CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 11:00 FT
[9] Sunshine Coast 1
2 - 5
Gold Coast Utd [2]
0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[12] North Pine
3 - 2
Queensland Lion [1]
0 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[1] Perth SC
0 - 2
Inglewood Utd [2]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[3] ECU Joondalup
3 - 1
Cockburn City [9]
-3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[7] Stirling Lions
1 - 2
Armadale SC [11]
-1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[8] Balcatta
0 - 2
Perth Glory U21 [10]
+0 0 - 1
- 14:00 FT
[12] Subiaco AFC
1 - 2
Sorrento [6]
+1 0 - 0
IDNA 14:00 FT
  Perseru Serui
1 - 1
Madura United FC  
0 - 0
NGAU21 15:00 FT
[12] Amkar Perm U21
2 - 2
Ural U21 [6]
-1/4 1 - 1
RMNB 15:00 FT
[19] Berceni
0 - 1
Chindia Targoviste [1] 1
0 - 0
- 15:00 FT
[10] Unirea Tarlungeni
2 - 0
Metalul Resita [20]
-2 1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[12] Balotesti
1 - 1
Ramnicu Valcea [15]
+0 0 - 1
- 15:00 FT
[5] Afumati
3 - 2
Aca. Clinceni [14]
+1/4 3 - 0
- 15:00 FT
[3] Juventus Bucuresti
18 - 0
Soimii Pancota [21]
8 - 0
- 15:00 FT
[7] Sepsi OSK
1 - 0
Luceafarul Oradea [16]
1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[9] Logan Light.
0 - 5
Mitchelton [3]
+1/2 0 - 3
AUSQSL 15:00 FT
[7] Moreton Bay Utd
1 - 1
Northern Fury [12]
0 - 1
- 15:00 FT
[1] Brisbane Strikers
1 - 1
Brisbane City [6]
0 - 0
TQB 15:00 FT
[1] Guizhou Zhicheng
3 - 1
Shenzhen FC [7]
-3/4 0 - 1
VNB 15:00 FT
[7] Đăk Lăk
4 - 0
Đồng Nai [3]
3 - 0
- 15:00 FT
[8] Phú Yên
1 - 3
Nam Định [2]
+1/2 0 - 2
- 15:00 FT
[10] Cà Mau
0 - 8
Viettel [4]
0 - 3
- 15:00 FT
[6] Thừa Thiên Huế
3 - 1
Bình Phước [9]
-3/4 2 - 1
- 15:00 FT
[5] XM Fico Tây Ninh
2 - 0
TP.HCM [1]
+1/4 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[15] Fotbal Trinec
4 - 4
Vik.Zizkov [8]
-1/4 2 - 0
- 15:15 FT
[9] Banik Sokolov
1 - 0
SK Prostejov [14]
-1 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[10] Ipswich Knights
0 - 4
Peninsula Power [4]
+1 1/4 0 - 2
AUSQSL 15:30 FT
[3] Far North QLD Bulls
0 - 2
SWQ Thunder [10]
0 - 1
AUSBPL 15:45 FT
[5] Rochedale Rovers
0 - 1
Holland Park Hawks [2]
+0 0 - 1
DUCU19 16:00 FT
[1-10] Ingolstadt U19
1 - 2
Ein.Frankfurt U19 [1-5] 1
-1/4 1 - 2
CZEU19 16:00 FT
  Brno U19
2 - 7
Sigma Olomouc U19  
-3/4 1 - 4
- 16:00 FT
  Slovacko U19
1 - 1
Jihlava U19  
-3/4 0 - 1
- 16:00 FT
  MFk Karvina U19 1
0 - 1
Vik. Plzen U19  
-1/4 0 - 0
UKRU21 16:00 FT
[12] Zirka Kirovohrad U21
0 - 3
Chernomorets U21 [9]
0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[7] Eastern Suburbs
0 - 0
Albany Creek [8]
-1/4 0 - 0
HQB 16:00 FT
[3] Gangwon (T)
0 - 2
Bucheon 1995 [2]
-1/4 0 - 2
IDNA 16:00 FT
  Persipura
3 - 0
Gresik Utd  
-
RMNB 16:30 FT
[13] Dunarea Calarasi
0 - 0
Mioveni [9] 1
0 - 0
NHATA 16:30 FT
[1] Kashima Antlers
1 - 0
Shonan Bellmare [16]
-1 1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[5] Omiya Ardija 1
2 - 1
Vegalta Sendai [10]
+0 1 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Hradec Kralove U19
2 - 1
Banik Ostrava U19  
-1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[3] Urawa Red
1 - 2
Kawasaki Fro. [2]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[7] Kashiwa Reysol
3 - 1
Nagoya Grampus [14]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Jubilo Iwata
1 - 1
Sagan Tosu [15]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Sanf Hiroshima
0 - 1
Ventforet Kofu [17]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Alb. Niigata (JPN)
3 - 0
Avispa Fukuoka [18]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Gamba Osaka
0 - 1
Vissel Kobe [12]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[9] FC Tokyo
1 - 0
Yokohama FM [11]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[9] Pohang Steelers
1 - 0
Sangju Sangmu [4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Suwon Bluewings
1 - 1
Jeonnam Dragons [8]
-1/4 1 - 1
HQB 17:00 FT
[10] Chungju Hummel
0 - 1
Anyang [7]
+1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[8] Cheonan City
0 - 2
Gimhae City [4]
-1/4 0 - 1
BDNA 17:45 FT
[17] Maritimo
0 - 2
Vitoria Guimaraes [3]
-1/4 0 - 2
DUC4B 18:00 FT
[7] Hamburger II
1 - 0
USI Lupo-Martini [18]
-1/2 0 - 0
DUCU19 18:00 FT
[2-12] CZ Jena U19
3 - 8
Hertha Berlin U19 [2-1]
1 - 5
- 18:00 FT
[1-8] Stuttgart U19
3 - 2
Greuther Furth U19 [1-12]
1 - 1
KAZA 18:00 FT
[3] Irtysh Pavlodar
0 - 2
Okzhetpes [4]
0 - 1
DEN3 18:00 FT
[2-8] Sydvest
4 - 2
Kolding IF [2-7]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[3-5] Vejgaard BK 1
0 - 4
Thisted [3-3]
+1 0 - 2
TQB 18:00 FT
[5] Xinjiang Tianshan
2 - 0
Hunan Xiangtao [16]
-1 3/4 0 - 0
**THA 18:00 FT
[16] Chainat
3 - 2
Sukhothai [6]
-1/4 3 - 1
- 18:00 FT
[5] Ratchaburi
1 - 1
Chiangrai Utd [8]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[12] Siam Navy
2 - 0
Sisaket FC [13]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[1] Muang Thong Utd
4 - 1
Pattaya Utd [14]
-1 3/4 3 - 0
SCOA 18:15 FT
[9] St. Johnstone
2 - 4
Celtic [1]
+1 0 - 3
ANHA 18:30 FT
[20] Stoke City 3
1 - 4
Man City [4] 4
+1 0 - 2
ANHB 18:30 FT
[19] Sheffield Wed. 1
0 - 2
Leeds Utd [21] 2
-3/4 0 - 0
NGA 18:30 FT
[12] Ufa
1 - 3
Terek Grozny [8]
+0 0 - 0
TQB 18:30 FT
[2] Qingdao Hainiu
2 - 0
Dalian Chaoyue [14]
-1 2 - 0
TQA 18:35 FT
[3] Sh. Shenhua
2 - 1
Liaoning Hunyong [14]
-1 1 - 1
- 18:35 FT
[1] Guangzhou Ever.
0 - 0
Hangzhou NG [12]
-2 0 - 0
- 18:35 FT
[13] Tianjin Teda
1 - 4
Shandong Luneng [11]
+0 0 - 2
DUC4BA 19:00 FT
[3] Augsburg II 1
1 - 1
Ingolstadt II [16]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Schweinfurt
2 - 0
Buchbach [15]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[11] SpVgg Bayreuth
1 - 3
Bayern Munich II [4]
+1/2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[5] Koblenz
1 - 0
Teutonia WS [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Elversberg
1 - 0
Hoffenheim II [4]
-1/2 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[3] M.gladbach II
1 - 1
Siegen [17]
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[7] Wiedenbruck
0 - 0
A.Aachen [2]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Bonner SC
1 - 0
Verl [6]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Sprockhovel
0 - 4
B.Dortmund II [1]
+1 1/2 0 - 3
- 19:00 FT
[15] Oberhausen
1 - 1
Schalke 04 II [10]
-1/2 0 - 0
DUCU19 19:00 FT
[2-4] Leipzig U19
4 - 1
Ein.Braunschweig U19 [2-5]
2 - 0
NGAU21 19:00 FT
[8] Lok. Moscow U21
2 - 1
Kryliya Sov. U21 [13]
-2 1 - 0
NOR3 19:00 FT
[B-9] Stjordals Blink
0 - 1
HamKam [B-2]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[D-5] Asker
3 - 3
Moss FK [D-10]
-1/2 1 - 2
FINB 19:00 FT
[9] AC Oulu
3 - 0
Grankulla IFK [8]
-1 1 - 0
FIN3 19:00 FT
[C-1] MuSa Pori
2 - 0
TP-47 Tornio [C-5]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[B-12] FC Kontu
1 - 0
FC Aland [B-11]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[A-8] Sudet
4 - 2
Futura [A-11]
-1/4 3 - 2
RMNB 19:00 FT
[2] Batrana Doamna
3 - 0
Braila [4]
-1/4 1 - 0
TD3 19:00 FT
[Sodra-3] KSF Prespa Birlik 1
2 - 3
Oskarshamns AIK [Sodra-8]
-3/4 0 - 2
DEN3 19:00 FT
[2-2] BK Marienlyst
1 - 1
Middelfart [2-6]
-3/4 1 - 1
IDNA 19:00 FT
  Arema Indonesia
1 - 2
Pusamania Borneo  
-1 1/4 0 - 2
**THA 19:00 FT
[17] Osotspa
4 - 1
Bbcu FC [18]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Nakhon Ratch.
1 - 1
Bangkok Utd [2]
+1 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Bangkok Glass
1 - 1
Chonburi [7]
-1/2 1 - 0
DUC4BA 19:30 FT
[8] Nurnberg II
1 - 2
Wacker Burghausen [14]
-1/4 0 - 0
CZEU19 19:30 FT
  Teplice U19
2 - 3
Zlin U19  
-3/4 2 - 1
DUC4B 20:00 FT
[6] Oldenburg
4 - 0
Ein.Braunschweig II [19]
-1 3 - 0
PHB 20:00 FT
[13] Lens
0 - 1
Amiens [2]
-1/2 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[2] Shirak
0 - 1
Ararat Y [5]
0 - 0
ESTA 20:00 FT
[4] Levadia T.
4 - 0
Tarvas Rakvere [10]
-3 1/4 1 - 0
LATA 20:00 FT
[4] Jelgava
2 - 0
Ventspils [2]
-1/4 2 - 0
NOR3 20:00 FT
[B-8] Nardo FK
0 - 3
Honefoss [B-3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[C-13] Sola Fotball
4 - 2
Lorenskog IF [C-9]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[C-7] Lysekloster
4 - 2
Vidar [C-4]
+0 3 - 1
FINA 20:00 FT
[7] Seinajoen JK
4 - 0
Ilves Tampere [6]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[8] PS Kemi
3 - 1
RoPS Rovaniemi [3]
+1/4 0 - 0
FIN3 20:00 FT
[C-7] VIFK Vaasa
0 - 2
OPS-jp [C-6]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-7] SalPa Salo
0 - 1
FC Kiffen [B-4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-5] JaPS
1 - 0
MPS Helsinki [A-12]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[A-10] Vaajakoski 1
2 - 2
KaPa [A-6]
-1/4 1 - 1
TD3 20:00 FT
[Sodra-9] Oddevold
1 - 1
Husqvarna FF [Sodra-4]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[Sodra-5] Mjallby AIF
0 - 3
Norrby [Sodra-6]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[Norra-3] Umea
0 - 0
Carlstad Utd [Norra-6]
-1 0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[5] Zorya U21
0 - 1
Karpaty Lviv U21 [3]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Vorskla U21
4 - 1
Stal Dnipro. U21 [8]
1 - 0
DEN3 20:00 FT
[1-6] BK Frem
2 - 0
B93 Kobenhavn [1-1]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2-1] Naesby BK 1
1 - 4
Greve Fodbold [2-3] 1
1 - 2
MASC 20:00 FT
[C-1] PKNS FC
1 - 1
Darul Takzim [C-3]
1 - 1
- 20:00 FT
[B-3] Pahang
2 - 0
Kelantan [B-2]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-4] Kuala Lumpur FA
1 - 1
Selangor FA [B-1]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-4] PDRM FA
2 - 1
Perak FA [C-2]
1 - 0
**THA 20:00 FT
[15] Army Utd
1 - 2
Buriram Utd [3]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Bec Tero Sasana
2 - 0
Suphanburi [10]
+0 1 - 0
DUCC 20:30 FT
  Vik.Koln
1 - 1
Nurnberg  
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 5-6
- 20:30 FT
  Essen 1
2 - 2
A.Bielefeld  
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; TS HP: 0-0; PEN: 4-5
- 20:30 FT
  Wurzburger
0 - 0
Ein.Braunschweig  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
- 20:30 FT
  Preussen Munster
0 - 7
FC Koln  
0 - 2
- 20:30 FT
  Babelsberg
0 - 4
Freiburg  
+1 1/2 0 - 2
- 20:30 FT
  Drochtersen/Assel
0 - 1
M.gladbach  
+2 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  Villingen (T)
1 - 4
Schalke 04  
0 - 2
- 20:30 FT
  Hallescher
3 - 3
Kaiserslautern  
+1/4 1 - 2
TS 90': 3-3; TS HP: 1-0
- 20:30 FT
  Dynamo Dresden
2 - 2
Leipzig  
+1/2 0 - 2
TS 90': 2-2; TS HP: 0-0; PEN: 5-4
DUC4N 20:30 FT
[15] Kaiserslautern II
2 - 4
Waldhof Man. [1]
+1/2 0 - 2
POLA 20:30 FT
[9] Cracovia Krakow
1 - 1
Ruch Chorzow [11]
-3/4 0 - 1
GEOA 20:30 FT
[14] Sioni Bolnisi
0 - 2
Kolkheti Poti [3]
0 - 0
- 20:30 FT
[2] Chikhura Sach.
3 - 2
Lokomotiv T [8]
1 - 0
- 20:30 FT
[1] Dinamo Batumi
3 - 1
Dila Gori [5]
1 - 1
- 20:30 FT
[12] Guria Lanchkhuti
0 - 0
Shukura [10]
0 - 0
- 20:30 FT
[9] Saburtalo
2 - 2
Samtredia [6]
0 - 2
NORA 20:30 FT
[12] Lillestrom
1 - 1
Haugesund [3]
+0 0 - 1
WALA 20:30 FT
[11] Rhyl 1
0 - 3
Cefn Druids AFC [3]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[4] Newtown AFC
4 - 2
Carmarthen [6]
-1/4 3 - 1
ANHA 21:00 FT
[13] Swansea City
0 - 2
Hull City [5]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Burnley
2 - 0
Liverpool [10] 1
+1 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Tottenham 3
1 - 0
Crystal Palace [17] 3
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Watford 4
1 - 2
Chelsea [1] 3
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] West Brom 3
1 - 2
Everton [3] 1
+0 1 - 1
ANHB 21:00 FT
[22] Rotherham Utd 1
1 - 0
Brentford [14] 1
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Nottingham Forest 4
4 - 3
Wigan [20] 4
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Birmingham 1 1
1 - 3
Wolves [9] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Blackburn Rovers 2
2 - 2
Burton Albion [13] 1
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Bristol City 3
0 - 1
Newcastle [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Fulham 1
2 - 2
Cardiff City [17] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Huddersfield 4
2 - 1
Barnsley [3] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] QPR 1
0 - 2
Preston North End [23] 2
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Reading 1
2 - 2
Brighton [8]
+1/4 1 - 1
ANHL1 21:00 FT
[19] Southend
1 - 1
Bristol Rovers [17]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Rochdale
0 - 1
Milton Keynes Dons [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Shrewsbury
2 - 1
Chesterfield [10]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[14] Bury
0 - 1
Oldham [13]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Swindon
1 - 0
Port Vale [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Bolton
2 - 1
Fleetwood Town [8]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Bradford City
3 - 1
Coventry [22]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Millwall
2 - 1
Sheffield Utd [20]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Northampton
0 - 0
Wimbledon [24]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Oxford Utd
2 - 1
Peterborough Utd [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Scunthorpe Utd
5 - 0
Gillingham [6]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[16] Walsall
1 - 2
Charlton Athletic [9]
+0 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[21] Yeovil Town
0 - 1
Morecambe [1]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Hartlepool
1 - 2
Notts County [11]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Accrington
1 - 2
Exeter City [23]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Blackpool
0 - 0
Wycombe [19]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Newport
1 - 1
Crewe Alexandra [16]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[24] Cambridge Utd
2 - 2
Carlisle [6]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[9] Crawley Town
1 - 1
Barnet [13]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Cheltenham
0 - 1
Doncaster Rovers [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Grimsby
1 - 2
Leyton Orient [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Plymouth Argyle
2 - 0
Mansfield [5]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Portsmouth
2 - 0
Colchester Utd [4]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Stevenage
2 - 1
Luton Town [2]
+1/4 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[4] Ross County
2 - 0
Kilmarnock [10]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
2 - 1
Partick Thistle [11] 1
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Hearts
5 - 1
Inverness C.T. [12]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Rangers
2 - 1
Motherwell [8]
-1 1/4 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[9] St. Mirren
0 - 2
Hibernian [1]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Greenock Morton
1 - 1
Dumbarton [5]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Raith Rovers
2 - 0
Dunfermline [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Queen of South
2 - 0
Falkirk [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Dundee Utd
3 - 0
Ayr Utd [10]
-1 1/2 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[4] Airdrieonians
1 - 0
Stranraer [7]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Brechin City
0 - 0
Queen's Park [5]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Alloa Athletic
2 - 1
East Fife [6]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[10] Peterhead
2 - 2
Albion Rovers [8]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Livingston
4 - 1
Stenhousemuir [9]
-1 1/4 2 - 0
NGA 21:00 FT
[3] Zenit
1 - 1
Cska Moscow [1]
-1/4 1 - 1
BLRA 21:00 FT
[5] FK Gorodeya
3 - 0
Naftan Novo. [16]
-3/4 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[6] Cliftonville
1 - 2
Dungannon Swi. [5]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Portadown FC 1
0 - 1
Glentoran [8]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Linfield
4 - 0
Glenavon [2] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Coleraine
1 - 1
Crusaders Belfast [1]
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Ballymoney Utd
3 - 4
Ards [3]
+0 2 - 3
- 21:00 FT
[10] Carrick Rangers 1
3 - 3
Ballinamallard [12]
-1/4 1 - 1
ICEB 21:00 FT
[2] UMF Grindavik
4 - 0
HK Kopavogur [10]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Haukar
1 - 0
Leiknir Faskr. [12]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Fram Rey.
1 - 0
Keflavik [3]
+1/4 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[2] Kairat Almaty
3 - 1
Aktobe [6]
0 - 1
MDVA 21:00 FT
[9] Academia UTM
0 - 4
Milsami [5]
0 - 4
- 21:00 FT
[7] Speranta
1 - 2
Dacia [6]
0 - 0
NOR3 21:00 FT
[A-14] Mo IL
3 - 1
Oppsal [A-6]
+1 1 - 0
- 21:00 FT
[D-7] Vindbjart
0 - 4
Notodden FK [D-3]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[B-1] Elverum
2 - 1
Strindheim IL [B-11]
-2 0 - 1
- 21:00 FT
[C-8] Vard Haugesund
2 - 0
Fyllingsdalen [C-10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-3] Egersunds IK
5 - 1
Stord IL [C-11]
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[C-14] Forde IL
1 - 2
Nest-Sotra [C-2]
+2 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[D-11] Pors Grenland
2 - 1
Floy IL [D-14]
-1 1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[B-10] Gjovik-Lyn
0 - 2
Brattvag IL [B-7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-14] Tynset IF
1 - 4
Byasen IL [B-5]
+1 1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[D-12] Tonsberg
0 - 2
FK Arendal [D-1]
+3/4 0 - 1
CZEA 21:00 FT
[9] Hradec Kralove (T)
1 - 0
Jihlava [14]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Slovacko
2 - 0
Bohemians 1905 [13]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] MFk Karvina
2 - 1
Dukla Praha [12]
+0 0 - 0
TDA 21:00 FT
[14] Helsingborg
0 - 1
Kalmar [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Ostersunds
1 - 0
Djurgardens [13]
-1/4 1 - 0
TDB 21:00 FT
[11] IK Frej
2 - 1
Atvidabergs [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Angelholms
1 - 1
Trelleborgs [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Degerfors IF
1 - 0
Sirius [1]
+3/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
[Sodra-10] FC Hollviken
0 - 0
Trollhattan [Sodra-11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[Sodra-7] Tvaakers IF
0 - 3
Utsiktens BK [Sodra-12]
+1/4 0 - 3
UKRA 21:00 FT
[10] Olimpik Donetsk
0 - 2
PFK Aleksandriya [7]
+0 0 - 1
UKRU21 21:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk U21
2 - 1
Dnipro U21 [6]
0 - 1
AUTA 21:00 FT
[9] St.Polten
1 - 3
Sturm Graz [1]
+1/2 0 - 2
DUC4B 22:00 FT
[2] Hansa Luneburg
3 - 1
Rehden [15]
-1/4 2 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Nantes 2
0 - 1
Monaco [9] 4
-1/4 0 - 1
BDNA 22:00 FT
[12] Chaves
1 - 1
Tondela [15]
-1/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[17] Sporting CP B
2 - 4
AD Fafe [7]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[1] Portimonense
2 - 0
Uniao Madeira [13]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[21] Olhanense
0 - 0
SC Covilha [22]
+0 0 - 0
POLB 22:00 FT
[8] Olimpia Grudz.
3 - 1
Stal Mielec [14]
-1/2 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[12] Olimpik Sarajevo
2 - 3
Mladost D. Kakanj [4]
0 - 1
ISRA 22:00 FT
[10] Bnei Yehuda 2
1 - 1
Bnei Sakhnin [2]
-1/4 0 - 1
LATA 22:00 FT
[8] BFC Daugava
2 - 2
Dinamo Riga [6]
+3/4 2 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
3 - 0
Zimbru [2]
0 - 0
MNEA 22:00 FT
[8] Decic Tuzi
2 - 1
Lovcen Cetinje [11]
1 - 0
- 22:00 FT
[4] Iskra Danilo
1 - 0
OFK Petrovac [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Sutjeska
2 - 0
Bokelj Kotor [6]
0 - 0
- 22:00 FT
[9] Rudar
0 - 1
FK Mladost [3]
0 - 1
RMNA 22:00 FT
[14] ASA Targu Mures
0 - 1
Concordia Chiajna [11]
+0 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[7] Frydek Mistek 1
1 - 0
Sellier&Bellot Vlasim [16]
-1/4 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[3] Omonia Nicosia
3 - 1
Ermis Aradippou [13]
-1 1/2 2 - 1
CHIA 22:00 FT
[8] Cobresal
1 - 2
Iquique [1]
+1/4 0 - 0
BIHA 22:30 FT
[2] Sloboda Tuzla
2 - 0
Celik [11]
0 - 0
TSA 22:45 FT
[3] Young Boys
7 - 2
Lausanne Sports [4]
-1 1/4 3 - 1
TSB 22:45 FT
[5] Wil 1900
2 - 0
Servette [10]
-1/2 1 - 0
OLP 22:59 FT
[D-2] Honduras U23 (T) 1
2 - 3
Nigeria U23 [B-1] 2
+3/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[B-9] Arenas de Getxo
2 - 1
Fuenlabrada [B-10]
-1/2 1 - 0
ITA 22:59 FT
[3] Roma
4 - 0
Udinese [20] 2
-1 1/4 0 - 0
DUC4B 22:59 FT
[1] Meppen
2 - 0
VfV 06 Hildesheim [10]
-1 2 - 0
BDNB 22:59 FT
[10] Braga II
0 - 1
Cova Piedade [4]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Aves 1
2 - 2
Vizela [12]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[18] Academico Viseu
2 - 2
Varzim [14]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Santa Clara
2 - 1
Famalicao [8]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[19] SC Freamunde
0 - 1
Vitoria Guimaraes B [15]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[20] Leixoes
1 - 2
Porto B [3]
+0 1 - 1
POLA 22:59 FT
[13] Piast Gliwice
0 - 2
Pogon Szczecin [8]
-1/4 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[3] Torpedo Zhodino
5 - 0
Granit [12]
-1 3/4 0 - 0
BULA 22:59 FT
[10] Pirin Blagoevgrad
1 - 1
Cska Sofia [2]
+1 0 - 0
BIA 22:59 FT
[7] Kortrijk
2 - 1
Club Brugge [9]
+3/4 2 - 1
ESTA 22:59 FT
[3] Nomme Kalju
3 - 0
Tammeka Tartu [8]
-1 3/4 0 - 0
KSB 22:59 FT
[10] Al Shoalah
2 - 2
Al Feiha [4]
0 - 2
KSA 23:10 FT
[8] Al Baten
1 - 0
Al Shabab (KSA) [11]
+1 1 - 0
TBNA 23:15 FT
[4] Barcelona 1
6 - 2
Real Betis [17] 3
-2 1/2 3 - 1
SLOA 23:15 FT
[3] Koper
3 - 0
NK Radomlje [10]
-1 2 - 0
- 23:15 FT
[9] Rudar Velenje
1 - 2
Gorica [1]
-1/4 1 - 1
WALA 23:15 FT
[12] Llandudno
0 - 5
The New Saints [1]
+1 1/4 0 - 3
KSB 23:15 FT
[6] Dhamak
1 - 0
Al Watani [11]
1 - 0
ANHA 23:30 FT
[9] Leicester City 1
0 - 0
Arsenal [7] 2
+0 0 - 0
ANHB 23:30 FT
[18] Derby County 3
0 - 0
Aston Villa [16] 3
-1/4 0 - 0
TBN3 23:30 FT
[A-3] Caudal
0 - 0
Racing Ferrol [A-14]
0 - 0
DUCC 23:30 FT
  Homburg
0 - 3
Stuttgart  
+1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Munchen 1860
2 - 1
Karlsruher  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Hansa Rostock
0 - 3
Fort.Dusseldorf  
+0 0 - 1
HLA 23:30 FT
[14] Roda JC
0 - 1
Vitesse Arnhem [4]
+1/2 0 - 1
MLTA 23:30 FT
[2] Floriana