CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 15:30 FT
[4] West Adelaide
4 - 2
West Torrens [5] 1
-1 1/2 1 - 1
MAPL 15:45 FT
[8] UiTM FC
2 - 1
Sabah FA [4] 1
+1/4 2 - 1
- 15:45 FT
[7] DRB-Hicom
1 - 0
Kuala Lumpur FA [9]
-1/2 1 - 0
- 15:55 FT
[12] SPA FC
1 - 1
Negeri Sembilan [2]
+1 1/4 0 - 1
AUSSL 16:00 FT
[6] Port Adelaide
2 - 4
Croydon Kings [2]
+0 1 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[5] Bentleigh Greens 4
2 - 0
North Geelong W. [12] 2
-3/4 1 - 0
- 16:30 FT
[2] Melb. Knights 4
3 - 1
Avondale Heights [10] 1
-1 0 - 1
AUSSL 16:55 FT
[9] Adelaide City
3 - 2
White City W. [11]
-1 1/2 2 - 2
IRNA 18:15 FT
[14] Gostaresh Foolad 1
0 - 0
Esteghlal Tehran [3] 4
+1/2 0 - 0
ISRB 19:00 FT
[9] Maccabi Herzliya 3
2 - 4
Ahi Nazareth [7] 3
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[5] Maccabi Kiryat Gat 1
1 - 1
HR Letzion [6] 5
-1/4 0 - 0
CZEU19 19:00 FT
  Hlucin U19
1 - 1
Slavia Praha U19  
+1 3/4 0 - 0
IRNA 19:00 FT
[16] Rah Ahan
1 - 0
Padideh Shandiz [10]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Esteghlal Khu. 1
1 - 3
Malavan Bandar [11] 1
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[4] Sepahan 1
1 - 1
Zobahan [6] 3
-1/2 1 - 1
KSB 19:30 FT
[1] Al Nahda (KSA) 3
1 - 0
Al Draih [12] 1
-1 0 - 0
- 19:30 FT
[13] Al Safa (KSA) 2
3 - 1
Al Feiha [11] 1
-1/4 1 - 0
MAPL 19:45 FT
[1] Johor FA
5 - 2
Kuantan FA [11]
-1 1/2 2 - 1
- 19:45 FT
[5] Kedah FA
0 - 0
PB DKTT Team [10]
-1/2 0 - 0
- 19:45 FT
[3] Penang FA 1
1 - 0
PKNS FC [6]
-1/2 1 - 0
ISRB 20:00 FT
[13] Hapoel R. Gan
1 - 1
Maccabi Yavne [11] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Hapoel Kfar Saba 1
0 - 0
INR HaSharon [10] 2
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Bnei Yehuda
2 - 1
Beitar TA Ramla [8] 2
-1 1/2 1 - 0
KSB 20:15 FT
[4] Al Wehda (KSA)
0 - 3
Al Qadisiya [2]
0 - 2
OMA 20:15 FT
[3] Sur Club
2 - 1
Al Khaburah [7] 1
1 - 0
INDA 20:30 FT
[4] Mumbai
2 - 1
Royal Wahingdoh [2]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[1] Mohun Bagan 1
4 - 1
Bengaluru [5] 4
+0 1 - 1
UAEA 20:35 FT
[7] Baniyas 4
2 - 3
Emirates Club [12] 4
-1/2 1 - 2
QATA 20:45 FT
[10] Al Khor 2
1 - 1
Qatar SC [4] 1
+1/4 0 - 0
- 20:45 FT
[6] Umm salal 2
1 - 2
Khuraitiat [9] 1
-1/2 1 - 0
KUWA 20:55 FT
[8] Khaitan 3
2 - 2
Al Nasr (KUW) [9] 1 1
-1/4 0 - 1
ANHU21 21:00 FT
[2-12] Stoke City U21
1 - 0
Brighton U21 [2-11]
0 - 0
BHRC 21:00 FT
  Busaiteen
5 - 1
Al Najma (BHR)  
0 - 0
OMA 21:30 FT
[4] Al Shabab (OMA) 1
1 - 1
Al Seeb [12]
-1/2 0 - 1
GHU17 22:00 FT
  Azerbaijan U17
2 - 4
Nga U17  
+1 1 - 2
KSA 22:30 FT
[7] Al Faisaly (KSA)
4 - 2
Al Fateh [13]
-1/4 2 - 0
RMNA 22:59 FT
[9] Viitorul C. 5
0 - 3
CSMS Iasi [17] 3
-3/4 0 - 2
QATA 23:15 FT
[7] Sailiya 1 3
3 - 3
Al Garrafa [8] 3
2 - 1
UAEA 23:15 FT
[8] Al Wasl 1
2 - 2
Al Nasr (UAE) [5] 2
+0 0 - 0
KUWA 23:25 FT
[14] Fahaheel 2
0 - 1
Kazma [6] 2
+1 1/2 0 - 1
OMA 23:30 FT
[6] Dhofar 1
0 - 3
Al Nasr (OMA) [2] 2
-1/4 0 - 0
BHRC 23:55 FT
  Muharraq
3 - 1
Manama  
2 - 1
POLA 00:00 FT
[7] Podbeskidzie
1 - 1
Cracovia Krakow [13] 1
+0 0 - 0
CROA 00:00 FT
[6] Slaven Belupo 1
2 - 1
Istra 1961 [9]
-1/2 2 - 1
TNKB 00:00 FT
[18] Orduspor 1
1 - 6
Elazigspor [10] 1
+1/2 1 - 3
DUB 00:30 FT
[17] Aalen 2
1 - 1
Ingolstadt [1] 4
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[16] Erzgebirge Aue 1 2
0 - 1
Darmstadt [4] 2
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Greuther Furth 1
0 - 0
Sandhausen [14] 1
-3/4 0 - 0
DENA 00:30 FT
[6] Nordsjaelland 4
0 - 3
Randers [3] 1 3
+0 0 - 3
KSA 00:30 FT
[5] Al Ittihad (KSA) 1
3 - 2
Al Shoalah [12]
-1 1/2 3 - 1
- 00:30 FT
[1] Al Nasr (KSA) 1
4 - 1
Al Khaleej(KSA) [11] 5
-1 3/4 1 - 1
DUC3 01:00 FT
[17] B.Dortmund II 2
1 - 1
Hallescher [11] 3
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Unterhaching 2
0 - 0
Chemnitzer [13] 2
+0 0 - 0
TNKA 01:00 FT
[15] K.Erciyesspor 2
3 - 0
Konyaspor [14] 3
+0 3 - 0
ITA3 01:30 FT
[B-18] Santarcangelo 3
2 - 3
Tuttocuoio [B-14] 2
-1/2 1 - 1
DUCU19 01:30 FT
[3-13] Preuben Munster U19
0 - 6
Schalke 04 U19 [3-1]
0 - 5
RMNA 01:30 FT
[2] Petrolul Ploiesti 3
1 - 0
Fc Brasov [11] 2
-3/4 0 - 0
PHB 02:00 FT
[12] Orleans 3
2 - 1
Tours [18] 1
-1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[15] Clermont
1 - 0
Creteil [13] 1
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Angers 3
2 - 0
Stade Lavallois [9] 1 2
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[14] Ajaccio 1 1
1 - 1
Auxerre [8] 1 2
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[4] Dijon 2
1 - 1
Ajaccio GFCO [3] 1
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[6] Nancy
6 - 0
Chateauroux [20] 2
-1 4 - 0
- 02:00 FT
[19] Arles-Avignon 1
1 - 0
Stade Brestois [2] 1
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Valenciennes
1 - 3
Niort [16] 1
+0 0 - 2
PH3 02:00 FT
[2] Bourg Peronnas 1 1
1 - 0
Le Poire [14] 2
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Con. Marseille 2
1 - 1
Strasbourg [6] 3
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[7] Lucon 1
2 - 1
Amiens [15] 2
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[13] CA Bastia
1 - 1
Chambly [11]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[16] US Colomiers 1
0 - 2
Frejus St Raphael [12] 2
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Epinal 2
1 - 1
Istres [17] 2
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[1] Paris FC 1
2 - 1
Dunkerque [8]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[9] Colmar 1 1
0 - 3
Avranches [5]
+0 0 - 1
HLA 02:00 FT
[17] NAC Breda 3
2 - 1
Cambuur [10]
+0 0 - 0
HLB 02:00 FT
[5] Emmen 1
2 - 1
Sparta Rotterdam [6] 1
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Telstar 3
1 - 1
Volendam [4] 1 2
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Eindhoven
2 - 0
Den Bosch [12]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[20] RKC Waalwijk 2
4 - 4
Ajax U19 [9] 1 2
+1/2 2 - 4
- 02:00 FT
[2] Roda JC 2
2 - 1
VVV Venlo [11] 2
-3/4 1 - 1
ICELC 02:00 FT
[A-2] Fylkir
0 - 0
Breidablik [A-6]
0 - 0
MARA 02:00 FT
[1] Wydad Casablanca 2
4 - 0
Kawkab Marrakech [4] 3
-1/4 1 - 0
CZEA 02:15 FT
[9] Slovacko 3
1 - 2
Jablonec [3] 2
+1/4 1 - 1
DUA 02:30 FT
[18] Stuttgart 1
2 - 3
B.Dortmund [12] 2
+1 1 - 2
PHA 02:30 FT
[9] Nice 5
0 - 1
Monaco [4] 1
+1/4 0 - 0
POLA 02:30 FT
[5] Wisla Krakow 1 3
1 - 1
Pogon Szczecin [9] 1
-1/2 1 - 1
WALA 02:30 FT
[12] Prestatyn 2
1 - 1
Cefn Druids AFC [10] 1 4
+1/4 0 - 0
BIA 02:35 FT
[5] Standard Liege 2
3 - 2
Waasland-Beveren [13] 2
-1 1/4 1 - 1
ANHB 02:45 FT
[23] Wigan 1
0 - 3
Charlton Athletic [16] 2
-1/2 0 - 2
ANHL2 02:45 FT
[15] Accrington 1
1 - 1
Cheltenham [23] 1
-1/4 0 - 1
TBNA 02:45 FT
[14] Getafe 3
2 - 1
Espanyol [9] 3
-1/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[1] Juventus 5
2 - 1
Atalanta [17] 3
-2 2 - 1
ITA3 02:45 FT
[C-2] Salernitana 1
2 - 2
Foggia [C-6] 1 6
-1/4 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[2] Linfield 1
1 - 2
Portadown FC [4] 3
-3/4 1 - 0
BDNA 03:30 FT
[7] Pacos Ferreira 3
2 - 2
Vitoria Guimaraes [5] 4
+0 1 - 1
PERCI 03:30 FT
[B-3] UTC Cajamarca 1 3
2 - 0
Alianza Atletico [B-6] 1
-1 1 - 0
PARA 04:00 FT
[6] Deportivo Capiata 3
0 - 1
Nacional [8] 3
+1/4 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[1] Chacarita Jrs 1
3 - 1
Mar del Plata [19] 2
-1/4 1 - 0
PARA 05:00 FT
[3] Deportivo Santani 3
3 - 0
Rubio nu [7] 1 1
+0 2 - 0
- 06:00 FT
[9] General Diaz (T)
1 - 2
Olimpia [10]
+1/2 1 - 1
MEXB 06:00 FT
[3] Lobos BUAP 1
2 - 2
Deportivo Tepic [5] 1
-1/4 1 - 1
CHIA 07:00 FT
[18] Barnechea 1
1 - 3
Nublense [11]
+1/4 0 - 1
ARGA 07:10 FT
[30] Atletico Rafaela 3
1 - 4
Banfield [12] 2
+0 0 - 3
ARGB 07:10 FT
[10] Ind.Rivadavia
3 - 2
CS Estudiantes (SL) [8]
-1/2 1 - 0
NZLA 07:30 FT
[6] Wellington Phoenix (R)
2 - 4
Hawke's Bay [5]
1 - 0
- 08:00 FT
[3] Waitakare Utd
2 - 1
WaiBOP Utd [4]
-1 1/4 1 - 1
ECUA 08:00 FT
[8] Dep.Cuenca
1 - 1
LDU Quito [3]
+0 1 - 0
PERCI 08:00 FT
[A-3] Uni.San Martin
1 - 0
Melgar [A-4]
-1/4 1 - 0
MEXA 08:30 FT
[18] Morelia 2
1 - 2
Puebla [7] 3
-1/4 1 - 1
MEXB 08:30 FT
[10] Mineros de Zac.
0 - 0
Irapuato [11]
-3/4 0 - 0
MEXA 09:30 FT
[4] Veracruz 2
3 - 0
Toluca [11] 4
+0 0 - 0
MEXB 09:30 FT
[8] Correcaminos
2 - 0
Altamira [13] 1
-3/4 1 - 0
AUSU21 10:30 FT
[9] WS Wanderers U21
2 - 3
Brisbane Roar U21 [3]
1 - 2
MEXA 10:30 FT
[9] Santos Laguna 2
0 - 1
Atlas [5] 5
-3/4 0 - 0
AUSA 16:00 Hoãn
[7] Brisbane Roar
-
Melb. Victory [2]
-
AUSBPL 17:30 Hoãn
[5] Logan Light.
-
Taringa Rovers [10]
-
IDNA 19:00 Hoãn
[12] Persib Bandung
-
Persipura [15]
-
YEMA 19:15 Hoãn
[13] Shaab Hadramaut
-
Sha'ab Ibb [3]
-
- 19:30 Hoãn
[1] Ahli Sanaa
-
Shula Aden [10]
-
- 19:30 Hoãn
[2] Saqr Taiz
-
Shabab Al Jeel [11]
-
- 19:30 Hoãn
[4] Tilal Aden
-
Wahda Aden [14]
-
LBNA 20:30 Hoãn
[3] Al Nejmeh
-
Tadamon (LBN) [11]
-
PH3 02:30 Hoãn
[4] Boulogne
-
Red Star 93 [3]
-
 
« 18 tháng 01 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ