x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
SEAFS 13:00 FT
[5] Malaysia Futsal
0 - 3
Indonesia Futsal [2]
-
SEA 16:00 FT
[B-2] Malaysia U23 (T)
2 - 2
Campuchia U23 [B-4]
-1 1/2 0 - 1
SEAFS 16:00 FT
[1] Thái Lan Futsal
2 - 1
Myanmar Futsal [4]
-
SEA 19:00 FT
[B-5] Lào U23 (T)
0 - 1
Thái Lan U23 [B-1]
+3 1/2 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[5] FC Noah
3 - 3
Noravank SC [7]
-3/4 1 - 3
NGB 20:00 FT
[10] Spartak Moscow B
3 - 0
Kamaz [17]
-1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[4] FK AGMK
0 - 0
Bunyodkor [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Olympic FK
0 - 3
Lok. Tashkent [7]
+1/4 0 - 2
EU17 21:30 FT
[B-2] Pháp U17
6 - 1
Ba Lan U17 [B-3]
4 - 0
- 21:30 FT
[A-2] Italia U17
2 - 3
Đức U17 [A-1]
1 - 2
BULA 21:30 FT
[13] Botev Vratsa
0 - 0
Tsarsko Selo [14]
+1/4 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
0 - 0
Saburtalo [5]
-3/4 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[2] Koper
1 - 3
NK Radomlje [6]
-1 1/4 1 - 2
EUW19VL 22:59 FT
[7-2] Na Uy U19 Nữ
1 - 0
Áo U19 Nữ [1-1]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9-1] Bulgaria U19 Nữ
0 - 0
Ukraina U19 Nữ [1-3]
0 - 0
POLB 22:59 FT
[17] Gornik Polkowice
3 - 0
Resovia [11]
+1/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[1] Lillestrom
1 - 0
Sarpsborg [7]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Odd Grenland
0 - 4
Haugesund [15]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[16] Kristiansund
0 - 3
Stromsgodset [4]
-1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[6] Aalesund
0 - 2
Molde [3]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[5] Bodo Glimt
1 - 1
Tromso [9]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Rosenborg
3 - 0
Sandefjord [14]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[2] Viking
3 - 0
FK Jerv [13]
-2 1/4 0 - 0
NORB 22:59 FT
[2] Brann
3 - 0
Sandnes Ulf [8]
-1 1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[3] Stabaek
1 - 1
Grorud IL [13]
-1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Fredrikstad
2 - 0
Skeid Fotball [16]
-1 1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[9] Olympiakos Nic.
1 - 1
Ethnikos Achnas [12]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[8] AEL Limassol
3 - 1
Doxa Katokopia [10]
-1/2 2 - 1
BHRA 22:59 FT
[11] Malkiya
1 - 0
Sitra Club [12]
1 - 0
- 22:59 FT
[8] Budaiya (BHR)
1 - 2
Al Hadd [9]
+0 0 - 2
ITA 23:30 FT
[15] Sampdoria 1 3
4 - 1
Fiorentina [7] 3
+1 2 - 0
EGYA 23:30 FT
[10] Ghazl Al Mahalla 1
1 - 0
Al Sharqiyah [18]
-1/2 1 - 0
EU17 00:00 FT
[A-3] Israel U17
3 - 0
Luxembourg U17 [A-4]
0 - 0
- 00:00 FT
[B-4] Bulgaria U17
1 - 3
Hà Lan U17 [B-1]
1 - 1
BULA 00:00 FT
[12] Lok. Sofia
1 - 0
Pirin Blagoevgrad [11]
-1 1/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[17] Rizespor
1 - 2
Sivasspor [10]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[13] Galatasaray
3 - 2
Adana Demirspor [9]
-1/2 1 - 1
DENA 00:00 FT
[3] Silkeborg IF
1 - 4
Midtjylland [2]
+0 0 - 1
TDA 00:10 FT
[4] Djurgardens
4 - 0
Malmo [6]
-3/4 2 - 0
BIHA 00:20 FT
[6] Zeljeznicar
1 - 1
Radnik Bijeljina [12]
-1 1/4 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[3] Maccabi TA
1 - 1
Hap. Beer Sheva [2]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Maccabi Netanya
0 - 0
Hapoel Tel Aviv [6]
-1/2 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[16] Aca. Clinceni
0 - 4
Botosani [3]
+3 0 - 2
- 00:30 FT
[13] FC U Craiova 1948
0 - 5
Sepsi OSK [9]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[12] Mioveni
3 - 2
Rapid Bucuresti [8]
+1 1 - 0
NORA 01:00 FT
[10] Valerenga
1 - 1
HamKam [12]
-3/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[22] Nueva Chicago
1 - 0
Atletico Atlanta [25]
+1/4 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[3] Huddersfield
1 - 0
Luton Town [6] 3
-1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[4] Juventus 3
2 - 2
Lazio [5] 3
-1/2 2 - 0
IREB 01:45 FT
[5] Treaty United
0 - 0
Longford Town [4]
+1/4 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[11] Newcastle
2 - 0
Arsenal [5] 3
+1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[7] Real Oviedo
3 - 3
Zaragoza [13]
-3/4 2 - 3
EGYA 02:00 FT
[4] Semouha Club
2 - 1
Al Masry [13]
-1/4 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] Leiknir Rey.
1 - 2
Fram Rey. [10]
-1/4 0 - 1
- 02:15 FT
[6] KR Reykjavik
1 - 0
Keflavik [8]
-1 1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[5] Vikingur Rey. 1
0 - 3
Breidablik [1]
-1/4 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[7] San.Morning 1
1 - 1
Melipilla [6]
-1/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[6] Boston River
2 - 3
Liverpool P. (URU) [1]
+1/4 1 - 1
ARGB 05:00 FT
[27] Ferro Carril Oeste
1 - 0
Guillermo [13]
-1/4 1 - 0
CHIB 05:00 FT
[8] Puerto Montt
2 - 1
U. San Felipe [2]
-1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[17] San. Wanderers
0 - 0
U.Concepcion [16]
-1/4 0 - 0
ARGB 05:10 FT
[24] Deportivo Moron 1
0 - 0
All Boys [6]
-1/4 0 - 0
BRB 06:00 FT
[11] Ituano/SP
1 - 1
Gremio/RS [6]
+1/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[9] Gualaceo SC
2 - 1
Guayaquil City [10]
-1/2 1 - 1
PARA 07:00 FT
[5] Guarani CA
3 - 0
12 de Octubre [12]
-3/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[21] Almirante Brown
2 - 2
Villa Dalmine [32]
-1/4 2 - 1
CHIA 07:30 FT
[4] Curico Unido
4 - 1
Audax Italiano [11]
-1/2 2 - 1
AUSVPL 16:45 Hoãn
[1] South Melbourne
-
Oakleigh Cannons [2]
-
FINB 23:30 Hoãn
[8] KTP Kotka
-
Gnistan [1]
-
ISRA 00:30 Hoãn
[7] Bnei Sakhnin
-
Maccabi Haifa [1]
-
 
« 16 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo