x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[A-7] Chongqing Lifan (T)
0 - 1
Dalian Pro [B-8]
+1 0 - 1
- 14:30 FT
[A-4] Luoyang Longmen (T)
1 - 1
Tianjin Tigers [B-6]
-1/4 0 - 0
GHW 16:00 FT
  Nepal U19 Nữ
6 - 0
Sri Lanka U19 Nữ  
3 - 0
AFF 16:30 FT
[B-4] Campuchia (T)
3 - 0
Lào [B-5]
-1 1/4 2 - 0
GHU18 17:00 FT
  UAE U18 (T)
2 - 3
Nga U18  
1 - 2
TNKB 17:30 FT
[5] Bandirmaspor
3 - 0
Balikesirspor [19]
-1 3/4 0 - 0
TQA 18:30 FT
[A-6] Cangzhou Mighty Lions (T)
1 - 1
Sh. Shenhua [B-3]
+1 0 - 1
- 18:30 FT
[A-8] Qingdao FC (T)
2 - 5
Wuhan Zall [B-7]
+1 1/2 2 - 1
TQB 18:30 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
3 - 1
Suzhou Dongwu [C-5]
-1 1/4 2 - 0
IRNA 18:30 FT
[13] Tractor SC
2 - 0
Naft M. Soleyman [15]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[14] Fajr Sepasi
0 - 0
Mes Rafsanjan [6]
0 - 0
- 18:30 FT
[8] Nassaji Mazandaran
1 - 1
Aluminium Arak [5]
1 - 0
- 18:30 FT
[11] Zobahan
0 - 1
Havadar SC [12]
-1/2 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[2] Gabala FC 1
1 - 1
Neftchi Baku [4]
+1/2 1 - 1
MKDC 19:00 FT
  Pelister
0 - 0
Vardar  
0 - 0
KSB 19:15 FT
[9] Al Kholood
2 - 0
Al Ain (KSA) [19]
0 - 0
AFF 19:30 FT
[B-1] Indonesia (T) 4
0 - 0
Việt Nam [B-2] 1
+1 1/2 0 - 0
KSB 19:30 FT
[8] Al Akhdood
0 - 0
Najran [11]
+0 0 - 0
IRNA 19:30 FT
[9] Peykan
1 - 3
Persepolis [2]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[10] Sanat Naft
1 - 0
Padideh Khorasan [16]
0 - 0
GHW 20:00 FT
  Ấn Độ U19 Nữ
3 - 0
Bhutan U19 Nữ  
2 - 0
RMNA 20:00 FT
[4] Botosani
2 - 1
Gaz Metan Medias [13]
-3/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[8] Samsunspor 1
1 - 1
Boluspor [12]
-1/2 1 - 1
ITA3 20:30 FT
[B-8] Luchese
0 - 0
Carrarese [B-10]
-1/4 0 - 0
IRNA 20:30 FT
[3] Gol Gohar 1
0 - 1
Foolad Khozestan [7]
-1/4 0 - 1
ITC 21:00 FT
  Verona
3 - 4
Empoli  
-1/4 1 - 1
SRBA 21:00 FT
[15] FK Metalac GM
0 - 3
FK Partizan [1]
+1 3/4 0 - 3
INDA 21:00 FT
  Mumbai
1 - 0
Chennaiyin FC  
-1/2 0 - 0
KSB 21:25 FT
[12] Al Qadisiya 1
2 - 1
Al Shoalah [14]
-1/4 2 - 0
KUWA 21:25 FT
[5] Al Kuwait
2 - 0
Fahaheel [7]
-1 1/2 2 - 0
ITC2 21:30 FT
  Padova 1
1 - 1
Catanzaro  
+0 1 - 1
ARC 22:00 FT
[B-1] Tunisia (T)
1 - 0
Ai Cập [D-1]
+0 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[7] Sumqayit
1 - 3
Keşla FK [6]
-1/4 0 - 1
GREA 22:15 FT
[11] Lamia FC
2 - 2
Volos NFC [9]
+0 0 - 1
- 22:15 FT
[6] Pas Giannina
0 - 4
PAOK [2]
+1/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[8] Arges Pitesti
1 - 1
Sepsi OSK [10]
+1/4 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[3] Cukaricki Belgrade
2 - 0
FK Radnicki 1923 [16]
-2 1/4 0 - 0
CZEC 22:59 FT
  Slavia Praha
3 - 1
Zlin  
-1 1/2 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[4] Eyupspor
2 - 0
Tuzlaspor [9]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Menemen Bld
0 - 0
Denizlispor [18]
-1/4 0 - 0
KUWA 23:40 FT
[6] Al Qadsia
3 - 1
Yarmouk (KUW) [9]
-2 2 - 0
ITC 00:00 FT
  Cagliari
3 - 1
Cittadella  
+0 2 - 0
HLC 00:00 FT
  Harkemase Boys
0 - 5
RKC Waalwijk  
0 - 2
- 00:00 FT
  AZ Alkmaar
4 - 1
Heracles Almelo  
-1 3/4 2 - 1
- 00:00 FT
  Twente
1 - 1
Feyenoord  
+3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 00:00 FT
  Vitesse Arnhem
2 - 1
Sparta Rotterdam  
-1 1 - 1
POLA 00:00 FT
[3] Rakow Czestochowa
1 - 2
Gornik Zabrze [7]
-1/2 1 - 0
CROA 00:00 FT
[9] Istra 1961 1
0 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/2 0 - 1
DUA 00:30 FT
[12] M.gladbach
2 - 3
Ein.Frankfurt [8]
-1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[13] Atromitos
0 - 3
Olympiakos [1]
+1 0 - 1
C1W 00:45 FT
  Lyon Nữ
4 - 0
Hacken Nữ  
1 - 0
- 00:45 FT
  Bayern Munich Nữ
4 - 0
Benfica Nữ  
2 - 0
BIA 00:45 FT
[15] Zulte-Waregem
0 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
+1 1/2 0 - 2
- 00:45 FT
[7] KV Mechelen
4 - 3
Gent [5]
+1/2 1 - 1
GHU18 01:00 FT
  Israel U18
0 - 5
Đức U18  
+1 1/4 0 - 2
TBNC 01:00 FT
  Bergantinos FC
1 - 3
Rayo Vallecano  
+1 1/2 0 - 1
- 01:00 FT
  CE Andratx
1 - 1
Sevilla  
+2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-6
- 01:00 FT
  Zamora CF
0 - 3
Real Sociedad  
+2 1/4 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[17] Zwickau
1 - 1
Magdeburg [1]
+1/2 0 - 1
DUC4N 01:00 FT
[1] SSV Ulm
2 - 0
Sonnenhof [18]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
2 - 0
Aalen [8]
+1/4 0 - 0
NORA 01:00 FT
[14] Brann
1 - 1
FK Jerv [17]
-1 0 - 1
TBNC 01:30 FT
  Cultural Leonesa
1 - 1
Leganes  
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-2
RMNA 01:30 FT
[2] Steaua Bucuresti
3 - 1
Rapid Bucuresti [7]
-1 1 - 1
ARC 02:00 FT
[A-1] Qatar
1 - 2
Algeria [D-2]
-1/4 0 - 0
TBNC 02:00 FT
  SD Ponferradina
1 - 1
Ibiza-Eivissa  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 02:00 FT
  Castellon
1 - 2
Cartagena  
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
  Sporting Gijon
1 - 1
Alcorcon  
-1 1 - 0
- 02:00 FT
  Valladolid
3 - 1
Las Palmas  
-3/4 1 - 1
BDNLC 02:00 FT
[A-3] Benfica
3 - 0
SC Covilha [A-2]
-3 1/4 1 - 0
HLC 02:00 FT
  SBV Excelsior
2 - 2
Groningen  
+0 1 - 1
ANHA 02:30 FT
[9] Brighton 2
0 - 1
Wolves [8]
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[11] Crystal Palace 2
2 - 2
Southampton [12] 4
-1/2 1 - 2
DUA 02:30 FT
[15] Augsburg
1 - 1
Leipzig [7]
+1 1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[5] Union Berlin
0 - 0
Freiburg [6]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[2] B.Dortmund
3 - 0
Greuther Furth [18]
-2 1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[3] B.Leverkusen 1
2 - 2
Hoffenheim [4]
-1/2 1 - 0
POLA 02:30 FT
[17] Legia Wars.
4 - 0
Zaglebie Lubin [14]
-3/4 2 - 0
TSA 02:30 FT
[3] Young Boys
1 - 1
Basel [2]
-1 1 - 1
FA 02:45 FT
  Barrow
2 - 0
Ipswich  
+1/4 2 - 0
SCOA 02:45 FT
[10] Ross County
1 - 2
Celtic [2]
+1 1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[1] Rangers
2 - 0
St. Johnstone [12]
-1 3/4 1 - 0
C1W 03:00 FT
  Barcelona Nữ
5 - 0
HB Koge Nữ  
3 - 0
- 03:00 FT
  Hoffenheim Nữ
4 - 1
Arsenal Nữ  
+1 1/4 1 - 1
ANHA 03:00 FT
[6] Arsenal 2
2 - 0
West Ham Utd [4] 1 2
-1/2 0 - 0
TBNC 03:00 FT
  Atl. Sanluqueno
1 - 7
Villarreal  
+1 1/2 0 - 5
- 03:00 FT
  Salamanca
0 - 1
Elche  
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
  Tenerife
1 - 2
Eibar  
-1/2 0 - 1
ITC 03:00 FT
  Fiorentina
2 - 1
Benevento  
-1 1/4 1 - 0
HLC 03:00 FT
  Go Ahead Eagles
2 - 0
Roda JC  
-1/2 2 - 0
- 03:00 FT
  Ajax
4 - 0
BVV Barendrecht  
2 - 0
- 03:00 FT
  PSV Eindhoven
2 - 0
Fortuna Sittard  
-2 3/4 1 - 0
BIA 03:00 FT
[11] OH Leuven
1 - 4
Club Brugge [2]
+3/4 0 - 1
GHW 03:30 FT
  Uruguay U17 Nữ
1 - 1
Brazil U17 Nữ  
1 - 1
BDNLC 04:00 FT
[D-3] Porto
1 - 0
Rio Ave [D-2]
-1 1/4 0 - 0
BLVA 06:00 FT
[15] Real Potosi 1
1 - 2
Univ. De Sucre [17]
0 - 1
COLA 06:00 FT
[7] Junior Barranquilla
1 - 1
Atl. Nacional [1]
-1/4 0 - 1
BRC 07:30 FT
  Atletico/PR
1 - 2
Atl. Mineiro/MG  
+1/4 0 - 1
COLA 08:05 FT
[14] Pereira
1 - 0
Deportivo Cali [4]
-1/4 0 - 0
MEXB 10:00 FT
[15] Tampico Madero
0 - 0
Atlante [12]
+0 0 - 0
SCO2 22:00 Hoãn
[10] East Fife
-
Falkirk [5]
-
- 22:00 Hoãn
[6] Clyde
-
Airdrieonians [2]
-
GREA 00:30 Hoãn
[14] Apollon Smirnis
-
Panathinaikos [5]
-
BIA 03:00 Hoãn
[14] Standard Liege
-
Beerschot-Wilrijk [18]
-
 
« 15 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo