x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 16:30 FT
  Din. Moscow (T)
0 - 2
Jablonec  
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Heracles Almelo
2 - 1
Rodinghausen  
-1 0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[8] Cockburn City
2 - 0
Balcatta [11]
1 - 0
TQA 18:30 FT
[A-5] Luoyang Longmen (T)
1 - 1
Guangzhou FC [A-2]
+1 1/2 0 - 1
C3 20:00 FT
  Ararat Y (T)
2 - 0
MOL Fehervar FC  
+3/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Arsenal-Tula (T)
0 - 1
Vik.Plzen  
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Warta Poznan
1 - 0
Zaglebie Lubin  
1 - 0
- 21:30 FT
  AEL Limassol
2 - 2
Olympiakos Nic.  
-1 1 - 0
C3 22:00 FT
  FC Struga (T)
1 - 4
FK Liepaja  
+0 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Dunajska Stred
2 - 1
Ujpest  
+0 0 - 0
JORA 22:00 FT
[7] Sheikh Hussein
3 - 2
Buqaa Amman [12]
0 - 1
CHIB 22:00 FT
[1] Puerto Montt
2 - 2
San Marcos A. [10]
-1/4 1 - 0
IRNC 22:15 FT
  Persepolis
0 - 0
Esteghlal Tehran  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
FINB 22:30 FT
[8] MuSa Pori
1 - 1
PK-35 [9]
+0 1 - 0
C3 22:59 FT
  Urartu
0 - 1
Maribor  
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Kauno Zalgiris (T)
2 - 0
Europa FC  
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Valmiera / BSS (T)
0 - 0
Suduva  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  KuPS
5 - 0
FC Noah  
-1 1/2 4 - 0
- 22:59 FT
  Gagra Tbilisi (T)
1 - 1
Sutjeska  
-1/2 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Karabakh Agdam
2 - 2
Augsburg  
2 - 2
- 22:59 FT
  Kasimpasa
3 - 1
Istanbulspor AS  
2 - 0
- 22:59 FT
  AEK Larnaka
1 - 0
Doxa Katokopia  
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Apoel FC
1 - 0
PAEEK Kyrenia  
0 - 0
GHW 22:59 FT
  Albania Nữ
1 - 4
T.N.Kỳ Nữ  
+1/2 0 - 0
IRNC 22:59 FT
  Gol Gohar
3 - 1
Aluminium Arak  
0 - 1
CHIB 22:59 FT
[8] CD Magallanes
2 - 1
CCDA Fernandez Vial [16]
-1/4 1 - 0
C3 23:30 FT
  Dinamo Batumi
3 - 0
Tre Penne  
-3 1/2 1 - 0
- 23:30 FT
  FC Santa Coloma (T)
4 - 0
Mons Calpe SC   1
-1 3 - 0
- 23:30 FT
  St Joseph's (GIB)
1 - 1
Levadia T.  
+0 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Arda Kardzhali
2 - 0
Beroe  
DUC4BA 23:30 FT
[14] TSV Aubstadt
0 - 0
Unterhaching [8]
+1/4 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[12] Palestino
2 - 0
Huachipato [15]
-1/2 1 - 0
GHCLB 23:45 FT
  Din. Moscow
0 - 2
MTK Budapest  
0 - 1
- 23:59 FT
  Kisvarda FC
3 - 2
Maccabi P.Tikva  
0 - 1
C3 00:00 FT
  Dila Gori
2 - 1
MSK Zilina  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Petrocub
1 - 0
Sileks Kratovo  
-2 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Sfintul Gheorghe (T)
2 - 3
Partizani Tirana  
+3/4 2 - 2
- 00:00 FT
  NSI Runavik
1 - 3
Honka  
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Sligo Rovers
1 - 2
Hafnarfjordur  
-1/2 0 - 1
IRNC 00:00 FT
  Foolad Khozestan 1
0 - 0
Sepahan  
0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-1; Pen: 5-4
C3 00:15 FT
  The New Saints
2 - 0
Glentoran  
-1/4 2 - 0
RMNA 00:30 FT
[3] Botosani
0 - 0
Steaua Bucuresti [5]
+1/2 0 - 0
JORA 00:30 FT
[3] Faisaly (JOR)
0 - 1
Al Salt [2]
-1/4 0 - 1
C3 01:00 FT
  Puskas Akademia
2 - 0
Inter Turku  
-1 1 - 0
- 01:00 FT
  Swift Hesperange
1 - 1
Domzale  
+3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Gzira Utd
1 - 1
Sant Julia  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; Pen: 5-3
- 01:00 FT
  KF Llapi 1
1 - 1
Shkupi  
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  KF Laci
1 - 0
FK Podgorica  
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; TS HP: 2-0
ICEB 01:00 FT
[1] Fram Rey.
1 - 1
Vestmannaeyjar [2]
+0 0 - 0
C3 01:30 FT
  Larne
1 - 0
Bala Town  
-1/4 0 - 0
GHCLB 01:30 FT
  AEK Athens
3 - 0
Apollon Limassol  
-1 2 - 0
C3 01:45 FT
  SP La Fiorita
1 - 1
Birkirkara  
+1 0 - 0
- 01:45 FT
  Spartak Trnava
2 - 0
Mosta  
-2 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Decic Tuzi
0 - 1
KF Drita  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Bohemians
3 - 0
Stjarnan  
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
  Sarajevo
0 - 1
Milsami  
0 - 1
- 02:00 FT
  Coleraine
1 - 2
Velez Mostar  
+3/4 1 - 0
- 02:00 FT
  Breidablik
2 - 0
Racing Union  
-1 0 - 0
- 02:00 FT
  Vllaznia Shkoder
3 - 0
Siroki Brijeg  
+0 0 - 0
- 02:00 FT
  Slask Wroclaw
2 - 0
Paide Linname.  
-2 1 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Marseille (T)
3 - 1
Servette  
-1 0 - 0
GHU23 02:00 FT
  Brazil U23
5 - 2
UAE U23  
1 - 1
CHIB 02:00 FT
[9] Rangers Talca 1
1 - 3
Deportes Santa Cruz [7]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[3] San.Morning
0 - 0
San Luis Qui. [15]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Temuco 1
1 - 1
Coquimbo Unido [2]
-1/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[8] Grotta
2 - 1
Fjolnir [3]
+0 0 - 0
- 02:15 FT
[9] Afturelding
6 - 1
Vik. Olafsvik [12]
-3/4 2 - 1
- 02:15 FT
[10] UMF Selfoss
0 - 1
Kordrengir [4]
+1/4 0 - 0
C3 03:00 FT
  KI Klaksvik
2 - 3
Rigas Futbola Skola  
+0 2 - 3
TS 90': 2-3; TONG TS: 5-5; HP: 0-1
VENA 03:00 FT
[C-5] UCV FC
1 - 0
Mineros Guayana [C-4]
0 - 0
CHIB 04:30 FT
[13] U. San Felipe
3 - 1
Iquique [12]
+0 2 - 0
SUD 05:15 FT
[Play off-7] Santos/SP
1 - 0
Independiente [B-1]
-1/4 0 - 0
VENA 05:15 FT
[B-2] Portuguesa
0 - 1
Zulia FC [B-6]
0 - 1
CCF 06:30 FT
[B-3] Haiti (T) 1 1
1 - 4
Canada [B-2] 1
+1 1/4 0 - 1
CHIA 07:00 FT
[10] O Higgins 1
1 - 1
Cobresal [14]
+0 1 - 1
LIB 07:30 FT
[B-2] Olimpia Asuncion
0 - 0
Internacional/RS [B-1]
+1/4 0 - 0
SUD 07:30 FT
[Play off-6] Nacional Montevideo
1 - 2
CA Penarol [E-1]
+0 0 - 1
- 07:30 FT
[Play off-2] Dep.Tachira
2 - 2
Rosario Central [A-1]
+1/4 0 - 1
VENA 07:30 FT
[B-4] Hermanos Colmenares
6 - 0
Trujillanos [B-7]
2 - 0
CCF 09:00 FT
[B-1] Mỹ
6 - 1
Martinique [B-4]
-3 2 - 0
GHCLB 03:00 Hoãn
  Gil Vicente
-
Famalicao  
-
 
« 15 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo