x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 13:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
6 - 0
Canberra Utd Nữ [9]
-1 1/2 2 - 0
- 13:05 FT
[4] Adelaide Utd Nữ
0 - 1
Melbourne City Nữ [2]
+1/4 0 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Energetik-BGU
1 - 0
FK Minsk  
1 - 0
AUSA 15:45 FT
[6] Sydney FC
1 - 1
Brisbane Roar [12]
-3/4 1 - 1
- 15:45 FT
[5] Adelaide Utd
2 - 2
Melbourne City [2]
+3/4 0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Hradec Kralove
3 - 0
MFK Chrudim  
-1 3/4 1 - 0
- 16:30 FT
  Banik Ostrava
0 - 2
SK Prostejov  
0 - 0
- 16:30 FT
  Varnsdorf
1 - 3
Mlada Boleslav  
+1 3/4 1 - 2
- 16:30 FT
  Bohemians 1905
1 - 3
Jablonec  
+0 0 - 1
- 16:30 FT
  AC Horsens
5 - 0
Aarhus Fremad  
-1 1/4 2 - 0
- 16:30 FT
  Senica
0 - 1
Skalica  
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Kolding IF
0 - 2
Sonderjyske  
+1 1/2 0 - 1
- 17:00 FT
  C. Budejovice
2 - 0
Pribram  
-1 1/2 2 - 0
- 17:00 FT
  Lausanne Sports
1 - 1
Stade L. Ouchy  
-1 1/4 1 - 1
- 17:00 FT
  Mioveni
0 - 0
Steaua Bucuresti  
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[4] Adana Demirspor
1 - 1
Kayserispor [11]
-3/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[18] Denizlispor
0 - 1
Manisa FK [9]
+1/2 0 - 1
THAA 17:30 FT
[12] Ratchaburi
0 - 1
Chiangrai Utd [7]
-1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Gornik Polkowice
2 - 0
Miedz Legnica  
+1 0 - 0
GHQG 18:00 FT
  Hàn Quốc (T)
5 - 1
Iceland  
3 - 0
BDNB 18:00 FT
[2] Casa Pia AC
0 - 1
Academico Viseu [13]
-3/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[8] Nong Bua Pitchaya
3 - 2
Chonburi [3]
+1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[15] Prachuap FC
1 - 2
Suphanburi [14]
-1/2 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Spartak Trnava
3 - 5
Zlate Moravce  
-3/4 1 - 2
- 19:00 FT
  Warta Poznan
1 - 0
Arka Gdynia  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Sparta Praha B
2 - 3
Dukla Praha  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Young Boys
5 - 2
Grasshoppers  
-1 1/2 3 - 1
- 19:00 FT
  Teplice
3 - 3
Taborsko  
-3/4 1 - 1
IDNA 19:00 FT
  Persela Lamon
1 - 1
Persija Jakarta  
+1/2 0 - 0
THAA 19:00 FT
[11] Khonkaen Utd
0 - 0
Port FC [6]
+1/2 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Lask
7 - 1
Grazer AK  
1 - 1
ANHA 19:30 FT
[1] Man City
1 - 0
Chelsea [3] 2
-1 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[22] Cardiff City
0 - 1
Blackburn Rovers [2]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[10] Luton Town
3 - 2
Bournemouth [3]
+1/4 2 - 0
ANHL2 19:30 FT
[3] Newport
4 - 0
Harrogate Town [12]
-1/2 2 - 0
DUB 19:30 FT
[3] Wer.Bremen
3 - 0
Fort.Dusseldorf [15]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[7] Nurnberg
1 - 2
Paderborn 07 [9]
-1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[2] St. Pauli
2 - 2
Erzgebirge Aue [17]
-1 1/2 1 - 1
KSAA 19:40 FT
[15] Al Tai
1 - 2
Dhamak [5]
-1/4 1 - 1
OMAA 19:55 FT
[11] Muscat Club
2 - 0
Al Ittihad (OMA) [12]
1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Neuchatel Xamax
1 - 3
Thun  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
  Lugano
3 - 0
Vaduz  
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
  A.Aachen
2 - 4
Westerlo  
1 - 2
ITB 20:00 FT
[5] Cremonese
2 - 0
Como [11]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Reggina
0 - 2
Brescia [2]
+1/4 0 - 2
DUC3 20:00 FT
[11] Freiburg II
2 - 3
Magdeburg [1]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Munchen 1860
3 - 2
Wehen [9]
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[3] Kaiserslautern
4 - 0
Meppen [5]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[7] Osnabruck
2 - 1
Saarbrucken [2]
-1/4 1 - 0
ISRA 20:00 FT
[3] Hapoel Tel Aviv
2 - 2
Hapoel Nof HaGalil [13]
-3/4 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[10] Sivasspor
1 - 1
Trabzonspor [1]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Fatih Karagumruk 1
2 - 0
Rizespor [18]
-3/4 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[5] Istanbulspor AS
1 - 0
Umraniyespor [1]
+0 0 - 0
OMAA 20:00 FT
[4] Mussanah Club
2 - 1
Al Suwaiq [9]
2 - 0
- 20:00 FT
[14] Nizwa Club
1 - 2
Sohar Club (OMA) [8]
0 - 2
- 20:05 FT
[1] Dhofar
2 - 1
Bahla Club [10]
2 - 0
- 20:05 FT
[3] Al Nahda (OMA)
2 - 2
Oman Club [7]
0 - 1
UAEC 20:05 FT
[11] Al Wasl
2 - 1
Al Ain [2]
+1/4 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Sturm Graz
0 - 2
MOL Fehervar FC  
-1/2 0 - 1
ALGA 20:30 FT
[17] HB Chelghoum Laid
3 - 1
WA Tlemcen [18]
-1/2 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-9] Liverpool U23
1 - 1
Everton U23 [1-8]
-1/2 0 - 0
ITA 21:00 FT
[16] Sampdoria
1 - 2
Torino [10] 2
+1/4 1 - 1
ICERT 21:00 FT
[B-4] KR Reykjavik
2 - 5
IR Reykjavik [B-1]
1 - 2
- 21:00 FT
[A-3] Fylkir
3 - 0
Fjolnir [A-4]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[A-2] Vikingur Rey.
1 - 1
Valur Rey. [A-1]
+1/2 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[13] Hussein Dey
0 - 0
ES Setif [4]
+1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[4] Union Berlin
2 - 1
Hoffenheim [7] 3
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[8] FC Koln 1
0 - 4
Bayern Munich [1]
+1 1/2 0 - 2
- 21:30 FT
[10] Mainz 3
1 - 0
Bochum [11] 3
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[17] Stuttgart 3
0 - 2
Leipzig [6] 1
+1 0 - 1
- 21:30 FT
[15] Wolfsburg 1
0 - 0
Hertha Berlin [13] 1
-1/2 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[18] Newcastle 3
1 - 1
Watford [19] 2
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Norwich 3
2 - 1
Everton [16] 1
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Wolves 2
3 - 1
Southampton [12] 3
-1/4 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[23] Peterborough Utd
1 - 2
Coventry [9]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[15] Derby County
2 - 0
Sheffield Utd [12]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Fulham
6 - 2
Bristol City [17]
-2 5 - 2
- 22:00 FT
[6] Huddersfield
1 - 1
Swansea City [18]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Middlesbrough
2 - 1
Reading [21]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Millwall
0 - 1
Nottingham Forest [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Preston North End
1 - 1
Birmingham [19]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] QPR
1 - 0
West Brom [5]
+1/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[16] Lincoln
0 - 1
Cambridge Utd [12]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Fleetwood Town
1 - 0
Rotherham Utd [2]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Accrington
1 - 1
Sunderland [4]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Wycombe
2 - 0
Oxford Utd [6]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[20] Wimbledon
0 - 0
Morecambe [21]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Crewe Alexandra
0 - 0
Shrewsbury [17]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Bolton
2 - 0
Ipswich [9]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Cheltenham
1 - 1
Charlton Athletic [14]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Doncaster Rovers
1 - 2
Wigan [1]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[23] Gillingham
1 - 3
Burton Albion [11]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Portsmouth
1 - 2
Milton Keynes Dons [5]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Sheffield Wed.
4 - 2
Plymouth Argyle [7]
-1/4 2 - 0
ANHL2 22:00 FT
[2] Tranmere Rovers
2 - 0
Rochdale [18]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Bristol Rovers
2 - 0
Hartlepool [16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Carlisle
1 - 1
Crawley Town [15]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Exeter City
2 - 0
Scunthorpe Utd [23]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Bradford City
2 - 1
Salford City [9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Colchester Utd
0 - 2
Barrow [21]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Mansfield
2 - 0
Walsall [17]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Northampton
1 - 1
Forest Green [1]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Port Vale 1
1 - 3
Swindon [6]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[19] Stevenage
3 - 3
Sutton Utd [4]
+0 2 - 0
TBNC 22:00 FT
  Mallorca
2 - 1
Espanyol  
+0 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[4] Raith Rovers
1 - 2
Arbroath [1]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ayr Utd
0 - 2
Greenock Morton [8]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Dunfermline
1 - 0
Hamilton [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Inverness C.T.
2 - 2
Queen of South [10]
-1 0 - 1
SCO2 22:00 FT
[1] Cove Rangers
1 - 0
Montrose [3]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Airdrieonians
3 - 2
Falkirk [5]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Dumbarton
2 - 0
East Fife [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Alloa Athletic
1 - 1
Queen's Park [4]
0 - 1
- 22:00 FT
[7] Peterhead
1 - 1
Clyde [6]
-1/2 0 - 1
NIRA 22:00 FT
[11] Portadown FC
0 - 0
Coleraine [7]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Linfield
1 - 0
Ballymena Utd [6]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Warrenpoint Town
0 - 1
Crusaders Belfast [4]
+1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Larne
0 - 1
Dungannon Swi. [9]
-2 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Carrick Rangers
2 - 2
Glenavon [8]
+1/4 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[10] Olympiakos Nic.
1 - 2
Pafos FC [6]
+0 1 - 1
KSAA 22:05 FT
[2] Al Nasr (KSA)
4 - 0
Al Faisaly (KSA) [14]
-1 1/4 1 - 0
ITB 22:15 FT
[3] Pisa
1 - 3
Frosinone [7]
+0 1 - 0
GREA 22:15 FT
[11] Lamia FC
2 - 1
Ionikos [12]
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[7] Asteras Tripolis
1 - 0
Volos NFC [9]
-1 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[11] Boavista
1 - 1
Gil Vicente [5]
+1/4 1 - 0
BDNB 22:30 FT
[9] Penafiel
4 - 3
Vilafranquense [12]
-1/2 2 - 2
HLB 22:30 FT
[2] ADO Den Haag
2 - 0
TOP Oss [17]
-1 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[6] Hapoel Haifa
2 - 2
Maccabi P.Tikva [14]
-1/4 1 - 1
ALBA 22:45 FT
[8] Skenderbeu
0 - 0
KF Laci [3]
+1/2 0 - 0
CAF 22:59 FT
[D-1] Nigeria (T)
3 - 1
Sudan [D-3]
-1 3/4 2 - 0
PHA 22:59 FT
[20] Saint Etienne 1
1 - 2
Lens [8] 1
+1/2 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[17] Antalyaspor
1 - 1
Fenerbahce [5]
+1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[14] Kocaelispor 1
1 - 2
Ankaragucu [2]
+1/2 1 - 1
UAEC 22:59 FT
[5] Al Jazira
1 - 2
Al Wahda(UAE) [10]
+0 1 - 0
OMAA 23:15 FT
[2] Al Seeb
2 - 0
Nasr Salalah [5]
-1/2 1 - 0
ITA 00:00 FT
[20] Salernitana 2
0 - 3
Lazio [8] 3
+1 1/2 0 - 2
CYPA 00:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
0 - 3
Apoel FC [7]
+1 0 - 2
KSAA 00:00 FT
[9] Al Ahli (KSA)
1 - 0
Hazm [16]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[4] Al Hilal
3 - 2
Al Taawon (KSA) [12]
-1 1/4 2 - 2
CRCA 00:00 FT
[6] Municipal Grecia
1 - 1
Herediano [1]
+1/4 1 - 0
ANHA 00:30 FT
[11] Aston Villa 1
2 - 2
Man Utd [4] 2
+0 0 - 1
TBNC 00:30 FT
  Girona
1 - 2
Rayo Vallecano  
+0 1 - 1
- 00:30 FT
  Sporting Gijon
0 - 0
Cadiz  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
DUA 00:30 FT
[12] M.gladbach 2
1 - 2
B.Leverkusen [3] 3
+1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[14] Apollon Smirnis
0 - 0
Aris Salonica [5]
+3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[2] PAOK
3 - 0
OFI Creta [8]
-1 0 - 0
HLA 00:45 FT
[9] NEC Nijmegen
0 - 0
Heracles Almelo [14]
+0 0 - 0
ISRA 00:50 FT
[11] Hapoel Jerusalem
1 - 3
Maccabi TA [4]
+1 1/4 0 - 1
PHB 01:00 FT
[10] Rodez 1
0 - 2
Dijon [7]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Guingamp
0 - 0
Grenoble [17]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Nancy
2 - 1
SC Bastia [16]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Toulouse
1 - 1
Pau FC [9]
-1 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[3] Benfica
1 - 1
Moreirense [15]
-2 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Braga
0 - 1
Maritimo [9]
-1 1/2 0 - 0
ALBA 01:45 FT
[1] KF Tirana
0 - 0
Vllaznia Shkoder [4]
-1/2 0 - 0
CAF 02:00 FT
[D-4] Guinea Bissau (T)
0 - 1
Ai Cập [D-2]
+1 0 - 0
HLA 02:00 FT
[3] Feyenoord
0 - 1
Vitesse Arnhem [6]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Twente
2 - 0
Heerenveen [10]
-1/2 0 - 0
ANHU23 02:30 FT
[1-1] Man City U23
3 - 1
Man Utd U23 [1-6]
-3/4 3 - 0
DUB 02:30 FT
[1] Darmstadt
2 - 2
Karlsruher [10]
-3/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[5] Juventus 1
2 - 0
Udinese [15] 2
-1 1/4 1 - 0
BIA 02:45 FT
[3] Club Brugge
2 - 0
Sint Truiden [11]
-1 1 - 0
PHA 03:00 FT
[1] PSG 5
2 - 0
Stade Brestois [13] 3
-1 3/4 1 - 0
PHB 03:00 FT
[3] Sochaux
3 - 2
Caen [14]
-1/2 0 - 2
HLA 03:00 FT
[13] Go Ahead Eagles
0 - 2
RKC Waalwijk [12]
-1/2 0 - 2
MEXA 06:00 FT
[2] Atlas
1 - 0
San Luis [18]
-3/4 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[2] Alajuelense
1 - 0
Guadalupe FC [11]
-1 1 - 0
ARGTV 07:15 FT
  Independiente (T)
0 - 1
San Lorenzo  
-1/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[11] Tigres UANL
0 - 2
Puebla [10]
-1 0 - 2
AUSW 10:05 FT
[10] Wellington Phoenix Nữ
2 - 3
Brisbane Roar Nữ [7]
2 - 1
MEXA 10:06 FT
[15] Club Tijuana
1 - 1
Club Leon [8]
-1/4 0 - 1
- 10:10 FT
[1] Cruz Azul
1 - 0
Juarez [5]
-3/4 1 - 0
AUSA 13:05 Hoãn
[7] Central Coast
-
Newcastle Jets [11]
-
GHCLB 14:00 Hoãn
  Bunyodkor
-
Kokand-1912  
-
HKGA 14:00 Hoãn
[1] Southern District
-
HK Ranger [5]
-
- 16:30 Hoãn
[3] Lee Man FC
-
Eastern AA [4]
-
AUSA 18:05 Hoãn
[8] Perth Glory
-
Wellington Phoenix [9]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Legia Wars.
-
Lok. Plovdiv  
-
- 19:00 Hoãn
  CFR Cluj
-
Ferencvaros  
-
- 19:00 Hoãn
  Trencin
-
Sigma Olomouc  
-
DUC3 20:00 Hoãn
[14] Zwickau
-
Vik.Koln [12]
-
- 20:00 Hoãn
[15] Hallescher
-
Turkgucu-Ataspor [17]
-
OMAA 20:00 Hoãn
[13] Saham Club
-
Rustaq Club [6]
-
INDA 21:00 Hoãn
  ATK
-
Bengaluru  
-
ANHA 22:00 Hoãn
[20] Burnley
-
Leicester City [10]
-
ANHB 22:00 Hoãn
[24] Barnsley
-
Blackpool [14]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[24] Oldham
-
Leyton Orient [14]
-
BIA 22:15 Hoãn
[13] OH Leuven
-
KV Mechelen [9]
-
ICERT 22:15 Hoãn
[B-3] Fram Rey.
-
Trottur Rey. [B-2]
-
TNKA 23:00 Hoãn
[8] Istanbul BB
-
Konyaspor [2]
-
BIA 00:30 Hoãn
[15] Zulte-Waregem
-
Oostende [16]
-
 
« 15 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo