x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[13] Reinmeer Aomori
1 - 1
Iwaki FC [4]
1 - 0
- 11:00 FT
[9] Veertien Mie
3 - 2
Maruyasu Okazaki [11]
2 - 1
- 11:00 FT
[5] Tegevajaro Miyazaki
2 - 0
Matsue City [3]
0 - 0
AUSNSW 11:30 FT
[6] Wollongong Wolves
1 - 0
Sydney Olympic [5]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[4] Sydney Utd
2 - 1
Marconi Stallions [1]
+0 0 - 1
NHATJFL 12:00 FT
[2] Verspah Oita
2 - 4
Sony Sendai [16]
0 - 3
AUSQSL 13:00 FT
  Sunshine Coast
1 - 2
Moreton Bay Utd  
+0 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[8] Nara Club
0 - 1
Suzuka Unlimited [12]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[10] Tokyo Musashino
2 - 1
FC Osaka [6]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[15] Kochi United SC
0 - 1
Honda Lock [14]
0 - 1
NHATW 13:00 FT
[7] Nojima Stella nữ
0 - 3
Cerezo Osaka Nữ [5]
0 - 0
HQA 13:00 FT
[6] Gangwon
1 - 2
Suwon Bluewings [11]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[8] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 2
Gwangju [9]
+0 0 - 1
- 13:00 FT
[12] Incheon Utd
0 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1 0 - 1
- 13:00 FT
[4] Pohang Steelers 1
4 - 3
Sangju Sangmu [3]
-1/2 2 - 0
- 13:00 FT
[7] FC Seoul
0 - 0
Daegu [5]
+1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
2 - 0
Busan I'Park [10]
-1 1/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[15] Gyeongju Citizen
0 - 1
Cheonan City [10]
0 - 1
- 13:00 FT
[12] Pyeongtaek FC
1 - 1
Jeonju EM [13]
0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[3] St George Saints
1 - 0
Taringa Rovers [5]
-1 1 - 0
NHATW 14:00 FT
[4] Alb. Niigata Nữ
0 - 1
Vegalta Sendai Nữ [8]
-1/2 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[1] Guangzhou R&F U19 1
2 - 2
Southern District [5]
0 - 1
AUSQSL 14:15 FT
  Capalaba
3 - 1
Brisbane Roar U21  
+1 1/4 2 - 0
TQB 14:30 FT
[B-4] Guizhou Zhicheng (T)
0 - 2
Shenyang Urban [B-5]
-1/2 0 - 1
- 14:30 FT
[C-3] Nantong Zhiyun (T)
0 - 0
Changchun Yatai [C-1]
+3/4 0 - 0
NHATB 15:00 FT
[11] Machida Zelvia
0 - 0
Omiya Ardija [14]
+0 0 - 0
NHATW 15:00 FT
[2] NTV Beleza Nữ (T)
0 - 1
JEF United Nữ [9]
-2 1/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
[A-6] Suzhou Dongwu (T)
0 - 0
Nei Mongol [A-5]
+0 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[16] Blau Weiss Linz
5 - 2
Aust Lustenau [10] 1
-1/4 4 - 1
AUSNSW 15:30 FT
[3] Sydney FC U21
4 - 0
Rockdale City [2]
-1/4 1 - 0
KAZA 16:00 FT
[2] Astana (T)
1 - 1
Shakhter Kar. [7]
-3/4 0 - 0
NHATA 16:00 FT
[12] Oita Trinita
1 - 0
Yokohama FC [13]
-1/2 1 - 0
TBNB 17:00 FT
[21] Lugo
2 - 1
Leganes [5]
+1/4 0 - 1
BLRA 17:00 FT
[5] Isloch 1
2 - 1
Dinamo Minsk [9]
+1/4 1 - 0
FINA 17:00 FT
[4] Honka
0 - 0
Helsinki [1]
+1/2 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[8] Urawa Red
0 - 3
Kawasaki Fro. [1]
+1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[3] FC Tokyo
1 - 0
Vegalta Sendai [17]
-3/4 1 - 0
BDNB 17:15 FT
[15] Academica Coim
1 - 0
Estoril [6]
-1/4 0 - 0
HLA 17:15 FT
[14] ADO Den Haag
0 - 1
Groningen [13]
+1/4 0 - 1
ITA 17:30 FT
[15] Parma
0 - 2
Napoli [14]
+1 1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[8] Erzurum BB
1 - 2
Sivasspor [21]
+0 0 - 0
NHATB 17:30 FT
[22] Thespa Kusatsu
1 - 0
Ehime FC [20]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[9] Korona Kielce
0 - 2
Gornik Leczna [7]
-1/4 0 - 1
ANHA 18:00 FT
[13] Southampton
2 - 5
Tottenham [14]
+1/4 1 - 1
DUC3 18:00 FT
[12] Ingolstadt
2 - 1
Uerdingen [14]
-3/4 1 - 0
PHA 18:00 FT
[7] Nice
0 - 3
PSG [15]
+1 1/2 0 - 2
SCOA 18:00 FT
[3] Hibernian
2 - 2
Rangers [2]
+1 1/2 1 - 1
NGA 18:00 FT
[14] Arsenal-Tula
3 - 2
PFC Sochi [2]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[13] Ufa
0 - 1
CSKA Moscow [4]
+1/2 0 - 0
ICEB 18:00 FT
[7] Vestri
2 - 0
Leiknir Faskr. [11]
-1 1/2 1 - 0
TNKB 18:00 FT
[6] Keciorengucu
2 - 0
Osmanlispor [7]
-1 1/4 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[9] Olimpik Donetsk
3 - 0
FC Mynai [7]
-1/2 1 - 0
DENB 18:00 FT
[7] Fremad Amager
4 - 0
Hvidovre IF [10]
-1/2 2 - 0
THA 18:00 FT
[16] Trat FC
0 - 1
Sukhothai [7]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[10] Muang Thong Utd
0 - 0
Samut Prakan City [12]
-1/2 0 - 0
VNC 18:00 FT
  Viettel
1 - 2
Hà Nội FC  
+1 0 - 0
DUB 18:30 FT
[11] Holstein Kiel
1 - 0
Paderborn 07 [13]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Heidenheim
2 - 0
Ein.Braunschweig [8]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[9] Greuther Furth
1 - 1
Osnabruck [12]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[12] Hertha Berlin II
1 - 2
Luckenwalde [15]
-1 3/4 0 - 1
- 18:30 FT
[14] Babelsberg
0 - 1
E.Cottbus [19]
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Union Furstenwalde
5 - 1
Optik Rathenow [18]
-1 1/2 2 - 0
- 18:30 FT
[1] Viktoria Berlin
2 - 0
SV Lichtenberg [17]
-1 1/2 0 - 0
BIA 18:30 FT
[10] Zulte-Waregem
0 - 6
Club Brugge [6]
+1 1/4 0 - 4
TQB 18:35 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 4
Meizhou Hakka [B-2]
+1 1/4 0 - 0
- 18:35 FT
[A-3] Taizhou Yuanda (T)
1 - 2
Chengdu Better City [A-1]
+1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[13] Magdeburg 1
0 - 2
Hallescher [11]
-1/4 0 - 2
DUC4B 19:00 FT
[9] Havelse
1 - 1
Oldenburg 1987 [2]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] St. Pauli II
0 - 4
Weiche Flensburg [8]
+1/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[18] Aalen
1 - 2
Bayern Alzenau [19]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[14] Sonnenhof
2 - 2
TSG Balingen [7]
-3/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
1 - 1
Essen  
+1/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[13] FK Slutsk
1 - 3
Bate Borisov [3]
+1 1/4 1 - 2
ESTA 19:00 FT
[4] Levadia T.
2 - 1
Nomme Kalju [3]
1 - 1
KAZA 19:00 FT
[5] Kaisar Kyzylorda (T)
2 - 1
Ordabasy [4]
+1/4 0 - 1
LATA 19:00 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 1
Spartaks Jurmala [4]
1 - 0
- 19:00 FT
[10] Tukums/Salaspils
0 - 0
Jelgava [9]
0 - 0
- 19:00 FT
[8] BFC Daugava
0 - 4
FK Liepaja [6]
0 - 1
FINB 19:00 FT
[11] SJK Akatemia
1 - 1
VPS Vaasa [7]
+3/4 0 - 1
DENA 19:00 FT
[5] Odense BK
1 - 1
Nordsjaelland [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Kobenhavn
1 - 2
Brondby [4]
-1/4 1 - 1
TQB 19:00 FT
[C-5] Sichuan Jiuniu (T)
0 - 0
Xinjiang Tianshan [C-6]
-1/2 0 - 0
THA 19:00 FT
[13] Nakhon Ratch.
0 - 4
Chiangrai Utd [9]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[14] Prachuap FC
1 - 0
Chonburi [8]
+0 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[13] Buxoro
1 - 3
Lok. Tashkent [9]
0 - 3
MAPL 19:15 FT
[12] Kuching FA
2 - 1
Kelantan [4]
0 - 0
HLA 19:30 FT
[5] Feyenoord
1 - 1
Twente [7]
-1 1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[15] Willem II
4 - 0
Heracles Almelo [6]
-1/2 0 - 0
TDA 19:30 FT
[13] AIK Solna
3 - 0
Hammarby [7]
+0 2 - 0
- 19:30 FT
[9] Ostersunds
1 - 1
Djurgardens [5]
+3/4 0 - 0
TDB 19:30 FT
[13] Dalkurd FF
1 - 1
Brage [6]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[4] Akropolis IF
1 - 1
Halmstads [2]
+1/2 1 - 1
AUTA 19:30 FT
[6] Hartberg 1
0 - 2
Wolfsberger AC [11]
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[12] Admira
0 - 5
St.Polten [7]
+1/4 0 - 4
ANHA 20:00 FT
[6] Newcastle
0 - 3
Brighton [15] 1
+0 0 - 2
ANHB 20:00 FT
[17] Stoke City
0 - 2
Bristol City [13]
-1/2 0 - 1
ITA 20:00 FT
[10] Genoa
4 - 1
Crotone [9]
-1/4 3 - 1
DUC4B 20:00 FT
[10] Drochtersen/Assel
3 - 0
Heider SV [19] 1
-1 3/4 1 - 0
PHA 20:00 FT
[16] Stade Brestois
3 - 2
Lorient [14]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[18] Metz
2 - 1
Stade Reims [17]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Montpellier
4 - 1
Angers [9]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[20] Strasbourg
1 - 0
Dijon [19]
-1 0 - 0
POLA 20:00 FT
[5] Zaglebie Lubin
1 - 1
Cracovia Krakow [9]
-1/4 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[10] Codru Lozova FC
2 - 2
Sfintul Gheorghe [3]
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[18] Kasimpasa 1
2 - 0
Rizespor [17]
-1/2 1 - 0
DENB 20:00 FT
[9] Hobro I.K.
3 - 2
Fredericia [3]
+1/4 3 - 0
MASL 20:00 FT
[9] Felda United 1
2 - 2
Pahang [8]
+1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Melaka FA
1 - 1
Petaling Jaya City [10]
-3/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Terengganu II
2 - 2
UKM FC [10]
2 - 0
- 20:00 FT
[6] Selangor II
1 - 6
Johor Darul Takzim II [5]
0 - 3
DUA 20:30 FT
[10] Leipzig
3 - 1
Mainz [11]
-1 1/2 2 - 0
NGA 20:30 FT
[6] Rubin Kazan
0 - 2
Spartak Moscow [3]
+1/4 0 - 2
MKDA 20:30 FT
[2] Sileks Kratovo
1 - 2
Borec Veles [6]
1 - 0
- 20:30 FT
[3] Shkupi
4 - 3
Renova [10]
2 - 2
- 20:30 FT
[12] Belasica Strumica
0 - 2
Pelister [9]
0 - 1
- 20:30 FT
[1] Shkendija
2 - 1
Academy Pandev [11]
1 - 0
RMNA 20:30 FT
[3] Botosani
0 - 0
Aca. Clinceni [12]
-3/4 0 - 0
CZEA 20:30 FT
[16] Brno
2 - 4
Sigma Olomouc [8]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[6] Slovan Liberec
1 - 1
MFk Karvina [11]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[16] Istanbulspor AS
2 - 1
Altay [11]
+1/2 1 - 0
WALA 20:30 FT
[4] The New Saints
2 - 0
Cardiff Metropolitan [2] 1
-1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Bala Town 1
2 - 1
Cefn Druids AFC [12] 2
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[10] Connah's QN
1 - 0
Penybont [8]
-1 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[21] Rochdale
0 - 0
Portsmouth [17]
+3/4 0 - 0
TBNA 21:00 FT
[8] Huesca
0 - 2
Cadiz [20]
-1/2 0 - 1
TBNB 21:00 FT
[3] Espanyol 1
0 - 0
Mallorca [19]
-3/4 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[11] Holstein Kiel II
0 - 3
Hansa Luneburg [16]
-1/2 0 - 2
SCOA 21:00 FT
[4] Aberdeen
0 - 3
Motherwell [11]
-1/2 0 - 3
AZEA 21:00 FT
[4] Zire IK
0 - 2
Sabah FK [5]
+3/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[11] Slavia Mozyr
1 - 0
Shakhter Soligo. [1]
+1 1/2 0 - 0
BIA 21:00 FT
[4] Standard Liege
2 - 1
Kortrijk [5]
-3/4 2 - 1
BIB 21:00 FT
[5] Lierse
2 - 1
Club Brugge II [8]
-1/2 1 - 1
LATA 21:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
1 - 1
Ventspils [5]
1 - 0
LUXA 21:00 FT
[6] Dudelange 1
2 - 0
Fola Esch [3]
0 - 0
- 21:00 FT
[14] RM Hamm Benfica
0 - 0
Progres Niedercorn [10]
0 - 0
FINB 21:00 FT
[12] Mypa
1 - 1
Jaro [3]
+2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] EIF Ekenas
5 - 0
AC Kajaani [9]
-1 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] Novi Pazar
1 - 0
Indija [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[20] FK Rad
1 - 0
Javor Ivanjica [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Spartak Subotica
1 - 2
Proleter NS [10]
-1 1 - 1
SLOA 21:00 FT
[6] Domzale
3 - 1
Tabor Sezana [3]
-1/2 1 - 1
TSA 21:00 FT
[7] St. Gallen
1 - 0
Sion [6] 1
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Lausanne Sports
2 - 1
Servette [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Basel
2 - 2
Vaduz [8]
-1 1/2 2 - 1
UKRA 21:00 FT
[13] Zorya
2 - 2
Shakhtar Donetsk [6]
+1 1/4 2 - 1
DENA 21:00 FT
[1] Randers
1 - 1
Aarhus AGF [2] 1
+1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[7] Navbahor
1 - 0
Andijan [14]
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[13] Avai/SC
2 - 5
Sampaio Correa/MA [20]
-1/2 1 - 3
CZEB 21:30 FT
[5] Varnsdorf
1 - 1
FK Blansko [7]
+0 0 - 1
- 21:30 FT
[12] Taborsko
0 - 2
Usti & Labem [6]
-1/4 0 - 0
HLA 21:45 FT
[8] Ajax
3 - 0
RKC Waalwijk [12] 1
-3 1/4 2 - 0
BULA 21:45 FT
[14] Etar 1
1 - 3
Lok. Plovdiv [7]
+1 3/4 1 - 2
ACL 22:00 FT
[B-4] Shahr Khodrou (T)
0 - 0
Al Hilal [B-1]
0 - 0
PHA 22:00 FT
[13] Nantes
2 - 2
Saint Etienne [2]
-1/4 0 - 1
BDNA 22:00 FT
[13] Santa Clara
2 - 0
Maritimo [7]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[14] Tarxien Rainbows
0 - 1
Balzan [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[9] Lija Athletic 1
4 - 0
Senglea Athletic [11]
2 - 0
AUTA 22:00 FT
[10] Austria Wien
2 - 1
SV Ried [4]
-1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[14] Lamia FC
1 - 2
OFI Creta [7]
+0 0 - 1
ANHA 22:30 FT
[5] Chelsea 1
0 - 2
Liverpool [8]
+1/2 0 - 0
POLA 22:30 FT
[11] Lech Poznan
1 - 0
Warta Poznan [15]
-1 1/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[12] RoPS Rovaniemi
0 - 2
KuPS [2]
+1 1/4 0 - 2
FINB 22:30 FT
[2] AC Oulu
1 - 2
KPV Kokkola [8]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[10] Gnistan
3 - 1
MuSa Pori [4]
-1/4 1 - 1
CYPA 22:30 FT
[7] Omonia Nicosia
2 - 1
AEK Larnaka [3]
+1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[12] Goteborg
1 - 2
Kalmar [16]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Norrkoping
1 - 1
Malmo [1]
+1/4 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[11] Al Intagh Al Harbi
2 - 1
El Gouna [13]
+0 2 - 0
RMNA 22:45 FT
[9] UTA Arad
2 - 3
CSMS Politehnica Iasi [11]
-1/4 1 - 1
ITA 22:59 FT
[17] Sassuolo
1 - 1
Cagliari [8]
-3/4 0 - 0
DUA 22:59 FT
[12] Wolfsburg
0 - 0
B.Leverkusen [9]
+1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[11] Lok. Moscow
1 - 0
FK Tambov [12]
-1 1 - 0
BIHA 22:59 FT
[7] Sloboda Tuzla
2 - 3
Sarajevo [2]
1 - 2
ICEB 22:59 FT
[12] Magni Grenivik
0 - 1
Leiknir Rey. [3]
+1 1/2 0 - 1
LATA 22:59 FT
[2] Riga FC
1 - 0
Valmiera / BSS [3]
1 - 0
MNEA 22:59 FT
[3] Sutjeska
0 - 2
Zeta [8]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[14] Start Kristiansand
1 - 2
Kristiansund [6]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[10] Brann
1 - 3
Bodo Glimt [1]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Sandefjord
0 - 0
Stromsgodset [12]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Rosenborg
2 - 1
Haugesund [11]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Viking
5 - 2
Aalesund [16]
-1 1/2 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[5] MSK Zilina
2 - 2
Slo. Bratislava [2]
+1/2 2 - 2
SLOA 22:59 FT
[9] Aluminij
1 - 0
O.Ljubljana [7] 1
+1/4 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[2] Sparta Praha
3 - 1
Zlin [7]
-1 3/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[20] Istanbul BB
0 - 2
Galatasaray [6]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[19] Gaziantep B.B
2 - 2
Fatih Karagumruk [5]
-1/2 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[17] Giresunspor
1 - 1
Menemen Bld [18]
-3/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[11] Vejle
4 - 1
Sonderjyske [3]
+0 1 - 0
URUA 22:59 FT
[14] Danubio
2 - 2
Boston River [15]
-1/2 1 - 0
TBNB 23:15 FT
[12] Cartagena 1
0 - 1
Sporting Gijon [6]
+0 0 - 0
- 23:15 FT
[22] Albacete 1
0 - 2
SD Ponferradina [16]
-1/4 0 - 1
AZEA 23:15 FT
[3] Karabakh Agdam
1 - 2
Neftchi Baku [6]
-3/4 1 - 1
BIA 23:15 FT
[15] Genk
3 - 1
KV Mechelen [16]
-1/4 1 - 1
TBNA 23:30 FT
[3] Granada
2 - 1
Alaves [17]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[7] Real Betis
2 - 0
Valladolid [10]
-1/2 2 - 0
CYPA 23:30 FT
[14] EN Paralimni
0 - 2
Apoel FC [9]
+1 1/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[12] Rukh Vynnyky
1 - 2
Kolos Kovalivka [5]
+0 0 - 2
JORA 23:30 FT
[12] Al Aqaba SC
0 - 0
Faisaly (JOR) [7]
0 - 0
CHIB 23:30 FT
[15] Deportes Santa Cruz
0 - 2
Temuco [13]
0 - 1
MNEA 00:00 FT
[1] FK Podgorica
1 - 0
FK Jerezo [7]
0 - 0
SRBA 00:00 FT
[17] Zlatibor Cajetina
0 - 1
Partizan [6]
+1 1/2 0 - 0
SVKA 00:00 FT
[11] Senica 1
2 - 4
Dunajska Stred [1]
+1 1 - 1
MEXA 00:00 FT
[11] Toluca
1 - 2
Santos Laguna [16]
+1/4 0 - 1
CROA 00:05 FT
[4] NK Varazdin
0 - 1
NK Osijek [7]
+3/4 0 - 1
BDNA 00:30 FT
[8] Moreirense
2 - 0
SC Farense [12] 1
-1/4 1 - 0
BULA 00:30 FT
[3] Cska Sofia
2 - 2
Ludogorets [2]
+0 0 - 1
GREA 00:30 FT
[5] Volos NFC
0 - 1
Aris Salonica [3]
+1/4 0 - 1
CYPA 00:30 FT
[4] Anorthosis
1 - 3
Apollon Limassol [2]
-1/4 1 - 2
KSB 00:30 FT
  Ansar Medina
1 - 2
Al Thuqbah  
0 - 1
- 00:30 FT
  Al Kawkab
5 - 2
Hettein Club  
1 - 1
- 00:30 FT
  Al Mujazzal
4 - 1
Al Shoalah  
0 - 1
- 00:30 FT
  Al Nojoom
4 - 0
Ohud Medina  
2 - 0
- 00:30 FT
  Al Jabalain
3 - 0
Jeddah Club  
3 - 0
- 00:30 FT
  Al Ain (KSA)
1 - 1
Najran  
1 - 1
- 00:30 FT
  Al Taqaddum
1 - 1
Al Tai  
1 - 1
- 00:30 FT
  Al Bukiryah
1 - 1
Al Baten  
1 - 0
ACL 01:00 FT
[A-4] Esteghlal Tehran (T)
1 - 1
Al Shorta (IRQ) [A-3]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[B-3] Al Shabab (UAE) (T)
0 - 0
Pakhtakor [B-2]
+1/2 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[4] Leicester City
4 - 2
Burnley [11]
-1 1 - 1
HLB 01:00 FT
[8] NEC Nijmegen
0 - 1
Almere City [4]
-1/4 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[10] OFK Titograd
1 - 1
Iskra Danilo [6]
1 - 0
- 01:00 FT
[2] Decic Tuzi
4 - 1
Rudar [4]
3 - 0
EGYA 01:00 FT
[3] Arab Contractors
1 - 1
Ittihad Alexandria [6]
+0 0 - 0
URUA 01:15 FT
[11] CA Progreso
3 - 0
Wanderers [5]
+0 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[18] Las Palmas
3 - 3
Fuenlabrada [4]
-1/4 1 - 0
NORA 01:30 FT
[4] Odd Grenland
2 - 0
Stabaek [8]
-3/4 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[5] Steaua Bucuresti
3 - 0
Arges Pitesti [15]
2 - 0
SLOA 01:30 FT
[1] Mura
1 - 0
Gorica [10]
-1 1/2 0 - 0
ECUA 01:30 FT
[4] Catolica Quito
2 - 1
Tecnico Uni. [5]
-1 1 - 1
ITA 01:45 FT
[12] Juventus
3 - 0
Sampdoria [16]
-1 1 - 0
POLB 18:00 Hoãn
[4] Radomiak Radom
-
Puszcza Nie. [15]
-
MASL 20:00 Hoãn
[12] PDRM FA
-
Perak FA [5]
-
CZEB 21:30 Hoãn
[8] Sellier&Bellot Vlasim
-
SK Prostejov [10]
-
ACL 22:00 Hoãn
[A-1] Al Ahli (KSA)
-
Al Wehda (UAE) [A-2]
-
FINB 22:30 Hoãn
[5] MP Mikkeli
-
KTP Kotka [1]
-
ESTA 22:59 Hoãn
[1] Flora Tallinn
-
Paide Linname. [2]
-
TBNB 23:00 Hoãn
[14] Girona
-
UD Logrones [20]
-
- 23:00 Hoãn
[13] Almeria
-
Zaragoza [15]
-
IREA 23:00 Hoãn
[10] Cork City
-
Dundalk [3]
-
CROA 00:00 Hoãn
[5] HNK Rijeka
-
Hajduk Split [3]
-
ISRA 00:15 Hoãn
[12] Hapoel Hadera
-
Hap. Beer Sheva [7]
-
KSB 00:30 Hoãn
  Ansar Medina
-
Al Jeel  
-
BIB 01:00 Hoãn
[4] Westerlo
-
Deinze [6]
-
ISRA 01:00 Hoãn
[14] Bnei Sakhnin
-
Maccabi Haifa [1]
-
MNEA 01:00 Hoãn
[9] OFK Petrovac
-
Buducnost [5]
-
 
« 15 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo