Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSU21 12:00 FT
[B-3] Newcastle Jets U21
2 - 1
Central Coast U21 [B-2]
+1/2 1 - 1
AUSA 13:00 FT
[7] Brisbane Roar
2 - 2
Melbourne City [2]
+1/4 2 - 1
AUSU21 13:00 FT
[B-5] Canberra Utd U21 (T)
0 - 1
WS Wanderers U21 [B-4]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 14:45 FT
  Dandenong Th.
4 - 0
Melb. Knights  
-1/4 2 - 0
AUSA 15:30 FT
[3] Perth Glory
3 - 0
Adelaide Utd [6]
-3/4 2 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Varnsdorf (T)
1 - 1
Hradec Kralove  
0 - 0
- 16:30 FT
  Bohemians 1905 (T)
2 - 1
Dukla Praha  
1 - 0
- 17:00 FT
  C. Budejovice (T)
1 - 7
Vik.Zizkov  
0 - 2
- 17:00 FT
  Lugano (T)
2 - 1
Anderlecht  
0 - 0
- 17:00 FT
  Teplice (T)
2 - 2
Usti & Labem  
1 - 1
ASI23 17:15 FT
[A-4] Bahrain U23 (T)
2 - 2
Iraq U23 [A-3]
+1 1/4 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Spartak Trnava (T)
1 - 1
Zlin  
+1/4 0 - 1
Đang tải...
- 18:00 FT
  Kriens
4 - 4
Flora Tallinn  
1 - 0
- 18:00 FT
  Wolfsberger AC (T) 1
5 - 1
Austria Klagenfurt  
-3/4 4 - 0
- 18:00 FT
  Feyenoord (T)
2 - 4
B.Dortmund  
+1 1 - 2
- 18:00 FT
  Rangers (T)
5 - 1
Lok. Tashkent  
-1 2 - 0
TBNC 18:00 FT
  UCAM Murcia
2 - 2
Mirandes  
+0 1 - 0
- 18:00 FT
  Gim. Torrelavega
1 - 3
Zaragoza  
0 - 2
- 18:00 FT
  Haro Deportivo
1 - 2
Osasuna  
+1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Zamora CF
0 - 1
Mallorca  
+3/4 0 - 1
GHCLB 18:30 FT
  Lahti (T)
0 - 2
MP Mikkeli  
-1 1/2 0 - 1
- 18:30 FT
  Eupen (T)
2 - 1
PSV Eindhoven  
+1 1 - 1
Đang tải...
ANHU23 18:55 FT
[1-1] Chelsea U23
2 - 1
Man City U23 [1-10]
+0 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Grasshoppers
1 - 1
Hansa Rostock  
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Konyaspor
2 - 0
Bursaspor  
1 - 0
- 19:00 FT
  Seinajoen JK
4 - 1
VPS Vaasa  
3 - 1
- 19:00 FT
  Gornik Zabrze
2 - 1
Banik Ostrava  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Pribram (T)
3 - 1
Jablonec  
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Hannover 96 (T)
0 - 1
Paderborn 07  
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
  Inter Zapresic
1 - 1
Rudar Velenje  
-1 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[11] Crystal Palace 2
1 - 1
Arsenal [10] 1 3
+3/4 0 - 1
ANHB 19:30 FT
[3] Brentford
3 - 1
QPR [14]
-1 3 - 0
KSAA 19:50 FT
[16] Dhamak
2 - 2
Al Ettifaq [10]
1 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-2] Mamelodi Sun.
2 - 1
USM Alger [Bang C-1]
2 - 1
- 20:00 FT
[Bang B-3] Platinum
1 - 1
Ahly Cairo [Bang A-4]
1 - 0
- 20:00 FT
[Bang A-1] TP Mazembe
2 - 1
De Agosto [Bang A-7]
0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Dinamo Zagreb
2 - 0
Zalaegerzseg  
1 - 0
- 20:00 FT
  HNK Gorica
2 - 2
Lok. Zagreb  
1 - 0
- 20:00 FT
  Wehen (T)
3 - 0
Fortuna Koln  
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Sturm Graz
2 - 1
Blau Weiss Linz  
1 - 1
- 20:00 FT
  Neuchatel Xamax
1 - 1
Lausanne Sports  
0 - 1
ISRA 20:00 FT
[8] Hapoel Haifa
1 - 0
Ashdod [10]
+0 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[11] Senglea Athletic
2 - 2
Sirens [4]
1 - 1
- 20:00 FT
[13] Santa Lucia FC 1
2 - 2
Valletta [3]
1 - 0
ASI23 20:15 FT
[A-2] Thái Lan U23
1 - 2
Australia U23 [A-1]
+1/4 1 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Wil 1900
3 - 5
Thun  
+1/4 0 - 1
ITA3 20:30 FT
  FC Rieti
0 - 1
AZ Picerno  
0 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Baroka FC
1 - 0
Polokwane [15]
1 - 0
- 20:30 FT
[9] Highlands Park
1 - 4
Stellenbosch FC [11]
1 - 2
GHCLB 21:00 FT
  Essen
2 - 6
Groningen  
+3/4 2 - 2
- 21:00 FT
  Luzern (T)
1 - 1
Puskas Akademia  
1 - 1
- 21:00 FT
  Antalyaspor
2 - 1
Fortuna Sittard  
2 - 0
- 21:00 FT
  Istanbul BB
3 - 1
Young Boys  
2 - 0
- 21:00 FT
  Union Berlin (T)
3 - 2
Ferencvaros  
-1 3 - 2
ITA 21:00 FT
[6] Cagliari 3
0 - 2
AC Milan [8] 1
+1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
  Cavese
3 - 0
Reggina  
+1 1 - 0
- 21:00 FT
  Aurora Pro Patria
2 - 3
Albinoleffe  
-1/4 1 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Nurnberg
5 - 2
Bayern Munich  
1 - 1
WALA 21:30 FT
[2] Connah's QN
2 - 0
Barry Town [4]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[8] Cefn Druids AFC 1
2 - 3
Penybont [10]
-3/4 1 - 1
- 21:30 FT
[7] Cardiff Metropolitan
1 - 0
Bala Town [3]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[11] Carmarthen
2 - 2
Airbus UK [12]
-1/4 2 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Galatasaray
1 - 0
Adana Demirspor  
1 - 0
- 22:00 FT
  Vitesse Arnhem (T)
1 - 3
Duisburg  
-3/4 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[4] Chelsea
3 - 0
Burnley [14] 3
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Everton 2
1 - 0
Brighton [15] 1
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Leicester City
1 - 2
Southampton [9] 3
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Man Utd
4 - 0
Norwich [20]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Wolves
1 - 1
Newcastle [13] 3
-1 1 - 1
ANHB 22:00 FT
[22] Barnsley
2 - 1
Huddersfield [20]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Blackburn Rovers
1 - 1
Preston North End [6]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Charlton Athletic
2 - 2
West Brom [1]
+1 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Hull City
1 - 1
Fulham [5]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Leeds Utd
0 - 2
Sheffield Wed. [10]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Luton Town
1 - 2
Birmingham [18]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Middlesbrough
2 - 2
Derby County [15]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Reading
1 - 1
Nottingham Forest [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Stoke City
0 - 0
Millwall [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Wigan
0 - 2
Bristol City [9]
-1/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[23] Southend
0 - 0
Tranmere Rovers [21]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Rochdale
2 - 0
Bolton [22]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Shrewsbury
1 - 1
Lincoln [12]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Peterborough Utd 1
0 - 0
Gillingham [14]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Bristol Rovers
0 - 2
Doncaster Rovers [10]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Burton Albion
1 - 0
Fleetwood Town [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Coventry
1 - 1
Milton Keynes Dons [20]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Ipswich
4 - 1
Accrington [17]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[5] Oxford Utd
1 - 3
Rotherham Utd [1]
-1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[7] Portsmouth
2 - 1
Wimbledon [19]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Sunderland
4 - 0
Wycombe [2]
-1/2 3 - 0
ANHL2 22:00 FT
[16] Macclesfield
1 - 1
Oldham [19]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Swindon
3 - 1
Crewe Alexandra [3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Carlisle 1
0 - 3
Plymouth Argyle [4]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[24] Morecambe
1 - 1
Colchester Utd [7]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Salford City
1 - 2
Northampton [6]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Crawley Town
2 - 1
Bradford City [5]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Exeter City
2 - 0
Cambridge Utd [17]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Cheltenham
3 - 1
Walsall [12]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[20] Leyton Orient
1 - 1
Grimsby [18]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Mansfield
3 - 4
Forest Green [9]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[14] Scunthorpe Utd 1
1 - 2
Newport [11]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Stevenage
0 - 1
Port Vale [10]
+0 0 - 0
TBNC 22:00 FT
  Ebro
0 - 0
SD Ponferradina  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
- 22:00 FT
  Portugalete
0 - 3
Real Betis  
+2 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Murcia
0 - 4
Leganes  
+3/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-10] Real Union
0 - 0
CD Calahorra [B-8]
-1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[7] Greenock Morton
3 - 2
Dunfermline [5]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Partick Thistle
1 - 4
Dundee Utd [1]
+1/4 0 - 2
SCO2 22:00 FT
[9] Forfar Athletic
1 - 1
Raith Rovers [1]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] East Fife
2 - 2
Airdrieonians [3]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[7] Peterhead 1
1 - 3
Falkirk [2]
+1/2 1 - 2
BDNB 22:00 FT
[12] Benfica B
4 - 0
Casa Pia AC [18]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] SC Covilha
1 - 0
Estoril [7]
+0 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[1] Glentoran
2 - 1
Warrenpoint Town [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Glenavon
2 - 2
Institute [11]
-1 1/4 0 - 1
MLTA 22:00 FT
[12] Sliema Wanderers
1 - 2
Balzan [6]
0 - 1
CYPA 22:00 FT
[5] AEL Limassol 1
1 - 2
Nea Salamina [6]
-1/2 0 - 1
EGYA 22:00 FT
[17] FC Masr
1 - 3
Arab Contractors [2]
+1/2 0 - 3
KSAA 22:05 FT
[8] Al Faisaly (KSA)
0 - 1
Al Raed [4]
0 - 1
GREA 22:15 FT
[11] Volos NFC 1
1 - 3
Xanthi [7]
-1/2 0 - 1
MLTA 22:15 FT
[8] Mosta
5 - 2
Tarxien Rainbows [14]
3 - 2
GHCLB 22:30 FT
  Servette (T)
2 - 1
FC Seoul  
2 - 1
TBN3 22:30 FT
[B-6] Osasuna B
1 - 1
Tudelano [B-20]
-1/4 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[17] Portimonense
0 - 0
Pacos Ferreira [15]
-1/2 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[14] Hapoel Raanana
2 - 1
Hap. Beer Sheva [4]
+1 0 - 0
CAFCL 22:59 FT
[Bang D-3] AS Vita Club
0 - 2
Esperanse ST [Bang A-3]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[Bang C-2] Petroleos Luanda
2 - 2
Wydad Casablanca [Bang A-6]
+0 2 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Ajax (T)
3 - 1
Club Brugge  
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
  B.Dortmund (T)
0 - 2
Mainz  
-1/4 0 - 1
TBNC 22:59 FT
  Rayo Majada.
1 - 1
Tenerife  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 22:59 FT
  Ibiza-Eivissa
1 - 1
Albacete  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
TBN3 22:59 FT
[C-12] Levante B
1 - 1
Villarreal B [C-4]
+1/4 0 - 0
BIB 22:59 FT
[2] Westerlo
2 - 1
Lommel [6]
-1 0 - 0
TBNC 23:30 FT
  Yeclano Dep.
1 - 2
Elche  
+0 0 - 1
PHA 23:30 FT
[13] Bordeaux 1
1 - 2
Lyon [7] 3
+1/4 1 - 0
ISRA 23:30 FT
[11] HIK Shmona
0 - 1
Hapoel Hadera [6]
-1/4 0 - 1
QATC 23:30 FT
  Al Sadd
4 - 1
Al Rayyan  
-3/4 2 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Livingston (T)
1 - 1
Anderlecht  
+3/4 0 - 0
TBNC 00:00 FT
  Badajoz
2 - 1
Las Palmas  
+1/4 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[D-14] Villarrubia CF
4 - 2
Algeciras [D-17]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[B-14] Arenas de Guecho
2 - 1
CF Salmantino [B-12]
+0 2 - 0
ITA 00:00 FT
[3] Lazio 2
1 - 0
Napoli [11] 2
-1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[9] Ethnikos Achnas
2 - 5
AEK Larnaka [7]
+1/2 2 - 0
KSAA 00:05 FT
[1] Al Hilal
3 - 1
Al Wehda (KSA) [6]
-1 1/4 1 - 1
BDNB 00:15 FT
[6] Chaves
0 - 0
Leixoes [11]
-1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[8] Tottenham
0 - 1
Liverpool [1] 2
+3/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[10] Larissa
0 - 0
Aris Salonica [6]
+1/4 0 - 0
ISRA 00:50 FT
[9] Maccabi Netanya
0 - 2
Maccabi Haifa [2]
+3/4 0 - 0
TBNC 01:00 FT
  Badalona
2 - 0
Getafe  
+1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Sestao
0 - 4
Athletic Bilbao  
0 - 2
- 01:00 FT
  Cultural Leonesa
2 - 1
Huesca  
+0 0 - 1
- 01:00 FT
  Cartagena 1
2 - 2
Girona  
+0 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-2
- 01:00 FT
  Recreativo Huelva
0 - 0
Fuenlabrada  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4
BDNA 01:00 FT
[12] Boavista 1
0 - 1
Famalicao [3]
+0 0 - 0
GREA 01:00 FT
[14] Panetolikos
0 - 1
Atromitos [8]
+1/4 0 - 0
NPA 01:15 FT
[10] Chippa Utd (T)
0 - 0
Maritzburg Utd [6]
+0 0 - 0
ITA3 01:30 FT
  Triestina
1 - 2
Sambenedettese  
-1/2 0 - 1
TBNC 02:00 FT
  UD Logrones
1 - 1
Cadiz  
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2
PHA 02:00 FT
[19] Nimes 1
2 - 0
Stade Reims [8] 1 5
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[10] Angers 1
1 - 1
Nice [11] 3
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[17] Metz 1
1 - 0
Strasbourg [12] 2
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Amiens 2
1 - 2
Montpellier [6] 1
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Toulouse 1
2 - 5
Stade Brestois [14]
-1/4 2 - 1
BIB 02:30 FT
[4] Union Saint-Gilloise
2 - 3
OH Leuven [3]
-1/2 0 - 2
ITA 02:45 FT
[2] Inter Milan 3
1 - 1
Atalanta [5] 4
-1/4 1 - 0
CAFCL 03:00 FT
[Bang B-2] Al Hilal Al Sudani 1
1 - 2
Etoile Sahel Sousse [Bang B-1]
+0 1 - 1
TBNC 03:00 FT
  Orihuela
1 - 1
Villarreal  
+2 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 03:00 FT
  UD Tamaraceite
0 - 1
Granada  
+1 3/4 0 - 1
- 03:00 FT
  Marbella
1 - 1
Valladolid  
+3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 1-4
BDNA 03:30 FT
[9] Vitoria Setubal
1 - 3
Sporting Lisbon [4]
+1 3/4 0 - 2
CRCA 05:00 FT
[8] Guadalupe FC
5 - 0
Universidad CR [11]
-
MEXA 06:00 FT
[19] Cruz Azul 1
1 - 2
Atlas [11]
-3/4 1 - 1
ARGTV 06:45 FT
  Nacional Montevideo
4 - 4
River Plate  
3 - 1
TS 90': 4-4; Pen: 4-3
AUSU21 07:00 FT
[A-2] Adelaide Utd U21
3 - 1
Brisbane Roar U21 [A-1]
+3/4 2 - 1
NZLA 08:00 FT
[9] Canterbury
1 - 3
Wanderers SC [4]
0 - 0
- 08:00 FT
[2] Team Wellington
4 - 0
Hawke's Bay [7]
3 - 0
- 08:00 FT
[8] Tasman United
2 - 0
Eastern Suburbs (NZL) [5]
0 - 0
MEXA 08:00 FT
[4] Club Leon
3 - 1
Queretaro [5]
-1 2 - 1
- 08:00 FT
[1] Chivas Guad.
2 - 0
Juarez [17]
-3/4 2 - 0
CRCA 08:30 FT
[3] San Carlos
0 - 1
Dep. Saprissa [1]
+0 0 - 0
ARGTV 08:45 FT
  San Lorenzo
1 - 3
Talleres Cordoba  
0 - 2
CRCA 09:00 FT
[4] Herediano
3 - 3
Municipal Grecia [7]
-1 1/4 3 - 2
MEXA 10:00 FT
[16] Tigres UANL
0 - 0
San Luis [3]
-1 0 - 0
BDNB 18:00 Hoãn
[13] Feirense
-
Porto B [16]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Wacker Innsbruck
-
Munchen 1860  
-
OMAA 20:00 Hoãn
[6] Sohar Club (OMA)
-
Mirbat SC [14]
-
KUWA 20:20 Hoãn
[2] Al Kuwait
-
Al Shabab (KUW) [5]
-
SCOB 22:00 Hoãn
[4] Dundee
-
Ayr Utd [3]
-
- 22:00 Hoãn
[2] Inverness C.T.
-
Queen of South [8]
-
SCO2 22:00 Hoãn
[10] Stranraer
-
Montrose [5]
-
- 22:00 Hoãn
[6] Dumbarton
-
Clyde [8]
-
NIRA 22:00 Hoãn
[10] Dungannon Swi.
-
Ballymena Utd [9]
-
OMAA 22:15 Hoãn
[2] Dhofar
-
Al Oruba (OMA) [13]
-
- 22:15 Hoãn
[12] Oman Club
-
Saham Club [3]
-
 
« 14 tháng 08 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: