x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 16:00 FT
[1] Adelaide Comets
3 - 0
Campbelltown City [6]
-1/4 1 - 0
- 16:15 FT
[11] Croydon Kings 1
1 - 3
Adelaide City [4]
-1/4 1 - 2
GHCLB 17:00 FT
  Hradec Kralove
0 - 2
Bohemians 1905  
+0 0 - 1
- 17:00 FT
  C. Budejovice
2 - 0
Taborsko  
-1 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Oostende
2 - 1
Dunkerque  
-1/2 1 - 1
NHAT3 17:00 FT
  Sagamihara
0 - 0
Cerezo Osaka U23  
-1 0 - 0
GHQG 18:00 FT
  Bangladesh
2 - 0
Nepal  
-1/2 1 - 0
SINA 18:45 FT
[6] Geylang Intl
0 - 1
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 1
- 18:45 FT
[2] Lion City Sailors
6 - 1
Tanjong Pagar [7]
4 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Lok. Plovdiv 1
1 - 3
Beroe  
0 - 1
- 19:00 FT
  Banik Ostrava
0 - 2
SK Lisen  
-1 3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Gorica
0 - 1
CM Celje  
0 - 0
- 20:00 FT
  Apoel FC
1 - 0
Alki Oroklini  
1 - 0
ISRB 20:00 FT
[B-5] Hapoel Acre
0 - 0
HR Letzion [A-4]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-6] Hapoel R. Gan
1 - 1
Hapoel Raanana [B-2]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[A-7] INR HaSharon
1 - 0
Hapoel Afula [B-1]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-3] Ahi Nazareth
1 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [B-6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-3] Sektzia Nes Tziona
2 - 1
Hapoel Nof HaGalil [A-1]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-2] Hapoel Jerusalem
1 - 0
Beitar TA Ramla [A-5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[B-4] Kafr Qasim
1 - 1
Hapoel Kfar Shalem [B-8]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[A-8] Hapoel Iksal
1 - 2
H. Petah Tikva [B-7]
-1/2 0 - 2
GHCLB 21:00 FT
  Angers
3 - 3
Niort  
1 - 1
- 21:00 FT
  Saint Etienne
3 - 2
Grenoble  
1 - 2
- 21:00 FT
  Inter Milan
1 - 0
Monza  
0 - 0
CHIB 21:00 FT
[5] San Marcos A.
0 - 0
Rangers Talca [8]
0 - 0
GHQG 21:15 FT
  Nhật Bản (T)
1 - 0
Panama  
-1 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Guingamp
0 - 1
Stade Brestois  
0 - 1
- 22:00 FT
  Koper
2 - 0
Tabor Sezana  
1 - 0
- 22:00 FT
  Rapid Wien II
3 - 2
Admira  
0 - 1
POLB 22:00 FT
[4] Arka Gdynia
1 - 2
GKS Belchatow [18]
-1 0 - 1
EU21VL 22:59 FT
[3-3] Malta U21
1 - 4
Ukraina U21 [8-5]
+1 3/4 0 - 2
CAFVL 22:59 FT
[K-4] Niger
1 - 0
Ethiopia [K-2]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[L-1] Nigeria
4 - 4
Sierra Leone [L-3]
-1 3/4 4 - 1
EU21VL 23:30 FT
[3-2] Lithuania U21
3 - 0
San Marino U21 [2-5]
-3 1 - 0
CHIA 23:30 FT
[10] Everton CD
0 - 1
O Higgins [6]
-1/2 0 - 0
POLB 23:40 FT
[11] Chrobry Glogow
3 - 0
Stomil Olsztyn [15]
-1/2 1 - 0
EU21VL 00:00 FT
[4-1] Hy Lạp U21 1
0 - 2
Séc U21 [7-5]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[9-3] T.N.Kỳ U21
3 - 2
Áo U21 [1-1]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5-2] Wales U21
3 - 0
Moldova U21 [5-1]
-1 0 - 0
GHQG 00:00 FT
  Costa Rica (T)
1 - 1
Qatar  
-1/4 0 - 1
PH3 00:00 FT
[2] Quevilly
1 - 2
SO Cholet [8]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[3] Villefranche
0 - 0
Stade Lavallois [12]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Red Star 93
1 - 0
Lyon Duchere [18]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Sete
2 - 0
Concarneau [5]
-1/4 1 - 0
HLB 00:45 FT
[12] Helmond Sport
2 - 1
SBV Excelsior [9]
+3/4 1 - 0
EU21VL 01:00 FT
[7-2] Kosovo U21
0 - 1
Albania U21 [7-1]
+3/4 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[12] Vik.Koln 1
0 - 2
Saarbrucken [5]
+1/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[A-6] UTC Cajamarca (T)
1 - 2
Alianza Huanuco [B-6]
-1 0 - 0
CAFVL 02:00 FT
[A-2] Mali
1 - 0
Namibia [A-3]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[E-1] Ma Rốc
4 - 1
CH Trung Phi [E-4]
-2 3 - 1
- 02:00 FT
[C-3] Nam Phi
2 - 0
Sao Tome & Principe [C-4]
0 - 0
- 02:00 FT
[J-1] Tunisia
1 - 0
Tanzania [J-3]
-1 3/4 1 - 0
GHU21 02:00 FT
  Hungary U21
2 - 0
Nga U21  
+1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[16] Ponte Preta/SP
1 - 1
Brasil Pelotas/RS [18]
-3/4 1 - 1
EU21VL 02:30 FT
[7-3] Anh U21
3 - 1
Andorra U21 [7-6]
-4 1 - 1
BRB 02:30 FT
[13] Operario/PR
3 - 1
Nautico/PE [1]
-1/2 1 - 0
ANHL2 02:45 FT
[3] Bolton
2 - 0
Salford City [8]
+1/4 1 - 0
WALA 02:45 FT
[10] Cardiff Metropolitan
1 - 1
Aberystwyth [8]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[6] Caernarfon Town 1
1 - 2
Connah's QN [1]
+1 1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[15] Zaragoza 1
1 - 2
Real Oviedo [13]
+0 1 - 1
HLB 03:00 FT
[10] TOP Oss
0 - 1
Eindhoven [15]
+1/4 0 - 0
WNM 03:30 FT
[5] Colombia 1 5
0 - 3
Uruguay [4] 1
-1/2 0 - 1
VENA 03:30 FT
[B-2] Portuguesa
0 - 1
Dep.Tachira [B-1]
0 - 0
BRB 04:30 FT
[17] Avai/SC
2 - 1
Parana/PR  
+0 1 - 1
VENA 04:30 FT
[A-1] Gran Valencia (T) 1
2 - 1
Monagas [C-2]
+1/4 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[A-8] Rosario Central
2 - 4
Banfield [A-6]
-
BRB 05:15 FT
  Oeste/SP
1 - 2
CRB/AL [2]
+1/4 0 - 1
WNM 06:00 FT
[7] Chile 2
2 - 0
Peru [10] 2
-1/2 2 - 0
ECUA 07:00 FT
[12] Dep.Cuenca
2 - 1
Delfin SC [8]
+0 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[B-7] Atletico Tucuman
3 - 1
Union Santa Fe [B-6]
-
WNM 07:30 FT
[1] Brazil 1
1 - 0
Venezuela [9] 3
-1 3/4 0 - 0
NZLA 08:00 FT
[6] Canterbury
0 - 4
Waitakare Utd [5]
0 - 1
- 08:00 FT
[8] Wellington Phoenix (R)
0 - 1
Team Wellington [2]
0 - 0
NHATJFL 10:00 FT
[9] Suzuka Point Getters
3 - 0
Reinmeer Aomori [8]
-1/2 1 - 0
GHCLB 21:00 Hoãn
  Stuttgart
-
Heidenheim  
-
EU21VL 22:00 Hoãn
[8-6] Armenia U21
-
Thụy Điển U21 [6-2]
-
- 01:00 Hoãn
[5-4] Gibraltar U21
-
Na Uy U21 [1-4]
-
DUC4B 01:00 Hoãn
[1] Weiche Flensburg
-
Heider SV [20]
-
DUC4T 01:30 Hoãn
  Wegberg-Beeck
-
A.Aachen  
-
 
« 13 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo