x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATLC 11:00 FT
[C-1] Consa. Sapporo
1 - 0
Gamba Osaka [D-2]
-1/4 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
1 - 0
Kamatamare San. [16]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[5] Gainare Tottori
2 - 2
Gamba Osaka U23 [14]
-1/4 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
  Biwako Seikei
2 - 1
FC Imabari  
+1 1/4 1 - 0
- 11:00 FT
  Veertien Kuwana
2 - 3
Sony Sendai [3]
+1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[2] Tegevajaro Miyazaki
0 - 1
Matsue City [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[4] Honda FC
2 - 3
Tokyo Musashino [11]
2 - 1
AUSA 12:00 FT
[11] Wellington Phoenix
0 - 1
Western United [7]
+1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
  Tokushima Vortis
2 - 1
Okayama [4]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[18] Cerezo Osaka U23
1 - 1
Fukushima Utd [13]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
  Giravanz Kita.
2 - 1
Grulla Morioka [11]
-1 1/4 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[22] Ehime FC
0 - 1
Alb. Niigata (JPN) [1]
+1/4 0 - 1
NHAT3 13:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
2 - 2
FC Tokyo U23  
-1/2 0 - 1
AUSA 14:00 FT
[6] Perth Glory
1 - 1
Brisbane Roar [3]
-1 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[12] Ventforet Kofu
1 - 1
Tochigi SC [20]
-1 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[9] Kataller Toyama
1 - 1
Roas. Kumamoto [8]
-1 0 - 0
NHATB 15:00 FT
[10] Machida Zelvia
0 - 0
Kagoshima  
-1/4 0 - 0
TNU21 15:30 FT
[A-1] Viettel U21
0 - 1
HL Hà Tĩnh U21  
0 - 0
TBN3 16:30 FT
[E1-9] Getafe B 1
0 - 2
S.S. Reyes [E1-1]
0 - 0
TBNB 17:00 FT
[9] Mirandes
2 - 1
Fuenlabrada [12]
+0 1 - 0
TBN3 17:00 FT
[E1-4] Atl. Baleares
2 - 0
Sporting Gijon B [A2-9]
1 - 0
- 17:00 FT
[E1-7] Atletico Madrid B
3 - 0
Coruxo [A1-8]
2 - 0
- 17:00 FT
[A2-6] Marino de Luanco
1 - 0
Pena Deportiva [C2-9]
0 - 0
- 17:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
0 - 1
Rayo Majada. [E1-2]
0 - 0
- 17:00 FT
[B2-3] Ebro
3 - 1
Levante B [C2-7]
1 - 0
- 17:00 FT
[C1-2] Andorra FC 1
2 - 1
Hercules CF [C2-2]
2 - 0
- 17:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
2 - 0
Inter de Madrid [E1-3]
0 - 0
- 17:00 FT
[A2-7] Real Oviedo B
0 - 1
Racing Ferrol [A1-6]
0 - 0
- 17:00 FT
[E1-8] Las Rozas CF
0 - 0
Union Langreo [A2-3]
0 - 0
- 17:00 FT
  UD Melilla
0 - 1
Las Palmas Atl. [D1-9]
0 - 0
NHATLC 17:00 FT
[A-3] Kashima Antlers
0 - 0
Kawasaki Fro. [A-1]
+1/4 0 - 0
HLB 17:15 FT
[7] Volendam
1 - 1
Den Bosch [20]
-1/2 1 - 0
GHU22 18:00 FT
  Việt Nam U22
1 - 1
UAE U22  
+0 0 - 0
ANHL1 18:00 FT
  Coventry
0 - 1
Tranmere Rovers  
-1 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[9] Oldenburg 1987
2 - 0
SSV Jeddeloh [12]
-1/4 1 - 0
TNU21 18:00 FT
[D-1] Đồng Tháp U21
2 - 0
HA Gia Lai U21 [C-3]
0 - 0
TQA 18:35 FT
  Beijing Renhe
1 - 4
Chongqing Lifan [B-3]
+0 1 - 3
CAFVL 19:00 FT
  Seychelles
0 - 1
South Sudan [B-4]
0 - 0
GHQG 19:00 FT
  Brazil (T) 1
1 - 1
Nigeria   1
-1 3/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[6] Ein. Norderstedt
1 - 2
Lubeck  
+1 0 - 2
- 19:00 FT
[18] Holstein Kiel II
0 - 0
Havelse [2]
+0 0 - 0
HLB 19:30 FT
[10] SBV Excelsior
3 - 2
Dordrecht 90 [19]
-1 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[3] Almere City
1 - 1
Go Ahead Eagles [5]
-1/4 0 - 0
EUVL 20:00 FT
[I-4] Kazakhstan 4
0 - 2
Bỉ [I-1] 2
+1 3/4 0 - 1
CAFVL 20:00 FT
[A-4] Chad
1 - 0
Liberia  
0 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; Pen: 5-4
GHQG 20:00 FT
  Kenya
0 - 1
Mozambique  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Ethiopia
0 - 1
Uganda  
0 - 1
- 20:00 FT
  Nam Phi
2 - 1
Mali  
-1/2 2 - 0
ITA3 20:00 FT
[A-9] Carrarese
3 - 0
Pergolettese [A-12]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-7] Feralpisalo
1 - 0
Alto Adige [B-4]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Rende
0 - 1
Cavese [C-19]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-11] Virtus Francavilla
6 - 2
Vibonese [C-16]
-1/2 3 - 0
- 20:00 FT
[A-16] US Olbia
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-4]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[C-17] Potenza SC
1 - 0
Teramo [C-5]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[B-8] Virtus Verona
3 - 1
Pesaro [B-17]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[A-5] Lecco
1 - 3
US Pianese  
+0 1 - 3
- 20:00 FT
[B-12] Gubbio
1 - 2
Carpi [B-14]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[B-16] Fano
0 - 0
Rimini  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[C-6] Catania
1 - 0
AZ Picerno  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[B-6] Cesena
1 - 3
Sambenedettese [B-9]
-1/4 0 - 2
DUC4B 20:00 FT
[19] Hannoverscher SC
1 - 2
Heider SV [20]
-3/4 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[19] Giessen
0 - 3
SSV Ulm [5]
+3/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[10] Vendsyssel FF
1 - 1
Naestved BK  
-3/4 0 - 0
GHQG 21:00 FT
  Ecuador (T) 2
1 - 6
Argentina   2
+3/4 0 - 3
TBNB 21:00 FT
  Numancia
0 - 1
Zaragoza [21]
+1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[12] Cova Piedade 1
0 - 2
SC Farense  
+1/4 0 - 2
BDNLC 21:00 FT
[5] Braga
2 - 1
Maritimo  
-1 3/4 2 - 0
BIB 21:00 FT
  KSC Lokeren
1 - 1
Union Saint-Gilloise [1]
+1/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[C1-11] UE Olot
1 - 1
Espanyol B [C1-10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[A2-1] Burgos CF
3 - 2
Osasuna B [B2-8]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[C1-4] Lleida Esportiu
2 - 0
AE Prat [C1-6]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[B2-10] Izarra
0 - 1
Cultural Leonesa [A2-2]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[D1-5] Cadiz B 1
1 - 0
San Fernando [D1-4]
+1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[15] Vilafranquense
3 - 2
UD Oliveirense [14]
-1/4 2 - 0
BDNLC 22:00 FT
  Penafiel
1 - 2
Pacos Ferreira [3]
+1/2 1 - 0
VENA 22:00 FT
[A-2] Dep.Guaira
2 - 2
Puerto Cabello [A-3]
-1/2 1 - 1
TBN3 22:30 FT
[A1-10] Guijuelo
1 - 2
CF Salmantino [A1-9]
+0 1 - 2
- 22:30 FT
[D2-6] Murcia
1 - 0
Merida [E2-8]
-1/2 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-2] AC Renate
3 - 0
Gozzano  
-3/4 3 - 0
- 22:30 FT
  Monza
1 - 0
Albinoleffe [A-10]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[C-15] Paganese
3 - 1
Avellino [C-3]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[C-10] Casertana
1 - 1
Sicula Leonzio  
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[A-19] Giana Erminio
2 - 1
Novara [A-13]
+1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[B-13] US Fermana 1
0 - 1
Imolese Calcio [B-15]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[C-13] Viterbese Calcio
1 - 0
AS Bisceglie [C-18]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  FC Rieti
0 - 1
SS Monopoli [C-14]
-
- 22:30 FT
  ArzignanoChiampo 1
1 - 1
Modena [B-2]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-2] Bari
2 - 0
Ternana [C-1]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[A-15] Piacenza
2 - 1
Vicenza  
+0 0 - 1
- 22:30 FT
  Siena
1 - 1
Arezzo [B-20]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[A-7] Alessandria 1
1 - 1
Como [A-1]
-1/4 1 - 0
CHIA 22:30 FT
[17] O Higgins 1
1 - 2
U.Concepcion [10]
-1/2 1 - 2
EUVL 22:59 FT
[C-4] Belarus 5
1 - 2
Hà Lan [C-2]
+1 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[I-5] Síp 1
0 - 5
Nga [I-2] 1
+1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[E-4] Hungary 2
1 - 0
Azerbaijan [E-5] 5
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[I-3] Scotland 1
6 - 0
San Marino [I-6] 2
-4 1/2 3 - 0
TBNB 22:59 FT
  Huesca
1 - 1
Racing Santander  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[22] Albacete
1 - 2
Real Oviedo [11]
+0 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B1-10] Barakaldo
2 - 1
Haro Deportivo [B2-9]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D2-9] Yeclano Dep.
2 - 1
UCAM Murcia [D2-2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[B1-6] Real Sociedad B
3 - 0
Alaves B [B1-7]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D1-1] Algeciras
2 - 2
Cordoba [D2-4]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[C1-8] Cornella
1 - 2
Villarreal B [C2-5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D1-8] Marbella 1
0 - 0
Cartagena  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-1] Badajoz
3 - 2
CP Villarrobledo [E2-10]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[D1-7] Recreativo Huelva 1
1 - 1
Linense [D1-3]
-1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
  Molinos El Pirata
1 - 1
Sport Boys [11]
-1/4 1 - 0
CAFVL 23:00 FT
[D-1] Gambia
1 - 1
Djibouti  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-2
- 23:00 FT
[C-4] Sao Tome & Principe
2 - 1
Mauritius  
2 - 1
TBN3 23:30 FT
[E2-7] Villarrubia CF
0 - 1
Don Benito [E2-3]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Castellon
1 - 1
Ejea [B2-7]
-1 1 - 0
GHQG 00:00 FT
  B.B.Ngà (T)
3 - 1
CHDC Congo  
2 - 0
CRCA 00:00 FT
[B-3] Cartagines
2 - 2
Perez Zeledon [A-6]
-3/4 0 - 1
CHIB 01:00 FT
  San. Wanderers
5 - 1
Cobreloa [10]
-1/4 3 - 1
USB 01:00 FT
[H-2] Ch. Battery
1 - 2
Loudoun United [F-5]
-1 1/4 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[B1-5] Brown de Adrogue
1 - 1
Sarmiento Junin [B-2]
+0 1 - 1
- 01:30 FT
[B1-7] All Boys
1 - 1
Ramon Santamarina [B1-4]
-1/4 1 - 1
EUVL 01:45 FT
[C-5] Estonia 2
0 - 3
Đức [C-1] 1
+3 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[G-1] Ba Lan 3
2 - 0
North Macedonia [G-4] 6
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[G-3] Slovenia 1 2
0 - 1
Áo [G-2] 4
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[E-2] Wales 3
1 - 1
Croatia [E-1] 5
+1/4 1 - 1
GHQG 01:45 FT
  Slovakia
1 - 1
Paraguay  
+0 0 - 0
CCFNL 02:00 FT
[C2-3] British Virgin Isl (T)
3 - 4
Bonaire [C2-2]
1 - 1
TBNB 02:00 FT
[13] Las Palmas
3 - 0
Deportivo  
-1/4 2 - 0
ARGB 02:00 FT
[A1-6] Guillermo
2 - 0
Nueva Chicago [A1-7]
+0 1 - 0
BRA 02:00 FT
[10] Atletico/PR
0 - 2
Flamengo/RJ [1]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[11] Ceara/CE
1 - 0
Avai/SC  
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[2] Internacional/RS
0 - 0
Santos/SP [8]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Vasco DG/RJ
1 - 0
Fortaleza/CE [16]
-1 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[14] Deportes Valdivia
2 - 3
Nublense [1]
+1/4 2 - 1
COLA 02:00 FT
[2] La Equidad
1 - 1
Once Caldas [16]
-1/4 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[B-6] Gim.Mendoza
2 - 0
Gimnasia Jujuy [B1-6]
-1/4 1 - 0
CHIB 03:00 FT
[3] U. San Felipe
3 - 0
Deportes Santa Cruz [15]
-1/2 0 - 0
VENA 03:00 FT
  Llaneros Guanare 1
1 - 0
Aragua [B-3]
+1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[A-8] Atl.Venezuela
2 - 1
Monagas [B-8]
+0 2 - 0
- 03:00 FT
[A-1] Dep.Lara
1 - 0
Dep.Tachira [B-1]
-1/4 1 - 0
ARGB 03:30 FT
[A1-4] Alvarado MDP
3 - 2
Estudiantes Rio Cuarto [A-1]
+0 3 - 1
CHIB 03:30 FT
[6] Temuco
1 - 0
La Serena  
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[4] Uni.San Martin
2 - 3
Alianza Lima [20]
+0 1 - 1
BRA 04:00 FT
[4] Sao Paulo/SP
1 - 0
Corinthians/SP [12]
-1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
  Union Magdalena
1 - 0
Envigado [14]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:10 FT
[A1-1] San Martin SJ
3 - 1
Ind.Rivadavia [A1-8]
-1/2 3 - 0
CCFNL 05:00 FT
[B1-4] St.Kitts and Nevis
0 - 1
Belize [B1-3]
-1 3/4 0 - 1
BRA 05:00 FT
[3] Atl. Mineiro/MG 1
1 - 4
Gremio/RS [6]
-1/4 1 - 2
- 05:00 FT
  Chapecoense
1 - 1
Cruzeiro/MG  
+1/2 0 - 1
COLA 05:00 FT
[7] Atl. Nacional
1 - 0
Rionegro Aguilas [15]
-1 1 - 0
VENA 05:00 FT
[B-5] Zamora Barinas
3 - 0
Metropolitano [B-4]
-1/4 1 - 0
CCFNL 06:00 FT
[B1-1] Grenada 1
1 - 0
French Guiana [B1-2]
0 - 0
COLA 06:00 FT
[8] Jag de Cordoba 1
0 - 1
Inde.Medellin [6]
+1/4 0 - 1
PERA 06:00 FT
[9] Melgar
1 - 0
Binacional [10]
-3/4 0 - 0
USB 06:05 FT
[D-4] OKC Energy
0 - 2
Rio Grande Valley [D-5]
-1/4 0 - 0
CCFNL 07:00 FT
[A4-1] Costa Rica
0 - 0
Curacao [A4-2]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 07:30 FT
[A1-5] CA Mitre Salta
1 - 1
Deportivo Moron [A-6]
-1/4 1 - 0
COLA 08:00 FT
  Cucuta
1 - 0
Patriotas [11]
-1/4 1 - 0
CCFNL 09:00 FT
[A3-1] Honduras
1 - 0
Martinique [A3-2]
-1 1/2 1 - 0
GHQG 18:00 Hoãn
  Benin
-
Guinea Bissau  
-
NGB 19:00 Hoãn
  Tyumen
-
Fakel [14]
-
ITA3 20:00 Hoãn
  Reggiana
-
Triestina [B-5]
-
TBN3 23:00 Hoãn
  Alaves
-
Badalona [C1-5]
-
GHU23 01:15 Hoãn
  Peru U23
-
Colombia U23  
-
 
« 13 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo