x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 14:00 FT
[13] Daejeon Korail
0 - 2
Siheung Citizen [2]
-1/4 0 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Rostov U21
2 - 1
Din. Moscow U21  
-1 1 - 1
SEA 16:00 FT
[A-4] Philippines U23 (T)
0 - 4
Indonesia U23 [A-2]
+3/4 0 - 2
SEAW 16:00 FT
[B-4] Lào Nữ (T)
0 - 1
Singapore Nữ [B-3]
-3/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Zenit U21 2
3 - 3
Rubin Kazan U21  
3 - 0
- 16:00 FT
  Akhmat Gr. U21
1 - 0
Nizhny Nov U21  
0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[11] Mt Druitt Town
1 - 1
Sydney FC U21 [1]
+1/2 0 - 1
NGAU21 16:30 FT
  Khimki U21
1 - 2
Ural U21  
1 - 0
AUSC 16:30 FT
  WS Wanderers
1 - 3
Brisbane Roar  
-1/4 1 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[1] South Melbourne
4 - 3
Avondale Heights [5]
+0 0 - 3
- 16:30 FT
[9] Melb. Knights
0 - 1
Port Melbourne [3]
+1/2 0 - 0
EUW19VL 17:00 FT
[7-2] Na Uy U19 Nữ (T)
6 - 0
Bulgaria U19 Nữ [9-1]
2 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Arsenal Tula U21 1
2 - 2
Akademiya Konoplev U21  
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 1
Spartak Mos. U21  
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
  Chertanovo U21
2 - 2
Kryliya Sov. U21  
-1 1/2 2 - 1
AUSSL 17:00 FT
[2] Adelaide City
1 - 1
SA Panthers [7]
-1 3/4 1 - 0
AUSVPL 17:00 FT
[4] Green Gully SC
3 - 0
Dandenong Th. [7]
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[1] Changwon City
1 - 0
Ulsan Citizen [11]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[6] Bentleigh Greens
2 - 1
Dandenong City [13]
-1 3/4 0 - 0
NHATA 17:30 FT
[14] Urawa Red
0 - 0
Sanf Hiroshima [4]
+0 0 - 0
AUSSL 17:45 FT
[6] Croydon Kings
1 - 2
Campbelltown City [1]
+1/4 1 - 2
DENB 18:00 FT
[11] Fremad Amager
1 - 0
HB Koge [7]
-1/4 0 - 0
SINA 18:45 FT
[6] Balestier Kh.
1 - 2
Alb. Niigata (SIN) [2]
0 - 1
SEA 19:00 FT
[A-1] Việt Nam U23
1 - 0
Myanmar U23 [A-3]
-1 1/2 0 - 0
SEAW 19:00 FT
[B-1] Thái Lan Nữ (T)
1 - 1
Myanmar Nữ [B-2]
-1/2 1 - 0
GEOA 19:00 FT
[9] Sioni Bolnisi
0 - 2
Samgurali Tskh. [3]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Lokomotiv T
0 - 3
Torpedo Kut. [8]
+1/2 0 - 2
NGAU21 20:30 FT
  ORS 5 U21
1 - 5
Ufa U21  
+0 0 - 3
- 21:00 FT
  Krasnodar U21
5 - 1
Strogino Moscow U21  
-2 5 - 1
- 21:00 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 1
CSKA Mos. U21  
+3/4 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[10] Porto B
2 - 3
Benfica B [5]
-1/2 2 - 1
BULA 21:30 FT
[9] CSKA 1948 Sofia
5 - 1
Arda Kardzhali [10]
-3/4 5 - 1
RMNA 21:30 FT
[11] Chindia Targoviste
3 - 0
Gaz Metan Medias [14]
-2 3/4 1 - 0
JORA 21:30 FT
[1] Sheikh Hussein
2 - 0
Sareeh [9]
-1 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[6] FC Telavi
1 - 0
Gagra Tbilisi [7]
+0 0 - 0
FINA 22:00 FT
[6] AC Oulu 1
2 - 1
Honka [3]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] VPS Vaasa
0 - 1
Seinajoen JK [8]
+0 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[7] Mlada Boleslav
2 - 2
Sigma Olomouc [8]
-3/4 1 - 1
ALGA 22:00 FT
[14] NC Magra
0 - 1
JS Kabylie [2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Paradou AC
1 - 0
JS Saoura [3]
+0 0 - 0
DUC4N 22:30 FT
[5] Mainz II
3 - 2
TSG Balingen [9]
-1 2 - 1
BLRA 22:30 FT
[13] Vitebsk
1 - 1
Gomel [11]
+1/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[5] JaPS
1 - 0
EIF Ekenas [4]
+1/4 1 - 0
EUW19VL 22:59 FT
[1-1] Áo U19 Nữ
1 - 0
Ukraina U19 Nữ [1-3]
1 - 0
NGA 22:59 FT
[2] FK Sochi
0 - 0
Nizhny Nov [12]
-1 0 - 0
POLA 22:59 FT
[9] Cracovia Krakow
3 - 0
Wisla Plock [7]
-3/4 2 - 0
POLB 22:59 FT
[13] Skra Czestochowa (T) 1
1 - 2
Puszcza Nie. [14]
+1/2 0 - 1
CROA 22:59 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac
0 - 2
HNK Gorica [6]
+3/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[6] Tammeka Tartu
3 - 1
Vaprus Parnu [9]
-1 1 - 0
SRBA 23:30 FT
[4] Radnicki Nis
2 - 0
Backa Topola [7]
+1/4 1 - 0
AUTB 23:30 FT
[13] Horn
1 - 2
Aust Lustenau [1]
0 - 1
- 23:30 FT
[16] Dornbirn
2 - 3
Vorwarts Steyr [10]
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[5] SKU Amstetten
3 - 0
Grazer AK [7]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Blau Weiss Linz
3 - 0
Liefering [6]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[4] SV Lafnitz
1 - 0
Floridsdorfer AC [2]
+1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[14] Austria Wien II
3 - 3
Rapid Wien II [11]
+1/4 2 - 3
- 23:30 FT
[15] LASK Juniors
1 - 1
Kapfenberg [12]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[8] St.Polten
3 - 1
Wacker Innsbruck [9]
-1/2 0 - 1
DENB 23:30 FT
[5] Fredericia
5 - 1
Nykobing [6]
-1 1/2 3 - 0
TBN3 00:00 FT
[A2-16] Linense
5 - 2
Linares Deportivo [A2-3]
+1/4 4 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[2] Bayern Munich II
0 - 4
Wacker Burghausen [3]
-1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[20] Rosenheim 1
2 - 1
Buchbach [12]
+1/4 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Schalke 04 II
5 - 1
Wiedenbruck  
-1/2 1 - 1
BDNB 00:00 FT
[15] Academico Viseu 1
1 - 2
Penafiel [7]
+0 0 - 0
BULA 00:00 FT
[8] Beroe
1 - 0
Lok. Plovdiv [7]
-1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[14] Dalkurd FF
3 - 1
Skovde [6]
+0 1 - 0
DENB 00:00 FT
[4] AC Horsens
3 - 3
Helsingor [1]
-1/4 1 - 2
JORA 00:00 FT
[2] Faisaly (JOR)
1 - 0
Jazeera Amman [11]
-3/4 0 - 0
BLRA 00:30 FT
[12] Torpedo Zhodino
0 - 0
Bate Borisov [3]
+1 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[15] Dinamo Bucuresti
1 - 1
UTA Arad [10]
+1/2 0 - 1
HLB 01:00 FT
[4] Eindhoven
3 - 1
De Graafschap [9]
+0 3 - 1
SVKA 01:00 FT
[9] Zemplin Michalovce
1 - 2
Liptovsky Mikulas [10]
-1/2 1 - 2
URUA 01:00 FT
[10] CA River Plate (URU)
1 - 0
CA Rentistas [11]
-1/2 1 - 0
HUNA 01:15 FT
[10] Mezokovesdi SE
2 - 3
Ujpest [5]
+1/4 1 - 0
PERA 01:15 FT
[5] Sporting Cristal
3 - 2
Ayacucho FC [16]
-1 1/4 3 - 0
ITB 01:30 FT
[6] Ascoli 1
0 - 1
Benevento [7]
+0 0 - 1
SCO2 01:30 FT
[11] Annan Athletic
2 - 1
Edinburgh City [12]
-1/4 2 - 0
POLA 01:30 FT
[12] Jagiellonia
2 - 2
Legia Wars. [10]
+0 0 - 0
POLB 01:30 FT
[9] Podbeskidzie
1 - 1
Arka Gdynia [3]
-1/4 0 - 1
ANHB 01:45 FT
[6] Luton Town
1 - 1
Huddersfield [3]
-1/4 1 - 1
PH3 01:45 FT
[13] SO Cholet
0 - 1
Chateauroux [5]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Stade Briochin
2 - 2
Le Mans [10]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[2] Annecy FC
2 - 0
Sedan [8]
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Orleans
3 - 2
Stade Lavallois [1]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[15] FC Bastia-Borgo
1 - 2
Sete [14]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[12] Avranches
2 - 1
Creteil [18]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[3] Villefranche
4 - 1
Bourg Peronnas [6]
-1 3 - 0
- 01:45 FT
[16] Chambly
1 - 0
Boulogne [17]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Red Star 93
5 - 1
Concarneau [4]
+0 4 - 0
SCOA 01:45 FT
[14] Arbroath
0 - 0
Inverness C.T. [13]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-5
IREA 01:45 FT
[7] Shelbourne
1 - 0
Drogheda Utd [8]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Dundalk
3 - 1
Bohemians [5]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
Derry City [2]
-1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[5] Treaty United
2 - 2
Bray Wanderers [7]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone 1
1 - 2
Longford Town [4]
+1 1 - 2
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd
4 - 2
Cobh Ramblers [8]
-1 1/2 1 - 2
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
0 - 4
Galway [1]
+3/4 0 - 3
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-1] Wydad Casablanca
1 - 1
Petro de Luanda [Bang D-2]
-1 1/4 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[19] Real Sociedad B
0 - 2
Almeria [1]
+1/4 0 - 1
TBN3 02:00 FT
[A1-13] S.S. Reyes
1 - 2
Salamanca [A1-8]
+1/4 0 - 0
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
0 - 1
UC Dublin [10]
-3/4 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[13] Pacos Ferreira
0 - 2
Benfica [3]
+1/2 0 - 2
ICEB 02:15 FT
[7] Kordrengir
1 - 1
Fylkir [1]
+1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[4] Fjolnir
4 - 1
Thor Akureyri [8]
-1 2 - 0
- 02:15 FT
[2] UMF Selfoss
2 - 1
Grotta [3]
+0 2 - 1
ICEW 02:15 FT
[5] Stjarnan Nữ
0 - 2
Valur Nữ [1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:15 FT
[10] KR Reykjavik Nữ
0 - 4
Breidablik Nữ [4]
0 - 2
- 02:15 FT
[6] Keflavik IF Nữ
1 - 2
Afturelding Nữ [9]
+1/4 1 - 2
NIRA 02:45 FT
[3] Glentoran 1
2 - 2
Larne [5]
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-2
PERA 03:30 FT
[1] Melgar
3 - 0
AD Tarma [13]
-1 1/4 2 - 0
VENA 04:15 FT
[7] Caracas
1 - 0
Mineros Guayana [13]
-3/4 0 - 0
ARGC 04:35 FT
  Rosario Central
1 - 1
Sol de Mayo  
-1 1/4 1 - 1
BRB 05:00 FT
[16] Ponte Preta/SP
0 - 1
Novorizontino/SP [5]
-1/4 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[12] Univ. Catolica(CHL)
3 - 0
U. La Calera [13]
-1/2 0 - 0
URUA 06:30 FT
[16] Plaza Colonia
0 - 1
CA Penarol [4]
+3/4 0 - 1
VENA 06:30 FT
[5] Dep.Tachira
2 - 2
Portuguesa [10]
-3/4 1 - 2
ARGC 06:50 FT
  Godoy Cruz
2 - 0
Tristan Suarez  
-1 1/4 1 - 0
PARA 07:00 FT
[7] Nacional
1 - 2
General Caballero [11]
-1/4 0 - 1
BRB 07:30 FT
[9] Chapecoense
0 - 1
SC Recife/PE [3]
-1/4 0 - 1
CHIA 07:30 FT
[3] U. Espanola
2 - 0
Antofagasta [15]
-1/2 0 - 0
USB 09:05 FT
[B-11] Orange County SC
5 - 1
FC Tulsa [A-9]
-1/2 5 - 0
- 09:35 FT
[B-9] LA Galaxy II
4 - 3
Louisville City [A-2]
+1/2 1 - 1
USW 09:35 FT
[7] Portland Tho. Nữ
0 - 0
OL Reign Nữ [9]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 17:00 Hoãn
  Capalaba
-
Brisbane City  
-
AUSBPL 18:15 Hoãn
[9] Virginia Utd
-
Grange Thistle [11]
-
- 18:45 Hoãn
[8] Souths Utd
-
Holland Park Hawks [3]
-
ALGA 22:00 Hoãn
[10] ES Setif
-
Hussein Dey [16]
-
 
« 13 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo