x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
C2 14:00 FT
  Riga FC
1 - 0
Tre Fiori  
-3 1/2 0 - 0
TQC 14:30 FT
  Jiangsu Suning (T)
2 - 0
Shenzhen FC  
-3/4 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Opava U19
1 - 2
Brno U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Pribram U19
3 - 3
Sparta Praha U19  
0 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 1-3
AUSNSW 16:00 FT
[8] APIA Tigers
1 - 0
Mt Druitt Town [12]
-1/2 0 - 0
- 16:30 FT
[9] Manly Utd
1 - 2
Blacktown City [7]
-1/2 1 - 2
UKRU21 17:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
2 - 0
FC Lviv U21 [9]
1 - 0
- 17:00 FT
[13] Inhulets Petrove U21
1 - 2
Desna U21 [8]
1 - 1
AUSBPL 17:00 FT
[11] Brisbane Knights
6 - 3
Centenary Stormers [7]
2 - 2
NHAT3 17:00 FT
[17] Cerezo Osaka U23
2 - 1
Kataller Toyama [8]
+1 1/4 1 - 1
TQC 17:00 FT
  Sh. Shenhua (T)
1 - 1
Guangzhou Fuli  
0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-5
AUSSL 17:45 FT
[7] Adelaide Raiders
1 - 1
Metro Stars [2]
+1/2 0 - 1
ANHU23 18:00 FT
[1-2] Tottenham U23 1
3 - 0
West Ham U23 [1-13]
0 - 0
TQC 18:35 FT
  Guangzhou Ever. (T)
2 - 0
Henan Jianye  
-1 3/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-13] Reading U23
0 - 4
Fulham U23 [2-2]
0 - 3
TQC 19:00 FT
  Shandong Luneng (T)
4 - 0
Dalian Yifang  
-3/4 1 - 0
MAPL 19:15 FT
[9] Sarawak
2 - 1
Kelantan United [8]
-1/4 2 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-7] Leeds Utd U23
2 - 2
Wolves U23 [2-1]
2 - 0
MDVA 20:00 FT
[8] FC Floresti 1
0 - 5
Dinamo-Auto [5]
0 - 1
UKRU21 20:00 FT
[4] Oleksandria U21
2 - 0
Vorskla U21 [6]
0 - 0
BLRA 20:30 FT
[16] FC Smolevichi 1
0 - 6
Rukh Brest [6]
+1 1/4 0 - 2
EURWVL 21:00 FT
[A-3] Nga Nữ
0 - 1
Hà Lan Nữ [A-1]
+1 3/4 0 - 1
JORA 21:00 FT
[5] Al Salt (T)
2 - 1
Jazeera Amman [8]
-1/4 2 - 1
ACL 22:00 FT
[C-4] Al Sharjah (T)
4 - 2
Al Duhail SC [C-3]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[D-2] Al Sadd (T)
4 - 0
Al Ain [D-4]
-1 3/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[7] UD Oliveirense
2 - 1
Penafiel [8]
+0 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[10] Okzhetpes (T)
2 - 2
Caspiy Aktau [11]
-1/4 1 - 1
RMNA 22:00 FT
[8] Chindia Targoviste
1 - 3
Hermannstadt [7]
+0 1 - 2
EURWVL 22:30 FT
[H-1] Bỉ Nữ
6 - 1
Romania Nữ [H-4]
-2 3/4 3 - 0
- 22:30 FT
[H-3] Croatia Nữ
1 - 1
Thụy Sỹ Nữ [H-2]
+2 1 - 0
BLRA 22:30 FT
[2] Neman Grodno
2 - 0
FK Minsk [12]
-1 2 - 0
POLB 22:40 FT
[3] Arka Gdynia
4 - 0
Miedz Legnica [8]
-1/4 2 - 0
DUC3 22:45 FT
[18] Kaiserslautern
0 - 1
Dynamo Dresden [4] 1
+0 0 - 1
BULA 22:45 FT
[6] Tsarsko Selo
1 - 2
Botev Vratsa [9]
-1/4 0 - 1
EURWVL 22:59 FT
[C-5] Đảo Faroe Nữ
0 - 6
Bắc Ireland Nữ [C-3]
+2 1/2 0 - 4
BDNB 22:59 FT
[12] Chaves
0 - 0
Varzim [3]
-3/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[13] Podbeskidzie
1 - 4
Rakow Czestochowa [2]
+1/2 1 - 4
CROA 22:59 FT
[8] Sibenik
3 - 2
Lok. Zagreb [9]
+1/2 2 - 1
GREA 22:59 FT
[1] PAOK
1 - 1
Atromitos [8]
-1 0 - 0
MDVA 22:59 FT
[7] Speranta
1 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
SRBA 22:59 FT
[2] Vojvodina
2 - 0
Radnik Surdulica [18]
-1 1/2 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[11] Jihlava
1 - 1
SK Lisen [3]
-1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[11] Ermis Aradippou
0 - 1
Olympiakos Nic. [6]
+1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[14] Eskisehirspor
0 - 0
Adanaspor [1]
+3/4 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[11] SK Dnipro-1
1 - 2
FC Mariupol [3] 1
-1/2 0 - 1
PERA 22:59 FT
[17] Carlos Stein (T)
1 - 1
Atletico Grau [19] 1
-1/4 1 - 0
EGYA 22:59 FT
[16] Haras Al Hodoud
3 - 2
ENPPI Cairo [8]
+0 2 - 1
DUB 23:30 FT
[5] Jahn Regensburg 2
1 - 1
Nurnberg [6] 3
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[4] Hamburger 2
2 - 1
Fort.Dusseldorf [16] 1 3
-1/4 1 - 0
DUC4B 23:30 FT
[17] Rehden
0 - 1
Wer.Bremen II [12]
+0 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[5] Dornbirn
1 - 1
Austria Klagenfurt [3]
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[15] Rapid Wien II 1
1 - 1
LASK Juniors [9] 2
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[14] Vorwarts Steyr
0 - 3
Kapfenberg [7]
-3/4 0 - 2
- 23:30 FT
[12] Austria Wien II 1
2 - 4
Grazer AK [6]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[2] Wacker Innsbruck 1
0 - 0
Floridsdorfer AC [11]
-1 1/4 0 - 0
JORA 23:30 FT
[11] Ahli Amman
2 - 2
Sareeh [2]
+3/4 1 - 0
HLB 23:45 FT
[9] PSV Eindhoven U21
1 - 2
Eindhoven [5]
+0 0 - 1
- 23:45 FT
[13] Helmond Sport
0 - 1
Volendam [12]
+3/4 0 - 0
IREA 23:45 FT
[6] Derry City
0 - 0
St. Patrick's [8]
+0 0 - 0
EURWVL 00:00 FT
[A-4] Kosovo Nữ
2 - 0
Estonia Nữ [A-5]
-1/4 2 - 0
DUC4B 00:00 FT
[1] Wolfsburg II 1
3 - 2
Hannoverscher SC [21]
-1 3/4 3 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[9] Meuselwitz
1 - 4
C. Leipzig [3]
+0 1 - 2
BDNB 00:00 FT
[18] Vilafranquense
0 - 4
Feirense [4]
+1/2 0 - 2
NGA 00:00 FT
[5] Krasnodar
7 - 2
Khimki [15]
-1 1/4 3 - 2
TNKA 00:00 FT
[14] Malatyaspor
1 - 1
Goztepe [2]
+0 1 - 1
TSB 00:00 FT
[6] Thun
2 - 2
Stade L. Ouchy [5]
-3/4 2 - 0
DENB 00:00 FT
[1] Helsingor
3 - 0
Vendsyssel FF [8]
-1/2 1 - 0
GREA 00:30 FT
[2] Olympiakos
3 - 0
Asteras Tripolis [6]
-1 1/2 0 - 0
EURWVL 01:00 FT
[A-2] Slovenia Nữ
3 - 1
T.N.Kỳ Nữ [A-6]
-2 1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[I-5] Montenegro Nữ
1 - 3
Ukraina Nữ [I-4]
+3 0 - 1
ACL 01:00 FT
[C-2] Al Taawon (KSA) (T)
0 - 1
Persepolis [C-1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[D-1] Al Nasr (KSA) (T)
2 - 0
Sepahan [D-3]
-3/4 2 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-3] Derby County U23
2 - 1
Liverpool U23 [1-6]
2 - 1
- 01:00 FT
[1-12] Southampton U23 1
1 - 4
Chelsea U23 [1-1]
1 - 3
- 01:00 FT
[1-7] Brighton U23
2 - 2
Arsenal U23 [1-8]
1 - 1
- 01:00 FT
[1-5] Blackburn U23
2 - 1
Man City U23 [1-9] 1
0 - 1
- 01:00 FT
[2-5] Aston Villa U23
3 - 0
Norwich City U23 [2-6]
1 - 0
PH3 01:00 FT
[17] Bourg Peronnas
3 - 3
Boulogne [4] 1
+0 2 - 3
- 01:00 FT
[12] Orleans
1 - 1
Lyon Duchere [15] 1
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[8] FC Bastia-Borgo 1
1 - 1
Le Mans [10]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[6] Concarneau 1
1 - 1
Quevilly [9]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Avranches
2 - 1
Stade Briochin [14]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[11] Villefranche
0 - 3
SC Bastia [1]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[2] Creteil 1
1 - 0
SO Cholet [7] 1
+0 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[18] Famalicao
1 - 5
Benfica [1]
+1 1/2 0 - 3
HLA 01:00 FT
[4] VVV Venlo
1 - 1
Utrecht [10]
+3/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[8] PFK Montana
3 - 1
Botev Plovdiv [11]
+1/4 2 - 1
BIB 01:00 FT
[7] RWD Molenbeek
0 - 1
Lommel [2]
-1/4 0 - 0
LUXA 01:00 FT
[5] Jeunesse Esch
2 - 1
Mondorf-les. [13]
2 - 0
RMNA 01:00 FT
[16] Astra Giurgiu
0 - 2
CFR Cluj [2]
+1 0 - 1
CZEA 01:00 FT
[1] Slavia Praha
5 - 1
Teplice [13]
-2 1/2 3 - 0
TSB 01:00 FT
[4] Grasshoppers
3 - 2
Winterthur [7]
-1/2 2 - 1
PERA 01:00 FT
[2] Binacional (T)
2 - 1
Dep. Llacuaba [20]
-1/4 2 - 1
EGYA 01:00 FT
[9] Aswan FC (T)
1 - 0
Zamalek SC [2]
+3/4 1 - 0
AUTB 01:25 FT
[4] SV Lafnitz
2 - 2
SKU Amstetten [8]
+0 2 - 2
DUA 01:30 FT
[1] Bayern Munich 1
8 - 0
Schalke 04 [18] 2
-2 1/2 3 - 0
POLA 01:30 FT
[14] Wisla Krakow
0 - 3
Wisla Plock [8]
-1/4 0 - 2
ANHB 01:45 FT
[14] Coventry 1
3 - 2
QPR [12] 2
-1/4 1 - 1
BIA 01:45 FT
[1] Charleroi
3 - 1
Beerschot-Wilrijk [3]
-1/2 1 - 0
IREA 01:45 FT
[5] Sligo Rovers
0 - 1
Bohemians [2]
+1/4 0 - 0
IREB 01:45 FT
[8] Shamrock Rovers 2
0 - 2
Cabinteely [3]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] UC Dublin
1 - 3
Drogheda Utd [2]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Bray Wanderers
3 - 0
Longford Town [5]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
2 - 1
Cobh Ramblers [7]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Galway
1 - 0
Wexford Youths [10]
-2 1 - 0
WALA 01:45 FT
[1] Aberystwyth
3 - 1
Flint Town Utd [6]
+1/4 1 - 1
EURWVL 02:00 FT
[G-3] Serbia Nữ
0 - 2
Pháp Nữ [G-2]
0 - 2
PHA 02:00 FT
[10] Lyon 3
0 - 0
Nimes [12] 2
-1 3/4 0 - 0
HLB 02:00 FT
[11] Go Ahead Eagles
0 - 3
Ajax U21 [17] 1
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[2] Roda JC 1
4 - 0
Dordrecht 90 [20]
-1 1/2 2 - 0
BDNA 03:15 FT
[16] Vitoria Guimaraes
0 - 1
Belenenses [3]
-1 0 - 0
PERA 03:30 FT
[12] Melgar (T)
1 - 1
Uni.San Martin [18]
-1/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[12] Confianca/SE
1 - 0
Guarani/SP [17]
+0 0 - 0
COLA 06:00 FT
[8] La Equidad 1
4 - 0
Boyaca Chico [19]
-3/4 2 - 0
PARA 06:00 FT
[9] 12 de Octubre
3 - 1
Sol de America [10]
+1/4 1 - 0
PERA 06:00 FT
[1] Universitario (T)
1 - 0
Ayacucho FC [7]
-3/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[13] Liga de Portoviejo
2 - 1
Olmedo [14]
-1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[9] Nautico/PE
1 - 1
Chapecoense [4]
+0 0 - 0
MEXA 07:30 FT
[18] Necaxa
0 - 1
Puebla [9]
-1/4 0 - 1
GHW 09:00 FT
  Taichung B Whale Nữ (T)
6 - 2
Hang Yuan Nữ  
-3 1 - 1
USA 09:00 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
3 - 0
Los Angeles FC [Tay-7]
+0 2 - 0
USB 09:00 FT
[B-2] Orange C. Blues
1 - 0
Las Vegas Lights [B-5]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-1] Alajuelense
3 - 1
Municipal Grecia [A-6]
-1 1/2 1 - 1
MEXA 09:30 FT
[14] Mazatlan FC
2 - 3
Cruz Azul [1]
+1/4 1 - 1
ESTA 00:00 Hoãn
[10] Tallinna Kalev
-
Flora Tallinn [1]
-
PH3 01:00 Hoãn
[13] Sete
-
Red Star 93 [18]
-
ICEB 02:00 Hoãn
[3] Leiknir Rey.
-
Afturelding [8]
-
COLA 08:05 Hoãn
[4] Atl. Nacional
-
Deportes Tolima [1]
-
 
« 13 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo