x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[11] Grulla Morioka
1 - 3
Yokohama SCC [14]
+0 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[6] Adelaide City
1 - 1
Adelaide Raiders [8]
-1/4 1 - 1
- 12:30 FT
[12] Para Hills Knights
1 - 1
Ade. Blue Eagles [7]
+3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
0 - 4
Adelaide Utd U21 [10]
-1 3/4 0 - 2
AUSNSW 13:00 FT
[2] Marconi Stallions
3 - 0
Mt Druitt Town [12]
-3/4 3 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[9] Honda Lock
1 - 2
Verspah Oita [2]
0 - 0
- 13:00 FT
[12] Suzuka Unlimited
1 - 0
Tokyo Musashino [10]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 13:30 FT
  Gold Coast Utd 1
0 - 1
Olympic FC QLD  
+1 1/4 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[7] Inglewood Utd
0 - 1
Perth Glory U21 [8]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
1 - 2
Sorrento [5]
-3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[6] Perth SC
3 - 0
Balcatta [11]
-1 1 - 0
- 14:00 FT
[4] ECU Joondalup
6 - 0
Armadale SC [10]
-1 1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[3] Cockburn City
3 - 2
Gwelup Croatia [2]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
0 - 1
Bayswater City [9]
+2 1/4 0 - 1
HQA 14:00 FT
[7] Gwangju
3 - 3
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 2 - 2
HQB 14:00 FT
[6] Seoul E-Land
0 - 1
Chungnam Asan [10]
-3/4 0 - 1
AUSBPL 14:30 FT
[1] Grange Thistle
3 - 2
North Star [10]
-2 3/4 3 - 1
AUSQSL 14:30 FT
  Brisbane City
2 - 3
Redlands Utd  
-3/4 1 - 2
AUSSL 14:30 FT
[5] Cumberland Utd
1 - 4
Croydon Kings [3]
+0 1 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Elche
2 - 0
UCAM Murcia  
1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[9] Acacia Ridge
2 - 1
Brisbane Knights [11]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[12] Caboolture Sports
1 - 4
St George Saints [2]
0 - 3
NHAT3 15:00 FT
[5] Fujieda MYFC
2 - 1
Kamatamare San. [18]
-3/4 0 - 0
NHATW 15:00 FT
[1] Urawa RD Ladies Nữ
2 - 1
Iga Kunoichi Nữ [8]
1 - 0
- 15:00 FT
[2] NTV Beleza Nữ
1 - 2
INAC Leonessa Nữ [5]
1 - 2
CZEU19 15:30 FT
  Vik. Plzen U19
2 - 2
Opava U19  
2 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Gold Coast Knights 1
1 - 1
Brisbane Strikers  
-1 1/4 1 - 1
AUSSL 15:30 FT
[9] Adelaide Olympic
2 - 4
Modbury Jets [11]
-1/4 0 - 2
KAZA 16:00 FT
[5] Ordabasy (T)
1 - 2
Astana [2]
+1/2 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Slavia Praha U19
2 - 1
Hradec Kralove U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  Meteor Praha U19
0 - 2
Pribram U19  
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[7] Centenary Stormers 1
1 - 1
Bayside Utd [6]
+3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[4] Toowong FC
2 - 2
Taringa Rovers [5]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Eastern Suburbs
10 - 2
Capalaba  
-3/4 5 - 2
NHATA 16:00 FT
[16] Shimizu S-Pulse
1 - 2
Kashima Antlers [6]
+1 1/4 0 - 2
NHATW 16:00 FT
[4] Cerezo Osaka Nữ
2 - 2
Vegalta Sendai Nữ [6]
-1/4 1 - 0
UKRU21 16:15 FT
[5] Vorskla U21
4 - 0
Inhulets Petrove U21 [12] 1
0 - 0
NHAT3 16:30 FT
[10] Kataller Toyama
1 - 0
Gamba Osaka U23 [12]
-1 1 - 0
HQB 16:30 FT
[5] Jeonnam Dragons
2 - 2
Gyeongnam [4]
+0 1 - 1
ESTA 17:00 FT
[10] Tallinna Kalev
1 - 4
Flora Tallinn [1]
1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[6] Zorya U21
3 - 3
Mariupol Youth [4]
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[10] Vissel Kobe
2 - 2
FC Tokyo [3]
-1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[22] Ehime FC
0 - 2
JEF United Chiba [12]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[1] Tokushima Vortis
1 - 1
Zweigen Kan. [15]
-3/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[2] Roas. Kumamoto
2 - 0
Sagamihara [7]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Gainare Tottori
1 - 0
Azul Claro Numazu [15]
-1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[4] Sangju Sangmu
0 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [10]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 1
Daegu [5]
-1/2 0 - 0
CZEU19 17:30 FT
  Sparta Praha U19
6 - 0
Sigma Olomouc U19  
-1 1/2 4 - 0
POLB 17:40 FT
[1] LKS Lodz
3 - 0
Stomil Olsztyn [15]
-1 2 - 0
NGA 17:45 FT
[13] FK Tambov
2 - 0
Ufa [15]
+0 1 - 0
ANHU23 18:00 FT
[2-1] Wolves U23
3 - 2
Burnley U23 [2-10]
2 - 2
BLRA 18:00 FT
[6] Rukh Brest
2 - 3
Neman Grodno [1]
+1/4 0 - 2
KAZA 18:00 FT
[3] Tobol Kostanay (T)
2 - 0
FK Kyzylzhar [9]
-1 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Slovacko U19
0 - 4
C. Budejovice U19  
0 - 0
UKRA 18:00 FT
[13] SK Dnipro-1 1
1 - 3
Olimpik Donetsk [8]
-1/2 0 - 1
UKRU21 18:00 FT
[13] FC Mynai U21 1
1 - 2
Oleksandria U21 [3]
0 - 1
TQB 18:00 FT
[A-1] Chengdu Better City
3 - 2
Beijing Renhe [A-3]
1 - 1
THA 18:00 FT
[3] Chiangrai Utd
1 - 0
Prachuap FC [13]
-1 1/4 1 - 0
VNC 18:00 FT
  HL Hà Tĩnh
2 - 3
Than Quảng Ninh  
+0 1 - 2
ANHA 18:30 FT
[20] Fulham 2
0 - 3
Arsenal [5] 2
+3/4 0 - 1
ANHB 18:30 FT
[24] Wycombe
0 - 1
Rotherham Utd [14]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[8] Birmingham
1 - 0
Brentford [10]
+1/2 1 - 0
TQB 18:35 FT
[B-3] Guizhou Zhicheng (T)
1 - 1
Zhejiang Greentown [B-2]
+0 0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[1-1] Tottenham U23
1 - 1
Brighton U23 [1-6]
1 - 1
- 19:00 FT
[1-10] Man City U23 1
3 - 3
Derby County U23 [1-7]
2 - 1
DUC4N 19:00 FT
[21] Stadtallendorf
0 - 0
Pirmasens [7]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Bahlinger
1 - 0
Hoffenheim II [19]
+1/2 1 - 0
FINB 19:00 FT
[11] SJK Akatemia
1 - 1
AC Oulu [3]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Gnistan
1 - 0
AC Kajaani [10]
+0 0 - 0
DENB 19:00 FT
[11] Skive IK
0 - 2
Esbjerg FB [1]
+3/4 0 - 2
TQB 19:00 FT
[C-2] Changchun Yatai (T)
2 - 1
Heil. Lava Spring [C-4]
-1 1/2 0 - 0
THA 19:00 FT
[9] Suphanburi
2 - 0
Nakhon Ratch. [14]
-1/2 1 - 0
MAPL 19:15 FT
[7] Kuching FA
2 - 1
Sarawak [11]
1 - 0
VNC 19:15 FT
  Viettel
4 - 1
BCM Bình Dương  
-1/2 3 - 1
GHCLB 19:30 FT
  St. Gallen 1
1 - 3
Turkgucu-Ataspor  
0 - 1
DUC4N 19:30 FT
[20] Astoria Walldorf
2 - 2
Freiburg II [8] 1
+1/2 0 - 1
RMNA 19:30 FT
[8] Aca. Clinceni
0 - 0
Chindia Targoviste [13]
-1/4 0 - 0
AUTB 19:30 FT
[6] LASK Juniors
1 - 1
Austria Wien II [15]
+0 1 - 1
HUNA 19:45 FT
[5] Mezokovesdi SE
1 - 0
Budafoki MTE [10]
-1/2 0 - 0
CZEU19 19:45 FT
  Mlada Boleslav U19
5 - 0
MFk Karvina U19  
3 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Man Utd
1 - 0
Aston Villa  
1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[14] Mainz II
2 - 1
TSG Balingen [5]
-1/2 0 - 1
PHB 20:00 FT
[11] Guingamp
1 - 3
Le Havre [7]
-1/4 0 - 2
POLA 20:00 FT
[6] Cracovia Krakow
1 - 1
Stal Mielec [12]
-3/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[3] Bate Borisov
5 - 2
FC Smolevichi [16]
-1 3/4 2 - 0
ESTA 20:00 FT
[5] Tulevik Viljandi
1 - 4
Paide Linname. [2]
1 - 1
IREA 20:00 FT
[10] Cork City
0 - 3
Shamrock Rovers [1]
+1 1/2 0 - 2
LATA 20:00 FT
[4] Ventspils
0 - 2
Riga FC [1]
0 - 1
- 20:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
3 - 3
BFC Daugava [9]
2 - 2
FINB 20:00 FT
[6] EIF Ekenas
2 - 0
KPV Kokkola [8]
-1/4 1 - 0
TDA 20:00 FT
[5] Djurgardens
1 - 1
Elfsborg [3]
-1/2 0 - 1
TDB 20:00 FT
[9] GAIS
3 - 1
GIF Sundsvall [6]
+3/4 1 - 1
MASL 20:00 FT
[11] Felda United
1 - 2
Kedah FA [3]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Pahang
2 - 1
PDRM FA [12]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Petaling Jaya City
1 - 1
Sabah FA [9]
-3/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[5] Kelantan
1 - 0
Perak II [12]
1 - 0
- 20:00 FT
[4] Johor Darul Takzim II
1 - 2
Penang FA [1]
1 - 2
- 20:00 FT
[8] Negeri Sembilan
2 - 1
Selangor II [6]
1 - 1
- 20:00 FT
[2] Kuala Lumpur FA
4 - 1
Terengganu II [3]
2 - 0
THA 20:00 FT
[6] Sukhothai
1 - 0
Muang Thong Utd [8]
+1/4 0 - 0
DUCC 20:30 FT
  Munchen 1860
1 - 2
Ein.Frankfurt  
+1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Union Furstenwalde (T)
1 - 4
Wolfsburg  
+3 1/4 1 - 2
- 20:30 FT
  VSG Altglienicke (T)
0 - 6
FC Koln  
+2 0 - 3
- 20:30 FT
  SV Todesfelde
0 - 1
Osnabruck  
+2 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Meinerzhagen (T)
1 - 1
Greuther Furth  
+2 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-5
- 20:30 FT
  Eintracht Celle (T)
0 - 7
Augsburg  
+4 3/4 0 - 2
- 20:30 FT
  FV Engers (T)
0 - 3
Bochum  
+3 1/2 0 - 1
- 20:30 FT
  Oberneuland (T)
0 - 8
M.gladbach  
+5 0 - 5
- 20:30 FT
  Nurnberg
0 - 3
Leipzig  
+1 1/2 0 - 1
NGA 20:30 FT
[11] Ural S.r.
3 - 1
Khimki [14]
-1/4 2 - 0
TNKB 20:30 FT
[16] Boluspor
0 - 1
Keciorengucu [3]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Umraniyespor
2 - 1
Bandirmaspor [10]
+1/4 1 - 0
WALA 20:30 FT
[6] Aberystwyth
2 - 3
Cardiff Metropolitan [7]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Flint Town Utd 1
1 - 0
Newtown AFC [5]
+3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Barry Town
0 - 3
The New Saints [1]
+1 3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Caernarfon Town
1 - 1
Penybont [11]
-3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Bologna (T)
0 - 0
Virtus Entella  
-1 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[6] Crystal Palace 2
1 - 0
Southampton [15] 1
+1/4 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[4] Bournemouth
3 - 2
Blackburn Rovers [6]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[21] Barnsley
0 - 1
Luton Town [7]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Bristol City
2 - 1
Coventry [12]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Cardiff City
0 - 2
Sheffield Wed. [15]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[23] Derby County
0 - 2
Reading [2]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[18] Huddersfield
0 - 1
Norwich [13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Millwall
0 - 0
Stoke City [16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Preston North End
0 - 1
Swansea City [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] QPR
2 - 0
Nottingham Forest [22]
+0 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[2] Lincoln
2 - 0
Oxford Utd [11] 1
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Fleetwood Town
2 - 1
Burton Albion [15] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Accrington
2 - 0
Peterborough Utd [19]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Swindon
3 - 1
Rochdale [23]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[14] Crewe Alexandra
0 - 2
Charlton Athletic [18]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Doncaster Rovers
1 - 1
Milton Keynes Dons [22]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Gillingham
0 - 2
Hull City [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Northampton
2 - 2
Wimbledon [8]
-1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[9] Plymouth Argyle
1 - 0
Blackpool [13]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Portsmouth
0 - 0
Shrewsbury [20]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Sunderland 1
1 - 1
Bristol Rovers [24]
-3/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[24] Southend
0 - 4
Harrogate Town [7]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Salford City
2 - 2
Exeter City [15]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[1] Cambridge Utd
3 - 0
Carlisle [17]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[18] Barrow
1 - 1
Stevenage [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Bolton
0 - 1
Forest Green [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Bradford City
0 - 0
Colchester Utd [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Cheltenham
1 - 2
Morecambe [6]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Mansfield
0 - 0
Tranmere Rovers [20]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Oldham
0 - 1
Leyton Orient [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Port Vale
2 - 0
Crawley Town [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Scunthorpe Utd
1 - 1
Newport [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Walsall
1 - 0
Grimsby [23]
-1/4 0 - 0
TBNA 21:00 FT
[18] Eibar 1 4
0 - 0
Celta Vigo [6] 4
+0 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[4] SD Ponferradina
1 - 2
Castellon [10]
-1/4 1 - 1
SCOA 21:00 FT
[12] St. Mirren
0 - 3
Hibernian [3]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Ross County
0 - 5
Celtic [2]
+2 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Aberdeen
1 - 0
Kilmarnock [5]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Livingston
1 - 2
Hamilton [10]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Motherwell
1 - 0
St. Johnstone [11]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Rangers
4 - 0
Dundee Utd [6]
-2 2 - 0
MKDA 21:00 FT
[12] Belasica Strumica
0 - 3
Shkendija [1]
0 - 0
- 21:00 FT
[5] FC Struga
2 - 0
Sileks Kratovo [6]
0 - 0
ICEB 21:00 FT
[2] Leiknir Rey.
2 - 1
Leiknir Faskr. [12]
-1 3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Afturelding 1
2 - 3
Thor Akureyri [6]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[9] Vik. Olafsvik
2 - 2
UMF Grindavik [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Fram Rey. 1
1 - 1
Vestri [7]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Vestmannaeyjar
1 - 3
Keflavik [1]
-1/4 0 - 1
ICEW 21:00 FT
[10] KR Reykjavik Nữ
0 - 5
UMF Selfoss Nữ [4]
0 - 3
KAZA 21:00 FT
[1] Kairat Almaty
2 - 1
Kaisar Kyzylorda [4]
-1 1/4 0 - 1
LUXA 21:00 FT
[3] Fola Esch
4 - 1
UNA Strassen [14]
2 - 0
MDVA 21:00 FT
[6] CSCT Buiucani
0 - 3
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
FINA 21:00 FT
[10] Haka
1 - 4
Seinajoen JK [7]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[12] RoPS Rovaniemi
1 - 3
Honka [4]
+1 1/4 0 - 2
FINB 21:00 FT
[12] Mypa
3 - 6
VPS Vaasa [5]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[4] MuSa Pori
0 - 6
KTP Kotka [1]
+1/4 0 - 2
TNKA 21:00 FT
[12] Sivasspor
0 - 2
Alanyaspor [2]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Fatih Karagumruk
3 - 0
Malatyaspor [19]
+0 1 - 0
TSC 21:00 FT
  Schotz
0 - 3
Sion  
0 - 0
- 21:00 FT
  Tuggen
1 - 2
Winterthur  
1 - 2
UKRA 21:00 FT
[5] Kolos Kovalivka
4 - 0
FC Lviv [14]
-1 1 - 0
DENB 21:00 FT
[4] Fremad Amager
6 - 0
Vendsyssel FF [9]
-1/4 3 - 0
UZBA 21:00 FT
[5] Metallurg Bekabad
1 - 0
FK AGMK [2]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Bunyodkor
2 - 1
Surkhon Termiz [12]
0 - 0
BRB 21:00 FT
[17] Guarani/SP
0 - 0
Brasil Pelotas/RS [11]
-3/4 0 - 0
BIA 21:15 FT
[13] KV Mechelen
0 - 1
Oostende [9]
-1/2 0 - 0
TSC 21:15 FT
  Stade Nyonnais 1
1 - 3
Lausanne Sports  
0 - 0
HLB 21:30 FT
[6] De Graafschap
4 - 0
Roda JC [4]
-1 2 - 0
BIHA 21:30 FT
[12] Olimpik Sarajevo
2 - 1
Velez Mostar [5]
0 - 0
TSC 21:30 FT
  Stade L. Ouchy
1 - 2
Grasshoppers  
+1/4 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  AC Milan (T)
3 - 1
Brescia  
-2 1 - 0
PHA 22:00 FT
[3] Montpellier
3 - 1
Nice [10] 2
-1/2 1 - 0
AZEA 22:00 FT
[7] Səbail FK
1 - 2
Zire IK [2]
+1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[2] Shakhter Soligo.
5 - 0
Vitebsk [10]
-1 1/4 2 - 0
CROA 22:00 FT
[4] NK Osijek
3 - 0
HNK Rijeka [6]
-1/4 2 - 0
HUNA 22:00 FT
[9] Diosgyori 2
2 - 4
Budapest Honved [11]
+0 2 - 2
GREA 22:00 FT
[4] OFI Creta
1 - 1
Panetolikos [12]
-1/2 0 - 1
ISRA 22:00 FT
[5] HIK Shmona
1 - 1
Hapoel Haifa [10]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[5] FK Liepaja
3 - 1
Jelgava [8]
1 - 0
RMNA 22:00 FT
[4] CSMS Politehnica Iasi
1 - 4
Gaz Metan Medias [9]
+0 1 - 2
SRBA 22:00 FT
[5] Spartak Subotica
1 - 1
Novi Pazar [13]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] FK Vozdovac
4 - 0
FK Metalac GM [12]
-1/2 3 - 0
- 22:00 FT
[15] Radnik Surdulica
0 - 2
Indija [14]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Backa Topola
1 - 3
Radnicki Nis [6]
-1/4 0 - 1
CZEA 22:00 FT
[5] Jablonec
2 - 0
Banik Ostrava [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] C. Budejovice
0 - 2
Slovan Liberec [6]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Pribram
1 - 1
Opava [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Teplice
0 - 2
Slovacko [8]
+0 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] SK Prostejov
0 - 2
Vik.Zizkov [2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] SK Lisen
1 - 1
Varnsdorf [7]
-3/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[11] SCR Altach
1 - 1
Hartberg [10]
-1/2 1 - 0
JORA 22:00 FT
[2] Jazeera Amman
1 - 1
Ahli Amman [11]
1 - 1
MNEA 22:15 FT
[7] FK Jerezo
0 - 2
Sutjeska [5]
0 - 1
QATA 22:15 FT
[9] Al Kharaitiyat FC (T)
0 - 2
Sailiya [5]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Verona (T)
0 - 1
Cremonese  
-1 0 - 0
- 22:30 FT
  Lecce
2 - 2
SS Monopoli  
-1 1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[13] Warta Poznan
0 - 0
Piast Gliwice [16]
+1/4 0 - 0
CYPA 22:30 FT
[8] Apoel FC
1 - 0
AEL Limassol [3]
-3/4 0 - 0
TDB 22:30 FT
[14] Eskilstuna City
0 - 3
Halmstads [2]
+3/4 0 - 2
- 22:30 FT
[1] Degerfors IF
4 - 2
Jonkopings [3]
-1 1 - 0
ARMA 22:45 FT
[9] Pyunik
0 - 2
Gandzasar [2]
0 - 1
BULA 22:45 FT
[11] Cherno More 1
1 - 1
Cska Sofia [5]
+1/2 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Cagliari
2 - 2
Roma  
+1 2 - 0
BDNB 22:59 FT
[5] Vizela (T)
2 - 1
UD Oliveirense [8]
+0 1 - 1
NGA 22:59 FT
[10] Akhmat Groznyi
0 - 1
PFC Sochi [4]
-1/4 0 - 1
IREA 22:59 FT
[6] St. Patrick's
0 - 0
Sligo Rovers [4]
-1/2 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[2] Maccabi P.Tikva
2 - 0
Hapoel Kfar Saba [3]
-1/4 1 - 0
LITC 22:59 FT
  Zalgiris
2 - 1
Kauno Zalgiris  
-1 1 - 0
MNEA 22:59 FT
[3] Iskra Danilo
1 - 1
FK Podgorica [1]
1 - 1
- 22:59 FT
[8] Rudar 1
1 - 0
OFK Petrovac [9]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[6] Kristiansund
3 - 5
Viking [7]
-1/2 1 - 1
SLOA 22:59 FT
[5] Maribor
4 - 1
NK Bravo [4]
-1 3 - 0
PERA 22:59 FT
[20] Dep. Llacuaba (T)
0 - 1
Universitario [1]
+1 0 - 1
EGYA 22:59 FT
[5] ENPPI Cairo
2 - 1
Wadi Degla SC [15]
+1/4 1 - 1
TNKB 23:00 FT
[14] Osmanlispor
1 - 0
Eskisehirspor [18]
0 - 0
TBNB 23:15 FT
[5] Leganes
1 - 0
Las Palmas [15] 1
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[1] Sporting Gijon
1 - 0
UD Logrones [18]
-1/2 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[2] Liverpool 1
4 - 3
Leeds Utd [7]
-1 1/2 3 - 2
TBNA 23:30 FT
[4] Granada 3
2 - 0
Athletic Bilbao [14] 4
+0 0 - 0
DUCC 23:30 FT
  SSV Ulm
2 - 0
Erzgebirge Aue  
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Ingolstadt
0 - 1
Fort.Dusseldorf  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Karlsruher
0 - 0
Union Berlin  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
BIA 23:30 FT
[7] OH Leuven
1 - 0
Standard Liege [4]
+1 0 - 0
LUXA 23:30 FT
[8] Progres Niedercorn
1 - 2
Dudelange [1]
0 - 1
SVKA 23:30 FT
[2] Slo. Bratislava
2 - 0
Spartak Trnava [3]
-1 1/2 2 - 0
CYPA 23:30 FT
[1] Apollon Limassol
1 - 0
Pafos FC [13]
-3/4 0 - 0
TSC 23:30 FT
  Aarau
0 - 0
Wil 1900  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
PERA 23:30 FT
[18] Sport Boys (T)
0 - 1
Sport Huancayo [2]
+0 0 - 0
HLA 23:45 FT
[2] Heerenveen
2 - 0
Willem II [7]
-1/2 1 - 0
ICEB 23:45 FT
[11] Magni Grenivik
1 - 1
Trottur Rey. [10]
+0 0 - 0
WALA 23:45 FT
[3] Connah's QN
1 - 1
Bala Town [2]
-1/4 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Benevento
2 - 1
Reggina  
-1 0 - 0
- 00:00 FT
  Barcelona (T)
3 - 1
Gim. Torrelavega  
-3 2 - 1
PHB 00:00 FT
[1] Niort
1 - 0
Nancy [17]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Rodez
0 - 3
Caen [8]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Chambly
1 - 2
Grenoble [3]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Auxerre
0 - 1
Clermont [12]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Amiens
1 - 2
Paris FC [2]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Troyes
2 - 0
Pau FC [19] 1
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Valenciennes
1 - 0
Chateauroux [18] 1
-1/2 0 - 0
POLB 00:00 FT
[6] GKS Tychy 1
2 - 0
Sandecja [18]
-1/2 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[8] Dinamo Minsk
2 - 4
Dinamo Brest [7]
-1/4 1 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Dinamo Batumi
1 - 3
Dinamo Tbilisi [1]
0 - 2
MDVA 00:00 FT
[2] Petrocub
2 - 0
Zimbru [9]
0 - 0
SVKA 00:00 FT
[4] Sered
3 - 2
MSK Zilina [6]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[1] Dunajska Stred 1
3 - 2
Ruzomberok [9]
-1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
1 - 1
Trencin [8]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Nitra
3 - 1
FK Pohronie [10]
+1/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[7] Goztepe
5 - 1
Denizlispor [20]
-1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[3] Galatasaray
3 - 1
Gaziantep B.B [15]
-1 3 - 0
TSC 00:00 FT
  Vevey-Sports
3 - 0
FC Koniz  
0 - 0
CROA 00:05 FT
[3] Hajduk Split
1 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1/4 0 - 1
HUNA 00:30 FT
[2] MOL Fehervar FC
3 - 1
Puskas Akademia [1]
-1 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[6] Bnei Yehuda
2 - 2
Maccabi TA [9]
+3/4 1 - 0
CZEA 00:30 FT
[7] Pardubice
1 - 1
Slavia Praha [2]
+2 1 - 0
CYPA 00:30 FT
[7] Anorthosis
1 - 1
Omonia Nicosia [5]
-1/4 1 - 1
QATA 00:30 FT
[3] Al Wakra (T)
2 - 0
Umm salal [12]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[8] Qatar SC
1 - 0
Al Rayyan [4]
+1 1/4 0 - 0
HLA 01:00 FT
[8] Zwolle
0 - 2
Feyenoord [3]
+1 0 - 1
POLA 01:00 FT
[8] Slask Wroclaw
3 - 3
Lech Poznan [10]
+1/4 2 - 3
POLB 01:00 FT
[4] Nieciecza
2 - 0
GKS Belchatow [14]
-1 1 - 0
BIHA 01:00 FT
[7] Zrinjski
2 - 0
Mladost D. Kakanj [11]
1 - 0
BULA 01:00 FT
[1] Ludogorets
3 - 1
Lok. Plovdiv [2]
-3/4 0 - 0
GREC 01:00 FT
  AEK Athens (T)
0 - 1
Olympiakos  
+0 0 - 1
IREB 01:00 FT
[7] Cobh Ramblers
0 - 6