x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[5] Reinmeer Aomori
2 - 1
Honda Lock [15]
0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[14] St Albans Saints
0 - 1
Dandenong Th. [5]
+1 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Eastern Lions 1
0 - 4
Avondale Heights [1]
+1 1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[6] Heidelberg Utd
0 - 3
Bentleigh Greens [3]
0 - 1
NHATJFL 12:00 FT
[6] FC Osaka (T)
1 - 1
Veertien Mie [8]
1 - 1
AUSQSL 13:00 FT
  Brisbane Roar U21 (T)
2 - 1
Queensland Lion  
+0 1 - 0
- 13:00 FT
  Logan Light.
1 - 2
Sunshine Coast  
+0 1 - 1
NHAT3 13:00 FT
[2] Fukushima Utd
4 - 1
FC Imabari [14]
+0 2 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[11] Maruyasu Okazaki (T)
0 - 0
Sony Sendai [3]
0 - 0
- 13:00 FT
[9] Matsue City
4 - 0
Kochi United SC [10]
2 - 0
NHATW 13:00 FT
[7] NGU Loverledge Nữ
0 - 0
Nippon SS Univ Nữ [2]
+0 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[3] Bayside Utd
1 - 0
Brisbane Knights [10]
-2 1 - 0
- 14:00 FT
[8] Acacia Ridge
3 - 2
St George Willawong [4]
+1 3/4 2 - 2
- 14:00 FT
[6] Toowong FC
2 - 4
Albany Creek [1]
+2 1/4 1 - 2
AUSVPL 14:00 FT
[7] Port Melbourne
0 - 1
Hume City [4]
+1/4 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[11] Azul Claro Numazu
1 - 1
Tegevajaro Miyazaki [4]
+1/4 1 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Redlands Utd 1
0 - 2
Eastern Suburbs  
+1 1/4 0 - 0
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
1 - 1
Moreton Bay Utd  
-1 1 - 0
NHATJFL 15:00 FT
[17] FC Kariya
2 - 4
Tokyo Musashino [16]
-1/2 1 - 2
GHCLB 16:00 FT
  Paksi
1 - 1
Hermannstadt  
0 - 1
- 16:00 FT
  Skive IK
1 - 4
Jammerbugt  
0 - 2
NHATA 16:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
0 - 1
Yokohama FC [20]
-1 1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[17] Tokushima Vortis
2 - 2
Shimizu S-Pulse [14]
+0 1 - 2
NHATB 16:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
3 - 0
Tochigi SC [17]
-1/2 2 - 0
- 16:00 FT
[5] Ventforet Kofu
1 - 0
Ehime FC [20]
-1 1 - 0
- 16:00 FT
[6] Montedio Yama.
1 - 0
Matsumoto Yama. [16]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 1
JEF United Chiba [10]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
1 - 1
Omiya Ardija [21]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[1] Iwaki FC
2 - 2
Nara Club [13]
1 - 2
- 16:00 FT
[12] Suzuka Point Getters
3 - 2
TIAMO Hirakata [4]
1 - 1
- 16:00 FT
[2] Honda FC
2 - 0
Verspah Oita [7]
-1/2 2 - 0
TQB 16:00 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
4 - 3
Heil. Lava Spring [C-2]
-1/2 1 - 2
NHATB 16:30 FT
[4] Ryukyu
0 - 1
Sagamihara [22]
-3/4 0 - 0
ACL 17:00 FT
[F-3] Viettel (T)
1 - 0
Kaya [F-4]
-2 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Ural S.r.
3 - 1
Krylya Sovetov  
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[16] Kashiwa Reysol
2 - 1
Kashima Antlers [6]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Shonan Bellmare 1
0 - 1
FC Tokyo [8]
+1/2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
2 - 2
Jubilo Iwata [2]
+3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
2 - 2
Tokyo Verdy [9]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[19] Giravanz Kita.
0 - 2
Kyoto Sanga [1]
+1 0 - 1
- 17:00 FT
[14] Zweigen Kan.
0 - 0
Okayama [13]
-1/4 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[6] Nagano Parceiro
2 - 2
Yokohama SCC [10]
-1 1 - 1
HQB 17:00 FT
[5] Busan I'Park
0 - 1
Jeonnam Dragons [2]
+1/4 0 - 0
NHATB 17:30 FT
[7] Machida Zelvia
2 - 1
Mito Hollyhock [11]
-1/4 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Karlsruher
0 - 0
Turkgucu-Ataspor  
0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-1] Meizhou Hakka 1
5 - 0
Beijing BIT [C-6]
-2 3/4 3 - 0
ACL 19:00 FT
[I-3] Ceres FC (T)
0 - 4
Daegu [I-2]
+2 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[I-1] Kawasaki Fro. (T)
4 - 0
Beijing Guoan [I-4]
-3 1/2 2 - 0
CAFCOS 19:00 FT
[B-3] Namibia (T)
2 - 0
Zimbabwe [B-5]
+0 0 - 0
TAJA 19:30 FT
  FK Dushanbe 83
2 - 1
FC Kuktosh  
1 - 1
- 19:30 FT
  CSKA Pamir Dushanbe
0 - 0
Istiklol Dushanbe  
- 19:30 FT
  FK Eskhata
1 - 0
Fayzkand  
0 - 0
KAZC 20:00 FT
[C-4] Aktobe
0 - 2
Akzhayik Oral [C-1]
+0 0 - 1
NORB 20:00 FT
[1] HamKam
1 - 2
Asane Fotball [11]
-1 1/4 0 - 2
TDA 20:00 FT
[5] Hammarby
5 - 1
Degerfors IF [11]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[15] Mjallby AIF
0 - 1
Norrkoping [6]
+0 0 - 1
TDB 20:00 FT
[5] Helsingborg
1 - 0
Akropolis IF [13]
-3/4 1 - 0
TD3 20:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 1
Umea  
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Brommapojkarna (T)
4 - 0
Lulea  
-2 3/4 1 - 0
NORA 20:30 FT
[7] Valerenga
2 - 2
Lillestrom [3]
-3/4 0 - 2
ACL 21:00 FT
[F-2] BG Pathum United
0 - 2
Ulsan Hyundai [F-1]
+1 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Vejle
1 - 0
Lubeck  
1 - 0
ICEW 21:00 FT
[7] Thor Akureyri Nữ
1 - 1
Vestmannaeyjar Nữ [6]
-1/2 0 - 0
KAZC 21:00 FT
[D-1] Caspiy Aktau
4 - 0
Turan (KAZ) [D-4]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[B-4] Atyrau
2 - 2
FK Maktaaral [B-3]
2 - 2
TD3 21:00 FT
  Pitea IF
1 - 1
Sylvia  
+1/4 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[13] Juventude/RS
1 - 1
Atletico/GO [9]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Karlsruher (T)
1 - 3
Zenit  
+3/4 0 - 2
CAFCOS 22:00 FT
[B-2] Mozambique (T)
2 - 0
Malawi [B-4]
+0 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Spartak Moscow
4 - 0
FK Sochi  
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
  Arsenal-Tula (T)
1 - 0
Karabakh Agdam  
1 - 0
- 22:00 FT
  Angers (T)
2 - 2
Niort  
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Sigma Olomouc (T)
1 - 1
Zaglebie Lubin  
1 - 0
- 22:00 FT
  Lok. Moscow (T)
1 - 0
CM Celje  
-1 0 - 0
NGB 22:00 FT
[14] Metallurg Lipetsk (T) 1
3 - 2
Tom Tomsk [17]
2 - 2
KAZC 22:00 FT
[A-1] Ordabasy
1 - 0
Shakhter Kar. [A-2]
-1/2 0 - 0
TD3 22:00 FT
  Sandvikens
4 - 2
Hudiksvalls FF  
-1 3/4 3 - 1
URUA 22:15 FT
[14] Boston River (T)
1 - 0
Cerro Largo [7]
+0 0 - 0
FINA 22:30 FT
[10] Haka
0 - 1
KuPS [2]
+1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[8] Honka
1 - 0
AC Oulu [12]
-3/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[7] MP Mikkeli
0 - 0
RoPS Rovaniemi [1]
-1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
1 - 1
GBK Kokkola  
-2 1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[4] Elfsborg
2 - 1
Orebro [14]
-1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[16] Ostersunds
2 - 3
Goteborg [9]
+1/4 0 - 2
GHCLB 22:59 FT
  Marseille (T)
2 - 1
Sete  
ICEW 22:59 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
2 - 0
UMF Tindastoll Nữ [8]
1 - 0
LITA 22:59 FT
[5] Hegelmann Litauen
4 - 1
Banga [9]
-1 1/4 2 - 0
NORA 22:59 FT
[1] Molde
5 - 0
Odd Grenland [10]
-1 1/2 3 - 0
CHIB 22:59 FT
[14] Barnechea
0 - 2
San.Morning [3]
+0 0 - 2
ESTA 00:00 FT
[8] Tammeka Tartu
0 - 0
Nomme Kalju [4]
-
EGYA 00:00 FT
[9] Masr lel Maqassah
1 - 4
Ahly Cairo [2]
+1 1/4 1 - 1
JORA 00:30 FT
[6] Jazeera Amman
0 - 1
Wihdat [1]
+1/2 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-18] Guillermo
1 - 1
Atletico Rafaela [B-10]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[B-16] Ramon Santamarina
0 - 2
Ferro Carril Oeste [B-11]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[B-7] Almagro
2 - 1
Deportivo Moron [B-3]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[B-1] CA Guemes (T)
1 - 0
All Boys [B-14]
-3/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[11] CA Fenix
2 - 1
CA Progreso [15]
+0 1 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-5] Gim.Mendoza
1 - 2
Temperley [A-14]
-3/4 0 - 1
EURO 02:00 FT
[A-1] Italia 5
1 - 1
Anh [D-1] 1
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-2
ARGB 02:00 FT
[A-6] Belgrano
0 - 1
Agropecuario AAC [A-8]
-1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[8] Always Ready
3 - 2
CA Palmaflor [2]
-2 2 - 1
USW 02:00 FT
[1] Portland Tho. Nữ
0 - 0
NJ/NY Gotham Nữ [2]
-1/2 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[7] Deportes Santa Cruz 1
2 - 0
San Luis Qui. [15]
1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-1] Ate Brown
1 - 0
Tigre [A-2]
+1/4 1 - 0
URUA 04:00 FT
[6] CA Torque (T)
3 - 0
Nacional Montevideo [2]
+1/4 1 - 0
USB 04:00 FT
[A-8] Loudoun United
1 - 4
Miami Fusion [A-3]
+0 0 - 1
BRAA 04:15 FT
[16] Cuiaba/MT 1
2 - 2
Ceara/CE [7]
+0 1 - 0
- 04:15 FT
[5] Flamengo/RJ
2 - 1
Chapecoense [20]
-1 3/4 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[9] CD Guabira
1 - 1
Oriente Petrolero [7]
+0 0 - 0
CHIC 05:00 FT
[8] Nublense
1 - 1
Everton CD [4]
-1/2 1 - 0
USW 05:00 FT
[3] Chicago RS Nữ
2 - 1
Houston Dash Nữ [6]
-1/4 0 - 0
ARGB 05:10 FT
[A-10] Chacarita Jrs
0 - 0
Estudiantes BsAs [A-15]
+0 0 - 0
VENA 05:15 FT
[B-4] Hermanos Colmenares 1
1 - 3
Portuguesa [B-2]
+0 1 - 0
CCF 05:30 FT
[B-2] Canada (T) 6
4 - 1
Martinique [B-4] 3
-2 1/4 3 - 1
USW 06:00 FT
[8] Seattle Reign Nữ 1
2 - 0
Kansas City Nữ [10]
2 - 0
BRAA 06:30 FT
[3] Fortaleza/CE
1 - 0
Corinthians/SP [10]
-1/4 1 - 0
BRB 06:30 FT
[6] Brusque FC/SC
2 - 3
CSA/AL [14]
-1/4 0 - 2
BLVA 06:30 FT
[4] Bolivar
1 - 1
Real Santa Cruz [12]
-2 1/4 0 - 0
URUA 06:30 FT
[4] CA Penarol
2 - 0
Sportivo Cerrito [9]
-1 1/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[D-6] LA Galaxy II
1 - 1
Tacoma Defiance [D-4]
-1/2 0 - 1
CHIC 07:30 FT
[28] Colo Colo
1 - 1
Palestino [2]
-1/2 0 - 1
VENA 07:30 FT
[B-1] Dep.Tachira
3 - 0
Zamora Barinas [B-5]
-1/4 1 - 0
CCF 08:00 FT
[B-1] Mỹ 2
1 - 0
Haiti [B-3] 1
-2 1/4 1 - 0
- 10:00 FT
[A-2] El Salvador (T) 1
2 - 0
Guatemala [A-4] 2
-1/2 0 - 0
AUSNSW 11:30 Hoãn
[7] Wollongong Wolves
-
APIA Tigers [8]
-
NHAT3 17:00 Hoãn
[5] Roas. Kumamoto
-
Grulla Morioka [7]
1 - 0
GHCLB 17:59 Hoãn
  CD Estrela
-
Benfica B  
-
FINB 23:30 Hoãn
[4] Jaro
-
EIF Ekenas [5]
-
 
« 11 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo