bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[3] INAC Leonessa Nữ
4 - 0
Nagano Parceiro (W) [8]
-1 1 - 0
- 11:00 FT
[6] Nojima Stella nữ
1 - 0
Iga Kunoichi Nữ [7]
+0 1 - 0
AUSSL 12:00 FT
[5] Metro Stars 3
4 - 1
West Adelaide [11] 3
-3/4 1 - 1
NHATA 12:00 FT
[17] Sagan Tosu
3 - 1
Gamba Osaka [14] 3
+1/4 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
3 - 2
Alb. Niigata (JPN) [13] 2
+1/4 2 - 0
NHATW 12:00 FT
[2] Urawa RD Ladies Nữ
0 - 2
JEF United Nữ [5]
-3/4 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[1] Ade. Blue Eagles
1 - 0
Adelaide Raiders [4]
-1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[9] Croydon Kings
2 - 3
Campbelltown City [2] 1
+3/4 1 - 2
NHATA 13:00 FT
[11] Cerezo Osaka
3 - 0
Yokohama FM [6] 1
+0 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[10] Tokyo Verdy 1
3 - 2
Avispa Fukuoka [21] 1
+0 2 - 1
HQ3 13:00 FT
[6] Daejeon Korail 2
1 - 1
Gimhae City [4]
1 - 0
- 13:00 FT
[8] Mokpo City
0 - 0
Changwon City [7]
0 - 0
- 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
2 - 0
Gangneung [1]
1 - 0
- 13:00 FT
[5] Cheonan City 1
2 - 2
Busan Transp. [2]
1 - 0
NGB 14:00 FT
[13] Luch Energiya 3
2 - 0
Spartak Moscow B [14] 2
+0 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[5] Taringa Rovers
3 - 0
The Gap [7]
1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[5] Sorrento
1 - 0
Balcatta [8]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth SC 1
3 - 1
Armadale SC [10] 2
-2 1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[11] ECU Joondalup 2
0 - 3
Floreat Athena [3] 2
+1 0 - 3
- 14:00 FT
[12] Stirling Lions 2
0 - 1
Inglewood Utd [4] 1
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[7] Cockburn City
1 - 1
Perth Glory U21 [2] 1
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Rockingham City
2 - 2
Bayswater City [6]
+3/4 0 - 2
AUSQSL 14:00 FT
[1] Peninsula Power
3 - 1
Moreton Bay Utd [7]
-1 1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[11] SWQ Thunder 4
1 - 3
Brisbane City [5] 1
+1 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[20] Renofa Yamaguchi 1
2 - 2
Omiya Ardija [3]
+1/2 1 - 0
AUSBPL 14:30 FT
[9] UQ FC
0 - 0
Toowong FC [2]
0 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[6] Hume City
3 - 1
Melb. Knights [5]
-1/4 1 - 1
TQA 14:30 FT
[11] Dalian Yifang 1
1 - 2
Wuhan Zall [13] 3
-3/4 0 - 0
TQB 14:30 FT
[3] Guizhou Zhicheng
2 - 0
Nantong Zhiyun [12]
0 - 0
- 14:30 FT
[13] Shaanxi Changan
0 - 1
Meizhou Wuhua [5]
0 - 0
- 14:30 FT
[14] Heil. Lava Spring
1 - 1
Sichuan Longfor [10]
0 - 1
NGAU21 15:00 FT
[12] Akhmat Gr. U21 1
1 - 2
Kryliya Sov. U21 [8] 1
+0 1 - 0
CZEB 15:00 FT
[13] MFK Chrudim
2 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [12]
-3/4 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[1] Albany Creek
4 - 1
North Pine [11]
2 - 0
- 15:00 FT
[6] Caboolture Sports
0 - 2
Brisbane Knights [10]
0 - 2
AUSVPL 15:00 FT
[7] Altona Magic
1 - 2
South Melbourne [8] 1
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[3] Heidelberg Utd 1
1 - 1
Avondale Heights [1] 1
+0 1 - 1
HQA 15:00 FT
[12] Incheon Utd 1
0 - 1
Pohang Steelers [6]
+0 0 - 0
HQB 15:00 FT
[10] Seoul E-Land
1 - 1
Daejeon Citizen [8]
+1/4 0 - 1
TQB 15:00 FT
[16] Xinjiang Tianshan
1 - 0
Beijing BG [7]
+1 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[9] Fotbal Trinec
4 - 0
Vik.Zizkov [16]
+0 3 - 0
- 15:15 FT
[10] Banik Sokolov
2 - 2
Znojmo [14] 1
-3/4 1 - 1
EUW17 15:30 FT
[A-4] Đan Mạch U17 Nữ
0 - 2
Bulgaria U17 Nữ [A-3]
-2 3/4 0 - 1
- 15:30 FT
[A-2] B.D.Nha U17 Nữ (T)
0 - 6
T.B.Nha U17 Nữ [A-1]
0 - 2
AUSNSW 15:30 FT
[11] Sutherland Sharks
1 - 1
Sydney FC U21 [8]
-3/4 0 - 0
VNB 15:30 FT
[10] Đăk Lăk
2 - 0
Cần Thơ [8]
1 - 0
NGAU21 16:00 FT
[2] Spartak Mos. U21 1
1 - 0
Ufa U21 [14]
1 - 0
CZEU19 16:00 FT
[8] Banik Ostrava U19
1 - 2
Zlin U19 [7]
0 - 1
- 16:00 FT
[14] Mlada Boleslav U19
0 - 6
Brno U19 [3]
0 - 1
- 16:00 FT
[4] Sigma Olomouc U19
0 - 0
Jihlava U19 [16]
0 - 0
TS ̣90': 0-0; Pen: 4-5
- 16:00 FT
[9] Vik. Plzen U19
2 - 3
Sparta Praha U19 [2]
2 - 0
- 16:00 FT
[11] C. Budejovice U19
5 - 0
Dukla Praha U19 [15]
1 - 0
- 16:00 FT
[12] MFk Karvina U19
2 - 2
Pribram U19 [6]
1 - 0
TS ̣90': 2-2; Pen: 2-4
AUSBPL 16:00 FT
[8] Acacia Ridge
2 - 2
Centenary Stormers [12]
1 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[2] APIA Tigers
1 - 1
Manly Utd [3]
-1/2 0 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[14] Western Pride
1 - 4
Brisbane Strikers [9]
+1 0 - 2
- 16:00 FT
[12] Magpies Crusaders
1 - 7
Brisbane Roar U21 [10]
+1 1/4 1 - 2
AUSVPL 16:00 FT
[11] Dandenong Th.
2 - 4
Green Gully SC [4]
+1/4 1 - 2
NHATB 16:00 FT
[9] Ryukyu
1 - 0
Mito Hollyhock [2]
+1/4 1 - 0
AUSSL 16:30 FT
[7] Adelaide Olympic
2 - 2
Para Hills Knights [6]
-1/4 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[7] Leixoes
1 - 1
Pacos Ferreira [1]
+1/4 1 - 0
NGB 17:00 FT
[9] Rotor Volgograd
2 - 1
Tyumen [19]
-3/4 1 - 1
KAZA 17:00 FT
[9] FK Taraz
2 - 0
Astana [1]
+1 1/4 0 - 0
LITA 17:00 FT
[4] FK Riteriai
1 - 0
Zalgiris [2]
+1 0 - 0
HQA 17:00 FT
[3] FC Seoul
2 - 1
Daegu [4]
+0 1 - 1
HQB 17:00 FT
[9] Jeonnam Dragons
1 - 2
Suwon FC [3]
+0 1 - 1
VNA 17:00 FT
[10] Thanh Hóa
4 - 1
Hà Nội FC [2]
+3/4 3 - 0
- 17:00 FT
[12] Nam Định
1 - 1
Than Quảng Ninh [7]
+0 0 - 1
VNB 17:00 FT
[4] Phố Hiến
2 - 2
An Giang [3]
1 - 2
- 17:00 FT
[9] ĐT Long An
2 - 1
Bình Định [11]
1 - 1
POLB 17:15 FT
[14] Warta Poznan
0 - 1
Katowice [16]
+3/4 0 - 1
CZEU19 17:30 FT
[13] Slovacko U19
3 - 1
Slavia Praha U19 [1]
+1 1 - 1
THA 17:45 FT
[3] Buriram Utd
2 - 0
Nakhon Ratch. [5]
-1 1/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[16] Yenisey
0 - 4
Krasnodar [3]
+1 1/4 0 - 2
NGB 18:00 FT
[20] Zenit B
3 - 1
Mordovia [12]
+0 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[6] Shirak
0 - 0
Gandzasar [7]
-1/4 0 - 0
AZEA 18:00 FT
[3] Səbail FK
1 - 4
Keşla FK [8]
0 - 3
UKRA 18:00 FT
[6] FC Mariupol
2 - 0
FC Lviv [8]
-1/2 0 - 0
THA 18:00 FT
[10] Chonburi
3 - 3
Trat FC [8]
-1/2 1 - 1
ANHB 18:30 FT
[5] Aston Villa
2 - 1
West Brom [4] 3
-1/2 0 - 1
DUC3 18:30 FT
[5] Wurzburger
2 - 0
Kaiserslautern [9]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Preussen Munster 1
1 - 4
Karlsruher [2]
+1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[12] Munchen 1860
3 - 2
Fortuna Koln [19]
-1/4 2 - 2
- 18:30 FT
[13] Meppen
0 - 1
CZ Jena [14]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[3] Wehen
1 - 0
Osnabruck [1]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[4] Hallescher
1 - 0
Ein.Braunschweig [16]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[15] Sonnenhof
5 - 2
Zwickau [7]
-1/2 3 - 1
- 18:30 FT
[17] E.Cottbus
2 - 1
Aalen [20]
-1 1 - 1
- 18:30 FT
[6] Hansa Rostock
1 - 1
Uerdingen [11]
-3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[10] Unterhaching
3 - 0
Sportfreunde Lotte [18]
-1/2 1 - 0
TDA 18:30 FT
[9] Ostersunds
1 - 1
Hacken [2]
+1/4 1 - 1
TDB 18:30 FT
[10] Trelleborgs
0 - 1
Halmstads [15]
+1/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[9] Nei Mongol
2 - 1
Zhejiang Greentown [6]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[2] Guangdong S Tiger 1
2 - 3
Qingdao Huanghai [1]
+0 1 - 2
- 18:30 FT
[11] Liaoning Hunyong
4 - 1
Shanghai Shenxin [15]
-1/4 2 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Chongqing Lifan
2 - 0
Beijing Renhe [16]
-3/4 0 - 0
- 18:35 FT
[15] Hebei CFLD 1
2 - 3
Henan Jianye [9]
-3/4 2 - 2
NGB 19:00 FT
[7] Shinnik Yaroslavl
1 - 0
Tom Tomsk [3]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Nizhny Novgorod
3 - 0
Krasnodar B [11]
-1 1/4 1 - 0
AZEA 19:00 FT
[6] Sumqayit
1 - 0
Gabala FC [4]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Sabah FK
0 - 3
Zire IK [5]
+0 0 - 1
BLRA 19:00 FT
[3] Isloch
2 - 1
Energetik-BGU [13]
-1/2 2 - 1
GEOA 19:00 FT
[6] Sioni Bolnisi
2 - 1
Dila Gori [7]
1 - 1
KAZA 19:00 FT
[10] Irtysh Pavlodar
0 - 2
Ordabasy [4]
+0 0 - 1
LITA 19:00 FT
[3] Kauno Zalgiris 1
0 - 3
Suduva [1]
+3/4 0 - 2
FINA 19:00 FT
[6] Helsinki
2 - 2
SJK Seinajoki [4]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Honka
1 - 1
VPS Vaasa [11]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[12] KPV Kokkola 1
0 - 0
Lahti [8]
+0 0 - 0
THA 19:00 FT
[16] Muang Thong Utd
0 - 3
Samut Prakan City [4]
-3/4 0 - 0
VNA 19:00 FT
[1] TP.HCM
1 - 1
Quảng Nam [13]
-3/4 1 - 1
RMNA 19:30 FT
[9] Hermannstadt 1
1 - 0
Concordia Chiajna [14]
-3/4 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[1] SV Ried
2 - 0
SV Lafnitz [13]
-1 1/4 0 - 0
SINA 19:30 FT
[8] Young Lions
0 - 2
Warriors FC [9]
0 - 0
- 19:30 FT
[7] Geylang Intl
1 - 3
DPMM FC [1]
0 - 3
UZBA 19:30 FT
[8] Dinamo Samarkand
1 - 0
FK AGMK [11]
-1/4 0 - 0
ITA 20:00 FT
[3] Atalanta (T) 1
2 - 1
Genoa [18] 3
-1 0 - 0
ITB 20:00 FT
[8] Perugia
3 - 1
Cremonese [9]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Padova 2
1 - 1
Livorno [13]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Brescia 1
2 - 3
Benevento [3]
-3/4 2 - 2
- 20:00 FT
[11] Crotone
3 - 0
Ascoli [12]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Carpi 1 1
2 - 3
Venezia [14] 7
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Palermo
2 - 2
Cittadella [6] 1
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[4] Pescara 1
2 - 0
Salernitana [15] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Verona 1
2 - 1
Foggia [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Lecce
2 - 1
Spezia [7]
-3/4 2 - 0
NGB 20:00 FT
[8] Avangard Kursk
2 - 1
PFC Sochi [2]
+1/2 1 - 1
ESTA 20:00 FT
[2] Levadia T.
7 - 0
Tammeka Tartu [7]
2 - 0
SVKA 20:00 FT
[1] Slo. Bratislava
6 - 2
MSK Zilina [2]
-1 1/4 3 - 0
CZEA 20:00 FT
[13] Opava
3 - 2
Dukla Praha [16]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Bohemians 1905
0 - 0
Slovacko [12]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Pribram
1 - 0
MFk Karvina [15]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[6] Rizespor 1
2 - 3
Galatasaray [1]
+1/2 1 - 1
THA 20:00 FT
[2] Chiangrai Utd
1 - 0
Rayong FC [14]
-1 0 - 0
NPA 20:00 FT
[8] Blo. Celtic (T)
3 - 1
Amazulu [10]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Free State Stars
0 - 1
Mamelodi Sun. [1]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[6] SuperSport Utd
0 - 2
Highlands Park [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Black Leopards
1 - 0
Cape Town City [4]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Chippa Utd
1 - 0
Kaizer Chiefs [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Golden Arrows
0 - 1
Wits [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Baroka FC
1 - 1
Maritzburg Utd [15]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Orlando Pirates
3 - 0
Polokwane [5]
-1 3 - 0
SLOA 20:20 FT
[10] NK Krsko
0 - 3
Mura [4]
+3/4 0 - 1
EUW17 20:30 FT
[B-1] Đức U17 Nữ (T)
3 - 1
Áo U17 Nữ [B-4]
-1 3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[B-2] Hà Lan U17 Nữ (T)
0 - 2
Anh U17 Nữ [B-3]
-3/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[3] Leipzig
0 - 0
Bayern Munich [1] 2
+1 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Augsburg
3 - 4
Hertha Berlin [11] 1
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Hoffenheim 3
0 - 1
Wer.Bremen [8] 4
-1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[2] B.Dortmund 1
3 - 2
Fort.Dusseldorf [10]
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[17] Hannover 96
3 - 0
Freiburg [13] 2
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] B.Leverkusen 2
1 - 1
Schalke 04 [14] 1
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[18] Nurnberg
0 - 4
M.gladbach [5] 2
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Stuttgart 1
3 - 0
Wolfsburg [6] 2
+1/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[9] Akhmat Groznyi
2 - 1
Krylya Sovetov [13]
-1/4 2 - 1
POLA 20:30 FT
[13] Slask Wroclaw
2 - 1
Wisla Plock [14]
-1/2 1 - 1
NORB 20:30 FT
[13] Sogndal
4 - 2
KFUM Oslo [5]
-1/2 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[17] Elazigspor
0 - 1
Afjet Afyonspor [16]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Eskisehirspor 1
0 - 3
Adanaspor [13]
-3/4 0 - 1
TBNB 21:00 FT
[21] Gimnastic
2 - 1
Mallorca [4]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Sporting Gijon
0 - 0
Lugo [17]
-1/2 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[6] St. Johnstone
2 - 0
Motherwell [8]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Inverness C.T.
1 - 1
Ayr Utd [14]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Kilmarnock
1 - 0
Hibernian [5]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Livingston
0 - 1
Dundee [12]
-1 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[12] Forfar Athletic 1
1 - 1
Raith Rovers [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Queen of South
5 - 0
Montrose [13]
-1 1/4 5 - 0
NGB 21:00 FT
[16] Armavir
0 - 1
Sibir [18]
-3/4 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[2] Neftchi Baku
2 - 3
Karabakh Agdam [1]
+0 2 - 1
BLRA 21:00 FT
[12] Dnepr Mogilev
0 - 3
Neman Grodno [6]
+1/4 0 - 1
ICEA 21:00 FT
[2] Breidablik
3 - 1
Vikingur Rey. [11]
-1 1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[12] Vestmannaeyjar
2 - 2
UMF Grindavik [6]
-1/4 2 - 1
ICEB 21:00 FT
[10] Haukar
0 - 0
Vik. Olafsvik [2]
+1/2 0 - 0
MDVA 21:00 FT
[6] Dinamo-Auto
0 - 1
Petrocub [5]
0 - 0
MNEA 21:00 FT
[1] Sutjeska
1 - 2
OFK Titograd [4]
1 - 1
FINB 21:00 FT
[10] Mypa
1 - 2
AC Kajaani [8]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] MuSa Pori
1 - 1
Jaro [4]
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] AC Oulu
0 - 0
Haka [1] 1
-1/2 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[6] Napredak
3 - 3
Radnicki Nis [2]
-1/2 3 - 2
- 21:00 FT
[11] FK Vozdovac
1 - 0
Backa [13]
0 - 0
- 21:00 FT
[5] Mladost Lucani
1 - 1
Cukaricki [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[16] FK Zemun
2 - 1
Radnik Surdulica [10]
0 - 1
- 21:00 FT
[12] Macva Sabac
0 - 0
FK Rad [14]
0 - 0
- 21:00 FT
[15] Dinamo Vranje
2 - 1
Spartak Subotica [9]
0 - 1
- 21:00 FT
[7] Vojvodina
1 - 2
Partizan [3]
+1 1/4 1 - 1
CYPA 21:00 FT
[6] Omonia Nicosia
1 - 2
Apoel FC [1]
+1/2 0 - 1
TDA 21:00 FT
[10] Kalmar
1 - 0
Helsingborg [13]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Eskilstuna City
0 - 0
Falkenbergs [16]
-1/4 0 - 0
TDB 21:00 FT
[1] Varbergs BoIS
2 - 0
Dalkurd FF [11]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Brommapojkarna
2 - 3
Degerfors IF [6]
-1/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[2] Dinamo Kiev
1 - 1
Zorya [5]
-1 1 - 0
MAPL 21:00 FT
[6] PDRM FA
6 - 2
Sarawak [10]
4 - 1
- 21:00 FT
[3] UiTM FC
1 - 0
UKM FC [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Penang FA
4 - 1
Kelantan [8]
2 - 0
MASFA 21:00 FT
  Felda United
0 - 0
Kuala Lumpur FA  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Perak FA
2 - 1
PKNP FC  
-3/4 1 - 0
BRB 21:00 FT
[14] Criciuma/SC
0 - 0
America/MG [19]
+0 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[11] Portimonense
3 - 2
Maritimo [12] 2
-1 1 - 2
- 21:30 FT
[10] Santa Clara 1
4 - 4
Feirense [18] 2
-1/2 2 - 3
BULA 21:30 FT
[4] Botev Plovdiv
0 - 1
Beroe [5]
+0 0 - 1
CROA 21:30 FT
[6] Lok. Zagreb
0 - 4
NK Osijek [4]
-1/4 0 - 1
UZBA 21:45 FT
[1] Pakhtakor
2 - 2
Navbahor [6]
-1 1/2 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A-20] Deportivo B
3 - 0
Navalcarnero [A-19]
2 - 0
PHA 22:00 FT
[13] Angers
1 - 2
PSG [1]
+1 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[4] Benfica B
2 - 2
Vitoria Guimaraes B [18]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Academico Viseu 1
2 - 1
Penafiel [8]
-1 1 - 1
NGB 22:00 FT
[17] Fakel 1
1 - 1
Chertanovo [5]
-1/4 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[5] Radnik Bijeljina
0 - 1
Zeljeznicar [4]
0 - 1
- 22:00 FT
[7] Sloboda Tuzla
1 - 2
FK Krupa [11]
1 - 1
- 22:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
1 - 0
Siroki Brijeg [3]
1 - 0
- 22:00 FT
[10] FK Tuzla City
1 - 0
Sarajevo [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Zvijezda Bijeljina
1 - 1
GOSK Gabela [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] Celik
0 - 1
Zrinjski [2]
0 - 0
GEOA 22:00 FT
[4] Chikhura Sach.
1 - 0
Wit Georgia [9]
0 - 0
HUNA 22:00 FT
[5] Ujpest
0 - 1
Puskas Akademia [7]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Videoton
4 - 2
MTK Budapest [11]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Mezokovesd-Zsory
1 - 0
Haladas [12]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Budapest Honved
4 - 4
Diosgyori [10]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[8] Paksi
1 - 0
Varda SE [9]
-1/4 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[1] Maccabi TA
3 - 0
Maccabi Netanya [3]
-1 1 - 0
MNEA 22:00 FT
[9] Lovcen Cetinje
0 - 1
Rudar [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[10] Mornar Bar
1 - 3
Iskra Danilo [5]
1 - 0
- 22:00 FT
[7] Grbalj
0 - 0
Zeta [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] OFK Petrovac
0 - 0
Buducnost [2]
0 - 0
RMNA 22:00 FT
[8] CSMS Iasi
4 - 0
Dunarea Calarasi [12]
-1/2 1 - 0
SVKA 22:00 FT
[8] Spartak Trnava
3 - 1
Sport Podbrezova [10]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Dunajska Stred
3 - 4
Sered [6]
-1 1/2 1 - 3
- 22:00 FT
[5] Zemplin Michalovce
0 - 3
Ruzomberok [4]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Zlate Moravce
2 - 1
Trencin [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Nitra
2 - 3
Senica [11]
-1/4 1 - 2
CZEB 22:00 FT
[8] MFK Vitkovice
2 - 4
Brno [3]
+1 1/2 1 - 3
AUTA 22:00 FT
[11] Hartberg
2 - 1
Mattersburg [5]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
2 - 2
Admira [10]
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[3] Rapid Wien
1 - 0
Wacker Innsbruck [12]
-1 3/4 0 - 0
ALGA 22:00 FT
[9] Hussein Dey
0 - 0
ES Setif [5]
-1/4 0 - 0
CZEA 22:30 FT
[4] Jablonec
2 - 0
Banik Ostrava [5]
-1 1/4 0 - 0
TSB 22:30 FT
[8] Schaffhausen
1 - 2
Aarau [2]
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[7] Kriens
1 - 2
Wil 1900 [5]
-1/4 0 - 1
POLB 22:45 FT
[5] Podbeskidzie
3 - 1
Odra Opole [12]
-1/4 0 - 1
- 22:45 FT
[4] Sandecja
2 - 2
Rakow Czestochowa [1]
+1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[17] Wigry Suwalki
2 - 1
Puszcza Nie. [9]
-1/2 0 - 0
- 22:45 FT
[15] Bytovia
1 - 1
Chrobry Glogow [13]
-1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[3] Stal Mielec
5 - 4
Nieciecza [7]
-1/2 1 - 2
- 22:45 FT
[18] Garbarnia Krakow
0 - 2
Stomil Olsztyn [10]
+3/4 0 - 0
- 22:45 FT
[2] LKS Lodz
2 - 0
Chojniczanka [11]
-1 1 - 0
SLOA 22:45 FT
[1] Maribor
0 - 3
O.Ljubljana [2]
-1/2 0 - 3
TBNB 22:59 FT
[15] Extremadura UD
0 - 3
Zaragoza [14]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[16] Numancia
2 - 0
Alcorcon [13]
-1/2 1 - 0
ITA 22:59 FT
[14] Cagliari 2
1 - 2
Lazio [8] 4
+1/2 0 - 1
BDNB 22:59 FT
[16] Arouca
2 - 1
Estoril [3]
-3/4 0 - 1
NGB 22:59 FT
[15] Baltika
1 - 0
SKA Energiya [6]
-1/4 1 - 0
NGAU21 22:59 FT
[5] Zenit U21
1 - 1
CSKA Mos. U21 [1]
+0 1 - 0
POLA 22:59 FT
[11] Miedz Legnica 1
0 - 1
Gornik Zabrze [12]
+0 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[1] Dinamo Brest
4 - 0
FK Gorodeya [10]
-1 1/4 2 - 0
BIA 22:59 FT
  Beerschot-Wilrijk
0 - 3
Charleroi [9]
+1/2 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[5] Trans Narva 1
0 - 1
Paide Linname. [3]
+0 0 - 0
ICEB 22:59 FT
[5] UMF Njardvik
0 - 2
Thor Akureyri [4]
+1 0 - 2
MDVA 22:59 FT
[3] Milsami
0 - 0
Codru Lozova FC [8]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[13] Lillestrom
1 - 1
Rosenborg [12]
+1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[2] AEL Limassol
5 - 2
Nea Salamina [7]
-1 1 - 2
TNKA 22:59 FT
[15] Goztepe 1
3 - 3
Sivasspor [14]
-1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[8] Fenerbahce
2 - 1
Akhisar Bld. [18]
-1 1/2 2 - 1
TSB 22:59 FT
[6] Vaduz
1 - 0
Winterthur [4]
+0 1 - 0
TDA 22:59 FT
[14] GIF Sundsvall
1 - 2
Orebro [11]
-3/4 0 - 0
TDB 22:59 FT
[8] Orgryte
1 - 1
Jonkopings [5]
-1/2 1 - 1
ICEA 23:00 FT
[3] Hafnarfjordur
3 - 2
KA Akureyri [7]
-3/4 1 - 0
ARGB 23:05 FT
[3] Nueva Chicago 1
2 - 2
Ind.Rivadavia [8]
-1/2 1 - 1
ANHB 23:15 FT
[6] Derby County 4
0 - 1
Leeds Utd [3] 3
+1/4 0 - 0
URUA 23:15 FT
[6] CA Progreso
3 - 0
CA Fenix [2]
+0 1 - 0
NIRA 23:30 FT
[7] Glentoran
0 - 0
Cliftonville [5]
0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 0-2
UKRA 23:30 FT
[1] Shakhtar Donetsk
2 - 1
PFK Aleksandriya [3]
-1 1/2 1 - 1
CHIA 23:30 FT
[11] Iquique
1 - 0
U. La Calera [5]
+0 1 - 0
BDNA 00:00 FT
[8] Boavista 4
4 - 2
Braga [4] 1
+1/2 3 - 2
CROA 00:00 FT
[2] HNK Rijeka
0 - 0
Dinamo Zagreb [1]
+0 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Dinamo Batumi
3 - 2
Dinamo Tbilisi [5]
2 - 0
ICEB 00:00 FT
[12] Magni Grenivik (T)
1 - 3
Keflavik [1]
+1 1/2 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[5] Bnei Yehuda
2 - 3
Hap. Beer Sheva [4]
+1/4 1 - 2
TSA 00:00 FT
[9] Neuchatel Xamax
1 - 2
Zurich [5]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Thun
1 - 0
Lugano [3]
+1/4 1 - 0
USA 00:00 FT
[Dong-12] Cincinnati
2 - 1
Montreal Impact [Dong-3] 2
-1/4 1 - 0
BULA 00:15 FT
[2] Cska Sofia 1
0 - 0
Ludogorets [1]
+0 0 - 0
HUNA 00:30 FT
[1] Ferencvaros