bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[13] Matsumoto Yama.
0 - 0
Consa. Sapporo [7]
+1/4 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[4] Alb. Niigata Nữ
0 - 0
Nittaidai FIELDS (W) [9]
-1 1/4 0 - 0
NHATA 11:05 FT
[16] Vegalta Sendai
2 - 1
Sanf Hiroshima [8]
+1/4 0 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[4] Blacktown City
1 - 0
Marconi Stallions [9]
+0 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[18] Shimizu S-Pulse
0 - 4
Kawasaki Fro. [4]
+1 0 - 2
- 12:00 FT
[15] Vissel Kobe
0 - 1
Kashima Antlers [5]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[1] FC Tokyo
1 - 0
Jubilo Iwata [12]
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[12] Yokohama FC
1 - 1
Machida Zelvia [16]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[1] Montedio Yama.
3 - 1
JEF United Chiba [15]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[5] Kyoto Sanga
2 - 1
Okayama [11]
+0 1 - 0
NHATW 12:00 FT
[1] NTV Beleza Nữ
3 - 0
Vegalta Sendai Nữ [10]
1 - 0
HQA 12:00 FT
[11] Jeju Utd
1 - 3
Suwon Bluewings [9]
-1/4 1 - 1
AUSQSL 13:00 FT
[15] Sunshine Coast
0 - 1
Queensland Lion [2]
0 - 1
NHATA 13:00 FT
[2] Nagoya Grampus
2 - 0
Urawa Red [10]
-1/2 2 - 0
NHATB 13:00 FT
[6] Kashiwa Reysol
1 - 0
Tokushima Vortis [14]
-1/2 1 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[7] Sydney Utd
1 - 1
Sydney Olympic [6]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[12] Hakoah Sydney
1 - 2
Mt Druitt Town [10]
-1/4 0 - 1
AUSVPL 14:00 FT
[12] Oakleigh Cannons
1 - 0
Pascoe Vale [10]
-1/2 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[9] Shonan Bellmare
0 - 1
Oita Trinita [3]
+0 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[19] Tochigi SC
1 - 0
Ventforet Kofu [4]
+3/4 1 - 0
TQA 14:30 FT
[14] Tianjin Tianhai
1 - 2
Guangzhou Fuli [8]
0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
[4] Olympic FC QLD
3 - 3
Gold Coast Knights [3]
+1/4 0 - 1
HQA 15:00 FT
[10] Gyeongnam 1
0 - 2
Gangwon [5]
-1/4 0 - 0
HQB 15:00 FT
[5] Anyang
0 - 0
Ansan Greeners [6]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[2] Busan I'Park
1 - 1
Gwangju [1]
-1/4 0 - 0
HKGC 15:00 FT
  Yuen Long
0 - 2
Southern District  
0 - 1
AUTB 15:30 FT
[12] SKU Amstetten
3 - 1
Austria Klagenfurt [9]
+0 2 - 1
KAZA 16:00 FT
[7] Shakhter Kar. (T)
2 - 0
Zhetysu Taldykorgan [6]
+0 1 - 0
CZEU21 16:00 FT
  Vik.Plzen U21
4 - 3
S. Liberec U21  
+1/4 1 - 1
AUSA 16:00 FT
[2] Sydney FC 1
6 - 1
Melb. Victory [3] 1
-1/4 3 - 0
VNB 16:00 FT
[6] XM Fico Tây Ninh
2 - 1
Phù Đổng [12]
1 - 1
TBNB 17:00 FT
[10] Almeria
5 - 3
Elche [11]
-1/2 3 - 2
DENA 17:00 FT
[13] Vendsyssel FF
0 - 1
AC Horsens [10]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[17] Ehime FC
0 - 3
Kagoshima [18]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[22] FC Gifu
2 - 3
Zweigen Kan. [7]
+1 0 - 1
HQA 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[7] Bucheon 1995 1
0 - 0
Asan Mugunghwa [4]
+0 0 - 0
VNA 17:00 FT
[9] SHB Đà Nẵng 1
2 - 1
Khánh Hòa [14]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Hải Phòng
0 - 0
SL Nghệ An [4]
-1/4 0 - 0
VNB 17:00 FT
[2] HL Hà Tĩnh
0 - 0
Bình Phước [1]
0 - 0
BDNB 17:15 FT
[9] Porto B
0 - 1
Braga II [17]
-1/4 0 - 1
- 17:15 FT
[2] Famalicao
3 - 2
UD Oliveirense [12]
-3/4 3 - 1
ITA 17:30 FT
[7] Torino 1
3 - 2
Sassuolo [10] 3
-1 0 - 1
SCOA 18:00 FT
[2] Rangers
2 - 0
Celtic [1]
+0 1 - 0
NGB 18:00 FT
[10] Khimki
2 - 0
FK Tambov [1]
+1/4 1 - 0
POLA 18:00 FT
[3] Piast Gliwice
2 - 1
Jagiellonia [6]
-3/4 1 - 0
LITA 18:00 FT
[6] Atlantas
0 - 0
Stumbars Kauno [5]
+3/4 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] Arsenal Kiev
3 - 3
Chernomorets [12]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[6] Desna Chernigiv
2 - 1
Olimpik Donetsk [9]
-1/4 1 - 0
THA 18:00 FT
[12] Chainat
0 - 3
Port FC [1]
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[15] Chiangmai
1 - 1
Bangkok Utd [7]
+1 1/4 1 - 1
ANHL1 18:15 FT
[6] Doncaster Rovers
1 - 2
Charlton Athletic [3]
+0 0 - 2
TQB 18:30 FT
[8] Changchun Yatai
3 - 2
Shijiazhuang YJ [4]
-1/2 0 - 1
TQA 18:35 FT
[2] Shanghai SIPG 1 2
2 - 1
Shandong Luneng [4] 3
-3/4 0 - 1
- 18:35 FT
[3] Guangzhou Ever.
2 - 2
Jiangsu Suning [5]
-1/2 1 - 0
- 18:35 FT
[1] Beijing Guoan
3 - 0
Shenzhen FC [10]
-1 3/4 2 - 0
DENB 18:45 FT
[11] Helsingor
1 - 1
Naestved BK [5]
-1/4 0 - 1
- 18:45 FT
[8] HB Koge
1 - 3
Nykobing [7]
-1/4 0 - 1
- 18:45 FT
[6] Fredericia
2 - 1
Thisted [12]
-1 1 - 0
- 18:45 FT
[10] Hvidovre IF
1 - 2
Fremad Amager [3]
-1/4 0 - 1
- 18:45 FT
[9] Roskilde
1 - 2
Lyngby [4]
+0 1 - 0
EU17 19:00 FT
[B-1] Pháp U17 (T)
6 - 1
Séc U17 [A-2]
-1 1/2 3 - 0
ESTA 19:00 FT
[8] Tulevik Viljandi
1 - 3
Flora Tallinn [1]
+3 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[2] Kaisar Kyzylorda
5 - 1
Tobol Kostanay [3]
-1/4 3 - 0
DENA 19:00 FT
[14] Hobro I.K.
0 - 1
Vejle [12]
+0 0 - 1
THA 19:00 FT
[9] Ratchaburi
2 - 2
Sukhothai [11]
-1/4 2 - 2
- 19:00 FT
[6] Prachuap FC 1
2 - 1
Suphanburi [13]
-1/4 2 - 1
VNA 19:00 FT
[11] Viettel
0 - 3
HA Gia Lai [6]
-1/4 0 - 0
UZBA 19:15 FT
[5] Bunyodkor
2 - 1
Kokand-1912 [13]
-3/4 1 - 0
HLA 19:30 FT
[14] Zwolle
2 - 4
VVV Venlo [12]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[1] Ajax
4 - 1
Utrecht [6]
-2 1/2 2 - 1
- 19:30 FT
[4] AZ Alkmaar
1 - 0
PSV Eindhoven [2]
+1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Feyenoord
0 - 2
ADO Den Haag [9]
-2 1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[8] Groningen
3 - 0
Fortuna Sittard [15]
-1 1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[7] Heracles Almelo
4 - 5
SBV Excelsior [16]
-1/4 1 - 2
- 19:30 FT
[11] Heerenveen
2 - 1
NAC Breda [18]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[5] Vitesse Arnhem
6 - 1
De Graafschap [17]
-1 1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[10] Willem II
2 - 3
Emmen [13]
-1/2 2 - 1
BLRA 19:30 FT
[7] Dinamo Minsk
3 - 1
Gomel [11]
-1/2 1 - 0
BIA 19:30 FT
[6] Antwerpen
1 - 1
Anderlecht [4]
-1/4 0 - 1
AUTA 19:30 FT
[7] Sturm Graz
1 - 3
Austria Wien [6]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[4] Wolfsberger AC
4 - 0
St.Polten [8]
-3/4 1 - 0
SINA 19:30 FT
[2] Hougang Utd 1
1 - 0
Balestier Kh. [5]
0 - 0
UZBA 19:30 FT
[3] Surkhon Termiz
1 - 0
Buxoro [12]
-1/2 1 - 0
ITA 20:00 FT
[19] Frosinone 2
1 - 3
Udinese [16] 3
+1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[9] Sampdoria 2
1 - 2
Empoli [17] 1
-1/4 0 - 0
PHA 20:00 FT
[10] Rennes 1 1
1 - 1
Guingamp [20] 1
-3/4 1 - 0
ARMA 20:00 FT
[2] Ararat-Armenia (T)
2 - 1
Alashkert [3]
-1/2 0 - 1
KAZA 20:00 FT
[12] Aktobe 1
0 - 2
Okzhetpes [8]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Atyrau (T)
2 - 1
Kairat Almaty [5]
+1 1/4 1 - 1
LATA 20:00 FT
[6] Jelgava
0 - 0
Rigas Futbola Skola [2]
0 - 0
NORB 20:00 FT
[14] Strommen
1 - 2
Aalesund [1]
+1/2 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[6] Mlada Boleslav
1 - 1
Teplice [10]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Sigma Olomouc
3 - 2
Zlin [9]
-1/2 1 - 2
CZEB 20:00 FT
[15] Taborsko
3 - 3
Pardubice [7]
-1/2 2 - 3
TNKA 20:00 FT
[11] Kayserispor
2 - 1
Kasimpasa [13]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Konyaspor
2 - 2
Trabzonspor [4]
+0 2 - 1
TDA 20:00 FT
[5] Djurgardens
0 - 2
AIK Solna [3]
+0 0 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Osters
0 - 0
Vasteras [9]
-1 0 - 0
DUB 20:30 FT
[6] Holstein Kiel
3 - 0
Dynamo Dresden [12]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Ingolstadt 2
3 - 0
Darmstadt [10] 3
-1 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[15] Sandhausen
0 - 3
A.Bielefeld [7] 2
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[3] Union Berlin
3 - 0
Magdeburg [17]
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[14] Erzgebirge Aue 2
1 - 1
Greuther Furth [13] 1
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[18] Duisburg 2
3 - 4
Heidenheim [5] 2
+0 1 - 2
- 20:30 FT
[1] FC Koln 1
3 - 5
Jahn Regensburg [8]
-1 1/2 0 - 3
- 20:30 FT
[2] Paderborn 07 1
4 - 1
Hamburger [4] 4
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[9] St. Pauli
0 - 0
Bochum [11] 1
+0 0 - 0
NGA 20:30 FT
[4] Spartak Moscow
1 - 0
Ufa [14]
-1/2 1 - 0
POLA 20:30 FT
[1] Legia Wars.
1 - 1
Pogon Szczecin [8]
-1 1/4 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[6] Adana Demirspor
2 - 0
Balikesirspor [12]
-1 1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[1] Denizlispor
6 - 0
Karabukspor [18]
4 - 0
- 20:30 FT
[7] Altinordu SK
3 - 0
Boluspor [9]
-1 3 - 0
- 20:30 FT
[3] Hatayspor
1 - 0
Giresunspor [14]
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Osmanlispor
3 - 1
Altay [10]
-1 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Umraniyespor
1 - 3
Istanbulspor AS [11]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[5] Gaziantep B.B
0 - 2
Genclerbirligi [2]
+0 0 - 1
CCF17 21:00 FT
[D-1] Costa Rica U17 (T)
1 - 1
Canada U17 [B-2]
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 3-4
ANHA 21:00 FT
[17] Brighton
1 - 4
Man City [1]
+2 1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[15] Burnley 5
1 - 3
Arsenal [5] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Crystal Palace 3
5 - 3
Bournemouth [14]
-3/4 3 - 1
- 21:00 FT
[19] Fulham 1
0 - 4
Newcastle [13]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Leicester City
0 - 0
Chelsea [3] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Liverpool
2 - 0
Wolves [7] 2
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Man Utd 3
0 - 2
Cardiff City [18] 3
-1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Southampton
1 - 1
Huddersfield [20] 1
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Tottenham
2 - 2
Everton [8] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Watford 1 1
1 - 4
West Ham Utd [10]
-1/4 0 - 2
TBNB 21:00 FT
[19] Rayo Majada.
2 - 3
Albacete [3]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[7] Deportivo
1 - 1
Cadiz [5]
-1/2 1 - 0
BDNA 21:00 FT
[16] Chaves 4
1 - 2
Vitoria Setubal [13] 4
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[5] Vitoria Guimaraes 1
5 - 1
Belenenses [9] 2
-1 1/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[8] FK Panevezys
2 - 1
Palanga [7]
-3/4 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[11] Etzella Ettelbruc
2 - 1
UT Petange [8]
2 - 1
- 21:00 FT
[13] RM Hamm Benfica 1
2 - 1
Mondorf-les. [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[14] US Rumelange
2 - 1
RFCU Luxemburg [6]
0 - 0
- 21:00 FT
[12] Hostert
3 - 4
Dudelange [1]
0 - 0
- 21:00 FT
[10] Victoria Rosport
2 - 1
UNA Strassen [7]
0 - 1
- 21:00 FT
[5] Differdange
0 - 4
Fola Esch [2]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Jeunesse Esch 1
1 - 1
Progres Niedercorn [4]
1 - 1
MDVA 21:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe
0 - 0
Speranta [4]
0 - 0
SLOA 21:00 FT
[8] Triglav
0 - 3
CM Celje [5]
+3/4 0 - 2
CYPA 21:00 FT
[3] Apollon Limassol
1 - 2
AEK Larnaka [4]
-1/2 0 - 2
TSA 21:00 FT
[6] St. Gallen
2 - 1
Sion [7]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Young Boys
3 - 1
Basel [2]
-1/4 0 - 1
DENA 21:00 FT
[6] Randers
4 - 3
Sonderjyske [11]
+0 2 - 1
MAPL 21:00 FT
[5] Negeri Sembilan
1 - 0
Terengganu II [4]
1 - 0
- 21:00 FT
[11] Selangor United
2 - 2
Johor Darul Takzim II [1]
0 - 1
BRA 21:00 FT
[9] Flamengo/RJ
2 - 1
Chapecoense [16]
-1 1/4 1 - 0
LATA 21:10 FT
[7] Spartaks Jurmala
1 - 0
FK Liepaja [8]
0 - 0
ALBA 21:30 FT
[5] Skenderbeu
1 - 2
Teuta Durres [4]
0 - 1
- 21:30 FT
[9] Kastrioti Kruje
2 - 0
Flamurtari Vlore [3]
1 - 0
- 21:30 FT
[7] Luftetari Gjiro.
3 - 2
Kukesi [2]
1 - 0
- 21:30 FT
[1] Partizani Tirana
2 - 1
KF Tirana [8]
1 - 1
BLRA 21:30 FT
[9] Vitebsk
1 - 0
Shakhter Soligo. [2]
+1/2 1 - 0
MKDA 21:30 FT
[4] Rabotnicki
2 - 0
Makedonija [5]
2 - 0
- 21:30 FT
[6] Sileks Kratovo
1 - 0
Vardar [2]
1 - 0
- 21:30 FT
[7] Shkupi
2 - 2
Belasica Strumica [9]
1 - 1
- 21:30 FT
[10] Pobeda
1 - 4
Shkendija [1]
1 - 3
- 21:30 FT
[8] Renova
1 - 1
Academy Pandev [3]
1 - 1
UZBA 21:40 FT
[7] Metallurg Bekabad
0 - 0
Lok. Tashkent [2]
+1/2 0 - 0
PHA 22:00 FT
[2] Lille 2
1 - 0
Bordeaux [14] 4
-1 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[13] Cova Piedade
0 - 0
Varzim [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] CD Mafra
0 - 1
SC Farense [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Academica Coim
0 - 2
SC Covilha [6]
-1/4 0 - 2
LATA 22:00 FT
[9] METTA/LU Riga
2 - 1
Ventspils [5]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[7] Zimbru 1
0 - 4
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
CZEB 22:00 FT
[2] Jihlava
1 - 1
C. Budejovice [1]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[4] Hradec Kralove
2 - 0
Usti & Labem [5]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Varnsdorf
0 - 0
SK Prostejov [11]
-3/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
2 - 1
Lask [2]
-1 2 - 0
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn 1
1 - 2
Inter Turku [1]
+0 0 - 2
- 22:30 FT
[9] RoPS Rovaniemi
0 - 1
Ilves [2]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[10] HIFK
1 - 1
KuPS [5]
+1/2 1 - 1
TDA 22:30 FT
[1] Malmo
4 - 1
Elfsborg [7]
-1 1/4 1 - 0
TDB 22:30 FT
[16] Syrianska
1 - 2
Mjallby AIF [2]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[3] Brage
0 - 0
Norrby [4]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-8] San Fernando
0 - 1
Jumilla [D-12]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A-12] Burgos CF
2 - 1
Celta Vigo II [A-16]
2 - 0
- 22:59 FT
[C-19] Peralada
2 - 3
Alcoyano [C-17]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-13] Tudelano
0 - 0
CD Calahorra [B-11]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-8] Amorebieta
2 - 0
Union Langreo [B-10]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[C-1] Atl. Baleares
2 - 1
Lleida Esportiu [C-7]
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[B-2] UD Logrones
2 - 1
Izarra [B-16]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D-13] Linense
1 - 3
Don Benito [D-11]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[A-6] Pontevedra
0 - 2
Atletico Madrid B [A-2]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A-9] Coruxo
0 - 0
Salamanca [A-8]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-10] S.S. Reyes
1 - 2
Cultural Leonesa [A-5]
1 - 1
- 22:59 FT
[A-7] Guijuelo
0 - 0
Valladolid II [A-14]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-5] Athletic Bilbao B
2 - 0
Real Union [B-15]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[B-12] Real Sociedad B
1 - 1
Arenas de Guecho [B-14]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[C-5] Espanyol B
2 - 1
Levante B [C-16]
-1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-17] Villanovense
0 - 1
Atl. Sanluqueno [D-16]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B-19] Gim. Torrelavega
1 - 1
Sporting Gijon B [B-9]
0 - 1
- 22:59 FT
[A-17] RD Bouzas
0 - 3
Real Madrid B [A-3]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[A-11] Las Palmas Atl.
2 - 0
Union Adarve [A-18]
1 - 0
- 22:59 FT
[D-15] Granada II
0 - 2
Recreativo Huelva [D-1]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[B-17] Gernika
1 - 0
SCD Durango [B-20]
1 - 0
- 22:59 FT
[B-7] Leioa
3 - 0
Barakaldo [B-4]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C-3] Villarreal B
0 - 1
Valencia B [C-13]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[C-11] Ebro
0 - 2
Cornella [C-4]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-15] CF Salmantino
2 - 1
Inter de Madrid [A-13]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-6] Ibiza-Eivissa
2 - 1
Malaga B [D-19]
0 - 1
- 22:59 FT
[B-6] Real Oviedo B
1 - 1
Racing Santander [B-1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D-9] Talavera
2 - 2
Cartagena [D-3]
+3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-7] Marbella
2 - 0
UCAM Murcia [D-5]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[C-15] Conquense
1 - 1
Castellon [C-14]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[A-4] SD Ponferradina
1 - 0
Fuenlabrada [A-1]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-3] Mirandes
1 - 2
CD Vitoria (ESP) [B-18]
1 - 0
- 22:59 FT
[C-6] Barcelona B
0 - 2
Hercules CF [C-2]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[C-18] Teruel 1
1 - 4
UE Olot [C-9]
-1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[D-4] Badajoz
2 - 0
Sevilla B [D-14]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[C-12] Sabadell
1 - 0
Ejea [C-10]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D-18] Ejido 1
2 - 0
Almeria B [D-20]
1 - 0
- 22:59 FT
[D-10] Murcia
2 - 0
UD Melilla [D-2]
+1/2 0 - 0
ITA 22:59 FT
[11] SPAL 1907 2
1 - 2
Napoli [2] 1
+3/4 0 - 0
DUA 22:59 FT
[7] Ein.Frankfurt 1
0 - 2
Mainz [12] 1
-1 0 - 0
NGA 22:59 FT
[1] Zenit
3 - 1
Cska Moscow [5]
-1/4 1 - 1
POLA 22:59 FT
[2] Lechia GD
1 - 1
Zaglebie Lubin [5]
-1/4 0 - 1
BULA 22:59 FT
[3] Levski Sofia
5 - 1
Cherno More [6]
-3/4 3 - 0
BIA 22:59 FT
[2] Club Brugge
3 - 2
Genk [1]
-1/2 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[10] Tallinna Kalev
0 - 1
Nomme Kalju [4]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[1] Molde
1 - 0
Mjondalen [11]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Tromso
1 - 2
Odd Grenland [2]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[14] Sarpsborg
0 - 1
Kristiansund [6]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Haugesund 1
1 - 1
Bodo Glimt [4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Ranheim IL
1 - 5
Valerenga [3]
+1/4 0 - 0
NORB 22:59 FT
[10] Nest-Sotra
0 - 1
Start Kristiansand [3]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[11] FK Jerv
2 - 0
Ullensaker/Kisa [4]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Skeid Fotball
2 - 3
Raufoss IL [6]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[15] Notodden FK 1
1 - 2
HamKam [9]
1 - 1
- 22:59 FT
[8] Kongsvinger 1
3 - 2
Tromsdalen [16]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[7] Sandnes Ulf
2 - 4
Sandefjord [2]
+3/4 1 - 2
CZEA 22:59 FT
[1] Slavia Praha
3 - 1
Vik.Plzen [2]
-1 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[2] Istanbul BB
2 - 1
Ankaragucu [12]
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Malatyaspor
3 - 1
Erzurum BB [17]
-1/2 0 - 0
DENA 22:59 FT
[3] Aarhus AGF
2 - 0
Aalborg BK [8]
+0 1 - 0
CHIA 22:59 FT
[12] Everton CD
0 - 2
Audax Italiano [4]
-1/2 0 - 1
ARGB 23:05 FT
[5] CA Platense
0 - 1
C. Cordoba SdE [6]
-1/4 0 - 0
CYPA 23:15 FT
[9] Doxa Katokopia
1 - 0
Ermis Aradippou [12]
-2 1/2 1 - 0
- 23:15 FT
[8] Pafos FC
0 - 2
EN Paralimni [10]
0 - 0
- 23:15 FT
[11] Alki Oroklini
1 - 0
Anorthosis [5]
+0 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[13] Leganes 1 2
0 - 2
Espanyol [7] 1
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[20] Rayo Vallecano 2
1 - 2
Valladolid [16] 2
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[18] Girona 2
1 - 2
Levante [15] 3
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Atletico Madrid 5
1 - 1
Sevilla [6] 4
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[1] Barcelona 1
2 - 0
Getafe [5] 3
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[11] Real Betis 3
2 - 1
Huesca [19] 5
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[8] Athletic Bilbao 4
3 - 1
Celta Vigo [17] 3
-1/2 3 - 0
- 23:30 FT
[9] Real Sociedad 1
3 - 1
Real Madrid [3] 2
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[4] Valencia 2
3 - 1
Alaves [10] 5
-1 1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[14] Villarreal 3
1 - 0
Eibar [12] 2
-1 0 - 0
BDNA 23:30 FT
[17] Nacional Madeira 1
0 - 4
Porto [2]
+1 3/4 0 - 2
BLRA 23:30 FT
[4] Bate Borisov
1 - 0
Torpedo Minsk [16]
-1 1/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[7] Vorskla
1 - 1
Karpaty Lviv [10]
+0 1 - 0
ANHL2 00:00 FT
[4] Mansfield
0 - 0
Newport [7]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-5
ISRA 00:30 FT
[14] Ashdod
1 - 0
Hapoel Haifa [7]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[13] Bnei Sakhnin
0 - 2
HIK Shmona [11]
+3/4 0 - 2
- 00:30 FT
[10] Maccabi P.Tikva 1
0 - 2
Hapoel Tel Aviv [6]
-1/4 0 - 1
EU17 01:00 FT
[A-1] Bỉ U17 (T)
0 - 3
Hà Lan U17 [B-2]
+1 0 - 2
TBNB 01:00 FT
[12] Las Palmas
1 - 0
Cordoba [20]
-1 1 - 0
BIA 01:00 FT
[7] Sint Truiden
2 - 2
Eupen [12]
-1 0 - 1
NORA 01:00 FT
[15] Stabaek
0 - 1
Brann [5]
+1/2 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
CS Univ Craiova [3]
-1/4 1 - 0
DENA 01:00 FT
[2] Midtjylland
4 - 0
Kobenhavn [1]
-1/4 1 - 0
ECUA 01:00 FT
[13] Mushuc Runa
3 - 4
Tecnico Uni. [14]
-1/4 2 - 3
URUA 01:00 FT
[1] CA Penarol
1 - 1
Nacional Montevideo [4]
-1/4 1 - 1
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-6] Ottawa Fury
2 - 1
Carolina Railhawks [Nhóm 1-8]
-1/4 1 - 0
ITA 01:30 FT
[6] Roma 3
2 - 0
Juventus [1] 1
+0 0 - 0
PERA 01:30 FT
[3] Dep. Municipal
1 - 1
Real Garcilaso [4]
-1/4 0 - 0
USA 01:30 FT
[Dong-4] Atlanta United 1
1 - 0
Orlando City [Dong-10] 1
-1 1/4 1 - 0
CCF17 02:00 FT
[B-1] Mỹ U17
3 - 0
Panama U17 [D-2]
0 - 0
PHA 02:00 FT
[6] Marseille 1 3
0 - 3
Lyon [3] 1
+1/4 0 - 1
BDNA 02:00 FT
[7] Rio Ave 3
2 - 3
Benfica [1] 4
+1 3/4 0 - 2
BRA 02:00 FT
[2] Atl. Mineiro/MG
0 - 2
Palmeiras/SP [1]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[5] Internacional/RS
3 - 1
Cruzeiro/MG [15]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[4] Santos/SP (T)
3 - 0
Vasco DG/RJ [20]
-1 1/4 2 - 0
BLVA 02:00 FT
[2] Nacional Potosi
1 - 0
The Strongest [3]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Club Destroyers (T)
0 - 3
Jorge Wilstermann [6]
+0 0 - 2
CHIA 02:00 FT
[16] Cobresal 5
0 - 2
Univ. Catolica [1] 2
+1/2 0 - 1
ICEA 02:15