x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] FC Imabari
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [2]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[11] Vanraure Hachinohe
0 - 5
Roas. Kumamoto [1]
+1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[5] Fukushima Utd
1 - 1
Kagoshima [7]
-1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[11] MIO Biwako
2 - 2
Honda FC [2]
1 - 1
- 11:00 FT
[14] Maruyasu Okazaki
1 - 2
Matsue City [10]
1 - 0
- 11:00 FT
[7] FC Osaka
1 - 0
Sony Sendai [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[6] Reinmeer Aomori
0 - 0
Nara Club [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
0 - 0
Verspah Oita [5]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
4 - 1
Nippon SS Univ Nữ [2]
3 - 1
- 11:00 FT
[8] Orca Kamogawa Nữ
0 - 1
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[5] Nippatsu Yokohama Nữ
1 - 1
Yamato Sylphid Nữ [12]
1 - 0
NHATB 12:00 FT
[7] Montedio Yama.
2 - 1
Blaublitz Akita [13]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Kyoto Sanga
2 - 1
Sagamihara [22]
-1 1 - 0
- 12:00 FT
[10] Mito Hollyhock
2 - 1
Thespa Kusatsu [16]
-1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[21] Matsumoto Yama.
0 - 1
Tochigi SC [14]
+1/4 0 - 1
NHATLC 12:00 FT
[B-1] FC Tokyo
2 - 1
Nagoya Grampus [A-8]
-1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[10] Fujieda MYFC 1
5 - 1
Azul Claro Numazu [12]
-1/2 3 - 1
- 12:00 FT
[13] Kamatamare San.
0 - 0
FC Gifu [6]
+1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[3] Setagaya Sfida Nữ
2 - 0
AS Harima Albion Nữ [7]
-1 0 - 0
HQA 12:00 FT
[8] Gangwon
2 - 2
Jeju Utd [5]
+0 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[6] Machida Zelvia
0 - 1
JEF United Chiba [9]
+0 0 - 0
NHATLC 13:00 FT
[A-5] Cerezo Osaka
1 - 0
Urawa Red [C-1]
+0 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[19] Ehime FC
0 - 2
V-Varen Nagasaki [4]
+3/4 0 - 1
HQB 14:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
4 - 1
Ansan Greeners [7]
-3/4 3 - 0
AUSQSL 14:30 FT
  Gold Coast Utd
3 - 2
Brisbane Strikers  
1 - 0
GHU19 15:00 FT
  Romania U19
1 - 0
Síp U19  
-1 1/4 1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Moreton Bay Utd 1
6 - 3
Sunshine Coast  
+0 3 - 0
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
1 - 0
Queensland Lion  
+0 1 - 0
EUW17VL 16:00 FT
[5-1] Ba Lan U17 Nữ
2 - 0
Anh U17 Nữ [5-4]
1 - 0
- 16:00 FT
[5-2] Nga U17 Nữ (T)
0 - 1
Bỉ U17 Nữ [5-3]
0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Fatih Karagumruk
1 - 0
Bursaspor  
0 - 0
- 16:00 FT
  CSKA Moscow
1 - 1
Nizhny Novgorod  
0 - 0
GHU17 16:30 FT
  T.B.Nha U17
2 - 1
Hà Lan U17  
1 - 0
HQB 16:30 FT
[6] Gyeongnam
1 - 1
Chungnam Asan [8]
-1/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[5] Tanjong Pagar
4 - 4
Alb. Niigata (SIN) [2]
1 - 4
- 16:30 FT
[1] Lion City Sailors 1
4 - 1
Balestier Kh. [7]
2 - 1
EU17VL 17:00 FT
  Thụy Sỹ U17 (T)
7 - 0
Gibraltar U17  
1 - 0
BDNB 17:00 FT
[2] Rio Ave
2 - 1
Vilafranquense [16]
-1 1/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[15] Zaglebie Sosno
0 - 1
Resovia [10]
+0 0 - 1
SINA 17:50 FT
[3] Hougang Utd
1 - 3
Young Lions [8]
0 - 2
- 17:50 FT
[4] Tampines Rovers
1 - 1
Geylang Intl [6]
0 - 0
SAFF 18:00 FT
[3] Maldives
1 - 0
Sri Lanka [5]
-1 1/2 1 - 0
GHU19 18:00 FT
  Serbia U19
4 - 0
Bosnia & Herz U19   1
0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[B-7] Hannover II
2 - 1
VfV 06 Hildesheim [B-5]
-1/4 1 - 1
THAA 18:00 FT
[11] Ratchaburi
2 - 0
Chiangmai [16]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Prachuap FC 1
0 - 0
Samut Prakan City [7]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[6] Chonburi
1 - 0
Suphanburi [14]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Port FC 1
0 - 2
Buriram Utd [1]
+0 0 - 0
GHU18 19:00 FT
  T.N.Kỳ U18 (T)
0 - 3
B.D.Nha U18  
0 - 1
TBNB 19:00 FT
[16] Real Sociedad B (T) 1
1 - 1
SD Ponferradina [4]
+0 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-4] St. Pauli II
2 - 1
Weiche Flensburg [A-3]
+1 1 - 1
- 19:00 FT
[A-1] Teutonia Ottensen
1 - 1
Holstein Kiel II [A-2]
-3/4 0 - 0
FINB 19:00 FT
[6] PK-35
1 - 2
MuSa Pori [10]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[11] JIPPO
0 - 6
Klubi 04 Helsinki [12]
+0 0 - 4
- 19:00 FT
[4] KPV Kokkola
2 - 1
MP Mikkeli [9]
-1/2 1 - 1
ITA3 19:30 FT
[A-3] Alto Adige
0 - 0
Giana Erminio [A-14]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[A-9] US Seregno 1
1 - 1
Mantova [A-13]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[A-18] Virtus Verona
0 - 0
Triestina [A-10]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[A-16] Legnano
3 - 1
Pergolettese [A-19]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[A-8] AC Trento
1 - 0
Fiorenzuola [A-15]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[A-20] Pro Sesto
1 - 1
Aurora Pro Patria [A-17]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[A-2] Albinoleffe
2 - 3
AC Renate [A-4]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[B-3] Cesena
2 - 0
Ancona [B-1]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[B-12] Luchese
1 - 2
Pesaro [B-11]
-1/4 1 - 1
HLB 19:30 FT
[1] ADO Den Haag
3 - 2
Den Bosch [15]
-1 1/4 1 - 1
WP 20:00 FT
[E-2] Uganda
1 - 0
Rwanda [E-4]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[J-2] Benin
0 - 1
Tanzania [J-1]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[E-3] Kenya
0 - 1
Mali [E-1]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[C-3] CH Trung Phi (T)
0 - 2
Nigeria [C-1]
+1 1/2 0 - 2
UEFA 20:00 FT
[A1-1] Italia 2
2 - 1
Bỉ [A2-1] 3
-1/2 0 - 0
EU17VL 20:00 FT
  Ba Lan U17 (T)
1 - 0
Andorra U17  
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Malatyaspor
0 - 1
Gaziantep B.B  
0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-9] Hannoverscher SC
1 - 3
Oldenburg 1897 [B-1]
+1 1 - 2
BDNB 20:00 FT
[11] SC Covilha
1 - 1
Nacional Madeira [7]
+1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[4] Sandecja
1 - 3
Miedz Legnica [2]
+1/2 0 - 1
FINB 20:00 FT
[5] Jaro
2 - 0
Gnistan [8]
-3/4 1 - 0
URUA 20:00 FT
[13] Boston River
1 - 0
Villa Espanola [16]
-1/2 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[7] Cartagena
5 - 1
Ibiza-Eivissa [15]
+0 3 - 0
BRAA 21:00 FT
[7] Internacional/RS
5 - 2
Chapecoense [20]
-1 1/4 4 - 0
GHU20 21:30 FT
  Pháp U20
0 - 0
Tunisia U20  
0 - 0
BDNB 21:30 FT
[8] CD Mafra
1 - 1
Casa Pia AC [3]
+0 1 - 0
HLB 21:45 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 1
Helmond Sport [13]
+0 0 - 1
GHW 22:00 FT
  Bahrain Nữ
0 - 5
Ấn Độ Nữ  
+1 0 - 3
GHU18 22:00 FT
  Romania U18
1 - 3
T.B.Nha U18  
0 - 1
URUA 22:15 FT
[10] IA Sud America (T)
0 - 1
Liverpool P. (URU) [4]
+3/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-14] Latina
3 - 0
AZ Picerno [C-15]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-5] Taranto
0 - 0
Vibonese [C-19]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-11] Paganese
0 - 2
Catanzaro [C-2]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-10] SS Monopoli
1 - 2
Campobasso [C-10]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[B-21] Viterbese Calcio
0 - 1
Grosseto [B-18]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-7] Imolese Calcio
2 - 4
Carrarese [B-9]
+0 1 - 2
- 22:30 FT
[C-16] Potenza SC
2 - 0
Fidelis Andria [C-18]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[C-1] Bari
4 - 2
Turris Neapolis [C-4]
-1 1 - 2
- 22:30 FT
[C-12] Catania
3 - 2
Juve Stabia [C-8]
+0 2 - 2
- 22:30 FT
[C-3] Palermo
3 - 0
Foggia [C-7]
-1/4 2 - 0
BDNB 22:30 FT
[10] Leixoes
2 - 0
Feirense [1]
+0 0 - 0
WP 22:59 FT
[C-2] Cape Verde
1 - 0
Liberia [C-4]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[J-4] Madagascar
1 - 0
CHDC Congo [J-3]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[B-3] Zambia
1 - 1
Equatorial Guinea [B-2]
-3/4 0 - 0
EU17VL 22:59 FT
  Phần Lan U17
1 - 1
Bosnia & Herz U17  
1 - 0
SAFF 22:59 FT
[2] Nepal (T)
0 - 1
Ấn Độ [1]
+3/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[1] Widzew Lodz
3 - 1
GKS Jastrzebie [16]
-1 1/4 2 - 1
TBNB 23:15 FT
[9] Fuenlabrada
2 - 1
Leganes [19]
+0 1 - 1
- 23:15 FT
[22] Alcorcon
1 - 0
Burgos CF [18]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[6] Tenerife 1
2 - 1
Amorebieta [21]
-3/4 1 - 0
CHIA 00:00 FT
[9] La Serena
2 - 1
Cobresal [10]
-1/4 2 - 0
USB 00:00 FT
[A-8] Loudoun United 1
3 - 2
Miami Fusion [A-4]
+1/2 1 - 1
MEXB 00:00 FT
[3] Morelia
1 - 0
Atlante [2]
+0 0 - 0
URUA 00:45 FT
[7] CA Fenix
1 - 2
Nacional Montevideo [2]
+3/4 1 - 1
EU17VL 01:00 FT
  Ireland U17
2 - 0
North Macedonia U17  
1 - 0
BDNB 01:00 FT
[6] Chaves
3 - 1
Penafiel [5]
-1/4 0 - 1
HLB 01:00 FT
[19] Almere City
1 - 2
De Graafschap [4]
+1/4 0 - 0
USB 01:00 FT
[A-6] Ch. Battery
4 - 3
Hartford Athletic [A-5]
-1/2 3 - 1
BDNB 01:30 FT
[9] CD Estrela
4 - 0
Academico Viseu [12]
-1/4 4 - 0
UEFA 01:45 FT
[A3-1] Pháp (T) 3
2 - 1
T.B.Nha [A4-1] 1
+0 0 - 0
WP 02:00 FT
[B-4] Mauritania
0 - 0
Tunisia [B-1]
+1 1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[16] Santos/SP
1 - 0
Gremio/RS [19]
+0 0 - 0
WNM 03:00 FT
[7] Bolivia 1 3
1 - 0
Peru [9] 2
+0 0 - 0
USAA 03:00 FT
[Tay-7] Minnesota Utd
1 - 3
Colorado Rapids [Tay-3]
-1/2 1 - 0
WNM 03:30 FT
[10] Venezuela 4
2 - 1
Ecuador [3] 2
+1/4 1 - 1
- 04:00 FT
[4] Colombia 2
0 - 0
Brazil [1]
+1/2 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[16] Barnechea
2 - 4
U. San Felipe [13]
1 - 0
USB 04:00 FT
[B-1] Birmingham Legion
3 - 1
Indy Eleven [B-6]
-3/4 1 - 1
USW 04:00 FT
[10] Kansas City Nữ
0 - 0
Portland Tho. Nữ [2]
+3/4 0 - 0
WBM 05:00 FT
[3] Panama 1
1 - 0
Mỹ [2]
+1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[5] Costa Rica 1
2 - 1
El Salvador [6] 2
-3/4 0 - 1
- 05:00 FT
[8] Jamaica 4
0 - 0
Canada [4] 1
+1/2 0 - 0
USB 05:00 FT
[A-3] Pittsburgh R.
2 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-1]
+0 1 - 0
WBM 06:00 FT
[1] Mexico 1
3 - 0
Honduras [7] 1 2
-2 1/4 1 - 0
USW 06:00 FT
[5] Houston Dash Nữ
4 - 1
NC Courage (W) [6]
+0 3 - 1
- 06:07 FT
[1] OL Reign Nữ
3 - 2
Chicago RS Nữ [4]
2 - 1
WNM 06:30 FT
[2] Argentina
3 - 0
Uruguay [5]
-3/4 2 - 0
- 07:00 FT
[6] Chile 1 4
2 - 0
Paraguay [8] 1 4
-1/2 0 - 0
USB 07:30 FT
[C-3] SA Scorpions 1
4 - 2
Memphis 901 [B-3]
-3/4 1 - 1
- 08:00 FT
[C-4] Austin Bold
1 - 1
OKC Energy [B-5]
0 - 0
ITA3 19:30 Hoãn
[A-12] Piacenza
-
Juventus U23 [A-11]
-
- 20:30 Hoãn
[B-2] Reggiana
-
US Olbia [B-15]
-
 
« 10 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo