x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQB 11:30 FT
[9] Chungnam Asan
0 - 1
Bucheon 1995 [10]
+1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Pohang Steelers
2 - 0
Busan I'Park  
-1/2 1 - 0
HQB 14:00 FT
[2] Anyang
0 - 1
Ansan Greeners [7]
-1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[11] Gangwon
3 - 1
FC Seoul [10]
+0 0 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Tatung FC
2 - 2
Hang Yuen FC  
-1 1 - 1
- 15:00 FT
  Ming Chuan SV
6 - 0
Taipei Red Lions  
-1/4 2 - 0
- 15:00 FT
  Tainan City
4 - 0
NTUPES  
-1 3/4 2 - 0
- 15:00 FT
  Taichung Futuro
0 - 0
Taiwan Power  
+1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[6] Gyeongnam
0 - 0
Jeonnam Dragons [1]
-1/2 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Khimik Svetlogorsk
0 - 1
Sputnik Rechitsa  
0 - 0
BLRA 18:00 FT
[11] Isloch
2 - 1
Belshina Bobruisk  
-3/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  FK Oshmyany
0 - 0
FK Orsha  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Naftan Novo.
2 - 1
FK Slonim  
-1 1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[7] Vitebsk
0 - 0
Shakhter Soligo. [1]
+3/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Granit Mika.
0 - 1
Volna Pinsk  
+0 0 - 0
BLRA 22:00 FT
  FC Smolevichi
3 - 5
Bate Borisov [2]
+1 1/4 1 - 3
- 00:00 FT
[6] Dinamo Brest
2 - 1
Dinamo Minsk [5]
-1/2 1 - 1
DUC4B 19:00 Hoãn
[10] Hannover II
-
Lubeck  
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[15] Ger.Halberstadt
-
E.Cottbus [12]
-
- 19:30 Hoãn
[14] Hertha Berlin II
-
Viktoria Berlin [1]
-
- 19:30 Hoãn
[9] Babelsberg
-
Meuselwitz [17]
-
- 19:30 Hoãn
  Wacker Nordhausen
-
Berliner FC Dynamo [7]
-
- 19:30 Hoãn
[10] Union Furstenwalde
-
Auerbach [16]
-
- 19:30 Hoãn
[2] C. Leipzig
-
Berlin AK 07 [5]
-
- 19:30 Hoãn
[3] VSG Altglienicke
-
RW Erfurt  
-
- 19:30 Hoãn
[20] Bischofswerdaer
-
Optik Rathenow [18]
-
- 19:30 Hoãn
[11] SV Lichtenberg
-
Lok.Leipzig [6]
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[21] Altona 93
-
Hamburger II [11]
-
- 20:00 Hoãn
[7] St. Pauli II
-
Weiche Flensburg [1]
-
- 20:00 Hoãn
[18] Holstein Kiel II
-
Hannoverscher SC [19]
-
NGB 20:00 Hoãn
[6] Baltika
-
Shinnik Yaroslavl [22]
-
- 20:00 Hoãn
  Luch Energiya
-
Rotor Volgograd  
-
- 20:00 Hoãn
[21] Chertanovo
-
Tekstilshchik Ivanov [14]
-
- 20:00 Hoãn
[13] Chayka FK Pesch
-
Torpedo Moscow [5]
-
- 20:00 Hoãn
[11] SKA-Khabarovsk
-
Neftekhimik Nizh [8]
-
- 20:00 Hoãn
  Mordovia
-
Tom Tomsk [19]
-
- 20:00 Hoãn
  Avangard Kursk
-
Yenisey [9]
-
- 20:00 Hoãn
[10] Fakel
-
Spartak Moscow B [15]
-
- 20:00 Hoãn
[3] Nizhny Nov
-
Krasnodar B [16]
-
- 20:00 Hoãn
  Armavir
-
Khimki  
-
HLA 20:30 Hoãn
[16] Emmen
-
AZ Alkmaar [3]
-
- 20:30 Hoãn
[17] VVV Venlo
-
Sparta Rotterdam [8]
-
- 20:30 Hoãn
[11] Fortuna Sittard
-
Ajax [1]
-
- 20:30 Hoãn
[18] ADO Den Haag
-
Zwolle [13]
-
- 20:30 Hoãn
[5] Feyenoord
-
Vitesse Arnhem [4]
-
- 20:30 Hoãn
[9] Heracles Almelo
-
Groningen [7]
-
- 20:30 Hoãn
[2] PSV Eindhoven
-
RKC Waalwijk [15]
-
- 20:30 Hoãn
[6] Utrecht
-
Heerenveen [12]
-
- 20:30 Hoãn
[14] Willem II
-
Twente [10]
-
DUC4B 21:00 Hoãn
[8] Drochtersen/Assel
-
Ein. Norderstedt [6]
-
- 21:00 Hoãn
[13] Hansa Luneburg
-
Oldenburg 1987 [9]
-
LUXA 22:00 Hoãn
[2] Dudelange
-
Etzella Ettelbruc [16]
-
- 22:00 Hoãn
[5] Progres Niedercorn
-
UT Petange [15]
-
- 22:00 Hoãn
[9] Hostert
-
Jeunesse Esch [6]
-
- 22:00 Hoãn
[11] Victoria Rosport
-
UNA Strassen [10]
-
- 22:00 Hoãn
  RFCU Luxemburg
-
BB Muhlenbach  
-
- 22:00 Hoãn
[14] Rodange 91
-
Differdange [7]
-
- 22:00 Hoãn
[1] Fola Esch
-
Mondorf-les. [12]
-
TBN3 23:00 Hoãn
[A2-1] Burgos CF
-
Leioa [B1-11]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-4] Atl. Sanluqueno
-
Talavera [E2-5]
-
- 23:00 Hoãn
[B2-4] Tudelano
-
CF Salmantino [A1-9]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-1] Amorebieta
-
Haro Deportivo [B2-9]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-5] Atl. Baleares
-
Marino de Luanco [A2-5]
-
- 23:00 Hoãn
[D2-9] Yeclano Dep.
-
Cartagena  
-
- 23:00 Hoãn
[C1-8] UE Llagostera
-
Espanyol B [C1-10]
-
- 23:00 Hoãn
  UD Logrones
-
Barakaldo [B1-10]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-3] Linense
-
San Fernando [D1-2]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-3] Lleida Esportiu
-
Sabadell  
-
- 23:00 Hoãn
[A1-1] Salamanca
-
Izarra [B2-10]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-6] Pontevedra
-
S.S. Reyes [E1-1]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-8] Coruxo
-
Rayo Majada. [E1-2]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-9] Sporting Gijon B
-
Union Langreo [A2-6]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-10] Guijuelo
-
Valladolid II [A2-4]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-10] Getafe B
-
Inter de Madrid [E1-4]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-8] Atletico Madrid B
-
UD Melilla  
-
- 23:00 Hoãn
[B1-2] Athletic Bilbao B
-
Real Sociedad B [B1-4]
-
- 23:00 Hoãn
[B2-7] Osasuna B
-
Cultural Leonesa [A2-2]
-
- 23:00 Hoãn
[C2-4] Levante B
-
Ejea [B2-8]
-
- 23:00 Hoãn
[E2-7] Villarrubia CF
-
Sevilla B [D2-3]
-
- 23:00 Hoãn
[D2-6] Granada II
-
Cadiz B [D1-8]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-5] Cornella
-
Castellon  
-
- 23:00 Hoãn
[E2-8] Merida
-
UCAM Murcia [D2-1]
-
- 23:00 Hoãn
[C2-9] Orihuela
-
Badalona [C1-6]
-
- 23:00 Hoãn
[C2-3] Villarreal B
-
AE Prat [C1-7]
-
- 23:00 Hoãn
[B2-3] Ebro
-
Valencia B [C2-10]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-4] Andorra FC
-
Alaves  
-
- 23:00 Hoãn
[B1-5] Arenas de Guecho
-
CD Calahorra [B2-1]
-
- 23:00 Hoãn
[C2-1] Ibiza-Eivissa
-
Pena Deportiva [C2-8]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-7] Real Oviedo B
-
Las Rozas CF [E1-7]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-9] Marbella
-
Cordoba [D2-5]
-
- 23:00 Hoãn
[E2-4] Don Benito
-
CP Villarrobledo [E2-10]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-1] Barcelona B
-
UE Olot [C1-11]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-7] Racing Ferrol
-
Las Palmas Atl. [D1-7]
-
- 23:00 Hoãn
[C2-6] Hercules CF
-
Gimnastic T. [C1-2]
-
- 23:00 Hoãn
[E1-3] Real Madrid B
-
Celta Vigo II [A1-2]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-6] Recreativo Huelva
-
Algeciras [D1-1]
-
- 23:00 Hoãn
[D2-7] Murcia
-
Badajoz [E2-1]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-7] Real Union
-
Alaves B [B1-9]
-
BDNB 23:00 Hoãn
[16] Porto B
-
SC Farense  
-
- 23:00 Hoãn
[14] Academico Viseu
-
Varzim [15]
-
- 23:00 Hoãn
[12] Cova Piedade
-
Academica Coim [4]
-
- 23:00 Hoãn
[9] Casa Pia AC
-
Benfica B [8]
-
- 23:00 Hoãn
[17] Vilafranquense
-
CD Mafra [11]
-
- 23:00 Hoãn
[1] Estoril
-
SC Covilha [13]
-
- 23:00 Hoãn
[5] Feirense
-
Penafiel [7]
-
- 23:00 Hoãn
[18] UD Oliveirense
-
Nacional Madeira  
-
- 23:00 Hoãn
[10] Leixoes
-
Chaves [6]
-
MEXA 01:00 Hoãn
[15] Pumas UNAM
-
Queretaro [12]
-
- 05:00 Hoãn
[9] Chivas Guad.
-
Puebla [3]
-
USAA 07:00 Hoãn
[Dong-6] D.C. Utd
-
Houston Dynamo [Tay-6]
-
MEXA 07:00 Hoãn
[16] Juarez
-
Cruz Azul [1]
-
USAA 07:30 Hoãn
[Dong-14] Cincinnati
-
New England [Dong-1]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-2] Orlando City
-
Minnesota Utd [Tay-11]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-3] Philadelphia Union
-
Atlanta United [Dong-9]
-
MEXA 09:00 Hoãn
  Morelia
-
Club America [2]
-
USAA 10:00 Hoãn
[Tay-4] LA Galaxy
-
New York RB [Dong-5]
-
 
« 10 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo