x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:05 FT
[4] WS Wanderers
2 - 0
Melb. Victory [11]
-1/4 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  GKS Tychy
2 - 0
Nieciecza  
1 - 0
TBN3 18:00 FT
[E1-3] Inter de Madrid
2 - 0
Atl. Baleares [E1-5]
+1/4 1 - 0
THA 18:00 FT
[5] Samut Prakan City 1
3 - 5
Police Tero FC [10]
-3/4 2 - 2
- 18:00 FT
[14] Suphanburi
1 - 0
Rayong FC [16]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Chiangrai Utd
1 - 1
Bangkok Utd [6]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
1 - 0
Ratchaburi [8]
-1/4 1 - 0
RMNC 19:30 FT
  Farul Constanta
0 - 3
Chindia Targoviste  
+1/4 0 - 1
KSB 19:30 FT
[7] Al Adalah
1 - 1
Hajer [6]
-1/4 1 - 1
- 19:55 FT
[18] Al Bukiryah
1 - 0
Sahel (KSA) [16]
1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Inhulets Petrove
3 - 1
Widzew Lodz  
1 - 0
SLOA 20:00 FT
[5] NK Bravo
0 - 0
Gorica [10]
-1/2 0 - 0
KSB 20:00 FT
[3] Al Jabalain
0 - 1
Najran [14]
-1/2 0 - 0
URUA 20:00 FT
[1] Liverpool P. (URU) 1
3 - 2
Cerro Largo [16]
-1/2 0 - 1
CHIA 20:30 FT
[4] Antofagasta
1 - 0
O Higgins [17]
+1/4 0 - 0
PHC 20:45 FT
  Auxerre
0 - 2
Marseille  
+1/2 0 - 0
- 20:45 FT
  Bordeaux
0 - 2
Toulouse  
-1/4 0 - 1
- 20:45 FT
  Grenoble
0 - 1
Monaco  
+1 0 - 1
- 20:45 FT
  Nantes
2 - 4
Lens  
+1/4 1 - 3
- 20:45 FT
  Strasbourg
0 - 2
Montpellier  
-1/4 0 - 1
ITA3 21:00 FT
[B-1] Padova
6 - 0
Carpi [B-14]
-1 1/4 2 - 0
TBN3 21:45 FT
[D1-3] Linense
2 - 1
Marbella [D1-7]
-1/4 1 - 1
CROA 22:00 FT
[6] Sibenik
1 - 0
Istra 1961 [10]
-1/4 0 - 0
GREC 22:00 FT
  AEK Athens
4 - 2
Volos NFC  
-1 1/2 4 - 1
CYPA 22:00 FT
[6] Olympiakos Nic.
2 - 3
Apoel FC [8]
+1/4 0 - 1
RMNC 22:15 FT
  Universitaea Cluj
2 - 1
UTA Arad  
+1/2 1 - 0
SLOA 22:45 FT
[4] Domzale
3 - 3
Maribor [1]
+1/2 3 - 1
KSB 22:55 FT
[10] Jeddah Club
1 - 1
Al Shoalah [13]
+0 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A2-1] Burgos CF
2 - 0
Valladolid II [A2-8]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-7] Ejea
1 - 2
Tudelano [B2-4]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
1 - 1
Melilla CD [E2-2]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-7] Pontevedra
0 - 0
Guijuelo [A1-10]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-7] Villarrubia CF
1 - 1
Extremadura UD [E2-5]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-2] Cultural Leonesa
1 - 1
Sporting Gijon B [A2-9]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[C2-8] Orihuela
1 - 2
La Nucía [C2-6]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[E1-2] Rayo Majada.
1 - 1
Getafe B [E1-8]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[E1-6] Navalcarnero
1 - 1
Atletico Madrid B [E1-7]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-7] Real Oviedo B
2 - 1
Covadonga [A2-10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E1-4] Real Madrid B
3 - 1
Las Rozas CF [E1-9]
-1/2 1 - 1
PHC 22:59 FT
  Nimes
1 - 3
Nice  
+1/2 1 - 2
- 22:59 FT
  Stade Brestois
2 - 1
Rodez  
-3/4 2 - 1
- 22:59 FT
  Amiens
1 - 2
Metz  
+0 0 - 1
BIC 22:59 FT
  Eupen
5 - 1
Olympic Charleroi  
-1 3/4 1 - 1
POLC 23:30 FT
  Pogon Szczecin
1 - 2
Piast Gliwice  
-1/4 0 - 1
TSC 23:30 FT
  Aarau
2 - 2
Sion  
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 2-0
BIC 00:00 FT
  Genk
1 - 0
Sint Truiden  
-1/2 0 - 0
GREC 00:00 FT
  PAOK
5 - 2
Lamia FC  
-2 2 - 2
CYPA 00:00 FT
[4] Anorthosis
0 - 0
AEL Limassol [2]
-1/4 0 - 0
DENC 00:00 FT
  Fremad Amager
1 - 2
Sonderjyske  
+1/4 0 - 1
CROA 00:05 FT
[4] HNK Rijeka
0 - 1
Hajduk Split [5]
-1/2 0 - 0
TSA 00:15 FT
[8] Luzern
1 - 1
Lugano [6]
-1/2 0 - 1
- 00:15 FT
[5] Servette
2 - 2
St. Gallen [3]
-1/4 1 - 1
FA 00:30 FT
  Swansea City 2
1 - 3
Man City  
+2 0 - 1
SLOA 00:30 FT
[6] Koper
1 - 2
O.Ljubljana [2]
-1/4 0 - 1
AUTA 00:30 FT
[9] St.Polten
1 - 3
Lask [3]
+1 3/4 0 - 2
- 00:30 FT
[11] Admira
3 - 1
SCR Altach [12]
+0 1 - 0
TNKC 00:45 FT
[17] Galatasaray
2 - 3
Alanyaspor [14]
-1/2 0 - 2
ITB 01:00 FT
[12] Reggina
1 - 0
Virtus Entella [20]
-3/4 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[12] Bayern Munich II
3 - 2
Zwickau [13]
-1/2 2 - 1
PHC 01:00 FT
  Dijon
0 - 1
Lille  
+1 0 - 1
SCOA 01:00 FT
[11] Kilmarnock
0 - 1
Motherwell [9]
+0 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[4] Maccabi P.Tikva 1
0 - 2
Hapoel Tel Aviv [11]
-1/4 0 - 1
- 01:15 FT
[2] Maccabi TA
3 - 1
Hapoel Hadera [10]
-1 1/2 2 - 1
TBN3 01:30 FT
[C1-8] Cornella
0 - 1
AE Prat [C1-6]
-3/4 0 - 1
RMNC 01:30 FT
  Dinamo Bucuresti
1 - 0
Steaua Bucuresti  
+1/4 0 - 0
ISRA 01:45 FT
[1] Maccabi Haifa
2 - 0
Hapoel Haifa [7]
-1 1/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[5] Reading
1 - 3
Brentford [2]
+1/2 1 - 1
HLC 02:00 FT
  Ajax
2 - 1
PSV Eindhoven  
-3/4 2 - 0
DENC 02:15 FT
  Aarhus AGF
3 - 1
B93 Kobenhavn  
-2 1 - 0
FA 02:30 FT
  Leicester City 2
1 - 0
Brighton   1
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
  Sheffield Utd
1 - 0
Bristol City   1
-1 0 - 0
POLC 02:30 FT
  Rakow Czestochowa
4 - 2
Gornik Zabrze  
-1/4 2 - 0
GREC 02:30 FT
  Olympiakos
2 - 1
Aris Salonica  
-3/4 2 - 1
TSA 02:30 FT
[1] Young Boys
1 - 0
Lausanne Sports [7]
-1 1/2 1 - 0
AUTA 02:30 FT
[1] RB Salzburg
3 - 1
Austria Wien [8]
-2 0 - 0
ITC 02:45 FT
  Atalanta 1
3 - 1
Napoli   4
-1/2 2 - 0
BIC 02:45 FT
  Club Brugge
3 - 1
Antwerpen  
-1 0 - 0
TBNC 03:00 FT
  Sevilla 3
2 - 0
Barcelona   1
+1/4 1 - 0
ITB 03:00 FT
[7] Chievo
1 - 0
Reggiana [15]
-1 0 - 0
SCOA 03:00 FT
[6] St. Mirren
0 - 4
Celtic [2]
+1 0 - 1
COLB 03:00 FT
[11] Fortaleza
1 - 1
Atletico [5]
-1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[8] Leones FC
1 - 1
Cortulua [6]
+0 0 - 1
URUA 03:00 FT
[6] Plaza Colonia
3 - 0
Danubio [14]
+0 2 - 0
FA 03:15 FT
  Everton 4
4 - 4
Tottenham   3
+0 3 - 2
TS 90': 4-4; HP: 1-0
BDNC 03:15 FT
  Braga
1 - 1
Porto  
+1/4 0 - 1
COLB 04:00 FT
[9] Orsomarso
2 - 1
Dep.Quindio [4]
+1/4 1 - 1
PHC 04:05 FT
  Caen 2
0 - 1
PSG   2
+2 1/2 0 - 0
CHIA 04:30 FT
[7] Curico Unido
0 - 0
Univ. de Chile [5]
+1/4 0 - 0
- 04:30 FT
[3] U. Espanola
1 - 1
La Serena [18]
-1/2 0 - 0
PARA 04:30 FT
[3] Cerro Porteno
1 - 0
Sportivo Luqueno [6]
-1 1/4 0 - 0
MEXB 04:45 FT
[8] Tepatitlan FC
0 - 0
CD Tapatio [6]
-1/4 0 - 0
BRA 05:00 FT
[2] Internacional/RS 1
1 - 2
SC Recife/PE [15]
-1 1 - 2
- 05:15 FT
[16] Fortaleza/CE
3 - 0
Vasco DG/RJ [17]
-1/2 2 - 0
URUA 05:15 FT
[11] Wanderers 1
3 - 2
CA Rentistas [15]
-1/4 1 - 1
PARA 06:45 FT
[10] 12 de Octubre
0 - 2
Olimpia Asuncion [2]
+1 1/4 0 - 1
BRA 07:00 FT
[4] Sao Paulo/SP
1 - 1
Ceara/CE [11]
-3/4 0 - 0
ARGC 07:10 FT
  River Plate
4 - 0
Def. Pronunciamiento  
2 - 0
COLB 07:10 FT
[3] Atletico Huila
1 - 0
Tigres(COL) [7]
-1 1 - 0
BRA 07:30 FT
[12] Corinthians/SP
3 - 3
Atletico/PR [10]
-1/2 2 - 2
- 07:30 FT
[5] Fluminense/RJ
0 - 0
Atl. Mineiro/MG [3]
+1/4 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[1] Univ. Catolica
0 - 0
U. La Calera [2]
-1/2 0 - 0
URUA 07:45 FT
[2] CA Torque
1 - 2
Nacional Montevideo [3]
+0 0 - 2
MEXB 08:05 FT
[10] Correcaminos
1 - 1
Mineros de Zac. [13]
+0 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[A-1] Alajuelense
3 - 0
Municipal Grecia [A-3]
-1 2 - 0
MEXB 10:05 FT
[3] Sonora
2 - 1
Morelia [2]
2 - 1
AUSA 15:00 Hoãn
[11] Melb. Victory
-
Newcastle Jets [9]
-
EGYA 00:30 Hoãn
[3] Al Masry
-
Pyramids FC [8]
-
SCOA 01:00 Hoãn
[5] Livingston
-
Hamilton [12]
-
LUXA 02:00 Hoãn
[10] Progres Niedercorn
-
Racing Union [12]
-
 
« 10 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo