x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
1 - 1
Veertien Mie [9]
0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Nurnberg (T) 1
0 - 7
Ingolstadt  
-1/4 0 - 3
- 16:00 FT
  Osasuna (T)
2 - 1
Alaves  
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
  Slovan Liberec
0 - 0
MFK Chrudim  
0 - 0
GHU16 16:00 FT
  Italia U16
3 - 3
Áo U16  
2 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Meteor Praha U19
0 - 3
C. Budejovice U19  
0 - 2
AUSSL 16:00 FT
[1] Adelaide Comets
1 - 3
Adelaide City [2]
+0 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Logan Light.
3 - 2
Capalaba  
-1/2 2 - 0
- 16:45 FT
  Peninsula Power
3 - 0
Eastern Suburbs  
-2 1/4 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Lechia GD
5 - 0
Stomil Olsztyn  
-2 1/4 3 - 0
- 19:00 FT
  Dukla Praha (T)
4 - 3
Bohemians 1905  
+1 1 - 1
GHU18 19:00 FT
  T.N.Kỳ U18 (T)
0 - 3
T.B.Nha U18  
0 - 2
GHU19 19:00 FT
  North Macedonia U19
1 - 1
T.N.Kỳ U19  
0 - 0
WP 20:00 FT
[D-3] Malawi (T)
0 - 3
B.B.Ngà [D-1]
+1 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  SV Ried
2 - 1
Vorwarts Steyr  
1 - 1
- 20:00 FT
  AEL Limassol
3 - 1
Karmiotissa Pol.  
1 - 1
- 20:00 FT
  Kisvarda FC
4 - 1
FC Mynai  
GHU19 20:00 FT
  Serbia U19
0 - 3
Bosnia & Herz U19  
0 - 1
- 20:00 FT
  Montenegro U19
1 - 3
Albania U19  
0 - 0
- 20:00 FT
  Qatar U19
1 - 1
Armenia U19  
0 - 0
ISRB 20:00 FT
[9] H. Petah Tikva
0 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Hapoel Acre
3 - 1
Ahi Nazareth [10]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[14] Hapoel R. Gan
1 - 3
Sektzia Nes Tziona [6]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[8] INR HaSharon
1 - 0
Kafr Qasim [2]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[7] HR Letzion
3 - 2
Hapoel Afula [12]
-1/2 1 - 2
GHCLB 20:15 FT
  PAEEK Kyrenia
2 - 3
Olympiakos Nic.  
+1/4 0 - 3
GHU19 20:30 FT
  Thụy Điển U19 (T)
2 - 2
Ireland U19  
1 - 2
GHU17 21:00 FT
  T.B.Nha U17
2 - 0
Hà Lan U17  
0 - 0
EU21VL 22:00 FT
[5-3] Moldova U21
1 - 0
Wales U21 [5-5]
+3/4 1 - 0
GHU18 22:00 FT
  Romania U18
1 - 2
B.D.Nha U18  
0 - 1
DUC4N 22:00 FT
[8] Hoffenheim II
0 - 1
Mainz II [2]
-1/4 0 - 0
FINB 22:00 FT
[3] RoPS Rovaniemi
1 - 2
EIF Ekenas [7]
-3/4 0 - 1
EU21VL 22:30 FT
[3-4] Lithuania U21
2 - 1
Malta U21 [3-6]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[6-5] Bosnia & Herz U21
1 - 2
Italia U21 [6-2]
+1 0 - 2
- 22:30 FT
[5-4] Bulgaria U21
5 - 0
Gibraltar U21 [5-6]
-3 4 - 0
POLB 22:30 FT
[6] Arka Gdynia
0 - 0
Korona Kielce [3]
-3/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[2] TPS Turku
1 - 3
VPS Vaasa [1]
-1 0 - 2
WP 22:59 FT
[D-2] Cameroon
3 - 1
Mozambique [D-4]
-1 1/4 1 - 0
EU21VL 22:59 FT
[6-1] Thụy Điển U21
3 - 1
Montenegro U21 [6-4]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[3-2] Nga U21
1 - 0
Bắc Ireland U21 [3-5]
-1 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[4-5] Belarus U21
0 - 2
Hy Lạp U21 [4-2]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1-1] Croatia U21
3 - 2
Na Uy U21 [1-2]
-1/2 2 - 0
DUC4T 22:59 FT
  Lippstadt
2 - 2
Wuppertaler  
+3/4 0 - 1
EU21VL 23:15 FT
[6-3] Ireland U21
2 - 0
Luxembourg U21 [6-6]
-2 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[1-5] Azerbaijan U21
1 - 1
Phần Lan U21 [1-4]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[8-1] Pháp U21
5 - 0
Ukraina U21 [8-2]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[1-6] Estonia U21
0 - 4
Áo U21 [1-3]
+2 1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[5-1] Thụy Sỹ U21
2 - 2
Hà Lan U21 [5-2]
+1/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[6] Illertissen
4 - 1
Heimstetten [10]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[13] Eltersdorf
2 - 1
Augsburg II [8]
+1/4 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[14] Koblenz
2 - 1
TSV Schott Mainz [19]
-1/2 1 - 0
PH3 00:00 FT
[7] SO Cholet
3 - 1
Orleans [15]
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[13] Stade Briochin
0 - 0
Villefranche [3]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] FC Bastia-Borgo 1
1 - 2
Annecy FC [1]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[11] Avranches 1
0 - 6
Red Star 93 [10]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[9] Chateauroux
0 - 2
Concarneau [4]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[17] Creteil
3 - 2
Boulogne [14]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Le Mans
2 - 0
Chambly [12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Sete
0 - 1
Stade Lavallois [6]
+1/4 0 - 1
WP 00:30 FT
[F-4] Angola
3 - 1
Gabon [F-3]
+0 1 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[15] Memmingen
0 - 3
Wacker Burghausen [3]
+3/4 0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Wiedenbruck
2 - 2
RW Ahlen  
+0 2 - 0
- 00:30 FT
  A.Aachen
3 - 2
Wegberg-Beeck  
-1/2 2 - 0
ARGA 00:30 FT
[15] Union Santa Fe
1 - 2
CA Platense [17]
-1/2 0 - 1
EU21VL 01:00 FT
[9-1] Bỉ U21
2 - 0
Kazakhstan U21 [9-5]
-2 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[2-4] Hungary U21 1
2 - 2
Ba Lan U21 [2-3]
+1/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  HNK Rijeka
6 - 1
O.Ljubljana  
-1/2 2 - 0
WEU 01:45 FT
[G-6] Gibraltar 1
0 - 3
Montenegro [G-4] 2
+2 1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[H-6] Síp 2
0 - 3
Croatia [H-2] 2
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[E-2] Séc 2
2 - 2
Wales [E-3] 3
-3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[E-4] Estonia 3
2 - 0
Belarus [E-5] 1
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[J-1] Đức 1
2 - 1
Romania [J-2] 3
-2 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[J-5] Iceland 3
1 - 1
Armenia [J-4] 1
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[G-5] Latvia
0 - 1
Hà Lan [G-1]
+2 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[J-6] Liechtenstein 2
0 - 4
North Macedonia [J-3] 1
+2 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[H-5] Malta 2
0 - 4
Slovenia [H-4]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[H-1] Nga 1
1 - 0
Slovakia [H-3] 2
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[G-3] T.N.Kỳ 3
1 - 1
Na Uy [G-2] 2
-1/4 1 - 1
EU21VL 01:45 FT
[3-1] T.B.Nha U21
3 - 2
Slovakia U21 [3-3]
-1 1/2 0 - 1
ANHL2 01:45 FT
[4] Tranmere Rovers
2 - 0
Colchester Utd [19]
-1/2 0 - 0
NIRA 01:45 FT
[7] Coleraine
0 - 0
Glenavon [8]
-1/2 0 - 0
IREA 01:45 FT
[7] Dundalk
1 - 0
Shamrock Rovers [1]
+1/2 1 - 0
IREB 01:45 FT
[7] Cork City
4 - 0
Wexford Youths [10]
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 1
Athlone [6]
-1 1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[8] Cabinteely
1 - 2
Cobh Ramblers [9]
-1/2 0 - 1
WP 02:00 FT
[A-1] Algeria
6 - 1
Niger [A-3]
-2 3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[A-4] Djibouti (T)
0 - 4
Burkina Faso [A-2]
+3 3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[F-1] Ai Cập
1 - 0
Libya [F-2]
-3/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] Valladolid
1 - 1
Malaga [10]
-3/4 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[6] Temuco
1 - 1
Puerto Montt [4]
0 - 0
ARGA 02:45 FT
[26] C. Cordoba SdE
1 - 2
CA Huracan [12]
-1/4 1 - 1
COLB 03:00 FT
[13] Boca Juniors Cali
1 - 2
Bogota FC [14]
1 - 2
VENA 03:00 FT
[B-6] Zulia FC
3 - 3
Hermanos Colmenares [B-4]
1 - 1
ARGB 03:10 FT
[B-2] CA Guemes
1 - 1
San Telmo [B-12]
-1/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[8] Binacional (T)
3 - 4
Sporting Cristal [2]
+1/2 1 - 0
COLA 04:00 FT
[10] Jag de Cordoba
4 - 1
Deportivo Pasto [12]
-1/2 1 - 1
CHIB 04:30 FT
[7] Deportes Santa Cruz 2
1 - 2
Dep. Copiapo [2]
-1/4 1 - 1
- 04:30 FT
[14] U.Concepcion
3 - 1
Iquique [11]
-1/4 2 - 0
ARGA 05:00 FT
[5] Estudiantes LP
2 - 2
Rosario Central [16]
-3/4 1 - 1
BRB 05:00 FT
[14] Vila Nova/GO 1
1 - 0
Remo/PA [12]
-1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[2] Botafogo/RJ
2 - 0
CRB/AL [5]
-1/2 1 - 0
CHIB 05:00 FT
[8] San Marcos A.
1 - 2
San Luis Qui. [15]
+1/4 1 - 0
VENA 05:15 FT
[A-3] Gran Valencia
2 - 1
Dep.Guaira [A-1]
1 - 0
- 05:15 FT
[B-7] Trujillanos
1 - 2
Portuguesa [B-3]
0 - 1
ARGB 06:00 FT
[B-15] Instituto
2 - 1
Atletico Rafaela [B-13]
-1/4 1 - 0
COLA 06:00 FT
[18] Rionegro Aguilas
1 - 0
Alianza Petrolera [19]
-1/4 1 - 0
URUA 06:00 FT
[8] Cerro Largo
1 - 1
Dep. Maldonado [14]
-1/4 1 - 0
CHIB 07:00 FT
[1] Coquimbo Unido
2 - 1
San.Morning [3]
1 - 1
MEXA 07:00 FT
[13] Juarez
0 - 0
Queretaro [16]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[20] Newells Old Boys
1 - 2
Velez Sarsfield [6]
+1/2 0 - 1
BRB 07:30 FT
[1] Coritiba/PR
0 - 3
Cruzeiro/MG [11]
-1/4 0 - 2
VENA 07:30 FT
[C-2] Monagas
1 - 3
Caracas [C-1]
+0 0 - 0
USB 08:00 FT
[C-7] Real Monarchs
0 - 0
Colorado Springs [C-2]
+1 0 - 0
COLA 08:05 FT
[9] Inde.Medellin
0 - 0
Envigado [16]
-1/2 0 - 0
GHCLB 09:00 FT
  Club America (T)
0 - 1
Pumas UNAM  
-1/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[D-8] Las Vegas Lights
0 - 1
LA Galaxy II [D-4]
+1/4 0 - 1
GHCLB 16:00 Hoãn
  RFC Seraing
-
RE Mouscron  
-
- 17:00 Hoãn
  Deinze
-
KV Mechelen  
-
- 22:30 Hoãn
  St.Polten
-
Floridsdorfer AC  
-
GHU19 00:00 Hoãn
  Slovakia U19
-
Hà Lan U19  
-
DUC4B 01:30 Hoãn
[A-5] Drochtersen/Assel
-
Lubeck [A-6]
-
IREA 01:45 Hoãn
[9] Waterford Utd
-
Derry City [4]
-
IREB 01:45 Hoãn
[3] UC Dublin
-
Treaty United [4]
-
- 01:45 Hoãn
[2] Galway
-
Bray Wanderers [5]
-
IREA 02:00 Hoãn
[8] Finn Harps
-
Drogheda Utd [6]
-
 
« 08 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo