x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 15:00 FT
[9] Kagoshima
2 - 1
Vanraure Hachinohe [13]
-1/4 1 - 1
GHU19 16:00 FT
  Bỉ U19
1 - 0
Đức U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  Arập Xêut U19 (T) 1
2 - 3
Bulgaria U19  
0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Meteor Praha U19
1 - 5
Sparta Praha U19  
0 - 1
TQA 17:00 FT
[A-6] Guangzhou Fuli (T)
3 - 1
Henan Jianye [A-8]
-1/4 3 - 1
GHCLB 18:00 FT
  FK Khujand
2 - 1
FC Istaravshan  
-1 3/4 1 - 1
TQA 19:00 FT
[A-7] Dalian Yifang
1 - 1
Jiangsu Suning [A-2]
+1/4 1 - 0
EU21VL 20:00 FT
[6-6] Đảo Faroe U21
1 - 2
North Macedonia U21 [6-2]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Istiklol Dushanbe 1
6 - 1
Regar-TadAZ  
-3 1/2 4 - 0
- 20:00 FT
  Young Boys
5 - 2
Lausanne Sports  
1 - 0
EU21VL 21:00 FT
[9-1] Bỉ U21
4 - 1
Đức U21 [9-2]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[5-5] Latvia U21
1 - 1
Estonia U21 [5-6]
-1 3/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[4] Metallurg Bekabad
0 - 3
Pakhtakor [1]
0 - 2
CHIA 21:00 FT
[14] U.Concepcion
2 - 1
U. La Calera [2]
+1/4 1 - 0
EU21VL 22:00 FT
[2-6] Liechtenstein U21 1
0 - 2
Georgia U21 [2-3]
+2 1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[1-6] Luxembourg U21
2 - 1
Armenia U21 [1-5]
1 - 1
NORB 22:00 FT
[9] Grorud IL
1 - 1
Stjordals Blink [6]
-1/4 0 - 0
QATA 22:15 FT
[3] Al Wakra (T)
1 - 0
Al Duhail SC [6]
+1 1 - 0
- 22:15 FT
[12] Umm salal (T)
0 - 0
Al Khor [10]
-1/2 0 - 0
EU21VL 22:30 FT
[4-5] Lithuania U21
0 - 1
Scotland U21 [4-3]
+1 0 - 0
NORB 22:30 FT
[11] KFUM Oslo
1 - 1
Tromso [1]
+1/4 1 - 0
KUWC 22:30 FT
  Al Quadisiya (T) 1
2 - 2
Kazma  
1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 2-0
UEFA 22:59 FT
[C2-3] Armenia 3
2 - 0
Estonia [C2-4]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C2-2] Georgia 3
1 - 1
North Macedonia [C2-1] 1 3
+0 1 - 1
EU21VL 22:59 FT
[8-6] Malta U21
0 - 3
Romania U21 [8-2]
+2 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[8-4] Phần Lan U21
0 - 2
Ukraina U21 [8-3]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[5-2] Ba Lan U21
1 - 0
Nga U21 [5-1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9-5] Moldova U21
1 - 1
Bosnia & Herz U21 [9-3]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8-5] Bắc Ireland U21
0 - 1
Đan Mạch U21 [8-1]
+1 0 - 0
NORB 22:59 FT
[12] Ullensaker/Kisa
6 - 1
Oygarden FK [15]
-3/4 2 - 1
- 22:59 FT
[4] Lillestrom
3 - 1
Ranheim IL [3]
-1/4
- 22:59 FT
[14] HamKam
0 - 1
Raufoss IL [7]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Sogndal
3 - 0
Strommen [10]
-1 3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[8] Sandnes Ulf
1 - 0
Kongsvinger [16]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Asane Fotball
5 - 1
FK Jerv [13]
-1/2 2 - 0
BHRA 22:59 FT
[3] Muharraq (T)
3 - 1
East Riffa [5]
1 - 0
- 22:59 FT
[1] Al Hadd (T)
0 - 4
AL Riffa [2]
0 - 2
PERA 22:59 FT
[2] Sport Huancayo (T)
1 - 0
Carlos Stein [16]
0 - 0
EU21VL 23:30 FT
[1-4] Thụy Điển U21
3 - 0
Italia U21 [1-2]
+1/2 2 - 0
ANHFLT 23:30 FT
[S.A-3] Southend
1 - 3
West Ham U21 [S.A-1]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[S.E-1] Exeter City
3 - 2
Forest Green [S.E-3]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[S.B-2] Gillingham
2 - 1
Crawley Town [S.B-3]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[N.H-4] Hull City
1 - 2
Leicester City U21 [N.H-1]
+0 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[4] U. San Felipe
1 - 1
Temuco [9]
-1/4 1 - 0
EU21VL 23:40 FT
[6-4] Israel U21
1 - 2
Kazakhstan U21 [6-3]
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[3-3] Albania U21
3 - 1
Andorra U21 [3-6]
-1 1/2 0 - 1
ANHFLT 00:00 FT
[N.E-4] Mansfield
0 - 3
Man City U21 [N.E-1]
-1/2 0 - 1
QATA 00:30 FT
[1] Ahli Doha
2 - 0
Al Arabi (QAT) [11]
+0 0 - 0
EU21VL 01:00 FT
[7-1] Hà Lan U21
2 - 0
Na Uy U21 [7-3]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5-4] Serbia U21 1
1 - 2
Bulgaria U21 [5-3]
-1/2 0 - 1
ANHFLT 01:00 FT
[N.E-2] Lincoln
1 - 1
Scunthorpe Utd [N.E-3]
-3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
- 01:00 FT
[S.H-3] Peterborough Utd
3 - 3
Burton Albion [S.H-2]
-1/4 2 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 5-4
- 01:00 FT
[N.G-1] Accrington
7 - 0
Leeds Utd U21 [N.G-4]
-1 1/2 5 - 0
- 01:00 FT
[N.G-3] Blackpool
0 - 0
Barrow [N.G-2]
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 5-3
- 01:00 FT
[S.E-4] Swindon
2 - 3
West Brom U21 [S.E-2]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[S.C-1] Milton Keynes Dons
3 - 1
Northampton [S.C-4]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[S.F-4] Newport
0 - 1
Cheltenham [S.F-2]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[N.C-3] Bolton
2 - 3
Crewe Alexandra [N.C-1]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[S.G-1] Leyton Orient
3 - 2
Brighton U21 [S.G-3]
1 - 0
- 01:00 FT
[S.D-1] Oxford Utd
2 - 1
Chelsea U21 [S.D-4]
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[S.A-2] Portsmouth
2 - 0
Colchester Utd [S.A-4]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[N.D-3] Port Vale
0 - 0
Tranmere Rovers [N.D-1]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
- 01:00 FT
[N.A-1] Sunderland
8 - 1
Aston Villa U21 [N.A-4]
-1 2 - 0
KUWC 01:00 FT
  Al Kuwait
2 - 2
Salmiya  
0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5
EU21VL 01:15 FT
[2-4] Slovakia U21
1 - 2
Thụy Sỹ U21 [2-1]
+1 0 - 0
PERA 01:15 FT
[12] Cusco FC (T)
1 - 1
Academia Cantolao [14]
-1/2 0 - 0
EU21VL 01:30 FT
[3-2] Áo U21
1 - 2
Anh U21 [3-1]
+1 0 - 1
ANHFLT 01:30 FT
[S.H-1] Cambridge Utd
2 - 0
Fulham U21 [S.H-4]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[N.F-3] Doncaster Rovers
0 - 0
Bradford City [N.F-2]
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-1
UEFA 01:45 FT
[C1-2] Luxembourg 1 6
0 - 1
Montenegro [C1-1] 2
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[D2-3] San Marino 5
0 - 2
Liechtenstein [D2-1] 3
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[A2-1] Bỉ
5 - 1
Iceland [A2-4] 1
-2 2 - 1
- 01:45 FT
[C1-4] Síp 1
0 - 1
Azerbaijan [C1-3] 3
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[A2-3] Đan Mạch 1
0 - 0
Anh [A2-2]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[A3-2] Pháp 3
4 - 2
Croatia [A3-4] 3
-3/4 2 - 1
- 01:45 FT
[A3-3] Thụy Điển 1 2
0 - 2
B.D.Nha [A3-1] 2
+3/4 0 - 1
ANHFLT 01:45 FT
[S.D-3] Bristol Rovers
2 - 2
Walsall [S.D-2]
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 2-4
- 01:45 FT
[N.B-4] Morecambe
1 - 2
Rochdale [N.B-2]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[N.H-2] Grimsby 1
2 - 2
Harrogate Town [N.H-3]
+3/4 1 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
- 01:45 FT
[S.B-4] Ipswich
1 - 2
Arsenal U21 [S.B-1]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[S.F-3] Plymouth Argyle
2 - 3
Norwich U21 [S.F-1]
-1 1 - 1
PERA 03:30 FT
[13] Dep. Municipal (T)
2 - 2
Dep. Llacuaba [20]
-1/2 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[3] U. Espanola
2 - 1
San. Wanderers [12]
-1/2 2 - 0
MEXA 05:00 FT
[18] San Luis
2 - 1
Necaxa [17]
+0 0 - 1
BRB 05:15 FT
[5] Juventude/RS
3 - 1
Confianca/SE [15]
-1/4 0 - 1
PERA 06:00 FT
[9] Carlos A. Mannucci (T)
1 - 1
Cesar Vallejo [4]
+1/2 1 - 1
MEXA 07:00 FT
[10] Toluca
0 - 1
Juarez [12]
-1/2 0 - 0
- 07:06 FT
[8] Monterrey
1 - 1
Atlas [11]
-1 0 - 0
BRB 07:30 FT
[1] Cuiaba/MT
0 - 0
Figueirense/SC [17]
-3/4 0 - 0
COLSC 07:30 FT
  Junior Barranquilla 1
1 - 2
America Cali  
-1/2 1 - 0
USB 08:00 FT
[D-3] Austin Bold
2 - 2
Tulsa Roughnecks [D-2]
-1/2 1 - 2
MEXA 09:00 FT
[7] Chivas Guad.
1 - 1
Queretaro [14]
-1/4 1 - 0
- 09:00 FT
[9] Puebla
2 - 3
Club America [3]
+3/4 2 - 0
EU21VL 23:30 Hoãn
[7-2] B.D.Nha U21
-
Belarus U21 [7-4]
-
 
« 08 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo