x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
1 - 1
Khimki U21  
+3/4 0 - 0
EUW19VL 16:00 FT
[11-2] Georgia U19 Nữ (T)
2 - 0
Armenia U19 Nữ [13-4]
0 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Kryliya Sov. U21
0 - 2
Chertanovo U21  
+0 0 - 1
- 16:00 FT
  Akademiya Konoplev U21 1
0 - 0
Arsenal Tula U21  
+1/2 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Brno U19
3 - 1
Opava U19  
-
GHW 16:45 FT
  Australia Nữ
2 - 1
New Zealand Nữ  
-1 1/2 0 - 1
AUSA 16:45 FT
[4] Adelaide Utd 2
1 - 0
Macarthur FC [7] 2
-1/4 1 - 0
EUW19VL 17:00 FT
[10-2] Albania U19 Nữ
2 - 0
Síp U19 Nữ [8-4]
1 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Rubin Kazan U21 1
1 - 2
Zenit U21  
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Din. Moscow U21 1
1 - 4
Rostov U21  
+3/4 0 - 2
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21 1
0 - 2
Krasnodar U21  
+1/2 0 - 1
AUSVPL 17:00 FT
[4] Green Gully SC
2 - 1
Melb. Knights [9]
-1/2 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[1] Changwon City
3 - 0
Siheung Citizen [2]
-1/2 1 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[2] Oakleigh Cannons
6 - 2
Avondale Heights [5]
+1/2 1 - 2
NGAU21 18:00 FT
  Spartak Mos. U21
1 - 0
FK Sochi U21  
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Ufa U21
4 - 4
ORS 5 U21  
-1/4 3 - 2
WCWVL 19:00 FT
[I-5] Kazakhstan Nữ
0 - 2
Slovenia Nữ [I-3]
+3 1/2 0 - 2
EUW19VL 19:00 FT
[1-4] Scotland U19 Nữ
7 - 1
Estonia U19 Nữ [13-3]
2 - 1
ANHU23 19:00 FT
[1-9] Blackburn U23
2 - 0
West Ham U23 [1-2]
+3/4 1 - 0
EUW19VL 20:00 FT
[4-4] T.N.Kỳ U19 Nữ 1
1 - 2
Israel U19 Nữ [11-3]
1 - 1
ISRB 20:00 FT
[5] H. Petah Tikva
2 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [12]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Hapoel R. Gan
1 - 0
HR Letzion [13]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[11] INR HaSharon
0 - 0
Ahi Nazareth [7]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Beitar TA Ramla 2
0 - 1
Hapoel Acre [9]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Hapoel Afula
2 - 1
Hapoel Raanana [15]
+0 1 - 0
MDVA 20:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
4 - 0
Dinamo-Auto [6]
-1 0 - 0
EUW19VL 20:30 FT
[10-3] Andorra U19 Nữ
6 - 0
Slovakia U19 Nữ [6-4]
2 - 0
ARMA 21:00 FT
[1] Ararat-Armenia
1 - 1
Urartu [6]
-3/4 1 - 1
BULA 21:00 FT
[13] Botev Vratsa
2 - 1
Slavia Sofia [6]
+1/2 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[16] Aca. Clinceni
0 - 3
Chindia Targoviste [11]
+1 3/4 0 - 2
CZEB 21:30 FT
[8] Taborsko
2 - 2
Opava [3]
+1/4 2 - 2
WCWVL 22:00 FT
[G-6] Moldova Nữ
0 - 1
Croatia Nữ [G-4]
0 - 1
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
1 - 0
Petrocub [2]
-1 1/2 1 - 0
FINA 22:00 FT
[8] Seinajoen JK
0 - 1
Helsinki [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Lahti 1
0 - 5
VPS Vaasa [10]
-1/4 0 - 3
SVKA 22:00 FT
[10] Liptovsky Mikulas
3 - 1
Zemplin Michalovce [9]
-1/4 2 - 0
WCWVL 22:30 FT
[B-3] Hungary Nữ
7 - 0
Đảo Faroe Nữ [B-5]
6 - 0
- 22:45 FT
[G-3] Romania Nữ
1 - 1
Thụy Sỹ Nữ [G-2]
+2 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[I-6] Estonia Nữ
1 - 3
Hy Lạp Nữ [I-4]
0 - 2
- 22:59 FT
[E-5] Malta Nữ
0 - 2
Đan Mạch Nữ [E-1]
0 - 2
NGAU21 22:59 FT
  CSKA Mos. U21
2 - 1
Lok. Moscow U21  
-1/2 2 - 1
POLA 22:59 FT
[13] Zaglebie Lubin
3 - 1
Stal Mielec [14]
-3/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[11] Resovia
1 - 1
Podbeskidzie [9]
+1/4 1 - 0
CROA 22:59 FT
[6] HNK Gorica
1 - 1
Istra 1961 [9]
-3/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[9] Olympiakos Nic.
3 - 0
Omonia Nicosia [7]
+1/4 2 - 0
DUB 23:30 FT
[15] Jahn Regensburg 2
1 - 1
Ingolstadt [18] 3
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[10] Fort.Dusseldorf 1
3 - 0
Hansa Rostock [13] 4
-1/2 1 - 0
BULA 23:30 FT
[7] Lok. Plovdiv
2 - 0
Cska Sofia [2]
+1/4 1 - 0
AUTB 23:30 FT
[7] Grazer AK
2 - 2
Rapid Wien II [11]
-1/4 2 - 1
- 23:30 FT
[6] Liefering
0 - 1
Wacker Innsbruck [9]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[3] Blau Weiss Linz
5 - 2
SKU Amstetten [5]
-1 1/4 2 - 2
- 23:30 FT
[14] Austria Wien II
4 - 0
LASK Juniors [15]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[12] Kapfenberg
0 - 0
Horn [13]
+0 0 - 0
DENA 23:30 FT
[5] Aalborg BK
3 - 0
Randers [7]
-1/2 2 - 0
WCWVL 00:00 FT
[G-1] Italia Nữ
7 - 0
Lithuania Nữ [G-5]
3 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[12] Buchbach
1 - 1
Memmingen [17]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Wacker Burghausen
4 - 1
Augsburg II [9]
-1/2 2 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[8] Babelsberg
2 - 2
VSG Altglienicke [4]
+1/2 0 - 1
PH3 00:00 FT
[7] Stade Briochin 1
2 - 2
Stade Lavallois [1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Avranches
1 - 1
Villefranche [3]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Chateauroux
4 - 2
Red Star 93 [11]
-1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[18] Creteil
0 - 1
Orleans [9]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[10] Le Mans
2 - 2
Annecy FC [2]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Sete
1 - 1
Chambly [16]
-1/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[7] Penafiel
4 - 1
Varzim [17]
+1/4 0 - 0
DENB 00:00 FT
[9] Hobro I.K.
1 - 1
HB Koge [7]
-1/4 0 - 1
ACL 00:15 FT
[B-3] Mumbai (T)
0 - 3
Al Shabab (KSA) [B-1]
+2 0 - 1
- 00:15 FT
[A-4] Istiklol Dushanbe (T)
2 - 3
Al Rayyan [A-2]
+1/2 1 - 2
- 00:15 FT
[E-3] Al Sadd (T) 2
1 - 1
Nasaf Qarshi [E-2]
-1 1/4 0 - 1
DUC4BA 00:15 FT
[8] V. Aschaffenburg 1
1 - 2
Bayern Munich II [2]
+1 1 - 2
FINA 00:15 FT
[5] Ilves Tampere
1 - 1
KuPS [2]
+1/2 1 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Oberhausen
2 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-3/4 0 - 1
RMNA 00:30 FT
[15] Dinamo Bucuresti
1 - 2
FC U Craiova 1948 [13]
+1/2 1 - 0
TSB 00:30 FT
[6] Neuchatel Xamax
4 - 1
Thun [5]
+3/4 3 - 0
WCWVL 01:00 FT
[D-5] North Macedonia Nữ
0 - 10
Anh Nữ [D-1]
0 - 5
EUW19VL 01:00 FT
[12-2] Kosovo U19 Nữ
2 - 1
Kazakhstan U19 Nữ [9-4]
-2 1/4 1 - 1
ANHU23 01:00 FT
[1-6] Man Utd U23
1 - 0
Chelsea U23 [1-12]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2-6] Burnley U23
5 - 1
Newcastle U23 [2-8]
+0 0 - 1
HLA 01:00 FT
[13] Go Ahead Eagles
4 - 0
Willem II [17]
-1/2 2 - 0
HLB 01:00 FT
[6] SBV Excelsior
1 - 4
Telstar [19]
-1 1/2 1 - 2
- 01:00 FT
[1] Emmen
3 - 0
AZ Alkmaar U21 [13]
-1 3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Volendam
3 - 1
De Graafschap [9]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[11] Den Bosch
3 - 0
Dordrecht 90 [17]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] TOP Oss
2 - 0
PSV Eindhoven U21 [12]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[16] MVV Maastricht
2 - 4
Utrecht U21 [18]
+1/4 2 - 2
- 01:00 FT
[3] ADO Den Haag
2 - 1
Helmond Sport [20]
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Eindhoven
3 - 1
Almere City [14]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[8] NAC Breda
3 - 1
VVV Venlo [10]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[5] Roda JC
2 - 2
Ajax U21 [7]
-1 1 - 1
BIB 01:00 FT
[7] RE Mouscron
2 - 6
Westerlo [1]
+1 1 - 2
- 01:00 FT
[8] Excelsior Virton
2 - 3
Lommel [6]
+3/4 1 - 2
HUNA 01:00 FT
[8] Zalaegerzseg
3 - 1
Budapest Honved [9]
+0 2 - 0
TSB 01:15 FT
[3] Aarau
0 - 3
Winterthur [1]
-1/2 0 - 2
OMAA 01:15 FT
[3] Dhofar
4 - 1
Al Suwaiq [9]
-1/2 2 - 1
- 01:15 FT
[4] Mussanah Club
2 - 1
Nasr Salalah [5]
+0 1 - 0
- 01:15 FT
[12] Muscat Club
2 - 1
Rustaq Club [7]
+1/2 1 - 0
WCWVL 01:30 FT
[A-4] Slovakia Nữ
1 - 1
Phần Lan Nữ [A-2]
1 - 1
- 01:30 FT
[D-2] Áo Nữ
3 - 1
Bắc Ireland Nữ [D-3]
-2 1/4 0 - 0
DUA 01:30 FT
[15] Stuttgart 4
0 - 2
B.Dortmund [2] 2
+1/2 0 - 1
DUC3 01:30 FT
[18] Wurzburger
1 - 2
Kaiserslautern [3]
+3/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[3] Pogon Szczecin
1 - 2
Wisla Plock [7]
-1 1/2 1 - 1
POLB 01:30 FT
[10] LKS Lodz
3 - 2
Sandecja [7]
-1/4 2 - 1
BHRA 01:30 FT
[2] Manama
0 - 1
Budaiya (BHR) [8]
0 - 1
- 01:30 FT
[5] Al Hala
1 - 0
Al Hadd [9]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[6] East Riffa
0 - 0
Muharraq [4]
0 - 0
KUWA 01:30 FT
[8] Tadamon (KUW)
1 - 1
Fahaheel [7]
0 - 0
- 01:30 FT
[10] Al Shabab (KUW)
0 - 3
Yarmouk (KUW) [9]
0 - 2
WCWVL 01:45 FT
[C-2] Hà Lan Nữ
12 - 0
Síp Nữ [C-5]
5 - 0
- 01:45 FT
[I-2] Wales Nữ
1 - 2
Pháp Nữ [I-1]
+2 1/4 0 - 1
SCOB 01:45 FT
[10] Queen of South
0 - 1
Partick Thistle [4]
+1/4 0 - 0
NIRA 01:45 FT
[5] Larne
3 - 0
Coleraine [8]
-1/2 2 - 0
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
1 - 1
Bohemians [5]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Shelbourne
1 - 2
Shamrock Rovers [1]
+1 0 - 1
- 01:45 FT
[4] St. Patrick's
0 - 0
Dundalk [3]
+0 0 - 0
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
0 - 4
Waterford Utd [3]
+1 0 - 2
- 01:45 FT
[7] Bray Wanderers
0 - 0
Treaty United [5]
-1/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[4] Flint Town Utd
0 - 1
Bala Town [6]
+1/2 0 - 0
WNBM 02:00 FT
[E-2] Cuba Nữ
0 - 0
Honduras Nữ [E-3]
0 - 0
ANHA 02:00 FT
[11] Newcastle 1
1 - 0
Wolves [10] 1
-1/2 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[4] Sevilla 2
4 - 2
Granada [18] 2
-1 1/4 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[16] Lugo
1 - 0
Cartagena [9]
-1/4 1 - 0
TBN3 02:00 FT
[A1-7] UD Logrones
1 - 0
Tudelano [A1-18]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[A2-1] Andorra FC
2 - 1
Real Madrid B [A2-5]
-1/2 1 - 1
PHA 02:00 FT
[16] Lorient 2
6 - 2
Saint Etienne [18] 1 5
-1/4 2 - 2
BLVA 02:00 FT
[B-4] Always Ready
6 - 2
Univ de Vinto [B-5]
-1 1/2 2 - 1
BDNA 02:15 FT
[5] Gil Vicente
1 - 2
Moreirense [16]
-3/4 0 - 0
GHW 02:30 FT
  Jordan Nữ
0 - 1
Ấn Độ Nữ  
-1/2 0 - 0
ACL 03:15 FT
[B-4] Al Jazira (T)
1 - 2
Quwa Al Jawiya [B-2]
-1/4 1 - 1
- 03:15 FT
[E-4] Wehdat Amman (T)
1 - 1
Al Faisaly (KSA) [E-1]
+1/2 0 - 1
- 03:15 FT
[A-1] Al Hilal
2 - 1
Al Sharjah [A-3]
-1 1/4 1 - 1
JORA 03:30 FT
[11] Jazeera Amman
0 - 1
Al Aqaba SC [4]
0 - 0
WNBM 03:45 FT
[A-2] Puerto Rico Nữ
2 - 0
Suriname Nữ [A-3]
1 - 0
- 04:00 FT
[B-1] Guatemala Nữ
1 - 2
St.Kitts and Nevis Nữ [B-3]
-2 1/4 0 - 1
ALGA 04:00 FT
[3] JS Saoura
5 - 0
HB Chelghoum Laid [12]
-2 1 - 0
WNBM 04:30 FT
[D-2] El Salvador Nữ
2 - 0
Barbados Nữ [D-3]
-3 1/4 2 - 0
ARGLC 05:00 FT
  Arsenal Sarandi 1
3 - 3
Godoy Cruz  
+1/4 0 - 2
BRB 05:00 FT
[10] Brusque FC/SC
1 - 0
Guarani/SP [15]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
1 - 1
Vila Nova/GO [13]
-1/2 1 - 1
CHIB 05:00 FT
[8] Puerto Montt
1 - 0
Deportes Recoleta [15]
-3/4 0 - 0
- 05:00 FT
[11] CCDA Fernandez Vial
0 - 0
Iquique [13]
-1/4 0 - 0
PARA 05:00 FT
[12] 12 de Octubre
1 - 1
Resistencia SC [4]
+0 0 - 1
VENA 05:00 FT
[14] Dep.Lara
1 - 0
Portuguesa [10]
+0 0 - 0
ARGLC 05:10 FT
  Atletico Tucuman 1
1 - 2
Gimnasia LP  
+0 1 - 1
URUA 05:15 FT
[15] Cerro Largo 1
0 - 0
Defensor SC [8]
-1/4 0 - 0
WNBM 06:00 FT
[C-1] Dominican Nữ
1 - 0
Bermuda Nữ [C-3]
-1 0 - 0
COLB 06:00 FT
[6] Boyaca Chico
1 - 0
Atletico Huila [14]
-1 1/4 1 - 0
WNBM 07:00 FT
[F-1] Guyana Nữ
0 - 0
Nicaragua Nữ [F-3]
0 - 0
ECUA 07:00 FT
[15] Tecnico Uni. 1
1 - 1
Gualaceo SC [9]
-1/2 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[5] Puebla
2 - 2
Pumas UNAM [11]
-1/2 2 - 1
ARGB 07:10 FT
[29] Atletico Rafaela
4 - 0
Alvarado MDP [20]
-1/4 3 - 0
PARA 07:15 FT
[3] Olimpia Asuncion
1 - 2
Nacional [7]
-1/2 1 - 0
ARGLC 07:30 FT
  Sarmiento Junin
2 - 1
San Lorenzo  
+1/4 1 - 0
- 07:30 FT
  Rosario Central
2 - 2
Colon  
-1/4 1 - 1
BRB 07:30 FT
[2] Bahia/BA
2 - 0
Cruzeiro/MG [1] 1
-1/4 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[6] Melipilla
0 - 0
Cobreloa [3]
+0 0 - 0
PERA 07:30 FT
[10] Cesar Vallejo 2
2 - 0
Sporting Cristal [5]
+0 1 - 0
VENA 07:30 FT
[1] Monagas
2 - 0
Zulia FC [15]
-1 1/4 2 - 0
COLA 08:00 FT
[1] Millonarios
2 - 1
La Equidad [7]
-3/4 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[12] Mazatlan FC
1 - 1
Cruz Azul [8]
-1/4 1 - 0
GHW 09:50 FT
  Canada Nữ
2 - 0
Nigeria Nữ  
0 - 0
WCWVL 17:11 Hoãn
[B-4] Ukraina Nữ
-
Scotland Nữ [B-2]
-
DUC4DB 00:00 Hoãn
[17] SV Lichtenberg
-
Berlin AK 07 [6]
-
JORA 03:30 Hoãn
[12] Al Salt
-
Wehdat Amman [3]
-
 
« 08 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo