x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
1 - 1
Arsenal Tula U21  
+1/4 0 - 0
VN19 15:30 FT
  Bình Định U19
2 - 0
Khánh Hòa U19  
0 - 0
- 15:30 FT
  Đồng Tháp U19
0 - 2
Hoang Anh JMG U19  
0 - 1
SVKC 16:00 FT
  Zlate Moravce
3 - 1
Skalica  
-1/2 1 - 0
AUSA 16:50 FT
[3] Sydney FC 4
1 - 0
Perth Glory [10] 3
-1 0 - 0
GEOA 17:00 FT
[5] Lokomotiv T
2 - 3
Samgurali Tskh. [7]
-3/4 2 - 3
NHATA 17:00 FT
[20] Yokohama FC
0 - 3
Sanf Hiroshima [6]
+3/4 0 - 3
- 17:00 FT
[15] Kashima Antlers
2 - 1
Kashiwa Reysol [16]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
1 - 0
Sagan Tosu [4]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Shimizu S-Pulse
0 - 2
Urawa Red [9]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[3] Vissel Kobe
1 - 0
Oita Trinita [17]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Shonan Bellmare 1
0 - 0
Nagoya Grampus [2]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Tokushima Vortis
1 - 0
Vegalta Sendai [19]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[18] Gamba Osaka
0 - 0
Avispa Fukuoka [11]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] FC Tokyo 1
2 - 1
Consa. Sapporo [14]
+0 0 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Ulsan Hyundai
3 - 2
FC Seoul [6]
-3/4 1 - 1
- 17:30 FT
[5] Jeju Utd
1 - 1
Gangwon [7]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[9] Gwangju
2 - 0
Suwon FC [12]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[10] Incheon Utd
0 - 0
Suwon Bluewings [4]
+1/4 0 - 0
AFCC 18:00 FT
[1] Club Eagles
2 - 0
Thimphu City FC [4]
1 - 0
MKDC 18:00 FT
  FC Struga 1
0 - 1
Sileks Kratovo  
0 - 0
MNEA 18:00 FT
[10] OFK Petrovac
1 - 3
Sutjeska [2]
0 - 2
VNA 18:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
1 - 0
Sài Gòn FC [14]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[13] HL Hà Tĩnh
1 - 1
Bình Định [7]
-1/4 0 - 0
NGB 18:30 FT
[20] Tom Tomsk
1 - 1
Krasnodar B [16]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[11] Yenisey
2 - 0
SKA-Khabarovsk [12]
-1/4 1 - 0
AFCC 18:45 FT
[2] Nepal Army Club
5 - 1
Sri Lanka Police [3]
2 - 1
SINA 18:45 FT
[5] Balestier Kh.
2 - 1
Geylang Intl [7]
2 - 0
- 18:45 FT
[6] Tanjong Pagar
3 - 3
Hougang Utd [2]
1 - 1
- 18:45 FT
[3] Lion City Sailors
2 - 2
Alb. Niigata (SIN) [1]
1 - 2
- 18:45 FT
[4] Tampines Rovers
7 - 0
Young Lions [8]
3 - 0
GHW 19:00 FT
  Lithuania Nữ
1 - 0
Jordan Nữ  
0 - 0
NGB 19:00 FT
[17] Akron Togliatti 1
1 - 1
Irtysh Omsk [18]
1 - 0
BLRC 19:00 FT
  Neman Grodno
2 - 1
Shakhter Soligo.  
+3/4 1 - 0
GEOA 19:00 FT
[6] Shukura
0 - 2
Dinamo Tbilisi [1]
0 - 0
MNEA 19:00 FT
[5] Rudar
4 - 2
FK Jerezo [8]
1 - 1
SRBA 19:00 FT
[15] FK Rad
2 - 0
Vojvodina [4]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Radnicki Nis 1
1 - 2
Napredak [16]
0 - 1
- 19:00 FT
[20] OFK Backa
0 - 2
Radnik Surdulica [5]
+0 0 - 1
THC 19:00 FT
  Bangkok Utd
1 - 2
Chiangrai Utd  
0 - 1
- 19:00 FT
  Chonburi
2 - 1
Buriram Utd  
1 - 1
VNA 19:15 FT
[9] Hà Nội FC 1
0 - 1
Viettel [2]
-1/4 0 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-4] AC Renate
2 - 0
Pergolettese [A-11]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[C-11] SS Monopoli
2 - 1
Palermo [C-9]
0 - 1
- 20:00 FT
[B-9] Sambenedettese
1 - 0
Triestina [B-5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[B-20] Ravenna 1
2 - 2
Cesena [B-8]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[C-1] Ternana
7 - 2
Cavese [C-19]
-1 1/4 3 - 0
NGB 20:00 FT
[3] FK Orenburg
3 - 0
Chayka FK Pesch [13]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Alania Vla
2 - 0
Fakel [10]
-1/4 0 - 0
MNEA 20:00 FT
[9] OFK Titograd
0 - 1
FK Podgorica [4]
0 - 1
CZEC 20:00 FT
  Teplice
2 - 1
Mlada Boleslav  
+1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[11] Konyaspor
1 - 1
Ankaragucu [16]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Genclerbirligi
1 - 1
Erzurum BB [20]
+0 1 - 0
MASL 20:00 FT
[9] Perak FA
3 - 2
UiTM FC [12]
-1 1 - 2
- 20:00 FT
[8] Petaling Jaya City
2 - 2
Kuala Lumpur FA [5]
-1/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II
1 - 0
PDRM FA [10]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] FAM-MSN
2 - 2
Kuching FA [9]
+1 1/2 1 - 1
EGYA 20:00 FT
[11] El Gouna 1
0 - 4
Tala'ea Al Jaish [13]
+0 0 - 2
CZEC 20:30 FT
  Vik.Plzen
1 - 0
Slovan Liberec  
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Sparta Praha
4 - 1
Jablonec  
-3/4 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[10] Navbahor
1 - 2
Pakhtakor [1]
+1 0 - 1
ARMA 21:00 FT
[6] Urartu
1 - 0
Ararat Y [3]
+1/4 0 - 0
BLRC 21:00 FT
  Vitebsk
2 - 3
Bate Borisov  
+3/4 1 - 2
GEOA 21:00 FT
[4] Dila Gori 1
1 - 2
Saburtalo [3]
-1/4 0 - 1
MNEA 21:00 FT
[1] Buducnost
2 - 0
Decic Tuzi [3]
1 - 0
SVKC 21:00 FT
  Slo. Bratislava
1 - 0
Liptovsky Mikulas  
0 - 0
- 21:00 FT
  Ruzomberok
1 - 3
Dunajska Stred  
+1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  MSK Zilina
1 - 1
Zelez. Podbrezova  
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 6-5
ESTA 21:30 FT
[10] Kuressaare
0 - 2
Nomme Kalju [4]
+1 1/4 0 - 1
CZEB 21:30 FT
[2] SK Prostejov
1 - 0
Dukla Praha [9]
+1/4 1 - 0
PHC 21:45 FT
  Rumilly Vallieres
4 - 0
Le Puy Foot  
+1/4 1 - 0
- 21:45 FT
  Sedan
0 - 1
Angers  
+1 1/4 0 - 1
CZEB 21:45 FT
[13] Taborsko
4 - 0
Slavoj Vysehrad [14]
-1 1/4 2 - 0
NGB 22:00 FT
[7] Neftekhimik Nizh
1 - 1
Shinnik Yaroslavl [22]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Dinamo Bryansk
0 - 1
Torpedo Moscow [4]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov 1
1 - 1
Volgar Astrakhan [9]
+1/4 0 - 0
GREC 22:00 FT
  Pas Giannina
1 - 1
Olympiakos  
+3/4 1 - 0
LITA 22:00 FT
[2] Suduva
2 - 1
Kauno Zalgiris [3]
-1/4 1 - 0
MNEA 22:00 FT
[7] Iskra Danilo
1 - 1
Zeta [6]
+0 0 - 1
QATA 22:15 FT
[10] Umm salal
1 - 0
Sailiya [9]
+0 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-13] US Olbia
1 - 0
Carrarese [A-15]
+0 1 - 0
POLC 22:30 FT
  Arka Gdynia
0 - 0
Piast Gliwice  
+3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
KSB 22:35 FT
[7] Al Khaleej(KSA)
0 - 1
Sahel (KSA) [14]
0 - 0
- 22:35 FT
[18] Al Thuqbah
1 - 2
Al Jeel [15]
1 - 0
- 22:40 FT
[20] Al Nojoom
0 - 1
Hazm [1]
0 - 0
- 22:50 FT
[11] Al Dir'iya
0 - 1
Al Shoalah [10]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
2 - 1
CD Calahorra [B2-1]
-1/2 1 - 1
NGB 22:59 FT
[21] Chertanovo 1
1 - 2
Baltika [6]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Nizhny Nov
1 - 0
Veles Moscow [8]
-1 0 - 0
NGC 22:59 FT
  PFC Sochi 1
1 - 3
Lok. Moscow  
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Akhmat Groznyi
1 - 0
Ufa  
-3/4 0 - 0
CROA 22:59 FT
[5] Hajduk Split 1
2 - 2
Slaven Belupo [7]
-3/4 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[1] Crvena Zvezda
1 - 0
Partizan [2]
-1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[12] Antalyaspor
2 - 4
Sivasspor [9]
+0 1 - 2
- 22:59 FT
[1] Besiktas
3 - 0
Alanyaspor [6]
-3/4 1 - 0
TSC 22:59 FT
  Vevey-Sports
2 - 4
Servette  
1 - 0
- 22:59 FT
  FC Monthey
0 - 3
Lugano  
0 - 2
TBN3 23:00 FT
[B1-10] Barakaldo
1 - 2
Ejea [B2-8]
-
- 23:00 FT
[B1-11] Leioa
0 - 1
UD Mutilvera [B2-6]
-
- 23:00 FT
[B1-9] Alaves B
0 - 1
Izarra [B2-10]
-
- 23:00 FT
[B1-6] Portugalete
0 - 0
Haro Deportivo [B2-9]
-
- 23:00 FT
[B1-7] Real Union
1 - 0
SD Tarazona [B2-5]
-
KSB 23:10 FT
[3] Al Jabalain
3 - 1
Al Adalah [9]
0 - 1
TBN3 23:30 FT
[B1-4] Real Sociedad B
3 - 0
SD Logrones [B2-2]
-3/4 1 - 0
DUCC 23:30 FT
  Jahn Regensburg 1
0 - 1
Wer.Bremen   1
+1/2 0 - 0
DUC4T 23:30 FT
  Rodinghausen
1 - 1
Essen  
+1 1 - 0
- 23:30 FT
  Preussen Munster
1 - 1
B.Dortmund II  
+1/4 1 - 1
BULC 23:30 FT
  Cska Sofia
1 - 1
Ludogorets  
-1/4 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[1] Trans Narva
0 - 0
TJK Legion [7]
0 - 0
ITA 23:45 FT
[1] Inter Milan 2
2 - 1
Sassuolo [9] 3
-1 1/2 1 - 0
- 23:45 FT
[3] Juventus 1
2 - 1
Napoli [5] 2
-1/2 1 - 0
PHC 23:45 FT
  Canet Roussillon (T)
1 - 0
Boulogne  
+1/2 1 - 0
- 23:45 FT
  V. Chateaubriant
0 - 1
Montpellier  
+1 1/4 0 - 0
- 23:45 FT
  Saumur
1 - 2
Toulouse  
1 - 1
TBN3 00:00 FT
[B1-1] Amorebieta
3 - 0
Tudelano [B2-4]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[B1-5] Arenas de Guecho
1 - 3
Osasuna B [B2-7]
-
DUC4T 00:00 FT
  Schalke 04 II
2 - 1
Wiedenbruck  
+0 2 - 0
BIA 00:00 FT
[6] Beerschot-Wilrijk
2 - 1
Charleroi [12]
+1/4 1 - 0
GREC 00:00 FT
  AEK Athens
0 - 1
PAOK  
+1/4 0 - 0
LITA 00:00 FT
[4] Zalgiris
2 - 0
Banga [10]
-1 1/2 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[14] Wadi Degla SC
4 - 2
NBE SC [17]
+0 1 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 2
Sportfreunde Lotte  
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 1
Lippstadt  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Homberg
0 - 2
A.Aachen  
+0 0 - 1
- 00:30 FT
  Oberhausen
2 - 1
Bonner SC  
-1/4 1 - 0
QATA 00:30 FT
[7] Al Arabi (QAT)
1 - 2
Al Kharaitiyat FC [12]
-1 1/2 1 - 1
BRAMG 01:00 FT
[9] Athletic Club/MG 1
0 - 1
URT/MG [4]
-1/2 0 - 0
URUA 01:00 FT
[16] CA Rentistas 1
0 - 1
Nacional Montevideo [4]
+3/4 0 - 1
TBN3 01:30 FT
[B1-8] CD Laredo
0 - 0
Ebro [B2-3]
-
NIRA 01:45 FT
[1] Linfield 1
2 - 1
Coleraine [2]
-1/2 2 - 0
C1 02:00 FT
[A-1] Bayern Munich 4
2 - 3
PSG [H-1] 1
-1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[C-2] Porto (T) 2
0 - 2
Chelsea [E-1]
+3/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[5] Real Sociedad 3
1 - 1
Athletic Bilbao [9] 1
+0 0 - 0
BRC 02:00 FT
  Juazeirense/BA
3 - 3
Volta Redonda/RJ  
0 - 3
TS 90': 3-3; Pen: 4-2
- 02:00 FT
  Picos/PI
0 - 1
Boavista/RJ   1
0 - 1
BRAMG 02:00 FT
[6] Caldense/MG
1 - 2
Uberlandia/MG [8]
-1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
1 - 0
Pouso Alegre/MG [5]
-2 1/4 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[16] Ismaily SC
2 - 1
Al Masry [4]
+0 1 - 0
BRAMG 03:30 FT
[11] Coimbra/MG
0 - 2
Cruzeiro/MG [3]
+1 0 - 0
PERA 03:30 FT
[A-2] Ayacucho FC
2 - 2
Uni.San Martin [A-8]
-1/2 1 - 2
ARGC 04:00 FT
  Talleres Cordoba (T)
1 - 1
Velez Sarsfield  
+0 1 - 0
CCFCL 05:00 FT
[15] Dep. Saprissa
0 - 1
Philadelphia Union [5]
-1/4 0 - 1
BRC 05:00 FT
  Vitoria/BA
2 - 0
Rio Branco/ES  
-1 1/2 0 - 0
USDC 05:00 FT
[1] Colorado Rapids
2 - 2
LA Galaxy [2]
-1/4 1 - 1
MEXB 05:00 FT
[3] Mineros de Zac.
2 - 2
Sonora [4]
-1/2 0 - 1
SUD 05:15 FT
  Nacional Potosi
1 - 2
CD Guabira  
-1 0 - 1
- 05:15 FT
  Mineros Guayana
1 - 2
Aragua  
+1/4 1 - 2
ARGC 06:30 FT
  Atletico Tucuman (T)
1 - 2
River Plate  
+1 1/4 0 - 2
CCFCL 07:00 FT
[8] Club Leon
1 - 1
Toronto [9]
-1 1/2 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[8] Cancun FC
2 - 0
Leones Negros UdeG [16]
-1/2 0 - 0
LIB 07:30 FT
  Libertad
1 - 0
Atl. Nacional  
-1/4 0 - 0
SUD 07:30 FT
  CA Palmaflor
1 - 2
Jorge Wilstermann  
+1/4 1 - 1
- 07:30 FT
  Sport Huancayo
4 - 0
UTC Cajamarca   1
+0 2 - 0
NMSC 07:30 FT
  Defensa YJ
1 - 2
Palmeiras/SP  
+1/4 0 - 1
BRC 07:30 FT
  Tombense FC/MG
1 - 2
Vasco DG/RJ  
+1/2 0 - 1
- 07:30 FT
  Bahia/BA
4 - 1
Manaus FC/AM  
-1 1/4 2 - 1
USDC 08:00 FT
[4] Phoenix FC
0 - 1
Real Salt Lake [3]
+1 1/4 0 - 1
CCFCL 09:00 FT
[13] CD Olimpia
1 - 2
Club America [3]
+1/2 0 - 2
MEXB 09:05 FT
[10] Dorados
2 - 3
Morelia [1]
+1/4 1 - 1
MAPL 16:30 Hoãn
[6] Selangor II
-
Sarawak [1]
-
NGB 19:00 Hoãn
[15] Spartak Moscow B
-
Krylya Sovetov [1]
-
CROC 20:00 Hoãn
  Istra 1961
-
HNK Rijeka  
-
CZEC 20:30 Hoãn
  Sigma Olomouc
-
Slavia Praha  
-
MDVA 22:00 Hoãn
[2] Petrocub
-
Milsami [3]
-
- 22:00 Hoãn
[8] FC Floresti
-
Dinamo-Auto [5]
-
ESTA 00:00 Hoãn
[5] Paide Linname.
-
Flora Tallinn [8]
-
- 00:00 Hoãn
[2] Levadia T.
-
Tammeka Tartu [3]
-
- 00:00 Hoãn
[6] Tulevik Viljandi
-
Vaprus Parnu [9]
-
DUC4T 00:30 Hoãn
  Fortuna Koln
-
RW Ahlen  
-
- 00:30 Hoãn
  Wuppertaler
-
Wegberg-Beeck  
-
- 00:30 Hoãn
  SV Straelen
-
FC Koln II  
-
ARGC 04:00 Hoãn
  Newells Old Boys
-
Sarmiento Junin  
-
LIB 05:15 Hoãn
  Independiente JT
-
Gremio/RS  
-
 
« 07 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo