bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[14] Biwako Seikei
0 - 3
Honda Lock [4]
+0 0 - 1
NHATW 11:00 FT
[3] INAC Leonessa Nữ
1 - 1
NTV Beleza Nữ [1]
+1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[10] Vegalta Sendai Nữ (T)
1 - 2
Nagano Parceiro (W) [8]
+0 1 - 0
- 11:00 FT
[5] JEF United Nữ
0 - 0
Alb. Niigata Nữ [4]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[6] Nojima Stella nữ
1 - 4
Urawa RD Ladies Nữ [2]
+1/4 0 - 3
- 11:00 FT
[9] Nittaidai FIELDS (W)
2 - 0
Iga Kunoichi Nữ [7]
+1 1 - 0
GHW 14:00 FT
  Thái Lan U19 Nữ (T) 1
3 - 0
Nam Phi U19 Nữ  
1 - 0
VNA 17:00 FT
[9] Thanh Hóa
3 - 2
Quảng Nam [14]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Khánh Hòa
1 - 2
TP.HCM [1]
+0 1 - 1
VNB 17:00 FT
[8] Cần Thơ
0 - 4
An Giang [4]
-1/2 0 - 0
CZEU21 18:00 FT
  Slavia Praha U21
7 - 1
Fotbal Trinec U21  
-1 3/4 3 - 0
- 18:00 FT
  S. Liberec U21 1
1 - 2
Sparta Praha U21  
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Mlada Bole. U21
2 - 1
Banik Ost. U21  
-1 0 - 0
GHW 18:35 FT
  Trung Quốc U19 Nữ
4 - 0
Việt Nam U19 Nữ  
-2 1/4 2 - 0
ARMA 19:00 FT
[8] Ararat Y 1 2
2 - 1
FC Artsakh [9] 1 3
+0 1 - 1
BLRA 19:00 FT
[11] Gomel
1 - 2
Vitebsk [9] 2
+0 0 - 2
CZEU21 19:00 FT
  Jablonec U21 1
3 - 1
MFk Karvina U21   4
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Dukla Praha U21
4 - 2
Pribram U21  
+0 3 - 0
ACL 20:00 FT
[D-3] Pakhtakor 1
1 - 0
Persepolis [D-4]
-1/4 0 - 0
CZEU21 20:00 FT
  Slovacko U21
1 - 6
Vik.Plzen U21   1
+1/4 0 - 2
EU17 21:00 FT
[B-2] Hà Lan U17 (T)
5 - 2
Anh U17 [B-3]
-1/2 3 - 2
CCF17 21:00 FT
[D-3] Curacao U17 (T) 1
3 - 3
Panama U17 [D-2]
2 - 2
BLRA 21:00 FT
[10] FK Gorodeya
1 - 0
Bate Borisov [2] 1
+1 1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[18] Vitoria Guimaraes B 1
2 - 2
Braga II [17]
-1/4 1 - 1
ALGA 22:00 FT
[8] CR Belouizdad
2 - 1
CS Constantine [6]
-1/2 1 - 1
FINB 22:30 FT
[9] AC Kajaani
0 - 2
AC Oulu [3]
+1/2 0 - 1
EU17 22:59 FT
[A-1] Bỉ U17 (T)
3 - 0
Hy Lạp U17 [A-4]
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[B-1] Pháp U17 (T)
4 - 2
Thụy Điển U17 [B-4]
-1 3/4 3 - 2
ACL 22:59 FT
[C-3] Esteghlal Tehran 2
1 - 1
Al Duhail SC [C-2] 1
+0 0 - 0
POLA 22:59 FT
[6] Jagiellonia
4 - 2
Pogon Szczecin [8]
-1/4 2 - 1
BLRA 22:59 FT
[3] Shakhter Soligo.
1 - 0
Isloch [4]
-1 1 - 0
ISRB 22:59 FT
[5] H. Petah Tikva 1
3 - 0
Hapoel Marmorek [13]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[12] HR Letzion
1 - 0
Hapoel Acre [11]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[14] Hapoel Bnei Lod
2 - 1
INR HaSharon [15]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[16] Hapoel Iksal
1 - 3
Ahi Nazareth [10]
+3/4 0 - 1
SLOA 22:59 FT
[5] CM Celje
0 - 0
NK Krsko [10]
-1 1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[19] Fortuna Koln
1 - 1
Meppen [13]
-1/2 1 - 0
NORA 00:00 FT
[7] Viking
1 - 1
Valerenga [4]
+1/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[7] Elfsborg
0 - 0
Norrkoping [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Helsingborg
1 - 1
Djurgardens [5]
+1/4 0 - 1
TDB 00:00 FT
[13] IK Frej
3 - 3
Trelleborgs [10]
-1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[12] Dalkurd FF
4 - 1
Syrianska [14]
-1/2 1 - 1
DENA 00:00 FT
[3] Esbjerg FB
0 - 0
Nordsjaelland [8]
+0 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[4] Trabzonspor
4 - 2
Kayserispor [12]
-1 2 - 1
- 00:30 FT
[8] Alanyaspor
2 - 4
Konyaspor [6]
-1/2 1 - 2
EU17 01:00 FT
[A-3] Ireland U17 1
1 - 1
Séc U17 [A-2]
+1/4 0 - 0
AFCC 01:00 FT
[A-4] Al Nejmeh (T)
1 - 2
Hilal Al Quds [A-3]
+1/4 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[2] Maccabi Haifa
3 - 1
Hap. Beer Sheva [4]
-1/4 2 - 1
RMNA 01:00 FT
[4] Astra Giurgiu
1 - 5
CFR Cluj [1]
+1 0 - 1
ITA 01:30 FT
[5] AC Milan 1 2
2 - 1
Bologna [10] 3
-1/2 1 - 0
DUB 01:30 FT
[13] Greuther Furth
0 - 4
FC Koln [1]
+3/4 0 - 3
ACL 01:45 FT
[D-1] Al Sadd 3
2 - 1
Al Ahli (KSA) [D-2]
-1 2 - 0
PHB 01:45 FT
[12] Niort
2 - 2
Lorient [6]
+1/2 1 - 1
NIRA 01:45 FT
[11] Ards
1 - 2
Carrick Rangers [13]
-1/4 1 - 2
ACL 02:00 FT
[C-1] Al Hilal
2 - 0
Al Ain [C-4] 1
-1 1/4 1 - 0
ANHA 02:00 FT
[1] Man City 3
1 - 0
Leicester City [9] 2
-2 1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[6] Cadiz
1 - 1
Malaga [5]
-1/4 1 - 1
ITB 02:00 FT
[13] Foggia 1
1 - 0
Perugia [9]
-1/4 0 - 0
KSB 02:00 FT
  Al Jeel
3 - 0
Al Nojoom  
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Ansar Medina
0 - 1
Al Shoalah  
0 - 0
- 02:00 FT
  Al Oruba (KSA)
3 - 4
Al Jabalain  
1 - 2
- 02:00 FT
  Al Washm
4 - 1
Jeddah Club  
-1/4 3 - 1
BDNA 02:15 FT
[13] Vitoria Setubal 3 1
0 - 3
Boavista [8] 2
-1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[11] Vikingur Rey.
1 - 1
Hafnarfjordur [3] 1
+1/2 1 - 0
CCF17 03:00 FT
[D-4] Suriname U17 (T)
0 - 6
Costa Rica U17 [D-1]
+2 3/4 0 - 2
- 03:00 FT
[B-4] Barbados U17 (T)
0 - 4
Canada U17 [B-2]
0 - 2
PERA 03:30 FT
[6] Real Garcilaso
2 - 2
Academia Cantolao [5]
-1 1/4 1 - 2
PARA 04:30 FT
[10] Nacional
2 - 1
Deportivo Capiata [7]
-1/4 2 - 1
CCF17 05:00 FT
[B-1] Mỹ U17
3 - 0
Guatemala U17 [B-3]
1 - 0
BRB 06:00 FT
[2] Bragantino/SP
1 - 1
SC Recife/PE [4] 1
-1/2 1 - 1
BLVA 06:30 FT
[14] Sport Boys Warnes
1 - 1
Club Destroyers [13]
-1/2 1 - 1
PARA 06:30 FT
[6] River Plate (PAR)
0 - 1
Guarani CA [4]
+1/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[Nhóm 1-17] Swope Park Rangers
3 - 2
Louisville City [Nhóm 1-9]
+1/2 2 - 0
ARGB 07:05 FT
[7] Gim.Mendoza
1 - 1
Almagro [4]
-1/4 0 - 0
ARGC 07:10 FT
  Velez Sarsfield 1
2 - 0
Lanus  
2 - 0
ECUA 07:15 FT
[16] America Quito
1 - 3
Nacional Quito [10]
+0 0 - 1
SRBA 21:00 Hoãn
[11] FK Vozdovac
-
Macva Sabac [12]
-
NPA 00:30 Hoãn
[10] Amazulu
-
Black Leopards [13]
-
- 00:30 Hoãn
[15] Maritzburg Utd
-
SuperSport Utd [6]
-
- 00:30 Hoãn
[3] Wits
-
Baroka FC [14]
-
- 00:30 Hoãn
[5] Polokwane
-
Chippa Utd [12]
-
- 00:30 Hoãn
[4] Cape Town City
-
Orlando Pirates [2]
-
- 00:30 Hoãn
[7] Highlands Park
-
Blo. Celtic [8]
-
- 00:30 Hoãn
[9] Kaizer Chiefs
-
Free State Stars [16]
-
 
« 06 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com