x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCC 15:00 FT
[I-1] April 25
0 - 0
Hà Nội FC [F-1]
0 - 0
IDNA 15:30 FT
[4] Persipura 1
3 - 0
TIRA-Persikabo [7]
-1/2 1 - 0
EUW19VL 16:00 FT
[10-2] Thụy Điển U19 Nữ (T)
14 - 0
Armenia U19 Nữ [10-4]
10 - 0
- 16:00 FT
[8-3] Slovenia U19 Nữ (T)
0 - 5
Nga U19 Nữ [8-1]
+1 1/4 0 - 2
- 16:00 FT
[11-1] Anh U19 Nữ (T)
8 - 0
Síp U19 Nữ [11-4]
4 - 0
AUSC 16:30 FT
  Central Coast 1
1 - 2
Adelaide Utd  
+1/2 0 - 0
HQB 17:00 FT
[7] Jeonnam Dragons
3 - 2
Suwon FC [8]
+1/4 2 - 0
HQFA 17:00 FT
  Sangju Sangmu
1 - 1
Daejeon Korail  
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1;TS HP: 1-1;Pen: 2-4
EUW19VL 17:30 FT
[12-1] Đan Mạch U19 Nữ (T)
8 - 0
Kosovo U19 Nữ [12-4]
-5 4 - 0
ACL 17:30 FT
[G-2] Urawa Red 1
2 - 0
Guangzhou Ever. [F-2] 1
+0 1 - 0
HQA 17:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 0
Gangwon [6]
-3/4 0 - 0
HQB 17:30 FT
[6] Bucheon 1995
1 - 3
Daejeon Citizen [9]
-1/4 1 - 2
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 17:30 FT
[4] Anyang
2 - 2
Busan I'Park [2]
+1/2 2 - 0
HQFA 17:30 FT
  Suwon Bluewings
1 - 0
Hwaseong FC  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-0;TS HP: 2-0
THAA 17:45 FT
[4] Bangkok Utd
2 - 0
Chiangmai [16]
-1 1/4 0 - 0
C1U19 18:00 FT
[G-4] Zenit U19
1 - 7
Benfica U19 [G-1]
+1 1/2 0 - 3
- 18:00 FT
[E-2] Genk U19
3 - 1
Napoli U19 [E-4]
-3/4 0 - 0
ASI19VL 18:00 FT
[C-3] Syria U19
1 - 1
Lebanon U19 [C-2]
1 - 0
THAA 18:00 FT
[2] Port FC
4 - 0
Chainat [15]
-1 1/4 1 - 0
IDNA 18:30 FT
[8] Arema Indonesia
2 - 0
PSM Makassar [11]
-1 0 - 0
C1U19 19:00 FT
[F-3] Slavia Praha U19
1 - 0
B.Dortmund U19 [F-2]
+1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[H-2] Lille U19
2 - 0
Chelsea U19 [H-4]
+1 1 - 0
Đang tải...
- 19:00 FT
[H-3] Valencia U19
3 - 5
Ajax U19 [H-1]
+1/2 1 - 3
EUW17VL 19:00 FT
[9-1] Hungary U17 Nữ
7 - 0
Bulgaria U17 Nữ [9-3]
-2 1/2 4 - 0
THAA 19:00 FT
[6] Samut Prakan City
2 - 1
Muang Thong Utd [5]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Suphanburi
1 - 1
Prachuap FC [9]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Nakhon Ratch.
2 - 3
Buriram Utd [1]
+1/2 1 - 2
EURWVL 20:00 FT
[G-4] Macedonia Nữ
4 - 1
Kazakhstan Nữ [G-5]
3 - 0
C1U19 20:00 FT
[G-3] Leipzig U19
1 - 3
Lyon U19 [G-2]
+1/4 1 - 1
EUW19VL 20:00 FT
[5-1] Na Uy U19 Nữ (T)
8 - 0
Moldova U19 Nữ [5-4]
2 - 0
- 20:00 FT
[8-2] Italia U19 Nữ
5 - 0
Estonia U19 Nữ [8-4]
2 - 0
- 20:00 FT
[9-3] Ukraina U19 Nữ (T)
0 - 2
Ireland U19 Nữ [9-2]
0 - 1
- 20:00 FT
[12-3] T.N.Kỳ U19 Nữ
0 - 2
Hungary U19 Nữ [12-2]
0 - 2
- 20:00 FT
[3-3] Azerbaijan U19 Nữ
0 - 6
B.D.Nha U19 Nữ [3-2]
0 - 4
THAA 20:00 FT
[14] Sukhothai
2 - 2
Ratchaburi [8]
-2 1 - 0
EUW19VL 20:30 FT
[10-3] Bosnia & Herz U19 Nữ
1 - 3
Bỉ U19 Nữ [10-1]
1 - 1
C1U19 21:00 FT
[F-4] Barcelona U19
0 - 3
Inter Milan U19 [F-1]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[E-1] Liverpool U19
4 - 2
RB Salzburg U19 [E-3]
-1 1/4 1 - 1
EUW19VL 21:00 FT
[2-1] Phần Lan U19 Nữ
9 - 0
Lithuania U19 Nữ [2-4]
7 - 0
ASI19VL 21:00 FT
[C-1] Tajikistan U19
9 - 0
Maldives U19 [C-4]
6 - 0
UZBA 21:00 FT
[10] Andijan
2 - 1
Surkhon Termiz [5]
2 - 1
EUW19VL 22:00 FT
[4-1] Scotland U19 Nữ (T)
4 - 0
Bulgaria U19 Nữ [4-4]
1 - 0
- 22:00 FT
[4-3] Croatia U19 Nữ
0 - 2
Ba Lan U19 Nữ [4-2] 1
0 - 0
- 22:00 FT
[11-3] Belarus U19 Nữ
1 - 4
Serbia U19 Nữ [11-2]
0 - 2
- 22:00 FT
[3-1] Đức U19 Nữ (T)
8 - 0
Albania U19 Nữ [3-4]
5 - 0
CYPA 22:00 FT
[1] Anorthosis
3 - 1
Apollon Limassol [8]
+0 2 - 0
BHRA 22:00 FT
[4] Manama
1 - 1
Al Hala [9]
-1 1 - 1
LITA 22:30 FT
[1] Suduva
5 - 0
Palanga [8]
-3 1/2 1 - 0
EGYA 22:30 FT
[11] Ismaily SC 1
1 - 3
Al Masry [9]
+0 1 - 2
GEOA 22:59 FT
[2] Dinamo Tbilisi
2 - 1
Saburtalo [3]
0 - 1
DENC 23:30 FT
  Hellerup
0 - 1
Silkeborg IF  
+3/4 0 - 1
C1 23:55 FT
[F-4] Slavia Praha 2
0 - 2
B.Dortmund [F-1] 1
+1/2 0 - 1
- 23:55 FT
[E-4] Genk 1
0 - 0
Napoli [E-1] 1
+1 1/4 0 - 0
EUW19VL 00:00 FT
[7-2] Hy Lạp U19 Nữ
6 - 0
Iceland U19 Nữ [7-3]
3 - 0
- 00:00 FT
[7-1] T.B.Nha U19 Nữ (T)
14 - 0
Kazakhstan U19 Nữ [7-4]
6 - 0
- 00:00 FT
[9-1] Hà Lan U19 Nữ
9 - 0
Montenegro U19 Nữ [9-4]
3 - 0
TBNB 00:00 FT
[15] Mirandes
1 - 1
Lugo [18]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Cadiz
1 - 0
Huesca [7]
-1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[3] Duisburg
1 - 3
Meppen [14]
-3/4 1 - 3
DENB 00:00 FT
[11] HB Koge
0 - 0
Vejle [1]
+1/4 0 - 0
EUW19VL 00:15 FT
[2-3] Đảo Faroe U19 Nữ (T) 1
0 - 5
Séc U19 Nữ [2-2]
0 - 3
BHRA 00:30 FT
[3] Muharraq
5 - 3
Al Shabab (BHR) [8]
-1 1/2 4 - 2
NPA 00:30 FT
[11] Maritzburg Utd
1 - 0
Baroka FC [12]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Black Leopards
1 - 2
Mamelodi Sun. [3]
+1/2 0 - 2
- 00:30 FT
[4] Polokwane
0 - 2
Stellenbosch FC [14]
-1/4 0 - 2
EUW19VL 01:30 FT
[5-2] Wales U19 Nữ
1 - 0
Bắc Ireland U19 Nữ [5-3] 1
0 - 0
ANHB 01:45 FT
[24] Barnsley
2 - 2
Derby County [15]
+0 1 - 2
- 01:45 FT
[12] Brentford
1 - 1
Bristol City [9]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[13] Cardiff City 2
3 - 0
QPR [4] 1
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[8] Charlton Athletic
1 - 2
Swansea City [7]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[17] Luton Town
1 - 1
Millwall [16]
+0 0 - 0
C1 02:00 FT
[G-3] Leipzig 3
0 - 2
Lyon [G-2]
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[F-2] Barcelona 4
2 - 1
Inter Milan [F-3] 2
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[H-4] Lille 1
1 - 2
Chelsea [H-3] 1
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[E-2] Liverpool 1
4 - 3
RB Salzburg [E-3]
-1 3/4 3 - 1
- 02:00 FT
[H-2] Valencia 3
0 - 3
Ajax [H-1] 6
+0 0 - 2
- 02:00 FT
[G-1] Zenit 1
3 - 1
Benfica [G-4]
-1/4 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] SD Ponferradina
0 - 2
Las Palmas [8]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[19] Tenerife
0 - 1
Real Oviedo [16]
-1/4 0 - 1
COLA 05:00 FT
[6] Alianza Petrolera
0 - 0
Atl. Nacional [1]
+0 0 - 0
BRA 05:15 FT
[12] Atl. Mineiro/MG
1 - 2
Vasco DG/RJ [11]
-3/4 0 - 0
- 05:15 FT
[19] Chapecoense
0 - 1
Corinthians/SP [5]
+1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[2] America Cali
0 - 1
Atletico Huila [17]
-1 1/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-8] Ottawa Fury
1 - 0
Indy Eleven [Nhóm 1-3]
+0 1 - 0
MEXC 06:00 FT
[D-1] Toluca
2 - 0
Veracruz [D-2]
-1 1/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[H-2] Gremio/RS
1 - 1
Flamengo/RJ [D-1]
-1/4 0 - 0
ARGB 08:00 FT
[A-6] CA Mitre Salta
4 - 2
Barracas Central [A-15]
+0 3 - 1
COLA 08:00 FT
[8] Cucuta
3 - 1
Millonarios [10]
-1/4 2 - 1
USB 08:00 FT
[Nhóm 2-5] El Paso Locomotive
2 - 1
Fresno FC [Nhóm 2-3]
-1/4 0 - 0
MEXC 09:00 FT
[C-1] Juarez
1 - 0
Atlante [C-3]
-1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[H-2] San Luis
0 - 4
Pumas UNAM [H-1]
+0 0 - 3
- 09:00 FT
[E-2] Queretaro
2 - 1
Mineros de Zac. [E-3]
-1 2 - 1
GHQG 09:05 FT
  Mexico
2 - 0
Trinidad & T.  
2 - 0
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-7] Sacramento 1
2 - 2
LA Galaxy II [Nhóm 2-9]
1 - 1
IDNA 15:30 Hoãn
[9] Persija Jakarta
-
Persela Lamon [15]
-
DENB 00:00 Hoãn
[3] Viborg
-
Vendsyssel FF [5]
-
 
« 05 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo