bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Fukushima Utd
1 - 2
Gainare Tottori [14]
+0 1 - 0
- 11:00 FT
[2] Kamatamare San.
2 - 1
Fujieda MYFC [5]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[7] Verspah Oita
2 - 1
Matsue City [16]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] Maruyasu Okazaki
2 - 1
FC Imabari [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Tegevajaro Miyazaki
3 - 4
Tokyo Musashino [5]
0 - 2
AUSNSW 12:00 FT
[1] Wollongong United
4 - 0
Blacktown City [4]
-1/4 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[12] Yokohama FC
1 - 3
Kyoto Sanga [5]
-1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[4] Ventforet Kofu
1 - 2
JEF United Chiba [15]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Tokushima Vortis
3 - 2
Tochigi SC [19]
-3/4 1 - 1
NHAT3 12:00 FT
[8] Gamba Osaka U23
3 - 1
Blaublitz Akita [12]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[18] FC Tokyo U23
2 - 0
Cerezo Osaka U23 [3]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Giravanz Kita.
1 - 0
Thespa Kusatsu [13]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[6] Kataller Toyama
1 - 1
Azul Claro Numazu [9]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 13:00 FT
[7] Moreton Bay Utd
1 - 0
Sunshine Coast [15]
-2 1 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[8] South Melbourne
0 - 2
Oakleigh Cannons [12]
-1/4 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[10] Tokyo Verdy
2 - 1
V-Varen Nagasaki [8]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[16] Machida Zelvia
0 - 2
Mito Hollyhock [2]
+1/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
1 - 0
Vanraure Hachinohe [17]
-1/4 0 - 0
HQB 13:00 FT
[7] Bucheon 1995
2 - 2
Anyang [5]
+0 0 - 1
- 13:00 FT
[8] Daejeon Citizen 1
0 - 5
Busan I'Park [2]
+1/4 0 - 3
AUSNSW 13:30 FT
[5] Rockdale City
2 - 1
Manly Utd [3]
-1/4 1 - 1
HKGA 13:30 FT
[7] Yuen Long
3 - 4
Eastern AA [5]
0 - 3
AUSFWP 14:00 FT
[2] Perth Glory U21
4 - 2
Rockingham City [9]
-1 1/4 3 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[8] Sydney FC U21
2 - 0
Hakoah Sydney [12]
1 - 0
NHATB 14:00 FT
[1] Montedio Yama.
1 - 0
Okayama [11]
-1/4 1 - 0
HQA 14:00 FT
[5] Gangwon
1 - 0
Incheon Utd [12]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[9] Suwon Bluewings
1 - 1
FC Seoul [3]
+0 0 - 0
TQA 14:30 FT
[16] Beijing Renhe 1
1 - 2
Henan Jianye [9]
-1/4 1 - 1
TQB 14:30 FT
[3] Guizhou Zhicheng
6 - 2
Zhejiang Greentown [6]
+0 1 - 2
AUSBPL 15:00 FT
[10] Brisbane Knights
1 - 6
Albany Creek [1]
+1 1/4 0 - 2
HQB 15:00 FT
[3] Suwon FC
3 - 1
Seoul E-Land [10]
-1/2 1 - 1
EUW17 15:30 FT
[B-4] Áo U17 Nữ
1 - 4
Hà Lan U17 Nữ [B-2]
1 - 3
VNB 15:30 FT
[12] Phù Đổng
0 - 2
HL Hà Tĩnh [4]
0 - 0
KAZA 16:00 FT
[8] Okzhetpes 2
2 - 2
Shakhter Kar. [7] 1
+0 0 - 0
CZEU21 16:00 FT
  Jihlava U21 2
1 - 1
C. Budejovice U21  
-1 3/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Teplice U21 2
1 - 0
Zlin U21   1
+0 1 - 0
AUSA 16:00 FT
[4] Adelaide Utd 2
0 - 0
Melbourne City [5] 3
+0 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 1-0
NHATB 16:00 FT
[22] FC Gifu
2 - 1
Ryukyu [9]
+1/4 0 - 1
VNB 16:00 FT
[11] Bình Định
2 - 1
Đăk Lăk [10] 1
0 - 1
- 16:00 FT
[5] Thừa Thiên Huế 3
4 - 0
ĐT Long An [9] 1
0 - 0
TBN3 16:30 FT
[D-20] Almeria B
0 - 1
Ibiza-Eivissa [D-6] 2
0 - 1
- 16:30 FT
[A-14] Valladolid II 1 3
1 - 0
CF Salmantino [A-15] 2
-1/4 1 - 0
- 16:30 FT
[D-14] Sevilla B 4
2 - 1
Villanovense [D-17] 3
1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
[10] Brisbane Roar U21 1
1 - 3
Olympic FC QLD [4] 2
1 - 1
HKGA 16:30 FT
[8] Dreams SC
6 - 0
Lee Man FC [9] 3
2 - 0
SINA 16:30 FT
[3] Alb. Niigata (SIN)
2 - 0
Geylang Intl [7]
0 - 0
- 16:30 FT
[4] Tampines Rovers 1 1
3 - 3
Hougang Utd [2] 1
0 - 1
VNB 16:30 FT
[1] Bình Phước
2 - 1
Đồng Tháp [6] 2
1 - 0
TBNA 17:00 FT
[5] Getafe 3
2 - 0
Girona [18] 3
-1/2 1 - 0
TBNB 17:00 FT
[17] Lugo 1
4 - 2
Almeria [10]
-1/4 2 - 1
TBN3 17:00 FT
[A-1] Fuenlabrada 3
4 - 0
Union Adarve [A-18] 2
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C-8] Badalona 3
0 - 0
Atl. Baleares [C-1] 1
0 - 0
- 17:00 FT
[B-9] Sporting Gijon B 1
0 - 0
Tudelano [B-13] 1
0 - 0
- 17:00 FT
[A-2] Atletico Madrid B 2
5 - 1
RD Bouzas [A-17] 1
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[D-5] UCAM Murcia 2
2 - 1
San Fernando [D-8] 2
1 - 0
- 17:00 FT
[A-16] Celta Vigo II 3
1 - 1
SD Ponferradina [A-4] 1
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A-11] Las Palmas Atl. 1 2
2 - 1
Pontevedra [A-6] 1
2 - 0
- 17:00 FT
[C-4] Cornella 1 1
0 - 2
Espanyol B [C-5]
0 - 0
- 17:00 FT
[D-12] Jumilla 4
1 - 0
Ejido [D-18] 1
1 - 0
- 17:00 FT
[A-13] Inter de Madrid
0 - 1
Burgos CF [A-12] 2
0 - 0
- 17:00 FT
[D-2] UD Melilla 1
2 - 1
Badajoz [D-4] 2
0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[9] Rostov U21 2
1 - 2
Krasnodar U21 [7] 2
1 - 1
DENA 17:00 FT
[8] Aalborg BK 2
0 - 1
Aarhus AGF [3] 3
-1/4 0 - 1
VNA 17:00 FT
[8] BCM Bình Dương 1
2 - 2
Hà Nội FC [2] 1
+3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[9] SHB Đà Nẵng 2
1 - 0
Than Quảng Ninh [7] 1
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[6] HA Gia Lai
2 - 0
Nam Định [12] 2
1 - 0
BDNB 17:15 FT
[4] Benfica B 1
1 - 1
Porto B [9] 1
-1/4 1 - 1
- 17:15 FT
[1] Pacos Ferreira 1
2 - 0
CD Mafra [14] 2
-1 1 - 0
ITA 17:30 FT
[17] Empoli 3
1 - 0
Fiorentina [14] 1
+0 0 - 0
VNB 17:30 FT
[3] Phố Hiến
0 - 1
XM Fico Tây Ninh [7]
0 - 0
EUW17 18:00 FT
[A-3] Bulgaria U17 Nữ
1 - 3
B.D.Nha U17 Nữ [A-2]
1 - 2
- 18:00 FT
[B-3] Anh U17 Nữ
0 - 4
Đức U17 Nữ [B-1]
0 - 3
DUC3 18:00 FT
[11] Uerdingen
1 - 2
E.Cottbus [17]
+1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[13] Krylya Sovetov 1
1 - 1
Ufa [14]
+0 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[13] Energetik-BGU
1 - 2
Slavia Mozyr [8]
+1/4 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[4] Ordabasy
1 - 1
Atyrau [11]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan
1 - 0
FK Taraz [9]
-1 0 - 0
CZEU21 18:00 FT
  Hra. Kralove U21
1 - 5
Brno U21  
+3/4 1 - 3
UKRA 18:00 FT
[9] Olimpik Donetsk
1 - 1
Vorskla [7]
+0 0 - 1
ANHB 18:30 FT
[22] Rotherham Utd
1 - 2
Middlesbrough [7] 1
+3/4 0 - 2
- 18:30 FT
[9] Nottingham Forest
1 - 0
Bolton [23]
-1 1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[5] Aston Villa 1
1 - 2
Norwich [1] 3
+1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[16] Blackburn Rovers 1
2 - 2
Swansea City [10] 1
-1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[11] Brentford
3 - 0
Preston North End [15] 2
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[6] Derby County 1
3 - 1
West Brom [4] 5
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[13] Hull City 2
1 - 1
Bristol City [8] 2
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[24] Ipswich 1 2
3 - 2
Leeds Utd [3] 1
+1 1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[20] Reading
0 - 0
Birmingham [14] 1
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[12] Sheffield Wed. 2
1 - 2
QPR [19] 2
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[17] Stoke City 1
2 - 2
Sheffield Utd [2] 1
+1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[18] Wigan
1 - 0
Millwall [21]
-1/4 1 - 0
DUA 18:30 FT
[14] Schalke 04 1
0 - 0
Augsburg [15]
-3/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[6] Holstein Kiel
0 - 2
Duisburg [18]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Darmstadt 1
2 - 1
Union Berlin [3] 1
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[8] Jahn Regensburg 1 2
1 - 3
Erzgebirge Aue [14] 1
-1/2 0 - 0
TQA 18:35 FT
[5] Jiangsu Suning
1 - 1
Dalian Yifang [11]
-1 0 - 0
- 18:35 FT
[10] Shenzhen FC
2 - 1
Sh. Shenhua [12]
+0 0 - 0
- 18:35 FT
[14] Tianjin Tianhai 1
3 - 3
Chongqing Lifan [7]
-1/4 0 - 2
DENB 18:45 FT
[2] Viborg
3 - 1
Roskilde [9]
-3/4 1 - 0
- 18:45 FT
[11] Helsingor
1 - 2
Fremad Amager [3]
-1/4 0 - 1
- 18:45 FT
[12] Thisted
0 - 1
Nykobing [7]
+0 0 - 0
- 18:45 FT
[4] Lyngby
1 - 1
HB Koge [8]
-1/2 0 - 1
- 18:45 FT
[10] Hvidovre IF
3 - 1
Naestved BK [5]
+0 1 - 0
TBNA 19:00 FT
[12] Eibar 3
1 - 0
Real Betis [11] 2
-1/2 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Aalen 1
1 - 3
Ein.Braunschweig [16]
+1/2 0 - 2
ARMA 19:00 FT
[1] Pyunik (T)
2 - 0
Shirak [6]
-3/4 1 - 0
ESTA 19:00 FT
[4] Nomme Kalju
2 - 1
Levadia T. [2]
+1/2 1 - 0
KAZA 19:00 FT
[5] Kairat Almaty
0 - 1
Tobol Kostanay [3]
-1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[7] Palanga (T)
0 - 3
Kauno Zalgiris [3]
+1 0 - 2
RMNA 19:00 FT
[13] Voluntari
0 - 0
CSMS Iasi [8]
-1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[11] Sonderjyske
1 - 1
Randers [6]
+0 1 - 0
VNA 19:00 FT
[3] Sài Gòn FC
1 - 0
Hải Phòng [5]
-1/4 0 - 0
- 19:10 FT
[11] Viettel
0 - 0
SL Nghệ An [4]
+1/4 0 - 0
BIA 19:30 FT
[4] Anderlecht 1
2 - 1
Standard Liege [3]
-1/2 1 - 0
SLOA 19:30 FT
[4] Mura
3 - 3
Rudar Velenje [7]
1 - 1
AUTA 19:30 FT
[2] Lask 1
3 - 0
Wolfsberger AC [4]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[8] St.Polten
0 - 1
Sturm Graz [7]
+1/4 0 - 1
UZBA 19:30 FT
[11] FK AGMK
2 - 0
Surkhon Termiz [3]
-1/4 1 - 0
ANHA 20:00 FT
[3] Chelsea
3 - 0
Watford [11] 1
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Huddersfield 1
1 - 1
Man Utd [6] 1
+1 1/2 0 - 1
ITA 20:00 FT
[10] Sassuolo 2
2 - 2
Frosinone [19] 3
-1 0 - 2
- 20:00 FT
[8] Lazio 4
1 - 3
Atalanta [3] 3
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Parma 1 2
3 - 3
Sampdoria [9] 1
+1/4 1 - 2
ITB 20:00 FT
[4] Benevento 1
3 - 3
Padova [18] 2
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[15] Livorno 3
1 - 0
Carpi [19] 4
-1 0 - 0
PHA 20:00 FT
[5] Montpellier 1
1 - 1
Amiens [17] 2
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Nantes
3 - 0
Dijon [19] 2
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Toulouse 3
2 - 2
Rennes [10] 3
-1/4 1 - 1
AZEA 20:00 FT
[8] Keşla FK 1
1 - 3
Zire IK [5]
-1/4 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[14] FK Slutsk
2 - 1
Dinamo Minsk [7]
+1/2 0 - 0
GREA 20:00 FT
[6] Panathinaikos
4 - 0
Panetolikos [9]
-3/4 3 - 0
KAZA 20:00 FT
[12] Aktobe
1 - 3
Kaisar Kyzylorda [2]
+1/4 1 - 3
- 20:00 FT
[1] Astana
0 - 1
Irtysh Pavlodar [10]
-2 1/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[2] Sandefjord
2 - 1
Nest-Sotra [10]
-1/2 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[4] Ruzomberok
3 - 2
Slo. Bratislava [1]
+0 2 - 1
TNKA 20:00 FT
[18] Akhisar Bld.
0 - 2
Malatyaspor [5]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Goztepe
4 - 1
Antalyaspor [9]
-3/4 2 - 1
TDA 20:00 FT
[10] Kalmar
1 - 1
Ostersunds [8]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Hacken
1 - 0
GIF Sundsvall [13]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Falkenbergs
1 - 2
Malmo [1]
+1 1/4 1 - 2
TDB 20:00 FT
[7] Gais (T)
1 - 0
Jonkopings [8]
+0 1 - 0
EUW17 20:30 FT
[A-1] T.B.Nha U17 Nữ
0 - 0
Đan Mạch U17 Nữ [A-4]
0 - 0
DUA 20:30 FT
[13] Freiburg 1
1 - 1
Fort.Dusseldorf [10] 3
-1/4 1 - 1
NGA 20:30 FT
[5] Cska Moscow
2 - 2
Din. Moscow [12]
-1/2 1 - 2
POLA 20:30 FT
[16] Zaglebie Sosno
2 - 4
Slask Wroclaw [13]
+1/4 0 - 1
CZEA 20:30 FT
[13] Opava
1 - 0
MFk Karvina [15]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Slovacko
5 - 1
Pribram [14]
-3/4 3 - 1
IRNA 20:45 FT
[7] SaiPa Karadj
0 - 1
Padideh Shandiz [4]
0 - 0
CCF17 21:00 FT
[C-4] Guyana U17 (T)
0 - 6
Haiti U17 [C-1]
0 - 5
TBNB 21:00 FT
[4] Mallorca
2 - 1
Sporting Gijon [9]
-1/2 1 - 1
BDNA 21:00 FT
[14] Tondela 1
1 - 3
Santa Clara [10] 3
-3/4 0 - 1
AZEA 21:00 FT
[1] Karabakh Agdam
4 - 0
Səbail FK [3]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Gabala FC
1 - 3
Neftchi Baku [2]
+3/4 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[1] Keflavik
2 - 1
Fram Rey. [6]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Vik. Olafsvik
2 - 0
Grotta [7]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Throttur
2 - 3
UMF Njardvik [5]
1 - 1
- 21:00 FT
[3] Fjolnir
2 - 1
Haukar [10]
-1 1/4 2 - 0
LITA 21:00 FT
[1] Suduva
4 - 0
Atlantas [6]
-1 3/4 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[9] Mondorf-les.
2 - 2
Hostert [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] UNA Strassen
2 - 1
Etzella Ettelbruc [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] RFCU Luxemburg
5 - 0
Progres Niedercorn [4]
1 - 0
- 21:00 FT
[8] UT Petange
2 - 1
US Rumelange [14]
1 - 1
- 21:00 FT
[2] Fola Esch
2 - 0
RM Hamm Benfica [13]
0 - 0
SRBA 21:00 FT
[9] Spartak Subotica
3 - 3
Radnik Surdulica [10]
+0 2 - 2
- 21:00 FT
[13] Backa
1 - 2
FK Rad [14]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Dinamo Vranje 1
1 - 0
FK Zemun [16]
-1/2 1 - 0
TNKB 21:00 FT
[14] Giresunspor
1 - 0
Adana Demirspor [6]
+0 1 - 0
TSA 21:00 FT
[7] Sion
0 - 4
Young Boys [1]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Lugano
1 - 0
Luzern [8]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Thun 1
0 - 2
Neuchatel Xamax [9]
-1/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Karpaty Lviv 1
1 - 2
Arsenal Kiev [11]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Desna Chernigiv
2 - 4
Chernomorets [12]
-3/4 2 - 1
DENA 21:00 FT
[1] Kobenhavn
3 - 2
Brondby [7]
-1 2 - 1
BRA 21:00 FT
[16] Chapecoense
1 - 1
Atletico/PR [10]
-1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[3] Real Madrid
3 - 2
Villarreal [14] 3
-1 2 - 1
SLOA 21:15 FT
[9] Gorica
1 - 3
Maribor [1]
0 - 2
SCOA 21:30 FT
[2] Rangers 1
1 - 0
Hibernian [5]
-1 1/4 1 - 0
CROA 21:30 FT
[7] Slaven Belupo
1 - 0
NK Osijek [4]
+1/4 1 - 0
UZBA 21:45 FT
[10] Qyzylqum
1 - 0
Bunyodkor [5]
0 - 0
TBNB 22:00 FT
[20] Cordoba
1 - 0
Reus Deportiu [22]
-
TBN3 22:00 FT
[B-16] Izarra
1 - 1
Real Oviedo B [B-6]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A-19] Navalcarnero
0 - 1
Guijuelo [A-7]
0 - 1
- 22:00 FT
[C-18] Teruel
4 - 1
Ebro [C-11]
-1/2 2 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Monaco 3
2 - 3
Saint Etienne [4] 5
-1/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[10] SC Farense
2 - 2
Arouca [16]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Estoril 1
1 - 3
Academico Viseu [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] SC Covilha
1 - 1
Leixoes [7]
-1/4 0 - 1
POLB 22:00 FT
[17] Wigry Suwalki
1 - 2
Sandecja [4]
-1/4 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[12] GOSK Gabela
0 - 3
FK Tuzla City [10]
0 - 1
GEOA 22:00 FT
[7] Dila Gori
2 - 0
Chikhura Sach. [4]
2 - 0
SVKA 22:00 FT
[2] MSK Zilina
1 - 2
Dunajska Stred [3]
+1/2 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[6] Varnsdorf
0 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [12]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[15] Taborsko
2 - 3
Usti & Labem [5]
-3/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[6] Austria Wien
1 - 2
RB Salzburg [1]
+3/4 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[5] Arsenal
1 - 1
Brighton [17]
-1 1/2 1 - 0
FINA 22:30 FT
[8] Lahti
1 - 1
SJK Seinajoki [4]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] KuPS
3 - 1
KPV Kokkola [12]
-1 0 - 1
TDA 22:30 FT
[14] Orebro
2 - 3
Hammarby [5]
+3/4 0 - 1
TDB 22:30 FT
[14] Halmstads
0 - 1
Osters [13]
-1/4 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[2] Pyramids FC (T) 1
1 - 1
Al Masry [4]
-3/4 1 - 0
SLOA 22:55 FT
[2] O.Ljubljana
4 - 2
Triglav [8]
2 - 1
TBNB 22:59 FT
[3] Albacete
0 - 0
Numancia [16]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Elche
2 - 1
Rayo Majada. [19]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-4] Barakaldo
4 - 3
Amorebieta [B-8]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[C-7] Lleida Esportiu
1 - 2
Barcelona B [C-6]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B-11] CD Calahorra
0 - 3
Athletic Bilbao B [B-5]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-1] Racing Santander
0 - 1
Gernika [B-17]
-3/4 0 - 0
ITA 22:59 FT
[18] Genoa 1
1 - 1
Roma [6] 2
+1/2 0 - 0
DUA 22:59 FT
[4] B.Leverkusen
6 - 1
Ein.Frankfurt [7] 3
-3/4 6 - 1
HLC 22:59 FT
  Willem II (T) 1
0 - 4
Ajax  
+1 3/4 0 - 2
NGA 22:59 FT
[7] Rostov
1 - 1
Krasnodar [3]
+1/4 0 - 1
AZEA 22:59 FT
[6] Sumqayit
1 - 0
Sabah FK [7]
-3/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[4] Cracovia Krakow
2 - 0
Lechia GD [2]
+0 0 - 0
POLB 22:59 FT
[11] Chojniczanka
2 - 2
Podbeskidzie [5]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[15] FK Minsk
1 - 2
Dinamo Brest [1]
+1 1 - 0
BIA 22:59 FT
[5] Gent
0 - 1
Club Brugge [2]
+1/2 0 - 1
GREA 22:59 FT
[10] Larissa
0 - 3
Olympiakos [2]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[4] Atromitos
0 - 2
OFI Creta [13]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[11] Asteras Tripolis
3 - 0
Panionios [7]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[15] Levadiakos 1
0 - 3
AEK Athens [3]
+2 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Pas Giannina
0 - 2
PAOK [1]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Aris Salonica
7 - 2
Xanthi [12]
-1 1/4 2 - 1
ICEA 22:59 FT
[5] KA Akureyri
1 - 0
Valur Rey. [9]
+1 0 - 0
LITA 22:59 FT
[2] Zalgiris
2 - 1
FK Panevezys [8]
1 - 1
NORA 22:59 FT
[5] Brann
0 - 1
Ranheim IL [9]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Odd Grenland
2 - 1
Stromsgodset [10]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[6] Kristiansund
1 - 0
Tromso [16]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Bodo Glimt
4 - 0
Lillestrom [13]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[8] Haugesund
1 - 2
Molde [2]
+0 0 - 1
NORB 22:59 FT
[4] Ullensaker/Kisa
3 - 2
Skeid Fotball [12]
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[6] Raufoss IL
0 - 0
Kongsvinger [8]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Start Kristiansand 1
4 - 0
Strommen [14]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] HamKam
2 - 3
Sandnes Ulf [7]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[5] KFUM Oslo
5 - 0
FK Jerv [11]
-1/4 3 - 0
- 22:59 FT
[16] Tromsdalen
0 - 2
Notodden FK [15]
-1/4 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[4] Cukaricki
3 - 0
Proleter NS [8]
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[3] Partizan
2 - 1
Napredak [6]
-2 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Radnicki Nis
0 - 0
Vojvodina [7]
-2 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Crvena Zvezda 1
1 - 0
Mladost Lucani [5]
-2 1/2 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[2] Vik.Plzen
2 - 1
Jablonec [4]
-3/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[10] EN Paralimni
4 - 1
Ermis Aradippou [12]
-1 3/4 2 - 1
- 22:59 FT
[9] Doxa Katokopia
0 - 1
Alki Oroklini [11]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Anorthosis
1 - 1
Pafos FC [8]
+0 1 - 1
TNKA 22:59 FT
[1] Galatasaray
2 - 0
Besiktas [3]
-1/2 1 - 0
DENA 22:59 FT
[5] Odense BK
3 - 1
Midtjylland [2]
+1/4 1 - 0
PERA 23:15 FT
[16] Uni.San Martin 2
1 - 1
Sport Boys [18]
-1/4 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[16] Valladolid 5
1 - 0
Athletic Bilbao [8] 5
+0 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[C-14] Castellon
3 - 1
Peralada [C-19]
-1/2 0 - 1
BDNA 23:30 FT
[9] Belenenses 1 2
1 - 8
Sporting Lisbon [3] 2
+1 1/4 0 - 2
LUXA 23:30 FT
[1] Dudelange
2 - 0
Victoria Rosport [10]
1 - 0
- 23:30 FT
[5] Differdange
2 - 0
Jeunesse Esch [3]
1 - 0
TNKB 23:30 FT
[2] Genclerbirligi
0 - 3
Denizlispor [1]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[12] Balikesirspor
1 - 2
Gaziantep B.B [5]
+3/4 0 - 1
CHIA 23:30 FT
[16] Cobresal 1
2 - 2
Antofagasta [14] 1
-1/2 2 - 1
TBN3 00:00 FT
[D-3] Cartagena
2 - 0
Marbella [D-7]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[D-11] Don Benito
0 - 1
Talavera [D-9]
-3/4 0 - 1
POLB 00:00 FT
[9] Puszcza Nie.
1 - 2
Stomil Olsztyn [10]
-1/4 1 - 0
CROA 00:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 0
Lok. Zagreb [6]
-3/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Saburtalo
1 - 0
Lokomotiv T [8]
0 - 0
ICEA 00:00 FT
[7] KR Reykjavik
3 - 0
Vestmannaeyjar [12]
0 - 0
MEXA 00:00 FT
[9] Toluca
4 - 0
Lobos BUAP [12]
-1 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[18] Nogoom El M
0 - 2
Ahly Cairo [1]
+1 1/2 0 - 1
ISRA 00:30 FT
[1] Maccabi TA
2 - 3
Bnei Yehuda [5]
1 - 1
ECUA 00:30 FT
[15] Fuerza Amarilla SC 1
2 - 2
Dep.Cuenca [11]
+1/4 1 - 2
BIHA 01:00 FT
[4] Zeljeznicar
3 - 1
Mladost D. Kakanj [9]
1 - 1
BIA 01:00 FT
[10] Mouscron Peruwelz
3 - 0
Zulte-Waregem [11]
-1/2 2 - 0
NORA 01:00 FT
[12] Rosenborg
1 - 0
Sarpsborg [14]
-1/4 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[3] CS Univ Craiova
0 - 2
Steaua Bucuresti [2]
+0 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[9] Brown de Adrogue 1
0 - 1
Sarmiento Junin [1]
+0 0 - 1
TBNB 01:30 FT
[8] Real Oviedo
1 - 1
Granada [2]
-1/4 0 - 0
ITA 01:30 FT
[2] Napoli 2
2 - 1
Cagliari [13] 3
-2 0 - 0
PERA 01:30 FT
[17] Molinos El Pirata
0 - 0
Sporting Cristal [2]
+1/4 0 - 0
URUA 01:30 FT
[16] Cerro Montevideo
0 - 2
Defensor SC [12]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[7] Danubio
4 - 3
CA Juventud [15]
-1/2 2 - 3
- 01:30 FT
[11] Racing Club Mdeo
2 - 4
Wanderers [3]
+0 1 - 2
TBNA 01:45 FT
[19] Huesca 2
2 - 6
Valencia [4] 1
+1/2 0 - 5
ITB 02:00 FT
[17] Salernitana
1 - 2
Cosenza [11]
-1 0 - 1
PHA 02:00 FT
[3] Lyon
2 - 2
Lille [2] 2
-1 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[5] Vitoria Guimaraes 1 3
2 - 2
Nacional Madeira