x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MAPL 15:45 FT
[9] Kelantan United
2 - 2
Selangor II [5]
+0 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Osasuna
2 - 0
UD Logrones  
-1 1/2 1 - 0
NHATC 16:00 FT
  Cerezo Osaka
3 - 2
Alb. Niigata (JPN)  
-1/2 2 - 0
AUSC 16:30 FT
  Hume City
2 - 2
South Melbourne  
2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
GHCLB 17:00 FT
  Belenenses
1 - 3
Roma  
+1 1/2 1 - 1
HQA 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 1
Daegu [3]
-1/4 1 - 1
- 17:30 FT
[6] Pohang Steelers
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[4] Suwon FC
1 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 0 - 0
MASL 19:15 FT
[9] Sabah FA
1 - 1
Kuala Lumpur FA [6]
+0 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
0 - 1
Mainz II  
0 - 1
MASL 20:00 FT
[8] Petaling Jaya City
0 - 3
Terengganu [3]
+1/2 0 - 1
MAPL 20:00 FT
[10] Perak II
0 - 2
Johor Darul Takzim II [3]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] FAM-MSN
1 - 2
Negeri Sembilan [1]
+2 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Cittadella
2 - 0
Virtus Verona  
1 - 0
- 22:00 FT
  Doxa Katokopia
0 - 1
PAEEK Kyrenia  
0 - 0
LATA 22:00 FT
[4] FK Liepaja 1
2 - 1
Valmiera / BSS [3]
-1/4 1 - 1
DENC 22:00 FT
  Bornholm
0 - 5
Allerod FK  
0 - 2
IRNC 22:00 FT
  Esteghlal Tehran
2 - 1
Gol Gohar  
0 - 1
JORA 22:00 FT
[3] Al Salt 1
2 - 1
S.Al.Ordon [6]
-3/4 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  Jazz
4 - 0
Espoo  
-3/4 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Wisla Krakow
1 - 2
Napoli  
+1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Aris Limassol
3 - 1
Karmiotissa Pol.  
1 - 0
- 22:59 FT
  Asteras Tripolis
4 - 0
Apollon Smirnis  
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Padova
2 - 2
Pordenone  
0 - 1
- 22:59 FT
  Fenerbahce
1 - 1
Dinamo Kiev  
0 - 1
DENC 22:59 FT
  Svebolle
1 - 0
Greve Fodbold  
0 - 0
- 22:59 FT
  Varde
3 - 0
B 1909  
1 - 0
- 22:59 FT
  Viby 1
1 - 2
VSK Aarhus  
0 - 1
- 22:59 FT
  B1908 Amager 1
1 - 4
Nykobing  
+2 1 - 2
- 22:59 FT
  AB Tarnby
2 - 2
Tarnby FF  
1 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 6-7
- 22:59 FT
  Fremad Valby
2 - 1
Bronshoj  
2 - 1
- 22:59 FT
  Dollefjelde-Musse IF
1 - 8
Frederikssund IK  
0 - 6
- 22:59 FT
  Osterbro IF
0 - 9
Lyngby  
0 - 5
- 22:59 FT
  Kvik/Aalestrup IF
1 - 2
Kjellerup IF  
0 - 1
- 22:59 FT
  FC Nyhavn
0 - 4
BK Skjold  
0 - 2
IRNC 23:00 FT
  Foolad Khozestan
2 - 0
Malavan Bandar  
2 - 0
C1 00:00 FT
  Spartak Moscow 2
0 - 2
Benfica [E-2] 1
+1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  RB Salzburg
2 - 1
Barcelona  
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Leganes
0 - 2
Fuenlabrada  
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Huesca
1 - 0
Mallorca  
+0 1 - 0
- 00:00 FT
  Almeria
2 - 1
Real Betis  
+1/4 2 - 1
TDB 00:00 FT
[14] Vasalunds
0 - 1
Helsingborg [3]
+3/4 0 - 0
PERA 00:00 FT
[17] Alianza Atletico (T)
0 - 3
Binacional [14]
+1/4 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[3] Pyramids FC
2 - 2
Ismaily SC [9]
-1/2 1 - 0
JORA 00:30 FT
[11] Jalil Club
3 - 0
Jazeera Amman [7]
+3/4 1 - 0
C1 01:00 FT
  Dinamo Zagreb 1
1 - 1
Legia Wars.   3
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Ferencvaros 1
2 - 0
Slavia Praha   2
+1/4 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Cadiz
1 - 1
Atletico Madrid  
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Chester
0 - 0
Bolton  
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Southampton
1 - 0
Levante  
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Valladolid
3 - 1
Rayo Vallecano  
+0 2 - 0
- 01:15 FT
  Ajax
4 - 0
Leeds Utd  
-1 3 - 0
- 01:30 FT
  Valencia
0 - 0
AC Milan  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Chelsea
2 - 2
Tottenham  
-1 1 - 0
- 01:45 FT
  Leicester City
3 - 2
Villarreal  
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
  Zaragoza
0 - 0
Getafe  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-6
ARGC 02:00 FT
  Tigre (T)
2 - 1
Independiente  
+1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready
5 - 1
Blooming [14]
-2 1/4 2 - 1
EGYA 02:00 FT
[16] Wadi Degla SC
1 - 2
Ahly Cairo [2]
+1 3/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[5] Valur Rey.
1 - 0
KR Reykjavik [4]
+0 0 - 0
- 02:15 FT
[7] Stjarnan
4 - 0
IA Akranes [11]
-1 3 - 0
- 02:15 FT
[6] Hafnarfjordur
2 - 4
HK Kopavogur [10]
-3/4 2 - 3
BRC 02:30 FT
  CRB/AL
0 - 1
Fortaleza/CE  
+1/2 0 - 1
PERA 02:30 FT
[3] Melgar (T)
2 - 2
Cusco FC [16]
-3/4 1 - 2
COLC 03:00 FT
[1] Real San Andres
3 - 2
Patriotas [14]
-1/4 2 - 1
TS 90': 3-2; Pen: 4-5
ARGC 05:00 FT
  Boca Juniors (T)
0 - 0
River Plate  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-1
PERA 05:00 FT
[13] Alianza Huanuco (T)
2 - 0
Sport Boys [4]
+0 2 - 0
MEXB 05:00 FT
[14] Mineros de Zac.
2 - 1
Leones Negros UdeG [16]
-1/2 1 - 0
BRC 05:15 FT
  Atletico/GO
2 - 2
Atletico/PR  
+0 0 - 1
COLC 05:40 FT
[24] Once Caldas
1 - 3
Inde.Medellin [8]
+0 1 - 1
BLVA 06:00 FT
[5] Oriente Petrolero
4 - 0
San Jose [16]
-3 1/4 2 - 0
- 06:00 FT
[2] The Strongest
2 - 0
Real Tomayapo [13]
-3/4 1 - 0
VENA 06:00 FT
[C-4] Metropolitano
1 - 1
Caracas [C-1]
0 - 1
USAA 06:00 FT
[Dong-1] New England
0 - 0
Nashville FC [Dong-2]
-1 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-6] Hartford Athletic
1 - 1
Miami Fusion [A-3]
+0 1 - 1
USAA 06:30 FT
[Dong-10] Columbus Crew
2 - 4
D.C. Utd [Dong-8]
-1/4 0 - 3
- 06:30 FT
[Dong-5] Montreal Impact 2
2 - 2
Atlanta United [Dong-6]
-1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-7] Philadelphia Union
3 - 0
Toronto [Dong-14]
-1 3 - 0
CHIC 07:00 FT
[9] U. Espanola
1 - 1
Huachipato [6]
-3/4 0 - 1
USAA 07:00 FT
[Dong-11] New York RB
0 - 0
Cincinnati [Dong-13]
-3/4 0 - 0
- 07:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
0 - 0
New York City [Dong-3]
+1/2 0 - 0
- 07:00 FT
[Dong-4] Orlando City
1 - 1
Inter Miami [Dong-9]
-1 1 - 0
USB 07:00 FT
[B-3] Tulsa Roughnecks
0 - 2
Indy Eleven [B-6]
+0 0 - 0
- 07:05 FT
[B-2] Birmingham Legion
3 - 1
Atlanta United II [B-5]
-1 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[9] Venados
1 - 0
Tlaxcala FC [8]
-1/2 0 - 0
BRC 07:30 FT
  Bahia/BA (T)
2 - 1
Atl. Mineiro/MG  
+1/4 2 - 0
- 07:30 FT
  Vasco DG/RJ 2
1 - 2
Sao Paulo/SP  
+1/4 0 - 1
PERA 07:30 FT
[1] Alianza Lima (T)
2 - 1
Academia Cantolao [9]
-1 2 - 1
COLC 08:05 FT
[10] Alianza Petrolera 2
1 - 0
Millonarios [21]
+0 0 - 0
USAA 08:05 FT
[Tay-13] Austin FC
3 - 2
Houston Dynamo [Tay-12]
-1/2 2 - 1
USB 08:05 FT
[C-4] Austin Bold
2 - 1
Colorado Springs [C-2]
-1/4 1 - 1
- 08:05 FT
[C-1] El Paso Locomotive 1
2 - 0
SA Scorpions [C-3]
-1/2 2 - 0
CRCSC 09:00 FT
  Alajuelense
1 - 4
Dep. Saprissa  
1 - 1
USAA 09:05 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
1 - 1
Dallas [Tay-11]
-3/4 0 - 0
USB 09:05 FT
[C-7] Real Monarchs 1
0 - 3
Rio Grande Valley [C-6]
+1/2 0 - 1
- 09:05 FT
[D-7] Oakland Roots
0 - 1
Phoenix FC [D-1]
+1 1/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[13] Correcaminos
2 - 1
Tepatitlan FC [10]
+1/4 0 - 1
USAA 09:30 FT
[Tay-8] Los Angeles FC
1 - 4
Sporting Kansas [Tay-1]
-3/4 0 - 3
- 09:30 FT
[Tay-4] LA Galaxy
1 - 0
Real Salt Lake [Tay-6]
-3/4 0 - 0
- 09:30 FT
[Tay-5] Portland Timbers 1
1 - 1
San Jose EQ [Tay-10]
-1/2 1 - 1
GHCLB 22:59 Hoãn
  Ethnikos Achnas
-
Olympiakos Nic.  
-
- 22:59 Hoãn
  Empoli
-
Carrarese  
-
 
« 04 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo