x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:00 FT
[4] Lee Man FC (T)
2 - 0
Happy Valley [7]
1 - 0
HQW 14:30 FT
[6] Daejeon Sportstoto Nữ
0 - 2
Suwon Nữ [3]
0 - 1
TQA 14:30 FT
[A-1] Guangzhou Ever. (T)
2 - 1
Henan Jianye [A-8]
-1 3/4 2 - 1
NHATW 15:00 FT
[1] Urawa RD Ladies Nữ
4 - 1
INAC Leonessa Nữ [5]
+0 2 - 1
HQW 16:00 FT
[5] Changnyeong Nữ
1 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [4]
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[7] Seoul Amaz Nữ
0 - 2
Red Angels Nữ [1]
+1 3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[8] Boeun Sangmu Nữ
1 - 3
Gyeongju Nữ [2]
+1 3/4 1 - 1
KAZA 17:00 FT
[9] FK Kyzylzhar
0 - 1
Kairat Almaty [1]
+1 3/4 0 - 1
HQB 17:00 FT
[10] Chungnam Asan
0 - 2
Suwon FC [2]
+1 0 - 2
TQA 17:00 FT
[A-5] Shenzhen FC (T)
1 - 2
Shandong Luneng [A-3]
+1/2 0 - 2
- 18:35 FT
[A-4] Sh. Shenhua (T)
0 - 0
Jiangsu Suning [A-2]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[A-6] Guangzhou Fuli (T)
1 - 0
Dalian Yifang [A-7]
+3/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[9] Sogdiana Jizzakh
3 - 0
Kokand-1912 [5]
-1/4 2 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-10] Burnley U23
3 - 2
Sunderland U23 [2-13]
2 - 1
- 20:00 FT
[2-12] Crystal Palace U23
3 - 3
West Brom U23 [2-6]
1 - 1
MASL 20:00 FT
[3] Kedah FA (T)
3 - 1
Sabah FA [9]
-3/4 1 - 1
UZBA 20:00 FT
[3] Nasaf Qarshi
5 - 0
Surkhon Termiz [12]
2 - 0
EGYA 20:00 FT
[5] ENPPI Cairo
1 - 0
Ismaily SC [10]
+0 0 - 0
NPA 20:00 FT
[15] Black Leopards
2 - 1
Tshakhuma TM [18]
1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-5] Middlesbrough U23
2 - 0
Stoke City U23 [2-9]
1 - 0
ACL 22:00 FT
[C-1] Persepolis (T)
0 - 1
Al Duhail SC [C-2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[D-2] Al Sadd
1 - 1
Al Nasr (KSA) [D-1]
-1 1/4 0 - 1
MLTA 22:00 FT
[1] Hamrun Spartans (T)
5 - 1
Sirens [15] 1
-1/2 4 - 1
NORB 22:00 FT
[9] Grorud IL
0 - 2
Ranheim IL [3]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] KFUM Oslo
1 - 2
Strommen [10]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Asane Fotball
3 - 1
Oygarden FK [15]
-1 1/4 2 - 1
SRBA 22:30 FT
[19] Macva Sabac
1 - 4
Backa Topola [9]
+3/4 0 - 3
EGYA 22:30 FT
[6] Semouha Club
2 - 0
Al Masry [14]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[13] Tala'ea Al Jaish
1 - 0
Wadi Degla SC [15]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[8] Din. Moscow
1 - 0
Akhmat Groznyi [10]
-1/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[16] Piast Gliwice
0 - 1
Jagiellonia [5]
-1/2 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[1] Borac Banja Luka
2 - 0
FK Tuzla City [3]
0 - 0
ISRA 22:59 FT
[4] Ashdod
1 - 0
Maccabi P.Tikva [2]
-1/4 1 - 0
NORB 22:59 FT
[12] Ullensaker/Kisa 1
1 - 4
Raufoss IL [7]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Lillestrom
2 - 0
Kongsvinger [16]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Sogndal
3 - 2
Stjordals Blink [6]
-2 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[14] Mlada Boleslav
2 - 0
Jablonec [5]
+0 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[1] Adana Demirspor
1 - 1
Boluspor [16]
1 - 1
- 22:59 FT
[6] Samsunspor
3 - 0
Umraniyespor [15]
0 - 0
PERA 22:59 FT
[18] Sport Boys (T)
0 - 1
Carlos Stein [16]
-1/4 0 - 1
ICEA 23:30 FT
[7] IA Akranes
3 - 0
Grotta [11]
-1 1 - 0
ICEB 23:30 FT
[1] Keflavik
4 - 2
Trottur Rey. [10]
-2 1/2 3 - 0
- 23:30 FT
[5] Vestmannaeyjar 1
2 - 2
Thor Akureyri [6]
-3/4 2 - 1
KUWC 23:30 FT
  Al Kuwait (T)
1 - 1
Al Arabi (KUW)  
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
HLB 23:45 FT
[13] AZ Alkmaar U21 1
7 - 3
De Graafschap [6]
+3/4 5 - 1
ISRB 23:45 FT
[2] INR HaSharon
1 - 1
Hapoel Kfar Shalem [16]
-1/4 1 - 0
- 23:45 FT
[3] Beitar TA Ramla
1 - 0
Hapoel Raanana [9]
-1/4 1 - 0
ANHA 00:00 FT
[4] Aston Villa 3
1 - 0
Sheffield Utd [19] 1 1
-1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[13] Waldhof Man.
2 - 2
Vik.Koln [16]
+0 2 - 0
ISRA 00:00 FT
[3] Hapoel Kfar Saba
3 - 1
Bnei Yehuda [6] 2
+1/4 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[8] Fenerbahce
0 - 0
Hatayspor [5] 2
-3/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[10] Varbergs BoIS
1 - 3
Helsingborg [14]
-1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[3] Elfsborg
1 - 1
Hacken [4]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Mjallby AIF
1 - 0
Orebro [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Sirius
2 - 1
Falkenbergs [16]
-3/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[14] Eskilstuna City
0 - 0
Ljungskile SK [16]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[9] GAIS
1 - 0
Vasteras [12]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Umea
0 - 6
Degerfors IF [1]
+1 1/4 0 - 2
DENA 00:00 FT
[8] Aalborg BK
1 - 0
AC Horsens [12]
-1 0 - 0
BULA 00:30 FT
[4] Arda Kardzhali
2 - 1
Slavia Sofia [13]
-1/2 0 - 1
ACL 01:00 FT
[C-3] Al Taawon (KSA) (T)
0 - 6
Al Sharjah [C-4]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[D-3] Sepahan (T)
0 - 0
Al Ain [D-4]
-1/4 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-2] Everton U23
3 - 0
Leicester City U23 [1-9]
0 - 0
IREA 01:00 FT
[1] Shamrock Rovers
6 - 1
Waterford Utd [3]
-1 1/2 3 - 0
NORB 01:00 FT
[8] Sandnes Ulf
0 - 3
Tromso [1]
+1/2 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[9] Gaz Metan Medias
1 - 3
Dinamo Bucuresti [12]
+1/2 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[3] Pyramids FC
1 - 0
Haras Al Hodoud [16]
-1 1 - 0
DUB 01:30 FT
[4] Bochum
2 - 2
St. Pauli [3]
-3/4 1 - 0
MDVA 01:30 FT
[3] Milsami
2 - 0
CSCT Buiucani [6]
0 - 0
ITA 01:45 FT
[4] AC Milan 3
2 - 0
Bologna [8] 1 5
-1 1/4 1 - 0
PHB 01:45 FT
[13] Auxerre
2 - 1
Troyes [5]
+0 1 - 0
PH3 01:45 FT
[1] Stade Lavallois
2 - 1
Annecy FC [18]
-1/2 1 - 0
BDNA 01:45 FT
[13] Portimonense
1 - 1
Pacos Ferreira [15]
-1/4 0 - 1
BIA 01:45 FT
[10] Cercle Brugge
3 - 0
Sint Truiden [16]
-1/4 2 - 0
IREB 01:45 FT
[7] Cobh Ramblers
1 - 2
Bray Wanderers [2]
+3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[5] Cabinteely
0 - 1
Galway [6]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Longford Town
3 - 1
UC Dublin [4]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[9] Wexford Youths
0 - 1
Athlone [8]
+1/4 0 - 0
HLB 02:00 FT
[19] Utrecht U21
0 - 2
NAC Breda [1]
+1 0 - 1
ANHA 02:15 FT
[16] Wolves
1 - 3
Man City [13] 3
+1 0 - 2
ICEA 02:15 FT
[6] Breidablik
0 - 2
KR Reykjavik [5]
-1/4 0 - 1
- 02:15 FT
[4] Fylkir
1 - 4
Hafnarfjordur [2]
+1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[3] Stjarnan
1 - 5
Valur Rey. [1]
+1/4 0 - 5
ICEB 02:15 FT
[8] Afturelding
1 - 0
Vik. Olafsvik [9]
-3/4 1 - 0
- 02:15 FT
[3] Fram Rey. 1
1 - 2
UMF Grindavik [4]
-1/2 0 - 1
MLTA 02:15 FT
[2] Valletta (T)
4 - 2
Birkirkara [16]
-1/2 2 - 1
ICEA 03:00 FT
[10] Vikingur Rey.
1 - 1
HK Kopavogur [9]
-3/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[15] Alianza Lima (T) 1
1 - 1
Cesar Vallejo [4]
+3/4 0 - 0
BRB 06:00 FT
[16] Botafogo/SP
0 - 1
Brasil Pelotas/RS [12]
-3/4 0 - 0
PARA 06:00 FT
[7] Nacional
1 - 2
River Plate (PAR) [5]
+1/4 1 - 1
COLB 07:40 FT
[2] Dep.Quindio
1 - 1
Real San Andres [11]
-1 1/2 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[1] Club Leon
2 - 0
Pumas UNAM [4]
-3/4 1 - 0
NORB 22:59 Hoãn
[14] HamKam
-
FK Jerv [13]
-
CYPA 22:59 Hoãn
[6] Doxa Katokopia
-
Nea Salamina [11]
-
ISRA 01:00 Hoãn
[7] Beitar Jerusalem
-
HIK Shmona [5]
-
USA 07:00 Hoãn
[Tay-7] Los Angeles FC
-
D.C. Utd [Dong-12]
-
 
« 02 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo