x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
THAA18:00 90'
[8]Nakhon Ratch.
1 - 0
Khonkaen Utd[11] 
-3/41-0
ANHL219:00 90'
[19]Harrogate Town
1 - 2
Bradford City[7] 
+1/40-1
TBNA19:00 90'
[19]Cadiz
0 - 0
Villarreal[6] 
+3/40-0
ITB19:00 90'
[10]SPAL 19071
0 - 1
Genoa[6] 
+1/20-1
-19:00 90'
[4]Bari
6 - 1
Brescia[2] 
+03-0
-19:00 90'
[7]Cagliari
1 - 4
Venezia[16] 
-1/21-0
-19:00 90'
[12]Cittadella
0 - 1
Ternana[8] 
-1/40-1
-19:00 90'
[18]Modena
1 - 0
Reggina[1] 
-1/40-0
-19:00 90'
[14]Palermo
0 - 1
Alto Adige[15] 
-1/20-1
-19:00 90'
[9]Parma
2 - 1
Frosinone[3] 
-1/41-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
DUC319:00 90'
[18]B.Dortmund II
1 - 1
Munchen 1860[2] 
+00-0
-19:00 90'
[1]Elversberg
1 - 2
Verl[17] 
-1 1/41-0
-19:00 90'
[11]Duisburg
1 - 0
Hallescher[16] 
-1/20-0
-19:00 90'
[13]Osnabruck
4 - 0
Waldhof Man.[6] 
-1/43-0
-19:00 90'
[4]Saarbrucken
2 - 2
Freiburg II[3] 
-3/40-1
DUC4B19:00 90'
[19]Kickers Emden
0 - 3
Phonix Lubeck[11] 
+1 1/40-2
DUC4DB19:00 90'
[11]Chemnitzer
0 - 1
C. Leipzig[10] 
-3/40-0
DUC4N19:00 90'
[6]Stuttgart II
0 - 0
Homburg[2] 
+1/20-0
-19:00 90'
[15]Astoria Walldorf
0 - 0
Hessen Kassel[18] 
-1/40-0
-19:00 90'
[14]Wormatia Worms
0 - 1
Hoffenheim II[11] 
+1/40-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-19:00 90'
[9]Bahlinger
0 - 2
FSV Frankfurt[13] 
-1/20-1
DUC4T19:00 90'
Rodinghausen
2 - 1
Wuppertaler 
-1/41-1
-19:00 90'
M.gladbach II
3 - 2
FC Bocholt 
-3/42-2
-19:00 90'
FC Koln II
3 - 2
Wattenscheid 
-1 1/42-1
-19:00 90'
SV Straelen1
1 - 0
Wiedenbruck 
+1/21-0
-19:00 90'
Kaan-Marienborn
1 - 3
Fort.Dusseldorf II 
-1/20-2
-19:00 90'
A.Aachen
1 - 2
Fortuna Koln 
-1/40-0
BLRA19:00 90'
[2]Dinamo Minsk
1 - 0
Shakhter Soligo.[4] 
-1/40-0
BIHA19:00 90'
[1]Borac Banja Luka
2 - 1
FK Sloga Doboj[7] 
1-0
MKDA19:00 90'
[8]Makedonija1
1 - 1
FC Struga[1] 
0-0
KAZA19:00 90'
[6]Ordabasy
1 - 0
Atyrau[8] 
-1/21-0
LATA19:00 90'
[3]Rigas Futbola Skola
6 - 0
METTA/LU Riga[8] 
3-0
LITA19:00 90'
[10]FK Jonava
0 - 1
Dziugas FC[9] 
0-1
MDVA19:00 90'
[7]Zimbru
2 - 1
Dinamo-Auto[8] 
2-1
FINB19:00 90'
[6]JaPS
1 - 3
Jaro[3] 
+11-2
-19:00 90'
[12]PIF Parainen
1 - 2
SJK Akatemia[9] 
+3/41-0
UKRA19:00 90'
[15]FC Lviv
0 - 2
SK Dnipro-1[4] 
+10-2
DENB19:00 90'
[6]Vendsyssel FF
3 - 1
Helsingor[5] 
+02-0
THAA19:00 90'
[5]Chiangrai Utd
1 - 1
Sukhothai[12] 
-1 1/40-1
DUC319:15 79'
[20]SpVgg Bayreuth
1 - 1
Dynamo Dresden[5] 
+3/41-1
DUC4T19:15
Schalke 04 II
vs
Preussen Munster 
+3/4-
MASL19:15 84'
[11]Sarawak
1 - 2
Pahang[7] 
+1/41-1
-19:15 84'
[1]Darul Takzim
4 - 0
Negeri Sembilan[3] 
-2 1/42-0
VNA19:15 80'
[1]Hà Nội FC
4 - 0
BCM Bình Dương[9] 
-1 1/41-0
ITA319:30 67'
[B-12]Torres
1 - 2
Pesaro[B-7] 
-1/40-1
-19:30 63'
[B-21]Messina
1 - 0
Giugliano[C-7] 
+00-0
HUNA19:30 67'
[2]Kisvarda FC
3 - 0
Ujpest[10] 
-1/43-0
AUTB19:30 66'
[6]Grazer AK
1 - 1
Sturm Graz II[11] 
+1/41-1
-19:30 69'
[15]Rapid Wien II
0 - 0
SV Lafnitz[10] 
+1/40-0
-19:30 67'
[8]Admira
3 - 0
Liefering[14] 
-3/42-0
THAA19:30 60'
[7]BG Pathum United
1 - 0
Muang Thong Utd[10] 
-10-0
ASI17VL20:00 45'
[C-5]Qatar U17
0 - 0
Iraq U17[C-2] 
-
-20:00 45'
[B-3]UAE U17
0 - 0
Đảo Guam U17[B-2] 
-
ITA20:00 45'
[1]Napoli
3 - 1
Torino[9] 
-3/4-
PHB20:00HT
[12]Saint Etienne
0 - 1
Grenoble[9] 
-3/40-1
ALBA20:00 45'
[6]Egnatia Rrogozhine
0 - 0
Kastrioti Kruje[7] 
-
-20:00HT
[9]KF Laci
0 - 1
Kukesi[10] 
0-1
ARMA20:00 45'
[5]Pyunik
2 - 0
Alashkert[3] 
+0-
POLA20:00 45'
[10]Gornik Zabrze
1 - 2
Zaglebie Lubin[11] 
-1/4-
POLB20:00HT
[14]Skra Czestochowa
0 - 0
Katowice[9] 
+1/40-0
BIHA20:00 45'
[12]Leotar Trebinje
0 - 1
Zeljeznicar[4] 
-
MKDA20:00 45'
[5]Bregalnica Stip
0 - 1
Rabotnicki[9] 
-
LATA20:00 45'
[4]FK Liepaja
2 - 0
Spartaks Jurmala[9] 
-
MLTA20:00 45'
[7]Mosta
1 - 1
Sirens[11] 
-
-20:00 45'
[2]Hamrun Spartans
1 - 0
Floriana[6] 
-
MNEA20:00HT
[1]Sutjeska
2 - 0
Jedinstvo[8] 
2-0
-20:00 45'
[7]Rudar
1 - 0
FK Jerezo[4] 
-
FINB20:00 45'
[11]PK-35
0 - 0
Gnistan[5] 
-1/4-
SRBA20:00 45'
[4]Backa Topola
1 - 1
Radnik Surdulica[16] 
-1 1/2-
SLOA20:00 45'
[6]Domzale
1 - 1
Mura[5] 
+0-
TNKB20:00 45'
[8]Sakaryaspor
1 - 1
Malatyaspor[18] 
-1 1/4-
TDA20:00 45'
[4]Malmo
0 - 0
Hammarby[3] 
-1/4-
TDB20:00HT
[14]Orgryte
1 - 0
Brage[3] 
-1/41-0
-20:00HT
[9]Landskrona
0 - 0
Dalkurd FF[16] 
-1/20-0
-20:00 45'
[15]Ostersunds
0 - 0
Halmstads[1] 
+3/4-
DENB20:00 45'
[12]Nykobing
1 - 0
Sonderjyske[3] 
+1 1/4-
IDNA20:00 45'
[9]Arema Indonesia
1 - 2
Persebaya Surabaya[14] 
-3/4-
MASL20:00 45'
[4]Terengganu
2 - 0
Sabah FA[2] 
-3/4-
-20:00 45'
[6]Kedah FA
0 - 0
Petaling Jaya City[10] 
-1-
-20:00 45'
[8]Selangor FA
2 - 0
Melaka FA[9] 
-1 1/4-
UAEA20:15 39'
[10]Baniyas
0 - 0
Al Jazira[2] 
+3/4-
-20:15 39'
[1]Al Sharjah
1 - 0
Khorfakkan[13] 
-1 1/2-
DUA20:30 24'
[12]Leipzig
1 - 0
Bochum[18] 
-1 3/4-
-20:30 24'
[7]Ein.Frankfurt
1 - 0
Union Berlin[1] 
-1/4-
-20:30 24'
[4]Freiburg
1 - 0
Mainz[8] 
-1/4-
-20:30 23'
[9]FC Koln
0 - 0
B.Dortmund[3] 
+1/4-
-20:30 23'
[17]Wolfsburg
0 - 0
Stuttgart[15] 
+0-
NGA20:30 21'
[14]Khimki
0 - 1
CSKA Moscow[3] 
+1 1/4-
WALA20:30 23'
[4]Connah's QN
0 - 0
Haverfordwest[7] 
-3/4-
-20:30 23'
[8]Flint Town Utd
0 - 0
Penybont[3] 
+1/4-
-20:30 20'
[6]Cardiff Metropolitan
1 - 0
Aberystwyth[9] 
-1-
-20:30 23'
[11]Pontypridd Town
0 - 0
Caernarfon Town[5] 
-1/4-
UZBA20:30 24'
[10]Bunyodkor
1 - 0
Navbahor[2] 
+1/2-
AFCFS21:00
Thái Lan Futsal
vs
Oman Futsal 
-
ANHA21:00
[12]Bournemouth
ĐH
Brentford[9] 
+1/4-
-21:00
[16]Crystal Palace
ĐH
Chelsea[7] 
+3/4-
-21:00
[6]Fulham
ĐH
Newcastle[10] 
+0-
-21:00
[8]Liverpool
ĐH
Brighton[4] 
-1 1/2-
-21:00
[14]Southampton
ĐH
Everton[13] 
-1/4-
ANHB21:00
[9]Rotherham Utd
ĐH
Wigan[12] 
-1/4-
-21:00
[19]Blackpool
ĐH
Norwich[2] 
+1/2-
-21:00
[8]Blackburn Rovers
ĐH
Millwall[13] 
-1/4-
-21:00
[10]Bristol City
ĐH
QPR[7] 
-1/4-
-21:00
[18]Cardiff City
ĐH
Burnley[4] 
+1/4-
-21:00
[24]Coventry
ĐH
Middlesbrough[22] 
+1/4-
-21:00
[3]Reading
ĐH
Huddersfield[23] 
-1/4-
-21:00
[1]Sheffield Utd
ĐH
Birmingham[17] 
-1-
-21:00
[6]Sunderland
ĐH
Preston North End[15] 
-1/4-
-21:00
[21]West Brom
ĐH
Swansea City[16] 
-3/4-
ANHL121:00
[14]Fleetwood Town
vs
Barnsley[5] 
+1/4-
-21:00
[13]Accrington
vs
Morecambe[23] 
-1/2-
-21:00
[17]Wycombe
vs
Plymouth Argyle[1] 
-1/4-
-21:00
[18]Milton Keynes Dons
vs
Peterborough Utd[8] 
+1/4-
-21:00
[7]Cambridge Utd
vs
Derby County[11] 
+1/2-
-21:00
[10]Exeter City
vs
Bristol Rovers[21] 
-3/4-
-21:00
[6]Bolton
vs
Lincoln[12] 
-3/4-
-21:00
[24]Burton Albion
vs
Forest Green[22] 
-3/4-
-21:00
[16]Charlton Athletic
vs
Oxford Utd[19] 
-1/4-
-21:00
[20]Cheltenham
vs
Shrewsbury[9] 
+0-
-21:00
[2]Ipswich
vs
Portsmouth[3] 
-3/4-
-21:00
[15]Port Vale
vs
Sheffield Wed.[4] 
+1/2-
ANHL221:00
[14]Tranmere Rovers
vs
Barrow[4] 
+0-
-21:00
[24]Rochdale
vs
Doncaster Rovers[10] 
-1/4-
-21:00
[17]Stockport
vs
Walsall[15] 
-1/2-
-21:00
[9]Swindon
vs
Northampton[2] 
-1/4-
-21:00
[8]Carlisle
vs
Crewe Alexandra[11] 
-1/2-
-21:00
[5]Salford City
vs
Grimsby[12] 
-1/4-
-21:00
[16]Wimbledon
vs
Colchester Utd[21] 
-1/4-
-21:00
[22]Crawley Town
vs
Stevenage[3] 
+1/2-
-21:00
[20]Gillingham
vs
Sutton Utd[13] 
+1/4-
-21:00
[1]Leyton Orient
vs
Newport[18] 
-3/4-
DUC4B21:00
[5]SSV Jeddeloh
vs
St. Pauli II[17] 
-1/4-
SCOA21:00
[4]St. Mirren
vs
Livingston[5] 
-1/4-
-21:00
[10]Ross County
vs
Hibernian[6] 
+1/2-
-21:00
[7]Aberdeen
vs
Kilmarnock[11] 
-3/4-
-21:00
[2]Celtic
vs
Motherwell[8] 
-2 1/2-
-21:00
[12]Dundee Utd
vs
St. Johnstone[9] 
-1/4-
SCOB21:00
[9]Cove Rangers
vs
Arbroath[10] 
+0-
-21:00
[8]Hamilton
vs
Dundee[5] 
+1/2-
-21:00
[1]Partick Thistle
vs
Greenock Morton[7] 
-3/4-
-21:00
[3]Queen's Park
vs
Raith Rovers[6] 
-1/4-
-21:00
[2]Ayr Utd
vs
Inverness C.T.[4] 
-1/2-
SCO221:00
[9]Kelty Hearts
vs
Airdrieonians[2] 
+1/2-
-21:00
[7]Queen of South
vs
Alloa Athletic[3] 
-1/4-
-21:00
[5]Montrose
vs
Edinburgh City[4] 
-3/4-
-21:00
[1]Dunfermline
vs
Peterhead[10] 
-1 1/2-
-21:00
[6]Falkirk
vs
Clyde[8] 
-3/4-
AZEA21:00
[3]Karabakh Agdam
vs
Neftchi Baku[1] 
-1 1/4-
BLRA21:00
[3]Bate Borisov
vs
Torpedo Zhodino[6] 
-3/4-
NIRA21:00
[4]Cliftonville
vs
Newry City[9] 
-1 1/2-
-21:00
[11]Dungannon Swi.
vs
Linfield[7] 
+1 1/2-
-21:00
[6]Carrick Rangers
vs
Crusaders Belfast[2] 
+1-
BIA21:00
[4]OH Leuven
vs
Union Saint-Gilloise[6] 
+1/2-
BIB21:00
[4]Lommel
vs
RWD Molenbeek[7] 
+0-
ESTA21:00
[5]Kuressaare
vs
Tammeka Tartu[7] 
-
GEOA21:00
[7]FC Telavi
vs
Lokomotiv T[10] 
-
ICEW21:00
[3]Stjarnan Nữ
vs
Keflavik IF Nữ[8] 
-
-21:00
[2]Breidablik Nữ
vs
Trottur Rey. Nữ[4] 
-
-21:00
[1]Valur Nữ
vs
UMF Selfoss Nữ[5] 
-
-21:00
[6]Vestmannaeyjar Nữ
vs
Afturelding Nữ[9] 
-
-21:00
[10]KR Reykjavik Nữ
vs
Thor Akureyri Nữ[7] 
-
KAZA21:00
[10]FK Taraz
vs
FK Maktaaral[14] 
-1/2-
LITA21:00
[2]Hegelmann Litauen
vs
Siauliai[7] 
-1-
LITC21:00
Zalgiris
vs
Kauno Zalgiris 
-
MNEA21:00
[3]Decic Tuzi
vs
Mornar Bar[9] 
-
-21:00
[5]OFK Petrovac
vs
Arsenal Tivat[6] 
-
NORA21:00
[9]Tromso
vs
Molde[1] 
+1/4-
CZEA21:00
[11]Banik Ostrava
vs
C. Budejovice[15] 
-1-
-21:00
[8]Mlada Boleslav
vs
Sigma Olomouc[9] 
-3/4-
-21:00
[5]Bohemians 1905
vs
Vik.Plzen[1] 
+1/2-
CZEB21:00
[14]SK Prostejov
vs
Sparta Praha B[13] 
-1/4-
-21:00
[1]SK Lisen
vs
MFk Karvina[9] 
-1/4-
TNKA21:00
[8]Kayserispor
vs
Trabzonspor[7] 
+1/2-
-21:00
[16]Ankaragucu
vs
Istanbul BB[3] 
+1/2-
TD321:00
Lunds BK
vs
Oskarshamns AIK 
-1/4-
-21:00
Lindome GIF
vs
IFK Malmo 
-3/4-
-21:00
Haninge/Brand.
vs
Stockholm Intl 
+3/4-
-21:00
Hammarby Talang
vs
Gefle IF 
+1/2-
-21:00
Ljungskile SK
vs
Torns IF 
-3/4-
-21:00
Umea
vs
Sandvikens 
+3/4-
UKRA21:00
[8]Metalist Kharkiv
vs
Shakhtar Donetsk[1] 
+1-
BRB21:00
[19]Brusque FC/SC
vs
Criciuma/SC[9] 
-1/4-
TBNA21:15
[14]Getafe
ĐH
Valladolid[18] 
-1/4-
TBNB21:15
[19]Mirandes
vs
Las Palmas[1] 
+1/2-
-21:15
[21]Racing Santander
vs
Malaga[22] 
-1/4-
ITB21:15
[17]Perugia
vs
Pisa[20] 
-1/4-
ASI17VL21:30
[A-5]Turkmenistan U17
vs
Philippines U17[A-3] 
-
BDNA21:30
[15]Vizela
vs
Portimonense[4] 
-1/2-
HLA21:30
[17]Cambuur
vs
PSV Eindhoven[1] 
+2-
IRNA21:30
[14]Aluminium Arak
vs
Malavan Bandar[16] 
-
CROA21:55
[5]NK Osijek
vs
Lok. Zagreb[8] 
-1/2-
TBN322:00
[A1-16]Salamanca
vs
Rayo Majada.[A1-19] 
-1/2-
-22:00
[A1-18]Merida
vs
Pontevedra[A1-15] 
+0-
-22:00
[A2-4]CF Intercity
vs
Cornella[A2-17] 
-3/4-
PHA22:00
[18]Strasbourg
vs
Rennes[8] 
+1/4-
HUNA22:00
[9]Debreceni
vs
Budapest Honved[8] 
-1/4-
ISRA22:00
[8]HIK Shmona
vs
Hapoel Haifa[7] 
+0-
MDVA22:00
[3]Milsami
vs
FC Balti[4] 
-
SRBA22:00
[11]Javor Ivanjica
vs
FK Vozdovac[7] 
-1/4-
AUTA22:00
[1]RB Salzburg
vs
Lask[3] 
-1 1/4-
-22:00
[5]Aust Lustenau
vs
Wolfsberger AC[6] 
+1/2-
-22:00
[7]WSG Swarovski Tirol
vs
Rapid Wien[8] 
+1/2-
IRNA22:00
[3]Gol Gohar
vs
Esteghlal Tehran[4] 
-
JORA22:00
[2]Wehdat Amman
vs
Al Salt[9] 
-
KUWA22:00
[8]Tadamon (KUW)
vs
Al Sahel[10] 
+0-
CHIA22:00
[12]Huachipato
vs
Antofagasta[15] 
-1/4-
ASI17VL22:15
[D-2]Kuwait U17
vs
Maldives U17[D-3] 
-
MLTA22:15
[10]Zebbug Rangers
vs
Marsaxlok[12] 
-
-22:15
[13]Santa Lucia FC
vs
Gudja United[3] 
-
ITA322:30
[C-19]Taranto
vs
Foggia[C-16] 
+1/4-
-22:30
[B-16]Pontedera
vs
Siena[B-3] 
+1/4-
-22:30
[C-18]Viterbese Calcio
vs
Latina[C-11] 
-1/4-
-22:30
[C-9]Virtus Francavilla
vs
Fidelis Andria[C-17] 
-3/4-
-22:30
[C-14]AZ Picerno
vs
SS Monopoli[C-6] 
+0-
-22:30
[C-5]Turris Neapolis
vs
Catanzaro[C-1] 
+1/4-
-22:30
[C-10]Audace Cerignola
vs
Gelbison[C-12] 
-1/2-
-22:30
[C-15]Avellino
vs
Potenza SC[C-13] 
-1/2-
-22:30
[C-2]Crotone
vs
Juve Stabia[C-4] 
-3/4-
-22:30
[C-3]Pescara
vs
Monterosi FC[C-8] 
-1-
POLA22:30
[7]Lech Poznan
vs
Legia Wars.[2] 
-3/4-
POLB22:30
[5]Stal Rzeszow
vs
Resovia[17] 
-1/2-
SLOA22:30
[1]O.Ljubljana
vs
Tabor Sezana[10] 
-1 1/4-
TDA22:30
[14]Degerfors IF
vs
Djurgardens[1] 
+1-
KSAA22:30
[8]Al Raed
vs
Al Adalah[15] 
-3/4-
-22:30
[7]Dhamak
vs
Al Tai[5] 
-1/4-
IRNA22:30
[6]Foolad Khozestan
vs
Mes Kerman[12] 
-
-22:30
[11]Zobahan
vs
Peykan[9] 
-
URUA22:30
[13](T)CA Torque
vs
Sportivo Cerrito[15] 
-1-
GHU1722:59
Costa Rica U17
vs
Nicaragua U17 
-
TBN322:59
[A2-9]UD Logrones
vs
Sabadell[A2-10] 
-1/2-
ITA22:59
[7]Inter Milan
vs
Roma[6] 
-1/4-
NGA22:59
[12]Lok. Moscow
vs
Ural S.r.[15] 
-3/4-
ICEC22:59
Hafnarfjordur
vs
Vikingur Rey. 
+3/4-
NORA22:59
[2]Lillestrom
vs
Bodo Glimt[4] 
+1/4-
-22:59
[5]Valerenga
vs
Stromsgodset[8] 
-1-
RMNA22:59
[15]Mioveni
vs
FC U Craiova 1948[9] 
+1/4-
SVKA22:59
[12]Liptovsky Mikulas
vs
Dunajska Stred[6] 
+1/2-
-22:59
[4]MSK Zilina
vs
Trencin[10] 
-1/2-
-22:59
[7]Dukla BB
vs
Zemplin Michalovce[9] 
-1/4-
CYPA22:59
[2]Apollon Limassol
vs
Pafos FC[1] 
-1/4-
-22:59
[7]Doxa Katokopia
vs
Omonia Nicosia[8] 
+1/2-
TNKB22:59
[13]Rizespor
vs
Bodrumspor SK[3] 
-1/4-
-22:59
[15]Altay
vs
Eyupspor[2] 
+1-
TSA22:59
[7]Basel
vs
St. Gallen[3] 
-1/4-
UAEA22:59
[6]Al Nasr (UAE)
vs
Al Wasl[7] 
+0-
-22:59
[12]Dubba Al Fujairah
vs
Ajman[9] 
+1/2-
ARGA22:59
[11]CA Platense
vs
Defensa YJ[14] 
-1/4-
-22:59
[17]C. Cordoba SdE
vs
Sarmiento Junin[13] 
-1/4-
BIA23:15
[11]Westerlo
vs
Zulte-Waregem[18] 
-1-
-23:15
[13]Oostende
vs
Genk[2] 
+3/4-
ISRA23:15
[5]Ashdod
vs
Hapoel Hadera[9] 
-1/2-
ANHA23:30
[18]West Ham Utd
vs
Wolves[17] 
-1/2-
TBNA23:30
[15]Sevilla
vs
Atletico Madrid[7] 
+0-
TBNB23:30
[10]Andorra FC
vs
Levante[11] 
+1/4-
DUA23:30
[10]Wer.Bremen
vs
M.gladbach[6] 
+0-
NIRA23:30
[5]Larne
vs
Coleraine[3] 
-1/2-
ESTA23:30
[1]Flora Tallinn
vs
TJK Legion[9] 
-
GREA23:30
[12]Lamia FC
vs
Levadiakos[13] 
-1/2-
ASI17VL23:45
[C-1]Bahrain U17
vs
Lebanon U17[C-3] 
-
HLA23:45
[12]Groningen
vs
AZ Alkmaar[3] 
+3/4-
AFCFS00:00
Kuwait Futsal
vs
Iraq Futsal 
-
TBN300:00
[A1-5]Fuenlabrada
vs
Linares Deportivo[A1-2] 
-1/2-
-00:00
[A2-7]Murcia
vs
SD Logrones[A2-5] 
-1/2-
PHB00:00
[20]Niort
vs
Guingamp[5] 
+1/4-
-00:00
[18]Nimes
vs
Paris FC[13] 
+1/4-
-00:00
[16]Annecy FC
vs
SC Bastia[8] 
+0-
-00:00
[17]Rodez
vs
Amiens[4] 
+0-
-00:00
[6]Caen
vs
Quevilly[19] 
-3/4-
-00:00
[11]Dijon
vs
Le Havre[2] 
+0-
-00:00
[10]Metz
vs
Pau FC[15] 
-3/4-
-00:00
[7]Valenciennes
vs
Sochaux[1] 
+1/4-
BDNA00:00
[11]Chaves
vs
Estoril[8] 
-1/4-
BIHA00:00
[3]Siroki Brijeg
vs
Igman Konjic[10] 
-
ISRA00:00
[10]Maccabi Netanya
vs
Hap. Beer Sheva[4] 
+1/4-
SRBA00:00
[12]FK Napredak
vs
FK Kolubara[8] 
-1/2-
CZEA00:00
[3]Sparta Praha
vs
Hradec Kralove[7] 
-1-
CYPA00:00
[9]AEK Larnaka
vs
Anorthosis[5] 
-1/4-
TNKA00:00
[1]Adana Demirspor
vs
Galatasaray[2] 
+0-
USAA00:07
[Dong-10]New England
vs
Atlanta United[Dong-9] 
+0-
KUWA00:20
[2]Al Kuwait
vs
Fahaheel[5] 
-
-00:20
[9]Al Arabi (KUW)
vs
Al Jahra[3] 
-
CROA00:30
[1]Dinamo Zagreb
vs
Slaven Belupo[3] 
-1 3/4-
HUNA00:30
[11]Vasas Budapest
vs
Zalaegerzseg[6] 
+0-
ISRA00:30
[2]Maccabi Haifa
vs
Maccabi TA[1] 
-1/4-
JORA00:30
[1]Faisaly (JOR)
vs
Sheikh Hussein[3] 
-
ASI17VL01:00
[A-1]Jordan U17
vs
Syria U17[A-4] 
-
TBN301:00
[A1-13]Badajoz
vs
Racing Ferrol[A1-3] 
+0-
HLA01:00
[2]Ajax
vs
Go Ahead Eagles[13] 
-2 3/4-
POLB01:00
[16]Gornik Leczna
vs
GKS Tychy[12] 
-1/4-
BIB01:00
[3]Beerschot-Wilrijk
vs
Deinze[12] 
-3/4-
KSAA01:00
[12]Al Wehda (KSA)
vs
Al Ettifaq[9] 
+0-
-01:00
[14]Al Khaleej(KSA)
vs
Al Baten[16] 
-
ARGB01:00
[17]Deportivo Madryn
vs
Sacachispas[36] 
-1/2-
-01:00
[28]Alvarado MDP
vs
Estudiantes Rio Cuarto[9] 
-
CHIA01:00
[4]Palestino
vs
Everton CD[10] 
-1/4-
ARGB01:10
[11]Almagro
vs
Ind.Rivadavia[8] 
-1/4-
SLOA01:15
[3]Koper
vs
NK Bravo[7] 
-1/2-
ASI17VL01:30
[D-1]Arập Xêut U17
vs
Myanmar U17[D-4] 
-
DUB01:30
[12]St. Pauli
vs
Heidenheim[6] 
-1/4-
POLA01:30
[4]Pogon Szczecin
vs
Lechia GD[18] 
-3/4-
RMNA01:30
[4]CFR Cluj
vs
Petrolul Ploiesti[6] 
-3/4-
TSA01:30
[5]Grasshoppers
vs
Zurich[9] 
+1/2-
ARGA01:30
[16]San Lorenzo
vs
CA Huracan[4] 
+0-
ARGB01:30
[31]Villa Dalmine
vs
Brown de Adrogue[25] 
-1/4-
ITA01:45
[14]Empoli
vs
AC Milan[5] 
+1-
BIA01:45
[3]Club Brugge
vs
KV Mechelen[12] 
-1 1/4-
IREA01:45
[5]Sligo Rovers
vs
Shamrock Rovers[1] 
+1/2-
TBNA02:00
[10]Mallorca
vs
Barcelona[2] 
+1 1/2-
TBNB02:00
[8]Villarreal B
vs
Burgos CF[7] 
-1/2-
PHA02:00
[2]PSG
vs
Nice[13] 
-2 1/4-
HLA02:00
[5]Twente
vs
Vitesse Arnhem[14] 
-3/4-
BLVA02:00
[A-3]Nacional Potosi
vs
Royal Pari[B-4] 
-1 1/4-
COLA02:00
[20]Cortulua
vs
Atl. Bucaramanga[13] 
+0-
BDNA02:30
[9]Vitoria Guimaraes
vs
Benfica[1] 
+1 1/4-
USAA02:37
[Tay-11]Colorado Rapids
vs
Dallas[Tay-3] 
-1/4-
SUD03:00
[D-1]Sao Paulo/SP
vs
Independiente JT[Play off-3] 
-1/2-
COLB03:00
[9]Valledupar
vs
Barranquilla[13] 
-1/4-
GHQG03:30
Grenada
vs
St.Vincent 
-
CHIB03:30
[5]Puerto Montt
vs
San.Morning[12] 
-
-03:30
[4]Dep. Copiapo
vs
Rangers Talca[6] 
-
ARGA04:00
[22]Banfield
vs
Godoy Cruz[9] 
-1/4-
BRB04:00
[8]Ituano/SP
vs
CRB/AL[12] 
-1/2-
COLA04:00
[4]Once Caldas
vs
Jag de Cordoba[17] 
-3/4-
COLB04:00
[4]Real Cartagena
vs
Boca Juniors Cali[15] 
-1/4-
URUA04:00
[7]CA Fenix
vs
Nacional(URU)[2] 
+1-
VENA04:00
[3]Monagas
vs
Metropolitano[2] 
-
BLVA04:15
[A-7]Aurora
vs
CA Palmaflor[A-1] 
-1/4-
USAA04:37
[Dong-11]Charlotte FC
vs
Philadelphia Union[Dong-1] 
+1/4-
MEXA05:00
[13]San Luis
vs
Tigres UANL[5] 
+1/4-
-05:00
[2]Monterrey
vs
Pachuca[3] 
-1/4-
USW05:05
[12]NJ/NY Gotham Nữ
vs
Portland Tho. Nữ[1] 
-
USB05:35
[A-11]Loudoun United
vs
Detroit City FC[A-7] 
+3/4-
ECUA05:45
[16]9 de Octubre
vs
LDU Quito[5] 
+1/4-
CHIA06:00
[2]Curico Unido
vs
La Serena[14] 
-3/4-
COLA06:00
[11]La Equidad
vs
Millonarios[1] 
+1/4-
USB06:05
[A-8]Indy Eleven
vs
FC Tulsa[A-9] 
-1/2-
-06:05
[A-10]Hartford Athletic
vs
Ch. Battery[A-12] 
-1/2-
-06:05
[A-6]Miami FC
vs
Memphis 901[A-2] 
+0-
-06:05
[A-4]Pittsburgh R.
vs
SA Scorpions[B-1] 
-1/4-
USW06:05
[11]Wash. Spirit Nữ
vs
Houston Dash Nữ[5] 
-
COLB06:10
[11]Atletico
vs
Cucuta[16] 
-
VENA06:15
[4]Carabobo
vs
Zamora Barinas[1] 
-
ARGA06:30
[24]Arsenal Sarandi
vs
Independiente[18] 
+0-
BLVA06:30
[B-1]Bolivar
vs
Inde. Petrolero[B-7] 
-2-
URUA06:30
[10]Defensor SC
vs
Albion FC (URU)[16] 
-3/4-
USW06:35
[10]Racing Louisville Nữ
vs
Kansas City Nữ[4] 
-
USAA06:37
[Dong-8]Columbus Crew
vs
New York RB[Dong-3] 
-1/4-
-06:37
[Dong-5]Cincinnati
vs
Chicago Fire[Dong-12] 
-3/4-
-06:37
[Dong-2]CF Montreal
vs
D.C. Utd[Dong-14] 
-1 1/4-
MEXA07:05
[17]Atlas
vs
Necaxa[12] 
+0-
USB07:35
[B-7]Rio Grande Valley
vs
Louisville City[A-1] 
+0-
ECUA08:00
[14]Mushuc Runa
vs
Emelec[4] 
+1/2-
COLA08:15
[6]Rionegro Aguilas
vs
Deportes Tolima[15] 
-1/4-
USB09:05
[B-13]Orange County SC
vs
San Diego Loyal[B-2] 
+1/4-
-09:05
[B-9]Oakland Roots
vs
Birmingham Legion[A-5] 
+0-
-09:05
[B-10]Monterey Bay FC
vs
Tampa Bay Rowdies[A-3] 
-
USW09:05
[2]OL Reign Nữ
vs
Orlando Pride Nữ[9] 
-
MEXA09:05
[10]Cruz Azul
vs
Chivas Guad.[7] 
+0-
USAA09:07
[Tay-14]San Jose EQ
vs
Minnesota Utd[Tay-7] 
+0-
-09:07
[Tay-10]Vancouver WC
vs
Austin FC[Tay-2] 
-1/4-
USB09:35
[B-12]Phoenix Rising
vs
New York RB II[A-14] 
-1 3/4-
USAA09:37
[Tay-5]LA Galaxy
vs
Real Salt Lake[Tay-8] 
-3/4-
Các trận đã kết thúc
HQB11:30FT
[8]GimPo Citizen
1 - 0
Chungnam Asan[6] 
+3/41-0
NHATA12:00FT
[16]Avispa Fukuoka
0 - 1
Vissel Kobe[12] 
+1/40-1
-12:00FT
[4]Cerezo Osaka
1 - 1
Shonan Bellmare[15] 
-1/20-0
NHATB12:00FT
[17]Ventforet Kofu1
0 - 1
Tochigi SC[16] 
-1/20-0
-12:00FT
[7]Montedio Yama.
1 - 1
Alb. Niigata (JPN)[1] 
+01-0
-12:00FT
[19]Thespa Kusatsu
1 - 0
Omiya Ardija[20] 
+00-0
NHAT312:00FT
[3]Fujieda MYFC
4 - 1
Yokohama SCC[18] 
-1 1/41-1
HQA12:00FT
[8]FC Seoul
2 - 3
Daegu[9] 
-1/40-1
HQ312:00FT
[5]Siheung Citizen
2 - 2
Pocheon Citizen[9] 
1-1
NHATA13:00FT
[5]Kashima Antlers
0 - 1
FC Tokyo[7] 
-1/20-0
-13:00FT
[3]Sanf Hiroshima
4 - 1
Urawa Red[9] 
-1/41-0
-13:00FT
[8]Sagan Tosu
0 - 1
Kyoto Sanga[13] 
-1/40-1
HQ313:00FT
[1]Paju Citizen
2 - 1
Daejeon Korail[11] 
1-0
-13:00FT
[3]Gyeongju KHNP
1 - 1
Hwaseong FC[4] 
1-1
-13:00FT
[10]Cheonan City
0 - 0
Dangjin Citizen[16] 
0-0
NHATA14:00FT
[10]Nagoya Grampus
0 - 4
Yokohama FM[1] 
+1/20-1
-14:00FT
[11]Consa. Sapporo
4 - 3
Kawasaki Fro.[2] 
+1/42-1
-14:00FT
[17]Gamba Osaka
0 - 0
Kashiwa Reysol[6] 
-1/40-0
NHATB14:00FT
[8]Tokushima Vortis
3 - 2
Machida Zelvia[11] 
-1/41-2
HQA14:30FT
[4]Incheon Utd1
0 - 3
Ulsan Hyundai[1] 
+3/40-1
AFCFS15:00FT
Tajikistan Futsal
8 - 5
Turkmenistan Futsal 
-
CZEB15:15FT
[11]Fotbal Trinec
0 - 2
MFK Chrudim[8] 
-1/40-0
IDNA15:30FT
[1]Borneo FC
3 - 0
Madura United FC[2] 
-1/22-0
ASI17VL16:00FT
[B-5]Palestine U17
0 - 2
Malaysia U17[B-1] 
0-0
VNB16:00FT
[8]Phú Thọ
2 - 0
Thừa Thiên Huế[7] 
-1/41-0
NHATB16:30FT
[22]Ryukyu
0 - 1
Yokohama FC[2] 
+1/20-1
HQB16:30FT
[2]Anyang
2 - 0
Ansan Greeners[9] 
-10-0
SINA16:30FT
[5]Tanjong Pagar
8 - 1
Young Lions[8] 
3-0
-16:30FT
[3]Tampines Rovers
0 - 0
Geylang Intl[4] 
0-0
AUSC16:45FT
(T)Sydney Utd
0 - 2
Macarthur FC 
+1 3/40-1
BLRA17:00FT
[12]Belshina Bobruisk
2 - 2
Dinamo Brest[14] 
+1/41-2
LATA17:00FT
[6]Tukums/Salaspils
1 - 0
FK Auda[5] 
+11-0
UKRA17:00FT
[14]Inhulets Petrove
0 - 1
Vorskla[11] 
+1/20-1
NHATB17:00FT
[5]Oita Trinita
3 - 1
V-Varen Nagasaki[9] 
-1/23-0
NHAT317:00FT
[2]Kagoshima
4 - 1
Nagano Parceiro[7] 
-1/21-0
HQA17:00FT
[2]Jeonbuk H.Motor
3 - 1
Pohang Steelers[3] 
-1/41-1
HQ317:00FT
[13]Cheongju FC1
0 - 1
Gimhae City[6] 
+00-0
VNA17:00FT
[7]Thanh Hóa
2 - 1
Bình Định[4] 
-1/41-0
TNKB17:30FT
[1]Pendikspor
3 - 0
Goztepe[11] 
-1/42-0
BULA17:45FT
[5]Lok. Sofia1
1 - 0
Ludogorets[1] 
+1 1/40-0
DUB18:00FT
[8]Holstein Kiel
1 - 1
Hansa Rostock[9] 
-1/21-0
-18:00FT
[4]Fort.Dusseldorf
4 - 1
A.Bielefeld[16] 
-3/41-1
-18:00FT
[15]Greuther Furth
1 - 1
Sandhausen[14] 
-1/20-1
DUC4DB18:00FT
[2]Babelsberg
2 - 2
SV Lichtenberg[14] 
-1 1/42-1
-18:00FT
[18]Tennis Borussia B.1
0 - 3
Greifswalder FC[9] 
+10-1
NGA18:00FT
[8]FK Orenburg
4 - 1
FK Sochi[6] 
+1/43-0
ARMA18:00FT
[8]Shirak
1 - 2
Lernayin Artsakh[4] 
+01-2
KAZA18:00FT
[7]Caspiy Aktau
1 - 0
FK Aksu[9] 
-1/21-0
FIN318:00FT
Hameenlinna
1 - 4
Ilves II 
-1/41-2
-18:00FT
GBK Kokkola
2 - 4
JS Hercules 
-1/21-1
-18:00FT
FC Kiffen
0 - 2
PK Keski Uusimaa 
-10-2
-18:00FT
MuSa Pori
2 - 1
SalPa Salo 
+11-0
-18:00FT
Grankulla IFK
2 - 0
Jazz 
-1/42-0
-18:00FT
Ilves-Kissat
1 - 0
VJS 
-1/21-0
-18:00FT
OLS Oulu
1 - 2
OTP 
-11-0
-18:00FT
Vaajakoski
1 - 2
JBK 
+1/21-0
-18:00FT
KaaPo Kaarina
0 - 6
Klubi 04 Helsinki 
0-1
-18:00FT
Tampere Utd
0 - 1
Espoo 
+00-0
-18:00FT
FC Komeetat
0 - 4
VIFK Vaasa 
+10-1
-18:00FT
Kajaanin Haka
2 - 2
RoPS Rovaniemi 
-1/41-1
-18:00FT
FC LaPa
0 - 2
NJS Nurmijarvi 
0-1
-18:00FT
KuPS Akatemia
0 - 3
Lahden Reipas 
+1 1/40-1
-18:00FT
Atlantis
4 - 1
PeKa 
-12-0
-18:00FT
JIPPO
1 - 1
KaPa 
-1/41-0
-18:00FT
Jyvaskyla JK
0 - 0
Narpes Kraft 
-20-0
-18:00FT
Futura
0 - 1
PPJ 
+1/40-0
TDB18:00FT
[8]Eskilstuna City
0 - 1
Orebro[7] 
+00-1
TD318:00FT
Sollentuna FK2
0 - 0
Taby IS 
-3/40-0
-18:00FT
Tvaakers IF1
0 - 0
BK Olympic Malmo 
-1/40-0
-18:00FT
Vanersborgs FK1
1 - 6
GAIS 
+10-1
-18:00FT
Orebro Syrianska
1 - 1
Forward 
-10-1
VNA18:00FT
[6]SL Nghệ An
0 - 1
Viettel[2] 
+00-0
-18:00FT
[8]Nam Định
2 - 0
HL Hà Tĩnh[11] 
-1/40-0
ANHA18:30FT
[1]Arsenal
3 - 1
Tottenham[3] 
-1/21-1
DUC4B18:30FT
[3]Weiche Flensburg
2 - 2
Teutonia Ottensen[14] 
-1/20-1
SCOA18:30FT
[3]Hearts1
0 - 4
Rangers[1] 
+10-2
AZEA18:30FT
[6]Turan Tovuz
1 - 3
Zire IK[5] 
+01-2
ESTA18:30FT
[8]Tallinna Kalev
1 - 0
Vaprus Parnu[10] 
1-0
GEOA18:30FT
[5]Samgurali Tskh.1
0 - 3
Saburtalo[6] 
0-2
-18:30FT
[9]Gagra Tbilisi
0 - 0
Dila Gori[3] 
+1/20-0
TNKA18:30FT
[9]Kasimpasa
1 - 0
Gaziantep B.B[10] 
-1/40-0
IRNA18:30FT
[2]Nassaji Mazandaran
4 - 0
Naft M. Soleyman[10] 
1-0
THAA18:30FT
[15]Police Tero FC
0 - 0
Lamphun Warrior[14] 
-1/20-0
NHATA12:00Hoãn
[14]Shimizu S-Pulse
vs
Jubilo Iwata[18] 
-
CZEU1915:00Hoãn
[13]Banik Ostrava U19
vs
MFk Karvina U19[12] 
-
-16:00Hoãn
[10]Mlada Boleslav U19
vs
Vik. Plzen U19[5] 
-
-16:00Hoãn
[15]Hradec Kralove U19
vs
Sparta Praha U19[1] 
-
-16:00Hoãn
[11]Slovacko U19
vs
Brno U19[6] 
-
-16:00Hoãn
[3]Jihlava U19
vs
Zlin U19[4] 
-
-16:00Hoãn
[14]Pardubice U19
vs
Pribram U19[16] 
-
LITA17:00Hoãn
[4]FK Riteriai
vs
Kauno Zalgiris[6] 
-
CZEU1917:30Hoãn
[7]Sigma Olomouc U19
vs
Slavia Praha U19[2] 
-
AFCFS18:00Hoãn
Uzbekistan Futsal
vs
Bahrain Futsal 
-
ANHU2318:00Hoãn
[1-2]Blackburn U21
vs
Man Utd U21[1-10] 
-
-18:00Hoãn
[1-7]Chelsea U21
vs
Leicester City U21[1-13] 
-
CZEU1918:45Hoãn
[8]C. Budejovice U19
vs
Dukla Praha U19[9] 
-
ANHU2320:00Hoãn
[1-11]West Ham U21
vs
Crystal Palace U21[1-8] 
-
-20:00Hoãn
[1-4]Liverpool U21
vs
Arsenal U21[1-9] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: