bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
ACL23:00 90'
[A-1]Al Ain
5 - 1
Yokohama FM[G-3] 1
-1/42-1
HLB01:00 90'
[21]SBV Excelsior
7 - 1
ADO Den Haag[5] 1
-1/24-1
ITB01:30 90'
[4]Cremonese
4 - 1
Catanzaro[5] 1
-3/43-0
ICEA02:15
[3]Valur Rey.
vs
Hafnarfjordur[9] 
-3/4-
ICEB02:15
[2]UMF Njardvik
vs
Trottur Rey.[12] 
-
BLVA04:30 76'
[D-1]Bolivar
4 - 0
Real Santa Cruz[A-4] 
2-0
CHIA04:30 73'
[4]Univ. Catolica(CHL)1
4 - 1
Cobreloa[13] 1
1-1
VENA04:30 74'
[8]Inter de Barinas
1 - 2
Metropolitano[1] 
1-2
COLA05:00HT
[4]Pereira
0 - 1
Millonarios[5] 
+00-1
CNDA05:00HT
[5]Vancouver FC
1 - 1
Pacific FC[4] 
+1/41-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ARGA06:00 03'
[B-4]Boca Juniors
0 - 0
Talleres Cordoba[A-3] 
-1/2-
USB06:05
[A-4]Indy Eleven
vs
Phoenix Rising[B-3] 
-1/4-
-06:05
[A-12]Miami FC
vs
North Carolina[A-9] 
+3/4-
PARA06:30
[6]Guarani CA
vs
Sportivo Luqueno[5] 
+0-
USB06:35
[A-5]Tampa Bay Rowdies
vs
Las Vegas Lights[B-10] 
-1 1/2-
USW06:35
[6]Chicago RS Nữ
vs
Racing Louisville Nữ[11] 
-
USAA06:37
[Dong-9]D.C. Utd
vs
Chicago Fire[Dong-14] 
-1-
-06:37
[Dong-12]Atlanta United
vs
Los Angeles FC[Tay-6] 
+1/4-
-06:37
[Dong-15]New England
vs
New York City[Dong-3] 
+0-
-06:37
[Dong-5]Toronto
vs
Cincinnati[Dong-2] 
+1/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-06:37
[Dong-6]Charlotte FC
vs
Philadelphia Union[Dong-8] 
+0-
-06:37
[Dong-13]CF Montreal
vs
Nashville FC[Dong-11] 
+0-
-06:37
[Dong-10]Orlando City
ĐH
Columbus Crew[Dong-7] 
-1/2-
BRB07:00
[19]Guarani/SP
vs
Paysandu/PA[16] 
-1/4-
BLVA07:00 05'
[A-3]Real Tomayapo
0 - 0
Blooming[B-3] 
-
CHIA07:00
[11]O Higgins
vs
Cobresal[14] 
-1/2-
VENA07:00
[2]UCV FC
vs
Dep.Guaira[7] 
-1/2-
COLA07:30
[7]Junior Barranquilla
vs
Atl. Bucaramanga[1] 
-3/4-
USB07:30
[B-8]Memphis 901
vs
Pittsburgh R.[A-7] 
+0-
USAA07:37
[Tay-12]Dallas
vs
Real Salt Lake[Tay-1] 
+0-
-07:37
[Tay-9]St. Louis City SC
vs
Seattle Sounders[Tay-10] 
-1/4-
ECUA08:00
[7]Macara
vs
Independiente JT[1] 
+3/4-
-08:00
[15]Delfin SC
vs
SD Aucas[2] 
+1/2-
-08:00
[3]Barcelona SC
vs
Tecnico Uni.[9] 
-1-
-08:00
[4]LDU Quito
vs
Catolica Quito[6] 
-
USB08:05
[B-2]New Mexico United
vs
SA Scorpions[B-6] 
+0-
USAA08:37
[Tay-5]Colorado Rapids
vs
Minnesota Utd[Tay-2] 
-1/2-
USB09:05
[B-1]Sacramento
vs
Birmingham Legion[A-6] 
-3/4-
-09:05
[B-4]Orange County SC
vs
Loudoun United[A-10] 
-1/2-
USW09:05
[14]Utah Royals Nữ
vs
Kansas City Nữ[3] 
-
USAA09:37
[Tay-4]LA Galaxy
vs
Houston Dynamo[Tay-8] 
-3/4-
-09:37
[Tay-11]Portland Timbers
vs
Sporting Kansas[Tay-13] 
-1/2-
-09:37
[Tay-14]San Jose EQ
vs
Austin FC[Tay-3] 
-1/2-
-09:37
[Tay-7]Vancouver WC
vs
Inter Miami[Dong-1] 
-3/4-
NHATW10:00
[4]Nittaidai FIELDS (W)
vs
AS Harima Albion Nữ[11] 
-
Các trận đã kết thúc
NHATB11:55FT
[12]Ehime FC
0 - 0
Tochigi SC[19] 
-1/40-0
AUSSL12:00FT
[8]Croydon Kings
2 - 1
Adelaide Raiders[5] 
1-0
AUSVPL12:00FT
[1]Avondale Heights
2 - 1
St Albans Saints[13] 
-2 1/21-0
NHATA12:00FT
[13]Jubilo Iwata
3 - 2
Shonan Bellmare[18] 
+01-2
-12:00FT
[19]Consa. Sapporo
0 - 3
Kashima Antlers[2] 
+1/40-1
NHATB12:00FT
[13]Fujieda MYFC
1 - 1
Kagoshima[18] 
+00-0
-12:00FT
[2]V-Varen Nagasaki
1 - 0
JEF United Chiba[8] 
+01-0
HQA12:00FT
[9]Jeonbuk H.Motor
0 - 0
Gimcheon Sangmu[3] 
-1/40-0
AUSSL12:30FT
[4]Campbelltown City
2 - 4
Adelaide Utd U21[7] 
-10-2
-12:30FT
[6]Para Hills Knights
2 - 0
Modbury Jets[2] 
+1/20-0
NGB13:00FT
[6]Yenisey
2 - 0
Tyumen[9] 
-1/20-0
HQ313:00FT
[1]Gyeongju KHNP
2 - 1
Gangneung City[7] 
-1/21-0
AUSNSW13:30FT
[15]Sutherland Sharks
0 - 0
WS Wanderers U21[2] 
+3/40-0
AUSQSL13:45FT
[2]Queensland Lion
3 - 1
Peninsula Power[5] 
-3/42-1
AUSFWP14:00FT
[12]Inglewood Utd
0 - 3
Bayswater City[5] 
+1 3/40-2
-14:00FT
[4]Floreat Athena
0 - 1
Olympic Kingsway[1] 
+3/40-1
-14:00FT
[11]Perth Glory U21
0 - 1
Stirling Macedonia[6] 
+1/20-1
-14:00FT
[3]Perth RedStar
2 - 1
Western Knights[7] 
-1/21-0
-14:00FT
[10]Balcatta
1 - 0
Armadale SC[8] 
+1/20-0
-14:00FT
[2]Fremantle City
4 - 3
Perth SC[9] 
-1/42-0
AUSNSW14:00FT
[3]APIA Tigers
3 - 1
Blacktown City[4] 
-1/41-1
AUSVPL14:00FT
[6]Port Melbourne
2 - 0
Melb. Knights[9] 
+1/40-0
NHATA14:00FT
[12]Kawasaki Fro.
1 - 1
Kashiwa Reysol[9] 
-1/41-0
-14:00FT
[16]Alb. Niigata (JPN)
1 - 2
Avispa Fukuoka[11] 
-1/40-1
NHATB14:00FT
[9]Ventforet Kofu
1 - 2
Yokohama FC[3] 
+1/21-1
HQ314:00FT
[14]Daegu B
2 - 2
Pocheon Citizen[13] 
2-2
TQB14:00FT
[12]Liaoning Tieren
0 - 0
Wuxi Wugo[15] 1
0-0
-14:00FT
[7]Yanbian Longding
2 - 1
Jiangxi Lushan[16] 
-3/41-1
AUSSL14:30FT
[1]Metro Stars1
2 - 1
White City W.[9] 1
-1 3/41-1
HQA14:30FT
[1]Ulsan Hyundai
4 - 1
Daejeon Hana Citizen[12] 1
-3/41-0
TQB14:30FT
[11]Shanghai Jiading
1 - 2
Yunnan Yukun[1] 
+1 1/40-1
GHU1615:00FT
Ba Lan U16
4 - 3
Séc U16 
4-1
-15:00FT
Wales U161
0 - 5
T.N.Kỳ U16 1
0-3
AUSBPL15:00FT
[10]Souths Utd1
3 - 3
Grange Thistle[3] 1
+1 3/40-3
AUSVPL15:00FT
[11]Dandenong Th.
2 - 1
Manningham Utd[12] 
-1/21-0
HQ315:00FT
[10]Chuncheon FC
2 - 3
Changwon City[4] 
1-0
AUSQSL15:15FT
[4]Wynnum Wolves
3 - 5
Gold Coast Knights[1] 
+2 1/40-3
AUSVPL15:15FT
[8]Altona Magic SC
0 - 2
Dandenong City[7] 
+1/40-1
AUSSL15:30FT
[11]Adelaide Olympic
0 - 2
Adelaide Comets[3] 
+10-1
CZEU1916:00FT
[1]Sparta Praha U19
2 - 1
Pardubice U19[10] 
0-1
-16:00FT
[7]Sigma Olomouc U19
2 - 1
Zlin U19[13] 
0-1
-16:00FT
[2]Vik. Plzen U19
7 - 0
Jihlava U19[11] 
3-0
AUSBPL16:00FT
[1]Holland Park Hawks
3 - 1
Magic United[4] 
+02-0
AUSNSW16:00FT
[13]Hills Brumbies
2 - 1
Sydney Olympic[10] 1
+1 1/41-0
-16:00FT
[9]St George Saints
1 - 1
Manly Utd[11] 
+00-0
VNB16:00FT
[11]Phú Thọ
0 - 3
Bình Phước[3] 
0-2
AUSQSL16:30FT
[3]Moreton Bay Utd
1 - 1
Olympic FC QLD[9] 
-1/40-0
MASL16:30FT
[11]Kuala Lumpur FA
1 - 5
Darul Takzim[1] 
+2 1/21-2
AUSA16:45FT
[1]Central Coast
1 - 1
Melb. Victory[3] 
-1/40-0
NGB17:00FT
[7]Shinnik Yaroslavl
1 - 0
Arsenal-Tula[5] 
0-0
-17:00FT
[1]Khimki
2 - 1
Chernomorets N.[15] 
-3/40-1
-17:00FT
[3]Akron Togliatti
2 - 1
SKA-Khabarovsk[12] 
0-1
-17:00FT
[4]Rodina Moscow
3 - 0
Neftekhimik Nizh[11] 
2-0
-17:00FT
[17]Leningradets
2 - 3
Torpedo Moscow[10] 
0-1
-17:00FT
[8]Alania Vla
2 - 0
Dyn. Makhachkala[2] 
0-0
-17:00FT
[16]Volgar Astrakhan
2 - 0
Kuban[18] 
-12-0
-17:00FT
[13]Kamaz
1 - 2
Sokol Saratov[14] 
+1/40-0
TD317:00FT
Sollentuna FK
2 - 2
Friska Viljor 
-1 1/21-0
HQA17:00FT
[6]Incheon Utd
1 - 1
Gwangju[8] 
+00-0
-17:00FT
[2]Pohang Steelers
2 - 2
FC Seoul[7] 
-1/41-1
HQB17:00FT
[6]Suwon Bluewings
1 - 3
Seoul E-Land[2] 
-1/21-0
HQ317:00FT
[8]Paju Citizen
1 - 0
Yeoju Citizen[15] 
1-0
SINA17:00FT
[6]Alb. Niigata (SIN)
1 - 4
DPMM FC[3] 
0-3
-17:00FT
[4]Geylang Intl
7 - 1
Young Lions[9] 
2-0
VNA17:00FT
[10]Quảng Nam
0 - 3
Hà Nội FC[2] 
+1/20-2
VNB17:00FT
[8]Hòa Bình1
1 - 1
PVF CAND[2] 
0-1
-17:00FT
[9]Đồng Nai
2 - 0
ĐT Long An[6] 
1-0
NOR318:00FT
Eik Tonsberg
2 - 2
Brattvag IL 
-3/40-1
CZEU1918:00FT
[9]Slovacko U19
3 - 6
C. Budejovice U19[5] 
3-3
-18:00FT
[15]MFk Karvina U19
3 - 1
Dukla Praha U19[8] 
1-1
TD318:00FT
Eskilsminne IF
2 - 0
Rosengard 
+00-0
-18:00FT
Onsala BK
0 - 0
Torslanda 
+00-0
-18:00FT
Stockholm Intl
1 - 0
Taby IS 
-1 1/21-0
CZEU1918:15FT
[6]Banik Ostrava U191
2 - 3
Mlada Boleslav U19[12] 
2-1
TQB18:30FT
[5]Guangxi Pingguo
3 - 4
Guangzhou FC[6] 1
-3/41-1
-18:30FT
[4]Shijiazhuang Gongfu
3 - 1
Nanjing City[9] 
-3/42-1
TQA18:35FT
[3]Shandong Taishan
3 - 0
Zhejiang Professional[6] 
-1/23-0
TBNA19:00FT
[11]Osasuna4
1 - 1
Villarreal[8] 3
+01-0
NOR319:00FT
Grorud IL
8 - 0
Gjovik-Lyn 
-26-0
-19:00FT
Ulensaker
0 - 2
Kjelsas 
+1/40-2
DEN319:00FT
[10]Hellerup
0 - 1
Brabrand IF[12] 
-1/40-1
-19:00FT
[6]Fremad Amager
0 - 1
Thisted[11] 
-1/20-1
-19:00FT
[8]Skive IK
3 - 2
FA 2000[9] 
-1/23-1
TQA19:00FT
[8]Wuhan Three T.
0 - 1
Meizhou Hakka[12] 
-3/40-0
IDNA19:00FT
[3]Bali United Pusam1
0 - 0
Borneo FC[1] 
+00-0
MASL19:15FT
[3]Sabah FA
2 - 1
Kuching FA[10] 
0-0
VNA19:15FT
[8]TP.HCM
4 - 1
HA Gia Lai[11] 
-1/41-1
UKRA19:30FT
[3]Kryvbas
3 - 0
FC Mynai[15] 
+02-0
-19:30FT
[14]Obolon Kiev
0 - 3
PFK Aleksandriya[8] 
0-1
-19:30FT
[11]Chernomorets
0 - 2
SK Dnipro-1[4] 
+1 1/40-1
-19:30FT
[6]Rukh Vynnyky
1 - 2
Dinamo Kiev[2] 
+1/40-0
-19:30FT
[5]Polissya Zhytomyr
2 - 0
Shakhtar Donetsk[1] 
+1/22-0
-19:30FT
[16]Metalist 1925 Kharkiv
1 - 2
Veres Rivne[13] 
+1/40-1
-19:30FT
[10]Zorya
0 - 1
Kolos Kovalivka[12] 
-1/40-0
ICEB20:00FT
[11]Afturelding
1 - 1
UMF Grindavik[9] 
-1/20-0
LATA20:00FT
[6]METTA/LU Riga
1 - 1
Grobinas[8] 
-1/41-0
LITA20:00FT
[2]Hegelmann Litauen
2 - 1
Dziugas FC[3] 
-10-0
NOR320:00FT
Strindheim IL1
3 - 1
Alta 
-1/41-0
TNKA20:00FT
[16]Fatih Karagumruk
3 - 1
Samsunspor[13] 1
-1/21-0
TD320:00FT
Umea
1 - 1
Vasalunds 
+00-1
DENA20:00FT
[6]Randers
1 - 0
Vejle[8] 1
-10-0
-20:00FT
[7]Viborg
2 - 1
Odense BK[11] 
-3/40-1
-20:00FT
[12]Hvidovre IF
0 - 0
Lyngby[9] 
+1/20-0
MASL20:00FT
[5]PDRM FA
1 - 1
Penang FA[6] 
-3/41-0
UAEA20:00FT
[10]Ittihad Kalba1
0 - 0
Baniyas[11] 
-1/20-0
NPA20:00FT
[8]Amazulu
1 - 3
Golden Arrows[12] 
-1/20-1
-20:00FT
[16]Cape Town Spurs
2 - 0
Kaizer Chiefs[10] 
+1/41-0
-20:00FT
[13]Moroka Swallows1
1 - 2
Royal AM[15] 
-1/41-1
-20:00FT
[11]Chippa Utd
0 - 1
Sekhukhune Utd[4] 
+00-0
-20:00FT
[1]Mamelodi Sun.
0 - 1
Cape Town City[7] 
-1 1/40-0
-20:00FT
[9]Polokwane
1 - 0
TS Galaxy[5] 
+01-0
-20:00FT
[14]Richards Bay
2 - 1
Stellenbosch FC[3] 
+1/42-0
-20:00FT
[2]Orlando Pirates
1 - 1
SuperSport Utd[6] 
-3/41-0
NGA20:30FT
[15]Baltika
1 - 3
Lok. Moscow[4] 
-1/40-1
-20:30FT
[8]Rubin Kazan
1 - 1
FK Sochi[16] 
-1/41-0
-20:30FT
[9]Krylya Sovetov
1 - 1
Nizhny Nov[14] 
-1/20-0
-20:30FT
[12]FK Orenburg
0 - 0
Spartak Moscow[5] 
-1/40-0
-20:30FT
[11]Fakel
2 - 0
Akhmat Groznyi[10] 
-3/41-0
-20:30FT
[2]Krasnodar
1 - 0
Din. Moscow[3] 1
+00-0
-20:30FT
[6]CSKA Moscow
2 - 0
Ural S.r.[13] 
-1/42-0
-20:30FT
[1]Zenit
2 - 1
Rostov[7] 
-1 1/20-0
ARMA20:30FT
[9]Shirak1
0 - 1
Pyunik[1] 
0-0
-20:30FT
[2]FC Noah
3 - 1
West Armenia[7] 
-31-1
FA21:00FT
Man City
1 - 2
Man Utd 
-1 3/40-2
SCOFA21:00FT
Celtic
1 - 0
Rangers 
-1/20-0
ICEB21:00FT
[3]Grotta
4 - 3
Leiknir Rey.[10] 
+1/41-2
-21:00FT
[4]Thor Akureyri
1 - 1
Keflavik[7] 
-1/20-1
ICEW21:00FT
[7]Hafnarfjordur Nữ
2 - 2
Vikingur Rey. Nữ[6] 
-1/42-1
-21:00FT
[8]Keflavik IF Nữ
1 - 0
Trottur Rey. Nữ[10] 
0-0
NOR321:00FT
Notodden FK
2 - 2
FK Orn-Horten 
-1/41-1
-21:00FT
IL Hodd
1 - 0
Kvik Halden 
-1 3/41-0
FINA21:00FT
[3]Helsinki
1 - 1
Ilves Tampere[1] 
+00-1
TDA21:00FT
[3]GAIS
3 - 0
Hacken[5] 
+1/42-0
TD321:00FT
Falkenbergs
1 - 0
Oskarshamns AIK 
-20-0
-21:00FT
United IK Nordic
3 - 0
Karlstad BK 
-1 1/22-0
UZBA21:00FT
[2]Nasaf Qarshi1
1 - 1
Dinamo Samarkand[12] 
1-0
-21:00FT
[5]Pakhtakor1
1 - 1
Qyzylqum[8] 
0-1
TBNA21:15FT
[6]Real Sociedad
0 - 2
Atletico Madrid[4] 1
+00-1
HLB21:30FT
[7]Emmen
0 - 3
NAC Breda[8] 
+1/40-2
SVKA21:30FT
[11]Zemplin Michalovce
2 - 0
FC Petrzalka[13] 
2-0
AZEA22:00FT
[4]Sumqayit
1 - 0
Gabala FC[10] 
-10-0
-22:00FT
[2]Zire IK
1 - 0
Səbail FK[7] 1
-10-0
-22:00FT
[5]Neftchi Baku1
0 - 1
Sabah FK[3] 2
-1/20-0
CROA22:00FT
[6]NK Varazdin
0 - 2
NK Osijek[4] 
+1/20-0
ICEB22:00FT
[5]IR Reykjavik
1 - 1
Dalvik/Reynir[6] 1
-11-0
LATA22:00FT
[5]Tukums/Salaspils
0 - 1
Rigas Futbola Skola[1] 
+2 1/20-1
CZEB22:00FT
[10]Vik.Zizkov
0 - 2
SK Prostejov[12] 
+00-0
-22:00FT
[7]Sellier&Bellot Vlasim
2 - 2
Brno[9] 
1-1
-22:00FT
[6]Opava
4 - 1
Jihlava[15] 
-1/21-1
-22:00FT
[2]Sigma Olomouc II
2 - 1
Varnsdorf[14] 
-10-1
-22:00FT
[8]SK Lisen
1 - 2
MFK Chrudim[5] 
-1/40-0
-22:00FT
[13]Pribram
2 - 0
MFK Vyskov[4] 1
-1/21-0
-22:00FT
[16]Slavia Kromeriz
0 - 2
Taborsko[3] 
+1/20-1
-22:00FT
[1]Dukla Praha
6 - 0
Sparta Praha B[11] 
-1 1/42-0
EGYA22:00FT
[18]Dakhleya
3 - 0
Arab Contractors[17] 2
+1/21-0
POLA22:30FT
[3]Legia Wars.
2 - 1
Zaglebie Lubin[8] 
-12-0
-22:30FT
[12]Puszcza Nie.
1 - 0
Piast Gliwice[10] 
+00-0
-22:30FT
[15]Radomiak Radom
1 - 3
Widzew Lodz[9] 
-1/41-0
-22:30FT
[1]Jagiellonia
3 - 0
Warta Poznan[16] 
-1 1/43-0
-22:30FT
[18]LKS Lodz
3 - 2
Stal Mielec[11] 1
+03-0
-22:30FT
[5]Lech Poznan1
1 - 2
Korona Kielce[14] 
-1/41-0
-22:30FT
[17]Ruch Chorzow
2 - 0
Cracovia Krakow[13] 1
+1/41-0
-22:30FT
[4]Pogon Szczecin
1 - 0
Gornik Zabrze[6] 
-3/40-0
ISRA22:30FT
[2]Maccabi Haifa2
0 - 2
Hapoel Haifa[4] 
-1 1/20-1
-22:30FT
[1]Maccabi TA
2 - 0
Maccabi Bnei Raina[5] 1
-22-0
-22:30FT
[6]Bnei Sakhnin
4 - 1
Hap. Beer Sheva[3] 
+1/41-0
TDA22:30FT
[4]Mjallby AIF
1 - 3
Djurgardens[2] 
+1/40-2
URUA22:30FT
[14]Miramar Misiones
2 - 0
Wanderers[9] 
+01-0
ARGB22:45FT
[B-2]San Telmo
2 - 0
Colon[B-1] 
+1/41-0
C1W23:00FT
[A-1]Barcelona Nữ
2 - 0
Lyon Nữ[B-1] 
-10-0
ITA23:00FT
[3]Juventus1
2 - 0
Monza[12] 13
-1 1/42-0
BLRC23:00FT
Neman Grodno
2 - 0
Isloch 
1-0
ESTC23:00FT
Paide Linname.1
4 - 2
Levadia T. 
0-2
ICEA23:00FT
[5]KR Reykjavik
2 - 2
Vestri[10] 
-1 1/42-0
LITA23:00FT
[10]FK Panevezys
0 - 0
Kauno Zalgiris[7] 
+00-0
NORA23:00FT
[2]Fredrikstad1
0 - 0
Tromso[16] 
-1/20-0
NOR323:00FT
FK Jerv
2 - 1
Flekkeroy IL 
-1 1/41-1
SRBA23:00FT
[2]FK Partizan
2 - 2
FK Radnicki 1923[5] 
-1/20-1
CZEA23:00FT
[9]Hradec Kralove1
2 - 0
Teplice[10] 
-1/20-0
-23:00FT
[12]Jablonec
1 - 0
Zlin[15] 
+1/41-0
-23:00FT
[11]Bohemians 19051
0 - 1
Pardubice[13] 
-3/40-0
-23:00FT
[14]MFk Karvina
1 - 0
C. Budejovice[16] 
-1/41-0
TNKA23:00FT
[6]Sivasspor
2 - 1
Kayserispor[11] 
-1/21-1
CHIB23:00FT
[1]La Serena
0 - 0
Rangers Talca[2] 
0-0
PERA23:00FT
[12]Sport Huancayo
1 - 1
UTC Cajamarca[14] 
-3/40-0
ALGA23:00FT
[4]USM Alger
2 - 1
ASO Chlef[9] 
-3/40-1
POLA23:20FT
[7]Rakow Czestochowa
1 - 2
Slask Wroclaw[2] 
-1/41-0
TBNA23:30FT
[16]Rayo Vallecano
0 - 1
Athletic Bilbao[5] 
+1/40-0
-23:30FT
[19]Almeria
6 - 1
Cadiz[18] 
-1/20-1
ARGB23:30FT
[A-14]Tristan Suarez
0 - 1
San Martin SJ[A-1] 
+00-0
CHIA23:30FT
[9]Huachipato
1 - 0
Everton CD[8] 
-1/21-0
CAFCL00:00FT
[Bang D-1]Ahly Cairo
1 - 0
Esperanse ST[Bang C-2] 
-11-0
GHCLB00:00FT
BFC Dynamo
4 - 2
Monaco 
2-2
GHU2000:00FT
Ma Rốc U20
2 - 0
CHDC Congo U20 
-
TBN300:00FT
[A2-16]San Fernando
2 - 1
Linares Deportivo[A2-17] 
-10-1
-00:00FT
[A1-13]Fuenlabrada
2 - 0
Cornella[A1-18] 
-1 1/42-0
-00:00FT
[A2-19]Atl. Baleares
2 - 1
Granada II[A2-20] 
+02-0
-00:00FT
[A1-7]Salamanca
4 - 0
CD Arenteiro[A1-8] 
-3/41-0
-00:00FT
[A2-9]Atletico Madrid B
3 - 1
Murcia[A2-7] 
-1/42-1
-00:00FT
[A1-11]Osasuna B
1 - 2
Real Sociedad B[A1-9] 
+00-2
-00:00FT
[A1-4]Celta Vigo II
1 - 2
Barcelona B[A1-2] 
-1/21-0
-00:00FT
[A1-6]Cultural Leonesa
0 - 1
Sestao[A1-15] 
-1/20-1
-00:00FT
[A2-13]Merida
3 - 2
Ceuta[A2-5] 
+1/41-2
-00:00FT
[A1-10]Lugo
3 - 3
Sabadell[A1-16] 
+1/21-1
-00:00FT
[A1-12]SD Tarazona
0 - 2
SD Logrones[A1-19] 
-3/40-0
-00:00FT
[A2-8]Antequera CF
3 - 0
UD Melilla[A2-18] 
-3/41-0
-00:00FT
[A2-2]Cordoba
1 - 0
Algeciras[A2-12] 
-11-0
-00:00FT
[A1-5]SD Ponferradina
1 - 1
Teruel[A1-17] 
-1 1/41-0
-00:00FT
[A2-11]Alcoyano
1 - 0
CF Intercity[A2-14] 
-1/21-0
-00:00FT
[A2-1]Castellon1
0 - 1
Atl. Sanluqueno[A2-15] 
-1/20-0
-00:00FT
[A1-1]Deportivo
3 - 1
Real Union[A1-14] 
-1/21-0
-00:00FT
[A1-3]Gimnastic T.
1 - 0
Rayo Majada.[A1-20] 
-1 3/40-0
-00:00FT
[A2-10]Real Madrid B
1 - 2
Malaga[A2-3] 
+1/41-1
-00:00FT
[A2-6]Recreativo Huelva
1 - 0
UD Ibiza[A2-4] 
+1/40-0
ICEA00:00FT
[6]IA Akranes1
0 - 1
Vikingur Rey.[1] 
+10-0
MDVC00:00FT
Zimbru
1 - 3
Petrocub 
1-0
MNEA00:00FT
[2]Mornar Bar
1 - 0
FK Jerezo[5] 
0-0
-00:00FT
[1]Decic Tuzi
3 - 1
Arsenal Tivat[7] 
2-0
-00:00FT
[9]Mladost Donja
1 - 2
Jedinstvo[8] 
1-2
-00:00FT
[6]OFK Petrovac
3 - 1
Buducnost[3] 
0-0
-00:00FT
[10]Rudar
2 - 1
Sutjeska[4] 
0-0
SRBA00:00FT
[4]FK Vojvodina
1 - 0
Mladost Lucani[9] 
1-0
-00:00FT
[1]Crvena Zvezda
4 - 1
Cukaricki Belgrade[6] 
1-1
JORA00:00FT
[11]Sahab
1 - 2
Sheikh Hussein[1] 
1-1
-00:00FT
[10]Ahli Amman
1 - 2
Ma'an SC[6] 
0-0
-00:00FT
[9]Moghayer Al Sarhan
1 - 0
Al Salt[5] 
1-0
-00:00FT
[2]Faisaly (JOR)
6 - 2
S.Al.Ordon[8] 
4-0
CROA00:10FT
[5]Lok. Zagreb
2 - 5
Hajduk Split[3] 
+1/40-2
BULA00:30FT
[15]Botev Vratsa
1 - 0
Beroe[11] 
-1 1/41-0
-00:30FT
[12]Hebar Pazardzhik
3 - 1
Etar[16] 
-10-1
-00:30FT
[14]Lok. Sofia
1 - 0
Pirin Blagoevgrad[13] 1
+1/20-0
GREC00:30FT
Panathinaikos1
1 - 0
Aris Salonica 2
-1/20-0
DUCC01:00FT
Kaiserslautern
0 - 1
B.Leverkusen 1
+2 1/40-1
ARGA01:00FT
[A-2]Argentinos Jun.
1 - 0
River Plate[A-1] 
+1/21-0
ARGB01:00FT
[A-7]Agropecuario AAC
0 - 0
Defensores Unidos[B-13] 
-3/40-0
URUA01:00FT
[13]Rampla Juniors1
1 - 2
Liverpool P. (URU)[7] 
+3/41-1
ITA301:30FT
[B-3]Carrarese
2 - 2
Juventus U23[B-7] 
-1/21-1
-01:30FT
[B-2]Torres1
0 - 0
Benevento[C-4] 1
+00-0
-01:30FT
[A-2]Padova
0 - 1
Vicenza[A-3] 
-1/40-1
-01:30FT
[C-2]Avellino
2 - 1
Catania[C-13] 
-3/40-1
BIA01:30FT
[5]Gent
2 - 0
Sint Truiden[9] 
-1 1/40-0
-01:30FT
[8]KV Mechelen
3 - 2
Standard Liege[10] 
-1/22-0
-01:30FT
[11]OH Leuven2
1 - 2
Westerlo[13] 
-1/20-2
IREB01:30FT
[10]Longford Town
0 - 0
Cobh Ramblers[7] 
-1/40-0
TSA01:30FT
[5]St. Gallen
1 - 2
Zurich[4] 
-1/21-2
-01:30FT
[2]Lugano
0 - 2
Servette[3] 
+1/40-1
-01:30FT
[1]Young Boys
3 - 0
Winterthur[7] 
-1 1/40-0
ITA01:45FT
[2]AC Milan
3 - 3
Salernitana[20] 
-2 1/22-0
BDNA01:45FT
[16]Portimonense
1 - 2
AVS Futebol[19] 1
-1/20-1
TBNA02:00FT
[1]Real Madrid
0 - 0
Real Betis[7] 
-20-0
PHC02:00FT
Lyon
1 - 2
PSG 
+10-2
BLVA02:00FT
[C-1]Univ de Vinto
2 - 2
Aurora[B-1] 
1-1
CHIA02:00FT
[5]Iquique
0 - 3
Colo Colo[3] 
+1/40-0
CHIB02:00FT
[4]CD Magallanes
2 - 1
U. San Felipe[16] 
-11-1
CNDA02:00FT
[1]Atletico Ottawa
3 - 0
Forge FC[8] 
+01-0
PERA03:00FT
[1]Universitario1
4 - 0
CD Los Chankas[9] 
-32-0
-03:00FT
[8]Comerciantes Unidos
0 - 1
Sporting Cristal[2] 
+10-1
-03:00FT
[15]Dep. Garcilaso
1 - 3
Melgar[3] 
0-0
USB03:05FT
[A-11]Rhode Island FC
0 - 0
Louisville City[A-2] 
0-0
ARGA03:30FT
[B-7]Newells Old Boys
1 - 0
Defensa YJ[B-6] 
-1/20-0
ARGB04:00FT
[B-17]Atletico Rafaela
1 - 2
Almirante Brown[B-18] 
-1/20-2
PARA04:00FT
[9]Tacuary FBC
1 - 3
Cerro Porteno[1] 
+1 1/40-1
-04:00FT
[10]Nacional(PAR)
3 - 0
Sol de America[8] 
-1/41-0
URUA04:00FT
[2]Nacional(URU)
1 - 0
Danubio[12] 
-10-0
AUSBPL14:00Hoãn
[11]Bayside Utd
vs
Taringa Rovers[8] 
-
CZEU1916:00Hoãn
[16]Frydek Mistek U19
vs
Slovan Liberec U19[14] 
-
ARGA03:30Hoãn
[B-3]Godoy Cruz
vs
San Lorenzo[B-11] 
1-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: