x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
ARGA07:30
[6]Gimnasia LP
vs
Boca Juniors[2] 
+1/4-
COLA08:00 85'
[7]Atl. Nacional
3 - 1
Inde.Medellin[6] 
-1/22-1
ASI17VL11:00
[G-4]N. Mariana U17
vs
Trung Quốc U17[G-2] 
-
-15:30
[G-1]Australia U17
vs
Campuchia U17[G-3] 
-
VNB15:30
[11]Đăk Lăk
vs
Bà Rịa Vũng Tàu[6] 
-
AUSA15:45
[1]Melbourne City
vs
Western United[3] 
-3/4-
EUW19VL16:00
[5-3]Ireland U19 Nữ
vs
Bắc Ireland U19 Nữ[5-4] 
-
-16:00
[8-2]Croatia U19 Nữ
vs
Montenegro U19 Nữ[8-1] 
-
ASI17VL16:00
[F-4]Đài Loan U17
vs
Thái Lan U17[F-2] 
-
-16:00
[B-3]Malaysia U17
vs
UAE U17[B-2] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-16:00
[I-4]Lào U17
vs
Hồng Kông U17[I-3] 
-
GHU1616:00
Pháp U16
vs
Wales U16 
-
VNB16:00
[7]Thừa Thiên Huế
vs
ĐT Long An[5] 
-
EUW19VL16:30
[2-3]Hà Lan U19 Nữ
vs
T.N.Kỳ U19 Nữ[2-4] 
-
EUW17VL17:00
[4-2]Iceland U17 Nữ
vs
Thụy Sỹ U17 Nữ[4-1] 
-
ASI17VL17:00
[E-3]Singapore U17
vs
Yemen U17[E-1] 
-
NGAU2117:00
CSKA Mos. U21
vs
Zenit U21 
-
-17:00
Kryliya Sov. U21
vs
Torpedo Moscow U21 
-
-17:00
Lok. Moscow U21
vs
Rostov U21 
-
-17:00
FK Sochi U21
vs
Khimki U21 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-17:00
Chertanovo U21
vs
Kuban U21 
-
-17:00
Strogino Moscow U21
vs
Orenburg U21 
-
VNA17:00
[10]SHB Đà Nẵng
vs
BCM Bình Dương[9] 
-
VNB17:00
[12]Bình Phước
vs
CA Nhân Dân[1] 
-
-17:00
[2]Quảng Nam
vs
Phố Hiến[4] 
-
GHU1817:59
Thụy Sỹ U18
vs
T.B.Nha U18 
-
ASI17VL18:00
[J-3]Sri Lanka U17
vs
Brunei U17[J-4] 
-
EUW17VL18:30
[6-3]Ukraina U17 Nữ
vs
Anh U17 Nữ[6-1] 
-
NGAU2118:30
Krasnodar U21
vs
Din. Moscow U21 
-
MASL18:30
[2]Sabah FA
vs
Penang FA[12] 
-
SINA18:45
[1]Lion City Sailors
vs
Alb. Niigata (SIN)[2] 
-
EUW19VL19:00
[5-1]Pháp U19 Nữ
vs
Ba Lan U19 Nữ[5-2] 
-
ASI17VL19:00
[F-1]Việt Nam U17
vs
Nepal U17[F-3] 
-
SAGW19:00
[B-1]Uruguay U20 Nữ
vs
Colombia U20 Nữ[B-2] 
-
NGAU2119:00
Nizhny Nov U21
vs
Ural U21 
-
-19:00
ORS 5 U21
vs
Spartak Mos. U21 
-
UKRA19:00
[6]Veres Rivne
vs
Metalist Kharkiv[12] 
-
THAA19:00
[14]Lamphun Warrior
vs
Buriram Utd[2] 
-
MASL19:15
[10]Melaka FA
vs
Terengganu[3] 
-
-19:15
[9]Petaling Jaya City
vs
Selangor FA[8] 
-
EUW19VL20:00
[2-1]Thụy Điển U19 Nữ
vs
Hy Lạp U19 Nữ[2-2] 
-
ASI17VL20:00
[E-2]Bangladesh U17
vs
Bhutan U17[E-4] 
-
-20:00
[C-4]Iraq U17
vs
Bahrain U17[C-3] 
-
-20:00
[B-1]Indonesia U17
vs
Palestine U17[B-5] 
-
-20:00
[J-1]Uzbekistan U17
vs
Hàn Quốc U17[J-2] 
-
ALBA20:00
[2]KF Tirana
vs
KF Laci[10] 
-
-20:00
[4]Erzeni Shijak
vs
Egnatia Rrogozhine[6] 
-
BIHA20:00
[10]Igman Konjic
vs
Velez Mostar[8] 
-
ISRB20:00
[6]Hapoel Acre
vs
Hapoel Kfar Saba[2] 
-
-20:00
[8]INR HaSharon
vs
HR Letzion[3] 
-
-20:00
[14]Ahi Nazareth
vs
Hapoel R. Gan[16] 
-
-20:00
[11]Bnei Yehuda
vs
Maccabi K.Jaffa[5] 
-
-20:00
[7]Ironi Tiberias
vs
Hapoel Afula[4] 
-
-20:00
[12]Hapoel Nof HaGalil
vs
H. Petah Tikva[9] 
-
-20:00
[13]AS Ashdod
vs
Kafr Qasim[15] 
-
-20:00
[1]Maccabi P.Tikva
vs
Hapoel Umm Al Fahm[10] 
-
MASL20:00
[4]Negeri Sembilan
vs
Kedah FA[6] 
-
-20:00
[7]Pahang
vs
Darul Takzim[1] 
-
OMAA20:00
[13]Al Oruba (OMA)
vs
Al Nahda (OMA)[2] 
-
UAEA20:15
[13]Dubba Al Fujairah
vs
Al Ain[4] 
-
-20:15
[6]Al Shabab (UAE)
vs
Ittihad Kalba[8] 
-
EUW19VL20:30
[8-3]Azerbaijan U19 Nữ
vs
Síp U19 Nữ[8-4] 
-
ASI17VL20:30
[A-4]Syria U17
vs
Nhật Bản U17[A-1] 
-
-20:30
[I-2]Kyrgyzstan U17
vs
Iran U17[I-1] 
-
AZEA20:30
[5]Zire IK
vs
Keşla FK[10] 
-
IRNA20:30
[2]Esteghlal Tehran
vs
Foolad Khozestan[7] 
-
UZBA20:30
[7]Metallurg Bekabad
vs
Bunyodkor[10] 
-
EUW17VL21:00
[4-4]Pháp U17 Nữ
vs
Italia U17 Nữ[4-3] 
-
EUW19VL21:00
[13-1]North Macedonia U19 Nữ
vs
Belarus U19 Nữ[13-2] 
-
GHW21:00
Belarus Nữ
vs
Nga Nữ 
-
UKRA21:00
[4]Kolos Kovalivka
vs
Inhulets Petrove[13] 
-
IRNA21:00
[16]Malavan Bandar
vs
Sanat Naft[15] 
-
JORA21:00
[6]Sahab
vs
Sareeh[11] 
-
INDA21:00
Kerala Blasters
vs
East Bengal 
-
ARGB21:00
[18]CA Mitre Salta
vs
Alvarado MDP[30] 
-1/4-
SAGW21:15
[A-1]Venezuela U20 Nữ
vs
Chile U20 Nữ[A-2] 
-
NGA21:30
[15]Ural S.r.
vs
Khimki[14] 
-1/2-
BULA21:30
[15]Hebar Pazardzhik
vs
Lok. Sofia[7] 
+1/2-
IRNA21:30
[9]Mes Rafsanjan
vs
Tractor SC[5] 
-
-21:30
[13]Mes Kerman
vs
Havadar SC[14] 
-
ALGA21:30
[13]NC Magra
vs
RC Arbaa[4] 
-
KUWA21:55
[7]Fahaheel
vs
Tadamon (KUW)[9] 
-
EUW17VL22:00
[8-1]Belarus U17 Nữ
vs
Luxembourg U17 Nữ[8-2] 
-
-22:00
[6-4]Đan Mạch U17 Nữ
vs
Estonia U17 Nữ[6-2] 
-
ASI17VL22:00
[H-4]Mông Cổ U17
vs
Afghanistan U17[H-2] 
-
GEOA22:00
[4]Dila Gori
vs
Torpedo Kut.[3] 
-
LITA22:00
[8]Banga
vs
FK Panevezys[3] 
-
RMNA22:00
[10]Voluntari
vs
Mioveni[15] 
-
SRBA22:00
[16]Radnik Surdulica
vs
FK Novi Pazar[5] 
-
ASI17VL22:15
[D-4]Myanmar U17
vs
Ấn Độ U17[D-2] 
-
OMAA22:15
[4]Sohar Club (OMA)
vs
Sur Club[8] 
-
KSAA22:30
[12]Abha
vs
Al Nasr (KSA)[7] 
-
IRNA22:30
[12]Naft M. Soleyman
vs
Gol Gohar[4] 
-
ALBA22:45
[5]Vllaznia Shkoder
vs
Partizani Tirana[1] 
-
GHW23:00
Séc Nữ
vs
Hungary Nữ 
-
POLA23:00
[9]Stal Mielec
vs
Pogon Szczecin[2] 
+1/2-
POLB23:00
[18]Sandecja
vs
Chojniczanka[13] 
-1/2-
BLRA23:00
[14]Dinamo Brest
vs
Dnepr Mogilev[16] 
-3/4-
CROA23:00
[8]Lok. Zagreb
vs
Sibenik[7] 
-3/4-
HUNA23:00
[8]MOL Fehervar FC
vs
Zalaegerzseg[6] 
-3/4-
CZEB23:00
[10]Jihlava
vs
SK Prostejov[15] 
-1/2-
CYPA23:00
[5]Apoel FC
vs
Karmiotissa Pol.[11] 
-1 1/2-
UAEA23:00
[5]Ajman
vs
Baniyas[11] 
-
-23:00
[2]Al Jazira
vs
Al Sharjah[1] 
-
AUTB23:10
[1]SKU Amstetten
vs
SV Lafnitz[8] 
-1/2-
-23:10
[13]Vorwarts Steyr
vs
St.Polten[7] 
+1/4-
-23:10
[12]Austria Wien II
vs
Grazer AK[6] 
+1/2-
-23:10
[16]Kapfenberg
vs
Rapid Wien II[15] 
+1/4-
DUB23:30
[12]Jahn Regensburg
vs
Greuther Furth[17] 
+1/4-
-23:30
[18]A.Bielefeld
vs
Karlsruher[8] 
+1/4-
DENB23:30
[9]Fremad Amager
vs
Hvidovre IF[2] 
+3/4-
-23:30
[8]Fredericia
vs
Nykobing[12] 
-1 1/4-
IRNA23:30
[3]Sepahan
vs
Persepolis[1] 
-
ASI17VL23:45
[C-1]Oman U17
vs
Qatar U17[C-2] 
-
EUW17VL00:00
[8-3]Georgia U17 Nữ
vs
Armenia U17 Nữ[8-4] 
-
GHW00:00
Na Uy Nữ
vs
Brazil Nữ 
-
DUC300:00
[14]Verl
vs
Vik.Koln[12] 
-1/4-
DUC4BA00:00
[18]Illertissen
vs
VfB Eichstatt[19] 
-
-00:00
[13]Buchbach
vs
Ansbach[12] 
-
-00:00
[6]V. Aschaffenburg
vs
TSV 1896 Rain[17] 
-
-00:00
[15]Augsburg II
vs
FC Pipinsried[14] 
-
-00:00
[8]Schweinfurt
vs
Turkgucu-Ataspor[7] 
-
DUC4DB00:00
[6]C. Leipzig
vs
CZ Jena[2] 
-
-00:00
[5]VSG Altglienicke
vs
Chemnitzer[11] 
-
DUC4N00:00
[7]TSG Balingen
vs
TSV Steinbach[3] 
-
-00:00
[9]Offenbach
vs
Astoria Walldorf[15] 
-
DUC4T00:00
Fortuna Koln
vs
FC Duren 
-
BDNB00:00
[15]Belenenses
vs
SC Farense[4] 
+1/2-
BULA00:00
[14]Pirin Blagoevgrad
vs
Beroe[10] 
-1/4-
GEOA00:00
[2]Dinamo Tbilisi
vs
Dinamo Batumi[1] 
-
TNKA00:00
[10]Gaziantep B.B
vs
Adana Demirspor[2] 
+1/4-
TNKB00:00
[13]Adanaspor
vs
Bandirmaspor[8] 
+1/4-
DENA00:00
[12]Lyngby
vs
Viborg[3] 
+1/4-
KUWA00:15
[5]Al Jahra
vs
Al Nasr (KUW)[8] 
-
DUC4B00:30
[13]TuS BW Lohne
vs
SSV Jeddeloh[3] 
-
DUC4T00:30
RW Ahlen
vs
Rodinghausen 
-
MLTA00:30
[6]Hibernians Paola
vs
Zebbug Rangers[12] 
-
TSB00:30
[10]Neuchatel Xamax
vs
Bellinzona[8] 
-1/4-
JORA00:30
[2]Wehdat Amman
vs
Sheikh Hussein[3] 
-
NPA00:30
[3]SuperSport Utd
vs
Sekhukhune Utd[11] 
-
ASI17VL01:00
[A-2]Jordan U17
vs
Turkmenistan U17[A-3] 
-
ANHU2301:00
[2-4]Southampton U21
vs
Aston Villa U21[2-7] 
-
HLA01:00
[12]Groningen
vs
RKC Waalwijk[9] 
-1/4-
HLB01:00
[11]Ajax U21
vs
Helmond Sport[18] 
-1-
-01:00
[12]PSV Eindhoven U21
vs
Telstar[14] 
-1/2-
-01:00
[16]Dordrecht 90
vs
Zwolle[2] 
+1-
-01:00
[9]AZ Alkmaar U21
vs
NAC Breda[8] 
+1/4-
-01:00
[20]Utrecht U21
vs
Almere City[10] 
+1/4-
-01:00
[13]TOP Oss
vs
MVV Maastricht[4] 
-1/4-
-01:00
[17]ADO Den Haag
vs
Eindhoven[3] 
+0-
-01:00
[1]Heracles Almelo
vs
De Graafschap[15] 
-3/4-
-01:00
[6]Roda JC
vs
VVV Venlo[5] 
-3/4-
-01:00
[7]Willem II
vs
Den Bosch[19] 
-1 1/2-
BIB01:00
[10]Dender
vs
Beveren[3] 
+1/4-
-01:00
[1]Anderlecht II
vs
Excelsior Virton[8] 
-1/2-
RMNA01:00
[11]Arges Pitesti
vs
Universitatea Craiova[6] 
-
KSAA01:00
[15]Al Adalah
vs
Al Feiha[14] 
-
-01:00
[5]Al Ittihad (KSA)
vs
Al Fateh[9] 
-
ARGB01:00
[19]Brown de Adrogue
vs
Almirante Brown[24] 
-1/2-
PARA01:00
[9]Sol de America
vs
Libertad[4] 
-
-01:00
[12]12 de Octubre
vs
Guairena FC[6] 
-
-01:00
[11]General Caballero
vs
Sportivo Ameliano[8] 
-
-01:00
[5]Resistencia SC
vs
Tacuary FBC[7] 
-
-01:00
[1]Cerro Porteno
vs
Olimpia Asuncion[3] 
-
-01:00
[2]Nacional(PAR)
vs
Guarani CA[10] 
-
HUNA01:05
[11]Ujpest
vs
Kecskemeti[3] 
-1/2-
TSB01:15
[2]Aarau
vs
Thun[6] 
-1/4-
ASI17VL01:30
[D-1]Arập Xêut U17
vs
Kuwait U17[D-3] 
-
GHW01:30
T.B.Nha Nữ
vs
Thụy Điển Nữ 
-
-01:30
Đức Nữ
vs
Pháp Nữ 
-
ITB01:30
[4]Genoa
vs
Cagliari[9] 
-1/2-
DUA01:30
[5]Hoffenheim
vs
Wer.Bremen[8] 
-1/2-
POLA01:30
[7]Jagiellonia
vs
Wisla Plock[4] 
-1/4-
POLB01:30
[9]Wisla Krakow
vs
LKS Lodz[3] 
-1/2-
AUTB01:30
[9]Dornbirn
vs
Blau Weiss Linz[10] 
+1 1/4-
SCOB01:45
[4]Inverness C.T.
vs
Partick Thistle[1] 
+0-
NIRA01:45
[1]Cliftonville
vs
Crusaders Belfast[4] 
-1/4-
-01:45
[3]Glentoran
vs
Carrick Rangers[6] 
-1 1/4-
-01:45
[9]Newry City
vs
Larne[2] 
-
BIA01:45
[1]Antwerpen
vs
Sint Truiden[11] 
-1/2-
IREA01:45
[2]Derry City
vs
Finn Harps[9] 
-1 1/2-
-01:45
[6]Bohemians
vs
Drogheda Utd[8] 
-3/4-
-01:45
[10]UC Dublin
vs
Sligo Rovers[5] 
+1/2-
-01:45
[3]Dundalk
vs
St. Patrick's[4] 
-1/4-
IREB01:45
[1]Cork City
vs
Wexford Youths[6] 
-1 1/4-
-01:45
[9]Cobh Ramblers
vs
Longford Town[4] 
+3/4-
-01:45
[2]Waterford Utd
vs
Treaty United[5] 
-1 1/4-
-01:45
[3]Galway
vs
Athlone[8] 
-2-
GHW02:00
Anh Nữ
vs
Mỹ Nữ 
-
ANHB02:00
[4]QPR
vs
Reading[3] 
-1/2-
TBNA02:00
[6]Osasuna
vs
Valencia[9] 
-1/4-
TBNB02:00
[8]Sporting Gijon
vs
Villarreal B[10] 
-1/2-
PHA02:00
[7]Lyon
vs
Toulouse[12] 
-1 1/4-
BLVA02:00
[8]CA Palmaflor
vs
Bolivar[3] 
-
URUA02:00
[3]Dep. Maldonado
vs
Cerro Largo[14] 
-
BDNA02:15
[12]Gil Vicente
vs
Estoril[8] 
-1/2-
PERA03:30
[11]UTC Cajamarca
vs
Cienciano[5] 
-
COLA04:00
[15]Envigado
vs
Patriotas[18] 
-1/4-
VENA04:00
[11]Caracas
vs
Estu.Merida[9] 
-
BRB05:00
[8]Criciuma/SC
vs
Nautico/PE[20] 
-3/4-
CHIA05:00
[11]Huachipato
vs
Coquimbo Unido[16] 
-1/2-
URUA06:15
[15]Sportivo Cerrito
vs
Albion FC (URU)[16] 
-
VENA06:15
[8]Hermanos Colmenares
vs
Dep.Guaira[5] 
-
ECUA07:00
[12]Delfin SC
vs
LDU Quito[6] 
+1/4-
ARGB07:10
[23]Ferro Carril Oeste
vs
Almagro[9] 
-1/4-
BRB07:30
[17]CSA/AL
vs
Sampaio Correa/MA[7] 
-1/2-
COLA07:45
[16]Jag de Cordoba
vs
La Equidad[10] 
+0-
GHW08:00
Costa Rica Nữ
vs
Philippines Nữ 
-
NHATW09:00
[4]AS Harima Albion Nữ
vs
Nittaidai FIELDS (W)[7] 
-
Các trận đã kết thúc
VENA06:15FT
[7]Puerto Cabello
3 - 1
Dep.Lara[12] 
+00-0
MEXB07:00FT
[12]Tepatitlan FC1
0 - 2
Sonora[4] 
-1/40-1
BLVA07:30FT
[11]Univ. De Sucre1
2 - 1
Inde. Petrolero[13] 
+1/21-0
IDNA16:00Hoãn
[14]Dewa United
vs
Arema Indonesia[9] 
-
-18:15Hoãn
[3]PSM Makassar
vs
TIRA-Persikabo[7] 
-
ALGA20:00Hoãn
[5]ASO Chlef
vs
JS Kabylie[14] 
-
-20:00Hoãn
[2]CR Belouizdad
vs
US Biskra[9] 
-
-20:00Hoãn
[3]USM Alger
vs
ES Setif[7] 
-
-20:00Hoãn
[14]JS Kabylie
vs
Paradou AC[15] 
-
IDNA20:30Hoãn
[4]Persita Tangerang
vs
Bali United Pusam[5] 
-
CROA00:00Hoãn
[6]Istra 1961
vs
Dinamo Zagreb[1] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: