x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
TQA14:30 23'
[11]Changchun Yatai
0 - 0
Guangzhou FC[16] 
-3/4-
EUW19VL15:00
[14-2]Kazakhstan U19 Nữ
vs
Séc U19 Nữ[14-3] 
-
ASI17VL15:30
[G-2]Australia U17
vs
N. Mariana U17[G-3] 
-
NHATC15:30
Ventforet Kofu
vs
Kashima Antlers 
+3/4-
ASI17VL16:00
[I-2](T)Iran U17
vs
Lào U17[I-4] 
-
-16:00
[F-2](T)Thái Lan U17
vs
Nepal U17[F-1] 
-
-16:00
[B-3](T)Malaysia U17
vs
Đảo Guam U17[B-5] 
-
NHATW16:00
[7]Nittaidai FIELDS (W)
vs
Angeviolet Hiroshima Nữ[12] 
-1 1/4-
EUW19VL17:00
[9-4]Romania U19 Nữ
vs
Armenia U19 Nữ[9-2] 
-
-17:00
[4-1]Anh U19 Nữ
vs
Slovenia U19 Nữ[4-3] 
-3 1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ASI17VL17:00
[E-4](T)Yemen U17
vs
Bhutan U17[E-2] 
-
HQB17:00
[3]Daejeon Hana Citizen
vs
Jeonnam Dragons[10] 
-3/4-
HQFA17:00
Daegu
vs
FC Seoul 
+0-
-17:00
Ulsan Hyundai
vs
Jeonbuk H.Motor 
-1/4-
GHW17:30
Chile U17 Nữ
vs
Ma Rốc U17 Nữ
-
NHATC17:30
Kyoto Sanga
vs
Sanf Hiroshima 
+3/4-
HQB17:30
[6]Chungnam Asan
vs
Seoul E-Land[7] 
-1/4-
C1U1918:00
[F-3]Leipzig U19
vs
Celtic U19[F-4] 
-1/2-
EU17VL18:00
[8-4]Phần Lan U17
vs
Hy Lạp U17[8-1] 
-
ASI17VL18:00
[J-2]Hàn Quốc U17
vs
Sri Lanka U17[J-3] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TQA18:30
[15]Wuhan Yangtze
vs
Chengdu Rongcheng[8] 
+1-
-18:30
[4]Shanghai Port
vs
Beijing Guoan[9] 
-1-
-18:30
[7]Meizhou Hakka
vs
Shandong Taishan[2] 
+3/4-
C1U1919:00
[F-2]Real Madrid U19
vs
Shakhtar Donetsk U19[F-1] 
-2-
EUW19VL19:00
[1-4]Thụy Sỹ U19 Nữ
vs
Phần Lan U19 Nữ[1-1] 
+0-
ASI17VL19:00
[F-3]Việt Nam U17
vs
Đài Loan U17[F-4] 
-
SAGW19:00
Paraguay U20 Nữ
vs
Venezuela U20 Nữ
-
ITC219:00
Vicenza
vs
Virtus Verona 
-1-
C1U1919:30
[E-3]RB Salzburg U19
vs
Dinamo Zagreb U19[E-2] 
-1 1/4-
EUW19VL19:30
[11-1]Bosnia & Herz U19 Nữ
vs
Moldova U19 Nữ[11-3] 
-2 1/4-
-19:30
[9-1]Albania U19 Nữ
vs
Latvia U19 Nữ[9-3] 
+0-
ITC219:30
AC Renate
vs
Pro Sesto 
-1-
-19:30
Viterbese Calcio
vs
San Donato 
-1/2-
-19:30
Pergolettese
vs
Sangiuliano City 
-3/4-
-19:30
Ancona
vs
Rimini 
-1/4-
-19:30
Gubbio
vs
Recanatese 
-1 1/4-
-19:30
Mantova
vs
AC Trento 
-1/4-
-19:30
Alessandria
vs
Novara 
+1/2-
TDU2119:30
Osters U21
vs
Brommapojkarna U21 
-
EUW19VL20:00
[7-4]Na Uy U19 Nữ
vs
Malta U19 Nữ[7-3] 
-
-20:00
[3-2]Italia U19 Nữ
vs
Serbia U19 Nữ[3-3] 
-
-20:00
[3-4]Wales U19 Nữ
vs
Hungary U19 Nữ[3-1] 
-
AFCC20:00
[E-1]Sogdiana Jizzakh
vs
Kuala Lumpur FA[H-2] 
-
ASI17VL20:00
[E-1]Bangladesh U17
vs
Singapore U17[E-3] 
-
-20:00
[C-3]Oman U17
vs
Bahrain U17[C-2] 
-
-20:00
[B-2]Indonesia U17
vs
UAE U17[B-1] 
-
-20:00
[J-4]Uzbekistan U17
vs
Brunei U17[J-1] 
-
ITC220:00
Fiorenzuola
vs
Luchese 
-1/4-
-20:00
Cesena
vs
US Fermana 
-1-
ASI17VL20:30
[A-2]Nhật Bản U17
vs
Turkmenistan U17[A-1] 
-
-20:30
[I-3]Kyrgyzstan U17
vs
Hồng Kông U17[I-1] 
-
ITC220:30
Pordenone
vs
Imolese Calcio 
-1 1/4-
DENC20:45
Saedding-Guldager IF
vs
Middelfart 
-
BHRA20:45
[11]Al Shabab (BHR)
vs
Bahrain Club[5] 
-1/4-
C1U1921:00
[E-4]Chelsea U19
vs
AC Milan U19[E-1] 
-3/4-
-21:00
[G-1]Man City U19
vs
Kobenhavn U19[G-2] 
-1/2-
-21:00
[H-2]Benfica U19
vs
PSG U19[H-1] 
+0-
-21:00
[G-4]Sevilla U19
vs
B.Dortmund U19[G-3] 
+1/4-
EU17VL21:00
[8-2]Italia U17
vs
Kosovo U17[8-3] 
-
GHU1621:00
Pháp U16
vs
Wales U16 
-
SAGW21:15
Argentina U20 Nữ
vs
Uruguay U20 Nữ
-
LITC21:30
Hegelmann Litauen
vs
FK Panevezys 
-
EUW17VL22:00
[13-3]Romania U17 Nữ
vs
Lithuania U17 Nữ[13-2] 
-
EUW19VL22:00
[4-2]Slovakia U19 Nữ
vs
Đan Mạch U19 Nữ[4-4] 
+1 1/4-
ASI17VL22:00
[H-3]Tajikistan U17
vs
Mông Cổ U17[H-2] 
-
FINA22:00
[2]KuPS
vs
Haka[4] 
-3/4-
CYPC22:00
Othellos Athienou
vs
Doxa Katokopia 
+3/4-
-22:00
AE Zakakiou
vs
Pafos FC 
+2-
NPA22:00
[8]Amazulu
vs
Richards Bay[2] 
-1/4-
KSB22:25
[9]Al Kholood
vs
Sahel (KSA)[11] 
-1/4-
ASI17VL22:30
[D-2]Arập Xêut U17
vs
Maldives U17[D-5] 
-
ICEA22:30
[9]Vestmannaeyjar
vs
Hafnarfjordur[11] 
+0-
BHRA22:30
[9]Sitra Club
vs
Al Khaldiya(BHR)[10] 
+3/4-
KSB22:40
[13]Al Oruba (KSA)
vs
Al Faisaly (KSA)[5] 
+3/4-
EUW19VL23:00
[7-1]B.D.Nha U19 Nữ
vs
Bỉ U19 Nữ[7-2] 
+0-
ITC223:00
Virtus Entella
vs
Carrarese 
-1/4-
-23:00
Aurora Pro Patria
vs
Albinoleffe 
-1-
-23:00
Lecco
vs
Juventus U23 
-1/2-
-23:00
Montevarchi
vs
Monterosi FC 
-1/4-
-23:00
Pescara
vs
Pesaro 
-1/2-
-23:00
Piacenza
vs
Pro Vercelli 
+0-
-23:00
Siena
vs
Pontedera 
-1-
-23:00
Triestina
vs
ArzignanoChiampo 
-1/2-
C123:45
[E-3]RB Salzburg
vs
Dinamo Zagreb[E-2] 
-3/4-
-23:45
[F-4]Leipzig
vs
Celtic[F-3] 
-1-
ASI17VL23:45
[C-4]Iraq U17
vs
Lebanon U17[C-5] 
-
BIHA23:45
[6]Zrinjski
vs
Siroki Brijeg[2] 
-1-
ICEA23:45
[3]Vikingur Rey.
vs
Valur Rey.[4] 
-3/4-
BHRA23:45
[6]Budaiya (BHR)
vs
East Riffa[7] 
+1/4-
EUW19VL00:00
[1-3]T.B.Nha U19 Nữ
vs
Scotland U19 Nữ[1-2] 
-2 3/4-
DUC4N00:00
[11]FSV Frankfurt
vs
Mainz II[5] 
+1/4-
KSB00:15
[8]Jeddah Club
vs
Al Ahli (KSA)[7] 
+1/2-
NPA00:30
[16]Moroka Swallows
vs
Kaizer Chiefs[10] 
+1/4-
ASI17VL01:00
[A-4]Jordan U17
vs
Philippines U17[A-5] 
-
PERA01:00
[15]AD Tarma
vs
Melgar[1] 
+1/2-
ASI17VL01:30
[D-3]Ấn Độ U17
vs
Kuwait U17[D-1] 
-
ANHB01:45
[14]Rotherham Utd
vs
Millwall[17] 
+0-
-01:45
[5]Burnley
vs
Stoke City[18] 
-3/4-
-01:45
[20]Hull City
vs
Wigan[10] 
+0-
-01:45
[22]Middlesbrough
vs
Birmingham[16] 
-3/4-
-01:45
[8]Watford
vs
Swansea City[12] 
-1/2-
SCOA01:45
[11]Kilmarnock
vs
St. Johnstone[9] 
-1/4-
SCO201:45
[2]Edinburgh City
vs
Peterhead[10] 
-3/4-
C102:00
[H-2]Benfica
vs
PSG[H-1] 
+3/4-
-02:00
[E-4]Chelsea
vs
AC Milan[E-1] 
-3/4-
-02:00
[H-3]Juventus
vs
Maccabi Haifa[H-4] 
-1 1/2-
-02:00
[G-1]Man City
vs
Kobenhavn[G-3] 
-3 1/4-
-02:00
[F-1]Real Madrid
vs
Shakhtar Donetsk[F-2] 
-2-
-02:00
[G-4]Sevilla
vs
B.Dortmund[G-2] 
+1/4-
ANHB02:00
[15]Preston North End
vs
West Brom[21] 
+1/4-
ITC202:00
US Olbia
vs
Torres 
-1/4-
ARGA02:30
[25]Colon
vs
Patronato Parana[11] 
-1/4-
PARA03:30
[10]General Caballero
vs
Guairena FC[5] 
-1/4-
PERA03:30
[19]Ayacucho FC
vs
Sporting Cristal[3] 
+1/2-
VENA04:00
[2]Metropolitano
vs
Carabobo[4] 
-1/4-
ARGA05:00
[16]Defensa YJ
vs
Racing Club[3] 
+1/4-
-05:00
[2]Atletico Tucuman
vs
CA Platense[13] 
-1/2-
BRAA05:00
[19]Atletico/GO
vs
Fluminense/RJ[3] 
+1/4-
-05:00
[15]Ceara/CE
vs
Goias/GO[12] 
-3/4-
-05:00
[14]Bragantino/SP
vs
Cuiaba/MT[17] 
-3/4-
BLVA05:00
[10]Real Tomayapo
vs
Always Ready[3] 
+3/4-
MEXB05:00
[13]Ala. Durango
vs
Morelia[4] 
+0-
BRAA05:30
[6]Athletico/PR
vs
Fortaleza/CE[11] 
-1/4-
PARA06:00
[4]Olimpia Asuncion
vs
Tacuary FBC[6] 
-1-
-06:00
[1]Cerro Porteno
vs
Sportivo Ameliano[7] 
-1-
USA06:07
[Dong-10]Charlotte FC
vs
Columbus Crew[Dong-6] 
+0-
VENA06:15
[1]Zamora Barinas
vs
Monagas[3] 
-1/2-
BLVA06:30
[7]Aurora
vs
The Strongest[1] 
+1/4-
USB06:35
[A-1]Louisville City
vs
Detroit City FC[A-5] 
-1 1/4-
-07:05
[A-2]Memphis 901
vs
Rio Grande Valley[B-8] 
-1/2-
MEXB07:05
[9]Oaxaca
vs
Raya2[14] 
-3/4-
USA07:07
[Dong-8]Inter Miami
vs
Orlando City[Dong-7] 
+0-
ARGA07:30
[14]Independiente
vs
C. Cordoba SdE[17] 
-1/2-
-07:30
[6]River Plate
vs
Estudiantes LP[20] 
-1-
BRAA07:30
[5]Flamengo/RJ
vs
Internacional/RS[2] 
-1 1/4-
-07:30
[10]Santos/SP
vs
Atl. Mineiro/MG[7] 
+1/4-
BRB07:30
[1]Cruzeiro/MG
vs
Ituano/SP[7] 
-1-
BLVA07:30
[5]Oriente Petrolero
vs
Real Santa Cruz[15] 
-1 1/4-
COLA07:30
[5]Santa Fe
vs
Millonarios[1] 
+0-
PERA08:00
[9]Universitario
vs
Carlos A. Mannucci[12] 
-1-
USB08:05
[B-5]New Mexico United
vs
LA Galaxy II[B-11] 
-1/2-
-08:05
[B-6]El Paso Locomotive
vs
Colorado Springs[B-3] 
-1-
MEXB09:05
[16]Correcaminos
vs
Atletico La Paz[17] 
-1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: