TL BONG DA HOM NAY |
|
14/5 02:00 | | | | |
|
14/5 02:00 | Barcelona | Real Sociedad | Draw |
| | | |
|
13/5 23:30 | | | | |
|
14/5 01:45 | | | | |
|
14/5 00:00 | Radomiak Radom | Ruch Chorzow | Draw |
| | | |
|
13/5 22:00 | FK Tuzla City | Borac Banja Luka | Draw |
| | | |
|
13/5 21:45 | | | | |
|
14/5 00:15 | Botev Vratsa | Hebar Pazardzhik | Draw |
| | | |
|
14/5 01:30 | Club Brugge | Union Saint-Gilloise | Draw |
| | | |
|
14/5 02:15 | | | | |
|
14/5 00:30 | Farul Constanta | Universitatea Craiova | Draw |
| | | |
|
|
13/5 21:00 | FK Novi Pazar | Spartak Subotica | Draw |
| | | |
|
14/5 00:10 | | | | |
|
13/5 17:00 | Kryvbas | Polissya Zhytomyr | Draw |
| | | |
13/5 20:15 | Kolos Kovalivka | LNZ Cherkasy | Draw |
| | | |
|
13/5 22:00 | | | | |
|
13/5 21:45 | | | | |
13/5 23:00 | Esteghlal Tehran | Foolad Khozestan | Draw |
| | | |
13/5 23:00 | Esteghlal Khu. | Nassaji Mazandaran | Draw |
| | | |
|
13/5 23:10 | Al Jahra | Al Shabab (KUW) | Draw |
| | | |
13/5 23:10 | | | | |
|
13/5 18:30 | Lamphun Warrior | Uthai Thani FC | Draw |
| | | |
|
13/5 21:10 | Emirates Club | Al Shabab (UAE) | Draw |
| | | |
13/5 21:10 | Al Nasr (UAE) | Khorfakkan | Draw |
| | | |
14/5 00:00 | | | | |
|
13/5 21:00 | Surkhon Termiz | Dinamo Samarkand | Draw |
| | | |
|
13/5 17:00 | | | | |
13/5 17:00 | | | | |
13/5 18:00 | | | | |
13/5 19:15 | | | | |
|
14/5 05:00 | Gimnasia LP | Velez Sarsfield | Draw |
| | | |
14/5 07:00 | Union Santa Fe | Banfield | Draw |
| | | |
|
14/5 06:00 | Sao Paulo/SP | Fluminense/RJ | Draw |
| | | |
14/5 07:00 | Internacional/RS | Juventude/RS | Draw |
| | | |
|
14/5 06:00 | Univ de Vinto | Royal Pari | Draw |
| | | |
|
14/5 06:00 | U. La Calera | Univ. de Chile | Draw |
| | | |
|
14/5 07:00 | Catolica Quito | Tecnico Uni. | Draw |
| | | |
|
14/5 06:30 | Guarani CA | General Caballero | Draw |
| | | |
|
14/5 02:30 | Alianza Atletico | Cienciano | Draw |
| | | |
|
14/5 02:15 | Uniao Leiria | Academico Viseu | Draw |
| | | |
|
14/5 01:00 | | | | |
|
13/5 23:00 | Miedz Legnica | Podbeskidzie | Draw |
| | | |
|
14/5 01:45 | Longford Town | Treaty United | Draw |
| | | |
|
13/5 22:30 | | | | |
|
13/5 21:30 | Sigma Olomouc II | Sparta Praha B | Draw |
| | | |
|
14/5 00:00 | Hobro I.K. | Vendsyssel FF | Draw |
| | | |
|
13/5 22:55 | Al Qadisiya | Al Najma (KSA) | Draw |
| | | |
13/5 23:15 | Al Faisaly (KSA) | Hajer | Draw |
| | | |
14/5 00:50 | Al Kholood | Jeddah Club | Draw |
| | | |
|
14/5 07:05 | All Boys | Arsenal Sarandi | Draw |
| | | |
14/5 07:10 | | | | |
|
14/5 05:00 | | | | |
14/5 07:30 | Deportes Santa Cruz | Rangers Talca | Draw |
| | | |
|
13/5 21:15 | Al Duhail SC | Al Arabi (QAT) | Draw |
| | | |
14/5 00:00 | | | | |
|
13/5 22:30 | Jyvaskyla JK | KPV Kokkola | Draw |
| | | |
|
13/5 23:30 | BK Olympic Malmo | Eskilsminne IF | Draw |
| | | |
14/5 00:00 | Angelholms | Falkenbergs | Draw |
| | | |
14/5 00:15 | Jonkopings | Tvaakers IF | Draw |
| | | |
|
13/5 15:00 | Australia U17 Nữ | Thái Lan U17 Nữ | Draw |
| | | |
13/5 15:00 | Nhật Bản U17 Nữ | Trung Quốc U17 Nữ | Draw |
| | | |