TL BONG DA HOM NAY |
|
17/5 05:00 | Rosario Central | Caracas | Draw |
| | | |
17/5 05:00 | Fluminense/RJ | Cerro Porteno | Draw |
| | | |
17/5 05:00 | Universitario | Botafogo/RJ | Draw |
| | | |
|
17/5 07:00 | San Lorenzo | Liverpool P. (URU) | Draw |
| | | |
17/5 07:00 | Sao Paulo/SP | Barcelona SC | Draw |
| | | |
|
17/5 02:00 | | | | |
|
17/5 00:30 | | | | |
|
17/5 02:30 | | | | |
17/5 03:00 | Real Sociedad | Valencia | Draw |
| | | |
|
17/5 01:30 | | | | |
|
16/5 21:00 | | | | |
|
16/5 23:00 | FC Noah | Ararat-Armenia | Draw |
| | | |
|
16/5 22:00 | | | | |
16/5 22:00 | Tukums/Salaspils | Grobinas | Draw |
| | | |
|
16/5 23:00 | | | | |
|
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | Haugesund | Kristiansund | Draw |
| | | |
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | Fredrikstad | Stromsgodset | Draw |
| | | |
|
16/5 22:00 | Bohemians 1905 | MFk Karvina | Draw |
| | | |
16/5 22:00 | | | | |
16/5 22:00 | | | | |
|
17/5 01:30 | | | | |
17/5 01:30 | | | | |
|
17/5 00:00 | Brommapojkarna | Djurgardens | Draw |
| | | |
17/5 00:00 | | | | |
17/5 00:00 | | | | |
17/5 00:00 | | | | |
|
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | Aarhus AGF | Silkeborg IF | Draw |
| | | |
17/5 01:00 | | | | |
|
16/5 18:35 | Shandong Taishan | Shenzhen Peng City | Draw |
| | | |
|
16/5 22:00 | | | | |
17/5 01:00 | Al Khaleej(KSA) | Al Ittihad (KSA) | Draw |
| | | |
17/5 01:00 | Al Wehda (KSA) | Al Raed | Draw |
| | | |
|
16/5 21:10 | | | | |
|
17/5 10:05 | | | | |
|
17/5 08:00 | San Carlos | Dep. Saprissa | Draw |
| | | |
|
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | National Bank SC | Al Masry | Draw |
| | | |
|
17/5 05:00 | Racing Club | Coquimbo Unido | Draw |
| | | |
17/5 07:00 | Cruzeiro/MG | U. La Calera | Draw |
| | | |
17/5 07:00 | Sportivo Luqueno | Bragantino/SP | Draw |
| | | |
17/5 09:00 | Univ. Catolica(CHL) | Alianza Petrolera | Draw |
| | | |
|
17/5 02:15 | Penafiel | Uniao Torreense | Draw |
| | | |
|
16/5 19:00 | | | | |
16/5 21:00 | Leningradets | Arsenal-Tula | Draw |
| | | |
16/5 22:00 | Volgar Astrakhan | Neftekhimik Nizh | Draw |
| | | |
16/5 22:30 | Shinnik Yaroslavl | Akron Togliatti | Draw |
| | | |
16/5 23:30 | | | | |
Hiệp 1 | | | | |
|
16/5 23:00 | Levanger FK | Ranheim IL | Draw |
| | | |
16/5 23:00 | Start Kristiansand | Egersunds IK | Draw |
| | | |
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | | | | |
16/5 23:00 | | | | |
|
16/5 21:00 | Bodrumspor SK | Boluspor | Draw |
| | | |
17/5 00:00 | | | | |
|
17/5 02:15 | | | | |
17/5 02:30 | | | | |
|
17/5 03:10 | Deportivo Riestra | Newells Old Boys | Draw |
| | | |
|
17/5 01:59 | Jag de Cordoba | Tigres(COL) | Draw |
| | | |
17/5 01:59 | Real Cartagena | Envigado | Draw |
| | | |
|
16/5 23:30 | Schalke 04 II | RW Ahlen | Draw |
| | | |
|
16/5 14:00 | Nhật Bản U17 Nữ | Hàn Quốc U17 Nữ | Draw |
| | | |
16/5 18:00 | Triều Tiên U17 Nữ | Trung Quốc U17 Nữ | Draw |
| | | |