x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Argentina:
 

KẾT QUẢ HẠNG 2 ARGENTINA

XH Đội Tr T H B BT BB HS Đ
Bảng B
1 San Martin Tucuman 18 12 5 1 32 11 +21 41
2 Def.Belgrano 18 9 8 1 23 11 +12 35
3 Sarmiento Junin 18 9 7 2 31 19 +12 34
4 Deportivo Riestra 18 7 8 3 12 12 0 29
5 Tigre 18 7 4 7 21 17 +4 25
6 Atletico Rafaela 18 6 6 6 22 22 0 24
7 Villa Dalmine 18 6 4 8 16 14 +2 22
8 Instituto 18 5 6 7 22 22 0 21
9 Gim.Mendoza 18 5 6 7 12 18 -6 21
10 Quilmes 18 4 8 6 17 22 -5 20
11 Ramon Santamarina 18 4 7 7 15 18 -3 19
12 Brown de Adrogue 18 4 7 7 16 21 -5 19
13 Gimnasia Jujuy 18 4 7 7 12 17 -5 19
14 Chacarita Jrs 18 4 6 8 12 24 -12 18
15 Almagro 18 3 8 7 10 17 -7 17
16 All Boys 18 3 7 8 12 20 -8 16
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 6, ngày 16/08/2019
07:05 FT
Chacarita Jrs
0 - 0
All Boys  
0-0
Thứ 7, ngày 17/08/2019
22:00 FT
Brown de Adrogue
1 - 1
Atletico Rafaela  
0-1
Chủ nhật, ngày 18/08/2019
01:30 FT
Sarmiento Junin
0 - 0
Ramon Santamarina  
0-0
01:30 FT
Villa Dalmine
2 - 0
Instituto  
1-0
22:59 Hoãn
Almagro
San Martin Tucuman  
-
Thứ 2, ngày 19/08/2019
02:00 FT
Gim.Mendoza
0 - 0
Def.Belgrano  
0-0
02:45 FT
Deportivo Riestra
2 - 1
Gimnasia Jujuy  
0-1
03:05 FT
Tigre
1 - 2
Quilmes   1
0-2
Thứ 6, ngày 23/08/2019
05:25 FT
Instituto
2 - 3
Sarmiento Junin  
2-3
Thứ 7, ngày 24/08/2019
05:05 FT
Atletico Rafaela
1 - 2
Tigre  
0-1
Chủ nhật, ngày 25/08/2019
04:40 FT
Gimnasia Jujuy
2 - 1
Chacarita Jrs  
1-0
Thứ 2, ngày 26/08/2019
01:30 FT
All Boys
0 - 3
Brown de Adrogue  
0-0
01:30 FT
Almagro
0 - 1
Gim.Mendoza  
0-1
02:00 FT
San Martin Tucuman
1 - 0
Villa Dalmine  
0-0
Thứ 3, ngày 27/08/2019
06:30 FT
Ramon Santamarina
0 - 1
Deportivo Riestra  
0-0
07:05 FT
Quilmes
1 - 0
Def.Belgrano  
0-0
Thứ 7, ngày 31/08/2019
21:35 FT
Chacarita Jrs
0 - 3
Ramon Santamarina  
0-1
23:05 FT
Tigre
2 - 0
All Boys  
1-0
Chủ nhật, ngày 01/09/2019
01:30 FT
Brown de Adrogue
0 - 1
Gimnasia Jujuy  
0-1
01:30 FT
Def.Belgrano
2 - 2
Atletico Rafaela  
1-0
01:30 FT
Sarmiento Junin
3 - 1
San Martin Tucuman  
1-0
Thứ 2, ngày 02/09/2019
05:30 FT
Villa Dalmine
1 - 1
Almagro  
1-1
Thứ 3, ngày 03/09/2019
01:30 FT
Deportivo Riestra
0 - 0
Instituto  
0-0
07:05 FT
Gim.Mendoza
0 - 0
Quilmes  
0-0
Thứ 7, ngày 07/09/2019
23:05 FT
All Boys
0 - 1
Def.Belgrano  
0-0
Chủ nhật, ngày 08/09/2019
01:05 FT
Almagro
0 - 0
Sarmiento Junin  
0-0
01:30 FT
Villa Dalmine
2 - 0
Gim.Mendoza  
1-0
06:05 FT
Instituto
1 - 0
Chacarita Jrs  
1-0
Thứ 2, ngày 09/09/2019
02:00 FT
San Martin Tucuman
2 - 0
Deportivo Riestra  
1-0
07:05 FT
Gimnasia Jujuy
0 - 0
Tigre  
0-0
Thứ 3, ngày 10/09/2019
06:30 FT
Ramon Santamarina
2 - 1
Brown de Adrogue  
1-1
07:05 FT
Atletico Rafaela
0 - 0
Quilmes  
0-0
Chủ nhật, ngày 15/09/2019
01:30 FT
Brown de Adrogue
0 - 3
Instituto  
0-1
01:30 FT
Def.Belgrano
3 - 2
Gimnasia Jujuy  
1-2
01:30 FT
Sarmiento Junin
1 - 0
Villa Dalmine  
0-0
07:00 FT
Quilmes
3 - 1
All Boys  
1-1
Thứ 2, ngày 16/09/2019
02:00 FT
Gim.Mendoza
1 - 2
Atletico Rafaela  
0-1
Thứ 3, ngày 17/09/2019
01:30 FT
Deportivo Riestra
1 - 0
Almagro  
0-0
07:10 FT
Tigre
1 - 1
Ramon Santamarina  
0-0
Thứ 4, ngày 18/09/2019
07:10 FT
Chacarita Jrs
2 - 2
San Martin Tucuman  
1-1
Thứ 6, ngày 20/09/2019
07:10 FT
Gimnasia Jujuy
0 - 0
Quilmes  
0-0
Chủ nhật, ngày 22/09/2019
01:30 FT
All Boys
2 - 1
Atletico Rafaela  
2-1
01:30 FT
Almagro
0 - 0
Chacarita Jrs  
0-0
01:30 FT
Villa Dalmine 1
3 - 0
Deportivo Riestra  
2-0
Thứ 2, ngày 23/09/2019
02:00 FT
San Martin Tucuman
2 - 0
Brown de Adrogue  
2-0
Thứ 3, ngày 24/09/2019
06:15 FT
Sarmiento Junin
4 - 1
Gim.Mendoza  
0-1
06:30 FT
Ramon Santamarina
1 - 2
Def.Belgrano  
1-1
Thứ 4, ngày 25/09/2019
07:10 FT
Instituto
3 - 0
Tigre  
1-0
Thứ 7, ngày 28/09/2019
07:00 FT
Atletico Rafaela
2 - 0
Gimnasia Jujuy  
1-0
22:00 FT
Chacarita Jrs
1 - 0
Villa Dalmine  
0-0
Chủ nhật, ngày 29/09/2019
01:30 FT
Def.Belgrano
1 - 1
Instituto  
0-1
04:15 FT
Quilmes
0 - 0
Ramon Santamarina  
0-0
Thứ 2, ngày 30/09/2019
01:30 FT
Deportivo Riestra
2 - 2
Sarmiento Junin  
1-0
Thứ 3, ngày 01/10/2019
01:30 FT
Brown de Adrogue
1 - 1
Almagro  
0-0
04:10 FT
Tigre
0 - 1
San Martin Tucuman  
0-1
07:00 FT
Gim.Mendoza
0 - 0
All Boys  
0-0
Thứ 6, ngày 04/10/2019
07:10 FT
Instituto
1 - 1
Quilmes  
1-0
Thứ 7, ngày 05/10/2019
03:00 Hoãn
Almagro
Tigre  
 
Chủ nhật, ngày 06/10/2019
01:30 FT
Villa Dalmine
1 - 2
Brown de Adrogue  
1-1
07:10 FT
Sarmiento Junin
5 - 1
Chacarita Jrs  
0-0
Thứ 2, ngày 07/10/2019
01:30 FT
San Martin Tucuman
0 - 0
Def.Belgrano  
0-0
03:00 FT
Gimnasia Jujuy
0 - 0
All Boys  
0-0
Thứ 3, ngày 08/10/2019
01:30 FT
Deportivo Riestra
0 - 0
Gim.Mendoza  
0-0
06:30 FT
Ramon Santamarina
1 - 1
Atletico Rafaela  
0-0
Thứ 2, ngày 14/10/2019
01:30 FT
All Boys
1 - 1
Ramon Santamarina  
1-1
01:30 FT
Brown de Adrogue
1 - 1
Sarmiento Junin  
1-1
03:00 FT
Gim.Mendoza
2 - 0
Gimnasia Jujuy  
1-0
Thứ 3, ngày 15/10/2019
06:00 FT
Atletico Rafaela
3 - 2
Instituto  
1-2
07:10 FT
Quilmes
1 - 4
San Martin Tucuman  
1-2
Thứ 4, ngày 16/10/2019
01:30 FT
Def.Belgrano
1 - 1
Almagro  
0-0
05:10 FT
Tigre
1 - 0
Villa Dalmine  
0-0
06:00 FT
Chacarita Jrs
1 - 1
Deportivo Riestra  
0-0
Thứ 2, ngày 21/10/2019
03:00 FT
San Martin Tucuman
3 - 0
Atletico Rafaela  
0-0
04:00 FT
Almagro
2 - 1
Quilmes  
0-0
04:00 FT
Instituto
1 - 1
All Boys  
1-1
05:00 FT
Villa Dalmine
0 - 0
Def.Belgrano  
0-0
06:00 FT
Sarmiento Junin 1
1 - 1
Tigre  
1-0
Thứ 3, ngày 22/10/2019
01:30 FT
Deportivo Riestra
1 - 0
Brown de Adrogue  
1-0
06:00 FT
Chacarita Jrs
1 - 0
Gim.Mendoza  
0-0
06:30 FT
Ramon Santamarina
0 - 0
Gimnasia Jujuy  
0-0
Thứ 6, ngày 25/10/2019
05:10 FT
Almagro
0 - 1
San Martin Tucuman  
0-0
Thứ 7, ngày 02/11/2019
07:00 FT
Atletico Rafaela
3 - 1
Almagro  
1-0
Chủ nhật, ngày 03/11/2019
00:15 FT
All Boys 1 2
1 - 1
San Martin Tucuman   1 2
0-1
01:30 FT
Brown de Adrogue 1
0 - 1
Chacarita Jrs   4
0-0
01:30 FT
Quilmes 2
1 - 2
Villa Dalmine   1
1-1
03:00 FT
Gim.Mendoza 1
1 - 0
Ramon Santamarina   2
0-0
Thứ 2, ngày 04/11/2019
01:10 FT
Def.Belgrano
3 - 0
Sarmiento Junin  
2-0
03:00 FT
Gimnasia Jujuy 2
3 - 0
Instituto   1
1-0
Thứ 4, ngày 06/11/2019
07:10 FT
Tigre
0 - 0
Deportivo Riestra  
0-0
Thứ 7, ngày 09/11/2019
07:10 FT
Sarmiento Junin 1
3 - 1
Quilmes  
0-0
Chủ nhật, ngày 10/11/2019
01:30 FT
Almagro
1 - 0
All Boys  
1-0
01:30 FT
Villa Dalmine 1
0 - 0
Atletico Rafaela  
0-0
05:00 FT
Instituto
2 - 0
Ramon Santamarina  
0-0
Thứ 2, ngày 11/11/2019
01:30 FT
Brown de Adrogue
1 - 1
Gim.Mendoza  
0-1
04:00 FT
San Martin Tucuman
2 - 0
Gimnasia Jujuy  
0-0
Thứ 3, ngày 12/11/2019
01:30 FT
Deportivo Riestra
0 - 0
Def.Belgrano  
0-0
04:10 FT
Chacarita Jrs 1
0 - 3
Tigre  
0-1
Thứ 7, ngày 16/11/2019
07:30 FT
Gimnasia Jujuy 1
0 - 0
Almagro  
0-0
07:30 Hoãn
Gim.Mendoza
Instituto  
 
Chủ nhật, ngày 17/11/2019
03:00 FT
All Boys
0 - 1
Villa Dalmine  
0-1
03:00 FT
Quilmes 1
1 - 1
Deportivo Riestra  
1-0
03:10 FT
Def.Belgrano
2 - 1
Chacarita Jrs  
2-1
05:10 FT
Atletico Rafaela
1 - 1
Sarmiento Junin  
1-0
Thứ 2, ngày 18/11/2019
04:30 FT
Gim.Mendoza
2 - 1
Instituto  
0-0
05:15 FT
Tigre
1 - 2
Brown de Adrogue  
1-0
Thứ 3, ngày 19/11/2019
06:30 FT
Ramon Santamarina
1 - 3
San Martin Tucuman  
0-2
Thứ 7, ngày 23/11/2019
07:00 FT
Sarmiento Junin
1 - 0
All Boys  
0-0
Chủ nhật, ngày 24/11/2019
03:00 FT
Brown de Adrogue
0 - 0
Def.Belgrano  
0-0
03:00 FT
Almagro
1 - 0
Ramon Santamarina  
0-0
03:00 FT
Deportivo Riestra
1 - 0
Atletico Rafaela  
0-0
Thứ 2, ngày 25/11/2019
03:00 FT
Villa Dalmine 1
0 - 1
Gimnasia Jujuy  
0-0
04:00 FT
San Martin Tucuman
1 - 1
Instituto  
0-0
Thứ 3, ngày 26/11/2019
07:10 FT
Tigre
1 - 0
Gim.Mendoza  
1-0
Thứ 4, ngày 27/11/2019
03:00 FT
Chacarita Jrs
1 - 0
Quilmes  
0-0
Thứ 7, ngày 30/11/2019
07:10 FT
Gimnasia Jujuy
1 - 3
Sarmiento Junin  
1-2
Chủ nhật, ngày 01/12/2019
03:00 FT
All Boys 2
2 - 0
Deportivo Riestra  
0-0
Thứ 2, ngày 02/12/2019
04:00 FT
Instituto
2 - 1
Almagro  
2-0
05:10 FT
Def.Belgrano
2 - 1
Tigre  
1-1
Thứ 3, ngày 03/12/2019
06:30 FT
Ramon Santamarina
2 - 1
Villa Dalmine  
1-0
07:00 FT
Atletico Rafaela
2 - 0
Chacarita Jrs  
0-0
07:00 FT
Quilmes
1 - 1
Brown de Adrogue  
1-0
07:30 FT
Gim.Mendoza
0 - 3
San Martin Tucuman  
0-1
Chủ nhật, ngày 08/12/2019
05:10 FT
Almagro
0 - 3
Tigre  
0-0
Thứ 7, ngày 08/02/2020
05:05 FT
Quilmes
2 - 1
Tigre  
1-0
07:00 FT
Atletico Rafaela
2 - 0
Brown de Adrogue  
1-0
07:30 FT
Gimnasia Jujuy
0 - 1
Deportivo Riestra  
0-1
Chủ nhật, ngày 09/02/2020
03:05 FT
All Boys
1 - 1
Chacarita Jrs  
1-1
Thứ 2, ngày 10/02/2020
03:00 FT
Def.Belgrano
1 - 0
Gim.Mendoza  
-
04:00 FT
San Martin Tucuman
1 - 1
Almagro  
0-0
05:00 FT
Instituto
1 - 2
Villa Dalmine  
1-0
Thứ 3, ngày 11/02/2020
06:30 FT
Ramon Santamarina
1 - 1
Sarmiento Junin   1
0-0
Chủ nhật, ngày 16/02/2020
03:00 FT
Brown de Adrogue
2 - 1
All Boys  
1-1
03:00 FT
Chacarita Jrs 1
0 - 0
Gimnasia Jujuy  
0-0
03:00 FT
Deportivo Riestra
1 - 0
Ramon Santamarina  
0-0
04:35 FT
Def.Belgrano
2 - 0
Quilmes  
2-0
06:35 FT
Tigre
2 - 0
Atletico Rafaela  
1-0
Thứ 2, ngày 17/02/2020
03:00 FT
Villa Dalmine
1 - 2
San Martin Tucuman  
1-0
03:30 FT
Gim.Mendoza
1 - 0
Almagro  
0-0
05:30 FT
Sarmiento Junin 1
2 - 1
Instituto  
1-1
Thứ 7, ngày 22/02/2020
06:05 FT
Atletico Rafaela
1 - 3
Def.Belgrano  
1-1
07:30 FT
Gimnasia Jujuy
1 - 1
Brown de Adrogue  
0-1
Chủ nhật, ngày 23/02/2020
05:00 FT
Instituto
0 - 0
Deportivo Riestra  
0-0
05:35 FT
All Boys
2 - 1
Tigre  
1-1
Thứ 2, ngày 24/02/2020
03:00 FT
Almagro
0 - 0
Villa Dalmine  
0-0
04:30 FT
Quilmes
2 - 2
Gim.Mendoza  
2-2
Thứ 3, ngày 25/02/2020
06:30 FT
Ramon Santamarina
2 - 1
Chacarita Jrs  
2-1
07:50 FT
San Martin Tucuman
2 - 0
Sarmiento Junin  
1-0
Thứ 7, ngày 29/02/2020
03:05
Def.Belgrano
vs
All Boys  
 
05:00
Tigre
vs
Gimnasia Jujuy  
 
Chủ nhật, ngày 01/03/2020
03:00
Brown de Adrogue
vs
Ramon Santamarina  
 
03:00
Chacarita Jrs
vs
Instituto  
 
03:00
Deportivo Riestra
vs
San Martin Tucuman  
 
03:00
Gim.Mendoza
vs
Villa Dalmine  
 
03:00
Quilmes
vs
Atletico Rafaela  
 
03:00
Sarmiento Junin
vs
Almagro  
 
Chủ nhật, ngày 08/03/2020
03:00
All Boys
vs
Quilmes  
 
03:00
Atletico Rafaela
vs
Gim.Mendoza  
 
03:00
Almagro
vs
Deportivo Riestra  
 
03:00
Gimnasia Jujuy
vs
Def.Belgrano  
 
03:00
Instituto
vs
Brown de Adrogue  
 
03:00
Ramon Santamarina
vs
Tigre  
 
03:00
San Martin Tucuman
vs
Chacarita Jrs  
 
03:00
Villa Dalmine
vs
Sarmiento Junin  
 
Chủ nhật, ngày 15/03/2020
03:00
Atletico Rafaela
vs
All Boys  
 
03:00
Brown de Adrogue
vs
San Martin Tucuman  
 
03:00
Tigre
vs
Instituto  
 
03:00
Chacarita Jrs
vs
Almagro  
 
03:00
Def.Belgrano
vs
Ramon Santamarina  
 
03:00
Deportivo Riestra
vs
Villa Dalmine  
 
03:00
Gim.Mendoza
vs
Sarmiento Junin  
 
03:00
Quilmes
vs
Gimnasia Jujuy  
 
Chủ nhật, ngày 22/03/2020
03:00
All Boys
vs
Gim.Mendoza  
 
03:00
Almagro
vs
Brown de Adrogue  
 
03:00
Gimnasia Jujuy
vs
Atletico Rafaela  
 
03:00
Instituto
vs
Def.Belgrano  
 
03:00
Ramon Santamarina
vs
Quilmes  
 
03:00
San Martin Tucuman
vs
Tigre  
 
03:00
Sarmiento Junin
vs
Deportivo Riestra  
 
03:00
Villa Dalmine
vs
Chacarita Jrs  
 
Chủ nhật, ngày 29/03/2020
03:00
All Boys
vs
Gimnasia Jujuy  
 
03:00
Atletico Rafaela
vs
Ramon Santamarina  
 
03:00
Brown de Adrogue
vs
Villa Dalmine  
 
03:00
Tigre
vs
Almagro  
 
03:00
Chacarita Jrs
vs
Sarmiento Junin  
 
03:00
Def.Belgrano
vs
San Martin Tucuman  
 
03:00
Gim.Mendoza
vs
Deportivo Riestra  
 
03:00
Quilmes
vs
Instituto  
 
Chủ nhật, ngày 05/04/2020
03:00
Almagro
vs
Def.Belgrano  
 
03:00
Deportivo Riestra
vs
Chacarita Jrs  
 
03:00
Gimnasia Jujuy
vs
Gim.Mendoza  
 
03:00
Instituto
vs
Atletico Rafaela  
 
03:00
Ramon Santamarina
vs
All Boys  
 
03:00
San Martin Tucuman
vs
Quilmes  
 
03:00
Sarmiento Junin
vs
Brown de Adrogue  
 
03:00
Villa Dalmine
vs
Tigre  
 
Chủ nhật, ngày 12/04/2020
03:00
All Boys
vs
Instituto  
 
03:00
Atletico Rafaela
vs
San Martin Tucuman  
 
03:00
Brown de Adrogue
vs
Deportivo Riestra  
 
03:00
Tigre
vs
Sarmiento Junin  
 
03:00
Def.Belgrano
vs
Villa Dalmine  
 
03:00
Gimnasia Jujuy
vs
Ramon Santamarina  
 
03:00
Gim.Mendoza
vs
Chacarita Jrs  
 
03:00
Quilmes
vs
Almagro  
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo