CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
MEXB10:35HT
[13]Sonora2
0 - 2
Lobos BUAP[7] 1
-1/40-2
NHATC11:00 18'
Nara Club
0 - 0
Kyoto University
-
-11:00 18'
MIO Biwako
0 - 0
Kwansei Gakuin Univ
-
-11:00 27'
Consa. Sapporo
0 - 0
Univ Tsukuba
-
-11:00 29'
FC Gifu
1 - 1
Honda FC 
-
-11:00 18'
Blaublitz Akita
1 - 0
Vanraure Hachinohe
-
ASI16W12:00
[C-6]Đài Loan U16 Nữ
vs
Kyrgyzstan U16 Nữ[C-3] 
-
AUSSL12:00
[1]Adelaide City
vs
Campbelltown City[2] 
-1/2-
ASI16W13:00
[D-1]Australia U16 Nữ
vs
Hồng Kông U16 Nữ[D-2] 
-
NHATC13:00
Fukushima Utd
vs
Kusatsu-Challengers
-
-13:00
Thespa Kusatsu
vs
Sony Sendai
-
HKGA13:30
[2]HK Ranger
vs
Pegasus[6] 
-
NGAU2114:00
[6]Tom Tomsk U21
vs
CSKA Mos. U21[2] 
-
NHATC14:00
Matsue City
vs
Okayama
-
-14:00
SRC Hiroshima
vs
Ehime FC
-
-14:00
Tokai Gakuen Univ
vs
Suzuka Rampole
-
-14:00
Roas. Kumamoto
vs
FC Tosu
-
ASI16W15:00
[D-6]Uzbekistan U16 Nữ
vs
Palestine U16 Nữ[D-4] 
-
NHATC15:00
Nagano Parceiro
vs
FC Hokuriku
-
-15:00
Kataller Toyama
vs
ĐH Niigata
-
CZEB15:15
[9]Pardubice
vs
Banik Sokolov[8] 
-
CZEU1915:30
C. Budejovice U19
vs
MFk Karvina U19 
-
ASI16W16:00
[A-3]Myanmar U16 Nữ
vs
Lào U16 Nữ[A-2] 
-
-16:00
[C-5]UAE U16 Nữ
vs
Singapore U16 Nữ[C-4] 
-
-16:00
[D-5]Việt Nam U16 Nữ
vs
Iraq U16 Nữ[D-3] 
-
DUCU1916:00
[2-6]Osnabruck U19
vs
Leipzig U19[2-3] 
-
-16:00
[2-14]Holstein Kiel U19
vs
E.Cottbus U19[2-12] 
-
-16:00
[3-5]Duisburg U19
vs
FC Koln U19[3-9] 
-
-16:00
[3-2]B.Dortmund U19
vs
Bochum U19[3-6] 
-
-16:00
[3-3]Schalke 04 U19
vs
Preuben Munster U19[3-8] 
-
-16:00
[3-1]B.Leverkusen U19
vs
Wuppertaler U19[3-4] 
-
-16:00
[2-9]Dynamo Dresden U19
vs
Wolfsburg U19[2-2] 
-
-16:00
[3-7]Vik.Koln U19
vs
Fort.Dusseldorf U19[3-10] 
-
CZEU1916:00
Banik Ostrava U19
vs
Brno U19 
-
-16:00
Sigma Olomouc U19
vs
Slovacko U19 
-
-16:00
Vik. Plzen U19
vs
Hradec Kralove U19 
-
-16:00
Pardubice U19
vs
Pribram U19 
-
NHATA16:00
[14]Nagoya Grampus
vs
FC Tokyo[9] 
+1/2-
-16:00
[17]Ventforet Kofu
vs
Omiya Ardija[5] 
+1/4-
IDNA16:00
Pusamania Borneo
vs
Sriwijaya 
-
NHATA16:30
[16]Shonan Bellmare
vs
Gamba Osaka[6] 
+1/2-
HKGA16:30
[9]Yuen Long
vs
Hong Kong FC[3] 
-
VNA16:30
[14]Đồng Tháp
vs
Thanh Hóa[5] 
-
DUCU1917:00
[1-10]Ein.Frankfurt U19
vs
Stuttgart U19[1-6] 
-
-17:00
[1-4]Mainz U19
vs
Kaiserslautern U19[1-7] 
-
-17:00
[2-4]Hannover 96 U19
vs
CZ Jena U19[2-11] 
-
NGA17:00
[15]Gazovik Orenburg
vs
Rubin Kazan[14] 
+0-
NGAU2117:00
[7]Ural U21
vs
Arsenal Tula U21[16] 
-
NOR317:00
[A-8]Harstad IL
vs
FK Senja[A-10] 
-
NHATA17:00
[2]Kawasaki Fro.
vs
Kashiwa Reysol[7] 
-3/4-
-17:00
[12]Vissel Kobe
vs
Urawa Red[3] 
+1/2-
-17:00
[11]Yokohama FM
vs
Kashima Antlers[1] 
+1/4-
-17:00
[15]Sagan Tosu
vs
Alb. Niigata (JPN)[13] 
-1/4-
-17:00
[10]Vegalta Sendai
vs
Sanf Hiroshima[4] 
+1/2-
HQA17:00
[6]Jeju Utd
vs
Seongnam[5] 
-1/2-
-17:00
[12]Suwon City
vs
Incheon Utd[11] 
+0-
-17:00
[4]Ulsan Hyundai
vs
Gwangju[7] 
-1/4-
HQB17:00
[9]Seoul E-Land
vs
Goyang Hi[11] 
-3/4-
-17:00
[10]Chungju Hummel
vs
Gangwon[3] 
+1/2-
HQ317:00
[8]Cheonan City
vs
Daejeon Korail[6] 
-
VNA17:00
[9]Khánh Hòa
vs
SHB Đà Nẵng[2] 
-
-17:00
[8]Sài Gòn FC
vs
Hà Nội T&T[4] 
-
DUCU1917:30
[2-8]Hamburger U19
vs
Wer.Bremen U19[2-13] 
-
DUB18:00
[10]Greuther Furth
vs
Erzgebirge Aue[8] 
-1/4-
-18:00
[13]Karlsruher
vs
Munchen 1860[9] 
-1/4-
DUC4B18:00
[4]Hannover II
vs
Havelse[5] 
-1/4-
DUC4BA18:00
[6]VfR Garching
vs
Memmingen[11] 
+0-
DUCU1918:00
[1-1]Hoffenheim U19
vs
Bayern Munich U19[1-2] 
-
-18:00
[1-9]Stuttgart Kickers U19
vs
Augsburg U19[1-3] 
-
NOR318:00
[C-10]Fyllingsdalen
vs
Frigg Oslo FK[C-12] 
-
CZEU1918:00
Opava U19
vs
Sparta Praha U19 
-
DEN318:00
[1-7]Hellerup
vs
BK Frem[1-6] 
-
-18:00
[1-2]Fredensborg BI
vs
BK Avarta[1-3] 
-
-18:00
[3-8]VSK Arhus
vs
Aarhus Fremad[3-6] 
-
ANHA18:30
[7]Tottenham
vs
Liverpool[11] 
-1/4-
DUC4DB18:30
[1]CZ Jena
vs
Union Furstenwalde[12] 
-1 1/2-
ASI16W19:00
[A-1]Jordan U16 Nữ
vs
Thái Lan U16 Nữ[A-5] 
-
-19:00
[C-1]Bangladesh U16 Nữ
vs
Iran U16 Nữ[C-2] 
-
DUC319:00
[14]Holstein Kiel
vs
Zwickau[15] 
-1/2-
-19:00
[7]Chemnitzer
vs
Sportfreunde Lotte[9] 
-1/2-
-19:00
[2]Jahn Regensburg
vs
Aalen[4] 
-1/4-
-19:00
[20]Preussen Munster
vs
Mainz II[19] 
-1/4-
-19:00
[13]RW Erfurt
vs
Fortuna Koln[3] 
-1/4-
-19:00
[6]Wehen
vs
Paderborn 07[17] 
+0-
-19:00
[10]Sonnenhof
vs
Hallescher[11] 
-1/4-
-19:00
[12]Hansa Rostock
vs
FSV Frankfurt[18] 
-1/4-
DUC4B19:00
[7]St. Pauli II
vs
Wolfsburg II[11] 
+1/2-
-19:00
[19]Ein.Braunschweig II
vs
Hamburger II[12] 
+0-
-19:00
[15]Germania Egestorf
vs
Meppen[1] 
+1 1/4-
DUC4BA19:00
[18]Seligenporten
vs
Bayern Hof[17] 
-
-19:00
[16]Ingolstadt II
vs
Schalding Hein.[14] 
-1/4-
-19:00
[13]Wacker Burghausen
vs
Illertissen[8] 
-1/2-
-19:00
[1]Unterhaching
vs
Schweinfurt[5] 
-3/4-
DUC4N19:00
[14]Pirmasens
vs
Stuttgart II[16] 
+1/4-
-19:00
[1]Waldhof Man.
vs
Homburg[19] 
-1-
-19:00
[5]Elversberg
vs
Kaiserslautern II[13] 
-1-
DUC4T19:00
[17]Rodinghausen
vs
Fort.Dusseldorf II[18] 
-1/2-
-19:00
[12]Schalke 04 II
vs
Sprockhovel[15] 
-1-
-19:00
[9]Essen
vs
M.gladbach II[6] 
-
-19:00
[5]Verl
vs
Wuppertaler[10] 
+0-
-19:00
[3]RW Ahlen
vs
Vik.Koln[7] 
+1 1/4-
DUCU1919:00
[2-1]Hertha Berlin U19
vs
St. Pauli U19[2-10] 
-
-19:00
[2-7]Ein.Braunschweig U19
vs
JFV Nordwest U19[2-5] 
-
NOR319:00
[D-3]Baerum SK
vs
Tonsberg[D-12] 
-
-19:00
[B-4]Brattvag IL
vs
Nybergsund[B-5] 
-
DEN319:00
[2-6]Middelfart
vs
Naesby BK[2-1] 
-
-19:00
[2-5]Dalum IF
vs
Sydvest[2-8] 
-
-19:00
[3-1]Brabrand IF
vs
Jammerbugt[3-2] 
-
IDNA19:00
Persib Bandung
vs
Arema Indonesia
-
DUC4DB19:05
[9]Babelsberg
vs
Lok.Leipzig[2] 
+0-
CZEU1919:15
Slavia Praha U19
vs
Hlucin U19 
-
ANHL119:30
[9]Swindon
vs
Bristol Rovers[18] 
+0-
NGA19:30
[11]Tom Tomsk
vs
Cska Moscow[3] 
+3/4-
CZEU1919:30
Zlin U19
vs
Mlada Boleslav U19 
-
DUC4B20:00
[16]Rehden
vs
Ein. Norderstedt[8] 
+0-
PHB20:00
[18]Red Star 93
vs
Le Havre[10] 
+0-
ARMA20:00
[2]Shirak
vs
Alashkert[1] 
-
-20:00
[5]Banants
vs
Gandzasar[3] 
-
BLRA20:00
[7]FK Gorodeya
vs
Granit[12] 
-
ESTA20:00
[3]Nomme Kalju
vs
Flora Tallinn[2] 
-
NOR320:00
[C-2]Nest-Sotra
vs
Lysekloster[C-7] 
-
-20:00
[C-1]Floro SK
vs
Forde IL[C-14] 
-
FINA20:00
[10]Inter Turku
vs
Ilves Tampere[7] 
-1/2-
-20:00
[4]RoPS Rovaniemi
vs
Lahti[9] 
-1/2-
-20:00
[11]HIFK
vs
Seinajoen JK[6] 
+1/4-
FIN320:00
[C-6]OPS-jp
vs
MuSa Pori[C-1] 
-
-20:00
[C-10]PPT Pori
vs
JS Hercules[C-7] 
-
-20:00
[B-1]Honka
vs
Viikingit[B-7] 
-
-20:00
[B-3]TPV Tampere
vs
EsPa Espoo[B-9] 
-
-20:00
[C-11]Santa Claus
vs
VIFK Vaasa[C-9] 
-
UKRU2120:00
[5]Karpaty Lviv U21
vs
Olimpik Donetsk U21[3] 
-
DEN320:00
[1-1]B93 Kobenhavn
vs
Holbaek[1-4] 
-
-20:00
[3-4]Odder IGF
vs
Vejgaard BK[3-5] 
-
-20:00
[1-8]Bronshoj
vs
Hvidovre IF[1-5] 
-
DUA20:30
[2]Augsburg
vs
Wolfsburg[17] 
+0-
-20:30
[3]B.Dortmund
vs
Mainz[15] 
-1 1/2-
-20:30
[6]Ein.Frankfurt
vs
Schalke 04[16] 
+1/4-
-20:30
[9]Hamburger
vs
Ingolstadt[12] 
-1/4-
-20:30
[7]FC Koln
vs
Darmstadt[5] 
-3/4-
DUCU1920:30
[3-14]A.Bielefeld U19
vs
M.gladbach U19[3-11] 
-
POLA20:30
[8]Pogon Szczecin
vs
Cracovia Krakow[9] 
-1/4-
NORA20:30
[6]Stromsgodset
vs
Molde[7] 
+0-
WALA20:30
[5]Cefn Druids AFC
vs
Cardiff Metropolitan[12] 
-1/4-
-20:30
[9]Carmarthen
vs
Airbus UK[7] 
+1/4-
ANHA21:00
[4]Chelsea
vs
Burnley[8] 
-1 3/4-
-21:00
[19]Crystal Palace
vs
Bournemouth[20] 
-1/4-
-21:00
[5]Everton
vs
Stoke City[17] 
-3/4-
-21:00
[15]Leicester City
vs
Swansea City[12] 
-3/4-
-21:00
[16]Southampton
vs
Sunderland[18] 
-1-
-21:00
[14]Watford
vs
Arsenal[13] 
+3/4-
ANHB21:00
[12]Nottingham Forest
vs
Leeds Utd[19] 
-1/4-
-21:00
[10]Barnsley
vs
Rotherham Utd[22] 
-1/2-
-21:00
[15]Birmingham
vs
Norwich[4] 
+1/4-
-21:00
[24]Blackburn Rovers
vs
Fulham[5] 
+1/4-
-21:00
[9]Brentford
vs
Sheffield Wed.[20] 
+0-
-21:00
[11]Bristol City
vs
Aston Villa[13] 
+0-
-21:00
[16]Cardiff City
vs
Reading[21] 
-1/4-
-21:00
[1]Huddersfield
vs
Wolves[3] 
-1/4-
-21:00
[14]Ipswich
vs
Preston North End[23] 
-1/4-
-21:00
[18]Wigan
vs
QPR[7] 
-1/4-
ANHL121:00
[16]Southend
vs
Fleetwood Town[12] 
+0-
-21:00
[22]Rochdale
vs
Wimbledon[23] 
-1/4-
-21:00
[20]Shrewsbury
vs
Gillingham[10] 
+0-
-21:00
[4]Chesterfield
vs
Millwall[8] 
+1/4-
-21:00
[7]Milton Keynes Dons
vs
Peterborough Utd[11] 
-1/4-
-21:00
[3]Bradford City
vs
Oldham[13] 
-3/4-
-21:00
[5]Charlton Athletic
vs
Bolton[1] 
-1/4-
-21:00
[21]Coventry
vs
Northampton[15] 
-1/4-
-21:00
[6]Port Vale
vs
Scunthorpe Utd[2] 
+1/4-
-21:00
[24]Sheffield Utd
vs
Oxford Utd[19] 
-1/2-
-21:00
[17]Walsall
vs
Bury[14] 
-1/2-
ANHL221:00
[13]Hartlepool
vs
Newport[17] 
-1/2-
-21:00
[18]Accrington
vs
Morecambe[1] 
-1/2-
-21:00
[12]Blackpool
vs
Plymouth Argyle[11] 
+0-
-21:00
[15]Wycombe
vs
Colchester Utd[5] 
-1/4-
-21:00
[24]Cambridge Utd
vs
Luton Town[3] 
+0-
-21:00
[2]Crawley Town
vs
Notts County[19] 
+0-
-21:00
[23]Exeter City
vs
Portsmouth[14] 
+1/4-
-21:00
[8]Barnet
vs
Carlisle[10] 
+0-
-21:00
[22]Cheltenham
vs
Crewe Alexandra[9] 
-1/4-
-21:00
[6]Doncaster Rovers
vs
Yeovil Town[16] 
-3/4-
-21:00
[21]Grimsby
vs
Stevenage[20] 
-1/2-
-21:00
[4]Leyton Orient
vs
Mansfield[7] 
-1/2-
TBN321:00
[B-19]SD Zamudio
vs
Athletic Bilbao B[B-2] 
-
SCOA21:00
[11]Hamilton
vs
Ross County[3] 
+1/4-
-21:00
[9]Partick Thistle
vs
Hearts[5] 
+1/4-
-21:00
[2]Celtic
vs
Aberdeen[4] 
-1 1/4-
-21:00
[12]Inverness C.T.
vs
St. Johnstone[7] 
+0-
-21:00
[10]Motherwell
vs
Dundee[6] 
+0-
SCOB21:00
[10]Ayr Utd
vs
St. Mirren[9] 
+1/4-
-21:00
[7]Dunfermline
vs
Queen of South[3] 
-1/4-
-21:00
[4]Dundee Utd
vs
Raith Rovers[1] 
-3/4-
-21:00
[8]Falkirk
vs
Dumbarton[5] 
-1 1/4-
-21:00
[2]Hibernian
vs
Greenock Morton[6] 
-1 1/2-
NGAU2121:00
[8]Anzhi U21
vs
Spartak Mos. U21[3] 
-
BLRA21:00
[10]Vitebsk
vs
Slavia Mozyr[8] 
-
BULA21:00
[2]Dunav Ruse
vs
Cherno More[1] 
-
NIRA21:00
[4]Linfield
vs
Dungannon Swi.[6] 
-1 1/4-
-21:00
[12]Ballinamallard
vs
Cliftonville[9] 
+1/2-
-21:00
[3]Crusaders Belfast
vs
Portadown FC[11] 
-1 1/2-
ICEB21:00
[12]Leiknir Faskr.
vs
Huginn[11] 
-
-21:00
[5]Thor Akureyri
vs
Fjardabyggd[10] 
-
MDVA21:00
[11]Ungheni
vs
Dinamo-Auto[10] 
-
NOR321:00
[C-4]Vidar
vs
Fana IL[C-5] 
-
-21:00
[D-2]Fram Larvik
vs
FK Orn-Horten[D-14] 
-
-21:00
[B-7]Brumunddal
vs
Gjovik-Lyn[B-10] 
-
-21:00
[D-13]Floy IL
vs
Asker[D-5] 
-
-21:00
[D-4]Notodden FK
vs
Pors Grenland[D-11] 
-
-21:00
[B-3]Honefoss
vs
Tynset IF[B-14] 
-
-21:00
[A-9]Kjelsas
vs
Grorud IL[A-4] 
-
-21:00
[B-6]Byasen IL
vs
Elverum[B-1] 
-
FIN321:00
[B-11]FC Aland
vs
SalPa Salo[B-8] 
-
TDA21:00
[9]Kalmar
vs
Norrkoping[1] 
+1/4-
-21:00
[13]Djurgardens
vs
Gefle IF[15] 
-1 1/4-
TD321:00
[Norra-6]Carlstad Utd
vs
Vasalunds[Norra-2] 
+3/4-
UKRA21:00
[11]Volyn
vs
Chernomorets[6] 
-
-21:00
[7]Dnipro
vs
Zorya[3] 
-
UKRU2121:00
[10]Oleksandria U21
vs
Zirka Kirovohrad U21[12] 
-
-21:00
[8]Stal Dnipro. U21
vs
Shakhtar Donetsk U21[2] 
-
AUTA21:00
[1]Sturm Graz
vs
SCR Altach[2] 
-3/4-
IDNA21:00
Madura United FC
vs
Barito Putera 
-
NGAU2121:30
[1]Terek G. U21
vs
Rostov U21[14] 
-
MKDA21:30
[3]Vardar
vs
Bregalnica Stip[9] 
-
-21:30
[4]Sileks Kratovo
vs
Makedonija[8] 
-
-21:30
[7]Shkupi
vs
Renova[5] 
-
-21:30
[2]Pelister
vs
Rabotnicki[1] 
-
TBN322:00
[A-5]CD Lealtad
vs
Arandina[A-4] 
-
PHA22:00
[18]Dijon
vs
Lyon[1] 
+3/4-
BDNA22:00
[13]Tondela
vs
Belenenses[14] 
-1/4-
NGA22:00
[8]Zenit
vs
Amkar Perm[2] 
-1-
ARMA22:00
[6]Ararat Y
vs
Pyunik[4] 
-
POLB22:00
[12]Olimpia Grudz.
vs
Pogon Siedlce[16] 
-1/2-
ISRA22:00
[10]Hapoel Haifa
vs
Bnei Yehuda[9] 
-
LATA22:00
[1]Spartaks Jurmala
vs
Rigas Futbola Skola[5] 
-
LUXA22:00
[8]US Rumelange
vs
UNA Strassen[12] 
-
MNEA22:00
[7]Decic Tuzi
vs
Bokelj Kotor[9] 
-
-22:00
[4]Iskra Danilo
vs
Lovcen Cetinje[11] 
-
-22:00
[6]Sutjeska
vs
Grbalj[10] 
-
-22:00
[1]Buducnost
vs
FK Mladost[2] 
-
-22:00
[5]OFK Petrovac
vs
Jedinstvo[12] 
-
-22:00
[8]Rudar
vs
Zeta[3] 
-
CZEB22:00
[3]Banik Ostrava
vs
Frydek Mistek[4] 
-
-22:00
[16]Sellier&Bellot Vlasim
vs
Sigma Olomouc[10] 
-
-22:00
[6]Taborsko
vs
Fotbal Trinec[15] 
-
-22:00
[14]SK Prostejov
vs
Varnsdorf[5] 
-
CYPA22:00
[10]Doxa Katokopia
vs
AEL Limassol[4] 
-
TDB22:00
[4]Dalkurd FF
vs
Syrianska[13] 
-1-
CHIA22:00
[5]Univ. de Chile
vs
Univ. Catolica[12] 
-1/4-
POLB22:30
[3]Zaglebie Sosno
vs
Gornik Zabrze[15] 
-1/4-
BLRA22:30
[5]FK Minsk
vs
Neman Grodno[15] 
-
BIHA22:30
[6]Radnik Bijeljina
vs
Sarajevo[4] 
-
-22:30
[10]NK Metalleghe-BSI
vs
Olimpik Sarajevo[12] 
-
-22:30
[7]FK Krupa
vs
Sloboda Tuzla[1] 
-
FIN322:30
[C-5]TP-47 Tornio
vs
AC Kajaani[C-2] 
-
-22:30
[A-4]KuFu-98
vs
JaPS[A-6] 
-
RMNA22:30
[13]Poli Timisoara
vs
CFR Cluj[5] 
+1-
ESTA22:45
[9]Parnu Linnameeskond
vs
Paide Linname.[5] 
-
-22:45
[6]Sillamae Kalev
vs
Infonet[1] 
-
TSA22:45
[7]Lugano
vs
Lausanne Sports[5] 
-1/4-
TSB22:45
[9]Wohlen
vs
Wil 1900[7] 
+1/4-
ITA22:59
[4]Lazio
vs
Juventus[6] 
+1/2-
POLA22:59
[14]Gornik Leczna
vs
Jagiellonia[5] 
+0-
POLB22:59
[9]Katowice
vs
Znicz Pruszkow[18] 
-3/4-
NORA22:59
[5]Haugesund
vs
Brann[3] 
+0-
CZEA22:59
[13]Brno
vs
Slovacko[10] 
-1/2-
TBN323:00
[C-6]Atl. Baleares
vs
Mallorca B[C-15] 
-
-23:00
[C-18]Atl. Saguntino
vs
Sabadell[C-16] 
-
-23:00
[B-18]Gernika
vs
Navalcarnero[B-14] 
-
-23:00
[B-20]Socuellamos
vs
Barakaldo[B-3] 
-
-23:00
[B-21]Toledo
vs
Sestao[B-12] 
-
DUCU1923:00
[1-5]Freiburg U19
vs
Ingolstadt U19[1-11] 
-
NGAU2123:00
[9]Krasnodar U21
vs
Lok. Moscow U21[11] 
-
BULA23:00
[9]Botev Plovdiv
vs
Neftohimik[11] 
-
BIA23:00
[14]KSC Lokeren
vs
Mouscron Peruwelz[13] 
-1/2-
ICEB23:00
[9]HK Kopavogur
vs
KA Akureyri[2] 
-
ISRA23:00
[11]Hapoel Raanana
vs
Maccabi P.Tikva[7] 
-
CZEB23:00
[2]Opava
vs
Usti & Labem[12] 
-
CYPA23:00
[1]Apollon Limassol
vs
Aris Limassol[5] 
-
-23:00
[11]Anagenisi Derynia
vs
Omonia Nicosia[3] 
-
ARGB23:05
[3]All Boys
vs
Boca Unidos[6] 
-1/4-
TBNA23:15
[17]Eibar
vs
Valencia[19] 
+0-
-23:15
[12]Osasuna
vs
Real Sociedad[20] 
+0-
WALA23:15
[8]Bangor City
vs
Bala Town[4] 
+3/4-
ANHA23:30
[3]Hull City
vs
Man Utd[2] 
+1 1/4-
ANHB23:30
[8]Newcastle
vs
Brighton[2] 
-1/4-
TBN323:30
[D-14]Jumilla
vs
Extremadura UD[D-10] 
-
DUA23:30
[14]M.gladbach
vs
B.Leverkusen[4] 
-1/4-
HLA23:30
[12]Willem II
vs
Roda JC[14] 
-1/2-
MLTA23:30
[12]St. Andrews
vs
Floriana[5] 
-
TNKA23:30
[17]Kasimpasa
vs
Adanaspor[13] 
-3/4-
TNKB23:30
[6]Eskisehirspor
vs
Sanliurfaspor[7] 
-1/2-
UKRA23:30
[2]Dinamo Kiev
vs
Vorskla[4] 
-
AUTA23:30
[7]Wolfsberger AC
vs
Admira[6] 
-1/2-
-23:30
[8]Mattersburg
vs
St.Polten[9] 
-1/2-
ALGA23:45
[13]CA Batna
vs
USM Bel Abbes[11] 
-
-23:45
[8]MC Oran
vs
O Medea[4] 
-
TBNB00:00
[5]Reus Deportiu
vs
Mirandes[14] 
-1/4-
-00:00
[9]Girona
vs
Elche[2] 
-1/2-
-00:00
[21]Real Oviedo
vs
Almeria[12] 
-1/4-
TBN300:00
[D-20]Linense
vs
Atl. Sanluqueno[D-8] 
-
-00:00
[B-7]Leioa
vs
S.S. Reyes[B-6] 
-
NGB00:00
[15]Baltika
vs
Spartak Moscow B[5] 
-
CROA00:00
[3]NK Osijek
vs
Cibalia Vinkovci[8] 
-1-
SRBA00:00
[11]Partizan
vs
FK Rad[8] 
-
SVKA00:00
[6]Spartak Trnava
vs
Slo. Bratislava[3] 
-
-00:00
[5]Ruzomberok
vs
Zemplin Michalovce[9] 
-
-00:00
[1]Sport Podbrezova
vs
Zlate Moravce[10] 
-
CYPA00:00
[8]Anorthosis
vs
Nea Salamina[14] 
-
TSB00:00
[4]Schaffhausen
vs
Zurich[1] 
+1/2-
ARGA00:00
[15]Gimnasia LP
vs
Velez Sarsfield[14] 
-1/4-
CNDA00:00
[6]Hamilton Croatia
vs
Serbian White E.[4] 
-
ISRA00:10
[8]Bnei Sakhnin
vs
Maccabi Haifa[5] 
-
BDNA00:15
[17]Estoril
vs
Braga[8] 
+1/2-
TBN300:30
[C-19]AE Prat
vs
Eldense[C-12] 
-
BIHA00:30
[11]Celik
vs
Zeljeznicar[9] 
-
HLA00:45
[1]Feyenoord
vs
SBV Excelsior[5] 
-2 1/4-
-00:45
[13]Heerenveen
vs
Zwolle[17] 
-1/2-
POLB00:45
[5]Stomil Olsztyn
vs
Podbeskidzie[2] 
+1/4-
TBN301:00
[D-4]Cordoba II
vs
Cartagena[D-3] 
-
-01:00
[A-17]Palencia Balompie
vs
Izarra[A-2] 
-
-01:00
[C-1]Hercules CF
vs
Barcelona B[C-3] 
-
-01:00
[D-15]Recreativo Huelva
vs
Real Jaen[D-1] 
-
-01:00
[B-9]Real Union
vs
Real Madrid B[B-4] 
-
PHA01:00
[13]Caen
vs
SC Bastia[8] 
-1/4-
-01:00
[16]Metz
vs
Angers[17] 
-1/4-
-01:00
[14]Montpellier
vs
Rennes[10] 
-1/4-
-01:00
[19]Nancy
vs
Guingamp[5] 
-1/4-
-01:00
[3]Nice
vs
Lille[11] 
+0-
POLB01:00
[11]Kluczbork
vs
Sandecja[6] 
+0-
BIHA01:00
[2]Zrinjski
vs
Vitez FIS[8] 
-
BIA01:00
[11]Sint Truiden
vs
Kortrijk[10] 
+0-
-01:00
[16]Westerlo
vs
KV Mechelen[9] 
+0-
ISRA01:00
[13]Hapoel Tel Aviv
vs
Hap. Beer Sheva[3] 
-
RMNA01:00
[3]Pandurii
vs
Steaua Bucuresti[2] 
+1/2-
SRBA01:00
[13]Javor Ivanjica
vs
Cukaricki[14] 
-
-01:00
[6]Radnicki Nis
vs
Mladost Lucani[7] 
-
-01:00
[4]FK Vozdovac
vs
Napredak[9] 
-
-01:00
[16]Backa
vs
Borac[15] 
-
TSA01:00
[10]Sion
vs
Vaduz[4] 
-1-
CHIA01:00
[6]Temuco
vs
Cobresal[13] 
-1/2-
CHIB01:00
[11]Dep. Copiapo
vs
U. La Calera[10] 
-
-01:00
[11]Dep. Copiapo
vs
La Serena[14] 
-
ALGA01:00
[10]MC Alger
vs
RC Relizane[12] 
-
-01:00
[9]El Harrach
vs
MC Alger[10] 
-
-01:00
[6]ES Setif
vs
CR Belouizdad[7] 
-
-01:00
[15]JS Saoura
vs
CS Constantine[5] 
-
-01:00
[16]MO Bejaia
vs
Tadjenanet[2] 
-
TBNA01:15
[3]Real Madrid
vs
Celta Vigo[18] 
-2-
TBN301:15
[A-15]Burgos CF
vs
Caudal[A-12] 
-
BULA01:15
[5]Cska Sofia
vs
Lokomotiv Gorna[13] 
-
IREB01:15
[4]Cobh Ramblers
vs
Shelbourne[6] 
-1/2-
SLOA01:15
[2]O.Ljubljana
vs
Koper[4] 
-
ITB01:30
[16]Pro Vercelli
vs
Ascoli[3] 
-1/4-
-01:30
[6]Benevento
vs
SPAL 1907[17] 
-1/2-
-01:30
[11]Frosinone
vs
Virtus Entella[22] 
-1/2-
-01:30
[4]Avellino
vs
Brescia[7] 
-1/2-
-01:30
[5]Bari
vs
Cittadella[10] 
-1/2-
-01:30
[21]Vicenza
vs
Carpi[8] 
+1/4-
-01:30
[18]Ternana
vs
Pisa[15] 
-1/2-
-01:30
[20]Verona
vs
Latina[12] 
-3/4-
POLA01:30
[1]Lechia GD
vs
Nieciecza[7] 
-1-
BIA01:30
[6]Oostende
vs
Waasland-Beveren[15] 
-1-
IREA01:30
[9]Bray Wanderers
vs
Derry City[3] 
+1/4-
ARGB01:30
[11]Brown de Adrogue
vs
Ramon Santamarina[16] 
-1/4-
-01:30
[20]Villa Dalmine
vs
Juventud Unida(G)[22] 
-1/2-
ITA01:45
[10]Napoli
vs
AC Milan[5] 
-3/4-
HLA01:45
[11]Twente
vs
Sparta Rotterdam[6] 
-1/2-
IREA01:45
[5]Sligo Rovers
vs
Galway[8] 
-1/2-
TNKA01:45
[2]Akhisar Bld.
vs
Galatasaray[6] 
+0-
-01:45
[16]Gaziantepspor
vs
Trabzonspor[4] 
+1/4-
TNKB01:45
[15]Elazigspor
vs
Boluspor[3] 
-1/4-
-01:45
[11]Adana Demirspor
vs
Denizlispor[4] 
-
TBNB02:00
[11]Lugo
vs
Zaragoza[1] 
+0-
CROA02:00
[1]HNK Rijeka
vs
Slaven Belupo[5] 
-1 1/4-
ARGA02:00
[16]Rosario Central
vs
Defensa YJ[9] 
-1/2-
BRA02:00
[8]Ponte Preta/SP
vs
Corinthians/SP[3] 
+1/4-
BRB02:00
[13]Oeste/SP
vs
Paysandu/PA[10] 
-1/2-
COLB02:00
[3]Tigres(COL)
vs
America Cali[2] 
-
BRB02:20
[11]Vila Nova/GO
vs
Nautico/PE[9] 
-1/4-
TBN302:30
[D-12]Villanovense
vs
Murcia[D-5] 
-
BDNA02:30
[16]Nacional Madeira
vs
Benfica[5] 
+1 1/4-
ARGB02:30
[13]Atletico Parana
vs
Flandria[14] 
-1/4-
BRB02:30
[19]Tupi/MG
vs
Vasco DG/RJ[1] 
+1/2-
COLB03:00
[8]Leones FC
vs
Barranquilla[12] 
-
-03:00
[11]Orsomarso
vs
Valledupar[9] 
-
ARGB03:05
[9]Chacarita Jrs
vs
Instituto[23] 
-
TBNA03:15
[7]Leganes
vs
Atletico Madrid[10] 
+1-
COLB03:30
[14]Union Magdalena
vs
Real Santander[15] 
-
ARGA04:00
[27]Racing Club
vs
Talleres Cordoba[23] 
-3/4-
CHIB04:00
[13]Puerto Montt
vs
La Serena[14] 
-
-04:00
[4]Coquimbo Unido
vs
Rangers Talca[2] 
-
ECUA04:00
[12]Mushuc Runa
vs
Nacional Quito[3] 
-
-04:00
[8]River Ecuador
vs
SD Aucas[11] 
-
BRB04:30
[8]Bahia/BA
vs
Parana/PR[15] 
-1-
ARGA05:00
[7]Atletico Tucuman
vs
Atletico Rafaela[11] 
-3/4-
MEXA05:00
[7]Queretaro
vs
Necaxa[15] 
-1/2-
MEXB05:00
[18]Zacatepec
vs
Tapachula[12] 
-
COLA05:30
[9]Patriotas
vs
Boyaca Chico[18] 
-
ARGA06:00
[12]San Lorenzo
vs
San Martin SJ[22] 
-3/4-
CHIA06:00
[3]U. Espanola
vs
O Higgins[4] 
-1/4-
USA06:00
[Dong-6]D.C. Utd
vs
Chicago Fire[Dong-9] 
-1/2-
-06:00
[Dong-4]Philadelphia Union
vs
Sporting Kansas[Tay-5] 
-1/4-
USB06:00
[Nhóm 1-10]Wilmington
vs
Rochester Rh.[Nhóm 1-4] 
-
-06:00
[Nhóm 1-11]City Islanders
vs
Pittsburgh R.[Nhóm 1-14] 
-
-06:00
[Nhóm 1-6]Richmond K.
vs
Orlando City II[Nhóm 1-8] 
-
NASL06:00
[2]New York Cosmos
vs
Carolina Railhawks[7] 
-
ARGB06:05
[1]Ferro Carril Oeste
vs
Central Cordoba[8] 
-1/4-
USA06:30
[Dong-10]Columbus Crew
vs
San Jose EQ[Tay-6] 
-1/2-
-06:30
[Dong-1]Toronto
vs
Montreal Impact[Dong-5] 
-3/4-
USB06:30
[Nhóm 1-2]Louisville City
vs
Bethlehem Steel[Nhóm 1-9] 
-
-06:30
[Nhóm 1-5]Ch. Battery
vs
Ch.Independence[Nhóm 1-7] 
-
NASL06:30
[5]Tampa Bay Rowdies
vs
RAYO OKC[8] 
-
BRB07:00
[16]Luverdense/MT
vs
Bragantino/SP[17] 
-1/4-
NASL07:00
[11]Miami Fusion
vs
Minnesota Utd[4] 
-
MEXA07:00
[3]Tigres UANL
vs
Veracruz[14] 
-1 1/2-
-07:00
[8]Atlas
vs
Cruz Azul[11] 
+0-
MEXB07:00
[11]Oaxaca
vs
Murcielagos[10] 
-
-07:00
[16]Univ de Colima
vs
Tampico Madero[15] 
-
CNDA07:00
[2]Scarborough
vs
Brantford Galaxy[8] 
-
MEXA07:05
[2]Pachuca
vs
Monterrey[9] 
-1/4-
USB07:30
[Nhóm 2-4]OKC Energy
vs
Tulsa Roughnecks[Nhóm 2-15] 
-
-07:30
[Nhóm 2-11]Saint Louis FC
vs
SA Scorpions[Nhóm 2-7] 
-
-07:30
[Nhóm 2-5]Rio Grande Valley
vs
Colorado Springs[Nhóm 2-3] 
-
-07:30
[Nhóm 2-8]Swope Park Rangers
vs
LA Galaxy II[Nhóm 2-6] 
-
COLA08:00
[13]Atl. Bucaramanga
vs
Alianza Petrolera[19] 
-
-08:00
[8]Cortulua
vs
Deportivo Cali[7] 
-
-08:00
[10]Once Caldas
vs
Deportivo Pasto[11] 
-
USA08:00
[Tay-10]Houston Dynamo
vs
Dallas[Tay-1] 
+1/4-
MEXB08:00
[9]Juarez
vs
UAEM[14] 
-
-08:00
[1]Atlante
vs
Mineros de Zac.[8] 
-
MEXA09:00
[4]Club America
vs
Chivas Guad.[10] 
-3/4-
MEXB09:00
[6]Dorados
vs
Deportivo Tepic[5] 
-
USA09:30
[Tay-4]LA Galaxy
vs
Vancouver WC[Tay-9] 
-1-
USB09:30
[Nhóm 2-9]Arizona Utd
vs
Real Monarchs[Nhóm 2-12] 
-
ASI16W10:00
[B-4]Philippines U16 Nữ
vs
Ấn Độ U16 Nữ[B-5] 
-
USB10:00
[Nhóm 2-1]Sacramento
vs
Whitecaps FC II[Nhóm 2-2] 
-
Các trận đã kết thúc
MEXB08:30FT
[17]Venados4
0 - 5
Celaya[2] 1
+00-2
MEXA09:00FT
[1]Club Tijuana4
1 - 0
Pumas UNAM[6] 5
-1/21-0
ASI16W12:00Hoãn
[A-6]Đảo Guam U16 Nữ
vs
Pakistan U16 Nữ[A-4] 
-
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588