x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
TSB00:00 90'
[8]SC Kriens
1 - 1
Thun[2] 
+1/41-0
BRAPR02:00
[8]Rio Branco/PR
vs
Azuriz FC/PR
-
ICEB02:15
[5]Afturelding
vs
Kordrengir[6] 
-
BDNA03:15 85'
[16]Boavista
0 - 1
Tondela[11] 
-1/20-0
PERA03:30 71'
[B-6](T)Alianza Lima
0 - 0
Binacional[B-8] 
-3/40-0
BRAPR04:00HT
[3]Cascavel/PR
3 - 0
Toledo/PR[10] 
3-0
VENA04:00HT
[C-3]Caracas
1 - 0
Mineros Guayana[C-7] 
1-0
USB06:00
[A-6]New York RB II
vs
Ch. Battery[A-4] 
-
VENA06:15
[C-6]Monagas
vs
Metropolitano[C-5] 
-
SUD07:00
[G-4](T)Deportes Tolima
vs
Emelec[G-1] 
+0-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CHIA07:00
[2]O Higgins
vs
U. Espanola[14] 
-1/4-
ECUA07:00
[6]Macara
vs
Dep.Cuenca[10] 
-1/4-
USB07:00
[B-8]Sporting Kansas II
vs
OKC Energy[B-6] 
-
USA08:30
[Tay-3]Real Salt Lake
vs
San Jose EQ[Tay-2] 
-1/2-
MEXB09:00
[1]Morelia
vs
Atlante[5] 
-
Các trận đã kết thúc
AUSNSW16:10FT
[4]Manly Utd
1 - 1
Marconi Stallions[8] 
+00-0
AUSQSL16:30FT
Redlands Utd
3 - 1
Capalaba 
-1/41-0
AUSA16:35FT
[2]Adelaide Utd1
0 - 0
Wellington Phoenix[7] 
-1/40-0
GEOA17:00FT
[6]Samgurali Tskh.
1 - 1
FC Telavi[8] 
1-0
AUSVPL17:00FT
[6]Green Gully SC
3 - 2
Eastern Lions[11] 
-12-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
AUSSL17:15FT
[6]Metro Stars
0 - 0
Croydon Kings[7] 
-1/20-0
AUSVPL17:15FT
[1]Melb. Knights
1 - 0
South Melbourne[3] 
+00-0
-17:30FT
[14]Dandenong City
1 - 2
Bentleigh Greens[2] 
+3/41-2
ARMA18:00FT
[9]Shirak
1 - 1
Urartu[5] 
+3/40-1
AUSBPL18:40FT
[8]Western Spirit
0 - 2
Acacia Ridge[7] 
0-1
ANHU2319:00FT
[2-7]Middlesbrough U23
0 - 1
Crystal Palace U23[2-3] 
-1/20-1
ITB19:00FT
[20]Virtus Entella
1 - 3
Chievo[6] 
+1 1/21-2
-19:00FT
[5]Venezia
0 - 0
Pordenone[16] 
-1/40-0
-19:00FT
[17]Cosenza
0 - 3
Monza[3] 
+1/20-0
-19:00FT
[2]Salernitana
2 - 0
Empoli[1] 
-1/21-0
-19:00FT
[12]Frosinone
1 - 1
Vicenza[14] 
-1/40-0
-19:00FT
[18]Reggiana
1 - 2
SPAL 1907[9] 
+00-1
-19:00FT
[13]Ascoli
2 - 0
Cittadella[7] 
-1/42-0
-19:00FT
[8]Brescia
4 - 3
Pisa[15] 
-11-1
-19:00FT
[10]Cremonese
3 - 0
Pescara[19] 
-3/41-0
-19:00FT
[4]Lecce
2 - 2
Reggina[11] 
-3/42-2
GEOA19:00FT
[5]Lokomotiv T
1 - 2
Dila Gori[2] 
+00-1
HKGA19:00FT
[1]Kitchee
3 - 1
HK Ranger[7] 
-1 3/43-0
CROA20:00FT
[8]Lok. Zagreb1
3 - 1
Slaven Belupo[7] 
+01-1
ISRB20:00FT
[8]INR HaSharon
0 - 1
HR Letzion[4] 
0-1
-20:00FT
[11]Hapoel Raanana
2 - 0
Kafr Qasim[12] 
2-0
-20:00FT
[9]Ahi Nazareth
0 - 2
Hapoel Kfar Shalem[16] 
0-1
-20:00FT
[3]Sektzia Nes Tziona
2 - 2
Beitar TA Ramla[7] 
-1/21-1
-20:00FT
[2]Hapoel Jerusalem
1 - 0
Hapoel R. Gan[6] 
0-0
-20:00FT
[5]Hapoel Afula
1 - 2
Hapoel Acre[15] 
0-0
-20:00FT
[14]Hapoel Umm Al Fahm
2 - 0
H. Petah Tikva[13] 
+1/41-0
-20:00FT
[1]Hapoel Nof HaGalil
5 - 0
Hapoel Iksal[10] 
-1 1/23-0
MDVA20:00FT
[5]Dinamo-Auto
0 - 0
Speranta[8] 
0-0
-20:00FT
[7]FC Floresti
2 - 0
CSCT Buiucani[6] 
1-0
TNKB20:00FT
[12]Boluspor
3 - 0
Eskisehirspor[18] 
1-0
BIHA21:00FT
[6]FK Tuzla City
1 - 1
Sarajevo[1] 
+1/41-1
GEOA21:00FT
[10]Torpedo Kut.
1 - 1
Saburtalo[4] 
+1/20-1
MAPL21:00FT
[4]Johor Darul Takzim II
0 - 0
Negeri Sembilan[2] 
+00-0
-21:00FT
[5]Kelantan United
2 - 3
Sarawak[1] 
+3/40-1
-21:00FT
[11]FAM-MSN
1 - 6
Terengganu II[3] 
0-3
BULA21:30FT
[6]Beroe
0 - 2
Arda Kardzhali[4] 
-1/40-1
ANHU2322:00FT
[1-3]Blackburn U23
2 - 4
Chelsea U23[1-2] 
+1/20-2
NGA22:00FT
[10]Akhmat Groznyi
3 - 1
FK Tambov[16] 
-3 1/42-0
POLB22:00FT
[7]Odra Opole
1 - 0
Puszcza Nie.[13] 
-1/40-0
BLRA22:00FT
[15]FK Smorgon1
0 - 2
Neman Grodno[11] 
+10-0
LITA22:00FT
[7]Banga
2 - 2
FK Panevezys[2] 
+10-1
MDVA22:00FT
[2]Petrocub
1 - 0
Codru Lozova FC[10] 
0-0
CYPA22:00FT
[10]Nea Salamina
3 - 1
Ermis Aradippou[12] 
-1/22-1
CROA22:05FT
[6]Sibenik1
1 - 0
Istra 1961[10] 
+00-0
FINA22:30FT
[8]Seinajoen JK
1 - 1
HIFK[2] 1
-1/40-0
-22:30FT
[10]KTP Kotka
1 - 3
Honka[7] 
+3/40-2
POLB22:40FT
[17]Zaglebie Sosno
0 - 1
Radomiak Radom[2] 
+1/20-0
ANHU2322:59FT
[1-4]Tottenham U23
1 - 6
Man City U23[1-1] 
+10-3
ALBA22:59FT
[6]Kukesi
3 - 1
Vllaznia Shkoder[3] 
+1/22-0
POLA22:59FT
[10]Gornik Zabrze
3 - 1
Jagiellonia[11] 
-1/21-1
POLB22:59FT
[3]GKS Tychy
3 - 1
Gornik Leczna[4] 
-1/42-0
CZEA22:59FT
[2]Jablonec
4 - 1
Teplice[15] 
-1 1/42-0
PERA22:59FT
[A-9](T)Academia Cantolao1
2 - 1
Sport Boys[B-5] 
+01-1
AUTB23:10FT
[2]Blau Weiss Linz
0 - 0
SV Lafnitz[3] 
-10-0
DUB23:30FT
[3]Holstein Kiel
4 - 0
St. Pauli[7] 
-1/42-0
-23:30FT
[13]Hannover 96
1 - 2
Darmstadt[9] 
+00-0
AUTB23:30FT
[10]Vorwarts Steyr
1 - 4
Liefering[1] 
+1 1/20-3
-23:30FT
[11]Floridsdorfer AC
1 - 2
Horn[16] 
-3/41-0
-23:30FT
[7]Kapfenberg
1 - 1
Rapid Wien II[15] 
+01-0
DENB23:30FT
[5]Fredericia
3 - 0
HB Koge[8] 
-3/42-0
IREA23:45FT
[7]Derry City
1 - 1
Longford Town[9] 
-1/20-0
DUC300:00FT
[10]Turkgucu-Ataspor
1 - 2
Verl[7] 
+1/21-0
NGA00:00FT
[4]PFC Sochi
2 - 1
Rotor Volgograd[14] 
-1 1/41-1
BLRA00:00FT
[3]Gomel
4 - 1
FK Slutsk[12] 
-3/41-1
CYPA00:00FT
[9]Doxa Katokopia
0 - 1
Ethnikos Achnas[13] 
+00-0
TSB00:00FT
[10]Chiasso1
2 - 1
Winterthur[6] 
-1/40-0
DENA00:00FT
[8]Odense BK
1 - 0
Aalborg BK[6] 
+01-0
DENB00:00FT
[4]Helsingor
0 - 3
Viborg[1] 
+3/40-1
UAEA00:00FT
[13]Ajman1
0 - 3
Al Sharjah[3] 
0-0
-00:00FT
[14]Hatta
4 - 0
Ittihad Kalba[8] 
1-0
-00:00FT
[10]Khorfakkan
0 - 0
Al Fujairah[12] 
0-0
CROA00:10FT
[3]HNK Gorica
1 - 0
NK Osijek[2] 
+1/40-0
TNKB00:30FT
[16]Akhisar Bld.
1 - 1
Umraniyespor[8] 
0-0
ANHU2301:00FT
[1-5]Everton U23
4 - 0
Southampton U23[1-13] 
-1 1/22-0
-01:00FT
[1-11]West Ham U23
2 - 2
Arsenal U23[1-10] 
-1/20-0
-01:00FT
[2-12]Newcastle U23
1 - 2
Aston Villa U23[2-6] 
-1/20-2
BDNA01:00FT
[13]Famalicao
1 - 0
Santa Clara[7] 
-1/40-0
HLA01:00FT
[8]Sparta Rotterdam
3 - 0
Vitesse Arnhem[4] 
+1/41-0
HLB01:00FT
[17]Ajax U21
1 - 1
De Graafschap[2] 
+11-0
-01:00FT
[14]PSV Eindhoven U21
0 - 1
Volendam[6] 
+1/20-0
-01:00FT
[20]Dordrecht 90
0 - 1
Cambuur[1] 
+2 1/20-1
-01:00FT
[16]AZ Alkmaar U21
2 - 1
SBV Excelsior[9] 
+3/42-1
-01:00FT
[18]Utrecht U21
1 - 3
Almere City[4] 
+1 1/20-2
-01:00FT
[3]Go Ahead Eagles
2 - 1
NEC Nijmegen[7] 
-1/22-1
-01:00FT
[19]Den Bosch
4 - 1
Telstar[13] 
-1/22-0
-01:00FT
[5]NAC Breda
2 - 0
MVV Maastricht[12] 
-11-0
-01:00FT
[10]Helmond Sport
1 - 1
TOP Oss[11] 
+00-1
-01:00FT
[8]Roda JC
2 - 1
Eindhoven[15] 
-3/40-1
BIHA01:00FT
[7]Zeljeznicar
1 - 3
Siroki Brijeg[4] 
0-0
HUNA01:00FT
[7]Mezokovesdi SE
5 - 1
MTK Budapest[6] 
-1/22-0
ICEA01:00FT
[5]KR Reykjavik
1 - 3
KA Akureyri[1] 
-3/41-2
ICEB01:00FT
[4]Grotta
4 - 3
Thor Akureyri[9] 1
-11-1
-01:00FT
[3]UMF Grindavik
3 - 1
Vestmannaeyjar[12] 
+1/42-0
TSB01:00FT
[1]Grasshoppers
1 - 2
Stade L. Ouchy[5] 
-3/41-0
-01:00FT
[9]Neuchatel Xamax
2 - 2
Wil 1900[7] 
-1/40-1
PERA01:15FT
[A-4](T)UTC Cajamarca
0 - 1
Uni.San Martin[A-3] 
+00-0
AUTB01:25FT
[4]Wacker Innsbruck
5 - 1
Grazer AK[6] 
-12-1
DUA01:30FT
[9]Stuttgart
2 - 1
Augsburg[13] 
-1/41-0
POLA01:30FT
[6]Zaglebie Lubin
1 - 1
Pogon Szczecin[3] 
+1/40-1
KUWA01:30FT
[7]Al Shabab (KUW)
1 - 1
Al Kuwait[3] 
0-1
-01:30FT
[2]Al Qadsia
1 - 2
Khaitan[10] 
1-1
KSAA01:40FT
[2]Al Shabab (KSA)1
1 - 5
Al Hilal[1] 
1-3
BIA01:45FT
[4]Genk
3 - 0
Club Brugge[1] 
+1/20-0
IREA01:45FT
[6]Dundalk
0 - 1
Sligo Rovers[3] 
-1/20-1
IREB01:45FT
[7]Cork City
5 - 0
Wexford Youths[10] 
-13-0
-01:45FT
[2]Shelbourne
1 - 0
Athlone[3] 
-1/40-0
-01:45FT
[4]Cabinteely
1 - 0
Cobh Ramblers[9] 
-1/40-0
-01:45FT
[1]UC Dublin
3 - 2
Treaty United[5] 
-11-2
-01:45FT
[8]Galway
1 - 2
Bray Wanderers[6] 
-1/41-1
ARGB01:45FT
[A-10]Deportivo Maipu
1 - 1
CA Mitre Salta[A-5] 
-3/40-0
KSAA01:50FT
[4]Al Taawon (KSA)1
4 - 2
Al Ahli (KSA)[9] 
1-1
ANHA02:00FT
[3]Leicester City
2 - 4
Newcastle[13] 
-1 1/40-2
TBNA02:00FT
[5]Real Sociedad
2 - 0
Elche[19] 
-1 1/40-0
TBNB02:00FT
[13]Tenerife1
0 - 1
Almeria[3] 
+00-0
PHA02:00FT
[6]Lens1
0 - 3
Lille[1] 
+1/20-2
BHRA02:00FT
[3]Manama
3 - 1
Muharraq[4] 
1-0
UAEA02:00FT
[11]Al Dhafra
0 - 5
Baniyas[2] 
0-3
-02:00FT
[1]Al Jazira
2 - 0
Al Ain[6] 
1-0
-02:00FT
[4]Al Shabab (UAE)
3 - 0
Al Wasl[9] 
3-0
-02:00FT
[7]Al Wahda(UAE)
2 - 2
Al Nasr (UAE)[5] 
1-2
BLVA02:00FT
[15]Real Santa Cruz
1 - 0
Blooming[11] 
+1/40-0
JORA02:30FT
[2]Jazeera Amman
5 - 1
Buqaa Amman[12] 
2-0
VNA17:00Hoãn
[2]Viettel
vs
HL Hà Tĩnh[10] 
-
-17:00Hoãn
[3]Than Quảng Ninh
vs
HA Gia Lai[1] 
-
-17:00Hoãn
[6]BCM Bình Dương
vs
TP.HCM[11] 
-
-17:00Hoãn
[12]Hải Phòng
vs
Bình Định[8] 
-
-17:00Hoãn
[14]SL Nghệ An
vs
Hà Nội FC[7] 
-
-17:00Hoãn
[4]Nam Định
vs
SHB Đà Nẵng[9] 
-
-17:00Hoãn
[13]Sài Gòn FC
vs
Thanh Hóa[5] 
-
MAPL21:00Hoãn
[8]Perak II
vs
Kelantan[7] 
-
NPA22:00Hoãn
[6]Orlando Pirates
vs
Black Leopards[16] 
-
BULA00:00Hoãn
[5]CSKA 1948 Sofia
vs
Cska Sofia[3] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo