x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
NHATJFL11:00 52'
[7]Veertien Kuwana
0 - 0
Biwako Seikei[13] 
-1/20-0
-11:00 54'
[16]Matsue City
0 - 1
Suzuka Unlimited[14] 
-1/40-1
NHATW11:00 52'
[3]INAC Leonessa Nữ
0 - 1
Nojima Stella nữ[7] 
-3/40-0
-11:00 56'
[9]Vegalta Sendai Nữ
0 - 1
Iga Kunoichi Nữ[6] 
+00-1
-11:00 51'
[10]Nittaidai FIELDS (W)
0 - 0
Nagano Parceiro (W)[8] 
+1/40-0
NHATB12:00 08'
[5]Mito Hollyhock
0 - 0
FC Gifu[22] 
-3/4-
-13:00
[18]JEF United Chiba
vs
Tokushima Vortis[10] 
+1/4-
NHATJFL13:00
[11]Maruyasu Okazaki
vs
Verspah Oita[8] 
-1/4-
-13:00
[15]Ryutsu Keizai
vs
Nara Club[9] 
+1/4-
NHATB14:00
[1]Kashiwa Reysol
vs
Ehime FC[15] 
-1 1/4-
-14:00
[19]Machida Zelvia
vs
Yokohama FC[3] 
+1/2-
NHATJFL14:00
[2]FC Imabari
vs
Tegevajaro Miyazaki[6] 
-1/2-
NGAU2114:30
[10]Arsenal Tula U21
vs
Ural U21[9] 
-
TQB14:30
[3]Changchun Yatai
vs
Qingdao Huanghai[2] 
-1/4-
ASI16VL15:00
[J-1](T)Nhật Bản U16
vs
Malaysia U16[J-2] 
-
NHATW15:00
[2]NTV Beleza Nữ
vs
Urawa RD Ladies Nữ[1] 
-3/4-
HQA15:00
[12]Incheon Utd
vs
Daegu[5] 
+1/2-
-15:00
[2]Ulsan Hyundai
vs
Gangwon[4] 
-1/2-
HQB15:00
[3]Anyang
vs
Seoul E-Land[9] 
-1-
ASI16VL15:30
[G-3]Philippines U16
vs
Brunei U16[G-4] 
-
-15:30
[K-1]Hàn Quốc U16
vs
Thái Lan U16[K-2] 
-
NGA15:30
[14]FK Orenburg
vs
Lok. Moscow[5] 
+1/4-
AUTB15:30
[7]Vorwarts Steyr
vs
Austria Wien II[16] 
-3/4-
IDNA15:30
[9]Bhayangkara
vs
Borneo FC[2] 
-1/2-
VNB15:30
[5]An Giang
vs
Bình Định[11] 
-
-15:30
[8]Đăk Lăk
vs
XM Fico Tây Ninh[7] 
-
-15:30
[3]Bình Phước
vs
Thừa Thiên Huế[6] 
-
-15:30
[10]Cần Thơ
vs
Phố Hiến[2] 
-
-15:30
[1]HL Hà Tĩnh
vs
ĐT Long An[4] 
-
-15:30
[9]Đồng Tháp
vs
Phù Đổng[12] 
-
Đang tải...
ASI16W16:00
[B-3]Trung Quốc U16 Nữ
vs
Việt Nam U16 Nữ[B-4] 
-
-16:00
[B-1]Triều Tiên U16 Nữ
vs
Hàn Quốc U16 Nữ[B-2] 
-
ASI16VL16:00
[H-4]Mông Cổ U16
vs
Đông Timo U16[H-3] 
-
NGAU2116:00
[3]CSKA Mos. U21
vs
Krasnodar U21[13] 
-
ASI16VL16:30
[F-4]Lebanon U16
vs
UAE U16[F-1] 
-
TBN316:30
[A-2]Pena Deportiva
vs
Celta Vigo II[A-16] 
-
TQA16:30
[15]Tianjin Tianhai
vs
Beijing Guoan[2] 
+1-
SINA16:30
[7]Warriors FC
vs
Tampines Rovers[3] 
-
TBNA17:00
[18]Getafe
vs
Mallorca[16] 
-1/2-
TBNB17:00
[13]SD Ponferradina
vs
Real Oviedo[22] 
+0-
TBN317:00
[C-12]Ejea
vs
Ebro[C-11] 
-
-17:00
[C-15]AE Prat
vs
Andorra FC[C-1] 
-
-17:00
[D-14]CP Villarrobledo
vs
Villarrubia CF[D-17] 
-
-17:00
[A-14]Pontevedra
vs
Atl. Baleares[A-7] 
-
-17:00
[A-20]S.S. Reyes
vs
Real Oviedo B[A-4] 
-
-17:00
[A-13]Marino de Luanco
vs
UD Melilla[A-18] 
-
-17:00
[A-12]Rayo Majada.
vs
Atletico Madrid B[A-6] 
-
-17:00
[A-3]Inter de Madrid
vs
Las Rozas CF[A-8] 
-
-17:00
[B-12]Alaves B
vs
Izarra[B-3] 
-
-17:00
[C-10]Gimnastic
vs
Cornella[C-8] 
-
ESTA17:00
[9]Kuressaare
vs
Maardu[10] 
-
KAZA17:00
[5]Zhetysu Taldykorgan
vs
Astana[3] 
-
-17:00
[7]Shakhter Kar.
vs
Tobol Kostanay[2] 
-
DENA17:00
[10]Hobro I.K.
vs
Sonderjyske[9] 
+1/4-
NHATB17:00
[21]Tochigi SC
vs
Kagoshima[20] 
+0-
-17:00
[6]Omiya Ardija
vs
Tokyo Verdy[12] 
-1/2-
HQA17:00
[10]Gyeongnam
vs
Jeonbuk H.Motor[1] 
+1-
HQB17:00
[4]Ansan Greeners
vs
Bucheon 1995[7] 
-1/4-
BDNB17:15
[8]Leixoes
vs
Benfica B[10] 
-1/2-
HLA17:15
[14]Heerenveen
vs
Utrecht[9] 
+1/4-
ITA17:30
[14]Sassuolo
vs
SPAL 1907[16] 
-1/2-
POLA17:30
[11]Wisla Plock
vs
Wisla Krakow[9] 
+0-
ASI16VL18:00
[H-1]Việt Nam U16
vs
Australia U16[H-2] 
-
-18:00
[B-2]Uzbekistan U16
vs
Ấn Độ U16[B-1] 
-
ANHB18:00
[9]West Brom
vs
Huddersfield[24] 
-1-
TBN318:00
[A-19]Las Palmas Atl.
vs
Real Madrid B[A-11] 
-
DUC318:00
[11]Hansa Rostock
vs
Zwickau[13] 
-1/2-
NGA18:00
[11]Din. Moscow
vs
PFC Sochi[16] 
-3/4-
BLRA18:00
[14]Energetik-BGU
vs
Isloch[6] 
-
TNKA18:00
[4]Rizespor
vs
Gaziantep B.B[6] 
-1/2-
UKRA18:00
[2]Desna Chernigiv
vs
Shakhtar Donetsk[1] 
-
THAA18:00
[16]Chiangmai
vs
Port FC[4] 
+1/2-
-18:00
[2]Buriram Utd
vs
Chainat[15] 
-1 1/2-
SCOA18:15
[11]St. Johnstone
vs
Rangers[2] 
+1 1/2-
ASI16VL18:30
[J-3]Lào U16
vs
Campuchia U16[J-4] 
-
-18:30
[K-3]Myanmar U16
vs
Đài Loan U16[K-4] 
-
-18:30
[B-4]Bahrain U16
vs
Turkmenistan U16[B-3] 
-
DUB18:30
[14]Dynamo Dresden
vs
Jahn Regensburg[13] 
-1/4-
-18:30
[3]Hamburger
vs
Erzgebirge Aue[5] 
-1 1/4-
-18:30
[9]Osnabruck
vs
St. Pauli[11] 
-1/4-
DUC4DB18:30
[15]Meuselwitz
vs
Auerbach[11] 
-1/4-
-18:30
[12]Berliner FC Dynamo
vs
Lok.Leipzig[4] 
+1/4-
-18:30
[6]Union Furstenwalde
vs
Ger.Halberstadt[13] 
-1/4-
TQB18:30
[4]Shijiazhuang YJ
vs
Guangdong S Tiger[12] 
-
-18:30
[15]Liaoning Hunyong
vs
Heil. Lava Spring[8] 
-
TQA18:35
[3]Shanghai SIPG
vs
Henan Jianye[9] 
-1 1/2-
DENB18:45
[6]Naestved BK
vs
Viborg[1] 
+1/4-
EUW17VL19:00
[6-3]Wales U17 Nữ
vs
Nga U17 Nữ[6-2] 
-
-19:00
[2-1]Thụy Sỹ U17 Nữ
vs
Romania U17 Nữ[2-2] 
-
-19:00
[6-4]Đan Mạch U17 Nữ
vs
Macedonia U17 Nữ[6-1] 
-
-19:00
[2-3]T.N.Kỳ U17 Nữ
vs
Moldova U17 Nữ[2-4] 
-
ASI16VL19:00
[G-2]Indonesia U16
vs
Trung Quốc U16[G-1] 
-
ANHU2319:00
[1-5]Derby County U23
vs
Man City U23[1-12] 
-
-19:00
[2-11]Swansea City U23
vs
Sunderland U23[2-12] 
-
TBNA19:00
[17]Espanyol
vs
Real Sociedad[10] 
+0-
DUC319:00
[17]Bayern Munich II
vs
Ingolstadt[6] 
+1/4-
DUC4B19:00
[12]Ein. Norderstedt
vs
Hamburger II[15] 
+0-
DUC4N19:00
[10]SSV Ulm
vs
Mainz II[14] 
-3/4-
-19:00
[12]Freiburg II
vs
Astoria Walldorf[6] 
-1/2-
DUC4T19:00
Fort.Dusseldorf II
vs
M.gladbach II 
+1/4-
SCOA19:00
[1]Celtic
vs
Kilmarnock[7] 
-1 1/2-
ARMA19:00
[5]Lori Vanadzor
vs
Ararat Y[2] 
-
ESTA19:00
[6]Tammeka Tartu
vs
Flora Tallinn[1] 
-
GREA19:00
[12]Larissa
vs
Xanthi[3] 
-1/4-
KAZA19:00
[4]Ordabasy
vs
Aktobe[10] 
-
DENA19:00
[7]Nordsjaelland
vs
Aalborg BK[6] 
-1/2-
-19:00
[14]Silkeborg IF
vs
Lyngby[12] 
-1/4-
DENB19:00
[5]Nykobing
vs
Vendsyssel FF[11] 
+1/2-
-19:00
[2]Fredericia
vs
Fremad Amager[9] 
-1/2-
TQA19:00
[1]Guangzhou Ever.
vs
Wuhan Zall[6] 
-1 1/2-
THAA19:00
[10]Trat FC
vs
Prachuap FC[9] 
-1/4-
-19:00
[12]Nakhon Ratch.
vs
Samut Prakan City[6] 
-3/4-
HLA19:30
[16]Emmen
vs
Feyenoord[10] 
+1 1/4-
BIA19:30
[1]Standard Liege
vs
Eupen[15] 
-1 1/2-
AUTA19:30
[6]Hartberg
vs
Wolfsberger AC[4] 
+3/4-
-19:30
[11]Austria Wien
vs
SCR Altach[8] 
-1/4-
IRNA19:30
[14]Esteghlal Tehran
vs
Persepolis[6] 
-
ASI16VL20:00
[E-1]Yemen U16
vs
Bangladesh U16[E-3] 
-
ANHA20:00
[13]Crystal Palace
vs
Wolves[19] 
+0-
-20:00
[11]West Ham Utd
vs
Man Utd[6] 
+1/4-
ITA20:00
[3]Bologna
vs
Roma[10] 
+0-
-20:00
[20]Sampdoria
vs
Torino[6] 
+0-
-20:00
[18]Lecce
vs
Napoli[4] 
+1 1/4-
ITA320:00
AC Renate
vs
US Olbia 
-1/4-
-20:00
SS Monopoli
vs
Catania 
+1/4-
-20:00
US Fermana
vs
Sambenedettese 
+0-
-20:00
Viterbese Calcio
vs
Catanzaro 
+0-
-20:00
Sicula Leonzio
vs
Ternana 
+1/4-
-20:00
AZ Picerno
vs
Casertana 
+0-
-20:00
FC Rieti
vs
Potenza SC 
-
-20:00
Pesaro
vs
Padova 
+1/4-
-20:00
Virtus Verona
vs
Triestina 
+1/4-
-20:00
US Pianese
vs
Alessandria 
+1/4-
-20:00
Gubbio
vs
Vicenza 
+1/4-
-20:00
Arezzo
vs
Albinoleffe 
-1/2-
-20:00
Siena
vs
Aurora Pro Patria 
-1/2-
DUC4B20:00
[10]Drochtersen/Assel
vs
Weiche Flensburg[7] 
+1/2-
-20:00
[5]Hansa Luneburg
vs
Holstein Kiel II[3] 
-1/4-
PHA20:00
[4]Rennes
vs
Lille[7] 
+0-
ARMA20:00
[6]Pyunik
vs
FC Noah[7] 
-
POLA20:00
[2]Pogon Szczecin
vs
Gornik Zabrze[10] 
-1/2-
POLB20:00
[8]Podbeskidzie
vs
GKS Tychy[6] 
-1/2-
LATA20:00
[9]METTA/LU Riga
vs
Ventspils[3] 
-
MKDA20:00
[3]Makedonija
vs
Renova[7] 
-
MNEA20:00
[2]Iskra Danilo
vs
Buducnost[1] 
-
-20:00
[8]M. Ljeskopolje
vs
FK Kom[3] 
-
-20:00
[10]Rudar
vs
OFK Petrovac[9] 
-
TDA20:00
[4]Hammarby
vs
AIK Solna[2] 
-1/4-
TDB20:00
[11]Vasteras
vs
Degerfors IF[7] 
+1/4-
-20:00
[3]Mjallby AIF
vs
Brommapojkarna[15] 
-1-
DENB20:00
[4]Kolding IF
vs
Skive IK[8] 
-1/4-
UZBA20:00
[4]Bunyodkor
vs
Qyzylqum[13] 
-
-20:00
[6]Nasaf Qarshi
vs
Buxoro[14] 
-
NPA20:00
[7]Baroka FC
vs
Highlands Park[10] 
-
-20:00
[13]Cape Town City
vs
Golden Arrows[9] 
-
ASI16VL20:15
[C-3]Palestine U16
vs
Maldives U16[C-4] 
-
DUA20:30
[8]M.gladbach
vs
Fort.Dusseldorf[12] 
-1-
NGA20:30
[7]Arsenal-Tula
vs
Ural S.r.[8] 
-1/2-
MKDA20:30
[2]Vardar
vs
Sileks Kratovo[8] 
-
-20:30
[1]Academy Pandev
vs
Shkupi[4] 
-
-20:30
[6]Shkendija
vs
FC Struga[5] 
-
CZEA20:30
[3]Mlada Boleslav
vs
Banik Ostrava[5] 
-1/2-
TNKA20:30
[18]Genclerbirligi
vs
Alanyaspor[1] 
+1/4-
TNKB20:30
[17]Eskisehirspor
vs
Menemen Bld[15] 
-1/4-
WALA20:30
[3]Barry Town
vs
Cefn Druids AFC[8] 
-3/4-
ASI16VL21:00
[A-5]Sri Lanka U16
vs
Nepal U16[A-4] 
-
-21:00
[F-2]Kyrgyzstan U16
vs
Iraq U16[F-3] 
-
TBNA21:00
[15]Valencia
vs
Leganes[20] 
-3/4-
TBNB21:00
[14]Girona
vs
Las Palmas[15] 
-1-
DUC4B21:00
[16]Altona 93
vs
Wolfsburg II[4] 
+1 3/4-
SCOA21:00
[10]Hibernian
vs
Hearts[12] 
+0-
BLRA21:00
[13]Gomel
vs
Dinamo Minsk[4] 
-
-21:00
[16]Torpedo Minsk
vs
Bate Borisov[3] 
-
BIB21:00
[3]OH Leuven
vs
Lommel[7] 
-3/4-
ICEA21:00
[6]HK Kopavogur
vs
IA Akranes[7] 
-1/4-
-21:00
[1]KR Reykjavik
vs
Hafnarfjordur[3] 
-1/4-
-21:00
[5]Fylkir
vs
Stjarnan[4] 
+0-
-21:00
[11]UMF Grindavik
vs
Valur Rey.[8] 
+1/4-
-21:00
[12]Vestmannaeyjar
vs
Breidablik[2] 
+1-
-21:00
[9]Vikingur Rey.
vs
KA Akureyri[10] 
-1/4-
MNEA21:00
[4]Sutjeska
vs
Grbalj[7] 
-
TSA21:00
[9]Lugano
vs
Luzern[6] 
-1/4-
-21:00
[3]Young Boys
vs
Basel[2] 
-1/2-
-21:00
[8]Zurich
vs
Thun[7] 
-1/4-
TSB21:00
[9]Vaduz
vs
Lausanne Sports[2] 
+3/4-
UKRA21:00
[10]Vorskla
vs
Dinamo Kiev[8] 
-
DENA21:00
[13]Esbjerg FB
vs
Brondby[4] 
+1/2-
ARGA21:00
[10]Newells Old Boys
vs
Aldosivi[19] 
-3/4-
BRAA21:00
[6]Internacional/RS
vs
Chapecoense[19] 
-1 1/4-
BDNA21:30
[13]Gil Vicente
vs
Boavista[5] 
-1/4-
CROA21:30
[1]Hajduk Split
vs
Inter Zapresic[9] 
-2-
MKDA21:30
[10]Borec Veles
vs
Rabotnicki[9] 
-
RMNA21:30
[8]Botosani
vs
Chindia Targoviste[13] 
-3/4-
HLA21:45
[15]ADO Den Haag
vs
AZ Alkmaar[8] 
+1-
-21:45
[3]PSV Eindhoven
vs
Ajax[2] 
+1/4-
BULA21:45
[4]Lok. Plovdiv
vs
Beroe[5] 
-
TBN322:00
[B-6]Tudelano
vs
Athletic Bilbao B[B-9] 
-
-22:00
[C-20]Badalona
vs
Lleida Esportiu[C-5] 
-
-22:00
[B-10]Haro Deportivo
vs
Guijuelo[B-16] 
-
-22:00
[B-13]CF Salmantino
vs
UD Logrones[B-11] 
-
-22:00
[A-10]Racing Ferrol
vs
Sporting Gijon B[A-15] 
-
PHA22:00
[8]Angers
vs
Saint Etienne[17] 
-1/4-
BDNB22:00
[13]Cova Piedade
vs
Casa Pia AC[18] 
-1/2-
-22:00
[9]CD Mafra
vs
Varzim[15] 
-1/2-
LATA22:00
[5]Valmiera / BSS
vs
Riga FC[1] 
-
CZEA22:00
[6]Sparta Praha
vs
Slavia Praha[1] 
+1/4-
CYPA22:00
[5]Anorthosis
vs
Pafos FC[9] 
-
AUTA22:00
[3]Lask
vs
RB Salzburg[1] 
+1-
ITA322:03
Avellino
vs
AS Bisceglie 
-1/2-
ASI16VL22:15
[C-1]Iran U16
vs
Afghanistan U16[C-2] 
-
-22:25
[D-4]Syria U16
vs
Pakistan U16[D-3] 
-
ANHA22:30
[10]Arsenal
vs
Aston Villa[18] 
-1 1/4-
-22:30
[9]Chelsea
vs
Liverpool[1] 
+1/2-
TBN322:30
[B-4]Valladolid II
vs
Barakaldo[B-5] 
-
ITA322:30
Novara
vs
Pergolettese 
-3/4-
-22:30
Virtus Francavilla
vs
Bari 
+1/2-
-22:30
Juventus U23
vs
Pontedera 
-1/4-
-22:30
Lecco
vs
Monza 
+3/4-
-22:30
Fano
vs
Reggiana 
-
-22:30
Reggina
vs
Vibonese 
-3/4-
GREA22:30
[2]PAOK
vs
Aris Salonica[7] 
-1-
FINA22:30
[8]IFK Mariehamn
vs
KuPS[2] 
+1/2-
-22:30
[3]Ilves
vs
Inter Turku[1] 
-1/4-
TDA22:30
[9]Elfsborg
vs
Malmo[3] 
+1-
-22:30
[13]Helsingborg
vs
Eskilstuna City[15] 
-1-
TDB22:30
[10]Halmstads
vs
Trelleborgs[9] 
-3/4-
ASI16VL23:00
[E-2]Qatar U16
vs
Bhutan U16[E-4] 
-
TBNB23:00
[9]Numancia
vs
Elche[11] 
-1/2-
-23:00
[16]Sporting Gijon
vs
Racing Santander[20] 
-3/4-
TBN323:00
[C-18]UE Olot
vs
Valencia B[C-14] 
-
-23:00
[D-8]Atl. Sanluqueno
vs
Linense[D-4] 
-
-23:00
[D-20]Merida
vs
Recreativo Huelva[D-5] 
-
-23:00
[B-7]CD Calahorra
vs
Salamanca[B-15] 
-
-23:00
[C-3]Sabadell
vs
Alaves
-
ITA23:00
[7]Atalanta
vs
Fiorentina[19] 
-1/2-
DUA23:00
[9]Ein.Frankfurt
vs
B.Dortmund[6] 
+3/4-
NGA23:00
[4]Cska Moscow
vs
Krasnodar[2] 
-1/4-
BIA23:00
[4]Club Brugge
vs
Anderlecht[13] 
-1 1/4-
ISRA23:00
[11]Hapoel Raanana
vs
Ashdod[7] 
-
MLTA23:00
[10]Santa Lucia FC
vs
Tarxien Rainbows[14] 
-
MNEA23:00
[6]OFK Titograd
vs
Zeta[5] 
-
NORA23:00
[10]Lillestrom
vs
Kristiansund[6] 
-1/4-
-23:00
[9]Valerenga
vs
Viking[7] 
-3/4-
-23:00
[3]Odd Grenland
vs
Sarpsborg[14] 
-1/2-
-23:00
[12]Tromso
vs
Stromsgodset[16] 
-1/4-
-23:00
[15]Ranheim IL
vs
Bodo Glimt[2] 
+1/4-
SRBA23:00
[6]Partizan
vs
Crvena Zvezda[3] 
-
SVKA23:00
[6]Trencin
vs
Slo. Bratislava[2] 
-
SLOA23:00
[4]Mura
vs
CM Celje[3] 
-
CYPA23:00
[4]Ethnikos Achnas
vs
Nea Salamina[7] 
-
TNKA23:00
[7]Malatyaspor
vs
Galatasaray[5] 
+1/2-
TNKB23:00
[7]Akhisar Bld.
vs
Hatayspor[3] 
+0-
DENA23:00
[2]Kobenhavn
vs
Midtjylland[1] 
-1/4-
PERA23:00
[7]Sporting Cristal
vs
Ayacucho FC[14] 
-
TBN323:15
[B-2]Real Sociedad B
vs
Leioa[B-20] 
-
ARGA23:15
[23]Godoy Cruz
vs
Banfield[22] 
+1/4-
TBNA23:30
[6]Athletic Bilbao
vs
Alaves[11] 
-3/4-
TBN323:30
[D-2]San Fernando
vs
Yeclano Dep.[D-10] 
-
-23:30
[C-16]Espanyol B
vs
Castellon[C-7] 
-
-23:30
[B-19]Arenas de Guecho
vs
Amorebieta[B-14] 
-
UKRA23:30
[6]Kolos Kovalivka
vs
PFK Aleksandriya[4] 
-
ASI16VL00:00
[A-2]Jordan U16
vs
Tajikistan U16[A-1] 
-
TBN300:00
[B-8]Cultural Leonesa
vs
Burgos CF[B-17] 
-
-00:00
[D-9]Algeciras
vs
Sevilla B[D-16] 
-
-00:00
[D-7]Cartagena
vs
Cadiz B[D-15] 
-
-00:00
[D-11]Talavera
vs
Murcia[D-19] 
-
-00:00
[D-18]Don Benito
vs
Marbella[D-3] 
-
-00:00
[C-19]Hercules CF
vs
Orihuela[C-17] 
-
BDNA00:00
[7]Tondela
vs
Vitoria Guimaraes[11] 
+1/4-
-00:00
[10]Vitoria Setubal
vs
Portimonense[14] 
+0-
POLB00:00
[10]Olimpia Grudz.
vs
Puszcza Nie.[11] 
-1/4-
CROA00:00
[8]Istra 1961
vs
HNK Rijeka[5] 
+3/4-
ECUA00:00
[7]LDU Quito
vs
Mushuc Runa[12] 
-
MEXA00:00
[10]Pumas UNAM
vs
Cruz Azul[14] 
-1/4-
CRCA00:00
[12]Universidad CR
vs
Jicaral Sercoba[7] 
-
BDNB00:15
[17]Vilafranquense
vs
Estoril[6] 
+1/4-
-00:15
[16]Academica Coim
vs
SC Farense[3] 
-
BULA00:15
[2]Ludogorets
vs
Arda Kardzhali[6] 
-
ISRA00:15
[3]Hapoel Haifa
vs
Hapoel Hadera[8] 
-
GREA00:30
[13]Panathinaikos
vs
Olympiakos[1] 
+1 1/4-
RMNA00:30
[10]Steaua Bucuresti
vs
CFR Cluj[1] 
+0-
TBNB01:00
[21]Extremadura UD
vs
Huesca[8] 
+0-
-01:00
[12]Tenerife
vs
Fuenlabrada[7] 
-1/2-
BIA01:00
[8]Zulte-Waregem
vs
Gent[6] 
+3/4-
MLTA01:00
[11]Floriana
vs
Gzira Utd[9] 
-
NORA01:00
[13]Mjondalen
vs
Rosenborg[4] 
+1/2-
USB01:00
[Nhóm 1-8]Ottawa Fury
vs
Hartford Athletic[Nhóm 1-18] 
-
-01:00
[Nhóm 1-11]Ch. Battery
vs
Carolina Railhawks[Nhóm 1-7] 
-
SLOA01:15
[2]O.Ljubljana
vs
NK Bravo[6] 
-
ASI16VL01:20
[D-1]Arập Xêut U16
vs
Oman U16[D-2] 
-
ARGA01:30
[8]Lanus
vs
Colon[16] 
-1-
ARGB01:30
[A-5]Deportivo Moron
vs
San Martin SJ[A-8] 
-
ITA01:45
[11]Lazio
vs
Parma[15] 
-1 1/2-
ITA301:45
Cavese
vs
Paganese 
-1/4-
TBNA02:00
[1]Sevilla
vs
Real Madrid[5] 
+0-
ITB02:00
[20]Trapani
vs
Salernitana[9] 
+0-
PHA02:00
[9]Lyon
vs
PSG[1] 
+1/2-
ARGB02:00
[B-10]San Martin Tucuman
vs
Brown de Adrogue[B-13] 
-
-02:00
[A-3]Estudiantes Rio Cuarto
vs
CA Mitre Salta[A-14] 
-
BRAA02:00
[18]CSA/AL
vs
Ceara/CE[13] 
+0-
-02:00
[14]Fortaleza/CE
vs
Palmeiras/SP[2] 
+1/2-
-02:00
[12]Vasco DG/RJ
vs
Atletico/PR[11] 
-1/4-
BLVA02:00
[11]Real Potosi
vs
Nacional Potosi[5] 
-
-02:00
[14]Club Destroyers
vs
Aurora[12] 
-
COLB02:00
[13]Tigres(COL)
vs
Fortaleza[7] 
-
ECUA02:15
[16]Fuerza Amarilla SC
vs
Nacional Quito[9] 
-
BDNA02:30
[3]Porto
vs
Santa Clara[8] 
-2-
USA02:55
[Tay-8]Portland Timbers
vs
Minnesota Utd[Tay-3] 
-1/2-
BRAA03:00
[20]Avai/SC
vs
Atl. Mineiro/MG[9] 
+0-
BLVA03:00
[1]Bolivar
vs
Sport Boys Warnes[9] 
-
COLB03:00
[6]Valledupar
vs
Llaneros FC[12] 
-
-03:00
[15]Orsomarso
vs
Boyaca Chico[3] 
-
-03:00
[8]Atlético
vs
Barranquilla[14] 
-
PERA03:00
[10]Alianza Huanuco
vs
Uni.San Martin[11] 
-
VENA03:00
[14]Monagas
vs
Estu.Merida[18] 
-
-03:00
[3]Llaneros Guanare
vs
Metropolitano[2] 
-
-03:00
[11]Dep.Guaira
vs
Dep.Lara[13] 
-
-03:00
[16]Atl.Venezuela
vs
Trujillanos[4] 
-
-03:00
[5]Mineros Guayana
vs
Caracas[7] 
-
COLA03:15
[17]Santa Fe
vs
Envigado[13] 
-3/4-
PARA03:30
[8]Sol de America
vs
General Diaz[6] 
-
PERA03:30
[5]Alianza Lima
vs
Real Garcilaso[17] 
-
ARGA03:45
[14]Racing Club
vs
Arsenal Sarandi[5] 
-3/4-
CRCA04:05
[11]Limon
vs
Municipal Grecia[9] 
-
BLVA04:15
[2]Jorge Wilstermann
vs
Royal Pari[7] 
-
ECUA04:30
[4]Barcelona SC
vs
SD Aucas[6] 
-
CRCA04:55
[8]Perez Zeledon
vs
Guadalupe FC[10] 
-
BRAA05:00
[15]Goias/GO
vs
Fluminense/RJ[16] 
+0-
COLA05:00
[5]Cucuta
vs
Deportivo Cali[7] 
-1/4-
USA05:00
[Tay-6]Dallas
vs
New York City[Dong-1] 
-1/4-
MEXB05:00
[13]Celaya
vs
UAEM[11] 
-
COLA05:20
[1]Alianza Petrolera
vs
Union Magdalena[20] 
-3/4-
USA05:30
[Dong-6]New York RB
vs
Philadelphia Union[Dong-3] 
-1/2-
ARGA06:00
[6]River Plate
vs
Velez Sarsfield[11] 
-1-
ARGB06:00
[A-9]Ind.Rivadavia
vs
Alvarado MDP[A-12] 
-
PARA06:00
[4]Cerro Porteno
vs
Sportivo Luqueno[12] 
-
PERA06:00
[6]Melgar
vs
Carlos A. Mannucci[8] 
-
USB06:00
[Nhóm 2-9]Austin Bold
vs
Las Vegas Lights[Nhóm 2-14] 
-
CRCA06:00
[5]Herediano
vs
Alajuelense[1] 
-
BLVA06:30
[6]Oriente Petrolero
vs
CD Guabira[13] 
-
USA07:00
[Dong-5]D.C. Utd
vs
Seattle Sounders[Tay-2] 
-1/4-
MEXA07:00
[17]Juarez
vs
Veracruz[19] 
-1-
CRCA07:00
[3]San Carlos
vs
Cartagines[6] 
-
COLA07:30
[10]Junior Barranquilla
vs
Jag de Cordoba[18] 
-1-
Các trận đã kết thúc
USW09:20FT
[5]Seattle Reign Nữ
0 - 1
Sky Blue FC Nữ[8] 
0-0
USA09:30FT
[Tay-1]Los Angeles FC
1 - 1
Toronto[Dong-4] 
-1 1/20-1
-09:30FT
[Tay-5]LA Galaxy
2 - 1
Montreal Impact[Dong-9] 
-1 1/41-0
USB09:30FT
[Nhóm 2-2]Fresno FC
2 - 1
Phoenix FC[Nhóm 2-1] 
+1/40-0
USW09:30FT
[3]Portland Tho. Nữ
1 - 0
Houston Dash Nữ[7] 
-1 1/40-0
DUC4N19:00Hoãn
[9]Hoffenheim II
vs
Mainz II[14] 
-
-19:00Hoãn
[10]SSV Ulm
vs
Stuttgart II
-
-19:00Hoãn
Hessen Kassel
vs
Astoria Walldorf[6] 
-
ECUA22:00Hoãn
[13]Olmedo
vs
Independiente JT[2] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo