CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
AUSA15:50
[10]Central Coast
vs
Melbourne City[4] 
+3/4-
GHCLB16:30
Hradec Kralove
vs
Sellier&Bellot Vlasim
-
-16:30
Nitra
vs
Znojmo
-
-17:00
Mlada Boleslav
vs
Jihlava
-
-17:00
MFk Karvina
vs
Fotbal Trinec
-
-17:00
Mallorca
vs
FC Koln
-
-17:00
Teplice
vs
Taborsko
-
ISRC18:00
Kafr Qasim
vs
INR HaSharon
-
GHCLB19:00
Varnsdorf
vs
MFK Chrudim
-
-19:00
Opava
vs
SK Prostejov
-
-19:30
AC Horsens
vs
Fredericia
-
KSACC19:30
Al Washm
vs
Al Ittihad (KSA)
-
-19:35
Al Raed
vs
Al Ain (KSA)
-
-19:45
Al Oruba (KSA)
vs
Al Wehda (KSA)
-
GHU1920:00
Italia U19
vs
T.B.Nha U19
-
-20:00
Italia U19
vs
T.B.Nha U19
-
ASI20:30
[C-2]Hàn Quốc
vs
Trung Quốc[C-1] 
-3/4-
-20:30
[C-3]Kyrgyzstan
vs
Philippines[C-4] 
-1/4-
ITA320:30
[C-17]Viterbese Calcio
vs
Reggina[C-9] 
-1/2-
TNKC20:30
[2]Malatyaspor
vs
Bodrumspor SK[19] 
-1 3/4-
GHCLB21:00
Portimonense
vs
Duisburg
-
-21:00
Bochum
vs
Cska Sofia
-
CYPC21:00
Anorthosis
vs
EN Paralimni
-1 1/4-
KSACC21:55
Hajer
vs
Al Hilal
-
GHCLB22:00
Al Najma (BHR)
vs
East Riffa
-
-22:00
Al Ahli (BHR)
vs
Bahrain Club
-
-22:00
Lausanne Sports
vs
Beijing Renhe
-
-22:00
St. Pauli
vs
Wehen
-
BDNB22:00
[4]Benfica B
vs
Academico Viseu[13] 
-3/4-
CYPC22:00
Omonia Nicosia
vs
Apollon Limassol
-
-22:00
Doxa Katokopia
vs
Apoel FC
-
-22:00
Aris Limassol
vs
Pafos FC
-
-22:00
ASIL Lysi
vs
Ermis Aradippou
-
TNKC22:30
[14]Istanbul BB
vs
Hatayspor[9] 
-1 1/2-
ASI23:00
[D-1]Iran
vs
Iraq[D-2] 
-3/4-
-23:00
[D-3]Việt Nam
vs
Yemen[D-4] 
-1-
GHCLB23:00
Slo. Bratislava
vs
Sigma Olomouc
-
-23:00
Dukla Praha
vs
Sokol Zivanice
-
CYPC23:30
Nea Salamina
vs
AEK Larnaka
-
GHCLB00:00
Oldenburg 1987
vs
Sportfreunde Lotte
-
ITASC00:30
Juventus
vs
AC Milan 
-1-
ISRC00:30
Bnei Yehuda
vs
Nazareth Ilit
-
TNKC00:30
[3]Trabzonspor
vs
Balikesirspor[5] 
-1 3/4-
NPA00:30
[9]Amazulu
vs
Kaizer Chiefs[6] 
-
-00:30
[4]Mamelodi Sun.
vs
Orlando Pirates[2] 
-
-00:30
[7]Cape Town City
vs
Free State Stars[13] 
-
GHCLB01:00
Fortuna Koln
vs
Bonner SC
-
GHU1701:00
T.B.Nha U17
vs
Italia U17
-
PHA01:00
[13]Nimes
vs
Nantes[12] 
-1/4-
-01:00
[20]Guingamp
vs
Rennes[7] 
+1/4-
-01:00
[19]Monaco
vs
Nice[8] 
-1/4-
-01:00
[14]Toulouse
vs
Lyon[3] 
+3/4-
PHC01:15
Grenoble
vs
Strasbourg
+0-
TBNC01:30
Atletico Madrid
vs
Girona 
-1 1/4-
ISRC01:45
Bnei Sakhnin
vs
Maccabi Haifa
-
GHCLB02:30
Cork City
vs
St Mary's
-
-02:30
Cucuta
vs
Dep.Lara
-
TBNC02:30
Sevilla
vs
Athletic Bilbao 
-3/4-
FA02:45
Southampton
vs
Derby County 
-3/4-
PHA03:00
[4]Saint Etienne
vs
Marseille[9] 
-1/4-
CRCA03:00
[10]Carmelita
vs
Dep. Saprissa[7] 
-
TBNC03:30
Leganes
vs
Real Madrid 
+1/4-
BDNC03:45
Feirense
vs
Sporting Lisbon
+1 1/4-
GHCLB04:00
Fjolnir
vs
Valur Rey. 
-
CRCA04:05
[6]Limon
vs
Santos Guapiles[12] 
-
GHCLB05:30
Dep.Tachira
vs
Alianza Petrolera
-
ARGTV07:10
Boca Juniors
vs
Union Santa Fe
-
MEXC08:00
[F-2]Cruz Azul
vs
Club Leon[C-3] 
-1/4-
-08:00
[C-1]Queretaro
vs
Dorados[G-2] 
-3/4-
CRCA09:00
[4]Cartagines
vs
Perez Zeledon[3] 
-
-09:00
[8]Herediano
vs
Municipal Grecia[11] 
-
-09:05
[2]Alajuelense
vs
Universidad CR[1] 
-
MEXC10:00
Leones Negros UdeG
vs
Pumas UNAM[D-3] 
+1/4-
-10:00
Correcaminos
vs
UAEM
-1/2-
Các trận đã kết thúc
-10:00FT
[H-2]Chivas Guad.
3 - 0
Tapachula[I-2] 
-1 1/42-0
-10:00FT
[C-2]Mineros de Zac.
2 - 0
Veracruz[G-3] 
+01-0
-10:00FT
[B-2]Club Tijuana
1 - 1
Atlante
-11-1
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com