CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
NHATB 11:00
[15] Mito Hollyhock
vs
Yokohama FC [11]
-1/4 -
- 11:00
[20] Tokyo Verdy
vs
Consa. Sapporo [8]
+1/4 -
- 11:00
[9] Okayama
vs
Kyoto Sanga [10]
+0 -
- 11:00
[21] Kamatamare San.
vs
Giravanz Kita. [4]
+1/4 -
NHAT3 11:00
[11] Fujieda MYFC
vs
Nagano Parceiro [2]
-
NHATJFL 11:00
Maruyasu Okazaki
vs
Sagawa Printing
-
NHATW 11:00
[8] Iga Kunoichi Nữ
vs
Takahashi Nữ [10]
-
- 11:00
[7] Vegalta Sendai Nữ
vs
AS Elfen Sayama Nữ [9]
-
NHATB 12:00
[18] FC Gifu
vs
Oita Trinita [6]
+1/4 -
- 12:00
[22] Kataller Toyama
vs
Tochigi SC [16]
+1/4 -
HQA 12:00
[7] Chunnam Dragons
vs
Seongnam [10]
+0 -
- 12:00
[3] Pohang Steelers
vs
Jeju Utd [5]
-1/2 -
AUSW 13:00
Canberra Utd Nữ
vs
WS Wanderers Nữ
-
- 13:00
Sydney FC Nữ
vs
Brisbane Roar Nữ
-
NHATB 13:00
[17] Ehime FC
vs
V-Varen Nagasaki [13]
+0 -
HQB 13:00
[2] Ansan Police
vs
Gwangju [7]
-
TQB 13:00
[12] Guangdong S.Cave
vs
Beijing BIT FC [11]
-
- 13:00
[7] Huan Xiangtao
vs
Yanbian Baekdu [16]
-
- 13:00
[15] Chengdu Tiancheng
vs
Xinjiang Tianshan [9]
-
- 13:00
[3] Wuhan Zall
vs
Chongqing Lifan [1]
-
- 13:00
[4] Beijing Baxy
vs
Shenzhen Ruby [8]
-
- 13:00
[10] Shenyang Zhongze
vs
Tianjin Songjiang [6]
-
- 13:00
[2] Shijiazhuang YJ
vs
Qingdao Hainiu [13]
-
- 13:00
[5] Qingdao Jonoon
vs
Hebei Zhongji [14]
-
HQA 14:00
[6] Ulsan Hyundai
vs
Suwon Bluewings [2]
+0 -
HQB 15:00
[1] Daejeon Citizen
vs
Bucheon 1995 [10]
-
- 15:00
[6] Suwon City
vs
Anyang [4]
-
AUSA 15:30
[8] Perth Glory
vs
Newcastle Jets [7]
-1/2 -
KAZA 16:00
[5] Ordabasy
vs
Shakhter Kar. [4]
-
- 16:00
[8] Tobol Kostanay
vs
Zhetysu Taldykorgan [7]
-
- 16:00
[12] Spartak Semey
vs
Atyrau [10]
-
RMNB 16:00
[A-9] Berceni
vs
Clinceni [A-1]
-
- 16:00
[B-9] Olimpia Satu Mare
vs
Unirea Tarlungeni [B-6]
-
- 16:00
[A-8] Unirea Slobozia
vs
Farul Constanta [A-7]
-
- 16:00
[A-3] Sageata Navodari
vs
Braila [A-5]
-
- 16:00
[B-11] Bihor Oradea
vs
Caransebes [B-10]
-
- 16:00
[A-10] Bacau
vs
Voluntari [A-2]
-
- 16:00
[B-7] Ramnicu Valcea
vs
Fortuna PC [B-5]
-
- 16:00
[A-12] Balotesti
vs
Dorohoi [A-11]
-
- 16:00
[B-2] Poli Timisoara
vs
Olt Slatina [B-6]
-
- 16:00
[B-4] Mioveni
vs
Soimii Pancota [B-8]
-
NHATJFL 16:00
Okayama II
vs
MIO Biwako
-
CZEB 16:15
[13] Fotbal Trinec
vs
Banik Sokolov [5]
-
CZEU19 16:15
[8] Banik Ostrava U19
vs
Hlucin U19 [22]
-
- 16:15
[15] Teplice U19
vs
Slovan Liberec U19 [17]
-
- 16:15
[20] Opava U19
vs
Pribram U19 [2]
-
HKGA 16:30
[2] Pegasus
vs
Eastern AA [4]
-
ITAU20 17:00
[A-13] Genoa U20
vs
Sampdoria U20 [A-4]
-
GEOA 17:00
[2] Dila Gori
vs
Metalurgi Rustavi [5]
-
- 17:00
[12] Kolkheti Poti
vs
Samtredia [3]
-
- 17:00
[16] Zugdidi
vs
Guria Lanchkhuti [10]
-
CZEU19 17:00
[14] Mlada Boleslav U19
vs
Bohemians U19 [11]
-
- 17:00
[6] Slovacko U19
vs
Jihlava U19 [3]
-
- 17:00
[18] C. Budejovice U19
vs
Meteor Praha U19 [21]
-
- 17:00
[9] Jablonec U19
vs
Pardubice U19 [16]
-
NHATB 17:00
[5] JEF United Chiba
vs
Jubilo Iwata [3]
-1/4 -
- 17:00
[12] Avispa Fukuoka
vs
Matsumoto Yama. [2]
+1/2 -
- 17:00
[1] Shonan Bellmare
vs
Thespa Kusatsu [19]
-1 -
- 17:00
[14] Roas. Kumamoto
vs
Montedio Yama. [7]
+1/4 -
ARMA 18:00
[4] Gandzasar
vs
Shirak [5]
-
ESTA 18:00
[6] Paide Linname.
vs
Tammeka Tartu [7]
-
- 18:00
[2] Nomme Kalju
vs
Sillamae Kalev [4]
-
KAZA 18:00
[11] FK Taraz
vs
Irtysh Pavlodar [9]
-
CZEU19 18:00
[5] MFk Karvina U19
vs
Hradec Kralove U19 [10]
-
UKRU21 18:00
[12] Karpaty Lviv U21
vs
Zorya U21 [5]
-
- 18:00
[7] Metalist Kha. U21
vs
Olimpik Donetsk U21 [13]
-
TNKA 18:30
[11] Genclerbirligi
vs
Istanbul BB [7]
+0 -
DUB 19:00
[6] Heidenheim
vs
Darmstadt [4]
-1/4 -
- 19:00
[12] Nurnberg
vs
St. Pauli [16]
-1/2 -
DUC4T 19:00
[18] Hennef 05
vs
Essen [2]
+1 1/2 -
- 19:00
[15] Schalke 04 II
vs
Bochum II [16]
-1/2 -
- 19:00
[12] Kray
vs
Uerdingen [7]
+0 -
- 19:00
[4] M.gladbach II
vs
Oberhausen [9]
-1/2 -
- 19:00
[10] Verl
vs
Sportfreunde Lotte [13]
+0 -
- 19:00
[17] Siegen
vs
FC Koln II [5]
+3/4 -
KAZA 19:00
[1] Aktobe
vs
Kairat Almaty [2]
-
- 19:00
[3] Astana
vs
Kaisar Kyzylorda [6]
-
MDVA 19:00
[11] Dinamo-Auto
vs
Tiraspol [6]
-
- 19:00
[9] Zaria Balti
vs
Veris [4]
-
RMNB 19:00
[A-6] Rapid Suceava
vs
Gloria Buzau [A-4]
-
CZEU19 19:00
[13] Brno U19
vs
Sparta Praha U19 [4]
-
TNKB 19:00
[2] Antalyaspor
vs
Bucaspor [13]
-
- 19:00
[5] Sanliurfaspor
vs
Manisaspor [18]
-
TDA 19:00
[14] Gefle IF
vs
Helsingborg [10]
-1/4 -
- 19:00
[8] Atvidabergs
vs
Malmo [1]
+1/2 -
- 19:00
[11] Kalmar
vs
AIK Solna [3]
+3/4 -
- 19:00
[7] Djurgardens
vs
Norrkoping [12]
-3/4 -
- 19:00
[13] Falkenbergs
vs
Mjallby AIF [15]
-1/4 -
- 19:00
[2] Goteborg
vs
Halmstads [9]
-1 1/2 -
- 19:00
[16] Brommapojkarna
vs
Elfsborg [4]
+1 3/4 -
- 19:00
[6] Orebro
vs
Hacken [5]
+0 -
DEN3 19:00
[D-6] B1908 Amager
vs
Hellerup [D-3]
-
- 19:00
[T-10] Kolding IF
vs
Ringkjobing IF [T-9]
-
ANHB 19:15
[3] Wolves
vs
Birmingham [23]
-1 -
LBNA 19:15
[2] Racing Beirut
vs
Nabi Sheet [1]
-
BIHA 19:30
[14] Radnik Bijeljina
vs
NK Travnik [9]
-
- 19:30
[13] Vitez FIS
vs
Mladost V. Obr [16]
-
- 19:30
[15] Zvijezda Gradacac
vs
Borac Banja Luka [6]
-
- 19:30
[10] Sloboda Tuzla
vs
Velez Mostar [7]
-
MNEA 19:30
[3] FK Mladost
vs
Celik Niksic
-
- 19:30
[8] Bokelj Kotor
vs
Mogren Budva [10]
-
- 19:30
[9] Zeta
vs
Berane [12]
-
- 19:30
[2] Sutjeska
vs
Lovcen Cetinje [7]
-
- 19:30
[4] Buducnost
vs
Grbalj [6]
-
- 19:30
[5] OFK Petrovac
vs
Rudar [1]
-
DEN3 19:30
[D-15] Avedore IF
vs
Rishoj [D-12]
-
YEMA 19:30
[8] Hilal Hudaydah
vs
Yarmuk Al Rawda [5]
-
- 19:30
[11] Wahda Aden
vs
Tilal Aden [7]
-
ANHA 19:45
[14] Newcastle
vs
Liverpool [7]
+1/2 -
DUC3 20:00
[10] Holstein Kiel
vs
A.Bielefeld [1]
-1/4 -
- 20:00
[3] Wehen
vs
Chemnitzer [8]
-1/4 -
- 20:00
[6] E.Cottbus
vs
Unterhaching [14]
-3/4 -
- 20:00
[2] Dynamo Dresden
vs
Stuttgart Kickers [4]
-1/4 -
DUC4B 20:00
[9] Hannover II
vs
Lubeck [7]
-1/4 -
- 20:00
[1] Hamburger II
vs
Meppen [8]
-1 1/2 -
- 20:00
[6] St. Pauli II
vs
Goslarer [13]
-1/4 -
- 20:00
[4] Ein.Braunschweig II
vs
Oldenburg [17]
-1/2 -
DUC4N 20:00
[9] Hoffenheim II
vs
Offenbach [1]
+1/4 -
- 20:00
[10] Freiburg II
vs
Nottingen [14]
-1/2 -
- 20:00
[7] Homburg
vs
Koblenz [16]
-1 -
- 20:00
[5] Astoria Walldorf
vs
Zweibrucken [17]
-1 -
- 20:00
[6] Hessen Kassel
vs
Ein.Trier [13]
-1/2 -
- 20:00
[11] Neckarelz
vs
Saarbrucken [2]
+1/2 -
- 20:00
[4] Wormatia Worms
vs
Waldhof Man. [12]
-1/4 -
- 20:00
[3] Elversberg
vs
KSV Baunatal [18]
-1 3/4 -
PHB 20:00
[12] Niort
vs
Nancy [4]
-1/4 -
NGA 20:00
[2] Cska Moscow
vs
Zenit [1]
+1/4 -
NGAU21 20:00
[4] Mordovia U21
vs
Krasnodar U21 [11]
-
- 20:00
[7] Rostov U21
vs
Ural U21 [15]
-
- 20:00
[16] Terek G. U21
vs
Ufa U21 [14]
-
- 20:00
[12] Kuban U21
vs
Spartak Mos. U21 [2]
-
- 20:00
[3] Lok. Moscow U21
vs
Din. Moscow U21 [1]
-
- 20:00
[13] Torpedo Moscow U21
vs
Arsenal Tula U21 [9]
-
ALBA 20:00
[2] Partizani Tirana
vs
Apolonia Fier [9]
-
- 20:00
[10] KS Elbasani
vs
Kukesi [3]
-
- 20:00
[6] Vllaznia Shkoder
vs
Teuta Durres [7]
-
- 20:00
[8] Flamurtari Vlore
vs
KF Tirana [1]
-
- 20:00
[5] KF Laci
vs
Skenderbeu [4]
-
BULA 20:00
[2] Ludogorets
vs
Lok. Plovdiv [9]
-
- 20:00
[12] PFK Haskovo
vs
Cska Sofia [1]
-
- 20:00
[11] Marek Dupnitsa
vs
Cherno More [8]
-
- 20:00
[10] Slavia Sofia
vs
Lok. Sofia [6]
-
- 20:00
[4] Levski Sofia
vs
Beroe [7]
-
- 20:00
[3] Litex Lovech
vs
Botev Plovdiv [5]
-
HUNA 20:00
[8] Gyori ETO
vs
Diosgyori [4]
-
GREA 20:00
[14] Platanias
vs
Pas Giannina [10]
-1/4 -
MLTA 20:00
[11] Naxxar Lions
vs
Pieta Hotspurs [10]
-
- 20:00
[12] Zebbug Rangers
vs
Qormi [6]
-
CZEB 20:00
[7] Graffin Vlasim
vs
Vik.Zizkov [4]
-
- 20:00
[3] Taborsko
vs
FK Kolin [16]
-
- 20:00
[1] Sigma Olomouc
vs
Pardubice [10]
-
CZEU19 20:00
[1] Slavia Praha U19
vs
Zlin U19 [19]
-
- 20:00
[7] Vik. Plzen U19
vs
Sigma Olomouc U19 [12]
-
TD3 20:00
[Sodra-13] Skovde
vs
Oddevold [Sodra-4]
-
UKRU21 20:00
[1] Dnipro U21
vs
Dinamo Kiev U21 [3]
-
DEN3 20:00
[D-14] Gentofte-Vangede
vs
Fremad Amager [D-5]
-
- 20:00
[T-11] Sydvest
vs
Naestved BK [T-1]
-
ITA3 20:30
[A-14] Pavia
vs
Torres
-1/2 -
- 20:30
Martina Franca
vs
AS Melfi
-1/4 -
ITAU20 20:30
[C-7] Palermo U20
vs
Empoli U20 [A-2]
-
- 20:30
[A-7] Parma U20
vs
Pro Vercelli U20
-
- 20:30
[C-6] Livorno U20
vs
Frosinone U20
-
- 20:30
[C-4] Napoli U20
vs
Bari U20 [C-8]
-
- 20:30
[C-11] Crotone U20
vs
Avellino U20 [C-14]
-
- 20:30
[B-6] Brescia U20
vs
Virtus Lanciano U20
-
- 20:30
[B-3] Chievo U20
vs
Atalanta U20 [B-2]
-
- 20:30
[B-14] Cittadella U20
vs
Cagliari U20 [B-8]
-
- 20:30
[B-5] Udinese U20
vs
Sassuolo U20 [A-9]
-
- 20:30
[A-5] Spezia U20
vs
Torino U20 [A-1]
-
- 20:30
[A-3] Juventus U20
vs
Carpi U20 [A-10]
-
- 20:30
[B-4] AC Milan U20
vs
Cesena U20 [A-12]
-
- 20:30
[B-9] Varese U20
vs
Virtus Entella U20
-
- 20:30
[A-14] Modena U20
vs
Bologna U20 [A-6]
-
- 20:30
[B-11] Pescara U20
vs
Inter Milan U20 [B-1]
-
- 20:30
[B-12] Ternana U20
vs
Roma U20 [C-3]
-
- 20:30
[C-13] Trapani U20
vs
Fiorentina U20 [C-2]
-
- 20:30
Perugia U20
vs
Verona U20 [B-7]
-
BIA 20:30
[1] Anderlecht
vs
KSC Lokeren [4]
-1 -
RMNA 20:30
[10] Gaz Metan Medias
vs
Universitaea Cluj [13]
-3/4 -
LBNA 20:30
[6] Al Safa
vs
Salam Zgharta [8]
-
- 20:30
[6] Al Safa
vs
Trables SC [3]
-
- 20:30
[11] Shabab Sahel
vs
Tadamon (LBN) [10]
-
- 20:30
[1] Nabi Sheet
vs
Al Ansar (LBN) [5]
-
- 20:30
[12] Al Ahli (LBN)
vs
AL Ahed [4]
-
NPA 20:30
[4] Orlando Pirates
vs
Kaizer Chiefs [1]
-
EGYA 20:45
[9] Ittihad Al Shorta
vs
Ismaily SC [7]
-
ITA 21:00
[7] Napoli
vs
Roma [2]
-1/4 -
ITB 21:00
[17] Virtus Entella
vs
Lanciano [5]
+0 -
- 21:00
[12] Pro Vercelli
vs
Bari [9]
+0 -
- 21:00
[6] Trapani
vs
Brescia [13]
-1/4 -
- 21:00
[8] Avellino
vs
Catania [15]
+0 -
- 21:00
[22] Crotone
vs
Perugia [7]
+0 -
- 21:00
[1] Carpi
vs
Vicenza [21]
-3/4 -
- 21:00
[4] Livorno
vs
Bologna [2]
+0 -
- 21:00
[18] Pescara
vs
Spezia [10]
-1/4 -
- 21:00
[20] Ternana
vs
Cittadella [19]
-1/2 -
ITA3 21:00
Casertana
vs
Ischia Isolaverde
-3/4 -
- 21:00
Mantova
vs
Feralpisalo [A-8]
-1/4 -
- 21:00
[B-10] AC Prato
vs
Forli
-1/4 -
ITAU20 21:00
[C-10] Latina U20
vs
Vicenza U20
-
ARMA 21:00
[1] Ulisses
vs
Alashkert [3]
-
NIRA 21:00
[11] Ballinamallard
vs
Portadown FC [7]
-
CROA 21:00
[4] Split
vs
Dinamo Zagreb [1]
-
ESTA 21:00
[3] Flora Tallinn
vs
Tallinna Kalev [10]
-
CZEA 21:00
[8] Dukla Praha
vs
C. Budejovice [14]
-3/4 -
TNKA 21:00
[8] Bursaspor
vs
Sivasspor [17]
-1/2 -
TD3 21:00
[Sodra-10] Kristianstads
vs
Qviding [Sodra-7]
-
- 21:00
[Sodra-9] Norrby
vs
Utsiktens BK [Sodra-1]
-
- 21:00
[Sodra-6] IS Halmia
vs
Lunds BK [Sodra-5]
-
- 21:00
[Sodra-2] Orgryte
vs
Trelleborgs [Sodra-12]
-
- 21:00
[Sodra-14] IFK Uddevalla
vs
Trollhattan [Sodra-11]
-
- 21:00
[Sodra-3] Motala AIF
vs
Oskarshamns AIK [Sodra-8]
-
DENB 21:00
[7] Bronshoj
vs
Fredericia [9]
-1/4 -
DEN3 21:00
[D-9] B93 Kobenhavn
vs
Nykobing [D-8]
-
- 21:00
[T-13] Varde
vs
Kjellerup IF [T-12]
-
- 21:00
[D-11] Sollerod-Vedbaek
vs
Holbaek [D-10]
-
- 21:00
[T-8] Jammerbugt
vs
IK Skovbakken [T-6]
-
- 21:00
[T-16] Middelfart
vs
Kolding BK [T-15]
-
- 21:00
[T-5] Odder IGF
vs
Brabrand IF [T-7]
-
JORA 21:00
[8] That ras
vs
Faisaly (JOR) [4]
-
- 21:00
[12] Ittihad Al Ramtha
vs
Ahli Amman [11]
-
MARA 21:00
[10] Ittihad Khemisset
vs
Kawkab Marrakech [3]
-
KSB 21:25
[12] Al Mujazzal
vs
Al Watani [10]
-
DUA 21:30
[16] Hamburger
vs
B.Leverkusen [5]
+1/2 -
- 21:30
[7] Hannover 96
vs
Ein.Frankfurt [11]
-1/4 -
- 21:30
[6] Mainz
vs
Wer.Bremen [18]
-3/4 -
- 21:30
[14] Stuttgart
vs
Wolfsburg [3]
+1/4 -
WALA 21:30
[9] Rhyl
vs
Bala Town [3]
+1/4 -
- 21:30
[10] Connah's QN
vs
Port Talbot [6]
+1/4 -
- 21:30
[4] Carmarthen
vs
Bangor City [12]
-3/4 -
ANHA 22:00
[5] Arsenal
vs
Burnley [20]
-1 3/4 -
- 22:00
[1] Chelsea
vs
QPR [19]
-2 -
- 22:00
[9] Everton
vs
Swansea City [6]
-3/4 -
- 22:00
[10] Hull City
vs
Southampton [2]
+1/2 -
- 22:00
[17] Leicester City
vs
West Brom [13]
-1/4 -
- 22:00
[12] Stoke City
vs
West Ham Utd [4]
-1/4 -
ANHB 22:00
[16] Rotherham Utd
vs
Middlesbrough [5]
+1/4 -
- 22:00
[24] Blackpool
vs
Ipswich [10]
+1/4 -
- 22:00
[8] Blackburn Rovers
vs
Reading [14]
-1/2 -
- 22:00
[13] Brentford
vs
Derby County [1]
+1/4 -
- 22:00
[11] Cardiff City
vs
Leeds Utd [18]
-3/4 -
- 22:00
[9] Charlton Athletic
vs
Sheffield Wed. [12]
+0 -
- 22:00
[17] Huddersfield
vs
Nottingham Forest [7]
+0 -
- 22:00
[2] Watford
vs
Millwall [15]
-1/2 -
- 22:00
[19] Wigan
vs
Fulham [20]
-1/4 -
ANHL1 22:00
[9] Rochdale
vs
Preston North End [2]
+1/4 -
- 22:00
[4] Notts County
vs
Walsall [18]
+0 -
- 22:00
[10] Fleetwood Town
vs
Gillingham [21]
-1/2 -
- 22:00
[11] Chesterfield
vs
Yeovil Town [22]
-1/2 -
- 22:00
[5] Peterborough Utd
vs
Scunthorpe Utd [24]
-3/4 -
- 22:00
[8] Milton Keynes Dons
vs
Swindon [3]
-1/2 -
- 22:00
[13] Crawley Town
vs
Crewe Alexandra [23]
-1/2 -
- 22:00
[12] Bradford City
vs
Doncaster Rovers [20]
-1/4 -
- 22:00
[1] Bristol City
vs
Oldham [7]
-1/2 -
- 22:00
[14] Colchester Utd
vs
Port Vale [16]
-1/4 -
- 22:00
[19] Leyton Orient
vs
Coventry [17]
-1/2 -
- 22:00
[6] Sheffield Utd
vs
Barnsley [15]
-1/2 -
ANHL2 22:00
[23] Tranmere Rovers
vs
Stevenage [15]
-1/4 -
- 22:00
[24] Hartlepool
vs
Newport [7]
+1/4 -
- 22:00
[5] Bury
vs
Cambridge Utd [12]
-1/2 -
- 22:00
[21] Dag & Red
vs
Shrewsbury [4]
+1/2 -
- 22:00
[10] Exeter City
vs
Luton Town [1]
+1/4 -
- 22:00
[3] Burton Albion
vs
Plymouth Argyle [6]
-1/4 -
- 22:00
[11] Cheltenham
vs
York [22]
-1/4 -
- 22:00
[17] Mansfield
vs
Southend [9]
+1/4 -
- 22:00
[18] Northampton
vs
Wimbledon [13]
-1/4 -
- 22:00
[19] Oxford Utd
vs
Wycombe [2]
+0 -
- 22:00
[14] Portsmouth
vs
Carlisle [20]
-1/2 -
TBNA 22:00
[14] Granada
vs
Real Madrid [3]
+1 3/4 -
TBNB 22:00
[15] Mallorca
vs
Lugo [9]
-1/2 -
TBN3 22:00
[B-12] Athletic Bilbao B
vs
Sestao [B-2]
-
ITA3 22:00
AC Renate
vs
Novara
+1/4 -
- 22:00
[B-16] Paganese
vs
Barletta [B-15]
-1/4 -
- 22:00
SPAL 1907
vs
L'Aquila [B-8]
-1/4 -
SCOA 22:00
[1] Hamilton
vs
Partick Thistle [8]
-1/2 -
- 22:00
[4] Celtic
vs
Inverness C.T. [2]
-1 1/2 -
- 22:00
[3] Dundee Utd
vs
St. Mirren [10]
-3/4 -
- 22:00
[5] Kilmarnock
vs
Dundee [7]
-1/4 -
BDNB 22:00
[22] Braga II
vs
Santa Clara [16]
-1/4 -
NIRA 22:00
[6] Glentoran
vs
Ballymena Utd [8]
-
- 22:00
[5] Coleraine
vs
Institute [10]
-
- 22:00
[9] Dungannon Swi.
vs
Cliftonville [1]
-
- 22:00
[3] Glenavon
vs
Linfield [2]
-
- 22:00
[4] Crusaders Belfast
vs
Warrenpoint Town [12]
-
HUNA 22:00
[14] Dunaujvaros
vs
Pecsi MFC [13]
-
- 22:00
[15] Nyiregyhaza
vs
Haladas [16]
-
ISRA 22:00
[11] Hapoel Acre
vs
Hap. Beer Sheva [3]
-
MLTA 22:00
[2] Birkirkara
vs
Sliema Wanderers [7]
-
CYPA 22:00
[10] Doxa Katokopia
vs
Apollon Limassol [2]
-
UKRA 22:00
[5] Vorskla
vs
Illichivets [14]
-1 1/2 -
AUTA 22:00
[4] Austria Wien
vs
Sturm Graz [8]
-3/4 -
CHIA 22:00
[1] Univ. de Chile
vs
Univ. Catolica [9]
-
ALGA 22:00
[6] JS Saoura
vs
CR Belouizdad [13]
-
MARA 22:00
[9] Difaa El Jadidi
vs
Olympique Safi [16]
-
GREA 22:15
[3] Veria
vs
Panionios [13]
-3/4 -
MLTA 22:15
[3] Balzan
vs
Valletta [5]
-
KSB 22:25
[6] Al Wehda (KSA)
vs
Al Riyadh [9]
-
HLB 22:30
[11] Den Bosch
vs
TOP Oss [9]
-1/2 -
BIHA 22:30
[2] Zrinjski
vs
Celik [12]
-
BULA 22:30
[1] Cska Sofia
vs
Slavia Sofia [10]
-
SVKA 22:30
[8] Dunajska Stred
vs
Senica [3]
+1/4 -
PERA 22:30
[16] San Simon
vs
Inti Gas Deportes [2]
-
TBN3 23:00
[B-6] Amorebieta
vs
Real Union [B-18]
-
ITA3 23:00
Juve Stabia
vs
Lupa Roma
-1/2 -
- 23:00
Teramo
vs
Piacenza
-1/2 -
- 23:00
[A-11] Aurora Pro Patria
vs
Bassano
+1/2 -
PHA 23:00
[17] Lorient
vs
PSG [2]
+1 -
BDNA 23:00
[17] Penafiel
vs
Estoril [16]
+1/2 -
BDNB 23:00
[24] Maritimo B
vs
SC Covilha [14]
-1/4 -
ISRA 23:00
[13] Hapoel Haifa
vs
Bnei Sakhnin [14]
-
RMNA 23:00
[9] CS Univ Craiova
vs
Botosani [7]
-1/4 -
SVKA 23:00
[5] Spartak Myjava
vs
Zlate Moravce [10]
-1/4 -
CZEA 23:00
[4] Banik Ostrava
vs
Hradec Kralove [16]
-1 -
- 23:00
[11] Slavia Praha
vs
Pribram [10]
-1/2 -
- 23:00
[13] Brno
vs
Slovacko [9]
-1/4 -
- 23:00
[5] Teplice
vs
Jihlava [15]
-3/4 -
DENA 23:00
[9] Vestsjaelland
vs
Esbjerg FB [10]
+1/4 -
EGYA 23:00
[1] Haras Al Hodoud
vs
Semouha Club [11]
-
NPA 23:00
[16] Amazulu
vs
Mpumalanga [9]
-
ISRA 23:30
[9] Ashdod
vs
Hapoel Raanana [6]
-
TNKB 23:30
[8] Elazigspor
vs
Adana Demirspor [6]
-
ECUA 23:30
[7] Nacional Quito
vs
Olmedo [9]
-
TSA 23:45
[1] Zurich
vs
Luzern [10]
-3/4 -
TSB 23:45
[6] Schaffhausen
vs
Le Mont [9]
-3/4 -
- 23:45
[3] Winterthur
vs
Lugano [2]
+0 -
TBNA 00:00
[5] Atletico Madrid
vs
Cordoba [18]
-1 3/4 -
TBNB 00:00
[10] Barcelona B
vs
Sporting Gijon [3]
+0 -
- 00:00
[12] Alaves
vs
Alcorcon [13]
-1/4 -
TBN3 00:00
[B-17] Leioa
vs
Conquense [B-16]
-
ITA 00:00
[17] Empoli
vs
Juventus [1]
+1 1/4 -
BIA 00:00
[9] Standard Liege
vs
KV Mechelen [8]
-3/4 -
ESTA 00:00
[5] Infonet
vs
Trans Narva [8]
-
HUNA 00:00
[10] Lombard Papa
vs
Debreceni [7]
-
CZEB 00:00
[12] Opava
vs
Zlin [9]
-
CYPA 00:00
[9] Ethnikos Achnas
vs
Apoel FC [1]
-
TNKA 00:00
[3] Akhisar Bld.
vs
Trabzonspor [12]
+0 -
TSA 00:00
[2] Basel
vs
Grasshoppers [8]
-1 -
ARGB 00:00
[7] Temperley
vs
Atletico Tucuman [9]
-1/4 -
ALGA 00:00
[7] El Eulma
vs
USM Alger [11]
-
- 00:00
[8] USM Bel Abbes
vs
MC Oran [4]
-
- 00:00
[2] MO Bejaia
vs
RC Arbaa [9]
-
ANHB 00:15
[4] Bournemouth
vs
Brighton [21]
-1/2 -
TBNB 00:15
[20] UE Llagostera
vs
Racing Santander [19]
+0 -
DUA 00:30
[1] Bayern Munich
vs
B.Dortmund [15]
-1 1/4 -
HLA 00:30
[2] Ajax
vs
Dordrecht 90 [17]
-2 1/4 -
GREA 00:30
[5] Asteras Tripolis
vs
Olympiakos [2]
+3/4 -
ISRA 00:30
[7] Maccabi P.Tikva
vs
Maccabi Haifa [8]
-
UKRA 00:30
[12] Metalurg Zap.
vs
Chernomorets [8]
-
AUTA 00:30
[1] RB Salzburg
vs
Admira [6]
-2 1/2 -
- 00:30
[9] SV Ried
vs
Wolfsberger AC [2]
+0 -
- 00:30
[10] Wiener Neustadt
vs
Grodig [5]
+1/4 -
EGYA 00:30
[16] Ahly Cairo
vs
Alaab Damanhur [18]
-
PERA 00:45
[8] Real Garcilaso
vs
Universitario [11]
-
TBN3 01:00
[B-14] Real Madrid B
vs
Rayo Vallecano B [B-15]
-
BDNA 01:00
[3] Vitoria Guimaraes
vs
Sporting Lisbon [4]
+1/2 -
CROA 01:00
[10] Slaven Belupo
vs
HNK Rijeka [2]
-
ARGB 01:00
[19] CA Huracan
vs
Sportivo Belgrano [20]
-1/2 -
MEXB 01:00
[4] Lobos BUAP
vs
Mineros de Zac. [2]
-
ALGA 01:00
[10] ASM Oran
vs
El Harrach [3]
-
NPA 01:15
[3] Mamelodi Sun.
vs
Free State Stars [10]
-
- 01:15
[14] Polokwane
vs
Chippa Utd [6]
-
BRB 01:20
[2] Ponte Preta/SP
vs
Sampaio Correa/MA [9]
-1 -
ITA3 01:30
Real Vicenza
vs
Cremonese [A-6]
-1/4 -
- 01:30
[B-4] Pisa
vs
San Marino Calcio [A-16]
-3/4 -
BIB 01:30
[16] Dessel Sport
vs
Lommel [4]
+3/4 -
RMNA 01:30
[6] Astra Giurgiu
vs
Ceahlaul PN [12]
-1 1/4 -
CHIA 01:30
[6] Palestino
vs
Antofagasta [18]
-
ECUA 01:30
[11] Manta FC
vs
Dep.Cuenca [12]
-
EGYA 01:30
[8] Wadi Degla SC
vs
Al Raja (EGY) [14]
-
HLA 01:45
[3] Feyenoord
vs
Zwolle [4]
-1 1/2 -
- 01:45
[8] Twente
vs
Heerenveen [5]
-1 -
HLB 01:45
[7] De Graafschap
vs
Helmond Sport [18]
-3/4 -
- 01:45
[17] RKC Waalwijk
vs
Almere City [14]
-1/4 -
TBNA 02:00
[1] Barcelona
vs
Celta Vigo [6]
-2 1/2 -
TBNB 02:00
[16] Sabadell
vs
Mirandes [18]
-1/2 -
- 02:00
[4] Las Palmas
vs
Albacete [22]
-1 -
PHA 02:00
[20] Guingamp
vs
SC Bastia [18]
-1/2 -
- 02:00
[11] Lille
vs
Saint-Etienne [4]
-1/4 -
- 02:00
[10] Metz
vs
Caen [15]
+0 -
- 02:00
[13] Montpellier
vs
Evian [19]
-1/2 -
- 02:00
[7] Nice
vs
Lyon [3]
+1/4 -
BIA 02:00
[14] Cercle Brugge
vs
Kortrijk [10]
+1/4 -
- 02:00
[15] Waasland-Beveren
vs
Oostende [7]
+1/4 -
BIB 02:00
[2] Sint Truiden
vs
Heist [15]
-1 1/2 -
- 02:00
[11] WS Bruxelles
vs
Patro Eisden [13]
-3/4 -
- 02:00
[12] Tubize
vs
Woluwe Zaventem [17]
-1 1/4 -
- 02:00
[1] Eupen
vs
Roeselare [10]
-1 -
HUNA 02:00
[6] Ferencvaros
vs
Paksi [3]
-
ARGB 02:00