bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00
[13] Reinmeer Aomori
vs
Honda Lock [5]
-
AUSQSL 12:00
[12] Magpies Crusaders
vs
Olympic FC QLD [3]
-
AUSNSW 12:30
[2] APIA Tigers
vs
Sydney Olympic [5]
-
NHAT3 13:00
[14] Azul Claro Numazu
vs
Nagano Parceiro [18]
-1/2 -
- 13:00
[15] Fukushima Utd
vs
Roas. Kumamoto [1]
+3/4 -
NHATJFL 13:00
[7] Verspah Oita
vs
Tegevajaro Miyazaki [8]
-
- 13:00
[6] Veertien Kuwana
vs
Nara Club [14]
-
- 13:00
[15] Matsue City
vs
Honda FC [1]
-
- 13:00
[12] Suzuka Unlimited
vs
Biwako Seikei [11]
-
AUSNSW 13:30
[11] Rockdale City
vs
Blacktown City [3]
-
AUSBPL 14:00
[7] Caboolture Sports
vs
Centenary Stormers [12]
-
AUSNSW 14:00
[6] Sydney Utd
vs
Sydney FC U21 [10]
-
- 14:00
[12] Hakoah Sydney
vs
Manly Utd [7]
-
NHATJFL 14:00
[9] Maruyasu Okazaki
vs
Sony Sendai [4]
-
NHAT3 15:00
[3] Fujieda MYFC
vs
Sagamihara [10]
-1/2 -
NHATJFL 15:00
[2] FC Imabari
vs
FC Osaka [10]
-
IDNA 15:30
[11] Persija Jakarta
vs
Semen Padang [18]
-
- 15:30
[15] Kalteng Putra
vs
PSM Makassar [13]
-
NHATB 16:00
[5] Mito Hollyhock
vs
Ryukyu [14]
-1/2 -
- 16:00
[17] Machida Zelvia
vs
Tokushima Vortis [12]
+1/4 -
NHAT3 16:00
[4] Cerezo Osaka U23
vs
Gamba Osaka U23 [9]
-1/2 -
DENA 17:00
[14] Silkeborg IF
vs
AC Horsens [13]
-1/4 -
NHATB 17:00
[9] Okayama
vs
Montedio Yama. [3]
+0 -
HQA 17:00
[6] Suwon Bluewings
vs
Seongnam [9]
-1/2 -
- 17:00
[8] Sangju Sangmu
vs
Daegu [5]
+0 -
- 17:00
[2] Ulsan Hyundai
vs
Gangwon [4]
-1/2 -
HQB 17:00
[4] Asan Mugunghwa
vs
Seoul E-Land [10]
-
- 17:00
[5] Ansan Greeners
vs
Jeonnam Dragons [8]
-
- 17:00
[9] Daejeon Citizen
vs
Suwon FC [6]
-
HQ3 17:00
[2] Busan Transp.
vs
Changwon City [8]
-
TQA 17:00
[16] Beijing Renhe
vs
Sh. Shenhua [13]
+1/4 -
VNA 17:00
[10] BCM Bình Dương
vs
Quảng Nam [12]
-
- 17:00
[8] SHB Đà Nẵng
vs
Nam Định [6]
-
- 17:00
[13] HA Gia Lai
vs
SL Nghệ An [5]
-
- 17:00
[11] Hải Phòng
vs
Than Quảng Ninh [3]
-
DUC3 18:00
[11] Chemnitzer
vs
Waldhof Man. [14]
-1/4 -
NGA 18:00
[5] Ural S.r.
vs
Akhmat Groznyi [7]
+0 -
THAA 18:00
[8] Trat FC
vs
Nakhon Ratch. [9]
-
- 18:00
[1] Buriram Utd
vs
Bangkok Utd [3]
-
VNA 18:00
[4] Thanh Hóa
vs
TP.HCM [1]
-
ICC 18:30
[7] Juventus
vs
Tottenham [9]
-1/4 -
TQB 18:30
[11] Guangdong S Tiger
vs
Sichuan Longfor [15]
-
IDNA 18:30
[3] Bhayangkara
vs
Persipura [9]
-
- 18:30
[1] PSIS Semarang
vs
Persib Bandung [14]
-
TQA 18:35
[12] Hebei CFLD
vs
Tianjin Tianhai [15]
-1 -
- 18:35
[4] Shandong Luneng
vs
Shenzhen FC [14]
-1 1/4 -
- 18:35
[11] Henan Jianye
vs
Wuhan Zall [6]
-1/4 -
GHCLB 18:59
Wehen
vs
Boavista
-
- 18:59
Montpellier
vs
Bordeaux
-
DUC3 19:00
[12] Uerdingen
vs
Hallescher [13]
+0 -
KAZA 19:00
[1] Tobol Kostanay
vs
Kairat Almaty [3]
-
DENA 19:00
[12] Aalborg BK
vs
Sonderjyske [5]
+0 -
- 19:00
[11] Esbjerg FB
vs
Hobro I.K. [7]
-1/2 -
TQA 19:00
[9] Jiangsu Suning
vs
Beijing Guoan [2]
+1/2 -
- 19:00
[5] Chongqing Lifan
vs
Shanghai SIPG [3]
+1 1/4 -
THAA 19:00
[13] Sukhothai
vs
Samut Prakan City [4]
-
- 19:00
[12] Muang Thong Utd
vs
Chiangrai Utd [2]
-
VNA 19:00
[9] Viettel
vs
Khánh Hòa [14]
-
- 19:00
[7] Sài Gòn FC
vs
Hà Nội FC [2]
-
POLA 20:00
[12] Zaglebie Lubin
vs
Cracovia Krakow [11]
-1/4 -
ESTA 20:00
[5] Trans Narva
vs
Tulevik Viljandi [8]
-
LATA 20:00
[9] METTA/LU Riga
vs
Rigas Futbola Skola [2]
-
TDA 20:00
[2] Malmo
vs
Sirius [11]
-1 1/2 -
- 20:00
[5] Goteborg
vs
Eskilstuna City [15]
-1 -
TDB 20:00
[3] Mjallby AIF
vs
Halmstads [9]
+1/4 -
MASL 20:00
[11] Felda United
vs
Kedah FA [4]
-
- 20:00
[6] Perak FA
vs
Kuala Lumpur FA [12]
-
- 20:00
[8] Petaling Jaya City
vs
PKNP FC [10]
-
NGA 20:30
[11] Lok. Moscow
vs
FK Tambov [13]
-1 1/4 -
KAZA 20:30
[12] FK Taraz
vs
Zhetysu Taldykorgan [7]
-
BLRA 21:00
[16] Torpedo Minsk
vs
Shakhter Soligo. [3]
-
IREA 21:00
[3] Bohemians
vs
St. Patrick's [5]
-
KAZA 21:00
[11] Atyrau
vs
Ordabasy [4]
-
LATA 21:00
[3] Ventspils
vs
Valmiera / BSS [5]
-
FINA 21:00
[6] Inter Turku
vs
Honka [2]
+0 -
- 21:00
[3] KuPS
vs
IFK Mariehamn [7]
-1/4 -
- 21:00
[9] HIFK
vs
RoPS Rovaniemi [10]
-1/4 -
TSA 21:00
[7] Young Boys
vs
Servette [5]
-1 1/2 -
- 21:00
[6] Zurich
vs
Lugano [8]
-1/4 -
TSB 21:00
[8] SC Kriens
vs
Vaduz [7]
-1/4 -
DENA 21:00
[10] Randers
vs
Brondby [2]
+1/2 -
MASL 21:00
[9] PKNS FC
vs
Selangor FA [3]
-
- 21:00
[2] Pahang
vs
Melaka FA [5]
-
- 21:00
[1] Darul Takzim
vs
Terengganu [7]
-
BRAA 21:00
[7] Botafogo/RJ
vs
Santos/SP [2]
+1/4 -
CZEA 21:30
[15] Bohemians 1905
vs
Mlada Boleslav [5]
+0 -
SCOLC 22:00
[B-4] St. Johnstone
vs
Ross County [B-1]
+0 -
- 22:00
[F-5] Clyde
vs
Airdrieonians [F-3]
-
IREA 22:00
[2] Shamrock Rovers
vs
UC Dublin [9]
-
RMNA 22:00
[8] CSMS Iasi
vs
Astra Giurgiu [7]
+0 -
URUA 22:00
[10] Rampla Juniors
vs
Cerro Montevideo [15]
-
POLA 22:30
[10] Legia Wars.
vs
Pogon Szczecin [13]
-3/4 -
LATA 22:30
[8] Jelgava
vs
FK Liepaja [6]
-
TDA 22:30
[7] Norrkoping
vs
Ostersunds [8]
-3/4 -
TDB 22:30
[16] Osters
vs
Trelleborgs [12]
-3/4 -
BULA 22:45
[9] Botev Plovdiv
vs
Dunav Ruse [14]
-
ICEB 22:59
[12] Magni Grenivik
vs
HK Kopavogur
+1 -
NGA 23:00
[10] Din. Moscow
vs
Rubin Kazan [12]
-1/2 -
ESTA 23:00
[1] Flora Tallinn
vs
Maardu [10]
-
- 23:00
[7] Kuressaare
vs
Levadia T. [2]
-
ICEA 23:00
[2] Breidablik
vs
UMF Grindavik [9]
-1 1/4 -
- 23:00
[7] Fylkir
vs
Vestmannaeyjar [12]
-1 -
NORA 23:00
[6] Brann
vs
Stabaek [13]
-1 1/4 -
NORB 23:00
[3] Raufoss IL
vs
FK Jerv [11]
-1/4 -
- 23:00
[8] Nest-Sotra
vs
Notodden FK [14]
-3/4 -
- 23:00
[6] Start Kristiansand
vs
HamKam [12]
-3/4 -
- 23:00
[5] KFUM Oslo
vs
Aalesund [1]
+1/4 -
- 23:00
[9] Sogndal
vs
Tromsdalen [16]
-1 1/4 -
- 23:00
[15] Strommen
vs
Skeid Fotball [13]
-1/4 -
- 23:00
[10] Sandnes Ulf
vs
Ullensaker/Kisa [7]
+0 -
SRBA 23:00
[8] Indjija
vs
Partizan [9]
-
SLOA 23:00
[7] Mura
vs
NK Bravo [10]
-
DENA 23:00
[6] Midtjylland
vs
Nordsjaelland [3]
-1 -
CHIC 23:00
[14] Barnechea
vs
Colo Colo [12]
-
PERA 23:15
[3] Uni.San Martin
vs
Real Garcilaso [14]
-
EU19 00:00
[B-3] Ireland U19
vs
Séc U19 [B-4]
-
- 00:00
[B-1] Pháp U19
vs
Na Uy U19 [B-2]
-
DUC4BA 00:00
[2] Bayern Munich II
vs
Nurnberg II [3]
-
BIHA 00:00
[1] Sarajevo
vs
Zrinjski [2]
-
ICEA 00:00
[11] KA Akureyri
vs
IA Akranes [3]
+1/4 -
SVKA 00:00
[6] Spartak Trnava
vs
Sered [9]
-
- 00:00
[5] Ruzomberok
vs
Nitra [7]
-
- 00:00
[12] Zemplin Michalovce
vs
MSK Zilina [1]
-
- 00:00
[4] Zlate Moravce
vs
Dunajska Stred [8]
-
CZEA 00:00
[11] Teplice
vs
Slavia Praha [4]
+1 1/4 -
MEXA 00:00
[18] Toluca
vs
Queretaro [14]
-1 -
CRCA 00:00
[5] Cartagines
vs
Santos Guapiles [9]
-
BLRA 00:45
[11] Vitebsk
vs
FK Minsk [13]
-
BULA 01:00
[8] Etar
vs
Levski Sofia [3]
-
- 01:00
[12] Vitosha Bistritsa
vs
Botev Vratsa [13]
-
CROA 01:00
[7] Hajduk Split
vs
Istra 1961 [6]
-1 1/2 -
NORA 01:00
[1] Molde
vs
Sarpsborg [15]
-1 -
NORB 01:00
[2] Sandefjord
vs
Kongsvinger [4]
-3/4 -
RMNA 01:00
[14] Dinamo Bucuresti
vs
FC Uni.Craiova [6]
+0 -
SRBA 01:00
[7] Radnicki Nis
vs
Proleter NS [10]
-
URUA 01:00
[8] Liverpool P. (URU)
vs
CA Fenix [2]
-
- 01:00
[9] Boston River
vs
CA River Plate (URU) [14]
-
- 01:00
[5] Danubio
vs
Nacional Montevideo [3]
-
SLOA 01:10
[2] O.Ljubljana
vs
Domzale [6]
-
NGA 01:30
[14] PFC Sochi
vs
Zenit [6]
+1 -
BIHA 01:30
[7] Sloboda Tuzla
vs
Radnik Bijeljina [5]
-
PERA 01:30
[12] DU Comercio
vs
Sport Boys [13]
-
BIHA 02:00
[3] Siroki Brijeg
vs
Celik [6]
-
BRAA 02:00
[4] Atl. Mineiro/MG
vs
Fortaleza/CE [14]
-3/4 -
- 02:00
[9] Corinthians/SP
vs
Flamengo/RJ [3]
+0 -
BLVA 02:00
[3] Nacional Potosi
vs
Blooming [6]
-
- 02:00
[1] Jorge Wilstermann
vs
Bolivar [4]
-
CHIC 02:00
[16] Nublense
vs
U. La Calera [2]
-
COLB 02:00
[10] Tigres(COL)
vs
Cortulua [6]
-
ECUA 02:00
[12] Mushuc Runa
vs
Barcelona SC [5]
-
PARA 02:00
[10] Deportivo Santani
vs
General Diaz [12]
-
ICEA 02:15
[1] KR Reykjavik
vs
Stjarnan [4]
-1 -
- 02:15
[10] Vikingur Rey.
vs
Valur Rey. [6]
+1/2 -
CRCA 02:30
[7] Municipal Grecia
vs
Jicaral Sercoba
-
COLB 03:00
[15] Atlético
vs
Bogota FC [9]
-
USA 03:00
[Dong-3] Atlanta United
vs
D.C. Utd [Dong-2]
-1 -
CRCA 03:00
[11] Guadalupe FC
vs
Alajuelense [6]
-
PERA 03:30
[11] Alianza Huanuco
vs
Dep. Municipal [6]
-
COLA 03:45
[15] Alianza Petrolera
vs
Rionegro Águilas [19]
-1/2 -
PERA 04:00
[7] Molinos El Pirata
vs
Universitario [5]
-
BLVA 04:15
[11] The Strongest
vs
San Jose [2]
-
ECUA 04:15
[3] Independiente JT
vs
Guayaquil City [13]
-
PARA 04:30
[2] River Plate (PAR)
vs
Sol de America [4]
-
GHCLB 05:00
Liverpool
vs
Sevilla
-
BRAA 05:00
[20] Avai/SC
vs
Goias/GO [12]
-1/4 -
COLA 05:00
[14] Millonarios
vs
Once Caldas [13]
-1/2 -
USA 05:00
[Dong-12] Cincinnati
vs
New England [Dong-8]
+1/4 -
USW 05:00
[6] Chicago RS Nữ
vs
NC Courage (W) [3]
-
CRCA 05:00
[3] Perez Zeledon
vs
Limon [10]
-
CHIC 05:30
[18] Univ. Catolica
vs
San.Morning [24]
-
COLA 05:45
[20] Patriotas
vs
Junior Barranquilla [8]
+1/4 -
BLVA 06:30
[9] Oriente Petrolero
vs
Real Potosi [8]
-
USA 06:30
[Dong-9] Orlando City
vs
New York RB [Dong-4]
-1/4 -
MEXA 06:45
[16] Santos Laguna
vs
Chivas Guad. [2]
-1/4 -
COLA 07:45
[5] Atl. Nacional
vs
Atl. Bucaramanga [16]
-1 -
USA 08:30
[Tay-3] Seattle Sounders
vs
Portland Timbers [Tay-9]
-1/2 -
 
« 21 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com