bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 13:00
[12] Magpies Crusaders
vs
Olympic FC QLD [3]
-
IDNA 16:30
[15] Kalteng Putra
vs
PSM Makassar [12]
-
VNA 17:00
[10] BCM Bình Dương
vs
Quảng Nam [12]
-
- 17:00
[8] SHB Đà Nẵng
vs
Nam Định [6]
-
- 17:00
[13] HA Gia Lai
vs
SL Nghệ An [5]
-
- 17:00
[4] Thanh Hóa
vs
TP.HCM [1]
-
- 17:00
[11] Hải Phòng
vs
Than Quảng Ninh [3]
-
TQA 17:30
[16] Beijing Renhe
vs
Sh. Shenhua [13]
-
DENA 18:00
[14] Silkeborg IF
vs
AC Horsens [13]
-1/4 -
HQA 18:00
[6] Suwon Bluewings
vs
Seongnam [9]
-
- 18:00
[8] Sangju Sangmu
vs
Daegu [5]
-
ICC 18:30
[8] Juventus
vs
Tottenham [12]
-1/4 -
DUC3 19:00
Chemnitzer
vs
Waldhof Man.
-1/4 -
VNA 19:00
[9] Viettel
vs
Khánh Hòa [14]
-
- 19:00
[7] Sài Gòn FC
vs
Hà Nội FC [2]
-
TQB 19:30
[9] Guangdong S Tiger
vs
Sichuan Longfor [15]
-
IDNA 19:30
[1] PSIS Semarang
vs
Persib Bandung [13]
-
TQA 19:35
[8] Jiangsu Suning
vs
Beijing Guoan [1]
-
- 19:35
[5] Chongqing Lifan
vs
Shanghai SIPG [3]
-
- 19:35
[12] Hebei CFLD
vs
Tianjin Tianhai [15]
-
- 19:35
[4] Shandong Luneng
vs
Shenzhen FC [14]
-
- 19:35
[11] Henan Jianye
vs
Wuhan Zall [6]
-
DUC3 20:00
[11] Uerdingen
vs
Hallescher [4]
+0 -
NGA 20:00
[1] Krylya Sovetov
vs
Arsenal-Tula [7]
-1/4 -
- 20:00
[8] Din. Moscow
vs
Rubin Kazan [10]
-1/2 -
- 20:00
[15] PFC Sochi
vs
Zenit [4]
+1 -
- 20:00
[2] Ural S.r.
vs
Akhmat Groznyi [5]
+0 -
- 20:00
[11] Ufa
vs
Krasnodar [14]
+1/2 -
- 20:00
[16] Cska Moscow
vs
FK Orenburg [12]
-1 -
- 20:00
[9] Lok. Moscow
vs
FK Tambov [13]
-1 1/4 -
- 20:00
[3] Rostov
vs
Spartak Moscow [6]
+0 -
TDB 20:00
[2] Mjallby AIF
vs
Halmstads [9]
+1/4 -
DENA 20:00
[12] Aalborg BK
vs
Sonderjyske [5]
-1/4 -
- 20:00
[11] Esbjerg FB
vs
Hobro I.K. [8]
-1/2 -
POLA 21:00
[5] Zaglebie Lubin
vs
Cracovia Krakow [4]
+0 -
MASL 21:00
[9] PKNS FC
vs
Selangor FA [4]
-
- 21:00
[11] Felda United
vs
Kedah FA [3]
-
- 21:00
[6] Perak FA
vs
Kuala Lumpur FA [12]
-
- 21:00
[2] Pahang
vs
Melaka FA [5]
-
- 21:00
[1] Darul Takzim
vs
Terengganu [7]
-
- 21:00
[8] Petaling Jaya City
vs
PKNP FC [10]
-
URUA 21:00
[10] Rampla Juniors
vs
Cerro Montevideo [15]
-
SCOLC 22:00
[B-4] St. Johnstone
vs
Ross County [B-1]
-
- 22:00
[F-3] Clyde
vs
Airdrieonians [F-2]
-
FINA 22:00
[5] Inter Turku
vs
Honka [2]
+0 -
- 22:00
[3] KuPS
vs
IFK Mariehamn [7]
-1/2 -
- 22:00
[9] HIFK
vs
RoPS Rovaniemi [10]
-1/4 -
TSA 22:00
[6] St. Gallen
vs
Luzern [5]
-1/4 -
- 22:00
[1] Young Boys
vs
Servette
-1 1/2 -
- 22:00
[7] Zurich
vs
Lugano [3]
-1/4 -
TSB 22:00
SC Kriens
vs
Vaduz [6]
-
TDA 22:00
[13] Kalmar
vs
Djurgardens [3]
+1/4 -
- 22:00
[6] Hammarby
vs
Elfsborg [9]
-1 -
- 22:00
[2] AIK Solna
vs
Helsingborg [11]
-3/4 -
- 22:00
[1] Malmo
vs
Sirius [10]
-1 1/2 -
- 22:00
[5] Goteborg
vs
Eskilstuna City [15]
-1 -
- 22:00
[12] Orebro
vs
Falkenbergs [16]
-1/4 -
- 22:00
[7] Norrkoping
vs
Ostersunds [8]
-3/4 -
- 22:00
[14] GIF Sundsvall
vs
Hacken [4]
+3/4 -
DENA 22:00
[10] Randers
vs
Brondby [1]
+1/4 -
ECUA 22:00
[1] Macara
vs
Tecnico Uni. [14]
-
- 22:00
[3] Independiente JT
vs
Guayaquil City [13]
-
- 22:00
[2] Catolica Quito
vs
SD Aucas [8]
-
- 22:00
[12] Mushuc Runa
vs
Barcelona SC [4]
-
- 22:00
[5] Delfin SC
vs
Nacional Quito [9]
-
- 22:00
[11] Olmedo
vs
Fuerza Amarilla SC [15]
-
TDB 22:30
[15] Osters
vs
Trelleborgs [11]
-3/4 -
ICEB 22:59
[12] Magni Grenivik
vs
HK Kopavogur
+1 -
IREA 23:00
[2] Shamrock Rovers
vs
UC Dublin [9]
-
NORA 23:00
[6] Brann
vs
Stabaek [13]
-1 1/4 -
NORB 23:00
[3] Raufoss IL
vs
FK Jerv [11]
-1/4 -
- 23:00
[8] Nest-Sotra
vs
Notodden FK [14]
-3/4 -
- 23:00
[6] Start Kristiansand
vs
HamKam [12]
-3/4 -
- 23:00
[5] KFUM Oslo
vs
Aalesund [1]
+1/4 -
- 23:00
[9] Sogndal
vs
Tromsdalen [16]
-1 1/4 -
- 23:00
[15] Strommen
vs
Skeid Fotball [13]
-1/4 -
- 23:00
[10] Sandnes Ulf
vs
Ullensaker/Kisa [7]
+0 -
POLA 23:30
[1] Legia Wars.
vs
Pogon Szczecin [8]
-3/4 -
EU19 00:00
[B-2] Ireland U19
vs
Séc U19 [B-4]
-
- 00:00
[B-1] Pháp U19
vs
Na Uy U19 [B-3]
-
DUC4BA 00:00
[2] Bayern Munich II
vs
Nurnberg II [3]
-
SVKA 00:00
[5] Zemplin Michalovce
vs
MSK Zilina [2]
-
DENA 00:00
[6] Midtjylland
vs
Nordsjaelland [2]
-1 -
NORA 01:00
[1] Molde
vs
Sarpsborg [15]
-1 -
NORB 01:00
[2] Sandefjord
vs
Kongsvinger [4]
-3/4 -
SVKA 01:00
[8] Spartak Trnava
vs
Sered [6]
-
- 01:00
[4] Ruzomberok
vs
Nitra [7]
-
- 01:00
[12] Zlate Moravce
vs
Dunajska Stred [3]
-
MEXA 01:00
[9] Toluca
vs
Queretaro [17]
-1 -
BRAA 02:00
[19] CSA/AL
vs
Atletico/PR [12]
-
- 02:00
[4] Atl. Mineiro/MG
vs
Fortaleza/CE [13]
-
- 02:00
[11] Bahia/BA
vs
Cruzeiro/MG [16]
-
- 02:00
[14] Ceara/CE
vs
Palmeiras/SP [1]
-
- 02:00
[20] Avai/SC
vs
Goias/GO [9]
-
- 02:00
[6] Botafogo/RJ
vs
Santos/SP [2]
-
- 02:00
[8] Corinthians/SP
vs
Flamengo/RJ [3]
-
- 02:00
[5] Internacional/RS
vs
Gremio/RS [10]
-
- 02:00
[7] Sao Paulo/SP
vs
Chapecoense [18]
-
- 02:00
[17] Vasco DG/RJ
vs
Fluminense/RJ [15]
-
URUA 02:00
[8] Liverpool P. (URU)
vs
CA Fenix [2]
-
- 02:00
[9] Boston River
vs
CA River Plate (URU) [14]
-
- 02:00
[5] Danubio
vs
Nacional Montevideo [3]
-
BLVA 03:00
[3] Nacional Potosi
vs
Blooming [6]
-
- 03:00
[1] Jorge Wilstermann
vs
Bolivar [4]
-
COLA 03:00
[14] Millonarios
vs
Once Caldas [13]
-
- 03:00
[4] Envigado
vs
Deportivo Pasto [10]
-
- 03:00
[20] Patriotas
vs
Junior Barranquilla [8]
-
- 03:00
[15] Alianza Petrolera
vs
Rionegro Águilas [19]
-
- 03:00
[18] Union Magdalena
vs
Atletico Huila [3]
-
- 03:00
[17] Deportes Tolima
vs
America Cali [6]
-
- 03:00
[2] Cucuta
vs
Santa Fe [11]
-
- 03:00
[9] Deportivo Cali
vs
Jag de Cordoba [7]
-
- 03:00
[12] La Equidad
vs
Inde.Medellin [1]
-
- 03:00
[5] Atl. Nacional
vs
Atl. Bucaramanga [16]
-
PARA 03:00
[12] Deportivo Santani
vs
General Diaz [11]
-
CRCA 03:00
[3] Perez Zeledon
vs
Limon [10]
-
- 03:00
[5] Cartagines
vs
Santos Guapiles [9]
-
- 03:00
[1] San Carlos
vs
Dep. Saprissa [2]
-
- 03:00
[8] Universidad CR
vs
Herediano [4]
-
- 03:00
[11] Guadalupe FC
vs
Alajuelense [6]
-
- 03:00
[7] Municipal Grecia
vs
Jicaral Sercoba
-
ICEA 03:15
[2] Breidablik
vs
UMF Grindavik [9]
-
- 03:15
[11] KA Akureyri
vs
IA Akranes [3]
-
- 03:15
[1] KR Reykjavik
vs
Stjarnan [4]
-
- 03:15
[7] Fylkir
vs
Vestmannaeyjar [12]
-
BLVA 05:15
[11] The Strongest
vs
San Jose [2]
-
PARA 05:30
[6] River Plate (PAR)
vs
Sol de America [8]
-
MEXA 07:45
[11] Santos Laguna
vs
Chivas Guad. [14]
-1/4 -
USAA 08:00
[Dong-12] Cincinnati
vs
New England [Dong-9]
+0 -
- 08:00
[Dong-4] Atlanta United
vs
D.C. Utd [Dong-2]
-1 -
- 08:00
[Tay-2] Seattle Sounders
vs
Portland Timbers [Tay-10]
-1/2 -
- 08:00
[Dong-8] Orlando City
vs
New York RB [Dong-3]
-1/4 -
 
« 21 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com