CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00
[20] Zweigen Kan.
vs
JEF United Chiba [15]
-
- 11:00
[9] V-Varen Nagasaki
vs
Mito Hollyhock [16]
-
- 11:00
[8] Matsumoto Yama.
vs
Avispa Fukuoka [7]
-
NHATJFL 11:00
[10] MIO Biwako
vs
Honda FC [3]
-
- 11:00
[14] Tochigi Uva
vs
FC Imabari [9]
-
- 11:00
[1] Vanraure Hachinohe
vs
Urayasu SC [13]
-
- 11:00
[15] Maruyasu Okazaki
vs
Verspah Oita [12]
-
- 11:00
[7] Veertien Kuwana
vs
Reinmeer Aomori [5]
-
- 11:00
[11] Tokyo Musashino
vs
Nara Club [16]
-
- 11:00
[4] Sony Sendai
vs
FC Osaka [2]
-
- 11:00
[8] Honda Lock
vs
Ryutsu Keizai [6]
-
NHATA 12:00
[14] Ventforet Kofu
vs
Jubilo Iwata [6]
-
- 12:00
[12] Vegalta Sendai
vs
FC Tokyo [5]
-
NHATB 12:00
[10] Montedio Yama.
vs
Nagoya Grampus [4]
-
- 12:00
[14] Okayama
vs
Tokushima Vortis [5]
-
HQB 12:00
[5] Suwon City
vs
Seongnam [10]
-
HQA 13:00
[9] Jeonnam Dragons
vs
Gwangju [11]
-
NHATB 14:00
[13] Ehime FC
vs
Renofa Yamaguchi [18]
-
- 14:00
[19] Kyoto Sanga
vs
Kamatamare San. [21]
-
- 14:00
[1] Tokyo Verdy
vs
Yokohama FC [3]
-
- 14:00
[17] Roas. Kumamoto
vs
Thespa Kusatsu [22]
-
- 14:00
[11] FC Gifu
vs
Oita Trinita [6]
-
- 14:00
[12] Machida Zelvia
vs
Shonan Bellmare [2]
-
HQB 14:00
[8] Daejeon Citizen
vs
Gyeongnam [1]
-
NHATA 15:00
[10] Sagan Tosu
vs
Yokohama FM [11]
-
HQA 15:00
[6] Gangwon
vs
Incheon Utd [12]
-
IDNA 15:00
Surabaya
vs
Gresik Utd
-
CZEU21 15:15
[16] Slavia Praha U21
vs
Bohemians U21 [7]
-
- 15:15
[11] S. Liberec U21
vs
Sparta Praha U21 [4]
-
DUCU19 16:00
[1-10] Ein.Frankfurt U19
vs
Bayern Munich U19 [1-1]
-
- 16:00
[2-1] Wolfsburg U19
vs
Hertha Berlin U19 [2-2]
-
- 16:00
[1-2] Mainz U19
vs
Stuttgart Kickers U19 [1-14]
-
- 16:00
[1-2] Mainz U19
vs
Munchen 1860 U19 [1-13]
-
- 16:00
[3-12] Essen U19
vs
FC Koln U19 [3-5]
-
- 16:00
[3-10] Oberhausen U19
vs
A.Bielefeld U19 [3-11]
-
- 16:00
[3-4] Bochum U19
vs
Preuben Munster U19 [3-9]
-
- 16:00
[3-7] Duisburg U19
vs
B.Dortmund U19 [3-1]
-
- 16:00
[3-8] Fort.Dusseldorf U19
vs
M.gladbach U19 [3-6]
-
- 16:00
[3-3] B.Leverkusen U19
vs
Vik.Koln U19 [3-13]
-
- 16:00
[2-9] Wer.Bremen U19
vs
St. Pauli U19 [2-12]
-
- 16:00
[1-3] Augsburg U19
vs
Stuttgart U19 [1-11]
-
- 16:00
[1-6] Nurnberg U19
vs
Greuther Furth U19 [1-7]
-
- 16:00
[1-4] Hoffenheim U19
vs
Munchen 1860 U19 [1-13]
-
- 16:00
[1-8] Karlsruher U19
vs
Ingolstadt U19 [1-12]
-
- 16:00
[2-13] E.Cottbus U19
vs
Osnabruck U19 [2-7]
-
- 16:00
[2-4] Leipzig U19
vs
CZ Jena U19 [2-11]
-
- 16:00
[1-5] Kaiserslautern U19
vs
Freiburg U19 [1-9]
-
- 16:00
[2-10] Dynamo Dresden U19
vs
Holstein Kiel U19 [2-5]
-
- 16:00
[3-14] Wuppertaler U19
vs
Schalke 04 U19 [3-2]
-
- 16:00
[2-8] Ein.Braunschweig U19
vs
Hamburger U19 [2-3]
-
- 16:00
[2-14] JFV Nordwest U19
vs
Hannover 96 U19 [2-6]
-
CZEU21 16:00
[8] Vik.Plzen U21
vs
Jablonec U21 [6]
-
- 16:00
[10] Teplice U21
vs
Hra. Kralove U21 [5]
-
- 16:00
[3] MFk Karvina U21
vs
Fotbal Trinec U21 [15]
-
TBNA 17:00
[11] Alaves
vs
Athletic Bilbao [6]
-
THA 17:00
[4] Chiangrai Utd
vs
Police Utd [7]
-
ITA 17:30
[11] Udinese
vs
Atalanta [5]
-
ANHB 18:00
[24] Rotherham Utd
vs
Derby County [10]
-
- 18:00
[20] Nottingham Forest
vs
Ipswich [16]
-
- 18:00
[12] Aston Villa
vs
Brighton [1]
-
- 18:00
[9] Brentford
vs
Blackburn Rovers [22]
-
- 18:00
[17] Bristol City
vs
Birmingham [21]
-
- 18:00
[18] Burton Albion
vs
Reading [4]
-
- 18:00
[3] Huddersfield
vs
Cardiff City [13]
-
- 18:00
[2] Newcastle
vs
Barnsley [14]
-
- 18:00
[8] Norwich
vs
QPR [19]
-
- 18:00
[5] Sheffield Wed.
vs
Fulham [6]
-
- 18:00
[23] Wigan
vs
Leeds Utd [7]
-
- 18:00
[15] Wolves
vs
Preston North End [11]
-
LATA 18:00
[1] Spartaks Jurmala
vs
Ventspils [3]
-
CZEU21 18:00
[14] C. Budejovice U21
vs
Brno U21 [2]
-
THA 18:00
[16] Sisaket FC
vs
Suphanburi [10]
-
- 18:00
[3] Bangkok Glass
vs
Sukhothai [15]
-
- 18:00
[2] Buriram Utd
vs
Ratchaburi [11]
-
DUB 18:30
[9] Sandhausen
vs
Nurnberg [8]
-
- 18:30
[12] Fort.Dusseldorf
vs
Wurzburger [14]
-
- 18:30
[7] Heidenheim
vs
Hannover 96 [3]
-
- 18:30
[10] Bochum
vs
A.Bielefeld [17]
-
- 18:30
[2] Ein.Braunschweig
vs
Union Berlin [4]
-
- 18:30
[5] Dynamo Dresden
vs
Munchen 1860 [15]
-
- 18:30
[6] Greuther Furth
vs
Karlsruher [18]
-
- 18:30
[13] Kaiserslautern
vs
St. Pauli [11]
-
- 18:30
[1] Stuttgart
vs
Erzgebirge Aue [16]
-
DUC4DB 18:30
[15] Meuselwitz
vs
Babelsberg [7]
-
- 18:30
[13] BFC Dynamo
vs
Auerbach [8]
-
- 18:30
[4] BFC Viktoria 1889
vs
Budissa Bautzen [17]
-
- 18:30
[9] Wacker Nordhausen
vs
Hertha Berlin II [5]
-
- 18:30
[3] RB Leipzig II
vs
Union Furstenwalde [11]
-
- 18:30
[10] Oberlausitz
vs
Berlin AK 07 [6]
-
- 18:30
[16] Luckenwalde
vs
E.Cottbus [2]
-
- 18:30
[14] Schonberg
vs
CZ Jena [1]
-
- 18:30
[12] Lok.Leipzig
vs
Neustrelitz [18]
-
IDNA 18:30
Persib Bandung
vs
Persipura
-
DUC4B 19:00
[2] Weiche Flensburg
vs
St. Pauli II [9]
-
- 19:00
[5] Havelse
vs
VfV 06 Hildesheim [17]
-
- 19:00
[18] SV Eichede
vs
Meppen [1]
-
CZEU21 19:00
[13] Jihlava U21
vs
Mlada Bole. U21 [1]
-
ANHA 19:30
[3] Liverpool
vs
Southampton [9]
-
ITA3 19:30
[B-10] Feralpisalo
vs
Teramo [B-14]
-
- 19:30
[B-16] Forli
vs
Ancona [B-19]
-
- 19:30
[A-11] Maceratese
vs
Venezia [B-1]
-
- 19:30
[B-5] Sambenedettese
vs
Pordenone [B-3]
-
- 19:30
[B-18] Alma Fano
vs
Bassano [B-11]
-
- 19:30
[B-4] Padova
vs
Lumezzane [B-15]
-
- 19:30
[B-6] Gubbio
vs
Modena [B-12]
-
- 19:30
[B-9] Albinoleffe
vs
Santarcangelo [B-8]
-
- 19:30
[B-17] Mantova
vs
Alto Adige [B-13]
-
- 19:30
[B-2] Parma
vs
Reggiana [B-7]
-
HLA 19:30
[13] SBV Excelsior
vs
Feyenoord [1]
-
- 19:30
[14] Zwolle
vs
Heerenveen [8]
-
- 19:30
[2] Ajax
vs
Go Ahead Eagles [18]
-
- 19:30
[10] Groningen
vs
PSV Eindhoven [3]
-
- 19:30
[9] Heracles Almelo
vs
ADO Den Haag [12]
-
- 19:30
[17] NEC Nijmegen
vs
AZ Alkmaar [5]
-
- 19:30
[15] Roda JC
vs
Willem II [11]
-
- 19:30
[16] Sparta Rotterdam
vs
Twente [7]
-
- 19:30
[4] Utrecht
vs
Vitesse Arnhem [6]
-
BIA 19:30
[4] Oostende
vs
Gent [5]
-
ITA 20:00
[14] Sassuolo
vs
Fiorentina [8]
-
- 20:00
[12] Chievo
vs
Palermo [19]
-
- 20:00
[17] Empoli
vs
Bologna [15]
-
- 20:00
[16] Genoa
vs
Inter Milan [7]
-
- 20:00
[4] Lazio
vs
Sampdoria [10]
-
- 20:00
[20] Pescara
vs
Crotone [18]
-
DUC4B 20:00
[15] USI Lupo-Martini
vs
Drochtersen/Assel [6]
-
- 20:00
[11] Oldenburg
vs
Ein. Norderstedt [8]
-
PHA 20:00
[9] Rennes
vs
Montpellier [13]
-
NORB 20:00
[10] Arendal
vs
FK Jerv [15]
-
TNKA 20:00
[15] Kayserispor
vs
Konyaspor [8]
-
- 20:00
[16] Gaziantepspor
vs
Galatasaray [4]
-
- 20:00
[12] Bursaspor
vs
Besiktas [1]
-
- 20:00
[13] Alanyaspor
vs
Karabukspor [11]
-
- 20:00
[9] Osmanlispor
vs
Akhisar Bld. [14]
-
- 20:00
[2] Istanbul BB
vs
Genclerbirligi [7]
-
- 20:00
[10] Kasimpasa
vs
Rizespor [17]
-
- 20:00
[18] Adanaspor
vs
Trabzonspor [5]
-
- 20:00
[3] Fenerbahce
vs
Antalyaspor [6]
-
TNKB 20:00
[6] Boluspor
vs
Sanliurfaspor [15]
-
- 20:00
[13] Adana Demirspor
vs
Malatyaspor [1]
-
- 20:00
[10] Denizlispor
vs
Eskisehirspor [2]
-
- 20:00
[16] Mersin Idman
vs
Goztepe [5]
-
- 20:00
[3] Sivasspor
vs
Bandirmaspor [18]
-
- 20:00
[11] Balikesirspor
vs
Manisaspor [12]
-
- 20:00
[9] Altinordu SK
vs
Elazigspor [8]
-
- 20:00
[17] Gaziantep B.B
vs
Umraniyespor [7]
-
- 20:00
[14] Samsunspor
vs
Giresunspor [4]
-
MASL 20:00
[12] Penang FA
vs
Felda United [8]
-
NPA 20:00
[5] Mamelodi Sun.
vs
Baroka FC [15]
-
- 20:00
[6] Polokwane
vs
SuperSport Utd [4]
-
DUA 20:30
[15] Hamburger
vs
Mainz [13]
-
IREA 20:30
[5] Derry City
vs
Bohemians [9]
-
LATA 21:00
[7] METTA/LU Riga
vs
FK Liepaja [5]
-
TBNA 21:15
[12] Valencia
vs
Osasuna [20]
-
MKDA 21:30
[1] Vardar
vs
Makedonija [10]
-
- 21:30
[5] Sileks Kratovo
vs
Rabotnicki [3]
-
- 21:30
[7] Shkupi
vs
Pobeda [8]
-
- 21:30
[4] Pelister
vs
Renova [6]
-
- 21:30
[2] Shkendija
vs
Bregalnica Stip [9]
-
KUWA 21:35
[5] Kazma
vs
Khaitan [12]
-
ANHA 22:00
[7] Arsenal
vs
Man Utd [5]
-
PHA 22:00
[5] Lyon
vs
Nantes [8]
-
BDNA 22:00
[17] Tondela
vs
Vitoria Setubal [11]
-
- 22:00
[14] Estoril
vs
Chaves [8]
-
- 22:00
[16] Moreirense
vs
Braga [5]
-
- 22:00
[10] Boavista
vs
Nacional Madeira [18]
-
- 22:00
[6] Maritimo
vs
Porto [2]
-
- 22:00
[12] Pacos Ferreira
vs
Feirense [9]
-
- 22:00
[7] Rio Ave
vs
Benfica [1]
-
- 22:00
[3] Sporting Lisbon
vs
Belenenses [13]
-
- 22:00
[4] Vitoria Guimaraes
vs
Arouca [15]
-
BDNB 22:00
[9] Sporting CP B
vs
Benfica B [3]
-
- 22:00
[5] Braga II
vs
Porto B [14]
-
- 22:00
[2] Aves
vs
Penafiel [4]
-
- 22:00
[15] Academico Viseu
vs
Uniao Madeira [10]
-
- 22:00
[8] Gil Vicente
vs
AD Fafe [21]
-
- 22:00
[19] Vizela
vs
Cova Piedade [16]
-
- 22:00
[7] Santa Clara
vs
Olhanense [22]
-
- 22:00
[20] SC Freamunde
vs
Portimonense [1]
-
- 22:00
[12] Academica Coim
vs
Vitoria Guimaraes B [11]
-
- 22:00
[6] Varzim
vs
Famalicao [18]
-
- 22:00
[17] Leixoes
vs
SC Covilha [13]
-
ARMA 22:00
[4] Pyunik
vs
Shirak [3]
-
LUXA 22:00
[11] Jeunesse Canach
vs
UNA Strassen [7]
-
- 22:00
[10] Racing Union
vs
Mondorf-les. [6]
-
- 22:00
[13] RM Hamm Benfica
vs
Victoria Rosport [9]
-
- 22:00
[12] US Rumelange
vs
Fola Esch [3]
-
- 22:00
[5] UT Petange
vs
Progres Niedercorn [4]
-
- 22:00
[1] Differdange
vs
Kaerjeng 97 [14]
-
- 22:00
[8] Jeunesse Esch
vs
Dudelange [2]
-
ITA3 22:30
[C-4] Juve Stabia
vs
Taranto [C-17]
-
- 22:30
[C-9] Cosenza
vs
Foggia [C-1]
-
- 22:30
[C-5] Siracusa
vs
Virtus Francavilla [C-7]
-
- 22:30
[C-19] AS Melfi
vs
Matera [C-3]
-
- 22:30
[C-8] Casertana
vs
Catania [C-6]
-
- 22:30
[C-14] SS Monopoli
vs
Akragas [A-17]
-
- 22:30
[C-12] Fondi
vs
Catanzaro [C-15]
-
- 22:30
[C-18] Vibonese
vs
Messina [C-13]
-
- 22:30
[C-16] Reggina
vs
Paganese [C-11]
-
- 22:30
[C-2] Lecce
vs
Fidelis Andria [C-10]
-
DUA 22:30
[6] Freiburg
vs
Schalke 04 [11]
-
BIA 23:00
[1] Anderlecht
vs
Zulte-Waregem [3]
-
NORA 23:00
[9] Valerenga
vs
Stabaek [3]
-
- 23:00
[7] Tromso
vs
Kristiansund [16]
-
- 23:00
[6] Stromsgodset
vs
Sarpsborg [2]
-
- 23:00
[8] Haugesund
vs
Sogndal [13]
-
- 23:00
[14] Viking
vs
Sandefjord [10]
-
NORB 23:00
[2] Start Kristiansand
vs
Ullensaker/Kisa [3]
-
- 23:00
[11] Fredrikstad
vs
Floro SK [13]
-
- 23:00
[16] Elverum
vs
Ranheim IL [4]
-
- 23:00
[12] Levanger FK
vs
Strommen [9]
-
- 23:00
[7] Tromsdalen
vs
Bodo Glimt [1]
-
- 23:00
[8] Asane Fotball
vs
Mjondalen [5]
-
TBNA 23:30
[16] Deportivo
vs
Espanyol [9]
-
ICEA 00:00
[5] Stjarnan
vs
Vestmannaeyjar [9]
-
NORB 00:00
[14] Kongsvinger
vs
Sandnes Ulf [6]
-
KUWA 00:00
[8] Al Jahra
vs
Al Sahel [14]
-
- 00:00
[15] Burgan SC
vs
Al Arabi (KUW) [3]
-
NORA 01:00
[1] Rosenborg
vs
Brann [4]
-
TBNA 01:45
[14] Malaga
vs
Celta Vigo [10]
-
ITA 01:45
[6] AC Milan
vs
Roma [2]
-
PHA 02:00
[6] Marseille
vs
Nice [3]
-
URUA 02:00
[13] CA Juventud
vs
Boston River [6]
-
- 02:00
[16] IA Sud America
vs
Wanderers [4]
-
- 02:00
[9] Rampla Juniors
vs
CA Fenix [10]
-
- 02:00
[14] Plaza Colonia
vs
El Tanque Sisley [5]
-
- 02:00
[11] Danubio
vs
Liverpool P. (URU) [15]
-
- 02:00
[3] Defensor SC
vs
Nacional Montevideo [1]
-
- 02:00
[2] CA Penarol
vs
Cerro Montevideo [7]
-
- 02:00
[8] CA River Plate (URU)
vs
Racing Club Mdeo [12]
-
ICEA 02:15
[10] Vik. Olafsvik
vs
KB Reykjavik
-
- 02:15
[1] Hafnarfjordur
vs
KA Akureyri
-
PARA 03:00
[5] Sol de America
vs
Cerro Porteno [4]
-
- 03:00
[6] General Diaz
vs
Deportivo Capiata [8]
-
- 03:00
[12] Sportivo Trinidense
vs
Nacional [9]
-
- 03:00
[10] Sportivo Luqueno
vs
Independiente F.B.C. [7]
-
- 03:00
[3] Olimpia Asuncion
vs
Guarani CA [2]
-
- 03:00
[1] Libertad
vs
Rubio nu [11]
-
 
« 19 tháng 03 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588