x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00
[15] Nagano Parceiro
vs
Kamatamare San. [14]
-
- 11:00
[12] Sagamihara
vs
Fujieda MYFC [2]
-
- 11:00
[18] Grulla Morioka
vs
Gainare Tottori [6]
-
- 11:00
[13] Gamba Osaka U23
vs
Cerezo Osaka U23 [10]
-
- 11:00
[17] FC Tokyo U23
vs
Fukushima Utd [9]
-
- 11:00
[3] Thespa Kusatsu
vs
Kataller Toyama [5]
-
- 11:00
[1] Giravanz Kita.
vs
Yokohama SCC [16]
-
- 11:00
[4] Roas. Kumamoto
vs
Azul Claro Numazu [11]
-
- 11:00
[7] Blaublitz Akita
vs
Vanraure Hachinohe [8]
-
NHATJFL 11:00
[14] Nara Club
vs
FC Imabari [3]
-
- 11:00
[10] Verspah Oita
vs
Honda Lock [5]
-
- 11:00
[11] Biwako Seikei
vs
Tegevajaro Miyazaki [6]
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 11:00
[15] Ryutsu Keizai
vs
Veertien Kuwana [8]
-
- 11:00
[12] FC Osaka
vs
Matsue City [16]
-
- 11:00
[7] Reinmeer Aomori
vs
Tokyo Musashino [4]
-
- 11:00
[2] Sony Sendai
vs
Suzuka Unlimited [13]
-
HQB 11:00
[8] Suwon FC
vs
Gwangju [1]
-
NHATB 12:00
[3] Yokohama FC
vs
Tokyo Verdy [13]
-
- 12:00
[14] Renofa Yamaguchi
vs
JEF United Chiba [17]
-
- 12:00
[1] Kashiwa Reysol
vs
Avispa Fukuoka [18]
-
- 12:00
[12] Alb. Niigata (JPN)
vs
Kyoto Sanga [5]
-
- 12:00
[9] Ventforet Kofu
vs
Kagoshima [20]
-
Đang tải...
- 12:00
[2] Montedio Yama.
vs
Ehime FC [16]
-
- 12:00
[7] Tokushima Vortis
vs
Mito Hollyhock [6]
-
- 12:00
[8] Okayama
vs
Tochigi SC [21]
-
- 12:00
[19] Machida Zelvia
vs
FC Gifu [22]
-
- 12:00
[15] Ryukyu
vs
Omiya Ardija [4]
-
- 12:00
[11] V-Varen Nagasaki
vs
Zweigen Kan. [10]
-
AUSA 13:00
[11] Wellington Phoenix
vs
Perth Glory [5]
+1/4 -
HQB 13:00
[6] Bucheon 1995
vs
Asan Mugunghwa [5]
-
- 13:00
[2] Busan I'Park
vs
Jeonnam Dragons [7]
-
AUSA 15:00
[4] Western United
vs
Melbourne City [3]
-1/4 -
TQA 15:30
[14] Tianjin Tianhai
vs
Beijing Renhe [16]
-3/4 -
IDNA 15:30
[6] Persebaya Surabaya
vs
PSS Sleman [5]
-
- 15:30
[18] Kalteng Putra
vs
Persela Lamon [15]
-
CZEU19 17:00
Sparta Praha U19
vs
Brno U19
-
- 17:00
Slavia Praha U19
vs
Vik. Plzen U19
-
- 17:00
Zlin U19
vs
C. Budejovice U19
-
- 17:00
Pardubice U19
vs
Mlada Boleslav U19
-
- 17:00
Pribram U19
vs
Sigma Olomouc U19
-
VNC 17:00
BCM Bình Dương
vs
Quảng Nam
-
TBNA 18:00
[17] Celta Vigo
vs
Real Sociedad [4]
+1/4 -
HLA 18:15
[6] Heerenveen
vs
Groningen [11]
-1/2 -
ITA 18:30
[13] Bologna
vs
Sampdoria [20]
-1/2 -
IDNA 18:30
[12] Bhayangkara
vs
PSM Makassar [11]
-
- 18:30
[9] Persija Jakarta
vs
Persib Bandung [14]
-
EU17VL 18:59
Nga U17
vs
Romania U17
-
- 18:59
Hungary U17
vs
Latvia U17
-
- 18:59
Thụy Sỹ U17
vs
San Marino U17
-
- 18:59
T.N.Kỳ U17
vs
Luxembourg U17
-
- 18:59
Italia U17
vs
Bắc Ireland U17
-
- 18:59
Serbia U17
vs
Belarus U17
-
VNC 19:00
Hà Nội FC
vs
TP.HCM
-
EUW17VL 19:30
[1-4] Croatia U17 Nữ
vs
Bosnia & Herz U17 Nữ [1-2]
-
- 19:30
[1-3] Bỉ U17 Nữ
vs
Anh U17 Nữ [1-1]
-
DUB 19:30
[14] Holstein Kiel
vs
Bochum [16]
-1/2 -
- 19:30
[15] Darmstadt
vs
Erzgebirge Aue [4]
-1/4 -
- 19:30
[11] Sandhausen
vs
Wehen [18]
-1/2 -
- 19:30
[7] Heidenheim
vs
St. Pauli [8]
-1/4 -
- 19:30
[17] Dynamo Dresden
vs
A.Bielefeld [3]
+1/4 -
- 19:30
[1] Hamburger
vs
Stuttgart [2]
-1/2 -
- 19:30
[10] Karlsruher
vs
Hannover 96 [12]
+0 -
- 19:30
[9] Nurnberg
vs
Jahn Regensburg [5]
-1/2 -
- 19:30
[13] Osnabruck
vs
Greuther Furth [6]
-1/4 -
DUC4DB 19:30
[16] Ger.Halberstadt
vs
Hertha Berlin II [1]
-
- 19:30
[15] Babelsberg
vs
E.Cottbus [4]
-
- 19:30
[5] Wacker Nordhausen
vs
Optik Rathenow [17]
-
- 19:30
[11] Berliner FC Dynamo
vs
Meuselwitz [12]
-
- 19:30
[6] Union Furstenwalde
vs
RW Erfurt [7]
-
- 19:30
[13] C. Leipzig
vs
Auerbach [8]
-
- 19:30
[18] Bischofswerdaer
vs
Lok.Leipzig [3]
-
- 19:30
[14] SV Lichtenberg
vs
VSG Altglienicke [2]
-
- 19:30
[9] Viktoria Berlin
vs
Berlin AK 07 [10]
-
MKDA 19:30
[3] Makedonija
vs
Shkendija [6]
-
- 19:30
[10] Rabotnicki
vs
Vardar [1]
-
- 19:30
[5] Sileks Kratovo
vs
FC Struga [7]
-
- 19:30
[9] Borec Veles
vs
Academy Pandev [2]
-
- 19:30
[4] Renova
vs
Shkupi [8]
-
TQA 19:35
[5] Jiangsu Suning
vs
Shandong Luneng [4]
-1/2 -
- 19:35
[2] Shanghai SIPG
vs
Dalian Yifang [8]
-1 1/2 -
- 19:35
[1] Guangzhou Ever.
vs
Henan Jianye [10]
-2 -
TBNA 20:00
[11] Levante
vs
Espanyol [19]
-1/2 -
DUC4B 20:00
[8] Havelse
vs
Wolfsburg II [3]
-
- 20:00
[11] Ein. Norderstedt
vs
Drochtersen/Assel [9]
-
- 20:00
[18] Hannoverscher SC
vs
Holstein Kiel II [2]
-
- 20:00
[10] Oldenburg 1987
vs
Hansa Luneburg [5]
-
NGA 20:00
[9] Rubin Kazan
vs
Ural S.r. [7]
-1/4 -
- 20:00
[6] Krylya Sovetov
vs
Zenit [1]
+1 -
- 20:00
[16] FK Tambov
vs
Ufa [12]
+0 -
- 20:00
[14] Akhmat Groznyi
vs
Arsenal-Tula [10]
-1/4 -
- 20:00
[2] Krasnodar
vs
FK Orenburg [11]
-1 -
- 20:00
[5] Cska Moscow
vs
Din. Moscow [15]
-1/2 -
- 20:00
[3] Lok. Moscow
vs
Spartak Moscow [8]
-1/2 -
- 20:00
[4] Rostov
vs
PFC Sochi [13]
-3/4 -
NGB 20:00
[9] Baltika
vs
Torpedo Moscow [1]
-
- 20:00
[15] Luch Energiya
vs
Krasnodar B [16]
-
- 20:00
[7] SKA-Khabarovsk
vs
Spartak Moscow B [18]
-
- 20:00
[17] Yenisey
vs
Chertanovo [4]
-
- 20:00
[19] Mordovia
vs
Shinnik Yaroslavl [6]
-
- 20:00
[12] Avangard Kursk
vs
Khimki [2]
-
- 20:00
[20] Fakel
vs
Chayka FK Pesch [10]
-
- 20:00
[14] Tekstilshchik Ivanov
vs
Rotor Volgograd [3]
-
- 20:00
[11] Nizhny Nov
vs
Neftekhimik Nizh [5]
-
- 20:00
[13] Armavir
vs
Tom Tomsk [8]
-
NORB 20:00
[8] Raufoss IL
vs
Sogndal [6]
-
- 20:00
[5] KFUM Oslo
vs
Kongsvinger [7]
-
TNKB 20:00
[17] Boluspor
vs
Keciorengucu [7]
-
- 20:00
[11] Adana Demirspor
vs
Fatih Karagumruk [5]
-
- 20:00
[8] Balikesirspor
vs
Adanaspor [14]
-
- 20:00
[12] Osmanlispor
vs
Akhisar Bld. [2]
-
- 20:00
[6] Umraniyespor
vs
Altinordu SK [16]
-
- 20:00
[9] Istanbulspor AS
vs
Bursaspor [4]
-
- 20:00
[10] Erzurum BB
vs
Hatayspor [1]
-
- 20:00
[15] Giresunspor
vs
Eskisehirspor [18]
-
- 20:00
[3] Altay
vs
Menemen Bld [13]
-
HLA 20:30
[2] PSV Eindhoven
vs
AZ Alkmaar [4]
-3/4 -
- 20:30
[8] Sparta Rotterdam
vs
Utrecht [5]
+1/4 -
OMAA 20:45
[8] Muscat Club
vs
Al Suwaiq [10]
-
ANHA 21:00
[18] Newcastle
vs
Wolves [13]
+0 -
ITA 21:00
[18] SPAL 1907
vs
Napoli [4]
+1 1/4 -
- 21:00
[3] Atalanta
vs
Udinese [10]
-1 -
- 21:00
[11] Torino
vs
Cagliari [5]
-1/2 -
ITA3 21:00
Como
vs
Lecco
-
- 21:00
Monza
vs
AC Renate
-
- 21:00
Alto Adige
vs
Virtus Verona
-
- 21:00
Catanzaro
vs
Rende
-
- 21:00
Teramo
vs
Casertana
-
- 21:00
Cavese
vs
FC Rieti
-
- 21:00
Novara
vs
Pistoiese
-
- 21:00
Aurora Pro Patria
vs
Carrarese
-
- 21:00
SS Monopoli
vs
Potenza SC
-
- 21:00
Sambenedettese
vs
Vicenza
-
- 21:00
Viterbese Calcio
vs
Sicula Leonzio
-
- 21:00
Vibonese
vs
Ternana
-
- 21:00
Imolese Calcio
vs
Carpi
-
- 21:00
AS Bisceglie
vs
Virtus Francavilla
-
- 21:00
AZ Picerno
vs
Paganese
-
- 21:00
Juventus U23
vs
Pergolettese
-
- 21:00
Gozzano
vs
Pontedera
-
- 21:00
Pesaro
vs
Gubbio
-
- 21:00
US Pianese
vs
US Olbia
-
- 21:00
ArzignanoChiampo
vs
Feralpisalo
-
- 21:00
Albinoleffe
vs
Alessandria
-
- 21:00
Arezzo
vs
Giana Erminio
-
- 21:00
Avellino
vs
Reggina
-
- 21:00
Catania
vs
Bari
-
- 21:00
Modena
vs
Reggiana
-
- 21:00
Piacenza
vs
Padova
-
- 21:00
Ravenna
vs
Cesena
-
- 21:00
Rimini
vs
US Fermana
-
- 21:00
Siena
vs
Pro Vercelli
-
- 21:00
Triestina
vs
Fano
-
DUC4B 21:00
[6] Rehden
vs
Heider SV [16]
-
BLRA 21:00
[8] Vitebsk
vs
Torpedo Zhodino [6]
-
- 21:00
[14] Energetik-BGU
vs
Dinamo Minsk [4]
-
- 21:00
[3] Shakhter Soligo.
vs
Bate Borisov [2]
-
DENB 21:00
[7] Fremad Amager
vs
Hvidovre IF [10]
-
- 21:00
[4] Kolding IF
vs
Vendsyssel FF [5]
-
- 21:00
[9] Nykobing
vs
Viborg [3]
-
- 21:00
[2] Fredericia
vs
HB Koge [11]
-
- 21:00
[6] Skive IK
vs
Vejle [1]
-
- 21:00
[12] Roskilde
vs
Naestved BK [8]
-
NPA 21:00
[3] Mamelodi Sun.
vs
Kaizer Chiefs [1]
-
- 21:00
[12] Baroka FC
vs
Amazulu [15]
-
OMAA 21:10
[12] Dhofar
vs
Rustaq Club [4]
-
WALA 21:30
[11] Penybont
vs
Cefn Druids AFC [8]
-
TBNA 22:00
[3] Granada
vs
Real Betis [18]
-1/4 -
BDNA 22:00
[5] Tondela
vs
Benfica [2]
+1 1/4 -
LUXA 22:00
[9] Dudelange
vs
Mondorf-les. [6]
-
- 22:00
[1] Progres Niedercorn
vs
UNA Strassen [8]
-
- 22:00
[10] Hostert
vs
Rodange 91 [14]
-
- 22:00
[12] Victoria Rosport
vs
Fola Esch [2]
-
- 22:00
[7] RFCU Luxemburg
vs
Differdange [4]
-
- 22:00
[3] UT Petange
vs
BB Muhlenbach [13]
-
- 22:00
[5] Jeunesse Esch
vs
Etzella Ettelbruc [11]
-
TDA 22:00
[13] Kalmar
vs
Falkenbergs [16]
-3/4 -
- 22:00
[15] Eskilstuna City
vs
Sirius [12]
+1/4 -
- 22:00
[1] Djurgardens
vs
Orebro [9]
-2 -
- 22:00
[8] Elfsborg
vs
Goteborg [7]
+0 -
- 22:00
[3] Malmo
vs
AIK Solna [4]
-1/2 -
- 22:00
[6] Hacken
vs
Norrkoping [5]
-1/4 -
- 22:00
[14] GIF Sundsvall
vs
Helsingborg [10]
-1/2 -
- 22:00
[11] Ostersunds
vs
Hammarby [2]
+1 1/4 -
TDB 22:00
[10] Vasteras
vs
Gais [12]
-
- 22:00
[15] IK Frej
vs
Norrby [8]
-
- 22:00
[6] Orgryte
vs
Dalkurd FF [7]
-
- 22:00
[11] Trelleborgs
vs
Jonkopings [4]
-
- 22:00
[13] Brommapojkarna
vs
Varbergs BoIS [1]
-
- 22:00
[2] Mjallby AIF
vs
Syrianska [16]
-
- 22:00
[5] Degerfors IF
vs
Osters [14]
-
- 22:00
[9] Halmstads
vs
Brage [3]
-
ECUA 22:00
[2] Catolica Quito
vs
Emelec [8]
-
- 22:00
[12] Mushuc Runa
vs
Olmedo [13]
-
- 22:00
[7] SD Aucas
vs
Guayaquil City [11]
-
- 22:00
[5] Delfin SC
vs
America Quito [14]
-
- 22:00
[16] Fuerza Amarilla SC
vs
Macara [1]
-
- 22:00
[10] Dep.Cuenca
vs
LDU Quito [6]
-
- 22:00
[3] Barcelona SC
vs
Tecnico Uni. [15]
-
- 22:00
[9] Nacional Quito
vs
Independiente JT [4]
-
EGYA 22:00
[5] Arab Contractors
vs
El Gouna [7]
-
CHIA 22:30
[8] O Higgins
vs
Curico Unido [13]
-
HLA 22:45
[1] Ajax
vs
Feyenoord [10]
-1 1/2 -
TBN3 23:00
[C-13] UE Olot
vs
Gimnastic [C-14]
-
- 23:00
[B-8] Burgos CF
vs
Amorebieta [B-14]
-
- 23:00
[B-12] Barakaldo
vs
Cultural Leonesa [B-2]
-
- 23:00
[A-1] Atl. Baleares
vs
Inter de Madrid [A-4]
-
- 23:00
[D-6] Yeclano Dep.
vs
Don Benito [D-7]
-
- 23:00
[B-1] UD Logrones
vs
Real Union [B-13]
-
- 23:00
[C-2] Lleida Esportiu
vs
Levante B [C-10]
-
- 23:00
[B-19] Salamanca
vs
Arenas de Guecho [B-20]
-
- 23:00
[B-18] Guijuelo
vs
Osasuna B [B-9]
-
- 23:00
[A-14] Getafe B
vs
Coruxo [A-9]
-
- 23:00
[A-3] Atletico Madrid B
vs
Sporting Gijon B [A-16]
-
- 23:00
[B-3] Athletic Bilbao B
vs
Valladolid II [B-5]
-
- 23:00
[B-4] Real Sociedad B
vs
CD Calahorra [B-7]
-
- 23:00
[B-15] Izarra
vs
Tudelano [B-16]
-
- 23:00
[C-12] Valencia B
vs
AE Prat [C-19]
-
- 23:00
[C-18] Espanyol B
vs
Badalona [C-20]
-
- 23:00
[A-15] Marino de Luanco
vs
Las Palmas Atl. [A-10]
-
- 23:00
[D-16] Villarrubia CF
vs
Linense [D-9]
-
- 23:00
[A-11] Celta Vigo II
vs
Pontevedra [A-19]
-
- 23:00
[D-14] Algeciras
vs
Talavera [D-20]
-
- 23:00
[D-18] Granada II
vs
Marbella [D-4]
-
- 23:00
[A-5] Pena Deportiva
vs
Union Langreo [A-18]
-
- 23:00
[C-11] Cornella
vs
Hercules CF [C-16]
-
- 23:00
[B-17] Leioa
vs
CF Salmantino [B-10]
-
- 23:00
[C-9] Ebro
vs
Orihuela [C-15]
-
- 23:00
[C-1] Andorra FC
vs
UE Llagostera [C-7]
-
- 23:00
[A-8] Real Oviedo B
vs
Ibiza-Eivissa [A-2]
-
- 23:00
[A-12] Las Rozas CF
vs
Rayo Majada. [A-6]
-
- 23:00
[B-11] Alaves B
vs
Haro Deportivo [B-6]
-
- 23:00
[D-12] Cadiz B
vs
CP Villarrobledo [D-13]
-
- 23:00
[D-11] Cordoba
vs
San Fernando [D-2]
-
- 23:00
[D-10] Sevilla B
vs
UCAM Murcia [D-15]
-
- 23:00
[A-17] UD Melilla
vs
S.S. Reyes [A-20]
-
- 23:00
[C-6] Barcelona B
vs
Sabadell [C-3]
-
- 23:00
[D-3] Badajoz
vs
Merida [D-19]
-
- 23:00
Alaves
vs
Ejea [C-8]
-
- 23:00
[C-4] Castellon
vs
Villarreal B [C-5]
-
- 23:00
[A-7] Real Madrid B
vs
Racing Ferrol [A-13]
-
- 23:00
[D-5] Recreativo Huelva
vs
Cartagena [D-1]
-
- 23:00
[D-8] Murcia
vs
Atl. Sanluqueno [D-17]
-
BDNB 23:00
[3] SC Farense
vs
CD Mafra [10]
-
- 23:00
[12] Benfica B
vs
Nacional Madeira [1]
-
- 23:00
[14] Porto B
vs
Vilafranquense [15]
-
- 23:00
[18] Casa Pia AC
vs
Academico Viseu [8]
-
- 23:00
[6] Estoril
vs
UD Oliveirense [17]
-
- 23:00
[2] SC Covilha
vs
Cova Piedade [16]
-
- 23:00
[7] Feirense
vs
Leixoes [4]
-
- 23:00
[13] Varzim
vs
Chaves [5]
-
- 23:00
[9] Penafiel
vs
Academica Coim [11]
-
OMAA 23:00
[5] Al Seeb
vs
Al Nahda (OMA) [7]
-
- 23:25
[1] Saham Club
vs
Bahla Club [6]
-
ANHA 23:30
[5] Arsenal
vs
Crystal Palace [6]
-1 1/4 -
- 23:30
[1] Liverpool
vs
Tottenham [7]
-1 1/4 -
- 23:30
[19] Norwich
vs
Man Utd [14]
+3/4 -
TBNB 00:00
[4] Rayo Vallecano
vs
SD Ponferradina [12]
-
- 00:00
[15] Mirandes
vs
Tenerife [19]
-
- 00:00
[7] Huesca
vs
Elche [9]
-
- 00:00
[11] Girona
vs
Alcorcon [10]
-
- 00:00
[6] Albacete
vs
Cadiz [1]
-
- 00:00
[2] Almeria
vs
Extremadura UD [17]
-
- 00:00
[8] Las Palmas
vs
Fuenlabrada [3]
-
- 00:00
[20] Malaga
vs
Real Oviedo [16]
-
- 00:00
[13] Numancia
vs
Lugo [18]
-
- 00:00
[21] Racing Santander
vs
Deportivo [22]
-
- 00:00
[14] Sporting Gijon
vs
Zaragoza [5]
-
ITA 00:00
[6] Roma
vs
AC Milan [12]
-1/4