bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 12:00
[3] Gold Coast Knights
vs
Western Pride [14]
-
AUSVPL 14:45
[5] Melb. Knights
vs
Oakleigh Cannons [12]
-
- 15:15
[10] Pascoe Vale
vs
Heidelberg Utd [3]
-
CZEU19 16:00
[8] Banik Ostrava U19
vs
Sigma Olomouc U19 [4]
-
AUSQSL 16:30
[9] Brisbane Strikers
vs
Redlands Utd [13]
-
AUSSL 16:30
[12] SA Panthers
vs
Adelaide Olympic [7]
-
VNA 17:00
[8] BCM Bình Dương
vs
Than Quảng Ninh [7]
-
- 17:00
[12] Nam Định
vs
Hà Nội FC [2]
-
- 18:00
[10] Thanh Hóa
vs
Sài Gòn FC [3]
-
GEOA 19:00
[7] Dila Gori
vs
Saburtalo [2]
-
- 19:00
[6] Sioni Bolnisi
vs
FC Rustavi [10]
-
VNA 19:00
[11] Viettel
vs
Hải Phòng [5]
-
BLRA 20:00
[7] Dinamo Minsk
vs
Isloch [3]
-
- 20:00
[4] Bate Borisov
vs
FK Slutsk [14]
-
MAPL 21:00
[5] Negeri Sembilan
vs
UKM FC [9]
-
- 21:00
[3] UiTM FC
vs
Selangor United [11]
-
SVKA 22:00
[8] Spartak Trnava
vs
Trencin [9]
-
- 22:00
[1] Slo. Bratislava
vs
Sered [6]
-
- 22:00
[3] Dunajska Stred
vs
Zemplin Michalovce [5]
-
- 22:00
[10] Sport Podbrezova
vs
Senica [11]
-
- 22:00
[2] MSK Zilina
vs
Ruzomberok [4]
-
- 22:00
[12] Zlate Moravce
vs
Nitra [7]
-
FINA 22:30
[5] KuPS
vs
Ilves [2]
-
W20 23:00
[D-3] Qatar U20
vs
Nigeria U20 [D-2]
+1 1/4 -
- 23:00
[C-1] Honduras U20
vs
New Zealand U20 [C-3]
+0 -
ESTA 23:00
[10] Tallinna Kalev
vs
Paide Linname. [3]
-
CZEA 23:00
[6] Mlada Boleslav
vs
Zlin [9]
-
ESTA 23:30
[6] Kuressaare
vs
Tulevik Viljandi [8]
-
AUTB 00:00
[15] Horn
vs
Wiener Neustadt [7]
-
- 00:00
[1] SV Ried
vs
Austria Klagenfurt [9]
-
- 00:00
[11] Liefering
vs
Wattens [2]
-
- 00:00
[12] SKU Amstetten
vs
Aust Lustenau [3]
-
- 00:00
[13] SV Lafnitz
vs
Floridsdorfer AC [10]
-
- 00:00
[16] Vorwarts Steyr
vs
Blau Weiss Linz [8]
-
- 00:00
[14] Austria Wien II
vs
Wacker Innsbruck II [6]
-
- 00:00
[4] Kapfenberg
vs
LASK Juniors [5]
-
TSA 01:00
[7] Sion
vs
Thun [4]
-
- 01:00
[3] Lugano
vs
Grasshoppers [10]
-
- 01:00
[2] Basel
vs
Neuchatel Xamax [9]
-
- 01:00
[1] Young Boys
vs
Luzern [8]
-
- 01:00
[5] Zurich
vs
St. Gallen [6]
-
W20 01:30
[D-4] Ukraina U20
vs
Mỹ U20 [D-1]
+1/4 -
- 01:30
[C-4] Uruguay U20
vs
Na Uy U20 [C-2]
-1/2 -
IREA 01:45
[4] Derry City
vs
Finn Harps [9]
-
- 01:45
[3] Bohemians
vs
Sligo Rovers [6]
-
- 01:45
[2] Dundalk
vs
St. Patrick's [5]
-
- 01:45
[7] Waterford Utd
vs
UC Dublin [10]
-
- 02:00
[1] Shamrock Rovers
vs
Cork City [8]
-
PHA 02:05
[7] Nimes
vs
Lyon [3]
-
- 02:05
[13] Angers
vs
Saint Etienne [4]
-
- 02:05
[18] Caen
vs
Bordeaux [14]
-
- 02:05
[19] Dijon
vs
Toulouse [15]
-
- 02:05
[6] Marseille
vs
Montpellier [5]
-
- 02:05
[17] Amiens
vs
Guingamp [20]
-
- 02:05
[11] Nantes
vs
Strasbourg [12]
-
- 02:05
[8] Nice
vs
Monaco [16]
-
- 02:05
[9] Stade Reims
vs
PSG [1]
-
- 02:05
[10] Rennes
vs
Lille [2]
-
ICEB 02:15
[7] Grotta
vs
Leiknir Rey. [8]
-
KSAA 02:30
Al Khaleej(KSA)
vs
Hazm [13]
-
TBNC 02:45
Barcelona
vs
Valencia
-1 -
BRB 05:15
[16] CRB/AL
vs
Vila Nova/GO [11]
-
- 07:30
[7] SC Recife/PE
vs
Londrina/PR [1]
-
AUSVPL 10:00
[4] Green Gully SC
vs
Altona Magic [7]
-
- 10:15
[1] Avondale Heights
vs
Dandenong City [13]
-
 
« 05 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com