bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 13:00 FT
  Daejeon Korail
0 - 2
Gyeongju KHNP  
0 - 1
GHU18 14:00 FT
  New Zealand U17 (T) 1
0 - 1
Thái Lan U19  
0 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Gangneung
3 - 1
Busan Transp.  
2 - 0
UKRU21 16:00 FT
[8] Arsenal Kiev U21
1 - 9
Shakhtar Donetsk U21 [3]
0 - 3
- 16:00 FT
[6] Vorskla U21
2 - 3
Zorya U21 [7]
-1/2 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
[10] Brisbane Roar U21
0 - 1
Redlands Utd [11]
-1 1/4 0 - 1
- 16:30 FT
[9] Moreton Bay Utd
2 - 2
Queensland Lion [2]
+1 1/2 2 - 1
- 16:30 FT
[7] Brisbane City
1 - 4
Peninsula Power [1]
+1/2 0 - 3
- 16:30 FT
[6] Gold Coast Utd
4 - 2
Eastern Suburbs [5]
-1/4 2 - 2
UKRU21 17:00 FT
[5] Mariupol Youth
2 - 1
Karpaty Lviv U21 [9]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[11] FC Lviv U21
3 - 0
Olimpik Donetsk U21 [12]
-
HQA 17:00 FT
[6] Gangwon
2 - 3
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[5] Sangju Sangmu
1 - 1
Gyeongnam [10]
-1/4 1 - 1
TQC 17:00 FT
  Shanghai SIPG
4 - 0
Jilin Baijia  
-2 1/2 1 - 0
HQA 17:30 FT
[8] Suwon Bluewings
3 - 0
Pohang Steelers [7]
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[2] Ulsan Hyundai 1
0 - 0
Daegu [4]
-1/2 0 - 0
THAA 17:45 FT
[10] Ratchaburi
3 - 0
Suphanburi [15]
-1/2 2 - 0
- 17:45 FT
[16] Muang Thong Utd
2 - 0
Sukhothai [12]
-3/4 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
[2] Slavia Praha U19
2 - 3
Brno U19 [3]
-1 1/2 1 - 2
UKRU21 18:00 FT
[2] Oleksandria U21
0 - 1
Dinamo Kiev U21 [1]
+1/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[13] Chainat
2 - 1
Buriram Utd [1]
+1 1 - 1
TQC 18:35 FT
  Dalian Yifang
2 - 0
Shanghai Jiading  
-2 3/4 0 - 0
- 18:35 FT
  Jiangsu Suning
0 - 1
Shandong Luneng  
-1/2 0 - 0
- 18:35 FT
  Guangzhou Ever.
5 - 0
Beijing Renhe  
-2 2 - 0
- 18:35 FT
  Beijing Guoan
3 - 1
Changchun Yatai  
-2 1/2 2 - 1
- 19:00 FT
  Shenhua
2 - 2
Chongqing Lifan  
-1/2 1 - 2
TS 90': 2-2;TS HP: 1-0
THAA 19:00 FT
[4] Samut Prakan City
2 - 0
Nakhon Ratch. [7]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Chiangrai Utd 1
1 - 3
Bangkok Utd [3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Prachuap FC
2 - 3
Trat FC [5]
-1/4 1 - 2
SINA 19:30 FT
[4] Tampines Rovers
4 - 0
Young Lions [9]
2 - 0
GHW 20:00 FT
  Italia Nữ
3 - 1
Thụy Sỹ Nữ  
-3/4 1 - 0
THAA 20:00 FT
[11] Rayong FC
1 - 0
Chonburi [8]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Port FC
3 - 1
Chiangmai [14]
-1 3/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[11] Arsenal Kiev
2 - 3
Karpaty Lviv [10]
+0 1 - 3
- 21:00 FT
[12] Chernomorets
3 - 0
Desna Chernigiv [7]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Vorskla
2 - 2
Olimpik Donetsk [9]
+0 2 - 0
IDNA 21:00 FT
[11] Semen Padang
0 - 0
Persib Bandung [10]
+1/4 0 - 0
GEOA 21:30 FT
[5] Lokomotiv T
2 - 0
Chikhura Sach. [6]
+0 0 - 0
CAFCOS 22:30 FT
[A-1] Comoros (T)
2 - 1
Mauritius [A-3]
-1/4 0 - 0
MNEA 22:30 FT
[11] Bokelj Kotor
0 - 2
Rudar [8]
0 - 1
FINB 22:30 FT
[10] Mypa
1 - 1
KTP Kotka [5]
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[6] MuSa Pori
1 - 0
AC Oulu [3]
+1 1 - 0
- 22:30 FT
[2] TPS Turku
0 - 1
Haka [1]
-1/4 0 - 0
W20 22:59 FT
[B-1] Italia U20 (T) 1
0 - 0
Nhật Bản U20 [B-2] 1
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-3] Ecuador U20 (T) 4
1 - 0
Mexico U20 [B-4] 5
-1 1 - 0
ISRB 22:59 FT
[19] Maccabi Herzliya
1 - 3
Hapoel Acre [11]
+0 1 - 1
CZEA 22:59 FT
[17] Brno
3 - 3
Pribram [14]
-1/4 2 - 2
ESTA 23:30 FT
[1] Flora Tallinn
1 - 3
Levadia T. [2]
-1/4 1 - 1
GEOA 23:30 FT
[2] Dinamo Batumi
5 - 1
Sioni Bolnisi [7]
-1 3/4 1 - 0
IRNC 23:30 FT
  Sepahan
0 - 0
Persepolis  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
ICEC 00:00 FT
  Vestmannaeyjar
2 - 0
Fjolnir  
-1/4 1 - 0
AUTB 00:10 FT
[8] Austria Klagenfurt
2 - 1
Vorwarts Steyr [16]
-1 1/2 2 - 0
- 00:10 FT
[5] Blau Weiss Linz
0 - 1
SV Ried [2]
+1 1/4 0 - 0
- 00:10 FT
[13] Austria Wien II
1 - 2
Floridsdorfer AC [10]
-1/4 1 - 1
- 00:10 FT
[9] Wacker Innsbruck II 1
1 - 1
Liefering [12]
+1/4 0 - 1
- 00:10 FT
[7] LASK Juniors
1 - 5
SKU Amstetten [11]
-1/4 1 - 0
- 00:10 FT
[4] Kapfenberg
3 - 0
Horn [15]
-1 0 - 0
- 00:10 FT
[1] Wattens
1 - 0
Aust Lustenau [3]
-3/4 0 - 0
- 00:10 FT
[6] Wiener Neustadt
2 - 2
SV Lafnitz [14]
-1/4 0 - 2
W20 01:30 FT
[A-1] Senegal U20 1
0 - 0
Ba Lan U20 [A-3] 1
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[A-2] Colombia U20 (T) 1
6 - 0
Tahiti U20 [A-4] 2
-4 3/4 4 - 0
ACL 01:30 FT
[A-1] Zobahan (T) 1
0 - 0
Al Nasr (KSA) [A-2]
-1/4 0 - 0
ITA3 01:30 FT
[B-2] Feralpisalo
1 - 1
Triestina [B-3]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[B-5] Imolese Calcio
0 - 2
Piacenza [A-2]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[A-5] Arezzo
2 - 3
Pisa [A-3]
+0 1 - 1
- 01:30 FT
[C-3] Catania
2 - 2
Trapani [C-2]
-1/2 0 - 1
C2 02:00 FT
[L-1] Chelsea (T) 2
4 - 1
Arsenal [E-1]
-1/4 0 - 0
SUD 05:15 FT
  CA Penarol 3
2 - 0
Deportivo Cali   3
-3/4 0 - 0
- 05:15 FT
  Palestino (T) 1 2
0 - 1
Zulia FC   1
-1 3/4 0 - 0
- 05:15 FT
  Botafogo/RJ
4 - 0
Sol de America   1
-1 2 - 0
BRC 05:15 FT
  Paysandu/PA 1
0 - 1
Internacional/RS  
+1/2 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-4] Atlanta United 1
3 - 0
Minnesota Utd [Tay-6] 1
-1 1 - 0
USC 06:00 FT
  Carolina Railhawks
1 - 0
Florida S Soldiers   1
0 - 0
- 06:00 FT
  Louisville City
1 - 0
Birmingham Legion  
0 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-3] Montreal Impact
2 - 1
Real Salt Lake [Tay-8]
-3/4 1 - 0
USC 06:45 FT
  Pittsburgh R.
1 - 0
Indy Eleven  
0 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-2] D.C. Utd
3 - 3
Chicago Fire [Dong-8]
+0 1 - 2
USC 07:00 FT
  Memphis 901
4 - 0
Hartford Athletic  
-1/4 2 - 0
SUD 07:30 FT
  Macara
3 - 2
Royal Pari  
-1 1/2 2 - 1
- 07:30 FT
  Deportivo Santani (T) 2
1 - 2
La Equidad  
+0 0 - 0
- 07:30 FT
  Atl. Nacional
1 - 0
Fluminense/RJ  
-1/4 1 - 0
BRC 07:30 FT
  Bahia/BA
1 - 0
Sao Paulo/SP  
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
  Gremio/RS
3 - 0
Juventude/RS  
-1 3/4 1 - 0
COLB 07:30 FT
[6] Cortulua
3 - 0
Leones FC [7]
-1 1 - 0
- 07:30 FT
[4] Barranquilla
1 - 3
Real Cartagena [1]
+1/2 0 - 1
USAA 07:30 FT
[Tay-10] Sporting Kansas
0 - 2
LA Galaxy [Tay-2]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
1 - 1
Colorado Rapids [Tay-11]
-1 1/4 1 - 0
USC 07:30 FT
  Saint Louis FC
3 - 1
Forward Madison  
-3/4 2 - 1
- 07:30 FT
  Nashville FC
1 - 1
Ch. Battery  
-3/4 0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 0-3
- 07:30 FT
  Austin Bold
4 - 2
SA Scorpions  
3 - 1
- 08:00 FT
  Colorado Springs 1
1 - 1
New Mexico United  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1;TS HP: 0-1
USB 09:00 FT
[Nhóm 2-5] Portland Timbers II 1
2 - 1
Real Monarchs [Nhóm 2-16] 3
-3/4 0 - 1
- 09:30 FT
[Nhóm 2-13] LA Galaxy II
2 - 2
Tacoma Defiance [Nhóm 2-18]
0 - 2
USC 09:30 FT
  Sacramento 2
0 - 0
Fresno FC  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 1-0
- 09:30 FT
  Las Vegas Lights
3 - 5
Orange C. Blues  
1 - 3
IDNA 20:30 Hoãn
[2] Bhayangkara
-
Borneo FC [3]
-
GHW 23:00 Hoãn
  Scotland Nữ
-
Jamaica Nữ  
-
 
« 29 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com