bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[15] Ryutsu Keizai 1
1 - 0
Maruyasu Okazaki [8]
+1 1 - 0
- 11:00 FT
[13] Reinmeer Aomori 1
1 - 2
Matsue City [16] 1
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Honda FC
3 - 1
Biwako Seikei [12] 1
-1 1/2 1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[5] Green Gully SC 1 2
3 - 3
Port Melbourne [10] 3
-1/4 1 - 1
NHATA 12:00 FT
[5] Consa. Sapporo
3 - 1
Sagan Tosu [18] 1
-1/2 2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[7] Inglewood Utd 1
0 - 4
Cockburn City [4] 1
-1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[8] Sorrento 3
1 - 2
ECU Joondalup [11] 2
-3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[1] Perth SC 1
1 - 0
Stirling Lions [12] 2
-2 0 - 0
- 14:00 FT
[6] Balcatta 1
2 - 2
Perth Glory U21 [5] 2
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[10] Rockingham City
5 - 0
Armadale SC [9]
-1/4 2 - 0
- 14:10 FT
[2] Floreat Athena 3
1 - 4
Bayswater City [3] 3
-1/4 0 - 3
AUSBPL 14:15 FT
[9] UQ FC
3 - 0
North Pine [11]
1 - 0
- 14:30 FT
[4] Grange Thistle
2 - 2
The Gap [6]
-1 0 - 2
TQB 14:30 FT
[10] Heil. Lava Spring 1
2 - 1
Guangdong S Tiger [5] 3
+0 2 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[8] Brisbane City 2
2 - 4
Queensland Lion [2] 2
+1 1/2 0 - 1
- 15:30 FT
[4] Gold Coast Knights 1
4 - 0
Peninsula Power [1]
-1/4 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[6] Bali United Pusam 4
1 - 0
PSIS Semarang [2] 2
-1 1/4 0 - 0
- 15:30 FT
[19] Barito Putera
1 - 2
Kalteng Putra [3]
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[2] Toowong FC
1 - 0
Taringa Rovers [5]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[13] Western Pride
3 - 2
SWQ Thunder [14] 1
-3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[11] Magpies Crusaders 2
3 - 1
Redlands Utd [12] 2
+3/4 2 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[14] Dandenong Th. 4
2 - 5
Heidelberg Utd [3] 1
+1 1/4 2 - 2
NHATA 16:00 FT
[13] Vissel Kobe 1
2 - 2
Oita Trinita [6] 1
-1/4 2 - 1
- 16:00 FT
[2] Yokohama FM 1
1 - 0
Matsumoto Yama. [16] 1
-1/2 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[10] Tokushima Vortis
2 - 1
Avispa Fukuoka [21] 1
-1/2 2 - 0
- 16:00 FT
[3] Mito Hollyhock 1
1 - 1
Yokohama FC [14] 2
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[7] Zweigen Kan. 2
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [13] 1
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[11] Ryukyu
2 - 5
Ventforet Kofu [4] 2
+1/2 2 - 1
- 16:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki 1
1 - 2
Montedio Yama. [1] 1
+0 1 - 2
NHAT3 16:00 FT
[2] Giravanz Kita.
0 - 0
Fujieda MYFC [5] 1
-1/2 0 - 0
AUSNSW 16:10 FT
[11] Sydney FC U21 1 1
3 - 5
Mt Druitt Town [7]
+3/4 1 - 3
TQA 16:30 FT
[1] Beijing Guoan 2
3 - 2
Guangzhou Fuli [10] 2
-1 1/2 1 - 2
ESTA 17:00 FT
[2] Levadia T. 2
5 - 0
Kuressaare [6] 3
-4 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Nomme Kalju 3
2 - 1
Tulevik Viljandi [8] 1
-2 3/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[7] Nagoya Grampus
1 - 2
Shimizu S-Pulse [12] 2
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Cerezo Osaka 1
2 - 0
Jubilo Iwata [17]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Gamba Osaka 2
1 - 0
Shonan Bellmare [15]
-1/2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[17] Renofa Yamaguchi 1
4 - 0
FC Gifu [22] 1
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[6] Kashiwa Reysol 3
2 - 0
JEF United Chiba [15] 5
-1 2 - 0
- 17:00 FT
[19] Ehime FC 1
0 - 2
Kyoto Sanga [5]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Tokyo Verdy 2
0 - 0
Omiya Ardija [2]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Kagoshima 2
2 - 0
Tochigi SC [20] 2
-1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[10] Gyeongnam 1
1 - 1
Incheon Utd [11] 1
-1/2 0 - 1
HQB 17:00 FT
[4] Asan Mugunghwa 2
1 - 0
Daejeon Citizen [9] 1
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Ansan Greeners 2
0 - 0
Busan I'Park [2] 2
+1/2 0 - 0
SINA 17:00 FT
[3] Tampines Rovers 2
3 - 1
DPMM FC [1] 2
2 - 1
TNU21 17:00 FT
[B-5] Khánh Hòa U21
2 - 1
Đà Nẵng U21 [B-1]
1 - 1
HQA 17:30 FT
[4] Daegu 2
1 - 2
FC Seoul [2] 3
-1/4 0 - 2
THAA 17:45 FT
[14] Muang Thong Utd 3
3 - 0
Trat FC [6] 2
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[11] Ratchaburi 1
0 - 1
Prachuap FC [8] 3
-3/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[2] Shijiazhuang YJ
6 - 1
Sichuan Longfor [14]
-1 5 - 1
- 18:30 FT
[9] Beijing BG 1 1
0 - 1
Nantong Zhiyun [11] 2
-3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[3] Nei Mongol
1 - 0
Guizhou Zhicheng [4]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Meizhou Wuhua 4
2 - 0
Liaoning Hunyong [15] 1
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[1] Qingdao Huanghai 3
9 - 2
Shanghai Shenxin [16] 2
-2 1/4 3 - 0
- 18:30 FT
[6] Zhejiang Greentown
2 - 2
Changchun Yatai [7]
-1/4 0 - 2
TQA 18:35 FT
[2] Shanghai SIPG 2
3 - 0
Beijing Renhe [15] 3
-1 1/2 0 - 0
- 18:35 FT
[3] Guangzhou Ever. 1
2 - 1
Hebei CFLD [13] 2
-1 1 - 0
- 18:35 FT
[7] Tianjin Teda 1 1
2 - 1
Shandong Luneng [4] 1
-1/4 1 - 0
- 18:35 FT
[9] Henan Jianye 1
1 - 0
Shenzhen FC [14] 2
-1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[6] Atlantas 1 2
1 - 1
Kauno Zalgiris [4] 2
+1 0 - 1
THAA 19:00 FT
[9] Sukhothai 1
1 - 0
Nakhon Ratch. [7] 2
-1/2 0 - 0
TNU21 19:25 FT
[B-6] Bình Định U21
0 - 1
Đăk Lăk U21 [B-4]
0 - 0
ESTA 20:00 FT
[10] Maardu 2
1 - 4
Paide Linname. [4] 2
+2 3/4 0 - 3
THAA 20:00 FT
[1] Buriram Utd
4 - 0
Chiangmai [15] 3
-2 1/4 2 - 0
UZBA 20:00 FT
[14] Andijan 1
1 - 2
FK AGMK [10] 2
-1/4 1 - 1
NORB 20:30 FT
[5] Start Kristiansand
0 - 3
Notodden FK [15]
-1 1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[2] Sandefjord
3 - 2
Ullensaker/Kisa [9] 1
-3/4 1 - 1
BLRA 21:00 FT
[6] Isloch 3
0 - 0
Bate Borisov [2] 1
+1 0 - 0
GEOA 21:00 FT
[4] Torpedo Kut. (T) 1
7 - 0
Sioni Bolnisi [8] 2
-1 1/2 4 - 0
ICEA 21:00 FT
[2] Breidablik 2
3 - 1
Vestmannaeyjar [12] 2
-1 3/4 1 - 1
ICEB 21:00 FT
[6] Vik. Olafsvik
0 - 1
Fram Rey. [3]
-3/4 0 - 1
CAF 21:30 FT
[A-4] Congo (T)
0 - 2
Uganda [A-2]
0 - 1
UZBA 21:30 FT
[8] Sogdiana Jizzakh 1
2 - 2
Kokand-1912 [12]
-1/2 2 - 2
MDVA 22:00 FT
[7] Zimbru 2
1 - 1
Codru Lozova FC [8] 3
0 - 0
- 22:00 FT
[6] Dinamo-Auto
3 - 0
Sfintul Gheorghe [3]
2 - 0
WCW 22:30 FT
[B-1] Đức Nữ (T) 2
3 - 0
Nigeria Nữ [A-3] 3
-2 2 - 0
GEOA 22:30 FT
[5] Lokomotiv T 1 1
1 - 1
FC Rustavi [9] 2
-1 1 - 1
BLRA 22:59 FT
[5] Dinamo Minsk 3
0 - 3
Torpedo Zhodino [4] 2
+0 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[5] Trans Narva 1
2 - 5
Tammeka Tartu [7] 1
1 - 4
ICEB 22:59 FT
[5] Grotta 2
4 - 1
Magni Grenivik [12]
-1 1/2 4 - 0
- 22:59 FT
[1] Thor Akureyri 3
0 - 0
Keflavik [4] 3
-3/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[1] Suduva 1
1 - 2
FK Riteriai [3] 1
-1 1 - 1
NORA 22:59 FT
[16] Stromsgodset 2
0 - 4
Molde [1] 2
+1/2 0 - 4
CAF 00:00 FT
[B-1] Nigeria (T)
1 - 0
Burundi [B-4] 1
-1 1/4 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[3] IA Akranes 1 5
0 - 2
HK Kopavogur [11] 3
-3/4 0 - 1
GEOA 00:30 FT
[2] Saburtalo 1
0 - 0
Dinamo Batumi [1] 4
-1/4 0 - 0
BLRA 00:45 FT
[3] Shakhter Soligo. 2
0 - 0
Dinamo Brest [1] 3
+0 0 - 0
WCW 02:00 FT
[A-2] Na Uy Nữ (T) 3
1 - 1
Australia Nữ [C-2] 1
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-1
EU21 02:00 FT
[A-1] T.B.Nha U21 (T) 1
5 - 0
Ba Lan U21 [A-3] 4
-1 1/2 3 - 0
- 02:00 FT
[A-2] Italia U21 (T) 1 7
3 - 1
Bỉ U21 [A-4] 4
-1 1/4 1 - 0
COP 02:00 FT
[A-4] Bolivia (T) 2
1 - 3
Venezuela [A-2]
+1 0 - 1
- 02:00 FT
[A-1] Brazil 2
5 - 0
Peru [A-3] 2
-1 1/2 3 - 0
CAF 03:00 FT
[B-3] Guinea (T)
2 - 2
Madagascar [B-2] 3
-1 1 - 0
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-11] Bethlehem Steel 4
1 - 2
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-2]
+3/4
CCF 04:30 FT
[D-3] Guyana (T) 3
2 - 4
Panama [D-2] 1
+3
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-1] Indy Eleven 3
1 - 0
Atlanta United II [Nhóm 1-13] 5
-2
- 06:00 FT
[Nhóm 1-7] Louisville City 3
1 - 1
Ch.Independence [Nhóm 1-12] 2
-1 1/4
- 06:00 FT
[Nhóm 1-10] Pittsburgh R.
3 - 0
New York RB II [Nhóm 1-4] 1 2
-1/4
USW 06:00 FT
[9] Sky Blue FC Nữ
1 - 2
Orlando Pride Nữ [8]
0 - 1
- 06:00 FT
[1] Wash. Spirit Nữ
0 - 0
Houston Dash Nữ [6] 2
-1/4
USAA 06:30 FT
[Dong-12] Cincinnati 2
0 - 2
LA Galaxy [Tay-2] 2
+0 0 - 2
USB 07:00 FT
[Nhóm 1-3] Nashville FC
3 - 3
Ottawa Fury [Nhóm 1-6] 2
-1
CCF 07:05 FT
[D-1] Mỹ 1
6 - 0
Trinidad & T. [D-4] 3
-2
USAA 07:05 FT
[Tay-4] Dallas
3 - 0
Toronto [Dong-7]
-1/2
- 07:10 FT
[Dong-8] Chicago Fire 2
1 - 1
Real Salt Lake [Tay-8] 2
-3/4
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-12] Orange C. Blues
0 - 2
Portland Timbers II [Nhóm 2-3]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[Nhóm 1-9] Saint Louis FC
2 - 2
Carolina Railhawks [Nhóm 1-5]
+1/2 0 - 1
- 07:50 FT
[Nhóm 1-8] Ch. Battery 1
1 - 1
Swope Park Rangers [Nhóm 1-18] 3
-3/4
- 07:55 FT
[Nhóm 1-14] Birmingham Legion 3
2 - 2
Hartford Athletic [Nhóm 1-17] 3
- 08:05 FT
[Nhóm 2-17] Colorado Springs 3
1 - 2
Real Monarchs [Nhóm 2-14] 2
+0
- 08:10 FT
[Nhóm 2-10] OKC Energy 3
1 - 4
Phoenix FC [Nhóm 2-1] 1 3
+3/4
- 08:30 FT
[Nhóm 2-2] El Paso Locomotive
0 - 1
Las Vegas Lights [Nhóm 2-9]
-1 1/4 0 - 1
- 09:05 FT
[Nhóm 2-13] LA Galaxy II 3
1 - 1
New Mexico United [Nhóm 2-4] 3
+1/2
USAA 09:10 FT
[Tay-7] Vancouver WC 1
2 - 2
Colorado Rapids [Tay-12] 4
-1/2
- 10:05 FT
[Tay-11] Portland Timbers 3
4 - 0
Houston Dynamo [Tay-5] 3
-1/2
USB 10:05 FT
[Nhóm 2-6] Sacramento 2
6 - 0
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16] 1
-1 3/4
NHAT3 13:00 Hoãn
[11] Grulla Morioka
-
Fukushima Utd [16]
-
TNU21 15:00 Hoãn
[B-3] Phù Đổng U21
-
HL Hà Tĩnh U21 [B-2]
-
GEOA 19:00 Hoãn
[7] Dila Gori
-
Wit Georgia [10]
-
- 19:00 Hoãn
[3] Dinamo Tbilisi
-
Chikhura Sach. [6]
-
LITA 21:00 Hoãn
[5] Stumbars Kauno
-
FK Panevezys [7]
-
 
« 22 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com