CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[16] Mito Hollyhock
1 - 1
Avispa Fukuoka [7]
+0 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[1] Urawa Red
3 - 2
Consa. Sapporo [15]
-1 3/4 2 - 1
- 12:00 FT
[17] Sanf Hiroshima
3 - 3
Vegalta Sendai [12]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Ventforet Kofu
1 - 1
Cerezo Osaka [8]
+1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[4] Nagoya Grampus
0 - 2
Renofa Yamaguchi [18]
-1/4 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[2] Adelaide City
2 - 1
Cumberland Utd [12]
-1 1/2 2 - 0
- 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
4 - 1
Metro Stars [4]
+1 2 - 0
- 12:30 FT
[3] Campbelltown City
2 - 0
West Torrens [9]
-1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[11] Para Hills Knights
0 - 1
Croydon Kings [5]
+3/4 0 - 0
- 12:30 FT
[8] Ade. Blue Eagles
2 - 2
West Adelaide [6]
+0 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[4] Kashima Antlers
0 - 3
Jubilo Iwata [6]
-1 1/4 0 - 2
- 13:00 FT
[9] Kashiwa Reysol
2 - 0
Yokohama FM [11]
-1/4 2 - 0
NHATB 13:00 FT
[13] Ehime FC
1 - 0
V-Varen Nagasaki [9]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[19] Kyoto Sanga
1 - 1
Matsumoto Yama. [8]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Tokyo Verdy
3 - 1
Thespa Kusatsu [22]
-3/4 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Machida Zelvia
0 - 1
Tokushima Vortis [5]
+0 0 - 1
HQA 13:00 FT
[2] Jeju Utd
4 - 2
Daegu [10]
-3/4 1 - 1
- 13:00 FT
[6] Gangwon
1 - 2
Suwon Bluewings [7]
+1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[9] Jeonnam Dragons
5 - 0
Ulsan Hyundai [8]
+0 1 - 0
HQB 13:00 FT
[6] Anyang
3 - 1
Bucheon 1995 [4]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[3] Ansan Police
1 - 1
Seongnam [10]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[8] Daejeon Citizen
2 - 3
Busan I'Park [2]
+0 1 - 2
HQ3 13:00 FT
[1] Changwon City
2 - 2
Gangneung [7]
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[6] Mokpo City
0 - 0
Gyeongju KHNP [2]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[5] Cheonan City
0 - 0
Daejeon Korail [4]
-1/4 0 - 0
HKGA 13:30 FT
[5] Yuen Long
4 - 0
Guangzhou R&F U19 [9]
1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[8] Peninsula Power
1 - 0
Souths Utd [7]
-1/2 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[5] Inglewood Utd
2 - 0
Armadale SC [13]
-1 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Bayswater City
2 - 1
Perth Glory U21 [11]
-1 1 - 1
- 14:00 FT
[1] Sorrento
1 - 2
Joondalup Utd [7]
0 - 2
- 14:00 FT
[2] Perth SC
2 - 1
Subiaco AFC [12]
-1 3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[10] Balcatta
2 - 5
ECU Joondalup [8]
0 - 3
- 14:00 FT
[14] Mandurah City
0 - 2
Floreat Athena [3]
+1 1/4 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[16] Alb. Niigata (JPN)
0 - 3
FC Tokyo [5]
+1/2 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[2] Shonan Bellmare 1
0 - 1
Oita Trinita [6]
-1/4 0 - 1
TQB 14:00 FT
[16] Lijiang Jiayunhao
1 - 3
Shanghai Shenxin [3]
+1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[12] Meizhou Wuhua
0 - 0
Nei Mongol [13]
-1 1/2
- 14:00 FT
[9] Baoding Yingli
2 - 1
Hangzhou NG [7]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[6] Zhejiang
1 - 1
Shenzhen FC [2]
+3/4 1 - 1
TQA 14:30 FT
[10] Tianjin Teda
3 - 1
Yanbian Baekdu [15]
-1 0 - 0
TQB 14:30 FT
[5] Qingdao Hainiu
2 - 0
Shijiazhuang YJ [11]
-1/4 1 - 0
GREU20 15:00 FT
[13] Veria U20
0 - 0
Asteras Tripolis U20 [9]
+1/2 0 - 0
RMNB 15:00 FT
[17] Metalul Resita
3 - 0
Braila [9]
1 - 0
- 15:00 FT
[11] Afumati
1 - 0
Balotesti [13]
-1/2 1 - 0
- 15:00 FT
[1] Juventus Bucuresti
1 - 2
Batrana Doamna [3]
-3/4 1 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[9] Logan Light.
5 - 0
Ipswich Knights [10]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[4] Moreton Bay Utd
2 - 3
Brisbane City [7]
0 - 1
- 15:00 FT
[3] Brisbane Strikers
7 - 1
Northern Fury [9]
3 - 1
AUSVPL 15:00 FT
[3] Green Gully SC
3 - 1
North Geelong W. [14]
-2 2 - 0
HQA 15:00 FT
[4] FC Seoul
3 - 0
Incheon Utd [12]
-3/4 2 - 0
IDNA 15:00 FT
  Persija Jakarta
1 - 1
Barito Putera  
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
  Sriwijaya
1 - 0
Borneo FC   1
1 - 0
CZEB 15:15 FT
[13] Banik Sokolov
1 - 0
Fotbal Trinec [10]
-1/4 1 - 0
GREU20 15:30 FT
[2] Panathinaikos U20
0 - 0
Atromitos U20 [5]
-1 0 - 0
AUSQSL 15:30 FT
[5] Far North QLD Bulls
3 - 1
Redlands Utd [10]
1 - 1
DUCU19 16:00 FT
[3-12] Essen U19
2 - 0
Schalke 04 U19 [3-2]
+1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[3-10] Oberhausen U19
2 - 0
M.gladbach U19 [3-6]
+1 0 - 0
- 16:00 FT
[3-8] Fort.Dusseldorf U19
0 - 1
Bochum U19 [3-4]
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[3-5] FC Koln U19 1
1 - 4
Vik.Koln U19 [3-13]
-1 1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[2-10] Dynamo Dresden U19
1 - 1
Hannover 96 U19 [2-6]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[3-14] Wuppertaler U19
2 - 2
B.Dortmund U19 [3-1]
1 - 1
GREU20 16:00 FT
[1] Olympiakos U20
2 - 0
Pas Giannina U20 [14]
-2 3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[15] Levadiakos U20
2 - 2
AEK Athens U20 [8]
+1 0 - 0
RMNB 16:00 FT
[7] Mioveni
2 - 2
Rapid Suceava [8]
-2 1/4 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
4 - 1
Slavia Praha U19  
2 - 1
- 16:00 FT
  Teplice U19
3 - 1
Hlucin U19  
0 - 1
- 16:00 FT
  Slovacko U19
2 - 0
MFk Karvina U19  
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
  Zlin U19
2 - 2
Sigma Olomouc U19  
+1/2 2 - 0
- 16:00 FT
  Opava U19
1 - 1
Vik. Plzen U19  
+1/4 1 - 1
- 16:00 FT
  Pribram U19
2 - 0
C. Budejovice U19  
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[5] Eastern Suburbs
3 - 3
Queensland Lion [6]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[12] Grange Thistle
1 - 4
Holland Park Hawks [2]
+1 1/4 1 - 3
AUSNSW 16:00 FT
[12] Bon. White Eagles
2 - 3
Sutherland Sharks [9]
1 - 1
- 16:00 FT
[11] Parramatta FC
1 - 3
APIA Tigers [3]
0 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[6] Western Pride
9 - 3
Sunshine Coast [11]
5 - 1
NHATB 16:00 FT
[3] Yokohama FC
4 - 0
JEF United Chiba [15]
+0 0 - 0
AUSQSL 16:15 FT
[8] Brisbane Roar U21
1 - 4
Gold Coast Utd [2]
1 - 1
HKGA 16:30 FT
[4] South China
0 - 3
Kitchee [2]
+1 1/4 0 - 2
AUSNSW 16:45 FT
[10] Sydney FC U21
0 - 4
Sydney Utd [7]
+1/2 0 - 2
DUCU19 17:00 FT
[2-5] Holstein Kiel U19
3 - 5
Hamburger U19 [2-3]
+0 1 - 2
- 17:00 FT
[2-13] E.Cottbus U19
1 - 1
CZ Jena U19 [2-11]
0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[9] Kryliya Sov. U21
1 - 0
Rubin Kazan U21 [8]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Tom Tomsk U21
0 - 0
Orenburg U21 [11]
+1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[6] Tammeka Tartu
0 - 2
Levadia T. [1]
+1 1/2 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Pardubice U19
2 - 0
Banik Ostrava U19  
+1/4 2 - 0
UKRU21 17:00 FT
[6] Zorya U21 1
0 - 2
Chernomorets U21 [7]
-1/2 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[10] Sagan Tosu
1 - 0
Vissel Kobe [3]
+0 1 - 0
CZEB 17:15 FT
[4] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 0
Varnsdorf [14]
-3/4 1 - 0
DUC4B 17:30 FT
[3] Hamburger II
1 - 3
Wolfsburg II [7]
+0 1 - 3
TNKA 17:30 FT
[17] Rizespor
3 - 3
Istanbul BB [2]
+3/4 1 - 1
HQ3 17:30 FT
[3] Gimhae City
0 - 0
Busan Transp. [8]
-1/2 0 - 0
THA 17:45 FT
[8] Chonburi
0 - 0
Siam Navy [17]
-1 1/4 0 - 0
TBNA 18:00 FT
[14] Malaga
2 - 0
Valencia [12]
-1/4 2 - 0
DUB 18:00 FT
[7] Heidenheim 1
2 - 2
A.Bielefeld [17]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[16] Erzgebirge Aue
2 - 2
Hannover 96 [3]
+1/4 1 - 1
DUC4B 18:00 FT
[10] Hannover II
3 - 0
Lubeck [4]
-1/4 3 - 0
DUCU19 18:00 FT
[2-1] Wolfsburg U19
3 - 0
St. Pauli U19 [2-12]
3 - 0
- 18:00 FT
[3-7] Duisburg U19
3 - 0
Preuben Munster U19 [3-9]
1 - 0
- 18:00 FT
[3-3] B.Leverkusen U19
3 - 2
A.Bielefeld U19 [3-11]
-2 1 - 1
- 18:00 FT
[1-4] Hoffenheim U19
0 - 1
Freiburg U19 [1-9]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[1-1] Bayern Munich U19 1
3 - 1
Stuttgart U19 [1-11]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[1-5] Kaiserslautern U19
5 - 0
Greuther Furth U19 [1-7]
-1/2 3 - 0
NGA 18:00 FT
[3] Zenit
2 - 0
Ural S.r. [11]
-1 1/2 0 - 0
GEOA 18:00 FT
[5] Samtredia
0 - 0
Lokomotiv T [3]
+0 0 - 0
LATA 18:00 FT
[1] Spartaks Jurmala
2 - 2
SK Babite [8]
-2 1/4 0 - 1
UKRU21 18:00 FT
[3] Karpaty Lviv U21
4 - 2
Olimpik Donetsk U21 [4]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[8] Stal Dnipro. U21 1
2 - 1
Zirka Kirovohrad U21 [12]
-1 1/4 2 - 1
THA 18:00 FT
[7] Police Utd
3 - 2
Thai Honda FC [14]
-1 1 - 0
SCOC 18:15 FT
  Hibernian (T)
2 - 3
Aberdeen  
+1/2 1 - 2
DUC4DB 18:30 FT
[3] RB Leipzig II
4 - 1
Budissa Bautzen [17]
-1 1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[16] Luckenwalde
0 - 5
Berlin AK 07 [6]
+1 0 - 1
IDNA 18:30 FT
  PS TNI
2 - 2
Persib Bandung  
+1/2 0 - 0
TQA 18:35 FT
[14] Guizhou Zhicheng
0 - 2
Sh. Shenhua [4]
+1/4 0 - 2
TQB 18:35 FT
[15] Beijing BG
0 - 4
Beijing Renhe [1]
+1/4 0 - 2
DUC3 19:00 FT
[20] Mainz II
3 - 2
Hallescher [11]
+0 2 - 1
- 19:00 FT
[2] Holstein Kiel
2 - 0
Chemnitzer [9]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Magdeburg
2 - 1
Sonnenhof [7]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Wehen
1 - 1
Jahn Regensburg [4]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Wer.Bremen II 1
0 - 2
Hansa Rostock [10]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Duisburg
3 - 2
FSV Frankfurt [19]
-1 1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[8] Osnabruck
1 - 0
Aalen [5]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Paderborn 07
3 - 1
Sportfreunde Lotte [12]
-1/4 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[13] Ein.Braunschweig II
0 - 0
Germania Egestorf [12]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] USI Lupo-Martini 1
1 - 2
St. Pauli II [9]
+0 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[8] Nurnberg II
5 - 0
Schweinfurt [9]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Munchen 1860 II
0 - 2
Bayern Hof [18]
-2 0 - 2
- 19:00 FT
[10] SpVgg Bayreuth 1
3 - 1
Rosenheim [12]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[7] Wacker Burghausen
2 - 2
Bayern Munich II [3]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Unterhaching
2 - 1
Memmingen [5]
-1 1/2 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[19] Nottingen
1 - 3
Ein.Trier [16]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[11] Stuttgart II
2 - 1
TSV Steinbach [4]
+0 2 - 1
- 19:00 FT
[17] Teutonia WS
1 - 0
Stuttgart Kickers [15]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Saarbrucken
1 - 2
Elversberg [1]
-1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
[18] Sprockhovel
0 - 2
Bonner SC [12]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[7] Wattenscheid 1
1 - 5
Vik.Koln [1]
+1/2 0 - 4
HKGA 19:00 FT
[7] Pegasus
5 - 0
Hong Kong FC [11]
2 - 0
THA 19:00 FT
[11] Ratchaburi
1 - 1
Muang Thong Utd [1]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Bangkok Glass
1 - 0
Ubon UMT United [9]
-1 1 - 0
UZBA 19:00 FT
[4] Navbahor
1 - 0
Shurtan Guzar [9]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Kokand-1912
3 - 0
Metallurg Bekabad [15]
-3/4 1 - 0
ITA3 19:30 FT
[A-8] Como
2 - 1
Lupa Roma [A-19]
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[A-18] Tuttocuoio
2 - 1
Racing Roma [A-22]
-1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[A-2] Cremonese
1 - 0
Luchese [A-9]
-1 1 - 0
- 19:30 FT
[A-6] Piacenza
0 - 0
Livorno [A-4]
-1/4 0 - 0
KSB 19:30 FT
[13] Al Adalah
1 - 1
Dhamak [10]
1 - 1
UZBA 19:30 FT
[5] Nasaf Qarshi
1 - 0
Obod Tashkent [14]
0 - 0
KSB 19:50 FT
[5] Al Qaisoma
1 - 0
Al Jeel [14]
0 - 0
ITB 20:00 FT
[14] Pro Vercelli
0 - 0
Salernitana [10]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Spezia
2 - 0
Virtus Entella [9]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[22] Latina
1 - 2
SPAL 1907 [1]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[18] Trapani
1 - 0
Pisa [21]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Ascoli
0 - 0
Brescia [17]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Avellino 1
1 - 1
Cesena [15]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Bari 1
0 - 2
Verona [2]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Cittadella
4 - 1
Carpi [8]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[20] Ternana
2 - 0
Frosinone [3]
+1/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[2] Stade Brestois
2 - 3
Amiens [5]
-1/2 1 - 1
PH3 20:00 FT
[3] Chateauroux
1 - 0
Concarneau [5]
-1/2 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[5] Banants
0 - 0
Gandzasar [2]
0 - 0
BLRA 20:00 FT
[2] Dinamo Minsk 1
1 - 0
Neman Grodno [6]
-3/4 1 - 0
CROA 20:00 FT
[2] Dinamo Zagreb
0 - 2
Hajduk Split [3]
-1 1/4 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[11] Vaprus Parnu
0 - 2
Trans Narva [4]
0 - 1
GEOA 20:00 FT
[6] Dinamo Batumi 1
1 - 3
Torpedo Kut. [2]
1 - 2
LATA 20:00 FT
[3] Ventspils 1
1 - 1
FK Liepaja [5]
1 - 1
NORB 20:00 FT
[14] Kongsvinger
0 - 0
Ranheim IL [4]
-1/2 0 - 0
FINA 20:00 FT
[9] VPS Vaasa
2 - 2
KuPS [7] 1
+0 1 - 2
- 20:00 FT
[5] PS Kemi (T)
3 - 1
Seinajoen JK [6]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Ilves (T)
0 - 2
RoPS Rovaniemi [10]
-1 0 - 1
CYPA 20:00 FT
[7] Ermis Aradippou
1 - 5
Doxa Katokopia [12]
+3/4 1 - 3
TNKA 20:00 FT
[13] Alanyaspor
0 - 1
Osmanlispor [9]
+0 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[5] Goztepe
3 - 2
Adana Demirspor [13]
-1/2 1 - 0
KSB 20:00 FT
[16] Wajj Club
2 - 5
Ohud Medina [1]
2 - 1
JORA 20:00 FT
[10] That ras
0 - 0
Wihdat [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] Jazeera Amman
1 - 0
Ramtha [5]
1 - 0
THA 20:00 FT
[16] Sisaket FC
1 - 0
Samut Songkhram [18]
-1 1/4 0 - 0
UZBA 20:00 FT
[11] Olmaliq
0 - 0
Qyzylqum [10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Buxoro
2 - 2
Mash'al Mubarek [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[13] Sogdiana Jizzakh
0 - 1
Neftchi [16]
0 - 0
DUA 20:30 FT
[17] Ingolstadt
2 - 4
Wer.Bremen [7]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[9] Ein.Frankfurt
3 - 1
Augsburg [16]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[15] Hamburger
1 - 2
Darmstadt [18]
-1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Hertha Berlin
1 - 0
Wolfsburg [14]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich
2 - 2
Mainz [13]
-1 3/4 1 - 2
DUC4T 20:30 FT
[4] B.Dortmund II
1 - 1
RW Ahlen [16]
-1 1/4 1 - 1
NGA 20:30 FT
[7] Lok. Moscow
3 - 3
Amkar Perm [8]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[5] Rostov
3 - 0
Spartak Moscow [1]
+0 2 - 0
SVKA 20:30 FT
[3] Trencin
2 - 1
Ruzomberok [5]
-3/4 0 - 1
EGYA 20:30 FT
[17] Al Sharqiyah
2 - 0
Dakhleya [16]
+0 1 - 0
OMA 20:45 FT
[14] Rustaq Club
1 - 2
Dhofar [2]
0 - 2
ANHA 21:00 FT
[18] Swansea City
2 - 0
Stoke City [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Bournemouth
4 - 0
Middlesbrough [19]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[17] Hull City 1
2 - 0
Watford [10]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] West Ham Utd
0 - 0
Everton [7]
+1/2 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[24] Rotherham Utd
1 - 0
Ipswich [16]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Nottingham Forest
3 - 2
Reading [4]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Brentford
3 - 1
QPR [19]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Bristol City
3 - 2
Barnsley [14]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Burton Albion
2 - 1
Leeds Utd [7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Huddersfield
1 - 4
Fulham [6]
-1/4 1 - 4
- 21:00 FT
[5] Sheffield Wed.
2 - 1
Derby County [10]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Wigan
0 - 0
Cardiff City [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Wolves
0 - 0
Blackburn Rovers [22]
-1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 0
Southend [11]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Chesterfield
1 - 2
Charlton Athletic [14]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Peterborough Utd
4 - 2
Bristol Rovers [9]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[18] Bury
3 - 0
Northampton [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Swindon
1 - 2
Scunthorpe Utd [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Milton Keynes Dons
0 - 3
Sheffield Utd [1]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Bradford City
3 - 0
Wimbledon [15]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[23] Coventry
1 - 0
Walsall [13]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Gillingham
2 - 3
Fleetwood Town [3]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Millwall
0 - 3
Oxford Utd [8]
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[19] Oldham
1 - 1
Rochdale [6]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Port Vale 1
0 - 2
Bolton [2]
+3/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[23] Hartlepool
0 - 2
Barnet [15]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Blackpool
3 - 0
Cheltenham [21]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Wycombe
2 - 1
Doncaster Rovers [1]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[22] Newport
1 - 0
Accrington [14]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Crawley Town
3 - 3
Carlisle [10]
+1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[18] Crewe Alexandra
3 - 0
Leyton Orient [24]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[5] Exeter City
3 - 1
Morecambe [20]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Colchester Utd
0 - 0
Plymouth Argyle [2]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Grimsby
4 - 2
Yeovil Town [19]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Luton Town 1
2 - 1
Notts County [16]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Portsmouth
2 - 1
Cambridge Utd [11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Stevenage
0 - 1
Mansfield [9]
+1/4 0 - 1
TBNB 21:00 FT
[8] Valladolid
2 - 1
Elche [14]
-1/2 1 - 1
TBN3 21:00 FT
[B-4] Leioa
1 - 3
Athletic Bilbao B [B-9]
-3/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[4] Greenock Morton
1 - 1
Ayr Utd [10]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Queen of South
1 - 2
Dumbarton [7]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Dunfermline 1
1 - 2
Falkirk [3]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Dundee Utd
3 - 2
St. Mirren [9]
-1/2 1 - 1
SCO2 21:00 FT
[4] Airdrieonians
0 - 1
Alloa Athletic [2]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Brechin City
0 - 0
Stranraer [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Albion Rovers
0 - 1
East Fife [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Peterhead
0 - 1
Stenhousemuir [10]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Livingston
4 - 0
Queen's Park [5]
-3/4 1 - 0
ALBA 21:00 FT
[10] Korabi Peshkopi
0 - 4
Luftetari Gjiro. [4]
0 - 1
BLRA 21:00 FT
[3] Dnepr Mogilev
4 - 0
Naftan Novo. [15]
-3/4 3 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
1 - 3
Glenavon [6]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Glentoran
3 - 0
Portadown FC [12]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Coleraine
1 - 5
Linfield [2]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Dungannon Swi.
4 - 0
Carrick Rangers [11]
-1 4 - 0
- 21:00 FT
[5] Ballymena Utd
3 - 0
Crusaders Belfast [1]
+1 1/4 0 - 0
ICEC 21:00 FT
  KF Fjallabyggd
3 - 6
UMF Tindastoll  
2 - 4
- 21:00 FT
  Vidir Gardur
4 - 1
Midas  
2 - 0
- 21:00 FT
  Augnablik
6 - 0
Isbjorninn  
2 - 0
- 21:00 FT
  Berserkir
3 - 1
Skallagrimur  
1 - 1
- 21:00 FT
  KFS Vestmannaeyjar
1 - 4
Hamar Hveragerdi  
0 - 2
- 21:00 FT
  Skautafelag .Rey
1 - 3
IH Hafnarfjordur  
0 - 2
- 21:00 FT
  KF Aegir.
2 - 2
Ymir  
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-0
MKDA 21:00 FT
[3] Rabotnicki
1 - 1
Makedonija [10]
1 - 1
MLTA 21:00 FT
[5] Floriana
1 - 1
Gzira Utd [11]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Tarxien Rainbows
0 - 3
Balzan [3]
0 - 3
CYPA 21:00 FT
[5] Omonia Nicosia
1 - 2
AEK Larnaka [2]
+0 1 - 1
TDA 21:00 FT
[6] Jonkopings
2 - 1
AIK Solna [14]
+1/4 1 - 1
TDB 21:00 FT
[10] Varbergs BoIS
2 - 1
IK Frej [12]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Gais
0 - 0
Helsingborg [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Osters
1 - 2
Dalkurd FF [5]
+0 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[5] PFK Aleksandriya
1 - 0
Olimpik Donetsk [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Dnipro
2 - 0
Vorskla [7]
-1/4 1 - 0
AUTA 21:00 FT
[3] Sturm Graz
0 - 2
Mattersburg [8]
-3/4 0 - 1
DENA 21:00 FT
[11] AC Horsens
1 - 3
Esbjerg FB [14]
-1/2 1 - 1
TBNA 21:15 FT
[5] Villarreal
2 - 1
Leganes [17]
-3/4 0 - 0
ISRA 21:15 FT
[14] Hapoel Ashkelon
1 - 0
Bnei Yehuda [12]
-1/4 0 - 0
ITA3 21:30 FT
[A-12] Pistoiese
0 - 1
US Olbia [A-20]
-1/4 0 - 0
BULA 21:30 FT
[11] Slavia Sofia
0 - 3
Botev Plovdiv [8]
-1/4 0 - 2
MNEA 21:30 FT
[3] Decic Tuzi
2 - 1
Jedinstvo [12]
2 - 0
- 21:30 FT
[7] Iskra Danilo
0 - 0
Bokelj Kotor [11]
0 - 0
- 21:30 FT
[6] Grbalj
0 - 0
FK Mladost [2]
0 - 0
- 21:30 FT
[5] Sutjeska
1 - 2
Zeta [4]
0 - 1
- 21:30 FT
[8] OFK Petrovac
1 - 0
Buducnost [1]
0 - 0
- 21:30 FT
[9] Rudar
2 - 0
Lovcen Cetinje [10]
2 - 0
RMNA 21:30 FT
[4] Astra Giurgiu
0 - 1
CFR Cluj [2]
+1/4 0 - 0
BHRA 21:35 FT
[10] Al Najma (BHR)
1 - 4
AL Riffa [4]
+1 1 - 3
PHA 22:00 FT
[2] PSG
2 - 0
Montpellier [13]
-2 1/2 1 - 0
BDNA 22:00 FT
[17] Tondela
2 - 0
Nacional Madeira [18]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Maritimo
3 - 0
Belenenses [13]
-1/2 1 - 0
POLB 22:00 FT
[1] Sandecja
1 - 0
Chrobry Glogow [13]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Pogon Siedlce
1 - 2
Chojniczanka [2]
+1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[7] FK Slutsk
1 - 1
FK Gorodeya [10]
-1/4 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[10] Vitez FIS
0 - 2
Olimpik Sarajevo [12]
0 - 1