bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 FT
[15] Anzhi U21 1
0 - 2
Arsenal Tula U21 [5]
0 - 1
NGA 15:30 FT
[7] FK Orenburg
2 - 2
Ural S.r. [10]
-1/4 0 - 0
UKRU21 15:30 FT
[10] Desna U21 1
7 - 2
FC Lviv U21 [11] 1
4 - 0
VNB 15:30 FT
[5] Đồng Tháp 1
0 - 2
Thừa Thiên Huế [6]
-1 0 - 1
UKRU21 16:00 FT
[5] Mariupol Youth
1 - 1
Chernomorets U21 [4]
1 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[12] Redlands Utd
2 - 3
Eastern Suburbs [6]
+1/2 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[3] Shakhtar Donetsk U21
1 - 1
Oleksandria U21 [2]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
3 - 0
Zorya U21 [7]
-2 1/2 1 - 0
HQA 17:00 FT
[5] Sangju Sangmu
1 - 0
Seongnam [9]
-1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[11] BCM Bình Dương
1 - 0
Sài Gòn FC [4]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 17:15 FT
[3] Bentleigh Greens
3 - 2
Port Melbourne [10]
-3/4 2 - 0
AUSA 17:30 FT
[1] Perth Glory 1
2 - 2
Adelaide Utd [4] 4
-1 1 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 5-4
AUSVPL 17:30 FT
[13] Dandenong City
2 - 0
Kingston City [14]
+0 1 - 0
AUSSL 17:45 FT
[3] Adelaide Comets
5 - 0
Adelaide City [9]
-1/4 2 - 0
AUSBPL 17:50 FT
[3] Bayside Utd 1
3 - 3
Grange Thistle [4]
-1/4 0 - 2
NGA 18:00 FT
[12] Din. Moscow
0 - 0
Rostov [9]
-1/2 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
[7] Krasnodar U21
0 - 0
Yenisey U21 [10]
-3/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Tianjin Teda
1 - 1
Sh. Shenhua [13]
+0 1 - 0
ARMA 19:00 FT
[9] FC Artsakh
0 - 3
Pyunik [2]
+3/4 0 - 3
HKGC 19:00 FT
  Dreams SC
1 - 2
Kitchee  
0 - 0
ISRB 20:00 FT
[1] Nazareth Ilit 2
2 - 2
Hapoel Ashkelon [7] 2
-1 1 - 2
- 20:00 FT
[3] Sektzia Nes Tziona 1
2 - 0
Hapoel Afula [4] 3
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Hapoel Kfar Saba 1
1 - 0
Beitar TA Ramla [6]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Hapoel Katamon 2
1 - 0
Hapoel R. Gan [9]
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Anzhi
0 - 1
Arsenal-Tula [5]
+1 1/4 0 - 1
UZBA 20:45 FT
[9] Sogdiana Jizzakh
2 - 1
Andijan [14]
2 - 0
MASFA 21:00 FT
  Kedah FA 1
1 - 1
PKNS FC  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Pahang
4 - 0
Terengganu  
-1 1/4 1 - 0
BULA 21:15 FT
[7] Etar
1 - 0
Lok. Plovdiv [8]
-3/4 0 - 0
BLRA 21:30 FT
[7] Slavia Mozyr
4 - 3
FK Minsk [15]
+1/4 2 - 0
CROA 21:30 FT
[5] HNK Gorica
4 - 1
Istra 1961 [9]
-1 0 - 1
SLOA 21:45 FT
[3] Domzale
2 - 1
Gorica [9]
0 - 1
GEOA 22:00 FT
[8] Lokomotiv T
1 - 3
Torpedo Kut. [3]
+1/2 0 - 2
RMNA 22:00 FT
[7] Botosani
2 - 0
Voluntari [13]
-1/4 2 - 0
UZBA 22:00 FT
[5] Nasaf Qarshi
1 - 1
Qyzylqum [10]
-1 0 - 0
ARMA 22:30 FT
[4] Banants
1 - 1
Ararat Y [8]
-1 1/4 1 - 1
EU17 22:59 FT
[C-4] Nga U17 (T)
2 - 3
Hungary U17 [C-1]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[C-2] B.D.Nha U17 (T)
4 - 2
Iceland U17 [C-3]
-1 1/2 1 - 1
NGA 22:59 FT
[2] Lok. Moscow
4 - 0
Rubin Kazan [11]
-1 2 - 0
POLA 22:59 FT
[15] Arka Gdynia
2 - 0
Zaglebie Sosno [16]
-1 1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[6] Kuressaare 1
1 - 0
Maardu [9]
-1/4 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[8] Proleter NS
0 - 1
Crvena Zvezda [1]
+1 1/2 0 - 0
AUTB 22:59 FT
[6] LASK Juniors
1 - 2
Wattens [1]
+1/4 1 - 2
SLOA 23:00 FT
[7] Rudar Velenje
3 - 0
Aluminij [6]
0 - 0
HLB 23:30 FT
[9] NEC Nijmegen
2 - 0
RKC Waalwijk [8]
2 - 0
CROA 00:00 FT
[3] Hajduk Split
2 - 0
Slaven Belupo [7]
-1 1/2 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[9] FC Rustavi
3 - 1
Saburtalo [1]
+3/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[6] Hammarby
2 - 0
Sirius [12]
-1 1/2 2 - 0
TDB 00:00 FT
[7] Gais
0 - 1
IK Frej [13]
-3/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[6] Odense BK
4 - 1
Esbjerg FB [3]
-1/2 2 - 0
IRNA 00:00 FT
[5] Teraktor Sazi
1 - 1
Pars Jonoubi Jam [12]
1 - 0
- 00:00 FT
[11] Peykan
1 - 0
Naft M. Soleyman [14]
0 - 0
- 00:00 FT
[1] Persepolis
1 - 1
Machine Sazi [13]
0 - 1
- 00:00 FT
[9] Sanat Naft
0 - 0
Esteghlal Tehran [3]
- 00:00 FT
[16] Esteghlal Khu.
1 - 2
SaiPa Karadj [7]
1 - 2
- 00:00 FT
[4] Padideh Shandiz
1 - 1
Sepahan [2]
1 - 0
- 00:00 FT
[15] Sepidrood Rasht
1 - 3
Nassaji Mazandaran [10]
0 - 0
- 00:00 FT
[6] Zobahan
3 - 1
Foolad Khozestan [8]
2 - 0
AUTB 00:10 FT
[15] Horn
3 - 0
Blau Weiss Linz [7]
+1/4 1 - 0
- 00:10 FT
[11] Liefering
2 - 5
Wiener Neustadt [5]
-1 1 - 2
- 00:10 FT
[16] Vorwarts Steyr
3 - 2
Floridsdorfer AC [10]
-1/2 2 - 1
- 00:10 FT
[13] Austria Wien II
2 - 5
Aust Lustenau [3]
+1/4 2 - 2
- 00:10 FT
[4] Kapfenberg
4 - 1
Wacker Innsbruck II [8]
-1/2 2 - 1
BULA 00:15 FT
[9] Slavia Sofia
0 - 0
Botev Vratsa [10]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
TNKA 00:30 FT
[10] Antalyaspor 1
0 - 1
Bursaspor [16]
+1/4 0 - 1
EU17 01:00 FT
[D-4] Áo U17 (T)
1 - 3
Đức U17 [D-3]
+1 1 - 0
- 01:00 FT
[D-1] Italia U17 (T)
4 - 1
T.B.Nha U17 [D-2]
+1/4 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[10] Dinamo Bucuresti 1
2 - 0
Gaz Metan Medias [11]
+0 0 - 0
TSB 01:00 FT
[1] Servette
3 - 1
Lausanne Sports [3]
-1/2 1 - 1
UAEA 01:00 FT
[6] Baniyas
3 - 2
Ittihad Kalba [11]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[8] Al Nasr (UAE) 2
1 - 3
Al Shabab (UAE) [2]
+3/4 1 - 2
- 01:00 FT
[10] Al Dhafra
1 - 5
Al Fujairah [12]
-1/4 1 - 3
- 01:00 FT
[13] Emirates Club
0 - 3
Al Jazira [4]
+1 0 - 0
POLA 01:30 FT
[9] Wisla Krakow
1 - 0
Korona Kielce [10]
+0 0 - 0
BIA 01:30 FT
[3] Standard Liege
2 - 3
Gent [5]
+1/4 1 - 1
ANHL2 01:45 FT
[6] Tranmere Rovers
1 - 0
Forest Green [5]
+0 1 - 0
PHA 01:45 FT
[4] Saint Etienne 1 1
0 - 1
Montpellier [6] 4
-3/4 0 - 0
PHB 01:45 FT
[8] Orleans
0 - 0
AS Beziers [19]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Clermont
2 - 4
Troyes [3]
-1/4 2 - 2
- 01:45 FT
[18] Ajaccio GFCO
1 - 2
Chateauroux [11]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[20] Red Star 93
0 - 1
Paris FC [4]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[17] Ajaccio
0 - 2
Lens [5]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Stade Brestois
3 - 0
Niort [12]
-1 1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[9] Grenoble
0 - 0
Auxerre [15]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Lorient
0 - 0
Sochaux [16]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[14] Nancy
1 - 0
Metz [1]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[13] Valenciennes
1 - 0
Le Havre [7]
+0 0 - 0
SCOA 01:45 FT
[4] Aberdeen
2 - 1
Hearts [7]
-1 1/4 0 - 0
HLB 01:45 FT
[10] Cambuur
2 - 2
Almere City [7]
1 - 1
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
1 - 1
St. Patrick's [5]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[8] Cork City
2 - 0
UC Dublin [10]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Bohemians
0 - 2
Dundalk [2]
+1/4 0 - 1
IREB 01:45 FT
[3] Drogheda Utd
3 - 2
Limerick [6]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
2 - 1
Athlone [9]
-1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
2 - 2
Cobh Ramblers [8]
+0 1 - 2
WALA 01:45 FT
[4] Newtown AFC
1 - 2
Bala Town [6]
-1/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[2] Granada
2 - 1
Tenerife [18]
-3/4 2 - 0
KSB 02:00 FT
  Hajer
1 - 2
Al Tai  
0 - 1
- 02:00 FT
  Najran
3 - 2
Al Jeel  
3 - 0
- 02:00 FT
  Al Nahda (KSA)
0 - 1
Al Washm  
0 - 1
- 02:00 FT
  Al Qaisoma
3 - 1
Abha  
1 - 1
- 02:00 FT
  Jeddah Club
3 - 1
Al Oruba (KSA)  
0 - 1
- 02:00 FT
  Al Jabalain
1 - 3
Al Shoalah  
1 - 2
ICEA 02:15 FT
[7] Stjarnan
1 - 0
HK Kopavogur [9]
-1 1/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[9] Grotta 1
2 - 2
Throttur [7]
+1/4 0 - 1
- 02:15 FT
[10] Afturelding
2 - 1
Leiknir Rey. [5] 1
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[8] Fram Rey.
3 - 2
Fjolnir [3]
+1/2 2 - 1
BDNA 02:30 FT
[15] Aves 2
0 - 1
Moreirense [6] 2
-1/4 0 - 0
EGYA 03:00 FT
[15] El Gouna
1 - 4
Arab Contractors [5]
-1/4 1 - 2
- 03:00 FT
[6] Masr lel Maqassah
2 - 1
Nogoom El M [18]
-1 1 - 1
- 03:00 FT
[12] Al Intagh Al Harbi (T)
0 - 0
Ismaily SC [8]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[11] Ittihad Alexandria (T)
0 - 1
ENPPI Cairo [9]
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[4] Al Masry (T)
0 - 1
Haras Al Hodoud [13]
0 - 0
PERA 03:30 FT
[7] Ayacucho FC 1
0 - 2
UTC Cajamarca [12]
-3/4 0 - 2
BRB 05:15 FT
[2] Bragantino/SP
3 - 0
Atletico/GO [8]
-1/2 1 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-18] Hartford Athletic
1 - 2
Memphis 901 [Nhóm 1-14]
1 - 1
BLVA 07:00 FT
[1] Bolivar
4 - 3
Real Potosi [10]
-2 1/4 2 - 2
CHIA 07:00 FT
[15] Antofagasta
0 - 1
Huachipato [7]
-1/2 0 - 1
BRB 07:30 FT
[12] Vila Nova/GO 1
0 - 0
Ponte Preta/SP [7]
-1/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-13] Austin Bold
2 - 1
OKC Energy [Nhóm 2-6]
-1/4 0 - 1
ECUA 08:00 FT
[9] Dep.Cuenca
1 - 2
Macara [2]
+0 0 - 1
PERA 08:00 FT
[5] Academia Cantolao
1 - 0
Universitario [11]
+1/4 1 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-8] Vancouver WC
1 - 0
Portland Timbers [Tay-10]
+0 1 - 0
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-2] Phoenix FC
3 - 1
Rio Grande Valley [Nhóm 2-9]
-3/4 2 - 0
SINA 19:30 Hoãn
[6] Home Utd
-
Tampines Rovers [4]
-
BLRA 20:00 Hoãn
[5] Torpedo Zhodino
-
FK Slutsk [14]
-
ARMC 22:30 Hoãn
  Lori Vanadzor
-
Alashkert  
-
 
« 21 tháng 03 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com