CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:00 FT
[6] Canberra Utd Nữ 1
3 - 2
Perth Glory Nữ [1] 1
+0 1 - 1
HKGA 13:30 FT
[7] Guangzhou R&F U19 2
1 - 3
Kitchee [1]
+1 1/2 1 - 1
AUSA 13:35 FT
[10] Wellington Phoenix
1 - 4
Central Coast [5] 1
-1/2 0 - 1
NGAU21 14:00 FT
[12] FK Tosno Youth 3
2 - 0
Arsenal Tula U21 [13] 1
-1/4 2 - 0
AUSW 15:30 FT
[9] Adelaide Utd Nữ 1
1 - 2
Newcastle Jets Nữ [2] 1
-1/4 0 - 1
AUSA 15:50 FT
[1] Sydney FC 1 1
3 - 1
Brisbane Roar [6] 1
-3/4 2 - 0
CZEU21 16:00 FT
[14] Bohemians U21
2 - 2
Sparta Praha U21 [1]
+1 1/2 2 - 1
UZBA 16:00 FT
[1] Lok. Tashkent
3 - 2
Bunyodkor [4]
-3/4 1 - 1
- 16:00 FT
[10] Metallurg Bekabad 2
1 - 0
Neftchi [15] 1
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[6] Buxoro
1 - 0
Sogdiana Jizzakh [12] 2
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[5] Navbahor 1
1 - 0
Nasaf Qarshi [2] 1
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[8] Mash'al Mubarek
1 - 0
Dinamo Samarkand [13]
1 - 0
- 16:00 FT
[9] Kokand-1912
1 - 2
Olmaliq [7] 1
-1/2 1 - 1
- 16:00 FT
[14] Shurtan Guzar
1 - 1
Qyzylqum [11] 1
-1/2 0 - 1
CZEU19 16:15 FT
  Pardubice U19
1 - 0
Mlada Boleslav U19  
-1 1/4 1 - 0
- 16:30 FT
  Banik Ostrava U19
1 - 0
MFk Karvina U19  
-1/2 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[8] Lee Man FC
0 - 2
Pegasus [2]
+3/4 0 - 0
NGB 17:00 FT
[12] Olimpiets NV 1
2 - 2
Dynamo St.Peters [5]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[1] Yenisey
1 - 1
Baltika [6]
-1 0 - 0
GEOA 17:00 FT
[3] Samtredia
2 - 2
Dila Gori [7]
0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Sparta Praha U19
3 - 5
Slavia Praha U19  
1 - 2
- 17:00 FT
  Sigma Olomouc U19
8 - 0
Frydek Mistek U19  
-2 1/4 6 - 0
- 17:00 FT
  Vik. Plzen U19
5 - 1
C. Budejovice U19  
-1 1/2 4 - 0
TNKB 17:00 FT
[7] Istanbulspor AS (T) 1
1 - 1
Samsunspor [16]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Adanaspor
3 - 2
Gaziantepspor [18]
-1 3/4 1 - 1
VNA 17:00 FT
[4] Than Quảng Ninh
4 - 4
Hà Nội FC [3]
+1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[14] ĐT Long An
2 - 3
Cần Thơ [13]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[10] HA Gia Lai
0 - 1
SHB Đà Nẵng [9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Khánh Hòa
2 - 3
BCM Bình Dương [11]
-1/2 0 - 3
- 17:00 FT
[8] SL Nghệ An
0 - 1
Thanh Hóa [2]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Quảng Nam 1
3 - 1
TP.HCM [12]
-1 3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[5] Sài Gòn FC
3 - 0
Hải Phòng [7]
-1/2 2 - 0
ACL 17:15 FT
[F-1] Urawa Red
1 - 0
Al Hilal [D-1]
-1/4 0 - 0
AZEA 17:30 FT
[7] Kapaz 2
1 - 6
Gabala FC [2] 2
0 - 3
CZEU19 17:30 FT
  Zlin U19 3
3 - 1
Hradec Kralove U19   2
+1/2 3 - 0
NGB 18:00 FT
[3] Krylya Sovetov 1
3 - 3
Shinnik Yaroslavl [9] 2
-1 3 - 1
- 18:00 FT
[8] Volgar Astrachan 1
2 - 0
Tom Tomsk [17] 1
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[14] Avangard Kursk
0 - 0
Khimki [13] 1
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[20] Rotor Volgograd 2
0 - 2
FK Orenburg [2] 2
+3/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
[15] Akhmat Gr. U21 2
0 - 0
Ufa U21 [8] 2
+1/4 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[4] Shirak 1
0 - 1
Ararat Y [6]
-1 0 - 0
BULA 18:00 FT
[10] Septemvri Sofia 1
1 - 1
Botev Plovdiv [5]
+1/2 0 - 1
TNKA 18:00 FT
[6] Goztepe 2
2 - 0
Akhisar Bld. [10] 1
-1/4 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[4] Zorya U21
3 - 0
Zirka Kirovohrad U21 [12] 2
-1 3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[5] Oleksandria U21 1
0 - 0
Karpaty Lviv U21 [3] 1
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Stal Kamianske Youth 3
0 - 5
Dinamo Kiev U21 [2] 5
+1 1/2 0 - 5
- 18:00 FT
[10] Veres Rivne Youth 2
1 - 1
Chernomorets U21 [8] 2
+0 1 - 0
BDNB 18:15 FT
[2] Famalicao 1
6 - 0
Sporting CP B [11] 1
-1/2 4 - 0
IRNA 18:30 FT
[2] Pars Jonoubi Jam
0 - 1
Persepolis [1] 3
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Zobahan 1
0 - 1
Foolad Khozestan [3]
0 - 0
- 18:45 FT
[6] SaiPa Karadj 2 3
1 - 0
Siah Jamegan AK [16] 2
-3/4 1 - 0
TBNA 19:00 FT
[18] Alaves 1 4
1 - 2
Eibar [13] 3
+0 0 - 1
DUB 19:00 FT
[1] Holstein Kiel 1
0 - 0
Ingolstadt [5]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Jahn Regensburg 2
4 - 0
Duisburg [10] 2
+0 3 - 0
- 19:00 FT
[11] Ein.Braunschweig 2
2 - 3
Nurnberg [2] 5
-1/4 1 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[16] Augsburg II 1
1 - 3
Schweinfurt [5]
-1/4 1 - 1
POLB 19:00 FT
[2] Odra Opole
1 - 1
Pogon Siedlce [13]
-1/2 0 - 1
BIHA 19:00 FT
[12] Vitez FIS 2
0 - 0
Borac Banja Luka [8]
0 - 0
- 19:00 FT
[6] Mladost D. Kakanj
0 - 0
Siroki Brijeg [4] 1
0 - 0
- 19:00 FT
[11] Celik 1
0 - 2
FK Krupa [5]
0 - 2
MKDA 19:00 FT
[8] Renova
1 - 6
Shkendija [1]
-
MNEA 19:00 FT
[9] Decic Tuzi
1 - 1
FK Kom [5]
1 - 1
- 19:00 FT
[6] Grbalj
0 - 1
Iskra Danilo [8] 1
0 - 1
- 19:00 FT
[10] OFK Petrovac
0 - 0
Buducnost [2] 1
0 - 0
- 19:00 FT
[7] Rudar 2
0 - 3
Sutjeska [1] 2
0 - 1
SRBA 19:00 FT
[13] Backa 1
1 - 0
Vojvodina [6] 1
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Macva Sabac
1 - 1
Javor Ivanjica [14]
-1/4 0 - 0
SLOA 19:00 FT
[9] Triglav 1 1
0 - 1
Domzale [3] 2
+1 0 - 0
UKRA 19:00 FT
[7] FC Mariupol 2
0 - 1
Vorskla [3] 2
+0 0 - 0
THC 19:00 FT
  Chiangrai Utd (T) 1 1
4 - 2
Bangkok Utd   3
+1/4 1 - 1
KSAA 19:05 FT
[6] Al Baten
1 - 1
Al Taawon (KSA) [7]
+0 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[20] Barnsley 3
0 - 2
Leeds Utd [7] 3
+0 0 - 2
DUC4B 19:30 FT
  Weiche Flensburg
0 - 0
Hannover II  
-3/4 0 - 0
CZEB 19:30 FT
[16] Frydek Mistek 1
0 - 2
Pardubice [5]
+1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[3] Pribram
2 - 1
Fotbal Trinec [2] 1
-1/2 1 - 0
CZEU19 19:30 FT
  Bohemians U19
3 - 2
Opava U19  
1 - 1
TNKB 19:30 FT
[11] Elazigspor 1 3
0 - 1
Boluspor [12] 1
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Giresunspor 1
0 - 1
Ankaragucu [1] 2
-1/2 0 - 0
ANHL2 20:00 FT
[9] Mansfield
2 - 2
Chesterfield [21]
-3/4 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[13] CZ Jena 1
0 - 0
Osnabruck [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Wurzburger
2 - 1
Sportfreunde Lotte [15]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Zwickau
0 - 2
Wehen [3]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Magdeburg 1
2 - 1
Hallescher [12]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Aalen
3 - 1
Unterhaching [7]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[18] Wer.Bremen II
0 - 0
RW Erfurt [20]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Hansa Rostock
5 - 3
Fortuna Koln [5]
-1/4 2 - 2
DUC4BA 20:00 FT
[11] Memmingen
4 - 3
Ingolstadt II [2]
+1/4 1 - 3
- 20:00 FT
[1] Nurnberg II
6 - 3
Schalding Hein. [3]
-3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[12] Buchbach
2 - 2
Illertissen [7]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] FC Pipinsried
1 - 3
VfB Eichstätt [8]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Wacker Burghausen
1 - 0
Seligenporten [13]
-3/4 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
  Hoffenheim II
2 - 0
TSV Schott Mainz  
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Mainz II
0 - 4
Wormatia Worms  
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  R. Volklingen
1 - 2
Stadtallendorf  
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Hessen Kassel
1 - 2
Saarbrucken  
+1 1 - 0
- 20:00 FT
  Stuttgart Kickers
4 - 1
Astoria Walldorf  
-1/4 3 - 0
- 20:00 FT
  Elversberg
0 - 2
Waldhof Man.  
-1/2 0 - 2
ALBA 20:00 FT
[5] KF Laci
0 - 1
Kukesi [2]
0 - 1
AZEA 20:00 FT
[5] Neftchi Baku
3 - 1
Inter Baku [8]
-3/4 1 - 0
GREA 20:00 FT
[8] Pas Giannina
1 - 1
Xanthi [10]
-1/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[14] Lija Athletic
1 - 5
Hamrun Spartans [7]
1 - 3
SVKA 20:00 FT
[10] Sport Podbrezova 1
1 - 1
Slo. Bratislava [3]
+1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Zlate Moravce
0 - 1
Zemplin Michalovce [9]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Trencin 1
1 - 2
Ruzomberok [5] 1
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Senica
1 - 0
Tatran Presov [11]
-1/4 0 - 0
CZEB 20:00 FT
[10] Hradec Kralove
1 - 1
Znojmo [6]
-1/2 0 - 0
IRNA 20:00 FT
[11] Teraktor Sazi
2 - 1
Sepidrood Rasht [15]
-1/2 2 - 1
QATA 20:00 FT
[11] Al Kharaitiyat FC (T)
1 - 0
Ahli Doha [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Umm salal (T)
1 - 1
Qatar SC [12]
-1 1 - 0
BULA 20:15 FT
[4] Beroe
2 - 0
Slavia Sofia [8]
-1/2 0 - 0
PH3 20:30 FT
[11] Boulogne
0 - 0
Red Star 93 [3]
+0 0 - 0
NGA 20:30 FT
[14] FK Ruan Tosno
3 - 2
Arsenal-Tula [10]
-1/4 0 - 1
TNKA 20:30 FT
[13] Malatyaspor
0 - 0
Besiktas [4]
+3/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[8] SuperSport Utd
0 - 0
Polokwane [13]
0 - 0
- 20:30 FT
[10] Chippa Utd
0 - 0
Mamelodi Sun. [1]
+1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[11] Bologna 1
3 - 0
Sampdoria [6] 2
+0 2 - 0
ITB 21:00 FT
[20] Pro Vercelli
1 - 1
Virtus Entella [14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Spezia
4 - 0
Pescara [17]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Venezia
1 - 3
Novara [12]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[22] Ascoli
0 - 0
Cremonese [7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Avellino
1 - 3
Palermo [1]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Cittadella
2 - 1
Salernitana [11]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Carpi
2 - 1
Parma [2]
+0 2 - 1
NGB 21:00 FT
[10] Kuban
1 - 0
Sibir [7]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Fakel
1 - 2
FK Tambov [4]
+1/2 1 - 1
BIHA 21:00 FT
[2] Zrinjski
2 - 0
Sloboda Tuzla [10]
1 - 0
CROA 21:00 FT
[7] Slaven Belupo
2 - 0
Istra 1961 [9]
-1 1 - 0
ISRA 21:00 FT
[9] Bnei Sakhnin (T)
2 - 1
Hapoel Ashkelon [10]
-1/4 1 - 1
SRBA 21:00 FT
[16] FK Rad
1 - 0
Mladost Lucani [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Radnik Surdulica
2 - 3
Napredak [8]
+0 0 - 1
SVKA 21:00 FT
[1] Spartak Trnava
0 - 3
MSK Zilina [2]
-1/4 0 - 1
SLOA 21:00 FT
[6] Gorica
2 - 2
Ankaran [10]
-1 1/2 0 - 0
IRNA 21:00 FT
[8] Esteghlal Tehran
2 - 0
Gostaresh Foolad [9]
0 - 0
PHB 21:15 FT
[4] Le Havre
1 - 0
Lens [17]
-1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[2] Leipzig
2 - 0
Wer.Bremen [17] 1
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[9] Augsburg 1
2 - 1
Wolfsburg [11] 2
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[4] B.Dortmund 1 3
4 - 4
Schalke 04 [3] 5
-3/4 4 - 0
- 21:30 FT
[5] Ein.Frankfurt 4
0 - 1
B.Leverkusen [7] 3
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[13] Freiburg 3
2 - 1
Mainz [15] 2
-1/4 0 - 0
HUNA 21:30 FT
[6] Diosgyori
1 - 2
Ujpest [5]
-1/4 1 - 2
- 21:30 FT
[2] Videoton
2 - 0
Paksi [7]
-1 1 - 0
- 21:30 FT
[11] Balmazujvaros
2 - 2
Puskas Akademia [8]
+0 1 - 1
- 21:30 FT
[4] Budapest Honved
1 - 2
Mezokovesd-Zsory [12]
-3/4 1 - 1
- 21:30 FT
[9] Vasas Budapest
1 - 5
Debreceni [3]
+0 0 - 2
WALA 21:30 FT
[1] The New Saints
5 - 2
Carmarthen [12]
-2 1/2 3 - 2
- 21:30 FT
[5] Cefn Druids AFC
2 - 1
Barry Town [8]
-1/4 0 - 0
KSAA 21:30 FT
[9] Al Fateh
0 - 5
Al Faisaly (KSA) [4]
+0 0 - 1
ANHA 22:00 FT
[20] Swansea City 4
0 - 0
Bournemouth [14] 2
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Crystal Palace 1
2 - 1
Stoke City [15] 1
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Man Utd
1 - 0
Brighton [13]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Newcastle 1
0 - 3
Watford [9] 2
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[7] Tottenham 1
1 - 1
West Brom [18] 4
-1 3/4 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[5] Aston Villa
2 - 0
Ipswich [9] 2
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Burton Albion
0 - 2
Sunderland [23] 3
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Fulham
1 - 0
Millwall [17] 2
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Hull City 1
2 - 3
Bristol City [3] 2
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Middlesbrough 1 1
0 - 3
Derby County [4] 2
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Norwich 3
1 - 1
Preston North End [10] 4
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Reading
0 - 0
Sheffield Wed. [15] 1
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Wolves 2
5 - 1
Bolton [21] 2
-1 1/2 2 - 0
ANHL1 22:00 FT
[12] Southend
1 - 1
Oxford Utd [8]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Rotherham Utd
1 - 3
Wigan [1]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[18] Rochdale
2 - 0
Peterborough Utd [10]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[14] Fleetwood Town
0 - 0
Blackpool [13]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Shrewsbury
0 - 1
Bradford City [4]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Wimbledon
1 - 2
Walsall [11]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[3] Blackburn Rovers
2 - 1
Bristol Rovers [15]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Doncaster Rovers
2 - 1
Milton Keynes Dons [17]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Gillingham
0 - 0
Oldham [16]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Northampton
0 - 0
Bury [24]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Portsmouth
1 - 0
Plymouth Argyle [22]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Scunthorpe Utd
2 - 0
Charlton Athletic [6]
-1/4 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[2] Notts County
2 - 1
Colchester Utd [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Lincoln
3 - 1
Port Vale [19]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Swindon
0 - 1
Newport [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Wycombe
2 - 1
Yeovil Town [20]
-1 2 - 1
- 22:00 FT
[14] Carlisle
1 - 1
Morecambe [18]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Cambridge Utd
1 - 0
Stevenage [16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Forest Green
1 - 1
Cheltenham [15]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Crewe Alexandra
1 - 2
Luton Town [1]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Exeter City
2 - 0
Accrington [3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Barnet 1
0 - 2
Grimsby [11]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Coventry
1 - 1
Crawley Town [17]
-3/4 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[3] Cadiz
1 - 0
Valladolid [12]
+0 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A-14] Celta Vigo II
0 - 0
Deportivo B [A-7]
-3/4 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[9] Hamilton
1 - 1
Hibernian [4]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Hearts
0 - 0
Ross County [10]
-1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[10] Brechin City
1 - 1
Dundee Utd [1]
+1 1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Queen of South 1
0 - 3
Livingston [4]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Dunfermline
2 - 2
Dumbarton [7]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Falkirk
0 - 3
Greenock Morton [6]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Inverness C.T. 1
0 - 2
St. Mirren [2]
+0 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[15] Braga II
1 - 1
Gil Vicente [13]
-1/4 1 - 1
POLA 22:00 FT
[16] Pogon Szczecin
2 - 2
Piast Gliwice [13]
-3/4 1 - 1
POLB 22:00 FT
[7] Katowice
1 - 0
Miedz Legnica [4]
+0 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[4] Cliftonville
1 - 0
Ballymena Utd [7]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Glentoran
0 - 2
Ards [9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Coleraine
1 - 1
Crusaders Belfast [2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Dungannon Swi.
4 - 0
Carrick Rangers [11]
-3/4 4 - 0
MLTA 22:00 FT
[12] Naxxar Lions
2 - 0
Mosta [9]
0 - 0
UKRA 22:00 FT
[6] Olimpik Donetsk
2 - 4
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/2 1 - 2
AUTA 22:00 FT
[2] Sturm Graz
1 - 0
Lask [6]
-1/2 0 - 0
DENA 22:00 FT
[13] Helsingor
0 - 1
Aalborg BK [7]
+1/2 0 - 1
CHIA 22:00 FT
[15] Palestino
1 - 0
Iquique [16]
-1/2 1 - 0
QATA 22:10 FT
[2] Al Rayyan (T)
3 - 2
Al Garrafa [7]
-1 1/4 2 - 1
TBNA 22:15 FT
[4] Real Madrid 1
3 - 2
Malaga [19] 2
-2 3/4 2 - 1
GREA 22:15 FT
[14] Apollon Smyrni
1 - 1
Lamia FC [11]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[10] Senglea Athletic
0 - 1
Balzan [1]
0 - 1
CZEB 22:15 FT
[4] C. Budejovice
0 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [8]
-1 0 - 1
NGAU21 22:30 FT
[6] Rubin Kazan U21
0 - 1
CSKA Mos. U21 [2]
+1/2 0 - 1
BULA 22:30 FT
[3] Levski Sofia
1 - 0
Vereya [6]
-1 1/2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-6] Athletic Bilbao B
2 - 0
Caudal [B-19]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[C-3] Atl. Saguntino 1
1 - 2
Ontinyent [C-4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B-15] Arenas de Getxo
1 - 1
Leioa [B-12]
-1/2 0 - 1
PHA 22:59 FT
[6] Rennes 3
2 - 1
Nantes [5] 4
-1/4 0 - 0
BDNA 22:59 FT
[11] Portimonense
2 - 0
Tondela [12]
-1/2 1 - 0
BDNB 22:59 FT
[8] Nacional Madeira
2 - 1
Uniao Madeira [18]
-3/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[7] Akhmat Groznyi
2 - 1
Ufa [6]
-1/2 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[3] Flamurtari Vlore
0 - 0
Teuta Durres [8]
0 - 0
BIB 22:59 FT
[5] Union Saint-Gilloise
0 - 0
OH Leuven [1]
+1/2 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[5] Viitorul C.
1 - 1
Poli Timisoara [9]
-3/4 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[7] Radnicki Nis
4 - 1
FK Zemun [12]
-1 2 - 1
CYPA 22:59 FT
[13] Aris Limassol
0 - 2
Ermis Aradippou [10]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[4] Apoel FC
6 - 1
Olympiakos Nic. [11]
-2 1/2 4 - 0
NPA 22:59 FT
[5] Kaizer Chiefs (T)
1 - 1
Free State Stars [11]
-1/2 0 - 0
ISRA 23:15 FT
[7] HIK Shmona
2 - 1
Bnei Yehuda [6]
-1/4 0 - 0
TNKA 23:30 FT
[1] Galatasaray
2 - 0
Alanyaspor [12]
-1 3/4 1 - 0
POLB 23:45 FT
[5] Stal Mielec
3 - 0
GKS Tychy [15]
-1/4 1 - 0
TBNB 00:00 FT
[7] Real Oviedo
3 - 1
Numancia [4]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Gimnastic
0 - 2
Lorca [20]
-1/2 0 - 0
ITA 00:00 FT
[15] Sassuolo
0 - 2
Verona [19] 1
-3/4 0 - 2
- 00:00 FT
[12] Chievo
2 - 1
SPAL 1907 [18] 1
-3/4 0 - 1
POLA 00:00 FT
[5] Arka Gdynia
5 - 0
Sandecja [15]
-1/2 4 - 0
POLB 00:00 FT
[11] Bytovia
1 - 1
Podbeskidzie [12]
-1/4 0 - 0
BIA 00:00 FT
[4] Antwerpen
0 - 0
KV Mechelen [13]
-1/4 0 - 0
CROA 00:00 FT
[3] Hajduk Split
1 - 1
NK Osijek [2]
-1/2 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[2] Anorthosis
1 - 1
AEL Limassol [5]
-1/2 1 - 1
ANHA 00:30 FT
[5] Liverpool
1 - 1
Chelsea [3]
-1/2 0 - 0
ANHB 00:30 FT
[6] Sheffield Utd 1
1 - 1
Birmingham [22] 4
-1 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[12] Real Betis 2
2 - 2
Girona [9] 1
-1/2 0 - 1
TBN3 00:30 FT
[A-1] Fuenlabrada
0 - 0
Real Madrid B [A-9]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[C-11] Elche
2 - 2
Valencia B [C-7]
-3/4 1 - 1
DUA 00:30 FT
[6] M.gladbach 1
2 - 1
Bayern Munich [1] 1
+1 2 - 0
HLA 00:30 FT
[13] VVV Venlo
3 - 3
Willem II [14]
-1/4 1 - 0
NIRA 00:30 FT
[12] Ballinamallard 1
1 - 1
Warrenpoint Town [10]
+1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[3] Atromitos 1
1 - 1
Panathinaikos [7]
-1/4 1 - 1
CZEA 00:30 FT
[15] Banik Ostrava
2 - 1
MFk Karvina [13]
-1/2 0 - 0
AUTA 00:30 FT
[7] SCR Altach
3 - 0
St.Polten [10]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Admira
2 - 0
Mattersburg [8]
-1/4 0 - 0
PERA 00:30 FT
[4] Real Garcilaso
0 - 1
Sport Huancayo [11]
-3/4 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[D-1] Murcia
1 - 0
Badajoz [D-11]
-3/4 1 - 0
TSA 01:00 FT
[8] Luzern 1
1 - 4
Basel [2]
+1 1 - 1
- 01:00 FT
[7] Thun
1 - 2
St. Gallen [5]
-1/2 1 - 1
TSB 01:00 FT
[6] Chiasso
1 - 1
Winterthur [9]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1] Neuchatel Xamax
3 - 1
Wil 1900 [10]
-1 1/2 0 - 0
BDNA 01:15 FT
[9] Boavista 2
1 - 0
Moreirense [17] 3
-1/4 1 - 0
NPA 01:15 FT
[15] Ajax Cape Town (T)
2 - 2
Amazulu [12]
-1/4 0 - 0
- 01:15 FT
[9] Golden Arrows
2 - 2
Cape Town City [6]
+0 1 - 0
HUNA 01:30 FT
[10] Haladas
2 - 1
Ferencvaros [1]
+3/4 1 - 1
ISRA 01:30 FT
[5] Maccabi Netanya
1 - 1
Maccabi Haifa [8]
+0 1 - 0
HLA 01:45 FT
[12] Groningen
0 - 2
Feyenoord [5]
+1 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Heracles Almelo
2 - 1
NAC Breda [16]
-1/2 2 - 1
RMNA 01:45 FT
[7] Dinamo Bucuresti
2 - 1
CSMS Iasi [8]
-3/4 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[13] Alcorcon 2
0 - 0
Sevilla B [21]
-1/2 0 - 0
TBN3 02:00 FT
[C-19] Lleida Esportiu
0 - 0
Hercules CF [C-13]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[D-4] Cartagena 1
1 - 4
Real Betis B [D-18]
-1 1 - 1
PHA 02:00 FT
[9] Caen 2
1 - 0
Bordeaux [14] 3
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[13] Dijon 3
3 - 1
Toulouse [16] 2
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Metz 1
0 - 2
Amiens [11]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Montpellier 1
3 - 0
Lille [18] 6
-1/2 3 - 0
- 02:00 FT
[17] Troyes 2
3 - 0
Angers [19] 4
+1/4 2 - 0
BIA 02:00 FT
[6] Sint Truiden
0 - 0
KSC Lokeren [15]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Oostende
1 - 0
Eupen [16]
-3/4 0 - 0
BRA 02:00 FT
[14] Fluminense/RJ
1 - 2
SC Recife/PE [15]
-1/4 1 - 2
BLVA 02:00 FT
[5] Petrolero Yacuiba
1 - 3
Jorge Wilstermann [3]
-1/4 0 - 2
SLOA 02:20 FT
[5] CM Celje
2 - 1
Maribor [1]
+3/4 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[14] Zaragoza
0 - 0
Reus Deportiu [10]
-1/2 0 - 0
POLA 02:30 FT
[6] Korona Kielce
3 - 2
Legia Wars. [1]
+1/4 2 - 1
BIA 02:30 FT
[7] Waasland-Beveren
0 - 2
Charleroi [2]
+0 0 - 0
BIB 02:30 FT
[6] Roeselare
1 - 2
Lierse [4]
-1/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[16] Luverdense/MT 2
3 - 0
Nautico/PE [20] 1
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[7] Vila Nova/GO
0 - 1
Londrina/PR [5]