CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 14:15 FT
  Persipura
2 - 1
Persela Lamon  
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Botev Plovdiv 2
2 - 2
Maritsa Plovdiv  
0 - 2
- 15:00 FT
  Cska Sofia 1
3 - 1
PFK Montana  
1 - 1
CZEU19 15:30 FT
  Banik Ostrava U19 3
1 - 1
Pribram U19   1
1 - 0
+ TS 90': 1-1; Pen: 2-4
AUSA 15:50 FT
[1] Melbourne City 2
2 - 0
Brisbane Roar [10] 2
-1/2 1 - 0
CZEU21 16:00 FT
[13] Banik Ost. U21 1
1 - 1
MFk Karvina U21 [12] 1
+0 1 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Olimpia Grudz. (T)
0 - 5
Arka Gdynia  
+1/4 0 - 3
UZBC 17:00 FT
  Dinamo Samarkand 1
0 - 2
Bunyodkor  
0 - 2
VNC 17:00 FT
  BCM Bình Dương 1
2 - 1
SHB Đà Nẵng  
-1/4 2 - 1
- 17:00 FT
  Quảng Nam
3 - 3
SL Nghệ An  
-3/4 0 - 1
GHQG 17:20 FT
  Nhật Bản
2 - 1
New Zealand   1
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Ingolstadt (T)
2 - 0
Unterhaching  
-3/4 1 - 0
WC17 18:30 FT
[B-3] New Zealand U17 (T) 1
1 - 1
T.N.Kỳ U17 [B-4]
+1 0 - 1
- 18:30 FT
[A-2] Colombia U17 (T)
0 - 1
Ghana U17 [A-1]
+3/4 0 - 1
EU19VL 18:30 FT
[6-1] Áo U19
2 - 0
Lithuania U19 [6-4]
-1 3/4 2 - 0
IDNA 18:40 FT
  Semen Padang
0 - 0
Madura United FC  
+1/2 0 - 0
EU21VL 19:00 FT
[7-2] Nga U21
1 - 0
Áo U21 [7-4]
-1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Holstein Kiel (T)
2 - 1
Wer.Bremen II  
-1 1/4 0 - 1
EU21VL 20:00 FT
[7-5] Macedonia U21 1
0 - 2
Serbia U21 [7-1]
+1/2 0 - 2
GHU20 20:30 FT
  Séc U20
3 - 3
Ba Lan U20  
-1/4 2 - 1
GHU19 21:00 FT
  Slovakia U19
0 - 1
Hy Lạp U19  
0 - 0
WC17 21:30 FT
[A-4] Ấn Độ U17
0 - 3
Mỹ U17 [A-3]
+2 1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[B-1] Paraguay U17 (T)
3 - 2
Mali U17 [B-2]
+3/4 2 - 2
EU19VL 21:30 FT
[6-3] Israel U19 (T)
1 - 2
Kosovo U19 [6-2]
-1 1 - 2
EU21VL 22:30 FT
[9-5] Bulgaria U21 1
2 - 2
Kazakhstan U21 [9-3]
-1/2 1 - 1
WEU 22:59 FT
[D-5] Georgia
0 - 1
Wales [D-3] 1
+1/2 0 - 0
EU21VL 22:59 FT
[4-4] Hà Lan U21
3 - 0
Latvia U21 [4-5]
-2 3 - 0
- 22:59 FT
[3-2] Ba Lan U21
3 - 3
Phần Lan U21 [3-5]
-1 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[3-1] Đan Mạch U21
5 - 2
Georgia U21 [3-6]
-2 2 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Sonnenhof (T)
1 - 4
Heidenheim  
+1/4 0 - 0
GHU19 22:59 FT
  Séc U19
1 - 0
Anh U19  
0 - 0
GHCLB 23:45 FT
  Meppen
3 - 3
Wer.Bremen  
+1 1 - 1
EU21VL 00:00 FT
[8-2] Thụy Sỹ U21
0 - 2
Romania U21 [8-1]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5-3] Đức U21
6 - 1
Azerbaijan U21 [5-6]
-3 1/4 3 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[1] Munchen 1860
3 - 0
FC Pipinsried [8]
-1 3/4 2 - 0
DUC4N 00:00 FT
  FSV Frankfurt
0 - 0
TSV Steinbach  
+1/2 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Vik.Koln
4 - 2
Bonner SC  
-1 1/2 2 - 1
POLB 00:00 FT
[2] Miedz Legnica
2 - 1
GKS Tychy [14]
-3/4 1 - 1
DUC4T 00:15 FT
  Verl
0 - 0
Wegberg-Beeck  
-3/4 0 - 0
EU21VL 01:00 FT
[6-1] Bỉ U21
1 - 1
Thụy Điển U21 [6-2]
-1/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[1] Ajax U21
2 - 1
Utrecht U21 [17]
-2 1 - 1
- 01:00 FT
[14] PSV Eindhoven U21
1 - 2
AZ Alkmaar U21 [6]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Dordrecht 90
4 - 3
Eindhoven [13]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[7] Emmen
2 - 0
Cambuur [16]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[20] Volendam
3 - 4
Telstar [4]
-3/4 1 - 2
- 01:00 FT
[3] Fortuna Sittard
1 - 2
NEC Nijmegen [2]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[8] TOP Oss
1 - 6
Go Ahead Eagles [9]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[15] Almere City
3 - 2
MVV Maastricht [12]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[18] Helmond Sport
0 - 2
De Graafschap [10]
+1/2 0 - 0
WEU 01:45 FT
[D-2] Ireland 1
2 - 0
Moldova [D-6] 1
-2 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[I-6] Kosovo (T) 2
0 - 2
Ukraina [I-3] 2
+2 0 - 0
- 01:45 FT
[D-4] Áo 5
3 - 2
Serbia [D-1]
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[I-2] Croatia 1
1 - 1
Phần Lan [I-5] 1
-2 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[G-2] Italia 1
1 - 1
Macedonia [G-5] 2
-2 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[G-6] Liechtenstein 3
0 - 1
Israel [G-4]
+2 0 - 1
- 01:45 FT
[G-1] T.B.Nha 2
3 - 0
Albania [G-3] 5
-2 3/4 3 - 0
- 01:45 FT
[I-4] T.N.Kỳ 3
0 - 3
Iceland [I-1] 1
-1/2 0 - 2
EU21VL 01:45 FT
[4-1] Anh U21
3 - 1
Scotland U21 [4-2]
-1 1/2 1 -
WP 02:00 FT
[C-4] Mali 1
0 - 0
B.B.Ngà [C-2] 4
+1/2 0 - 0
PARA 04:00 FT
[7] Nacional
0 - 0
Deportivo Capiata [6]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[7] Nacional
0 - 0
Deportivo Capiata [6]
-1/4 0 - 0
BRB 05:15 FT
[10] Boa Esporte/MG
1 - 2
Paysandu/PA [12]
-1/2 1 - 0
MEXB 06:00 FT
[14] Atlante
1 - 1
Leones Negros UdeG [10]
-1/2 0 - 1
PARA 06:10 FT
[1] Sportivo Luqueno
2 - 0
Independiente F.B.C. [12]
-1/4 1 - 0
ARGC 06:30 FT
[7] CA Huracan (T)
0 - 0
Velez Sarsfield [28]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 1-3
BRB 06:30 FT
[15] CRB/AL
1 - 0
Abc/RN [20]
-1 1 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-15] Toronto II
2 - 4
Bethlehem Steel [Nhóm 1-7]
0 - 2
WBM 06:35 FT
[5] Mỹ
4 - 0
Panama [3] 3
-3/4 3 - 0
ARGB 07:00 FT
[10] Boca Unidos
1 - 1
Deportivo Riestra [11]
-1/2 1 - 1
- 07:30 FT
[13] Ind.Rivadavia
2 - 0
Instituto [14]
-1/4 2 - 0
BRB 07:30 FT
[14] Goias/GO 3
2 - 0
Nautico/PE [19] 3
-1/2 1 - 0
NASL 08:00 FT
[6] Edmonton
0 - 1
Jacksonville Armada [5] 2
-1/4 0 - 0
WBM 08:45 FT
[1] Mexico 1
3 - 1
Trinidad & T. [6] 3
-2 1/4 0 - 0
MEXB 10:00 FT
[15] Murcielagos 1
1 - 1
Mineros de Zac. [3]
+0 0 - 1
 
« 21 tháng 03 »
Loading...

Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588