CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MAPL 15:45 FT
[10] ATM FA 1
3 - 1
Sime Darby [12]
1 - 1
- 15:45 FT
[11] UiTM FC 1
2 - 5
Perlis FA [6]
+1/4 1 - 3
EU17VL 17:00 FT
[13-1] T.N.Kỳ U17 (T)
2 - 0
Na Uy U17 [13-2]
-1/2 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
6 - 0
Volyn U21 [11]
-2 3/4 3 - 0
HQ3 17:00 FT
[9] Mokpo City
1 - 1
Gimhae City [6]
+1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[13] ĐT Long An
0 - 0
Viettel [15] 1
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
NGAU21 18:00 FT
[14] Rostov U21 2
0 - 4
Lok. Moscow U21 [6] 5
+1/2 0 - 1
CZEU19 18:00 FT
  MFk Karvina U19
1 - 3
Hradec Kralove U19  
+3/4 0 - 2
TQA 18:35 FT
[7] Hebei CFLD 1
1 - 1
Chongqing Lifan [10] 1
-1/4 0 - 0
SINA 18:45 FT
[9] Young Lions 1
0 - 2
Hougang Utd [4]
0 - 1
UKRU21 19:00 FT
[5] Zorya U21 1
3 - 1
Vorskla U21 [8] 1
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Olimpik Donetsk U21
1 - 1
Dinamo Kiev U21 [1]
+1 1/4 0 - 0
HKGA 19:00 FT
[11] Hong Kong FC 1
0 - 2
Kitchee [1]
0 - 0
MAPL 19:15 FT
[9] Sabah FA
2 - 3
Kuantan FA [8] 1
-1/4 2 - 2
SINA 19:15 FT
[1] DPMM FC
3 - 1
Home Utd [8]
1 - 0
UZBA 19:30 FT
[1] Lok. Tashkent
1 - 1
Obod Tashkent [15]
-2 1/2 0 - 0
EU17VL 20:00 FT
[1-2] Bosnia & Herz U17 (T)
3 - 0
Latvia U17 [1-3]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[1-4] Moldova U17
0 - 5
Nga U17 [1-1]
+1 1/2 0 - 2
ISRB 20:00 FT
[12] H. Petah Tikva
1 - 3
Hapoel Afula [10] 1
-1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[2] Hapoel Acre
2 - 0
HR Letzion [7]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Hapoel R. Gan
3 - 0
Ahi Nazareth [14]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Ironi Nesher
1 - 1
Beitar TA Ramla [3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Maccabi Shaarayim
0 - 2
Hapoel Katamon [9]
-1/2 0 - 1
MASL 20:00 FT
[9] PDRM FA
1 - 2
Kelantan [4]
-1/4 1 - 1
MAPL 20:00 FT
[2] PKNS FC (T)
3 - 1
Melaka FA [1]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II 1
1 - 1
Kuala Lumpur FA [4]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[5] NS Matrix
1 - 1
DRB-Hicom [7]
-3/4 1 - 1
UAEA 20:25 FT
[7] Ittihad Kalba
1 - 2
Al Shabab (UAE) [2]
+3/4 1 - 1
- 20:25 FT
[3] Al Sharjah
4 - 0
Hatta [13] 1
-1 2 - 0
ASI16 20:30 FT
[D-2] Triều Tiên U16 (T)
1 - 3
Uzbekistan U16 [D-1]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[D-4] Thái Lan U16 (T)
1 - 1
Yemen U16 [D-3]
-1/4 0 - 1
OMA 20:30 FT
[4] Al Shabab (OMA)
1 - 0
Saham Club [13]
-1/4 0 - 0
EU17VL 21:00 FT
[13-3] Lithuania U17
1 - 1
Ukraina U17 [13-4]
-1 1/4 0 - 0
BHRA 21:05 FT
[1] Manama (T)
1 - 0
Malkiya [10]
+0 0 - 0
- 21:05 FT
[7] AL Riffa (T)
0 - 2
East Riffa [4] 1
-1/4 0 - 0
QATA 21:50 FT
[4] Al Rayyan
0 - 0
Umm salal [5]
-1 0 - 0
DEN3 22:00 FT
[3-1] Brabrand IF
4 - 1
Odder IGF [3-4]
-3/4 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[14] Dakhleya (T)
1 - 1
Petrojet Suez [4]
+0 1 - 0
KSB 22:20 FT
[12] Al Adalah
1 - 1
Al Qaisoma [8]
-1/4 1 - 0
FIN3 22:30 FT
[B-6] Klubi 04 Helsinki
3 - 1
BK 46 [B-3]
+1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[B-2] TPV Tampere
4 - 0
Espoo [B-4]
-1 3 - 0
KSA 22:30 FT
[8] Al Shabab (KSA)
2 - 2
Al Taawon (KSA) [11]
-1/4 1 - 0
- 22:35 FT
[2] Al Faisaly (KSA)
2 - 1
Al Wehda (KSA) [12]
-1/4 0 - 1
KSB 22:45 FT
[10] Najran
0 - 2
Hazm [14]
-1 1/2 0 - 1
OMA 22:45 FT
[5] Sohar Club (OMA) 1
1 - 0
Al Khaburah [12]
-1/4 0 - 0
KSB 22:55 FT
[3] Al Oruba (KSA)
1 - 4
Ohud Medina [1]
1 - 0
DUC4DB 22:59 FT
[3] Hertha Berlin II
0 - 3
CZ Jena [1]
+1/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[3] Nieciecza
0 - 0
Wisla Plock [6]
-1/4 0 - 0
BULA 22:59 FT
[9] Pirin Blagoevgrad
1 - 0
PFK Montana [13]
-1/2 0 - 0
CROA 22:59 FT
[7] Lok. Zagreb
0 - 1
Dinamo Zagreb [3]
+1 1/2 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[3] Flora Tallinn
4 - 0
Tarvas Rakvere [10]
-4 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[1] Infonet
1 - 0
Parnu Linnameeskond [9]
-3 1/4 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[2] C. Budejovice
3 - 1
Frydek Mistek [12]
-3/4 1 - 1
ALGA 22:59 FT
[8] CS Constantine
4 - 2
Tadjenanet [5]
-1/2 1 - 2
DUB 23:30 FT
[9] Bochum 2
1 - 1
Stuttgart [5] 3
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Ein.Braunschweig 2
2 - 1
Fort.Dusseldorf [8] 4
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[7] Greuther Furth
1 - 1
Sandhausen [14]
-1/4 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[9] Horn 1
1 - 3
Aust Lustenau [3]
+1/2 0 - 2
- 23:30 FT
[1] Liefering
3 - 1
Wiener Neustadt [7]
-1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[5] FAC Team fur Wien
1 - 1
Wattens [8]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[6] Wacker Innsbruck 1
1 - 0
Kapfenberg [4]
-1/4 1 - 0
DENB 23:30 FT
[9] Vejle
2 - 0
Nykobing [4]
-1/2 2 - 0
DEN3 23:30 FT
[1-7] Hellerup
2 - 3
BK Avarta [1-3]
+1/4 0 - 2
DUC4BA 00:00 FT
[15] Buchbach
3 - 0
Bayern Hof [18]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[9] Rosenheim
4 - 2
Schweinfurt [7]
+1/2 2 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[10] Wacker Nordhausen
1 - 1
Meuselwitz [16]
-1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[6] Lok.Leipzig
2 - 2
BFC Viktoria 1889 [8]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[18] Neustrelitz 1
3 - 5
Babelsberg [7]
+1/2 2 - 4
POLB 00:00 FT
[3] Chojniczanka
2 - 1
Pogon Siedlce [10]
-1/2 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[17] Antalyaspor
0 - 0
Akhisar Bld. [14]
+0 0 - 0
TDB 00:00 FT
[11] Orgryte
3 - 0
Trelleborgs [8]
-3/4 3 - 0
DEN3 00:00 FT
[3-3] Thisted
1 - 1
Vejgaard BK [3-5]
0 - 0
KUWSC 00:00 FT
  Al Qadsia (T)
2 - 2
Al Kuwait  
+1/2 1 - 0
QATA 00:00 FT
[2] Al Sadd
2 - 1
Ahli Doha [6]
-1 1 - 0
DEN3 00:15 FT
[2-7] Kolding IF
0 - 1
Dalum IF [2-5]
0 - 0
DUC4B 00:30 FT
[2] Lubeck
3 - 1
Ein. Norderstedt [10]
-1/2 2 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[11] Memmingen
2 - 2
Augsburg II [10]
-1/4 2 - 1
DUC4T 00:30 FT
[14] RW Ahlen
2 - 3
M.gladbach II [1]
+1 1/2 1 - 1
RMNA 00:30 FT
[7] Pandurii
0 - 1
Viitorul C. [4]
-1/4 0 - 0
DUC4N 00:45 FT
[3] Waldhof Man.
0 - 0
Stuttgart II [11]
-1 0 - 0
KSA 00:45 FT
[4] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Al Ittihad (KSA) [3]
-1/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[13] Bourg Peronnas
0 - 0
Stade Lavallois [18]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Orleans 1
1 - 2
Amiens [2]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[10] Clermont
0 - 0
Strasbourg [6]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Ajaccio GFCO
0 - 2
Nimes [8]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[15] Red Star 93
0 - 1
Niort [17]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Auxerre
0 - 1
Le Havre [7]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Sochaux
1 - 0
Ajaccio [12]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Troyes
3 - 1
Tours [20]
-1/2 2 - 1
PH3 01:00 FT
[3] Lyon Duchere 1
1 - 0
CA Bastia [10]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Pau FC 2
1 - 2
Creteil [9]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Dunkerque
1 - 2
Con. Marseille [13]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[17] Les Herbiers 1
2 - 3
Belfort [14]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[1] Concarneau
2 - 1
AS Beziers [11]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Epinal
0 - 1
Avranches [7]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Chambly
2 - 0
Paris FC [12]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Chateauroux
2 - 2
Sedan [16]
-1/2 2 - 0
BDNA 01:00 FT
[3] Porto
3 - 1
Boavista [14]
-2 2 - 1
HLB 01:00 FT
[7] Emmen
3 - 0
Den Bosch [17]
-1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[9] Telstar
1 - 4
Eindhoven [15]
+1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[4] VVV Venlo
2 - 0
Utrecht U21 [19]
-2 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Cambuur
3 - 1
Achilles [20]
-2 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Almere City
2 - 1
MVV Maastricht [6]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2] NAC Breda
1 - 0
De Graafschap [13]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[12] Helmond Sport
1 - 1
RKC Waalwijk [11]
-1/4 1 - 0
EGYA 01:00 FT
[3] ENPPI Cairo
2 - 2
Al Sharqiyah [13]
-1 1/4 1 - 0
ALGA 01:00 FT
[3] MC Alger
1 - 0
MC Oran [2]
-3/4 0 - 0
NPA 01:00 FT
[9] Cape Town City
1 - 0
Ajax Cape Town [12]
-1/4 1 - 0
BULA 01:15 FT
[10] Vereya
1 - 5
Ludogorets [3]
+1 1/2 0 - 2
CZEA 01:15 FT
[11] Jablonec
1 - 2
Mlada Boleslav [2]
+0 0 - 1
DUA 01:30 FT
[2] B.Dortmund 2
3 - 1
Freiburg [12] 3
-2 1 - 0
POLA 01:30 FT
[16] Wisla Krakow
0 - 0
Legia Wars. [14]
+1/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
[15] Mouscron Peruwelz
0 - 3
Club Brugge [8]
+3/4 0 - 1
AUTB 01:30 FT
[10] Blau Weiss Linz
2 - 0
Lask [2]
+1 1/4 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[19] Preston North End 2
1 - 0
Wigan [24] 2
-1/4 1 - 0
TBNA 01:45 FT
[10] Real Betis 4
1 - 0
Malaga [17] 6
+0 1 - 0
PHA 01:45 FT
[3] Toulouse 3
2 - 0
PSG [4] 1
+1 1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[6] Bohemians
1 - 0
Longford Town [12]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Dundalk
3 - 1
Derry City [4]
-1 1/4 2 - 1
IREB 01:45 FT
[5] Shelbourne
1 - 1
Limerick [1]
+3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Cabinteely
1 - 0
Drogheda Utd [2]
+1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Athlone
1 - 1
UC Dublin [3]
+1 0 - 0
WALA 01:45 FT
[8] Bala Town 1
1 - 1
Bangor City [3]
-1/2 0 - 0
IREA 02:00 FT
[3] Shamrock Rovers
4 - 2
Galway [8]
-1/2 2 - 1
- 02:00 FT
[11] Wexford Youths
1 - 3
Bray Wanderers [9]
+0 0 - 1
BDNA 03:00 FT
[2] Sporting Lisbon
4 - 2
Estoril [17]
-2 1 - 0
PERA 03:30 FT
[12] Uni.San Martin
1 - 1
Comerciantes Unidos [4]
-3/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[7] Criciuma/SC
1 - 0
Sampaio Correa/MA [20]
-3/4 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[8] Huachipato 1
4 - 1
Cobresal [10] 2
-1 1 - 0
PARA 06:00 FT
[9] River Plate (PAR) 1
2 - 0
Libertad [3]
+1 2 - 0
CNDA 06:10 FT
[8] Milton
0 - 0
Brantford Galaxy [6]
0 - 0
BRB 06:30 FT
[19] Joinville/SC
0 - 1
Avai/SC [4]
-1/4 0 - 1
MEXB 07:00 FT
[1] Mineros de Zac.
2 - 0
Tapachula [17]
-3/4 0 - 0
USA 07:05 FT
[Dong-3] New York City 1
4 - 1
Chicago Fire [Dong-10]
-3/4 3 - 1
ARGA 07:15 FT
[13] Olimpo 1
3 - 0
Godoy Cruz [20] 4
-1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[16] Oeste/SP (T)
1 - 2
Goias/GO [14]
-1/4 0 - 2
COLA 07:55 FT
[20] Fortaleza 1
1 - 1
La Equidad [17]
+0 1 - 1
MEXB 08:00 FT
[8] Correcaminos
1 - 0
UAEM [5]
-1/2 0 - 0
- 08:00 FT
[11] Atlante
0 - 0
Tampico Madero [18]
-1/2 0 - 0
- 08:30 FT
[16] Venados
3 - 1
Murcielagos [13]
-1/2 1 - 0
NASL 09:00 FT
[11] Miami Fusion 1
0 - 1
Puerto Rico Islanders   4
-1 1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[16] Veracruz 3
0 - 1
Chivas Guad. [7] 3
+1/4 0 - 0
NHAT3 10:30 FT
[5] Blaublitz Akita 1
2 - 1
Fukushima Utd [11] 2
-3/4 1 - 1
IREA 02:00 Hoãn
[10] Finn Harps
-
St. Patrick's [7]
-
CNDA 07:00 Hoãn
[7] Hamilton Croatia
-
York R. Shooters [1]
-
 
« 21 tháng 02 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588