CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 15:00 FT
  Serbia U17 Nữ
6 - 1
Slovakia U17 Nữ  
-2 1/4 4 - 0
AFFW 15:30 FT
[B-2] Myanmar Nữ
1 - 0
Australia U20 Nữ [B-1]
+1/4 1 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Capalaba 1
2 - 1
Eastern Suburbs   1
+0 0 - 0
GHW 18:00 FT
  Estonia Nữ (T)
2 - 2
Đảo Faroe Nữ  
+1/4 2 - 0
AFFW 18:30 FT
[A-1] Việt Nam Nữ (T)
1 - 1
Thái Lan Nữ [A-2]
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 5-6
SINA 18:30 FT
[8] Home Utd 1
3 - 0
Warriors FC [7] 2
1 - 0
- 18:30 FT
[1] Tampines Rovers 3
2 - 1
Geylang Intl [4] 3
2 - 1
GHW 22:00 FT
  Latvia Nữ 1
2 - 2
Lithuania Nữ   2
+3/4 2 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Chievo (T)
2 - 0
Parma  
1 - 0
LITA 22:30 FT
[8] Kaunas
0 - 1
Suduva [4] 1
+1 0 - 1
FIN3 22:30 FT
[A-8] Kultsu FC 1
1 - 2
PEPO [A-6] 1
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[A-11] Vaajakoski
1 - 2
KuFu-98 [A-4]
+1/4 1 - 1
OLP 22:59 FT
[A-3] Iraq U23 (T) 1
0 - 0
Đan Mạch U23 [A-2] 2
+1/4 0 - 0
C2 22:59 FT
  Helsinki 2
0 - 2
Goteborg   3
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Midtjylland 4
0 - 1
Videoton   1 3
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 0-1; TS HP: 1-0
- 22:59 FT
  Nomme Kalju 4
0 - 2
Osmanlispor   1
+3/4 0 - 2
GHCLB 22:59 FT
  Novara (T) 1
2 - 0
Mainz   1
+1 1 - 0
- 22:59 FT
  Fiorentina (T) 1
1 - 3
B.Leverkusen   3
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  FC Koln (T) 1
2 - 0
Eibar   2
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Schalke 04 (T) 1
2 - 1
Bologna   1
-1 1 - 0
DENB 22:59 FT
[9] Vendsyssel FF 2
1 - 3
Vejle [3] 2
-1/2 1 - 1
C2 23:30 FT
  Spartak Moscow
0 - 1
AEK Larnaka  
-1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Spartak Trnava 1
0 - 1
Austria Wien   1
+3/4 0 - 0
TS 90': 0-1; TS HP: 0-0; PEN: 4-5
- 23:30 FT
  Krasnodar
3 - 1
Birkirkara   1
-2 1/4 3 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Leipzig (T) 1
0 - 0
Torino   1
-1/4 0 - 0
C2 00:00 FT
  Apollon Limassol (T) 1
2 - 1
Grasshoppers   1
-1/4 0 - 0
TS 90': 2-1; TS HP: 1-2
- 00:00 FT
  Gabala FC (T)
1 - 0
Lille   1
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Mlada Boleslav 1
1 - 0
Shkendija   2
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Beitar Jerusalem
3 - 0
Jelgava   1
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
  AIK Solna (T)
0 - 2
Panathinaikos   1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Vorskla
2 - 3
Lok. Zagreb  
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Arouca 1
0 - 0
Heracles Almelo   1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Pas Giannina (T) 1
1 - 2
AZ Alkmaar  
+3/4 1 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Malmo 1
0 - 1
Wolfsburg   1
+3/4 0 - 0
C2 00:15 FT
  Sonderjyske
1 - 1
Zaglebie Lubin  
+0 0 - 1
- 00:30 FT
  Maccabi TA
2 - 1
Pandurii  
-1 1/4 1 - 0
- 00:45 FT
  Dinamo Minsk (T) 1
0 - 2
Vojvodina  
+0 0 - 1
OLP 01:00 FT
[D-2] Honduras U23 (T) 1
3 - 2
Algeria U23 [D-4] 4
+0 2 - 0
C2 01:00 FT
  AEK Athens
0 - 1
Saint Etienne  
-1/4 0 - 1
- 01:15 FT
  Viitorul C. (T)
0 - 0
Gent  
+1/4 0 - 0
- 01:15 FT
  HNK Rijeka
2 - 2
Istanbul BB  
-1/2 1 - 1
- 01:15 FT
  Maribor
1 - 0
Aberdeen  
-1/4 0 - 0
- 01:15 FT
  Brondby
3 - 1
Hertha Berlin  
+1/4 2 - 1
- 01:30 FT
  Sassuolo
3 - 0
Luzern   1
-1 2 - 0
- 01:30 FT
  Hajduk Split
3 - 1
PFK Aleksandriya  
-1 1 - 1
EGYC 01:30 FT
  Ahly Cairo (T)
2 - 1
ENPPI Cairo  
-3/4 0 - 1
C2 01:45 FT
  Cork City
1 - 2
Genk  
+1/4 0 - 2
- 01:45 FT
  West Ham Utd
3 - 0
Domzale  
-1 3/4 2 - 0
OLP 02:00 FT
[A-1] Brazil U23 2
0 - 0
Nam Phi U23 [A-4] 1 1
-2 3/4 0 - 0
C2 02:00 FT
  Rio Ave 1
1 - 1
Slavia Praha  
-1/4 0 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Sporting Lisbon (T)
2 - 3
Real Betis  
-1/4 1 - 2
C2 02:05 FT
  Rapid Wien
3 - 0
Torpedo Zhodino  
-2 2 - 0
ICEB 02:15 FT
[5] Leiknir Rey. 1
0 - 3
UMF Selfoss [7]
-1 0 - 2
- 02:15 FT
[6] Haukar
3 - 1
Fram Rey. [8]
-1/4 1 - 0
OLP 03:00 FT
[C-3] Mexico U23 (T)
2 - 2
Đức U23 [C-2] 1
+1/4 0 - 0
ICEA 03:00 FT
[3] Stjarnan
3 - 0
Vikingur Rey. [7]
-1/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[11] Dep.Guaira
1 - 1
Zamora Barinas [2]
+0 0 - 0
GHU20 03:30 FT
  T.B.Nha U20
1 - 1
Argentina U20  
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 2-0
OLP 04:00 FT
[D-1] B.D.Nha U23 (T) 2
2 - 0
Argentina U23 [D-3] 2
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[B-4] Thụy Điển U23 (T)
2 - 2
Colombia U23 [B-2] 3
+3/4 1 - 1
BRA 05:15 FT
[8] Ponte Preta/SP 2
2 - 0
Botafogo/RJ [13] 2
-1/2 1 - 0
- 05:30 FT
[6] Gremio/RS
0 - 0
Santa Cruz/PE [19]
-1 0 - 0
- 05:30 FT
[11] Sao Paulo/SP 2
1 - 2
Atl. Mineiro/MG [2] 2
-1/4 1 - 2
OLP 06:00 FT
[C-4] Fiji U23 (T) 1
0 - 8
Hàn Quốc U23 [C-1] 1
+3 3/4 0 - 1
CCFCL 07:00 FT
[H-1] Dallas 1
2 - 1
Real Esteli [H-3] 2
-2 1/4 1 - 0
BRA 07:00 FT
[17] Cruzeiro/MG (T) 1
4 - 2
Internacional/RS [15] 1
-3/4 3 - 1
- 07:30 FT
[10] Chapecoense 1
1 - 1
Palmeiras/SP [1]
+0 1 - 0
COLC 07:45 FT
[G-1] Millonarios
0 - 3
Deportes Tolima [H-2]
-1/2 0 - 2
OLP 08:00 FT
[B-1] Nigeria U23 (T) 1
5 - 4
Nhật Bản U23 [B-3]
+1/2 3 - 2
PERA 08:00 FT
[14] Uni.San Martin (T)
3 - 1
Universitario [11]
+1/2 2 - 0
CCFCL 09:00 FT
[G-2] CD Plaza Amador
1 - 1
Herediano [G-3]
+1/2 1 - 0
UZBC 19:00 Hoãn
  Metallurg Bekabad
-
Bunyodkor  
-
 
« 21 tháng 02 »
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588