CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 14:00 FT
[6] Seoul Amaz Nữ
0 - 1
Icheon Daekyo Nữ [3]
+1/2 0 - 0
EU17VL 17:00 FT
[8-1] Đức U17 1
2 - 2
Italia U17 [8-2]
-1 1 - 2
- 17:00 FT
[8-4] Ukraina U17 (T)
1 - 2
Slovakia U17 [8-3]
-1/4 0 - 1
EU19VL 17:00 FT
[9-1] Italia U19 (T) 2
2 - 2
Croatia U19 [3-1] 1
-1/2 1 - 2
GHW 17:00 FT
  Áo U17 Nữ
3 - 2
Phần Lan U17 Nữ  
-1 1/4 0 - 2
HQW 17:00 FT
[4] Suwon Nữ 3
2 - 1
Daejeon Sportstoto Nữ [1]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Busan Nữ
1 - 2
Hwacheon KSPO Nữ [5]
+1/4 1 - 1
EU19VL 18:00 FT
[2-2] Đức U19 2
1 - 1
Slovakia U19 [4-1] 3
-1 3/4 1 - 0
CZEU21 18:00 FT
[3] Pribram U21
2 - 1
Mlada Bole. U21 [2] 2
0 - 0
GHW 19:00 FT
  Hungary U19 Nữ 1
4 - 2
Slovenia U19 Nữ   1
-1/2 1 - 1
GHU19 19:00 FT
  Macedonia U19
1 - 0
Síp U19   1
-1/4 1 - 0
GHQG 19:15 FT
  Thái Lan
2 - 0
Singapore   1
-1 1/4 0 - 0
GHU21 20:00 FT
  Síp U21 2
2 - 4
Israel U21   1
+1/2 1 - 2
GHCLB 20:30 FT
  Luzern (T) 1
3 - 1
Schaffhausen   1
-1/2 1 - 1
GHU21 20:30 FT
  Hungary U21 1
1 - 2
Scotland U21  
-1/4 0 - 0
EU17VL 21:00 FT
[5-2] Nga U17
1 - 1
Áo U17 [5-1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5-3] Wales U17 (T) 1
1 - 0
Iceland U17 [5-4] 1
-1/2 1 - 0
GHU18 21:00 FT
  Hungary U18
1 - 3
Na Uy U18  
+1/4 1 - 1
GHU19 21:00 FT
  Tunisia U19
1 - 2
Ai Cập U19  
0 - 1
GHU20 21:00 FT
  Italia U20 1
3 - 0
Thụy Sỹ U20   1 1
+0 1 - 0
GHU21 21:00 FT
  Croatia U21
3 - 1
Montenegro U21   1
-1 0 - 1
DENRL 21:00 FT
[B-1] Midtjylland II 1
1 - 2
Aalborg BK II [C-1]
-1/4 0 - 2
GHU21 21:05 FT
  Slovenia U21
0 - 2
Ukraina U21   1
+1/4 0 - 1
GHQG 21:45 FT
  Oman
6 - 0
Malaysia   1 1
-1 3/4 2 - 0
EU19VL 22:00 FT
[6-2] Thụy Sỹ U19 (T) 1 3
0 - 1
Na Uy U19 [13-1] 1
-3/4 0 - 0
GHU18 22:00 FT
  Anh U18
1 - 0
Thụy Sỹ U18  
-1 0 - 0
GHQG 22:30 FT
  Jordan
0 - 1
Syria   2
-3/4 0 - 1
EU19VL 22:59 FT
[6-1] Ireland U19 (T) 1
0 - 1
Séc U19 [5-2]
+1/4 0 - 0
GHQG 22:59 FT
  Qatar 3
1 - 0
Algeria   3
+1/2 1 - 0
- 23:05 FT
  Ai Cập 3
2 - 0
Equatorial Guinea   1
-1 3/4 0 - 0
GHU23 23:30 FT
  Slovakia U23 2
4 - 1
Na Uy U23   1 2
+0 2 - 0
EU17VL 00:00 FT
[4-1] Hy Lạp U17 (T)
0 - 0
Belarus U17 [4-3]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[4-4] Ba Lan U17
1 - 0
Ireland U17 [4-2]
+1/4 1 - 0
EU19VL 00:00 FT
[8-1] Thụy Điển U19 2
1 - 1
Lithuania U19 [13-2] 1 4
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1-1] Anh U19 (T)
3 - 2
Đan Mạch U19 [7-2] 1
-1 1/4 2 - 2
GHQG 00:00 FT
  B.B.Ngà 2
2 - 0
Angola   4
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Bahrain 1
0 - 6
Colombia  
+1 1/2 0 - 3
GHU21 00:00 FT
  B.D.Nha U21 1
0 - 0
Đan Mạch U21  
-1 0 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Osnabruck
0 - 0
Hamburger   1
+3/4 0 - 0
GHU21 00:30 FT
  Romania U21 2
3 - 0
Iceland U21   1
-1/2 1 - 0
EU19VL 01:00 FT
[10-1] Hà Lan U19
1 - 0
Serbia U19 [9-2]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[5-1] Nga U19 (T)
1 - 0
Bỉ U19 [1-2]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Áo U19 2 1
1 - 2
Scotland U19 [13-4] 2
-1 1/4 0 - 0
DENB 01:00 FT
[3] Lyngby
0 - 0
Bronshoj [12] 3
-1 1/4 0 - 0
EU19VL 01:30 FT
[12-2] Pháp U19 2
2 - 0
Azerbaijan U19 [4-2] 1
-2 3/4 0 - 0
ICELC 01:30 FT
[B-7] Grotta 1
0 - 4
KR Reykjavik [B-3] 1
+1 3/4 0 - 3
BRARJ 01:30 FT
[16] Nova Iguacu/RJ 1 3
1 - 0
Friburguense/RJ [10] 3
+0 0 - 0
EU17VL 02:00 FT
[6-1] Anh U17
2 - 1
Romania U17 [6-4] 1
-2 1 - 1
- 02:00 FT
[6-2] Slovenia U17 (T)
1 - 0
Na Uy U17 [6-3]
-1/4 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Lommel
2 - 1
KV Mechelen   1 2
-1/4 1 - 1
GHQG 02:00 FT
  Iran (T) 2
2 - 0
Chile  
+3/4 1 - 0
ICELC 02:00 FT
[B-4] Fjolnir 1
3 - 0
Fram Rey. [B-8] 1
-1 1/4 3 - 0
BRARJ 02:00 FT
[15] Boavista/RJ 1 6
1 - 2
Vasco DG/RJ [3] 1 2
+1 0 - 0
WBM 02:30 FT
  US Virgin Islands
0 - 4
Barbados  
0 - 2
GHU21 02:30 FT
  T.B.Nha U21
2 - 0
Na Uy U21   1
-1 3/4 2 - 0
EU21VL 02:45 FT
[2-1] Ireland U21 3
1 - 0
Andorra U21 [2-6] 2
-3 1 - 0
GHQG 03:00 FT
  Pháp
1 - 3
Brazil  
-1/4 1 - 1
ARGB 03:00 FT
[1] Los Andes 3
2 - 1
Patronato Parana [3] 2
-1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[9] Expreso Rojo 3
1 - 0
Leones FC [3] 1
+0 0 - 0
CSU17 03:55 FT
[A-3] Colombia U17 (T)
1 - 2
Ecuador U17 [B-2]
+1/4 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[12] Belen Siglo 2
5 - 0
Carmelita [11] 2
+1/4 3 - 0
BRARJ 04:30 FT
[7] Volta Redonda/RJ 2
1 - 1
Tigres do Brasil/RJ [13] 3
-1 0 - 0
- 05:30 FT
[4] Fluminense/RJ 1
3 - 0
Cabofriense/RJ [11] 4
-1 3/4 1 - 0
BRARS 05:30 FT
[10] Sao Jose PoA/RS 7
2 - 2
Cruzeiro PoA/RS [7] 4
-1/4 1 - 0
- 05:30 FT
[14] Caxias/RS 2
0 - 1
SC Sao Paulo/RS [13] 3
-1/2 0 - 0
BRASP 05:30 FT
[B-4] Sao Bento/SP 2
0 - 0
Bragantino/SP [D-5] 3
-1/4 0 - 0
- 05:30 FT
[B-1] Corinthians/SP
5 - 3
Penapolense/SP [D-4]
-1 1/2 4 - 0
WBM 06:00 FT
  Turks & Caicos
2 - 6
St.Kitts and Nevis  
2 - 3
- 06:00 FT
  BV Islands
2 - 3
Dominica  
1 - 1
CSU17 06:00 FT
[A-1] Paraguay U17
2 - 3
Brazil U17 [A-2]
+1/2 1 - 2
BRARS 06:00 FT
[9] Passo Fundo/RS
1 - 1
Uniao Fred/RS [15]
0 - 1
URUA 06:00 FT
[5] Atenas San Carlos
1 - 4
Rampla Juniors [8] 4
-1/2 1 - 2
GHCLB 06:30 FT
  River Plate 3
1 - 0
Sevilla   6
+1/4 0 - 0
BRASP 07:00 FT
[B-2] Ponte Preta/SP 3
3 - 1
Santos/SP [D-1] 2 3
+1/4 2 - 0
ARGB 07:30 FT
[4] Atletico Tucuman 3
3 - 1
Instituto [19] 1
-1/4 2 - 0
CSU17 08:10 FT
[B-1] Uruguay U17 (T)
2 - 1
Argentina U17 [B-3] 2
+0 2 - 0
GHQG 09:00 FT
  Costa Rica 2
0 - 0
Paraguay   3
-1/4 0 - 0
 
« 21 tháng 02 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ