CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:30 FT
[5] Ade. Blue Eagles
1 - 1
West Adelaide [3] 3
+1/4 1 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[9] WDSC Wolves FC
2 - 2
Logan Light. [7] 2
+1/4 1 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[4] Sorrento
2 - 1
Cockburn City [5] 1
-1/2 2 - 1
- 14:00 FT
[10] Perth Glory U21 1
3 - 2
Balcatta [8] 2
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[11] Armadale SC
0 - 1
Perth SC [3] 1
+1 3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Stirling Lions
1 - 2
Inglewood Utd [6] 1
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[9] Subiaco AFC
1 - 2
ECU Joondalup [12] 1
-1/4 1 - 2
TQB 14:00 FT
[1] Yanbian Baekdu
2 - 0
Qingdao Hainiu [11]
1 - 0
- 14:30 FT
[4] Qingdao Jonoon
3 - 2
Hunan Xiangtao [13]
-1/4 2 - 1
ASIW19 15:00 FT
[2] Trung Quốc U19 Nữ
2 - 3
Nhật Bản U19 Nữ [1]
+1/4 0 - 1
- 15:00 FT
[5] Australia U19 Nữ (T)
1 - 0
Uzbekistan U19 Nữ  
-4 1/2 1 - 0
GHW 15:00 FT
  Estonia U19 Nữ
2 - 0
Lithuania U19 Nữ  
-1 1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[10] Capalaba
2 - 0
Queensland Lion [1]
+1 1/4 2 - 0
- 15:00 FT
[12] Univ of Queensland
2 - 4
Peninsula Power [4]
+1 1/2 1 - 2
- 15:00 FT
[3] Mitchelton
0 - 0
Albany Creek [6]
-3/4 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[1] Moreton Bay Utd
4 - 0
Northern Fury [8]
-1 4 - 0
- 15:00 FT
[9] Brisbane City
9 - 0
SWQ Thunder [12]
2 - 0
TQB 15:00 FT
[12] Guizhou Zhicheng
0 - 1
Dalian Aerbin [2]
+3/4 0 - 1
- 15:00 FT
[15] Beijing BIT
0 - 2
Nei Mongol [3]
+1/4 0 - 0
VNB 15:00 FT
[2] TP.HCM
0 - 0
Hà Nội [1]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[7] CA Nhân Dân
0 - 1
Phú Yên [5]
-1 0 - 0
- 15:00 FT
[3] Thừa Thiên Huế
2 - 1
Đăk Lăk [8]
- 15:00 FT
[4] Nam Định
2 - 1
Bình Phước [6]
AUSQSL 15:30 FT
[7] Far North QLD Bulls
2 - 3
Palm Beach Sharks [5]
0 - 2
AFF19 16:00 FT
[A-5] Brunei U19 (T) 1
1 - 2
Philippines U19 [A-4] 1
0 - 2
GHU18 16:00 FT
  Ukraina U18 (T)
1 - 2
Mỹ U18  
+0 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Vik. Plzen U19
1 - 1
Mlada Boleslav U19   1
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
  Bohemians U19 1
3 - 0
Pribram U19   1
+2 1 - 0
- 16:00 FT
  Pardubice U19
2 - 2
Jihlava U19  
1 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[8] Ipswich Knights
1 - 2
Rochedale Rovers [5] 1
+1/2 1 - 1
NHATA 16:00 FT
[12] Ventforet Kofu
1 - 0
Vissel Kobe [13] 1
+1/4 0 - 0
AUSSL 16:30 FT
[4] Croydon Kings 1
1 - 1
Adelaide City [2] 3
+0 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[1] Urawa Red 1
3 - 1
Vegalta Sendai [7] 2
-1 2 - 1
- 16:30 FT
[8] Kashima Antlers 2
3 - 0
Montedio Yama. [16] 2
-1 1/4 1 - 0
VNA 16:30 FT
[10] ĐT Long An 2
1 - 2
Cần Thơ [13] 4
-3/4 0 - 0
- 16:30 FT
[9] Quảng Nam 1
2 - 0
Than Quảng Ninh [4] 2
-1/4 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  C. Budejovice U19 2
1 - 2
Teplice U19   1
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Zlin U19
1 - 0
Opava U19  
0 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Nagoya Grampus 1
0 - 0
FC Tokyo [2] 2
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Alb. Niigata (JPN) 1
0 - 2
Sanf Hiroshima [3] 2
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Sagan Tosu 2
1 - 2
Yokohama FM [6] 2
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Shonan Bellmare 3
2 - 1
Kawasaki Fro. [5] 2
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[4] Gamba Osaka
1 - 0
Shimizu S-Pulse [18]
-1 1 - 0
HQA 17:00 FT
[3] Seongnam 1
1 - 0
Busan I'Park [11] 2
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] FC Seoul
2 - 0
Daejeon Citizen [12] 1
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Suwon Bluewings 2
3 - 1
Ulsan Hyundai [10] 3
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor 1
0 - 1
Incheon Utd [6] 4
-3/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Ansan Police 1
2 - 2
Goyang Hi [6]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[1] Sangju Sangmu
0 - 0
Suwon City [4]
-1/2 0 - 0
VNA 17:00 FT
[11] HA Gia Lai 1
3 - 1
SL Nghệ An [7] 1
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Thanh Hóa 1
1 - 0
Đồng Tháp [12] 3
-1 1/4 0 - 0
NGAU21 17:30 FT
[8] Rubin Kazan U21
4 - 2
Zenit U21 [3]
+1/4 2 - 1
HQB 17:30 FT
[3] Seoul E-Land
0 - 0
Gangwon [7]
-1/2 0 - 0
DUB 18:00 FT
[17] Fort.Dusseldorf 3
1 - 2
Freiburg [2] 4
+0 1 - 2
- 18:00 FT
[11] Karlsruher
2 - 0
Duisburg [18] 4
-3/4 1 - 0
DUC4T 18:00 FT
[14] Schalke 04 II
2 - 5
M.gladbach II [12]
+1/4 0 - 2
SCOA 18:00 FT
[8] Dundee Utd 3
1 - 3
Celtic [1] 4
+1 1/2 1 - 2
ESTA 18:00 FT
[6] Trans Narva
2 - 0
Paide Linname. [7]
-1/4 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Sigma Olomouc U19
3 - 1
Slovan Liberec U19   1
-1 1/2 2 - 1
TQB 18:00 FT
[6] Harbin Yiteng 2
3 - 0
Xinjiang Tianshan [8]
-1 1/2 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[10] Leeds Utd 2
1 - 1
Sheffield Wed. [12] 2
+0 0 - 1
DUC3 18:30 FT
[14] Osnabruck 1
0 - 1
Hansa Rostock [6] 2
-1/2 0 - 0
DUC4DB 18:30 FT
  RB Leipzig II 1 1
0 - 3
Wacker Nordhausen [5] 2
+0 0 - 3
- 18:30 FT
[6] Berlin AK 07
0 - 0
Neustrelitz [8] 2
-1/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[14] Shenzhen FC
0 - 0
Tianjin Songjiang [10]
0 - 0
ANHA 18:45 FT
[5] Man Utd 2
0 - 0
Newcastle [19] 2
-1 1/2 0 - 0
TQA 18:45 FT
[7] Henan Jianye 2
1 - 0
Shandong Luneng [3] 1 6
+1/4 1 - 0
AFF19 19:00 FT
[A-2] Lào U19
0 - 0
Campuchia U19 [A-3]
-1 0 - 0
GHU18 19:00 FT
  Séc U18
1 - 1
Nga U18   1
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Stuttgart II 2
1 - 2
Erzgebirge Aue [4] 2
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Wurzburger 2 2
0 - 1
Sonnenhof [8] 4
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[7] Chemnitzer 1
4 - 2
Holstein Kiel [15] 2
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[17] RW Erfurt 3
1 - 1
Preussen Munster [11] 2
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[19] Hallescher 2
3 - 0
Wehen [18] 2
-1/4 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[16] Goslarer 2
0 - 3
Havelse [3] 4
+1/4 0 - 2
DUC4BA 19:00 FT
[10] Illertissen 2
1 - 3
Jahn Regensburg [1] 2
+1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[7] Munchen 1860 II 1
4 - 0
V. Aschaffenburg [17] 2
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[5] FC Amberg 3
4 - 1
Schweinfurt [14] 2
-1/2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[17] Freiburg II 2
0 - 2
Homburg [9] 4
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] SV Spielberg
1 - 0
Bahlinger [12]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] SV Saar 05
1 - 4
Astoria Walldorf [5]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Wormatia Worms 3
0 - 1
Hessen Kassel [4] 1
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Elversberg
1 - 0
Kaiserslautern II [8] 4
-1/2 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
[8] Rodinghausen 2
1 - 0
Fort.Dusseldorf II [5] 3
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[16] B.Dortmund II 2
1 - 1
Sportfreunde Lotte [1] 1 5
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Kray 1
1 - 2
RW Ahlen [10] 1
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[13] FC Koln II 1 4
0 - 0
Verl [9] 4
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  Erndtebruck 1
1 - 2
Velbert [7]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Wattenscheid 1
5 - 0
Wegberg-Beeck   1
-1 3 - 0
- 19:00 FT
[2] Oberhausen
1 - 4
A.Aachen [4] 1
+0 0 - 2
PHB 19:00 FT
[18] Nimes 1
2 - 2
Nancy [2] 1
+1/2 1 - 1
NGA 19:00 FT
[10] Amkar Perm 1
1 - 3
Spartak Moscow [4] 1
+1/2 0 - 1
NOR3 19:00 FT
[C-9] FK Arendal
2 - 1
Vard Haugesund [C-3]
1 - 1
CZEU19 19:00 FT
  Slavia Praha U19
0 - 3
Slovacko U19  
-1/4 0 - 0
TD3 19:00 FT
[Sodra-11] Eskilsminne IF 2
1 - 1
FC Hollviken [Sodra-9] 1
-1/2 1 - 0
DEN3 19:00 FT
[1-9] AB Tarnby
1 - 4
Hvidovre IF [1-1]
+1 1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[3-2] Brabrand IF
1 - 0
Kolding IF [3-1]
0 - 0
UZBA 19:00 FT
[15] Andijan
1 - 2
Kokand-1912 [12]
1 - 2
DUC4BA 19:30 FT
[2] Wacker Burghausen 2
3 - 0
Memmingen [8] 4
-3/4 0 - 0
TQB 19:30 FT
[5] Hebei CFLD
0 - 0
Beijing BG [7]
-1/4 0 - 0
MASL 19:45 FT
[4] Terengganu
3 - 1
Pahang [2]
+1/2 2 - 0
- 19:45 FT
[9] Kelantan
4 - 3
Sarawak [10]
-1 2 - 0
- 19:45 FT
[7] Singapore Lion XII 1
3 - 0
Sime Darby [12] 2
-1 3/4 2 - 0
- 19:45 FT
[5] Felda United
2 - 1
Darul Takzim [1]
+3/4 2 - 1
- 19:45 FT
[8] Perak FA 1
0 - 2
Selangor FA [3] 1
+1/4 0 - 1
- 19:45 FT
[6] PDRM FA 1
3 - 2
ATM FA [11] 1
-1 1/4 2 - 2
DUC4B 20:00 FT
  TSV Schilksee 1
1 - 2
Hannover II [14]
+1/2 1 - 0
GEOA 20:00 FT
[13] Merani Martvili
2 - 3
Spartak-Tskhinvali [2]
1 - 1
- 20:00 FT
[12] Kolkheti Poti
0 - 1
Sioni Bolnisi [4]
0 - 1
- 20:00 FT
[10] Shukura
2 - 1
Guria Lanchkhuti [9]
1 - 1
- 20:00 FT
[16] Sapovnela Terjola
2 - 3
Samtredia [5]
1 - 1
- 20:00 FT
[15] Zugdidi
1 - 1
Torpedo Kut. [11]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] Saburtalo
1 - 0
Chikhura Sach. [3]
0 - 0
NOR3 20:00 FT
[C-10] Fana IL
1 - 1
Egersunds IK [C-1]
1 - 0
FINA 20:00 FT
[3] RoPS Rovaniemi
0 - 0
Ilves Tampere [9] 2
-1 0 - 0
FINB 20:00 FT
[10] VIFK Vaasa
1 - 1
EIF Ekenas [8]
+1/4 1 - 1
FIN3 20:00 FT
[A-4] PK Keski Uusimaa
2 - 2
KaPa [A-7]
1 - 2
- 20:00 FT
[D-5] TP-47 Tornio
1 - 0
Santa Claus [D-4]
1 - 0
- 20:00 FT
[D-7] Seinajoen JK 2
3 - 3
AC Kajaani [D-3]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[C-7] FC Lahti Akatemia
8 - 1
Myllypuro [C-9]
-1 3/4 5 - 1
- 20:00 FT
[A-1] Honka
2 - 0
NJS Nurmijarvi [A-10]
-3 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[A-2] Gnistan
0 - 0
TPV Tampere [A-3]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-2] EIF Ekenas
1 - 0
MuSa Pori [B-3]
1 - 0
- 20:00 FT
[D-1] KPV Kokkola
5 - 0
JBK [D-9]
-1 3/4 2 - 0
TD3 20:00 FT
[Sodra-14] Lunds BK 1
1 - 3
Husqvarna FF [Sodra-8]
+1/2 0 - 2
DEN3 20:00 FT
[3-8] Aarhus Fremad
1 - 2
Middelfart [3-3]
0 - 1
- 20:00 FT
[2-7] BK Marienlyst
1 - 3
Nykobing [2-1]
1 - 2
- 20:00 FT
[3-6] Odder IGF
1 - 5
Thisted [3-5]
0 - 3
- 20:00 FT
[1-5] Bronshoj
0 - 0
B1908 Amager [1-7]
0 - 0
UZBA 20:00 FT
[6] Olmaliq
1 - 3
Mash'al Mubarek [10]
1 - 1
- 20:00 FT
[13] Sogdiana Jizzakh
2 - 0
Navbahor [11]
1 - 0
NPA 20:00 FT
[12] Pretoria Uni. 1
3 - 0
Polokwane [10]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[7] Mamelodi Sun.
4 - 2
Wits [3]
-1/2 1 - 0
DUA 20:30 FT
[14] Hoffenheim 3
1 - 2
Bayern Munich [2] 1 3
+2 1 - 1
- 20:30 FT
[8] Ein.Frankfurt 2
1 - 1
Augsburg [15] 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[16] Hannover 96
0 - 1
B.Leverkusen [6]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[4] FC Koln 2
1 - 1
Wolfsburg [3] 1
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Schalke 04 1
1 - 1
Darmstadt [12] 2
-1 1/4 0 - 1
ARMA 20:30 FT
[5] Mika
2 - 3
Gandzasar [7]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[3] Alashkert
4 - 0
Ulisses [4]
0 - 0
POLA 20:30 FT
[9] Ruch Chorzow 1
4 - 1
Nieciecza [11]
+0 1 - 1
ESTA 20:30 FT
[9] Tulevik Viljandi
1 - 2
Parnu Linnameeskond [10]
0 - 0
ISRB 20:30 FT
[13] Ashdod
1 - 2
Hapoel Bnei Lod [10]
0 - 2
NOR3 20:30 FT
[D-14] Byasen IL
0 - 0
Forde IL [D-9]
0 - 0
WALA 20:30 FT
[9] Airbus UK
5 - 1
Carmarthen [11]
-1 1/2 5 - 1
- 20:30 FT
[10] Connah's QN 1
0 - 2
Newtown AFC [1]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Haverfordwest
0 - 4
The New Saints [2]
0 - 2
- 20:30 FT
[6] Port Talbot
0 - 0
Bala Town [5]
+1/2 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[5] Neftchi
2 - 1
Metallurg Bekabad [7]
1 - 1
ANHA 21:00 FT
[2] Crystal Palace 3
2 - 1
Aston Villa [12] 3
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Leicester City 1
1 - 1
Tottenham [16] 4
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Norwich 4
1 - 1
Stoke City [18] 1
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Sunderland 4
1 - 1
Swansea City [4] 2
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] West Ham Utd 1
3 - 4
Bournemouth [11] 1
+0 0 - 2
ANHB 21:00 FT
[22] Bolton 1
1 - 1
Nottingham Forest [13] 4
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Burnley 1
1 - 0
Brentford [15] 2
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Charlton Athletic 2
2 - 1
Hull City [2] 1
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Fulham 1
1 - 1
Huddersfield [21] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Middlesbrough 1
0 - 1
Bristol City [18] 1
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Preston North End 3
1 - 2
Ipswich [1]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] QPR 1
4 - 2
Rotherham Utd [24] 2
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Reading 1
0 - 0
Milton Keynes Dons [9] 2
-1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[17] Southend 2
0 - 1
Swindon [6] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Fleetwood Town 1
4 - 0
Colchester Utd [18] 1
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Chesterfield 1
0 - 0
Rochdale [5] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Crewe Alexandra 1
3 - 3
Bury [16]
+1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[10] Barnsley 1
0 - 0
Bradford City [22] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Burton Albion 2
2 - 1
Peterborough Utd [14] 1 2
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Gillingham 2
2 - 0
Wigan [23] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Oldham 1
1 - 1
Shrewsbury [19] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Port Vale 1
3 - 0
Doncaster Rovers [20] 3
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Scunthorpe Utd 1
0 - 0
Millwall [15] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Sheffield Utd 2
2 - 0
Blackpool [24] 1
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Walsall 1
2 - 1
Coventry [4] 1
+0 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[18] Yeovil Town 1
3 - 2
Luton Town [22] 2
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[19] Notts County 1 1
1 - 1
Accrington [12] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Bristol Rovers 2
3 - 1
Barnet [21] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Wycombe 1
1 - 1
Dag & Red [24] 1 3
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Carlisle 2
1 - 1
Wimbledon [13] 1
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[24] Newport
2 - 3
Leyton Orient [1] 1
+1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[8] Cambridge Utd 1
0 - 3
Crawley Town [21] 1 2
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Exeter City 1
0 - 0
York City [16] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Mansfield 6
1 - 1
Oxford Utd [10] 3
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Northampton 1 1
0 - 2
Plymouth Argyle [3] 1
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Portsmouth 1 2
3 - 3
Morecambe [14] 3
-1 1 - 3
- 21:00 FT
[15] Stevenage 1
2 - 0
Hartlepool [5]
-1/4 1 - 0
TBN3 21:00 FT
[B-5] Arenas de Getxo
1 - 0
Gernika [B-7]
1 - 0
DUC4BA 21:00 FT
[12] Rain/Lech
3 - 3
Greuther Furth II [16] 1
+0 1 - 1
SCOA 21:00 FT
[7] St. Johnstone
2 - 1
Motherwell [9] 1 2
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Aberdeen 1
2 - 0
Dundee [6] 1 1
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Hearts 1
3 - 0
Partick Thistle [10] 3
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Inverness C.T. 2
0 - 2
Hamilton [4] 3
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Kilmarnock 2
0 - 4
Ross County [5] 1
+1/4 0 - 4
SCOB 21:00 FT
[4] Raith Rovers
3 - 0
Alloa Athletic [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Dumbarton 3
0 - 2
Queen of South [3] 2
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Livingston 1
1 - 2
Falkirk [2] 1
+1/4 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[1] Forfar Athletic 1
4 - 1
Stenhousemuir [9] 1
-3/4 4 - 1
- 21:00 FT
[8] Stranraer
1 - 2
Ayr Utd [4] 1
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Brechin City
1 - 2
Airdrieonians [6] 1
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Cowdenbeath 3
1 - 0
Albion Rovers [7] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Peterhead 5
2 - 1
Dunfermline [5] 2
+3/4 1 - 1
NIRA 21:00 FT
[1] Cliftonville
1 - 0
Carrick Rangers [8]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Glentoran
2 - 1
Warrenpoint Town [11]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Coleraine 1
1 - 3
Linfield [2]
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[10] Ballinamallard
1 - 2
Portadown FC [3]
+3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[9] Dungannon Swi.
2 - 0
Ballymena Utd [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Glenavon
1 - 2
Crusaders Belfast [5]
+1/4 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[12] Bolungarvik
0 - 4
KA Akureyri [3]
+1 1/2 0 - 3
- 21:00 FT
[2] Trottur Rey. (T)
2 - 2
Fram Rey. [9]
-3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[10] Grotta
1 - 3
Haukar [4]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] HK Kopavogur
0 - 2
UMF Grindavik [7]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] UMF Selfoss
2 - 2
Fjardabyggd [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Thor Akureyri
1 - 2
Vik. Olafsvik [1]
+1/4 0 - 1
MDVA 21:00 FT
[6] FC Saxan
1 - 3
Zaria Balti [9]
0 - 1
- 21:00 FT
  Petrocub
2 - 1
Dinamo-Auto [8]
1 - 0
NOR3 21:00 FT
[B-7] Fram Larvik
1 - 1
Kvik Halden [B-3]
1 - 0
- 21:00 FT
[B-12] Sprint Jeloy
4 - 0
Drammen [B-13]
1 - 0
- 21:00 FT
[D-5] Floro SK
2 - 2
Kongsvinger [D-1]
1 - 0
- 21:00 FT
[A-3] KFUM Oslo
0 - 3
Grorud IL [A-1]
0 - 2
- 21:00 FT
[D-13] Rodde FK
1 - 2
Traeff [D-11]
1 - 0
- 21:00 FT
[A-10] Skeid Fotball
2 - 0
Ullern IF [A-11]
1 - 0
- 21:00 FT
[D-8] Stjordals Blink
1 - 1
Strindheim IL [D-7]
1 - 0
SVKA 21:00 FT
[7] Skalica
2 - 3
Zlate Moravce [10]
-1/2 1 - 1
TDA 21:00 FT
[8] Hacken 2
1 - 0
Malmo [5]
+1/4 0 - 0
AUTA 21:00 FT
[1] Rapid Wien 1
3 - 0
Grodig [7] 1 1
-1 1/2 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[4] Bunyodkor
0 - 1
Lok. Tashkent [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[2] Nasaf Qarshi
0 - 0
Buxoro [16]
0 - 0
ANHB 21:15 FT
[3] Brighton 3
1 - 0
Blackburn Rovers [20] 1
-1/4 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[3] Atletico CP 4
3 - 2
SL Benfica B [8] 2
-1/4 2 - 0
BLRA 21:30 FT
[3] FK Minsk
2 - 1
Slavia Mozyr [10]
-1 0 - 1
BULA 21:30 FT
[7] CM Varna
1 - 0
PFK Montana [6]
-1 0 - 0
ISRA 21:45 FT
[2] Maccabi TA 1 2
3 - 2
Bnei Sakhnin [13] 3
-1 1/4 1 - 1
DUC4BA 22:00 FT
[15] Buchbach 1
2 - 4
Nurnberg II [3]
-1/4 1 - 2
PHA 22:00 FT
[5] Lyon 1
1 - 2
Rennes [3] 3
-3/4 1 - 1
NGA 22:00 FT
[1] Cska Moscow
2 - 1
Rostov [5] 2
-1 0 - 1
NGAU21 22:00 FT
[12] Ufa U21
1 - 3
Lok. Moscow U21 [4]
+1/2 1 - 0
ALBA 22:00 FT
[8] Flamurtari Vlore
0 - 1
Teuta Durres [1]
0 - 0
BIHA 22:00 FT
[6] Radnik Bijeljina 1
0 - 1
Sloboda Tuzla [2]
0 - 1
- 22:00 FT
[15] Vitez FIS
1 - 1
Mladost D. Kakanj [10]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Celik
1 - 1
Sarajevo [4]
1 - 0
MNEA 22:00 FT
[6] Lovcen Cetinje
3 - 1
Mornar Bar [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Iskra Danilo.
0 - 4
Buducnost [8]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[7] Zeta
1 - 0
FK Mladost [2] 1
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Sutjeska
0 - 2
Decic Tuzi [4]
-1 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] OFK Petrovac
0 - 3
Bokelj Kotor [3]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Rudar
2 - 1
Grbalj [11]
-1 1/4 0 - 1
NOR3 22:00 FT
[D-4] Elverum 1
1 - 0
HamKam [D-3]
0 - 0
FINB 22:00 FT
[6] TPS Turku 1
0 - 1
Jazz [7]
-1 1/4 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[11] FK Rad
0 - 0
Jagodina [16]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[14] OFK Belgrade
0 - 1
Mladost Lucani [13]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Spartak Subotica
0 - 3
MG Milanovac [10]
-1/4 0 - 2
CZEA 22:00 FT
[15] Jihlava 2
1 - 2
Slovacko [2] 2
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[13] Bohemians 1
1 - 1
Pribram [9] 4
+0 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[14] Frydek Mistek 3
0 - 2
MFk Karvina [4] 1 1
+1/4 0 - 2
TD3 22:00 FT
[Norra-9] Sodertalje FK
3 - 1
Motala AIF [Norra-12]
-1/2 1 - 1
RMNA 22:30 FT
[13] Botosani 1
0 - 2
Pandurii [7] 1
-1/4 0 - 1
CHIA 22:30 FT
[5] Palestino 2
3 - 1
Cobresal [12] 1
-1/2 2 - 0
SLOA 22:45 FT
[9] Rudar Velenje
0 - 0
Maribor [3]
+3/4 0 - 0
TSA 22:45 FT
[9] Lugano
1 - 3
Basel [1]
+1/2 1 - 2
TSB 22:45 FT
[10] Winterthur 2
0 - 1
Lausanne Sports [1] 1
-1/4 0 - 0
KSB 22:50 FT
[10] Al Ettifaq
0 - 0
Al Jeel [9]
0 - 0
KSAA 22:55 FT
[5] Al Qadisiya
1 - 0
Al Faisaly (KSA) [12]
-1/4 1 - 0
CAFCC 22:59 FT
[B-2] Orlando Pirates
2 - 0
AC Leopard [B-3]
-3/4 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[15] Verona 2
1 - 1
Roma [7] 1
+3/4 0 - 0
BDNB 22:59 FT
[14] Sporting CP B
1 - 0
SC Farense [5] 1
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[20] Vitoria Guimaraes B
0 - 0
SC Freamunde [21]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Porto B
2 - 1
Oriental [16] 1
-1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[22] Aves 2 3
1 - 1
Portimonense [13] 1
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Academico Viseu
1 - 1
Braga II [1]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[18] Feirense
0 - 2
CD Mafra [6]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Olhanense 1
2 - 1
Penafiel [17] 2
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[24] UD Oliveirense 1
1 - 2
Santa Clara [2]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[12] Chaves 2
0 - 0
Famalicao [4] 1
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Varzim 1
1 - 0
Leixoes [23] 2
-1/2 0 - 0
NGAU21 22:59 FT
[10] Krasnodar U21 1
2 - 1
Mordovia U21 [6]
+1/4 0 - 1
AZEA 22:59 FT
[3] Khazar Lank. 2
1 - 1
Ravan Baku [9]
-3/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[10] Slask Wroclaw
1 - 1
Podbeskidzie [15]
-3/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[5] Sandecja
3 - 2
Dolcan Zabki [4]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Zaglebie Sosno
4 - 2
Arka Gdynia [9]
+1/4 2 - 1
BIA 22:59 FT
[3] Zulte-Waregem
2 - 0
Club Brugge [4] 1
+1/4 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[3] Levadia T.
2 - 1
Sillamae Kalev [4]
-1 1 - 0
HUNA 22:59 FT
[5] Ujpest
0 - 0
Haladas [4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Bekescsaba Elore
1 - 4
Budapest Honved [3]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Puskas Akademia
1 - 0
Vasas Budapest [10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Paksi
1 - 1
Diosgyori [9]
-1/4 0 - 0
FAIC 22:59 FT
  Cockhill Celtic
0 - 2
Longford Town  
0 - 0
ISRA 22:59 FT
[3] Hapoel Raanana
2 - 2
Hapoel Kfar Saba [4] 1
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Maccabi P.Tikva
1 - 0
Maccabi Netanya [10] 1
-1/2 1 - 0
NORA 22:59 FT
[16] Sandefjord
2 - 4
Stabaek [2]
+3/4 1 - 2
CYPA 22:59 FT
[6] Omonia Nicosia
5 - 3
Nea Salamina [13]