CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 16:00 FT
[8] Metro Stars
1 - 0
Adelaide Comets [5]
-1 1 - 0
- 16:30 FT
[14] Para Hills Knights
2 - 5
Campbelltown City [7]
+1/2 1 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[1] Green Gully SC
4 - 1
Northcote City [12] 1
-1/4 1 - 0
C1U19 17:00 FT
[H-1] Shakhtar Donetsk U19
1 - 1
Olympiakos U19 [A-2]
-1/2 1 - 1
CZEU21 19:00 FT
[2] Brno U21
2 - 3
Mlada Bole. U21 [1]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[10] Banik Ost. U21
1 - 2
S. Liberec U21 [12]
-1 0 - 2
DENRL 19:00 FT
  AB Kobenhavn II
2 - 0
Silkeborg IF II [B-2]
1 - 0
CZEU21 19:30 FT
[6] Jihlava U21
1 - 2
Slovacko U21 [14]
-3/4 1 - 1
ANHU21 20:00 FT
[2-5] West Brom U21
3 - 2
Bolton U21 [2-7]
1 - 0
CZEU21 20:00 FT
[4] Slavia Praha U21
1 - 1
Vik.Plzen U21 [9]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Teplice U21
3 - 1
Fotbal Trinec U21 [20]
-2 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Dukla Praha U21
4 - 0
C. Budejovice U21 [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Varnsdorf U21
3 - 4
Hra. Kralove U21 [13]
-1/4 1 - 2
DENRL 21:00 FT
[B-3] Esbjerg FB II
1 - 3
Vestsjaelland II [A-3]
-1/2 1 - 2
SRBA 22:00 FT
[15] Radnicki Nis
0 - 0
Crvena Zvezda [2]
+1 0 - 0
ISRB 22:59 FT
[14] Nazareth Ilit
1 - 4
Hapoel Afula [3]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[2] Hapoel Bnei Lod
1 - 0
Hakoah Ramat G [16]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Ironi Tiberias
0 - 1
Hapoel Jerusalem [13]
+1/4 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[17] Ceahlaul PN
0 - 0
CFR Cluj [4]
+1/4 0 - 0
TNKB 23:30 FT
[13] Altinordu SK
1 - 1
Giresunspor [9]
-1/4 0 - 0
ALBA 00:00 FT
[2] Skenderbeu
1 - 1
Kukesi [1]
-1/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[9] Piast Gliwice
3 - 1
GKS Belchatow [8]
-1/4 0 - 1
CZEA 00:00 FT
[2] Sparta Praha
4 - 1
Pribram [9]
-2 1 - 1
HLAU21 00:30 FT
[3-4] Dordrecht U21 1
1 - 4
Groningen U21 [2-2] 1
+0 1 - 3
- 00:30 FT
[1-3] Heracles Almelo U21 1
2 - 2
Go Ahead Eagles U21 [1-4] 2
-1 0 - 0
- 00:30 FT
[2-4] Zwolle U21 1
2 - 2
Utrecht U21 [1-5]
+3/4 2 - 1
- 00:30 FT
[3-2] VVV/Helmond U21 2
1 - 3
Heerenveen U21 [2-1]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[1-1] Vitesse/AGOVV U21 2
4 - 0
Feyenoord U21 [3-1] 2
-1 1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[4-3] Volendam U21 1 2
0 - 4
ADO Den Haag U21 [3-3] 3
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[2-3] Almere City U21 1 1
2 - 4
Sparta Rotterdam U21 [4-2]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[1-2] AZ Alkmaar U21 1
2 - 1
Willem II U21 [4-1] 2
+1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[17] Ergotelis (T) 1 4
1 - 2
Atromitos [7] 1 2
+1/2 1 - 1
ITA 01:00 FT
[3] Napoli 1 3
2 - 0
Sassuolo [12] 2
-1 1/4 0 - 0
FINC 01:00 FT
  FC SUMU/77
0 - 4
Gnistan  
0 - 0
TNKA 01:00 FT
[3] Fenerbahce 3
1 - 2
Akhisar Bld. [11] 5
-1 3/4 1 - 1
DENA 01:00 FT
[1] Midtjylland 1
3 - 0
Odense BK [10] 1
-1 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[10] Pandurii 6
0 - 1
CS Univ Craiova [5] 2
-1/4 0 - 0
ISRA 01:55 FT
[8] Hapoel Tel Aviv 3
2 - 2
Maccabi Haifa [7]
+1/2 1 - 1
C1U19 02:00 FT
[D-1] Anderlecht U19 1
1 - 0
Barcelona U19 [F-2] 1
+1/2 0 - 0
ANHU21 02:00 FT
[2-9] Blackburn U21
0 - 1
Middlesbrough U21 [2-1]
0 - 0
- 02:00 FT
[1-3] Southampton U21
0 - 0
Tottenham U21 [1-1]
0 - 0
- 02:00 FT
[1-9] Sunderland U21
1 - 1
Man Utd U21 [1-2]
1 - 1
- 02:00 FT
[2-10] Wolves U21
2 - 2
Newcastle U21 [2-4]
1 - 0
HLB 02:00 FT
[12] Twente U19 (T) 2
3 - 1
De Graafschap [6] 1
+1 0 - 0
- 02:00 FT
[14] PSV Eindhoven U19 (T) 1
1 - 3
TOP Oss [7] 1
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[10] Ajax U19
0 - 0
Den Bosch [13] 1
+0 0 - 0
DUB 02:15 FT
[6] Ein.Braunschweig 2
1 - 1
Leipzig [7] 1 4
+0 1 - 0
PHB 02:30 FT
[11] Nimes 2
2 - 1
Sochaux [7] 3
+0 0 - 0
TBNA 02:45 FT
[18] Levante 1 3
2 - 1
Granada [19] 2 5
-1/4 0 - 1
ITA3 02:50 FT
[C-5] Lecce 1
2 - 1
Messina [C-16] 4
-1 1/4 1 - 1
ITA 03:00 FT
[18] Cagliari 2
1 - 2
Inter Milan [9] 2
+1/4 0 - 0
BDNA 03:00 FT
[13] Boavista 2
0 - 2
Porto [2] 2
+1 1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[11] Lanus 3
0 - 0
Belgrano [13] 1 2
-1/2 0 - 0
CHIB 06:00 FT
[Nam-3] Iberia LA 2
1 - 0
La Serena [Bac-5] 3
-1/4 1 - 0
COLB 06:00 FT
[9] Dep.Quindio 2 4
2 - 3
Pereira [6] 2
-1/2 1 - 0
BRARS 06:30 FT
[9] Gremio/RS
0 - 0
Juventude/RS [1] 5
-1 0 - 0
ARGA 07:10 FT
[19] Defensa YJ 1
1 - 2
San Lorenzo [8] 2
+0 1 - 1
COLB 08:00 FT
[4] Fortaleza 1 3
3 - 1
America Cali [8] 1 3
+1/4 0 - 0
EGYA 19:30 Hoãn
[13] Petrojet Suez
-
Ismaily SC [4]
-
ANHU21 20:00 Hoãn
[2-3] Arsenal U21
-
Aston Villa U21 [2-8]
-
CZEU21 20:00 Hoãn
[7] Jablonec U21
-
Znojmo U21 [17]
-
EGYA 22:00 Hoãn
[15] Semouha Club
-
Tala'ea Al Jaish [7]
-
SCOU20 00:00 Hoãn
[1] Hamilton U20
-
Celtic U20 [3]
-
HLAU21 00:30 Hoãn
[4-4] Brabant Utd U21
-
Fortuna Sittard U21 [1-6]
-
TSB 01:45 Hoãn
[2] Wohlen
-
Lugano [3]
-
 
« 21 tháng 01 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ