CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
  Yokogawa M. 1
1 - 2
Azul Claro Numazu   1
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
  Honda Lock
2 - 4
Renofa Yamaguchi  
+3/4 2 - 3
- 11:00 FT
  Sagawa Printing
1 - 0
Honda FC   1
+1/4 1 - 0
AUSW 12:00 FT
  WS Wanderers Nữ 1 1
0 - 2
Sydney FC Nữ  
+1 3/4 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[10] Yokohama FM 1
0 - 0
Ventforet Kofu [15] 2
-1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[4] Jeju Utd 2
0 - 2
Incheon Utd [8]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[9] Busan I'Park
1 - 0
Seongnam [10]
-1/4 1 - 0
HQB 12:00 FT
[3] Gangwon
2 - 0
Bucheon 1995 [10]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[5] Daegu
1 - 0
Daejeon Citizen [1]
+1/2 0 - 0
AUSW 13:00 FT
  Brisbane Roar Nữ
3 - 1
Newcastle Jets Nữ  
-1 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[6] Changwon City
2 - 0
Gyeongju KHNP [2]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[5] Gangneung
2 - 0
Cheonan City [7]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[10] Yongin City
3 - 0
Mokpo City [8]
+1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[9] Gimhae City 1
0 - 1
Ulsan Mipo [3]
+3/4 0 - 0
NHATA 13:30 FT
[7] Sanf Hiroshima
1 - 1
Vissel Kobe [9]
-1/4 0 - 0
AUSW 14:00 FT
  Perth Glory Nữ
3 - 1
Adelaide Utd Nữ  
-1 1/2 1 - 0
NHATA 14:00 FT
[6] FC Tokyo
4 - 0
Kashiwa Reysol [8]
-1/2 2 - 0
HQA 14:00 FT
[11] Sangju Sangmu
0 - 1
Suwon Bluewings [2]
+1/2 0 - 1
HQB 14:00 FT
[9] Chungju Hummel
2 - 2
Ansan Police [2]
+3/4 2 - 0
HQ3 14:00 FT
[1] Incheon Korail
1 - 2
Busan Transp. [4]
-3/4 0 - 1
TQB 14:00 FT
[16] Yanbian Baekdu
0 - 1
Hebei Zhongji [14]
0 - 1
- 14:00 FT
[7] Tianjin Songjiang
2 - 0
Xinjiang Tianshan [8]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[12] Qingdao Hainiu
1 - 2
Guangdong S.Cave [11]
+0 1 - 1
TQA 14:30 FT
[16] Harbin Yiteng
0 - 1
Dalian Aerbin [13]
-1/2 0 - 1
GREU20 15:00 FT
[16] Platanias U20
1 - 5
Asteras Tripolis U20 [6]
0 - 3
- 15:00 FT
[9] Panathinaikos U20
1 - 1
Niki Volos U20 [17]
-1 1/2 1 - 1
RMNB 15:00 FT
[A-11] Farul Constanta
4 - 0
Gloria Buzau [A-5]
-1 2 - 0
- 15:00 FT
[B-8] Soimii Pancota
0 - 0
Olt Slatina [B-7]
+0 0 - 0
- 15:00 FT
[A-6] Braila
2 - 0
Clinceni [A-2]
+1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[B-1] Metalul Resita
2 - 0
Poli Timisoara [B-2]
+1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[A-10] Dorohoi
1 - 4
Voluntari [A-1]
+1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[A-12] Balotesti
1 - 2
Rapid Suceava [A-3]
+1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[B-4] Fortuna PC
2 - 1
Unirea Tarlungeni [B-5]
-1/2 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[10] Pardubice
0 - 3
Banik Sokolov [6]
-1/4 0 - 0
GREU20 15:30 FT
[4] Panionios U20 1
1 - 0
Xanthi U20 [3]
-1/4 0 - 0
- 15:30 FT
[12] Ergotelis U20
1 - 2
Panetolikos U20 [14]
-1/4 1 - 1
ITAU20 16:00 FT
[B-4] AC Milan U20
4 - 0
Pescara U20 [B-11]
-1 3 - 0
- 16:00 FT
  Virtus Lanciano U20
2 - 3
Cagliari U20 [B-9]
1 - 2
DUCU19 16:00 FT
[3-5] Bochum U19
1 - 4
B.Leverkusen U19 [3-4]
-1/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
[3] Lok. Moscow U21
1 - 1
Amkar Perm U21 [7]
-1 1/4 0 - 0
LITA 16:00 FT
[2] Kruoja Pakruojis
4 - 1
Siauliai [7]
-1 1/2 3 - 1
CZEU19 16:00 FT
[15] Mlada Boleslav U19
2 - 2
Opava U19 [20]
0 - 1
- 16:00 FT
[4] Sparta Praha U19
2 - 0
C. Budejovice U19 [16]
-1 3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[5] Jihlava U19
4 - 1
Slavia Praha U19 [3]
+3/4 1 - 1
- 16:00 FT
[22] Hlucin U19
0 - 2
Slovacko U19 [6]
+1/2 0 - 2
- 16:00 FT
[17] Slovan Liberec U19
1 - 2
Jablonec U19 [12]
+1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[1] Pribram U19
3 - 1
Vik. Plzen U19 [8]
1 - 1
NHATA 16:00 FT
[14] Omiya Ardija
2 - 1
Shimizu S-Pulse [16]
+0 1 - 0
- 16:00 FT
[2] Gamba Osaka
4 - 1
Sagan Tosu [3]
-1/2 1 - 1
ITAU20 16:30 FT
  Vicenza U20 1
0 - 2
Catania U20 [C-5]
0 - 1
NGA 16:30 FT
[12] Ural S.r.
3 - 4
Cska Moscow [2]
+3/4 1 - 2
TQB 16:30 FT
[5] Beijing Baxy
3 - 1
Huan Xiangtao [6]
-1/2 0 - 1
NGAU21 17:00 FT
[13] Krasnodar U21 1
0 - 3
Arsenal Tula U21 [9]
-1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[6] Paide Linname.
0 - 1
Infonet [5]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Tallinna Kalev
0 - 5
Lok. Johvi [10]
0 - 2
GREU20 17:00 FT
[10] Levadiakos U20
1 - 1
Kerkyra U20 [18]
-1 1/4 1 - 1
CZEU19 17:00 FT
[11] Hradec Kralove U19
1 - 1
Banik Ostrava U19 [7]
1 - 0
DENRL 17:00 FT
[C-1] Aalborg BK II
1 - 1
Randers II [C-4]
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[5] Kawasaki Fro.
1 - 1
Vegalta Sendai [13]
-1 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Cerezo Osaka
1 - 0
Urawa Red [1]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Tokushima Vortis
0 - 5
Kashima Antlers [4]
+1 1/2 0 - 2
- 17:30 FT
[12] Nagoya Grampus 1
0 - 1
Alb. Niigata (JPN) [11]
-1/4 0 - 0
EU17VL 18:00 FT
[5-2] Hy Lạp U17 (T)
0 - 0
Thụy Điển U17 [5-1]
+0 0 - 0
DUB 18:00 FT
[15] Union Berlin
1 - 1
Darmstadt [6]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Karlsruher
0 - 1
Ingolstadt [1]
-1/4 0 - 1
DUC4T 18:00 FT
[15] Schalke 04 II
1 - 1
FC Koln II [2]
+0 0 - 0
AZEA 18:00 FT
[9] FK Baku
2 - 1
Araz Nakhchivan [10]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Neftchi Baku (T)
1 - 3
Qaradag [1]
+0 0 - 1
BLRA 18:00 FT
[1] Dinamo Minsk
1 - 1
Torpedo Zhodino [5]
-1 1/4 0 - 0
LATA 18:00 FT
[9] Jurmala
1 - 0
METTA/LU Riga [10]
0 - 0
CZEU19 18:00 FT
[14] Teplice U19
3 - 2
Brno U19 [13]
+0 2 - 0
- 18:00 FT
[19] Zlin U19
5 - 1
Meteor Praha U19 [21]
-1 1/4 3 - 1
- 18:00 FT
[10] Pardubice U19
1 - 0
Sigma Olomouc U19 [9]
+1/2 0 - 0
TNKB 18:00 FT
[8] Denizlispor
2 - 2
Osmanlispor [2]
+1/4 2 - 1
TDA 18:00 FT
[1] Malmo
4 - 1
Mjallby AIF [15]
-1 1/4 1 - 1
TQB 18:00 FT
[2] Shijiazhuang YJ
2 - 0
Wuhan Zall [3]
+0 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[7] Berlin AK 07
2 - 1
Magdeburg [12]
+1/2 1 - 0
DEN3 18:30 FT
[T-10] Kjellerup IF
0 - 4
Odder IGF [T-6]
-1/4 0 - 1
TQA 18:30 FT
[4] Shandong Luneng
2 - 0
Sh. Shenhua [9]
-2 1 - 0
TQB 18:30 FT
[9] Shenzhen Ruby 2
2 - 1
Qingdao Jonoon [4]
+3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[1] Chongqing Lifan
4 - 0
Beijing BIT FC [13]
2 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Jiangsu Sainty
0 - 2
Changchun Yatai [12]
-1/4 0 - 1
ANHA 18:45 FT
[5] Liverpool 2
1 - 1
Everton [13] 1
-1/2 0 - 0
SCOA 18:45 FT
[10] St. Mirren 2
1 - 2
Celtic [5] 1
+1 3/4 0 - 1
EUW17VL 19:00 FT
[9-4] Đảo Faroe U17 Nữ
0 - 4
Na Uy U17 Nữ [9-2]
0 - 3
ITAU20 19:00 FT
[A-5] Spezia U20
7 - 0
Trapani U20 [C-13]
DUC3 19:00 FT
[17] B.Dortmund II 1
1 - 1
Stuttgart Kickers [3]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Holstein Kiel
3 - 1
Sonnenhof [18]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[4] RW Erfurt
1 - 0
Mainz II [20]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[1] Wehen
2 - 0
Jahn Regensburg [19]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Dynamo Dresden
1 - 0
Chemnitzer [8]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Hansa Rostock
1 - 3
Duisburg [9]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Unterhaching 1
3 - 4
Osnabruck [12]
+0 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[1] Wurzburger
4 - 0
Seligenporten [17]
-1 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[14] Heimstetten
0 - 3
Ingolstadt II [10]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Schalding Hein.
3 - 3
VfR Garching [13]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[12] Wacker Burghausen
0 - 2
Illertissen [6]
+1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[17] Zweibrucken
1 - 1
Pirmasens [14]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Waldhof Man.
0 - 1
Ein.Trier [12]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Elversberg
3 - 0
Wormatia Worms [4]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[11] Kray 2
1 - 3
Wiedenbruck [6]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[5] M.gladbach II
2 - 2
Sportfreunde Lotte [13]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Verl
1 - 0
Hennef 05 [18]
-1 1/2 0 - 0
DUCU19 19:00 FT
[1-9] Hannover 96 U19
0 - 2
Leipzig U19 [1-2]
-1/2 0 - 1
PHA 19:00 FT
[10] Monaco 2
0 - 1
Nice [12] 4
-1 0 - 1
NGA 19:00 FT
[11] Mordovia
0 - 2
Ufa [10]
-1/2 0 - 0
NGAU21 19:00 FT
[2] Din. Moscow U21
3 - 1
Kuban U21 [11]
-1 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[6] AZAL PFK Baku
1 - 1
Inter Baku [2]
+3/4 1 - 0
GEOA 19:00 FT
[5] Torpedo Kut.
2 - 2
Dinamo Batumi [7]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Merani Martvili
2 - 0
Chikhura Sach. [8]
+1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[14] Shukura
0 - 1
Samtredia [3]
-1/2 0 - 1
NOR3 19:00 FT
[C-4] Vidar
3 - 4
Forde IL [C-6]
1 - 1
- 19:00 FT
[A-2] Fram Larvik
0 - 2
Vindbjart [A-3]
0 - 0
- 19:00 FT
[B-8] Rodde FK
4 - 3
Valdres [B-14]
3 - 1
FIN3 19:00 FT
[D-7] KPV Kokkola
0 - 3
OLS Oulu [D-10]
0 - 1
CZEA 19:00 FT
[13] C. Budejovice
0 - 3
Pribram [12]
-1/4 0 - 1
DEN3 19:00 FT
[D-14] Gentofte-Vangede 1
1 - 4
Sollerod-Vedbaek [D-10]
+1/2 1 - 3
- 19:00 FT
[T-14] Sydvest
0 - 3
Kolding IF [T-8]
0 - 1
ARMA 19:10 FT
[7] Mika
1 - 1
Gandzasar [3]
+0 1 - 0
DUC4N 19:15 FT
[16] Koblenz
1 - 2
Offenbach [1]
+3/4 1 - 0
ITA3 19:30 FT
[A-5] Alto Adige
2 - 0
Aurora Pro Patria [A-12]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
  Aversa Normanna 1
1 - 2
Ischia Isolaverde  
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Piacenza
1 - 0
Pisa [B-6]
+1/4 1 - 0
ITAU20 19:30 FT
[C-6] Livorno U20
2 - 1
Palermo U20 [C-8]
HUNA 19:30 FT
[9] Kecskemeti
1 - 0
Nyiregyhaza [15]
-1/4 1 - 0
LBNA 19:30 FT
[7] Al Ansar (LBN)
0 - 0
Racing Beirut [6]
0 - 0
- 19:30 FT
[2] Shabab Al Ghazieh
2 - 1
Al Ahli (LBN) [12]
1 - 0
EU17VL 20:00 FT
[12-2] Romania U17 (T)
6 - 1
Đan Mạch U17 [12-3]
3 - 0
ANHU21 20:00 FT
[1-12] Leicester City U21
1 - 1
Chelsea U21 [1-1]
0 - 1
ITB 20:00 FT
[19] Virtus Entella
2 - 0
Carpi [5]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Pro Vercelli
1 - 1
Frosinone [1]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[20] Latina
1 - 1
Ternana [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Perugia
1 - 0
Brescia [13]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Varese
5 - 2
Trapani [8]
-1/4 4 - 0
- 20:00 FT
[7] Avellino
2 - 1
Livorno [2]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Bologna
1 - 0
Cittadella [18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Modena
2 - 0
Spezia [11]
-1/4 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-9] Salernitana
0 - 0
AS Melfi  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[A-15] Lumezzane
1 - 1
Alessandria  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[B-12] Gubbio
3 - 2
Savona [A-10]
-1/4 1 - 2
ITAU20 20:00 FT
[A-4] Sampdoria U20
0 - 3
Torino U20 [A-1]
- 20:00 FT
[C-4] Napoli U20
1 - 1
Ternana U20 [B-12]
- 20:00 FT
[C-7] Bari U20
0 - 2
Empoli U20 [A-2]
- 20:00 FT
[A-6] Bologna U20
2 - 0
Varese U20 [B-8]
- 20:00 FT
[B-14] Cittadella U20
2 - 1
Chievo U20 [B-3]
- 20:00 FT
[A-12] Cesena U20
1 - 0
Atalanta U20 [B-1]
- 20:00 FT
[C-2] Fiorentina U20
1 - 0
Modena U20 [A-14]
- 20:00 FT
  Pro Vercelli U20
0 - 1
Genoa U20 [A-13]
-
- 20:00 FT
[B-5] Udinese U20
3 - 1
Brescia U20 [B-6]
- 20:00 FT
[A-3] Juventus U20
4 - 0
Virtus Entella U20  
- 20:00 FT
[A-10] Carpi U20
1 - 1
Parma U20 [A-7]
- 20:00 FT
  Frosinone U20
0 - 5
Lazio U20 [C-1]
POLB 20:00 FT
[11] Bytovia
6 - 1
Sandecja [14]
+0 2 - 0
BLRA 20:00 FT
[7] FK Slutsk
0 - 0
Neman Grodno [8]
-1/4 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[3] Flora Tallinn
0 - 2
Nomme Kalju [2]
-1/4 0 - 0
GREA 20:00 FT
[15] Platanias
0 - 1
Asteras Tripolis [8]
+0 0 - 0
LATA 20:00 FT
[8] BFC Daugava
1 - 0
Spartaks Jurmala [6]
1 - 0
MDVA 20:00 FT
[6] Veris
1 - 2
Costuleni [8]
1 - 0
MNEA 20:00 FT
[8] Bokelj Kotor
2 - 1
OFK Petrovac [5]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Grbalj
1 - 1
Mornar Bar [11]
1 - 0
- 20:00 FT
[10] Zeta
2 - 3
Sutjeska [2]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Buducnost
1 - 0
Berane [12]
-2 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Mogren Budva
1 - 3
FK Mladost [3]
+0 1 - 2
NOR3 20:00 FT
[C-10] Fyllingsdalen
3 - 2
Floro SK [C-5]
1 - 0
RMNA 20:00 FT
[9] Gaz Metan Medias 1
2 - 2
Ceahlaul PN [12]
-1/2 1 - 2
CZEA 20:00 FT
[4] Banik Ostrava 1
1 - 0
Bohemians [7]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Hradec Kralove
0 - 2
Jablonec [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Brno
2 - 3
Vik.Plzen [1]
+1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[11] Dukla Praha
4 - 1
Jihlava [15]
-1/4 2 - 0
CZEB 20:00 FT
[3] Sigma Olomouc
3 - 2
Banik Most [14]
-1 1/2 1 - 1
TD3 20:00 FT
[Norra-3] Dalkurd FF
5 - 2
Sylvia [Norra-12]
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-3] Motala AIF
2 - 1
IS Halmia [Sodra-7]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-9] Oskarshamns AIK
4 - 1
Orgryte [Sodra-2]
+1 1 - 1
TDW 20:00 FT
  AIK Fotboll Nữ
0 - 3
Orebro Nữ  
+1 1/2 0 - 1
UKRB 20:00 FT
[7] Helios Kharkov
1 - 0
Zirka Kirovohrad [13]
1 - 0
- 20:00 FT
[6] Desna Chernigiv
2 - 1
Dinamo Kiev II [11]
1 - 0
- 20:00 FT
[14] Hirnik Kryvyi Rih
0 - 2
Stal Alchevsk [15]
0 - 1
DENA 20:00 FT
[7] Sonderjyske
1 - 1
Kobenhavn [4]
+1/2 0 - 0
DEN3 20:00 FT
[D-11] B93 Kobenhavn
2 - 1
Avedore IF [D-16]
0 - 0
- 20:00 FT
[T-13] Varde
2 - 2
Middelfart [T-15]
1 - 0
- 20:00 FT
[D-12] Rishoj
2 - 2
Herlev [D-13]
-1 1/2 2 - 2
- 20:00 FT
[T-2] BK Marienlyst
2 - 2
Naesby BK [T-11]
0 - 1
- 20:00 FT
[D-2] BK Frem
4 - 1
Svebolle [D-15]
2 - 1
- 20:00 FT
[T-3] Thisted
2 - 2
Svendborg [T-4]
1 - 1
NPA 20:00 FT
[7] Free State Stars
3 - 2
Moroka Swallows [12]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[6] Chippa Utd
1 - 0
Orlando Pirates [2]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Mpumalanga
1 - 0
Ajax Cape Town [3]
+1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[17] Freiburg 1 2
0 - 0
B.Leverkusen [6] 4
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] FC Koln
0 - 2
Bayern Munich [1]
+1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[7] Paderborn 07 1
1 - 2
M.gladbach [2] 1
+1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[9] Schalke 04
2 - 1
B.Dortmund [14]
+1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[15] Stuttgart 3
1 - 0
Hannover 96 [10] 2
-1/2 0 - 0
POLA 20:30 FT
[16] Zawisza Byd.
1 - 1
Ruch Chorzow [14]
+0 1 - 1
BIHA 20:30 FT
[4] Zeljeznicar
5 - 3
Zvijezda Gradacac [16]
3 - 1
- 20:30 FT
[3] Olimpik Sarajevo
3 - 0
NK Travnik [9]
2 - 0
- 20:30 FT
[13] Radnik Bijeljina
0 - 1
Borac Banja Luka [6]
0 - 1
- 20:30 FT
[12] Vitez FIS
3 - 1
Sloboda Tuzla [10]
1 - 0
- 20:30 FT
[14] Celik
0 - 1
Drina Zvornik [11]
0 - 0
NORA 20:30 FT
[1] Molde
2 - 1
Bodo Glimt [13]
-1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Sogndal
4 - 1
Haugesund [12]
+0 1 - 1
WALA 20:30 FT
[8] Rhyl
0 - 3
Port Talbot [7]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[9] Cefn Druids AFC
2 - 3
Airbus UK [2]
0 - 1
- 20:30 FT
[5] Carmarthen
3 - 1
Prestatyn [10]
-1/2 0 - 1
ANHA 21:00 FT
[1] Chelsea 2
3 - 0
Aston Villa [12] 2
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Crystal Palace
2 - 0
Leicester City [15] 2
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Hull City
2 - 4
Man City [2] 2
+1 2 - 2
- 21:00 FT
[6] Man Utd 1 1
2 - 1
West Ham Utd [4] 3
-1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Southampton 2
2 - 1
QPR [20] 1
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Sunderland 2
0 - 0
Swansea City [8] 1
+0 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[5] Nottingham Forest
0 - 0
Brighton [20]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Bournemouth 2
2 - 0
Wigan [19] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Blackpool
1 - 3
Norwich [4]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Birmingham 1
1 - 2
Fulham [22] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Blackburn Rovers 1
2 - 2
Watford [1] 3
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[23] Bolton 2
0 - 2
Derby County [2] 1
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Brentford
2 - 0
Leeds Utd [14] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Cardiff City
2 - 1
Sheffield Wed. [11] 2
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Charlton Athletic 2
0 - 0
Middlesbrough [3] 1
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Huddersfield 2
2 - 1
Millwall [18] 5
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Ipswich
2 - 0
Rotherham Utd [15] 2
-1/2 2 - 0
ANHL1 21:00 FT
[8] Chesterfield
1 - 1
Notts County [6]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Peterborough Utd
1 - 0
Fleetwood Town [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Crawley Town
2 - 0
Yeovil Town [16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Crewe Alexandra
0 - 3
Colchester Utd [23]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Barnsley
0 - 3
Swindon [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Bradford City
1 - 1
Port Vale [19]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Bristol City
3 - 2
Milton Keynes Dons [5]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Coventry
0 - 2
Preston North End [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Leyton Orient
2 - 3
Rochdale [9]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Oldham
3 - 2
Scunthorpe Utd [21]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[4] Sheffield Utd
2 - 1
Gillingham [20]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Walsall
3 - 0
Doncaster Rovers [14]
-1/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[8] Southend
1 - 0
Shrewsbury [7]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Hartlepool
0 - 0
Portsmouth [13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Accrington
1 - 0
Plymouth Argyle [5]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Wycombe
1 - 0
Cambridge Utd [11]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Carlisle
1 - 0
Tranmere Rovers [22]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Morecambe
0 - 1
Northampton [17]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Dag & Red
2 - 0
York [23]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Newport
4 - 1
Wimbledon [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Exeter City
2 - 1
Bury [2]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Burton Albion
1 - 0
Cheltenham [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Luton Town
2 - 0
Oxford Utd [20]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Stevenage
3 - 0
Mansfield [15]
-1/4 2 - 0
TBNA 21:00 FT
[6] Villarreal
0 - 2
Real Madrid [3] 1
+3/4 0 - 2
TBNB 21:00 FT
[19] UE Llagostera
0 - 1
Zaragoza [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Lugo
4 - 3
Osasuna [14]
+0 2 - 2
TBN3 21:00 FT
[B-14] Real Sociedad B
4 - 0
Guadalajara [B-9]
2 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-9] Venezia
4 - 1
Feralpisalo [A-8]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[B-4] Benevento
1 - 0
Martina Franca  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[B-13] Ascoli
1 - 1
AC Prato [B-10]
-1/2 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[12] Ross County
2 - 1
Dundee [7]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Aberdeen
3 - 2
Inverness C.T. [3]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[2] Dundee Utd
2 - 0
St. Johnstone [9]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Kilmarnock
3 - 0
Partick Thistle [8]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Motherwell
0 - 4
Hamilton [1]
+0 0 - 2
SCOB 21:00 FT
[5] Raith Rovers
0 - 0
Falkirk [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Dumbarton
3 - 1
Alloa Athletic [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Cowdenbeath
2 - 1
Queen of South [3]
+1/2 2 - 0
SCO2 21:00 FT
  Forfar Athletic
3 - 1
Brechin City  
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
  Stranraer
2 - 0
Stirling Albion  
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Ayr Utd.
2 - 3
Airdrie Utd  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Stenhousemuir
2 - 1
Greenock Morton [6]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Dunfermline
3 - 0
Peterhead  
-1/2 0 - 0
ALBA 21:00 FT
[6] Vllaznia Shkoder
1 - 0
KS Elbasani [10]
1 - 0
POLB 21:00 FT
[8] Chojniczanka
2 - 0
Widzew Lodz [18]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Wigry Suwalki
0 - 0
GKS Tychy [17]
-1/4 0 - 0
BULA 21:00 FT
[7] Botev Plovdiv
2 - 0
Lok. Plovdiv [10]
-1 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[5] Portadown FC
2 - 2
Warrenpoint Town [12]
-1 1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[8] Glentoran
1 - 0
Dungannon Swi. [9]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Coleraine
2 - 1
Glenavon [3]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Ballinamallard
1 - 3
Linfield [1]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Ballymena Utd
2 - 2
Cliftonville [2]
+1/2 1 - 0
CROA 21:00 FT
[10] Slaven Belupo
0 - 0
Dinamo Zagreb [1]
+1 3/4 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[4] UMF Selfoss Nữ
2 - 2
Valur Nữ [7]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Vestmannaeyjar Nữ
2 - 2
Breidablik Nữ [2]
1 - 1
- 21:00 FT
[3] Thor Akureyri Nữ
8 - 1
Hafnarfjordur Nữ [9]
3 - 1
- 21:00 FT
[8] Afturelding Nữ
2 - 0
Fylkir Nữ [5]
2 - 0
- 21:00 FT
[10] IA Akranes Nữ
1 - 2
Stjarnan Nữ [1]
0 - 1
NOR3 21:00 FT
[B-10] Traeff
1 - 1
SK Herd [B-12]
1 - 1
- 21:00 FT
[B-4] Elverum
0 - 2
Nardo FK [B-7]
0 - 1
- 21:00 FT
[C-2] Egersunds IK
1 - 0
Fana IL [C-8]
0 - 0
- 21:00 FT
[A-14] IF Birkebeineren
2 - 3
Floy IL [A-6]
1 - 2
- 21:00 FT
[A-12] Pors Grenland
0 - 3
FK Arendal [A-8]
0 - 1
- 21:00 FT
[D-4] KFUM Oslo
0 - 1
Moss FK [D-3]
0 - 0
- 21:00 FT
[A-11] FK Orn-Horten
3 - 4
Kongsvinger [A-4]
1 - 3
- 21:00 FT
[A-9] Holmen IF
3 - 3
FK Jerv [A-1]
1 - 1
- 21:00 FT
[D-8] Skeid Fotball
1 - 1
Eidsvold Turn [D-5]
0 - 0
- 21:00 FT
[B-3] Byasen IL
4 - 1
Raufoss IL [B-2]
3 - 1
- 21:00 FT
[C-12] Lyn
2 - 2
Asane Fotball [C-1]
2 - 0
SLOA 21:00 FT
[10] NK Radomlje
0 - 0