CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCC 13:30 FT
[E-1] Persipura 1
0 - 0
Maziya S&RC [E-3]
0 - 0
AUSFFV 16:30 FT
  Sunbury United 1
0 - 3
Melb. Knights   1
0 - 2
- 16:30 FT
  Green Gully SC 1
0 - 0
Kingston City  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-1
- 17:00 FT
  Bendigo
4 - 1
Brunswick City  
-1 3 - 0
EUW17VL 18:00 FT
[10-1] Hà Lan U17 Nữ (T)
0 - 2
Anh U17 Nữ [1-1]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[4-1] Ireland U17 Nữ
0 - 0
Hungary U17 Nữ [3-2]
-2 1/2 0 - 0
UKRB 18:00 FT
[7] Dinamo Kiev II
2 - 0
Naft. Ukrnafta [10]
1 - 0
AFCC 18:30 FT
[E-4] Warriors FC (T)
0 - 1
Bengaluru [E-2] 1
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[F-3] East Bengal 1
3 - 0
Balestier Kh. [F-4] 1
-1/2 1 - 0
- 19:45 FT
[F-1] Darul Takzim
2 - 0
Kitchee [F-2] 1
+0 2 - 0
EUW17VL 20:00 FT
[9-1] Italia U17 Nữ
0 - 5
Đức U17 Nữ  
+1 1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[5-2] Séc U17 Nữ (T)
4 - 1
Belarus U17 Nữ [7-2]
-2 1/4 0 - 1
SCOU20 20:00 FT
[4] Hibernian U20
1 - 1
Ross County U20 [16]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Dundee Utd 20
1 - 2
Rangers U20 [7]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Motherwell U20
3 - 4
Dundee FC U20 [9]
-1/4 2 - 3
EGYA 20:00 FT
[15] Semouha Club 2
0 - 1
Zamalek SC [1]
+3/4 0 - 0
AFCC 21:00 FT
[B-3] Wadi Al Nes
1 - 0
Al Shorta (IRQ) [B-2]
+3/4 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[3] Skendija
2 - 2
Metalurg Sk. [6]
-1 1/4 0 - 1
UKRB 21:00 FT
[13] Niva Ternopil
0 - 1
PFK Aleksandriya [1]
0 - 1
EGYA 21:00 FT
[10] Petrojet Suez
3 - 0
Alaab Damanhur [19]
0 - 0
TDU21 21:30 FT
[AN-1] Djurgardens U21
4 - 2
Atvidabergs U21 [AN-3]
4 - 2
AFCC 22:00 FT
[A-3] Al Nahda (OMA)
4 - 1
Salam Zgharta [A-4]
-1/2 3 - 0
- 22:00 FT
[B-1] Jazeera Amman
1 - 0
Al Hadd [B-4]
-1/4 0 - 0
SLOC 22:00 FT
  Koper 1
1 - 0
Domzale  
+1/4 1 - 0
CZEC 22:00 FT
  Mlada Boleslav
5 - 3
Slovacko  
-3/4 1 - 1
TDU21 22:00 FT
[SN-6] Syrianska U21
3 - 1
Sirius U21 [SN-2]
3 - 0
- 22:00 FT
[AN-2] Hammarby U21
2 - 1
Norrkoping U21 [AN-5]
0 - 0
- 22:00 FT
[SS-1] GAIS U21 1
3 - 3
Varbergs BoIS U21 [SS-4]
2 - 2
- 22:00 FT
[AS-1] Malmo U21 1
3 - 1
Falkenbergs U21 [AS-7] 1
0 - 0
- 22:00 FT
[AS-5] Kalmar U21 1
1 - 0
Hacken U21 [AS-8]
0 - 0
- 22:00 FT
[AS-6] Helsingborg U21
0 - 2
Goteborg U21 [AS-3] 1
0 - 1
CZEC 22:30 FT
  Jablonec
2 - 0
Sparta Praha  
+0 2 - 0
- 22:30 FT
  Slovan Liberec
2 - 0
Fotbal Trinec  
-1 3/4 0 - 0
ESTA 22:45 FT
[1] Nomme Kalju
1 - 0
Parnu Linnameeskond [9]
-3 1/2 1 - 0
TNKC 22:45 FT
  Genclerbirligi 2
2 - 3
Bursaspor [A-1]
+1/4 2 - 0
ITB 22:59 FT
[3] Frosinone
1 - 0
Latina [15]
-1/4 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[7] Tartu Maag Tam.
1 - 3
Flora Tallinn [2]
+2 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Trans Narva
0 - 0
Paide Linname. [10]
-3/4 0 - 0
TDU21 22:59 FT
[AS-2] Elfsborg U21
4 - 1
Halmstads U21 [AS-4]
0 - 0
EGYA 22:59 FT
[3] Ahly Cairo
5 - 0
Alassiouty Sport [20]
4 - 0
ALGA 22:59 FT
[16] Hussein Dey
1 - 2
El Eulma [13]
-1/4 0 - 1
DUC4N 23:15 FT
[18] Zweibrucken
1 - 2
Koblenz [16]
+3/4 1 - 2
ESTA 23:15 FT
[5] Infonet
2 - 0
Tulevik Viljandi [8]
-2
GHCLB 23:30 FT
  Essen
2 - 0
Kray  
-1 1 - 0
- 23:30 FT
  Neckarelz
0 - 1
Nottingen  
-1/4 0 - 1
HLAU21 23:30 FT
[2-2] Groningen U21
1 - 0
Zwolle U21 [2-4]
-1/2 0 - 0
SCOU20 00:00 FT
[1] Aberdeen U20
1 - 2
Hamilton U20 [2]
1 - 2
TDB 00:00 FT
[1] Ostersunds
3 - 0
Angelholms [15]
-1 1 - 0
TDU21 00:00 FT
[SN-1] IK Frej U21
5 - 2
Forward U21 [SN-8]
0 - 0
ALGA 00:00 FT
[1] ES Setif
1 - 0
JS Kabylie [10]
-1/2 0 - 0
DUC4N 00:30 FT
[5] Homburg 1
0 - 1
Offenbach [1] 2
+1/2 0 - 1
NPA 00:30 FT
[10] Pretoria Uni. 1
0 - 1
Kaizer Chiefs [1]
+1 0 - 0
- 00:30 FT
[4] Wits
2 - 0
Orlando Pirates [3]
-
SCOU20 01:00 FT
[11] Kilmarnock U20
2 - 0
St Mirren U20 [12] 2
-1/4 1 - 0
MARA 01:00 FT
[7] Raja Casablanca 1
0 - 0
KAC Kenitra [12] 1
-3/4 0 - 0
C1 01:45 FT
[A-1] Atletico Madrid 3
0 - 0
Real Madrid [B-1] 2
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[A-2] Juventus
1 - 0
Monaco [C-1] 1
-1 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[20] Brighton
0 - 0
Huddersfield [17] 2
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[13] Birmingham
2 - 2
Blackburn Rovers [9]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Derby County
4 - 0
Blackpool [24]
-2 3 - 0
- 01:45 FT
[6] Ipswich 2
3 - 1
Cardiff City [14]
-3/4 2 - 1
- 01:45 FT
[15] Leeds Utd
0 - 2
Norwich [4] 4
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Middlesbrough
2 - 1
Wolves [8] 3
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[22] Millwall 1 1
2 - 0
Wigan [23] 2 1
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Sheffield Wed.
1 - 0
Brentford [7]
+1/4 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[7] Rochdale
2 - 4
Swindon [4] 1
+1/4 1 - 4
- 01:45 FT
[24] Yeovil Town
1 - 0
Sheffield Utd [5] 1
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[22] Notts County 4
1 - 1
Barnsley [14] 4
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Fleetwood Town 4
0 - 3
Milton Keynes Dons [3] 3
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Chesterfield
6 - 0
Colchester Utd [23]
-1 3 - 0
- 01:45 FT
[13] Peterborough Utd 2
1 - 1
Crewe Alexandra [20] 4
-1 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Bradford City
0 - 6
Bristol City [1] 1
+0 0 - 2
- 01:45 FT
[17] Coventry 1
0 - 1
Oldham [11] 4
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[21] Leyton Orient 4
0 - 1
Doncaster Rovers [15] 3
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Preston North End 2
2 - 2
Gillingham [9] 2
-1 1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[18] Scunthorpe Utd 1
1 - 1
Port Vale [16] 3
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[12] Walsall
5 - 0
Crawley Town [19] 1
-3/4 1 - 0
ANHL2 01:45 FT
[3] Southend
2 - 0
Newport [9]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[22] Hartlepool 4
1 - 1
Accrington [17] 4
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Bury 2
1 - 0
Shrewsbury [2] 2
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Wycombe 1
2 - 1
Exeter City [15] 5
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[13] Dag & Red
0 - 0
Luton Town [8] 1 1
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[19] York
2 - 1
Morecambe [11] 1
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[24] Cheltenham 1
3 - 1
Cambridge Utd [18] 1
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[21] Mansfield 1 3
1 - 0
Tranmere Rovers [23] 3
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[14] Oxford Utd
1 - 1
Northampton [10] 2
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Plymouth Argyle
1 - 1
Wimbledon [12] 1
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Stevenage 3
1 - 0
Portsmouth [16] 2
-1/4 1 - 0
ANHB 02:00 FT
[16] Bolton
1 - 1
Charlton Athletic [10]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[19] Reading
0 - 1
Bournemouth [2]
+3/4 0 - 1
LIB 05:00 FT
[C-2] Univ. De Sucre 3
2 - 0
Mineros Guayana [C-4] 3
-1 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[C-3] CA Huracan 2
3 - 1
Cruzeiro/MG [C-1] 3
+0 2 - 0
BRC 05:30 FT
  Vitoria/BA 4
1 - 1
Anapolina/GO   3
-1 1/2 0 - 1
- 05:30 FT
  Avai/SC 3
3 - 1
Operario/PR   1 6
-1 1/2 2 - 1
LIB 07:15 FT
[H-3] Sporting Cristal 2
1 - 1
Guarani CA [H-2] 3
-1/2 0 - 1
- 07:15 FT
[H-1] Racing Club 1
3 - 2
Dep.Tachira [H-4] 4
-2 1/4 0 - 1
IDNA 15:30 Hoãn
[15] Pelita Jaya
-
Perseru Serui [5]
-
TDU21 22:00 Hoãn
[SS-8] Jonkopings U21
-
Varnamo U21 [SS-6]
-
ECUA 03:00 Hoãn
[12] Dep.Cuenca
-
Emelec [3]
-
 
« 21 tháng 01 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010