CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[3] Manly Utd
5 - 3
Bon. White Eagles [12]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[1] Sydney Olympic
3 - 1
Wollongong United [6]
-1/2 1 - 0
NHATB 11:00 FT
[9] Okayama
2 - 1
Kyoto Sanga [19]
+0 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[5] Nagano Parceiro
3 - 0
Yokohama SCC [17]
-1 1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[3] Gainare Tottori
1 - 1
Tochigi SC [6]
+0 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[1] Vanraure Hachinohe
1 - 0
Veertien Kuwana [5]
1 - 0
- 11:00 FT
[15] Maruyasu Okazaki
4 - 5
Sony Sendai [3]
+1/4 2 - 2
- 11:00 FT
[2] FC Osaka
2 - 1
Tochigi Uva [12]
-1 1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[8] Honda Lock
2 - 0
MIO Biwako [7]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[4] Honda FC 1
2 - 0
Nara Club [16]
-1 0 - 0
AUSQSL 12:00 FT
[8] Brisbane Roar U21
1 - 1
Far North QLD Bulls [7]
1 - 0
NHATB 12:00 FT
[17] Renofa Yamaguchi
0 - 2
Tokyo Verdy [2]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Montedio Yama.
0 - 0
Kamatamare San. [18]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Avispa Fukuoka
2 - 1
Roas. Kumamoto [15]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[22] Thespa Kusatsu
0 - 1
Machida Zelvia [13]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[20] FC Gifu
1 - 2
Yokohama FC [7]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[10] Matsumoto Yama.
3 - 1
JEF United Chiba [12]
-1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[15] Cerezo Osaka U23
1 - 3
Blaublitz Akita [7]
+1/4 0 - 1
AUSNSW 12:45 FT
[2] APIA Tigers 1
2 - 0
Hakoah Sydney [7] 1
-1 2 - 0
AUSA 13:00 FT
[9] Adelaide Utd 1
2 - 1
Brisbane Roar [4]
+1/4 1 - 0
AUSBPL 13:00 FT
[12] Grange Thistle
1 - 2
Albany Creek [2]
0 - 1
NHATB 13:00 FT
[16] Ehime FC
0 - 1
Shonan Bellmare [1]
+1/4 0 - 0
HQA 13:00 FT
[11] Suwon Bluewings
1 - 1
Daegu [9]
-3/4 1 - 1
- 13:00 FT
[8] Ulsan Hyundai
0 - 1
Sangju Sangmu [4]
-1/2 0 - 1
HQB 13:00 FT
[2] Ansan Police
2 - 1
Bucheon 1995 [5]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[6] Ansan Greeners
1 - 0
Anyang [9]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[4] Busan I'Park (T)
1 - 1
Gyeongnam [1]
-1/4 0 - 1
HKGA 13:30 FT
[2] Kitchee
5 - 1
HK Ranger [8]
-1 3/4 4 - 1
HQA 14:00 FT
[3] FC Seoul
2 - 1
Gwangju [7]
-3/4 0 - 1
TQB 14:00 FT
[1] Zhejiang
2 - 1
Qingdao Hainiu [2]
1 - 1
AUSA 15:00 FT
[6] WS Wanderers
3 - 1
Wellington Phoenix [7]
-1/2 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[7] Souths Utd
3 - 2
Queensland Lion [4]
+1 1/2 1 - 1
NHATA 15:00 FT
[6] Gamba Osaka
1 - 1
Urawa Red [5]
+1/2 0 - 0
HQA 15:00 FT
[1] Jeju Utd
2 - 0
Jeonnam Dragons [13]
-3/4 1 - 0
GHW 16:00 FT
  Kazakhstan U19 Nữ (T)
1 - 5
Slovenia U19 Nữ  
1 - 4
NGB 16:00 FT
[10] Tyumen
0 - 0
FK Tambov [7]
-1/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
[2] Terek G. U21
0 - 1
CSKA Mos. U21 [1]
+3/4 0 - 1
RMNB 16:00 FT
[3] Batrana Doamna
1 - 2
Fc Brasov [5]
-3/4 0 - 1
CZEB 16:15 FT
[7] Vik.Zizkov
1 - 0
Varnsdorf [11]
-1/4 1 - 0
CZEU21 16:15 FT
[14] Slavia Praha U21
0 - 1
S. Liberec U21 [8]
-1/2 0 - 1
DUCU19 16:30 FT
[2-8] Dynamo Dresden U19
1 - 1
JFV Nordwest U19 [2-14]
0 - 0
HKGA 16:30 FT
[9] Guangzhou R&F U19
1 - 3
Pegasus [7]
0 - 1
DUCU19 17:00 FT
[3-12] Wuppertaler U19
1 - 1
B.Leverkusen U19 [3-3]
+1 1/2 1 - 0
NGB 17:00 FT
[9] Yenisey
0 - 1
FK Ruan Tosno [2]
+1/4 0 - 0
ARMA 17:00 FT
[5] Banants
0 - 3
Pyunik [4]
+1/4 0 - 2
CZEU19 17:00 FT
  Banik Ostrava U19
1 - 0
Slovacko U19  
-1/2 1 - 0
CZEU21 17:00 FT
[13] C. Budejovice U21
4 - 3
Sparta Praha U21 [3]
+1 1/4 1 - 2
TNKB 17:00 FT
[10] Elazigspor
4 - 2
Adana Demirspor [11]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[16] Gaziantep B.B
1 - 1
Denizlispor [9]
-1/4 1 - 1
VNA 17:00 FT
[7] Than Quảng Ninh
2 - 0
BCM Bình Dương [12]
-1/4 0 - 0
TBN3 17:30 FT
[B-9] Athletic Bilbao B
2 - 1
Real Madrid B [B-5]
-1/4 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[10] Genclerbirligi
1 - 0
Rizespor [16]
-1/2 0 - 0
VNA 17:30 FT
[1] Hà Nội FC
2 - 1
Thanh Hóa [2]
-1/2 0 - 1
- 17:30 FT
[14] ĐT Long An
1 - 2
SHB Đà Nẵng [5]
+3/4 0 - 2
TBNA 18:00 FT
[17] Leganes
0 - 0
Malaga [15]
-1/4 0 - 0
TBNB 18:00 FT
[1] Levante
1 - 0
Almeria [20]
-3/4 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[B-7] Barakaldo
4 - 0
Mensajero [B-15]
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[C-7] Atl. Baleares
2 - 1
Lleida Esportiu [C-10]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-7] Coruxo
1 - 3
Guijuelo [A-15]
-1/2 0 - 3
- 18:00 FT
[A-14] Osasuna B
2 - 1
Pontevedra [A-3]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[C-9] Atl. Saguntino
1 - 2
Ebro [C-8]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C-12] Mallorca B
0 - 0
Badalona [C-3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[D-14] Cordoba II
2 - 1
Linares Deportivo [D-10]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[D-9] Granada II
3 - 2
Real Jaen [D-17]
-1 1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[A-9] CD Lealtad
2 - 1
Burgos CF [A-13]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A-5] Valladolid II 1
1 - 0
Racing Ferrol [A-11]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[B-10] Rayo Majada.
2 - 0
Gernika [B-11]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[D-5] UD Melilla
1 - 0
Atl. Sanluqueno [D-19]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C-14] Gava
4 - 5
Valencia B [C-4]
+1/4 3 - 2
- 18:00 FT
[D-20] La Roda CF
1 - 1
Jumilla [D-8]
+0 1 - 1
DUCU19 18:00 FT
[3-8] Fort.Dusseldorf U19
2 - 0
Vik.Koln U19 [3-14]
-3/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[14] Krylya Sovetov
0 - 0
Rostov [7]
+0 0 - 0
NGB 18:00 FT
[4] Shinnik Yaroslavl
1 - 0
SKA Energiya [3]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[20] Neftekhimik Nizh
2 - 0
Volgar Astrachan [15]
+0 1 - 0
TBN3 18:15 FT
[B-19] Socuellamos
0 - 3
Real Union [B-6]
-1/4 0 - 1
BDNB 18:15 FT
[14] Porto B
0 - 0
Vizela [18]
-3/4 0 - 0
- 18:15 FT
[10] Penafiel
2 - 1
Benfica B [6]
-1/4 0 - 1
ITAA 18:30 FT
[17] Empoli
2 - 3
Napoli [3]
+1 1/4 0 - 3
HLA 18:30 FT
[8] Heerenveen
1 - 2
Feyenoord [1]
+1/2 1 - 0
AZEA 18:30 FT
[8] AZAL PFK Baku
1 - 1
Gabala FC [2]
+1 0 - 0
ANHA 19:00 FT
[19] Middlesbrough
1 - 3
Man Utd [5]
+3/4 0 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[12] Schonberg
1 - 6
RB Leipzig II [5]
+0 1 - 4
GEOA 19:00 FT
[7] Dinamo Batumi
0 - 1
Samtredia [6]
-1/4 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[12] Volyn
0 - 1
Zorya [3]
+1 1/4 0 - 0
BDNB 19:15 FT
[4] Santa Clara
2 - 0
Braga II [9]
-1/2 1 - 0
DUB 19:30 FT
[11] Bochum
1 - 1
Erzgebirge Aue [17]
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[5] Dynamo Dresden
2 - 0
Sandhausen [10]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[18] Karlsruher
0 - 3
Fort.Dusseldorf [8]
-1/4 0 - 2
DUC4DB 19:30 FT
[15] Meuselwitz
0 - 0
Wacker Nordhausen [11]
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[10] BFC Dynamo 1
1 - 1
Oberlausitz [8]
-1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[16] Budissa Bautzen
0 - 4
E.Cottbus [2]
+1 0 - 4
- 19:30 FT
[14] Union Furstenwalde
4 - 1
Berlin AK 07 [3]
+3/4 1 - 0
SCOA 19:30 FT
[8] Dundee
1 - 2
Celtic [1]
+1 3/4 0 - 1
TSA 19:45 FT
[6] Lugano
0 - 2
Young Boys [2]
+1/4 0 - 0
- 19:45 FT
[7] Thun
2 - 2
St. Gallen [5]
-1/2 1 - 1
DENB 19:45 FT
[11] Naestved BK
1 - 1
Fremad Amager [6]
+0 1 - 1
- 19:45 FT
[7] Nykobing (T)
2 - 3
Skive IK [2]
-1/4 2 - 2
- 19:45 FT
[10] Fredericia
0 - 0
HB Koge [8]
+0 0 - 0
- 19:45 FT
[12] AB Kobenhavn
1 - 2
Vejle [9]
+1/4 1 - 0
EU17VL 20:00 FT
[3-1] Thụy Sỹ U17 (T) 1
3 - 1
Montenegro U17 [5-3]
-1 1/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[7] Sportfreunde Lotte
0 - 0
Hallescher [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Magdeburg
0 - 0
Wehen [16]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[6] Ein. Norderstedt
2 - 0
Lubeck [3]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[18] SV Eichede
2 - 1
VfV 06 Hildesheim [14]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[15] USI Lupo-Martini
1 - 2
Weiche Flensburg [2]
+1/2 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[1] Waldhof Man.
2 - 1
Offenbach [8]
-3/4 1 - 1
DUC4T 20:00 FT
[1] Vik.Koln
1 - 2
A.Aachen [5]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Bonner SC
0 - 0
Schalke 04 II [14]
-1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[19] Baltika
0 - 0
Luch Energiya [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Spartak Moscow B 1
1 - 1
Din. Moscow [1]
+3/4 0 - 0
ALBA 20:00 FT
[4] Luftetari Gjiro. 1
2 - 1
KF Tirana [6]
0 - 0
BLRC 20:00 FT
  FK Slutsk
2 - 0
Torpedo Zhodino  
+1/4 0 - 0
BULA 20:00 FT
[12] Neftohimik
1 - 3
Cherno More [4]
+0 0 - 0
GREA 20:00 FT
[3] PAOK
1 - 0
Panionios [2]
-1 0 - 0
CZEU21 20:00 FT
[2] Mlada Bole. U21
2 - 1
Fotbal Trinec U21 [16]
1 - 1
TNKA 20:00 FT
[11] Bursaspor
1 - 3
Alanyaspor [13]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Istanbul BB
3 - 3
Karabukspor [9]
-1 1 - 1
TNKB 20:00 FT
[14] Sanliurfaspor
2 - 1
Sivasspor [2]
+1/4 1 - 1
DUC4BA 20:15 FT
[12] Rosenheim
2 - 1
Bayern Munich II [4]
+1/2 1 - 1
HLA 20:30 FT
[15] SBV Excelsior
1 - 1
Ajax [2]
+1 1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[18] Go Ahead Eagles
1 - 3
Zwolle [11]
+1/4 1 - 1
HLB 20:30 FT
[4] Volendam
1 - 1
Cambuur [6]
+0 1 - 1
NGA 20:30 FT
[8] Terek Grozny
0 - 1
Cska Moscow [2]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[4] Krasnodar
0 - 0
Ufa [5]
-3/4 0 - 0
CZEB 20:30 FT
[9] Taborsko
2 - 0
Sigma Olomouc [1]
+3/4 0 - 0
OMA 20:30 FT
[12] Oman Club
0 - 3
Al Khaburah [11]
0 - 2
NPA 20:30 FT
[12] Highlands Park
1 - 0
Maritzburg Utd [11]
-1/4 1 - 0
ITA3 20:45 FT
[B-12] Alto Adige
0 - 1
Albinoleffe [B-8]
-1/4 0 - 0
- 20:45 FT
[C-15] Catanzaro
1 - 1
SS Monopoli [C-14]
-1/2 1 - 0
- 20:45 FT
[C-2] Foggia
3 - 0
Lecce [C-1]
-1/4 2 - 0
- 20:45 FT
[C-9] Cosenza
2 - 4
Juve Stabia [C-4]
-1/4 0 - 2
- 20:45 FT
[C-10] Fidelis Andria
0 - 1
Siracusa [C-6]
-1/4 0 - 1
- 20:45 FT
[A-18] Akragas
1 - 0
Matera [C-3]
+1/2 0 - 0
- 20:45 FT
[C-5] Virtus Francavilla 1
0 - 1
AS Melfi [C-18]
-3/4 0 - 0
- 20:45 FT
[B-6] Reggiana
0 - 0
Mantova [B-16]
-3/4 0 - 0
- 20:45 FT
[C-13] Messina
3 - 1
Taranto [C-16]
-1/4 2 - 0
OMA 20:45 FT
[10] Al Nahda (OMA)
2 - 1
Fanja [5]
1 - 0
- 20:45 FT
[4] Sohar Club (OMA)
3 - 1
Al Oruba (OMA) [3]
0 - 1
EU17VL 21:00 FT
[11-3] Bỉ U17 (T)
1 - 2
Belarus U17 [11-2]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[4-1] Italia U17
2 - 1
Hà Lan U17 [7-1]
2 - 0
ITAA 21:00 FT
[6] Atalanta
3 - 0
Pescara [20]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Bologna
4 - 1
Chievo [11]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Cagliari
0 - 0
Lazio [4]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Crotone
0 - 1
Fiorentina [8]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Sampdoria
0 - 1
Juventus [1]
+1 0 - 1
PHA 21:00 FT
[16] Caen
0 - 3
Monaco [1]
+3/4 0 - 1
CROA 21:00 FT
[6] Istra 1961
0 - 3
Dinamo Zagreb [2]
+1 1/2 0 - 1
GEOA 21:00 FT
[1] Chikhura Sach.
3 - 1
Shukura [9]
1 - 1
SRBA 21:00 FT
[10] Cukaricki
3 - 4
Crvena Zvezda [1]
+3/4 1 - 2
SLOA 21:00 FT
[9] Aluminij
3 - 0
Rudar Velenje [7]
+1/4 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Hradec Kralove
0 - 0
Brno [12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Jablonec
5 - 0
Jihlava [15]
-3/4 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[11] Aris Limassol
4 - 1
Doxa Katokopia [12]
-1/4 2 - 0
TSB 21:00 FT
[7] Schaffhausen
3 - 2
Wohlen [9]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Aarau
0 - 1
Servette [3]
+0 0 - 1
KUWA 21:10 FT
[13] Yarmouk (KUW) (T)
1 - 1
Al Kuwait [1]
+2 0 - 1
- 21:10 FT
[6] Salmiya (T)
1 - 0
Al Sahel [12]
-1 1/4 0 - 0
- 21:10 FT
[11] Khaitan (T)
2 - 1
Sulaibikhat [9]
+1/4 1 - 0
ANHA 21:15 FT
[2] Tottenham
2 - 1
Southampton [10]
-3/4 2 - 0
SVKA 21:20 FT
[8] Dunajska Stred
0 - 0
Spartak Trnava [6]
-1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[12] Mainz
0 - 1
Schalke 04 [9]
+0 0 - 0
AZEA 21:30 FT
[5] Zire IK 1
0 - 0
Karabakh Agdam [1]
+3/4 0 - 0
POLA 21:30 FT
[8] Korona Kielce
3 - 0
Cracovia Krakow [15]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[3] Lech Poznan
0 - 0
Gornik Leczna [16]
-1 3/4 0 - 0
OMA 21:45 FT
[1] Al Shabab (OMA)
1 - 0
Jaalan Club [13]
0 - 0
EU17VL 22:00 FT
[10-2] Scotland U17
1 - 0
Serbia U17 [4-2]
-1/4 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[18] Notts County 1
1 - 0
Barnet [14]
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[19] Alcorcon
1 - 2
Valladolid [8]
-1/4 1 - 2
BDNB 22:00 FT
[1] Portimonense
0 - 1
Varzim [3]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] SC Covilha 1
1 - 1
AD Fafe [20]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Olhanense
1 - 3
Gil Vicente [11]
+0 1 - 3
- 22:00 FT
[19] SC Freamunde
0 - 1
Aves [2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Leixoes
1 - 2
Sporting CP B [12]
-1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[8] Kuban 1
2 - 0
Mordovia [17]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Fakel
2 - 0
Sibir [14]
-1/2 1 - 0
LUXA 22:00 FT
[13] Kaerjeng 97
1 - 4
Jeunesse Esch [6]
0 - 2
FINC 22:00 FT
  IFK Mariehamn (T)
0 - 3
Helsinki  
+3/4 0 - 3
CYPA 22:00 FT
[9] Ethnikos Achnas
0 - 2
Nea Salamina [8]
-1/4 0 - 1
TSA 22:00 FT
[10] Vaduz 1
0 - 1
Lausanne Sports [8]
-1/4 0 - 0
WALA 22:00 FT
[10] Newtown AFC
2 - 2
Llandudno [6]
-1/4 1 - 1
VENA 22:00 FT
[14] Estu.Merida 1
1 - 2
Caracas [11]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Atl.Venezuela
2 - 1
Deportivo JBL [16]
-1/2 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[4] Atletico Madrid
3 - 1
Sevilla [3]
-1 1 - 0
GREA 22:15 FT
[13] Asteras Tripolis
1 - 1
Pas Giannina [8]
-1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[7] Xanthi
2 - 2
Levadiakos [14]
-1 2 - 1
BULA 22:30 FT
[2] Levski Sofia
2 - 0
Botev Plovdiv [8]
-1 1/4 1 - 0
CZEA 22:30 FT
[6] MFk Karvina
2 - 1
Vik.Plzen [2]
+1/2 1 - 0
TNKB 22:30 FT
[3] Eskisehirspor
4 - 0
Goztepe [5]
-1/2 2 - 0
AUTA 22:30 FT
[1] RB Salzburg
3 - 0
Austria Wien [3]
-1 1/4 1 - 0
ITA3 22:45 FT
[B-10] Feralpisalo
0 - 0
Sambenedettese [B-5]
-1/4 0 - 0
- 22:45 FT
[B-15] Lumezzane
1 - 0
Maceratese [A-11]
-1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[C-12] Paganese
1 - 1
Catania [C-7]
+0 1 - 0
- 22:45 FT
[B-19] Ancona
0 - 2
Pordenone [B-4]
+1/2 0 - 2
- 22:45 FT
[B-13] Modena
0 - 1
Padova [B-3]
+1/4 0 - 1
- 22:45 FT
[B-2] Parma
0 - 1
Alma Fano [B-17]
-1 1/4 0 - 1
HLA 22:45 FT
[5] AZ Alkmaar
4 - 0
ADO Den Haag [17]
-1 1/4 3 - 0
SLOA 22:55 FT
[2] O.Ljubljana
1 - 1
Koper [6]
-1 1 - 0
TBNB 22:59 FT
[5] Tenerife
0 - 1
Reus Deportiu [11]
-3/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[D-13] San Fernando
1 - 1
Marbella [D-4]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A-10] Tudelano 1
1 - 2
Celta Vigo II [A-2]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[B-13] UD Logrones
3 - 4
Albacete [B-1]
+1/4 0 - 3
- 22:59 FT
[A-1] Cultural Leonesa
0 - 0
Racing Santander [A-4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-18] Arandina
0 - 1
Izarra [A-8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-4] Toledo
1 - 1
Amorebieta [B-18]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[D-16] Atletico Mancha
1 - 2
Recreativo Huelva [D-12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-6] SD Ponferradina 1
0 - 2
Palencia Balompie [A-17]
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[C-17] Sabadell
2 - 2
Levante B [C-19]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[C-2] Alcoyano
3 - 1
L'Hospitalet [C-16]
-1 1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[D-15] Ejido
1 - 1
Linense [D-11]
-1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[17] Dijon
0 - 1
Saint Etienne [7]
+0 0 - 0
BDNA 22:59 FT
[11] Feirense
3 - 2
Chaves [9]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Maritimo
3 - 1
Arouca [14]
-1/2 1 - 1
BDNB 22:59 FT
[15] Academico Viseu
2 - 1
Academica Coim [5]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Uniao Madeira
2 - 1
Famalicao [16]
-1/2 0 - 0
ALBA 22:59 FT
[5] Vllaznia Shkoder
0 - 0
Teuta Durres [8]
0 - 0
BLRC 22:59 FT
  Bate Borisov
2 - 1
FK Minsk  
-1 1/2 1 - 0
CROA 22:59 FT
[1] HNK Rijeka
3 - 2
Slaven Belupo [5]
-1 1/2 1 - 1
GEOA 22:59 FT
[2] Torpedo Kut.
2 - 1
Kolkheti Poti [3]
1 - 0
RMNA 22:59 FT
[7] Gaz Metan Medias
0 - 0
Botosani [8]
-1/4 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[3] Vojvodina 1
0 - 1
Mladost Lucani [5]
-1 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[10] Bohemians 1905
1 - 0
Dukla Praha [11]
+0 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[7] Ermis Aradippou
3 - 1
Karmiotissa Pol. [10]
-1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[6] Antalyaspor
0 - 0
Besiktas [1]
+3/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[4] Midtjylland
1 - 2
Nordsjaelland [6]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Esbjerg FB
1 - 1
AC Horsens [10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Viborg
2 - 1
Aalborg BK [8]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Silkeborg IF
1 - 3
Kobenhavn [1]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Aarhus AGF
1 - 2
Odense BK [11]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Sonderjyske
1 - 0
Randers [7]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Brondby
3 - 2
Lyngby [5]
-3/4 0 - 1
OMA 22:59 FT
[2] Dhofar
2 - 1
Nasr Salalah [8]
0 - 1
ANHA 23:30 FT
[3] Man City 3
1 - 1
Liverpool [4] 3
-1/2 0 - 0
TBN3 23:30 FT
[A-19] UD Somozas 2
1 - 2
UD Mutilvera [B-17] 2
-1/4 1 - 1
ITB 23:30 FT
[17] Cesena 2
1 - 0
Ternana [22] 4
-3/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[10] M.gladbach
0 - 1
Bayern Munich [1] 2
+1 1/2 0 - 0
NGA 23:30 FT
[3] Zenit 2
2 - 0
Arsenal-Tula [15] 1
-1 1/2 0 - 0
SVKA 23:30 FT
[4] Trencin
1 - 1
Senica [10] 1
-1 1/2 0 - 0
OMA 23:30 FT
[9] Muscat Club 1
2 - 1
Rustaq Club [14]
2 - 0
COLB 23:30 FT
[16] Uni.Popayan
0 - 1
Llaneros FC [4]
0 - 1
KUWA 23:35 FT
[3] Al Qadsia
2 - 0
Al Arabi (KUW) [4]
-1/2 2 - 0
OMA 23:45 FT
[7] Al Suwaiq 2
4 - 1
Saham Club [6] 2
1 - 1
GHQG 00:00 FT
  San Marino 1
0 - 2
Moldova  
+1 1/2 0 - 1
TBNB 00:00 FT
[2] Girona 2
1 - 2
Cadiz [3] 2
-3/4 0 - 2
TBN3 00:00 FT
[C-11] Cornella
3 - 1
Eldense [C-20] 1
-1 1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[A-16] CD Boiro 3
0 - 0
Caudal [A-12] 2
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C-6] Hercules CF 5
2 - 1
Espanyol B [C-15] 5
-1 0 - 0
ITAA 00:00 FT
[12] Udinese 3
4 - 1
Palermo [18] 2
-1 1 - 1
POLA 00:00 FT
[4] Lechia GD 3
1 - 2
Legia Wars. [2] 2
+1/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[10] Hapoel Raanana 2
0 - 2
Bnei Yehuda [12] 3
+0 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[16] Deportivo 1
0 - 1
Celta Vigo [11] 2
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[18] Sporting Gijon 1
3 - 1
Granada [19] 1
-1/2 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[D-7] Merida 2
2 - 2
Villanovense [D-2] 3
-1/4 2 - 0
- 00:30 FT
[D-3] Cartagena 2
1 - 3
Murcia [D-6] 2
-1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[4] Panathinaikos 1
1 - 0
Olympiakos [1] 1
-1/4 1 - 0
TDC 00:30 FT
  Norrkoping 1
4 - 0
Brommapojkarna   2
-1 1/2 2 - 0
ITA3 00:45 FT
[B-18] Teramo 2
6 - 0
Gubbio [B-7] 1
+0 3 - 0
- 00:45 FT
[C-19] Reggina 1
0 - 0
Vibonese [C-17] 1
-1/2 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[2] Porto
1 - 1
Vitoria Setubal [12] 2
-2 1/4 1 - 0
ARGA 01:00 FT
[29] Belgrano (T) 1
2 - 0
Racing Club [6] 1
+1/4 0 - 0
MEXA 01:00 FT
[9] Pumas UNAM 1
2 - 3
Club America [10]
-1/4 0 - 2
MEXB 01:00 FT
[12] Leones Negros UdeG
3 - 1
Tapachula [13]
-1/2 1 - 0
ICELC 01:15 FT
[C-1] Valur Rey. (T)
2 - 1
Vik. Olafsvik [C-3] 1
-1 1/4 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[6] Dinamo Bucuresti
0 - 0
CS Univ Craiova [5]
-1/4
ISRA 02:00 FT
[1] Hap. Beer Sheva
4 - 0
Maccabi Haifa [6]
-1 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[13] Los Andes
1 - 0
CS Estudiantes (SL) [19]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Flandria
1 - 0
Villa Dalmine [21]
-1/4 0 - 0
BRASP 02:00 FT
[8] Ferroviaria/SP
1 - 0
Corinthians/SP [2]
+1/2 0 - 0
COLB 02:00 FT
[13] Bogota FC
1 - 0
Pereira [2]
0 - 0
VENA 02:00 FT
[15] Dep.Guaira
0 - 1
Carabobo [8]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Atletico Socopo
0 - 2
Monagas [7]
+0 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[18] Rayo Vallecano
2 - 0
Real Oviedo [4]
-1/2
URUA 02:30 FT
[12] Plaza Colonia
2 - 3
IA Sud America [13]
-1/4
- 02:30 FT
[14] CA River Plate (URU)
0 - 1
Defensor SC [4]
+0
- 02:30 FT
[9] Racing Club Mdeo
1 - 0
CA Fenix [8]
+0
VENA 02:30 FT
[17] Portuguesa
0 - 0
Trujillanos [12]
+0 0 - 0
CRCA 02:30 FT
[11] Municipal Liberia
2 - 0
Santos Guapiles [5]
+0 1 - 0
TBNA 02:45 FT
[2] Barcelona
4 - 2
Valencia [14]
-2 3/4 2 - 2
ITAA 02:45 FT
[2] Roma
3 - 1
Sassuolo [15]
-1 3/4 2 - 1
ITA3 02:45 FT
[B-9] Santarcangelo
2 - 0
Forli [B-14]
-1/2
PHA 03:00 FT
[2] PSG
2 - 1