CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 14:00 FT
[7] Gyeongju Nữ
1 - 4
Suwon Nữ [5]
+1/2 1 - 1
NGAU21 15:00 FT
[4] Ufa U21
1 - 4
Rubin Kazan U21 [5]
-1/4 1 - 3
- 17:00 FT
[15] Akhmat Gr. U21
0 - 1
Anzhi U21 [10]
-1/4 0 - 1
CZEU21 17:00 FT
[6] Slavia Praha U21
2 - 1
Mlada Bole. U21 [5]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Slovacko U21
1 - 1
Fotbal Trinec U21 [20]
-1 1/4 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[16] Gamba Osaka U23
2 - 2
Giravanz Kita. [8]
+3/4 2 - 1
HQW 17:00 FT
[2] Icheon Daekyo Nữ
0 - 0
Daejeon Sportstoto Nữ [6]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
4 - 0
Busan Nữ [8]
-3 1/4 3 - 0
- 17:00 FT
[4] Hwacheon KSPO Nữ
5 - 1
Seoul Amaz Nữ [3]
2 - 0
IDNA 18:30 FT
  Bali United Pusam
3 - 2
Sriwijaya  
-1 3/4 3 - 0
CZEU21 19:00 FT
[14] S. Olomouc U21
1 - 1
Jihlava U21 [12]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Pribram U21
6 - 0
C. Budejovice U21 [18]
-1 3/4 2 - 0
OMA 19:45 FT
[11] Al Mudhaibhi
0 - 3
Sohar Club (OMA) [6]
+0 0 - 0
- 19:45 FT
[8] Muscat Club 1
2 - 1
Dhofar [10]
+1/4 1 - 1
ALBA 20:00 FT
[5] KF Laci 1
0 - 1
KF Kamza [4]
0 - 0
OMA 20:15 FT
[3] Nasr Salalah 1
0 - 1
Al Oruba (OMA) [4]
-1/4 0 - 1
EU17VL 21:00 FT
[13-2] Georgia U17
0 - 2
Italia U17 [13-1]
+3/4 0 - 2
NGA 21:00 FT
[6] Ufa
2 - 1
Rubin Kazan [10]
+1/4 1 - 1
BULA 21:30 FT
[13] Dunav Ruse
0 - 1
Septemvri Sofia [10]
-1/2 0 - 1
TNKB 22:00 FT
[2] Ankaragucu
1 - 0
Istanbulspor AS [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Rizespor
1 - 0
Boluspor [12]
-1/2 0 - 0
OMA 22:00 FT
[5] Al Nahda (OMA)
2 - 2
Al Salam [14]
2 - 0
- 22:45 FT
[2] Al Shabab (OMA)
2 - 1
Fanja [9]
-1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[12] Oman Club
1 - 1
Saham Club [7]
+1/4 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[12] Sepsi OSK 1
0 - 2
Botosani [4]
+1/2 0 - 1
NGA 23:30 FT
[9] Akhmat Groznyi
1 - 1
Anzhi [15]
-1 0 - 0
POLA 00:00 FT
[10] Lechia GD
0 - 5
Korona Kielce [5]
-1/2 0 - 4
BULA 00:00 FT
[9] Lok. Plovdiv
2 - 0
Etar Veliko Tarnovo [11]
-1/4 1 - 0
CROA 00:00 FT
[10] Istra 1961
1 - 1
Inter Zapresic [5]
-1/4 0 - 0
ISRB 00:00 FT
[14] Hapoel Bnei Lod
1 - 0
H. Petah Tikva [8]
0 - 0
- 00:00 FT
[5] Beitar TA Ramla
2 - 0
Hapoel R. Gan [12]
1 - 0
- 00:00 FT
[13] Hapoel Afula 1
1 - 2
INR HaSharon [7]
1 - 1
MLTA 00:00 FT
[8] Mosta 1
0 - 5
Balzan [1]
0 - 1
TNKA 00:00 FT
[5] Fenerbahce
3 - 3
Kayserispor [4]
-1 1 - 1
UKRA 00:00 FT
[9] Chernomorets
0 - 0
FC Mariupol [7]
+1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[2] PAOK
2 - 0
Asteras Tripolis [12]
-1 1/4 2 - 0
AUTB 00:30 FT
[5] Liefering
1 - 0
Wacker Innsbruck [3]
-1/4 1 - 0
NORA 01:00 FT
[13] Lillestrom
4 - 0
Aalesund [14]
-3/4 1 - 0
TDA 01:00 FT
[2] AIK Solna
2 - 1
Goteborg [10]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[6] Norrkoping
2 - 0
Orebro [11]
-3/4 2 - 0
TDB 01:00 FT
[10] Norrby
2 - 3
Varnamo [6]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Osters
0 - 0
Brommapojkarna [1]
+1/4 0 - 0
DENA 01:00 FT
[1] Brondby
3 - 1
Randers [12]
-1 1/4 1 - 1
RMNA 01:45 FT
[7] Dinamo Bucuresti
0 - 4
Viitorul C. [5]
-1/4 0 - 2
ISRA 02:00 FT
[11] Maccabi P.Tikva
1 - 2
Bnei Yehuda [7]
-1/2 0 - 1
TSB 02:00 FT
[10] Wil 1900
0 - 0
Servette [2]
+3/4 0 - 0
MLTA 02:15 FT
[6] Sliema Wanderers
1 - 0
Hamrun Spartans [7]
1 - 0
TBNB 02:30 FT
[5] Granada
4 - 1
Lorca [20]
-3/4 2 - 0
ITB 02:30 FT
[20] Ternana
0 - 0
Carpi [11]
-1/4 0 - 0
DUB 02:30 FT
[14] Bochum 1
0 - 0
Fort.Dusseldorf [2] 2
+0 0 - 0
ITA 02:45 FT
[19] Verona 4
1 - 2
Inter Milan [2] 2
+1 1/2 0 - 1
PHB 02:45 FT
[9] Chateauroux
0 - 0
Lens [17]
+1/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[7] Burnley 3
1 - 0
Newcastle [11]
+1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[14] Espanyol 2
1 - 0
Real Betis [9] 5
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[20] Las Palmas 1
1 - 3
Deportivo [16] 1
-1/2 1 - 1
BDNA 03:00 FT
[11] Portimonense
5 - 2
Vitoria Setubal [15]
-1/4 3 - 1
PERA 03:30 FT
[5] Comerciantes Unidos
2 - 1
Sport Huancayo [10]
2 - 0
PARA 04:00 FT
[11] Sportivo Trinidense
0 - 1
Independiente F.B.C. [12]
0 - 0
BRA 05:00 FT
[3] Palmeiras/SP
2 - 2
Cruzeiro/MG [5] 2
-3/4 1 - 1
ARGA 05:05 FT
[13] Defensa YJ
1 - 1
Olimpo [26] 4
-1 1 - 0
PARA 06:10 FT
[9] Rubio nu 1
1 - 2
Sol de America [8]
0 - 0
USAA 06:25 FT
[Dong-6] New York RB 1
1 - 2
Toronto [Dong-1] 1
+0 1 - 1
ARGA 07:05 FT
[23] Tigre 1
1 - 1
Rosario Central [24] 3
+1/4 1 - 0
ARGB 07:05 FT
[2] Aldosivi
2 - 0
Juventud Unida(G) [16]
-3/4 1 - 0
COLA 08:00 FT
[19] Atl. Bucaramanga 4
1 - 3
Junior Barranquilla [3] 3
-1/4 0 - 2
USAA 08:30 FT
[Tay-4] Houston Dynamo
0 - 0
Portland Timbers [Tay-2] 2
-1/4 0 - 0
ASI19VL 10:00 FT
[F-4] Đông Timo U19 (T) 2
1 - 3
Malaysia U19 [F-2] 1
0 - 0
OMA 19:45 Hoãn
[10] Dhofar
-
Mirbat SC [13]
-
EU17VL 21:00 Hoãn
[13-4] Montenegro U17 (T)
-
Latvia U17 [13-3]
-
 
« 16 tháng 04 »
Loading...

Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588