CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 15:30 FT
  Australia Nữ
4 - 0
Việt Nam Nữ  
2 - 0
AUSBC 16:30 FT
  Pine Rivers Utd 1
3 - 0
North Pine  
-1/4 1 - 0
ACL 17:00 FT
[E-1] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
Beijing Guoan [G-2] 3
-3/4 1 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Slovan Liberec U19 1
1 - 1
Brno U19  
-1/4 1 - 0
ACL 17:30 FT
[G-1] Suwon Bluewings 2
2 - 3
Kashiwa Reysol [E-2]
-1/2 1 - 2
GHU23 19:00 FT
  Thái Lan U23 1
4 - 0
Myanmar U23   1 3
0 - 0
NGAU21 19:00 FT
[7] Rostov U21
3 - 1
CSKA Mos. U21 [11]
1 - 1
SINA 19:10 FT
[9] Hougang Utd 2
1 - 0
Geylang Intl [6]
0 - 0
EU17 20:00 FT
[A-3] Croatia U17 (T)
1 - 0
Italia U17 [D-2]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-1] T.B.Nha U17 (T)
0 - 0
Anh U17 [D-1]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-0; PEN: 3-5
- 20:00 FT
[B-2] Bỉ U17 (T)
1 - 1
Pháp U17 [C-1]
+1 1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 1-2
SCOU20 20:00 FT
[7] Motherwell U20
4 - 0
Hamilton U20 [3]
+1/2 1 - 0
UKRU21 20:00 FT
[5] Metalist Kha. U21 1
0 - 3
Chernomorets U21 [7] 3
-1/2 0 - 1
SVKA 21:30 FT
[6] MFK Kosice
5 - 0
Sport Podbrezova [11] 1
-3/4 4 - 0
EU19VL 22:00 FT
[8-2] Ukraina U19 (T) 2
2 - 0
Montenegro U19 [11-1] 3
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[12-1] Bosnia & Herz U19 1
2 - 0
Ba Lan U19 [10-2] 2
+0 0 - 0
ACL 22:00 FT
[A-2] Persepolis 2
1 - 0
Al Hilal [C-1] 1 2
+0 0 - 0
CAFCOS 22:00 FT
[A-4] Seychelles
0 - 1
Zimbabwe [A-2]
0 - 0
GHU18 22:00 FT
  Croatia U18
2 - 0
Romania U18  
-1/4 2 - 0
LITA 22:00 FT
[1] Zalgiris 1
4 - 1
Stumbars Kauno [6]
-2 1/2 3 - 0
SVKA 22:15 FT
[12] Dukla BB 1
0 - 1
Trencin [1] 2
+1 3/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
[C-4] FC Kiffen 3
2 - 0
FC Lahti Akatemia [C-3]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[D-6] YPA 1
2 - 1
GBK [D-7] 2
-3/4 0 - 0
GCC 22:45 FT
[B-1] Dubai 2
2 - 0
Al Nasr (UAE) [C-1] 2
-1/4 2 - 0
EU17 22:59 FT
[B-1] Đức U17 (T)
1 - 0
Nga U17 [C-2]
-1 0 - 0
GCC 22:59 FT
[A-1] Al Rayyan 3
1 - 1
Al Seeb [B-3] 3
-1 1/2 0 - 1
POLA 22:59 FT
[11] Podbeskidzie 1
0 - 2
Ruch Chorzow [14]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Korona Kielce 1 1
1 - 3
Gornik Leczna [13] 1 1
-1/4 0 - 2
JORC 22:59 FT
[A-1] Faisaly (JOR) 3
1 - 0
Wihdat [B-1] 1
+1 1 - 0
ACL 23:15 FT
[C-2] Al Sadd 1
1 - 2
Lekhwia [A-1] 1 2
+0 1 - 2
DENB 23:30 FT
[2] Aarhus AGF 1
1 - 1
HB Koge [8] 2
-1 0 - 1
LITA 00:00 FT
[5] Spyris Kaunas 1 2
1 - 0
Atlantas [4] 3
+3/4 0 - 0
SVKA 00:00 FT
[10] Zlate Moravce 2
0 - 0
Dunajska Stred [9] 4
+0 0 - 0
TDA 00:00 FT
[13] Falkenbergs 1
1 - 3
Kalmar [11] 2
+0 0 - 1
AUTA 00:00 FT
[6] SV Ried 4
4 - 1
SCR Altach [4] 4
-1/4 3 - 0
TDB 00:20 FT
[14] Angelholms 2
1 - 3
Gais [11] 2
-1/4 1 - 0
CAFCOS 00:30 FT
[A-3] Mauritius 1 4
0 - 2
Namibia [A-1]
0 - 1
TNKC 00:30 FT
[A-4] Sivasspor 3
2 - 1
Galatasaray [B-2] 2
-1/4 0 - 0
TDU21 00:45 FT
[SN-5] AFC Utd U21
2 - 0
Degerfors IF U21 [SN-6] 1
1 - 0
ICEW 01:00 FT
[4] UMF Selfoss Nữ
3 - 2
Vestmannaeyjar Nữ [6] 1
-1 1 - 0
- 01:05 FT
  Trottur Rey. Nữ 1
0 - 3
Thor Akureyri Nữ [3]
+1 1/2 0 - 1
MARA 01:05 FT
[7] Raja Casablanca
1 - 1
Renai. Berkane [9] 4
-1/4 1 - 1
PERA 01:15 FT
[17] Leon de Huanuco 1 4
0 - 2
Juan Aurich [2] 1
-1/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[12] Cracovia Krakow 3
3 - 1
Zawisza Byd. [16] 1
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[10] Piast Gliwice
6 - 3
GKS Belchatow [15] 1
-3/4 2 - 1
IRELC 01:45 FT
  Derry City 2
0 - 1
Shamrock Rovers   2
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Cork City 2
1 - 1
St. Patrick's   3
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 3-5
TBNB 02:00 FT
[21] Barcelona B 3
1 - 3
Valladolid [5] 5
+1/4 0 - 1
ARGC 02:00 FT
  Newells Old Boys (T) 3
0 - 2
Chacarita Jrs  
-3/4 0 - 1
ICEW 02:15 FT
[8] Afturelding Nữ 1
1 - 5
Breidablik Nữ [2]
+2 1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[5] Fylkir Nữ
0 - 4
Stjarnan Nữ [1]
+1 3/4 0 - 3
- 02:15 FT
  KR Reykjavik Nữ 1
0 - 5
Valur Nữ [7]
+1/4 0 - 2
TBNB 03:00 FT
[18] Osasuna 2
1 - 2
Las Palmas [4] 3
+0 1 - 2
PERA 03:15 FT
[8] Sport Huancayo 1
1 - 1
Cesar Vallejo [12]
-1/4 1 - 0
BRB 05:25 FT
[4] Macae/RJ 1
4 - 2
Oeste/SP [14] 3
-1/2 4 - 0
BRC 05:30 FT
  Vitoria/BA 1
2 - 2
ASA/AL   2
-3/4 0 - 0
- 05:30 FT
  Abc/RN 1 3
1 - 2
Paysandu/PA   2
-3/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[2] Guarani CA 3
0 - 3
Sportivo Luqueno [6] 3
-3/4 0 - 2
BLVA 07:00 FT
[9] Univ. De Sucre 1 6
9 - 1
Universitario Pando [12] 5
-1 1/2 3 - 1
BRB 07:50 FT
[1] Nautico/PE 3
2 - 0
Criciuma/SC [16] 4
-1/4 2 - 0
LIB 08:00 FT
[D-2] Emelec (T)
1 - 0
Tigres UANL [F-1] 2
-1/2 0 - 0
PERA 08:00 FT
[14] Universitario 1
0 - 0
Melgar [4] 1 5
-1/2 0 - 0
CRCA 09:15 FT
[4] Alajuelense 2
1 - 1
Herediano [3] 1
-1/2 1 - 0
UZBA 17:00 Hoãn
[14] Andijan
-
Bunyodkor [6]
-
 
« 16 tháng 04 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010