Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
EUW19VL 13:00 FT
[1-3] Azerbaijan U19 Nữ
0 - 1
Ukraina U19 Nữ [11-2]
+2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[13] Shimizu S-Pulse
1 - 4
Urawa Red [1]
+1/2 0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[8] Fukushima Utd
2 - 2
Yokohama SCC [12]
-1/2 1 - 1
AUSFWP 13:30 FT
[1] Perth SC
0 - 1
Bayswater City [2]
-1/4 0 - 0
NGB 14:00 FT
[10] Sibir
0 - 2
Sokol Saratov  
+0 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[3] Peninsula Power
1 - 1
Queensland Lion [2]
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 3-0
TQB 14:00 FT
[16] Yanbian Baekdu (T)
1 - 1
Tianjin Songjiang [8]
0 - 1
- 14:30 FT
[6] Beijing Baxy
1 - 2
Shenyang Zhongze [12]
-3/4 0 - 1
NGAU21 14:45 FT
[1] Lok. Moscow U21
4 - 1
Mordovia U21 [4]
-1 4 - 0
AUSSL 14:55 FT
[1] Metro Stars (T)
1 - 2
Croydon Kings [2]
-3/4 1 - 1
NGB 15:00 FT
  Tyumen
1 - 2
Tom Tomsk  
+1/2 1 - 0
GREU20 15:00 FT
[1] Atromitos U20
3 - 2
Panetolikos U20 [15]
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
[13] Pas Giannina U20
1 - 2
Xanthi U20 [3]
0 - 1
- 15:00 FT
[2] Veria U20
6 - 1
Kerkyra U20 [16]
-1/2 3 - 1
RMNB 15:00 FT
[A-9] Farul Constanta
1 - 1
Clinceni [A-5] 1
0 - 0
- 15:00 FT
[B-7] Soimii Pancota
1 - 1
Bihor Oradea [B-10]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[A-6] Braila
0 - 2
Rapid Suceava [A-2]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-1] Sageata Navodari
1 - 0
Unirea Slobozia [A-8] 1
-3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[A-4] Gloria Buzau
1 - 0
Voluntari [A-7]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-12] Dorohoi 1
0 - 2
Bacau [A-3]
+1/4 0 - 1
- 15:00 FT
[A-10] Balotesti
3 - 3
Berceni [A-11] 1
+0 0 - 2
- 15:00 FT
[B-4] Caransebes
0 - 0
Unirea Tarlungeni [B-5]
0 - 0
- 15:00 FT
[B-2] Fortuna PC
2 - 0
Olimpia Satu Mare [B-11]
-1/4 2 - 0
- 15:00 FT
[B-8] Mioveni (T)
0 - 0
Metalul Resita [B-1]
0 - 0
CZEB 15:15 FT
[3] Fotbal Trinec
2 - 2
Znojmo [7]
+0 1 - 2
- 15:15 FT
[6] Pardubice
1 - 0
Frydek Mistek [13]
-1/4 0 - 0
DUCU19 15:30 FT
[1-9] Leipzig U19
2 - 2
Hamburger U19 [1-5]
-3/4 2 - 1
ITAU20 16:00 FT
  Vicenza U20
1 - 0
Avellino U20 [C-14]
0 - 0
- 16:00 FT
[B-5] Udinese U20
2 - 2
Pescara U20 [B-11]
1 - 1
- 16:00 FT
[B-1] Atalanta U20
1 - 3
Inter Milan U20 [B-3]
1 - 3
- 16:00 FT
  Virtus Lanciano U20
0 - 5
Chievo U20 [B-2]
0 - 3
NGAU21 16:00 FT
[6] Rostov U21
3 - 2
Rubin Kazan U21 [8]
+0 2 - 1
LITA 16:00 FT
[2] FK Trakai
0 - 0
Kruoja Pakruojis [3]
-1/4 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[16] Mlada Boleslav U19
1 - 1
Jablonec U19 [12]
-1/2 1 - 1
- 16:00 FT
[4] Hradec Kralove U19
4 - 2
Meteor Praha U19 [22]
-1 3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[8] Slovacko U19
5 - 0
Opava U19 [19]
-3/4 2 - 0
- 16:00 FT
[21] Hlucin U19
3 - 2
Brno U19 [15]
+1 1/4 1 - 2
NHATA 16:00 FT
[17] Omiya Ardija
2 - 1
Kashima Antlers [4]
+3/4 1 - 0
AFF19 16:30 FT
[A-1] Myanmar U19 (T)
0 - 1
Thái Lan U19 [A-2]
-1/4 0 - 0
NGA 16:30 FT
[2] Cska Moscow
2 - 1
Arsenal-Tula [16]
+1 3/4 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[15] Ventforet Kofu
1 - 0
Sagan Tosu [3]
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[7] FC Tokyo
1 - 1
Vissel Kobe [6]
-3/4 0 - 0
EUW19VL 17:00 FT
[4-1] Phần Lan U19 Nữ
4 - 0
Hy Lạp U19 Nữ [2-3]
1 - 0
- 17:00 FT
  Na Uy U19 Nữ (T)
3 - 0
Ba Lan U19 Nữ [7-1]
1 - 0
DUCU19 17:00 FT
[1-12] Hansa Rostock U19 1
2 - 2
Hertha Berlin U19 [1-2]
2 - 1
- 17:00 FT
[1-1] Wolfsburg U19
3 - 1
Hannover 96 U19 [1-8]
1 - 0
- 17:00 FT
[2-1] Hoffenheim U19
4 - 1
Kaiserslautern U19 [2-10]
-1 1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[2-2] Karlsruher U19
3 - 2
Ein.Frankfurt U19 [2-13]
2 - 1
NGB 17:00 FT
[4] Shinnik Yaroslavl
2 - 1
Khimik Dzerzhin [14]
1 - 0
ESTA 17:00 FT
[9] Tallinna Kalev
1 - 8
Sillamae Kalev [4]
1 - 5
- 17:00 FT
[7] Trans Narva
2 - 1
Tammeka Tartu [8]
-1/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[2] Kawasaki Fro.
4 - 0
Tokushima Vortis [18]
-1 1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
0 - 1
Gamba Osaka [5]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Yokohama FM
0 - 2
Nagoya Grampus [12]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[11] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Vegalta Sendai [14]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Cerezo Osaka
2 - 0
Kashiwa Reysol [8]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Pohang Steelers
1 - 0
Seongnam [10]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] FC Seoul
3 - 1
Incheon Utd [9]
-1/2 2 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Gwangju
1 - 1
Goyang Hi [8]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Suwon City
2 - 2
Daejeon Citizen [1]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[9] Chungju Hummel
0 - 1
Gangwon [3]
+1/2 0 - 0
HQA 17:30 FT
[11] Busan I'Park
1 - 3
Ulsan Hyundai [6]
+0 0 - 0
WCWVL 18:00 FT
[E-5] Albania Nữ
0 - 11
Na Uy Nữ [E-1]
0 - 4
EUW19VL 18:00 FT
[10-1] Bỉ U19 Nữ (T)
4 - 0
Slovenia U19 Nữ [7-3]
-2 2 - 0
- 18:00 FT
[5-3] Wales U19 Nữ (T) 1
3 - 1
Kazakhstan U19 Nữ [2-4]
-2 2 - 1
DUB 18:00 FT
[3] Darmstadt
2 - 0
Erzgebirge Aue [18]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Leipzig
3 - 1
Ein.Braunschweig [13]
-1/4 2 - 0
DUCU19 18:00 FT
[1-4] St. Pauli U19
4 - 3
Holstein Kiel U19 [1-11]
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[1-10] RW Erfurt U19
2 - 0
Dynamo Dresden U19 [1-13]
-1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[3] Gazovik Orenburg
2 - 1
Dynamo St.Peters  
-1 1/2 1 - 0
NGAU21 18:00 FT
[2] Spartak Mos. U21
2 - 0
Torpedo Moscow U21 [15]
-1 1/4 0 - 0
GREU20 18:00 FT
[5] PAOK U20
2 - 1
Niki Volos U20 [14]
1 - 0
LATA 18:00 FT
[8] BFC Daugava
4 - 1
METTA/LU Riga [9]
2 - 1
CZEU19 18:00 FT
[5] Sparta Praha U19
4 - 2
Banik Ostrava U19 [7]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Jihlava U19
4 - 4
Vik. Plzen U19 [10]
-1/2 2 - 1
- 18:00 FT
[14] Slovan Liberec U19
3 - 1
C. Budejovice U19 [20]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[18] Pardubice U19
1 - 2
Zlin U19 [17]
-1/4 1 - 0
TDA 18:00 FT
[5] Hacken (T)
3 - 3
Malmo [1]
+0 3 - 1
UKRA 18:00 FT
[4] Olimpik Donetsk
3 - 2
Metalurg Donetsk [11]
+3/4 1 - 1
DEN3 18:00 FT
[D-16] Avedore IF
2 - 2
Sollerod-Vedbaek [D-4]
+3/4 1 - 1
TQB 18:00 FT
[2] Shijiazhuang YJ
2 - 1
Guangdong S.Cave [13]
-3/4 1 - 0
ANHB 18:15 FT
[20] Birmingham 2
1 - 1
Leeds Utd [13]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[2] Wacker Nordhausen
4 - 0
Berlin AK 07 [14]
-3/4 1 - 0
UKRU21 18:30 FT
[7] Chernomorets U21 1
0 - 0
Shakhtar Donetsk U21 [5]
+1/4 0 - 0
DEN3 18:30 FT
[T-5] Kjellerup IF 2
2 - 2
IK Skovbakken [T-12]
+0 0 - 2
TQA 18:30 FT
[4] Shandong Luneng
1 - 0
Changchun Yatai [12]
-3/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[11] Shenzhen Ruby
1 - 3
Beijing BIT FC [9]
1 - 0
- 18:30 FT
[1] Chongqing Lifan
0 - 0
Xinjiang Tianshan [10]
0 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Jiangsu Sainty
2 - 3
Beijing Guoan [2]
+1/2 1 - 1
- 18:35 FT
[6] Guizhou Renhe
0 - 2
Dalian Aerbin [13]
-1 1/4 0 - 0
ANHA 18:45 FT
[7] Arsenal 3
2 - 2
Man City [5] 4
+0 0 - 1
SCOA 18:45 FT
[4] Celtic 1
2 - 1
Aberdeen [9] 1
-1 1/4 1 - 0
TQA 18:45 FT
[5] Shanghai EA
0 - 3
Guangzhou Ever. [1]
+3/4 0 - 1
ITAU20 19:00 FT
[C-3] Roma U20
4 - 0
Palermo U20 [C-8]
-
DUC3 19:00 FT
[20] Mainz II
0 - 0
E.Cottbus [5]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Fortuna Koln
2 - 0
Unterhaching [12]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[19] Jahn Regensburg
0 - 1
Preussen Munster [7]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Hallescher
0 - 2
Stuttgart II [14]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Sonnenhof
1 - 3
Dynamo Dresden [1]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[3] A.Bielefeld
3 - 0
B.Dortmund II [16]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[4] Duisburg
2 - 0
Stuttgart Kickers [6]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Osnabruck
2 - 1
Holstein Kiel [15]
-1/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[7] Hannover II
3 - 1
Rehden [13]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[1] Hamburger II
5 - 0
Cloppenburg [16]
-1 1/4 4 - 0
- 19:00 FT
[4] Lubeck
1 - 0
Wolfsburg II [9]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[15] Nurnberg II
3 - 3
Illertissen [10]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[2] Wurzburger
1 - 1
Ingolstadt II [9]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Heimstetten
0 - 4
Munchen 1860 II [1]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Schalding Hein.
1 - 0
Seligenporten [14]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Wacker Burghausen
0 - 0
Augsburg II [13]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[14] Freiburg II
1 - 3
Wormatia Worms [5]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[8] Astoria Walldorf
1 - 3
Neckarelz [11]
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[9] Waldhof Man.
0 - 1
Saarbrucken [3]
+1/4 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
[3] FC Koln II
1 - 1
Oberhausen [6]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[8] Fort.Dusseldorf II
1 - 1
Kray [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Wiedenbruck
1 - 0
A.Aachen [5]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Uerdingen
0 - 0
Verl [13]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Siegen 1
1 - 2
Rodinghausen [2]
+1/2 0 - 2
PHB 19:00 FT
[12] Nancy
1 - 1
Sochaux [18]
-1/2 1 - 0
NGA 19:00 FT
[9] Lok. Moscow
1 - 1
Mordovia [10]
-1 0 - 1
NGB 19:00 FT
  Volga NN
0 - 4
Krylya Sovetov  
+3/4 0 - 2
- 19:00 FT
  SY Sakhalinsk
1 - 0
FK Ruan Tosno  
1 - 0
NGAU21 19:00 FT
[13] Krasnodar U21
0 - 2
Ufa U21 [11]
-1/2 0 - 2
NOR3 19:00 FT
[B-9] Traeff
1 - 1
Gjovik FF [B-7]
-1/4 1 - 0
FIN3 19:00 FT
[B-4] MaPS Masku
0 - 2
Ilves-Kissat [B-7]
-1/2 0 - 1
UKRU21 19:00 FT
[8] Volyn U21
4 - 0
Metalurg Zap. U21 [6]
-1/4 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[D-15] Gentofte-Vangede
0 - 0
B1908 Amager [D-10]
0 - 0
- 19:00 FT
[T-16] Sydvest
2 - 3
Svendborg [T-6]
+1/4 0 - 1
ARMA 19:10 FT
[2] Pyunik
4 - 0
Ararat Y [7]
3 - 0
- 19:10 FT
[5] Alashkert
2 - 0
Shirak [4]
0 - 0
- 19:10 FT
[1] Ulisses
3 - 1
Mika [8]
1 - 0
WCWVL 19:15 FT
[C-2] Đan Mạch Nữ
8 - 0
Malta Nữ [C-6]
5 - 0
AFF19 19:15 FT
[B-2] Việt Nam U19
0 - 1
Nhật Bản U19 [B-1]
+1/2 0 - 0
DUC4N 19:20 FT
[17] Zweibrucken
0 - 3
Offenbach [4]
+3/4 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[A-4] Alto Adige
1 - 0
Monza  
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Ischia Isolaverde
0 - 0
Vigor Lamezia  
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Pistoiese
1 - 0
Piacenza  
-1/4 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[2] Neftchi Baku 1
1 - 0
Khazar Lank. [7]
-3/4 1 - 0
HUNA 19:30 FT
[8] Debreceni
0 - 2
Pecsi MFC [12]
-1 1/4 0 - 0
WCWVL 19:45 FT
[A-2] Nga Nữ
1 - 4
Đức Nữ [A-1]
1 - 3
POLB 19:45 FT
[7] Flota Swin.
2 - 0
Arka Gdynia [17]
+0 0 - 0
WCWVL 20:00 FT
[A-4] Croatia Nữ
1 - 0
Slovenia Nữ [A-6]
1 - 0
EUW19VL 20:00 FT
[8-1] Scotland U19 Nữ
0 - 8
Albania U19 Nữ [7-4]
0 - 3
- 20:00 FT
[2-2] Ireland U19 Nữ (T)
3 - 0
Montenegro U19 Nữ [10-4]
2 - 0
- 20:00 FT
[5-1] Nga U19 Nữ (T)
9 - 0
Belarus U19 Nữ [5-2] 1
3 - 0
- 20:00 FT
[4-2] Séc U19 Nữ
0 - 2
Bosnia & Herz U19 Nữ [6-3]
0 - 2
- 20:00 FT
[3-1] Thụy Điển U19 Nữ
3 - 0
Moldova U19 Nữ [4-3]
3 - 0
- 20:00 FT
[7-2] Italia U19 Nữ
0 - 1
T.N.Kỳ U19 Nữ [10-2]
0 - 0
- 20:00 FT
[9-2] Iceland U19 Nữ
0 - 8
Lithuania U19 Nữ [3-4]
0 - 3
- 20:00 FT
  T.B.Nha U19 Nữ (T)
7 - 0
Croatia U19 Nữ [1-1]
7 - 0
- 20:00 FT
[8-2] Romania U19 Nữ (T)
0 - 0
Malta U19 Nữ [6-4]
0 - 0
ITB 20:00 FT
[21] Virtus Entella 1
0 - 1
Brescia [17]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Trapani
2 - 1
Cittadella [8]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Perugia 1
1 - 0
Catania [19]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Frosinone
1 - 1
Bari [12]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Varese
1 - 1
Lanciano [4] 1
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Avellino 1
0 - 0
Spezia [10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[22] Crotone 1
1 - 1
Carpi [5]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Modena
1 - 0
Pro Vercelli [16] 1
-1/2 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-11] Grosseto 1
0 - 0
Reggiana [A-13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Pordenone
0 - 3
Bassano  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Matera
0 - 0
Lecce [B-2]
+1/4 0 - 0
ITAU20 20:00 FT
[A-4] Sampdoria U20
3 - 3
Modena U20 [A-14]
-
- 20:00 FT
[A-2] Empoli U20
1 - 0
Crotone U20 [C-11]
-
- 20:00 FT
[A-6] Bologna U20
5 - 0
Trapani U20 [C-13]
-
- 20:00 FT
[C-5] Catania U20
1 - 0
Latina U20 [C-10]
-
- 20:00 FT
[A-12] Cesena U20
0 - 0
Cagliari U20 [B-9]
0 - 0
- 20:00 FT
[C-2] Fiorentina U20
3 - 1
Parma U20 [A-7]
-
- 20:00 FT
  Pro Vercelli U20
2 - 2
Torino U20 [A-1]
-
- 20:00 FT
[B-7] Verona U20
1 - 1
Brescia U20 [B-6]
-
- 20:00 FT
[A-3] Juventus U20
3 - 2
Spezia U20 [A-5]
-
- 20:00 FT
[A-10] Carpi U20
0 - 1
Varese U20 [B-8]
-
- 20:00 FT
  Frosinone U20
2 - 1
Ternana U20 [B-12]
-
BLRA 20:00 FT
[9] FK Minsk
1 - 1
Belshina Bobruisk [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] FK Slutsk
1 - 0
Dinamo Brest [10]
-1/4 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[5] Infonet
1 - 3
Nomme Kalju [3]
1 - 2
GREA 20:00 FT
[1] Veria
2 - 1
Kerkyra [9]
-1/2 1 - 1
ICEB 20:00 FT
[2] IA Akranes
0 - 2
Haukar [7]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[6] HK Kopavogur
2 - 2
Leiknir Rey. [1]
+1/4 1 - 1
MDVA 20:00 FT
[11] Dinamo-Auto
1 - 2
Sheriff Tiraspol [6]
1 - 2
- 20:00 FT
[9] Zaria Balti
1 - 3
Milsami [5]
1 - 1
NOR3 20:00 FT
[C-7] Fyllingsdalen
3 - 0
Algard FK [C-14]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-5] Floro SK
6 - 3
Stord IL [C-12]
3 - 1
- 20:00 FT
[C-9] Lyn
2 - 3
Vard Haugesund [C-2]
0 - 1
FINA 20:00 FT
[2] SJK Seinajoki
1 - 1
Lahti [3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Inter Turku
0 - 2
IFK Mariehamn [4]
-1/2 0 - 0
FIN3 20:00 FT
[B-1] VIFK Vaasa
2 - 1
Hameenlinna [B-9]
1 - 1
- 20:00 FT
[C-4] PK Keski Uusimaa
3 - 0
Futura [C-8]
1 - 0
- 20:00 FT
[B-10] Sporting Kristina
2 - 1
AIFK Turku [B-2]
0 - 1
- 20:00 FT
[C-10] Viikkarit
2 - 5
Kuusysi [C-7]
1 - 2
- 20:00 FT
[C-6] Kultsu FC
0 - 3
JaPS [C-3]
0 - 2
- 20:00 FT
[C-1] Atlantis
2 - 0
MP Mikkeli [C-2]
0 - 0
- 20:00 FT
[A-8] Gnistan
0 - 0
Espoo [A-10]
0 - 0
- 20:00 FT
[D-8] JBK
4 - 0
PK-37 Iisalmi [D-9]
3 - 0
TD3 20:00 FT
[Norra-4] Dalkurd FF
2 - 1
IK Frej [Norra-2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-13] IFK Uddevalla
1 - 1
Orgryte [Sodra-1]
+1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-6] Motala AIF
2 - 1
Norrby [Sodra-8]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[Sodra-10] Oskarshamns AIK
2 - 2
Lunds BK [Sodra-3]
+1/2 0 - 0
UKRB 20:00 FT
[2] Stal Dniprodzh.
2 - 1
Zirka Kirovohrad [7]
0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[13] Illichivets U21
0 - 2
Hoverla U21 [11]
-1/2 0 - 1
DENB 20:00 FT
[3] Lyngby
5 - 4
Skive IK [6]
-3/4 2 - 2
- 20:00 FT
[12] Bronshoj
1 - 1
Roskilde [11]
-1/4 0 - 1
DEN3 20:00 FT
[D-8] B93 Kobenhavn
1 - 2
BK Avarta [D-11]
0 - 1
- 20:00 FT
[T-3] Varde
1 - 4
Odder IGF [T-10]
1 - 2
- 20:00 FT
[D-9] Rishoj
1 - 1
Svebolle [D-14]
1 - 0
- 20:00 FT
[T-9] BK Marienlyst
7 - 0
Kolding BK [T-14]
4 - 0
- 20:00 FT
[D-2] BK Frem
3 - 0
Holbaek [D-7]
1 - 0
- 20:00 FT
[T-4] Thisted
1 - 0
Jammerbugt [T-8]
1 - 0
UZBA 20:00 FT
[4] Bunyodkor
5 - 0
Buxoro [12]
1 - 0
YEMA 20:00 FT
[2] Ahli Sanaa
4 - 1
Shaab Hadramaut [10]
1 - 1
NPA 20:00 FT
[10] Maritzburg Utd
0 - 0
Mpumalanga [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Kaizer Chiefs
2 - 1
Pretoria Uni. [13]
-1 1/4 1 - 0
WCWVL 20:30 FT
[A-5] Slovakia Nữ
0 - 1
Ireland Nữ [A-3]
+1 0 - 0
- 20:30 FT
[D-1] Thụy Điển Nữ
3 - 0
Bosnia & Herz Nữ [D-4]
2 - 0
DUA 20:30 FT
[8] Hoffenheim 1
1 - 1
Wolfsburg [13] 1
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[4] B.Dortmund 1
3 - 1
Freiburg [14] 4
-1 1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[15] Hertha Berlin 3
1 - 3
Mainz [7] 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[2] Bayern Munich 1
2 - 0
Stuttgart [17] 2
-2 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[5] Paderborn 07
0 - 0
FC Koln [9] 2
+0 0 - 0
DUC4DB 20:30 FT
[4] Union Berlin II 1
1 - 1
Hertha Berlin II [8]
-1/4 0 - 0
POLA 20:30 FT
[13] Cracovia Krakow
2 - 1
Gornik Leczna [9]
-1/4 1 - 1
NORA 20:30 FT
[2] Odd Grenland
4 - 1
Viking [7]
-3/4 1 - 1
SVKA 20:30 FT
[10] MFK Kosice
3 - 0
Sport Podbrezova [6]
-1/2 1 - 0
UKRU21 20:30 FT
[3] Vorskla U21
2 - 0
Karpaty Lviv U21 [12]
-3/4 1 - 0
WALA 20:30 FT
[1] The New Saints
2 - 0
Port Talbot [7]
-1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Prestatyn
0 - 2
Airbus UK [3]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[5] Carmarthen
1 - 1
Newtown AFC [6]
-1/2 1 - 1
WCWVL 21:00 FT
[E-3] Bỉ Nữ
11 - 0
Hy Lạp Nữ [E-6]
3 - 0
- 21:00 FT
[D-3] Ba Lan Nữ
4 - 0
Bắc Ireland Nữ [D-5]
3 - 0
- 21:00 FT
[B-4] Romania Nữ
0 - 2
T.B.Nha Nữ [B-1]
0 - 1
EUW19VL 21:00 FT
[1-2] Áo U19 Nữ
0 - 8
Bulgaria U19 Nữ [9-4] 1
0 - 6
- 21:00 FT
[11-3] Bắc Ireland U19 Nữ (T)
8 - 0
Georgia U19 Nữ [8-3]
4 - 0
- 21:00 FT
[6-2] Serbia U19 Nữ
5 - 1
Latvia U19 Nữ [11-4]
1 - 0
- 21:00 FT
[2-1] Đan Mạch U19 Nữ (T)
3 - 0
Síp U19 Nữ [5-4]
2 - 0
- 21:00 FT
[11-1] Thụy Sỹ U19 Nữ (T)
5 - 0
Slovakia U19 Nữ [9-3]
1 - 0
- 21:00 FT
[6-1] Hà Lan U19 Nữ (T)
9 - 0
Đảo Faroe U19 Nữ [4-4]
4 - 0
ANHA 21:00 FT
[1] Chelsea
4 - 2
Swansea City [3] 3
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Crystal Palace 2
0 - 0
Burnley [18] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Southampton
4 - 0
Newcastle [20] 2
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Stoke City 2
0 - 1
Leicester City [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Sunderland 1
2 - 2
Tottenham [6] 1
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[19] West Brom 2
0 - 2
Everton [11] 3
+1/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[17] Bournemouth 1
1 - 1
Rotherham Utd [19] 2
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Blackpool
0 - 0
Wolves [4]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Blackburn Rovers 1
3 - 1
Wigan [15] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Bolton 2
0 - 0
Sheffield Wed. [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Brentford
3 - 2
Brighton [18]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[16] Cardiff City 1
2 - 4
Norwich [1] 2
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Charlton Athletic 3
1 - 0
Watford [2] 4
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Huddersfield 2
1 - 2
Middlesbrough [7] 2
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Ipswich 1
2 - 0
Millwall [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Reading 1
3 - 0
Fulham [24] 3
+0 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[3] Chesterfield
4 - 1
Scunthorpe Utd [21]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Peterborough Utd
0 - 0
Notts County [13]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Crawley Town
1 - 0
Fleetwood Town [9]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Crewe Alexandra
2 - 1
Port Vale [22]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[16] Barnsley
3 - 5
Milton Keynes Dons [5]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Bradford City 1
1 - 2
Swindon [12]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[1] Bristol City
3 - 0
Doncaster Rovers [17]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Coventry
2 - 1
Yeovil Town [15]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Leyton Orient
0 - 2
Colchester Utd [23]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Oldham
0 - 0
Gillingham [11]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Sheffield Utd
1 - 0
Rochdale [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Walsall
3 - 1
Preston North End [10]
+1/4 1 - 1
ANHL2 21:00 FT
[7] Southend
2 - 0
Portsmouth [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Hartlepool
0 - 0
Tranmere Rovers [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Accrington
1 - 0
Wimbledon [12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Wycombe
2 - 1
Mansfield [9]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[24] Carlisle
0 - 3
Bury [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Morecambe
2 - 1
Plymouth Argyle [13]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Dag & Red
2 - 3
Cambridge Utd [10]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Newport
3 - 2
Northampton [11]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[21] Exeter City
1 - 1
Oxford Utd [22]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Burton Albion
2 - 0
York [20]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Luton Town
1 - 0
Cheltenham [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Stevenage
1 - 0
Shrewsbury [5]
+0 1 - 0
TBNA 21:00 FT
[1] Barcelona 1
2 - 0
Athletic Bilbao [12] 1
-1 1/2 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[18] Numancia
1 - 3
SD Ponferradina [3]
-1/4 1 - 1
TBN3 21:00 FT
[B-15] Real Union
2 - 1
Guadalajara [B-2]
0 - 1
ITA3 21:00 FT
[B-4] Catanzaro
1 - 0
Martina Franca   2
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-16] San Marino Calcio
1 - 1
Carrarese [A-11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Mantova
0 - 1
Venezia [A-9]
+0 0 - 0
ITAU20 21:00 FT
[C-7] Bari U20
3 - 2
Livorno U20 [C-6]
-
- 21:00 FT
[B-4] AC Milan U20
4 - 0
Cittadella U20 [B-14]
-
SCOA 21:00 FT
[7] St. Johnstone
0 - 1
Dundee [5]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Ross County
1 - 2
Motherwell [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Partick Thistle
3 - 1
Inverness C.T. [2]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Dundee Utd 1
2 - 2
Hamilton [1]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[6] Kilmarnock
2 - 1
St. Mirren [11]
-1/4 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[9] Dumbarton
0 - 0
Hearts [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Falkirk
1 - 1
Queen of South [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hibernian
3 - 2
Cowdenbeath [10]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Livingston
4 - 0
Alloa Athletic [7]
-1/2 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[6] Greenock Morton
2 - 1
Airdrie Utd  
-1 0 - 1
- 21:00 FT
  Forfar Athletic
1 - 0
Peterhead  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Ayr Utd.
0 - 2
Stranraer  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Stirling Albion
0 - 5
Brechin City  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Dunfermline
2 - 0
Stenhousemuir  
-1 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[3] UD Oliveirense
1 - 0
Tondela [14]
+0 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[6] Simurq Zaqatala
1 - 2
Gabala FC [3]
-1/4 1 - 0
POLB 21:00 FT
[4] Stomil Olsztyn
1 - 2
Miedz Legnica [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Bytovia
1 - 4
Katowice [3]
+0 1 - 2
BIHA 21:00 FT
[13] NK Travnik
2 - 2
Drina Zvornik [11]
0 - 1
BULA 21:00 FT
[9] Cherno More
1 - 1
Cska Sofia [1]
+1/2 0 - 1
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
2 - 3
Coleraine [10]
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Linfield
1 - 0
Warrenpoint Town [12]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Ballinamallard
2 - 3
Institute [7]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[9] Dungannon Swi.
2 - 2
Crusaders Belfast [5]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Glenavon
2 - 4
Portadown FC [6]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Ballymena Utd 1
2 - 2
Glentoran [8]
+1/4 1 - 1
CROA 21:00 FT
[8] NK Osijek
0 - 1
HNK Rijeka [2]
+3/4 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[12] Tindastoll/Hvot
0 - 3
UMF Grindavik [5]
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Trottur Rey. 1
1 - 1
Bolungarvik [10]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Vik. Olafsvik
5 - 1
Knat. Vesturbaejar [11]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] UMF Selfoss
2 - 4
KA Akureyri [8]
-1/4 1 - 0
LATA 21:00 FT
[2] Ventspils
0 - 0
Daugava Riga [7]
0 - 0
MLTA 21:00 FT
[11] Pieta Hotspurs
1 - 3
Floriana [8]
1 - 0
- 21:00 FT
[9] Sliema Wanderers
0 - 0
Qormi [7]
0 - 0
MNEA 21:00 FT
[5] Lovcen Cetinje
1 - 1
Zeta [9]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Berane
2 - 3
Grbalj [3]
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[7] FK Mladost
0 - 0
Buducnost [4]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Sutjeska
1 - 1
OFK Petrovac [6]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Rudar
2 - 1
Mogren Budva [10]
-1 1/4 1 - 1
NOR3 21:00 FT
[C-4] Vidar
4 - 0
Fana IL [C-6]
2 - 0
- 21:00 FT
[B-2] Elverum
3 - 2
Nybergsund [B-5]
1 - 0
- 21:00 FT
[A-14] IF Birkebeineren
0 - 2
FK Arendal [A-9]
0 - 2
- 21:00 FT
[A-11] Pors Grenland
2 - 2