x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 13:00 FT
  Hang Yuan Nữ (T)
0 - 2
Inter Taoyuan FC Nữ  
+3/4 0 - 1
NHAT3 13:00 FT
[18] Grulla Morioka
0 - 4
Blaublitz Akita [1]
+3/4 0 - 2
- 13:00 FT
[10] Fukushima Utd
2 - 0
Vanraure Hachinohe [11]
+1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
2 - 1
Fujieda MYFC [16]
+1/2 0 - 1
HQ3 14:00 FT
[13] GimPo Citizen
1 - 1
Cheongju FC [6]
1 - 0
NHAT3 15:00 FT
[7] Sagamihara
0 - 0
Yokohama SCC [13]
+0 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[12] Yangju FC
0 - 2
Busan Transp. [5]
+1/2 0 - 2
- 15:00 FT
[10] Pyeongtaek FC
1 - 2
Hwaseong FC [4]
1 - 0
- 15:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
2 - 1
Jeonju EM [15]
-1 1/2 1 - 0
GHW 15:30 FT
  Taipei Bear Nữ
3 - 7
Hualien Nữ  
+1/2 1 - 3
AUSSL 15:30 FT
[2] Adelaide Olympic
1 - 1
Adelaide Utd U21 [7]
-1/4 1 - 1
NHATB 16:00 FT
[16] Ventforet Kofu
3 - 3
Alb. Niigata (JPN) [8]
-1/4 2 - 2
- 16:00 FT
[3] Ehime FC
4 - 3
Tokushima Vortis [7]
+1/2 0 - 3
- 16:00 FT
[19] Tokyo Verdy
1 - 1
Machida Zelvia [17]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[9] Zweigen Kan.
0 - 0
Matsumoto Yama. [6]
+0 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[14] Cerezo Osaka U23
0 - 1
Gainare Tottori [8]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Roas. Kumamoto
3 - 2
Kagoshima [9]
+0 2 - 1
- 16:00 FT
[5] FC Gifu
0 - 0
FC Imabari [15]
-3/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[5] Tulevik Viljandi
2 - 1
Tallinna Kalev [9]
1 - 1
- 17:00 FT
[6] Kuressaare
0 - 4
Flora Tallinn [1]
+2 3/4 0 - 2
NHATB 17:00 FT
[4] JEF United Chiba
0 - 1
Omiya Ardija [1]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[13] Montedio Yama.
1 - 0
Tochigi SC [20]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[22] Thespa Kusatsu
1 - 3
Mito Hollyhock [18]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Okayama
2 - 2
Renofa Yamaguchi [14]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
2 - 1
Giravanz Kita. [15]
-1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[9] FC Seoul
1 - 0
Incheon Utd [12]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Busan I'Park
1 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
-1/4 0 - 1
HQB 17:00 FT
[9] Ansan Greeners
1 - 1
Chungnam Asan [8]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[5] Daejeon Hana Citizen
3 - 3
Anyang [10]
-1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[11] Changwon City
0 - 3
Mokpo City [9]
0 - 1
- 17:00 FT
[3] Gangneung City
5 - 0
Chuncheon FC [16]
0 - 0
- 17:00 FT
[8] Cheonan City
2 - 0
Gyeongju Citizen [14]
2 - 0
- 17:00 FT
[1] Gimhae City
1 - 0
Daejeon Korail [7]
0 - 0
POLB 17:40 FT
[7] Miedz Legnica
0 - 0
Warta Poznan [3]
+0 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  FK Gorodeya Re.
0 - 2
Isloch Re.  
0 - 0
NGA 18:00 FT
[16] FK Orenburg
0 - 3
Krasnodar [4]
+1
TDB 18:00 FT
[16] Eskilstuna City 1
1 - 3
Umea [13]
+0 1 - 0
DENB 18:00 FT
[1] Vejle
2 - 0
Fredericia [3]
-1/2 1 - 0
HQA 18:00 FT
[4] Daegu
2 - 1
Gangwon [7]
-3/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[19] Aston Villa
0 - 1
Wolves [6]
+1/2 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[7] Swansea City 1
0 - 1
Luton Town [24]
-3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[20] Charlton Athletic
1 - 0
QPR [14]
+1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Preston North End
1 - 3
Cardiff City [6]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Torpedo Zhodino Re.
3 - 1
Vitebsk Re.  
2 - 1
ANHB 19:00 FT
[23] Barnsley
0 - 0
Millwall [11]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Derby County
2 - 1
Reading [13]
-1/4 2 - 0
TBNA 19:00 FT
[9] Athletic Bilbao
3 - 1
Mallorca [18]
-3/4 2 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] CZ Jena
1 - 2
Bayern Munich II [1]
+1 1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Wurzburger
3 - 1
Hansa Rostock [6]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[16] Zwickau
3 - 2
Ein.Braunschweig [3]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Munchen 1860
3 - 0
Unterhaching [11]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Waldhof Man.
0 - 0
Preussen Munster [18]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Duisburg
2 - 2
Hallescher [15]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[10] Kaiserslautern
3 - 0
Vik.Koln [12]
-1/2 1 - 0
DENB 19:00 FT
[2] Viborg
4 - 2
HB Koge [8]
-1/2 2 - 1
RMNA 19:30 FT
[10] Chindia Targoviste
0 - 2
Politehnica  
-1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[12] Wisla Plock
2 - 0
LKS Lodz [16]
-3/4 2 - 0
ESTA 20:00 FT
[10] Trans Narva 1
4 - 4
Levadia T. [4]
+3/4 3 - 2
FINC 20:00 FT
[C-3] Haka
2 - 3
Helsinki [A-1]
+1 1 - 2
CZEA 20:00 FT
[7] C. Budejovice
0 - 2
Mlada Boleslav [10]
-1/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[15] Ostersunds
2 - 4
Norrkoping [1]
+3/4 1 - 1
TDB 20:00 FT
[8] Akropolis IF
2 - 0
Orgryte [11]
+0 2 - 0
AUTB 20:00 FT
[14] Grazer AK
1 - 1
Dornbirn [15]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Liefering
3 - 2
Kapfenberg [16]
-2 1/4 2 - 2
- 20:00 FT
[13] Floridsdorfer AC
1 - 1
Austria Wien II [6]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[8] LASK Juniors
1 - 3
SKU Amstetten [7]
-1/2 1 - 1
POLB 20:10 FT
[14] Olimpia Grudz.
2 - 4
GKS Tychy [5]
+1/4 0 - 1
HUNA 20:15 FT
[6] Zalaegerzseg
1 - 1
MOL Fehervar FC [2]
+0 0 - 1
DUA 20:30 FT
[15] Augsburg
1 - 2
Leipzig [3]
+1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Union Berlin
3 - 0
Fort.Dusseldorf [17]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Wer.Bremen
6 - 1
FC Koln [14]
-1 3 - 0
- 20:30 FT
[2] B.Dortmund
0 - 4
Hoffenheim [6]
-1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[9] Ein.Frankfurt
3 - 2
Paderborn 07 [18]
-2 2 - 0
- 20:30 FT
[8] Freiburg
4 - 0
Schalke 04 [12]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[5] B.Leverkusen
1 - 0
Mainz [13]
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[4] M.gladbach
2 - 1
Hertha Berlin [10]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Wolfsburg 1
0 - 4
Bayern Munich [1]
+1 0 - 2
NGA 20:30 FT
[8] Spartak Moscow
0 - 0
Ufa [6]
-1/2 0 - 0
BLRA 20:30 FT
[14] FK Minsk
1 - 1
Shakhter Soligo. [1]
+1 0 - 0
BULA 20:30 FT
[14] Vitosha Bistritsa
0 - 1
Tsarsko Selo [11]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Ruh Brest Re.
2 - 1
Belshina Babruisk Re.  
1 - 0
ANHB 21:00 FT
[17] Birmingham
3 - 3
Hull City [22]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[2] Leeds Utd
3 - 0
Fulham [4]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Stoke City 1
0 - 2
Middlesbrough [18]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Wigan
2 - 0
Blackburn Rovers [10]
+0 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[12] Karpaty Lviv 1
1 - 1
FC Lviv [11]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Kolos Kovalivka
2 - 1
PFK Aleksandriya [5]
+1/4 2 - 0
DENB 21:00 FT
[7] Skive IK
2 - 0
Naestved BK [11]
+0 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[7] Metallurg Bekabad
1 - 3
Navbahor [6]
1 - 2
- 21:00 FT
[2] FK AGMK
1 - 0
Mash'al Mubarek [10]
0 - 0
NGA 21:30 FT
[9] Rubin Kazan
0 - 2
Lok. Moscow [2]
+1/4 0 - 2
TNKB 21:30 FT
[16] Osmanlispor
1 - 3
Erzurum BB [3]
+1/2 1 - 2
- 21:30 FT
[17] Eskisehirspor
2 - 2
Altay [7]
+1 1/2 0 - 0
TBNA 22:00 FT
[16] Celta Vigo
2 - 2
Barcelona [2]
+1 1/2 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[16] Deportivo
2 - 1
SD Ponferradina [15]
+0 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[5] Partizani Tirana
1 - 0
KF Laci [3]
1 - 0
ARMA 22:00 FT
[7] Ararat Y
1 - 4
Shirak [3]
1 - 1
SVKA 22:00 FT
[10] Sered
1 - 0
Nitra [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] FK Pohronie
1 - 0
Zlate Moravce [8]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[3] Dukla Praha
3 - 0
MFK Chrudim [9]
2 - 0
- 22:00 FT
[15] Banik Sokolov
1 - 0
Varnsdorf [14]
1 - 0
AUTA 22:00 FT
[5] Austria Wien
2 - 5
St.Polten [9]
-1/2 2 - 2
- 22:00 FT
[12] Wattens
0 - 1
SCR Altach [7]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Mattersburg
1 - 2
Admira [11]
+1/4 1 - 0
ITA 22:15 FT
[19] Brescia
2 - 2
Genoa [18]
+1/4 2 - 1
ITA3 22:30 FT
  US Pianese 1
0 - 0
Pergolettese  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  ArzignanoChiampo
1 - 2
Imolese Calcio  
+0 0 - 2
POLA 22:30 FT
[1] Legia Wars.
1 - 1
Piast Gliwice [2]
-3/4 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[3] Neman Grodno
1 - 0
Dinamo Brest [5]
+1/4 1 - 0
HUNA 22:30 FT
[11] Diosgyori
0 - 2
Varda SE [8]
+1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[7] Ujpest
5 - 0
Kaposvar [12]
3 - 0
- 22:30 FT
[10] Debreceni
1 - 1
Paksi [9]
0 - 1
CZEA 22:30 FT
[9] Bohemians 1905
2 - 1
Slovacko [8]
+0 0 - 1
TNKA 22:30 FT
[7] Fenerbahce
3 - 2
Malatyaspor [13]
-1 0 - 0
TDB 22:30 FT
[2] Osters
0 - 0
Vasteras [9]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[1] GIF Sundsvall
1 - 1
Dalkurd FF [12]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[3] Halmstads
3 - 0
Jonkopings [10] 1
-1/4 0 - 0
POLB 22:40 FT
[1] Stal Mielec
2 - 0
Radomiak Radom [4]
-1/4 2 - 0
BULA 22:45 FT
[5] Slavia Sofia
0 - 0
Cska Sofia [3]
+1/4 0 - 0
ITA3 22:59 FT
  Rende
1 - 0
AZ Picerno  
+1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[10] Din. Moscow
0 - 0
Cska Moscow [3]
+1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[3] Paide Linname. 1
2 - 0
TJK Legion [8]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[15] Start Kristiansand
0 - 5
Odd Grenland [11]
+0 0 - 2
SVKA 22:59 FT
[5] Zemplin Michalovce
2 - 2
Spartak Trnava [4]
-1/4 0 - 2
SLOA 22:59 FT
[7] Tabor Sezana 1
0 - 0
NK Bravo [6]
+0 0 - 0
DENA 22:59 FT
[11] Sonderjyske
1 - 0
Silkeborg IF [14]
-1 0 - 0
ALBA 23:15 FT
[9] Flamurtari Vlore
6 - 1
Luftetari Gjiro. [10]
2 - 0
GREA 23:15 FT
[13] Panionios
2 - 1
Xanthi [10]
-1/4 1 - 0
TSA 23:15 FT
[6] Luzern
2 - 2
Servette [4]
+0 0 - 2
TSB 23:15 FT
[7] Stade L. Ouchy
1 - 1
Schaffhausen [9]
-1/2 1 - 0
FA 23:30 FT
  Norwich 1
1 - 1
Man Utd  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-1
ITA3 23:30 FT
  Fano
2 - 0
Ravenna  
+0 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Shakhtar Donetsk
0 - 0
Zorya [4]
0 - 0
ISRA 23:45 FT
[8] Hapoel Hadera
2 - 2
Hapoel Raanana [14]
2 - 1
ITA3 00:00 FT
  AS Bisceglie
0 - 1
Sicula Leonzio  
+0 0 - 1
NGA 00:00 FT
[5] Rostov
2 - 1
Arsenal-Tula [11]
2 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Dila Gori
1 - 1
Samtredia [7]
1 - 1
RMNA 00:00 FT
[9] Sepsi OSK 1
3 - 3
Viitorul C. [7]
+0 1 - 2
TNKB 00:00 FT
[4] Adana Demirspor
4 - 2
Giresunspor [8]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[11] Menemen Bld
1 - 1
Boluspor [15]
+1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[11] Osasuna
2 - 1
Leganes [19]
+0 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[1] Cadiz 1
0 - 2
Tenerife [9]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[13] Las Palmas
1 - 1
Elche [7]
-1/4 1 - 1
ITA 00:30 FT
[11] Cagliari
4 - 2
Torino [15]
-1/4 2 - 0
BLRA 00:30 FT
[2] Bate Borisov
0 - 2
Dinamo Minsk [7]
-1/2 0 - 0
ISRA 00:45 FT
[2] Maccabi Haifa
2 - 1
Hap. Beer Sheva [4]
1 - 0
ITA3 01:00 FT
  US Olbia
1 - 0
Giana Erminio  
-1/4 0 - 0
POLA 01:00 FT
[9] Gornik Zabrze
0 - 1
Wisla Krakow [13]
-1/2 0 - 0
BULA 01:00 FT
[1] Ludogorets
6 - 1
Lok. Plovdiv [2]
-1 4 - 0
CROA 01:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
0 - 0
NK Osijek [2]
-3/4 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[3] Puskas Akademia
2 - 1
Budapest Honved [5]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1] Ferencvaros
1 - 0
Mezokovesdi SE [4]
-3/4 1 - 0
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi TA
3 - 0
Hapoel Tel Aviv [5]
0 - 0
SVKA 01:00 FT
[9] Senica
1 - 3
Trencin [7]
+3/4 0 - 3
SLOA 01:00 FT
[4] Aluminij
0 - 2
CM Celje [2]
+1/4 0 - 2
CZEA 01:00 FT
[5] Slovan Liberec
2 - 1
Banik Ostrava [6]
-1/4 0 - 0
TNKA 01:00 FT
[9] Goztepe
3 - 3
Alanyaspor [6]
+1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[2] Trabzonspor
1 - 1
Ankaragucu [18]
-1 1/2 1 - 0
AUTB 01:25 FT
[9] SV Lafnitz
1 - 1
Wacker Innsbruck [4]
+0 0 - 1
GREA 01:30 FT
[6] OFI Creta
0 - 0
Panathinaikos [4]
-1/4 0 - 0
NORA 01:30 FT
[6] Valerenga
2 - 1
Viking [12]
-1/2 1 - 0
TSA 01:30 FT
[1] Young Boys
6 - 0
Neuchatel Xamax [10]
-1 1/4 4 - 0
TSB 01:30 FT
[3] Vaduz
4 - 2
SC Kriens [4]
-1/2 0 - 0
ITC2 01:45 FT
  Ternana (T) 1
1 - 2
Juventus U23  
-1/4 1 - 2
TBNB 02:45 FT
[22] Racing Santander 1
1 - 2
Albacete [18]
+1/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[2] Lazio
2 - 1
Fiorentina [13]
-3/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[4] Atletico Madrid
2 - 1
Alaves [17]
-1 1/2 0 - 0
COP 05:00 Hoãn
[A-5] Qatar
-
Venezuela [A-6]
-
 
« 15 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo