CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 11:00 FT
[12] Sunshine Coast 3
1 - 5
Western Pride [3] 1
1 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[5] Vanraure Hachinohe
2 - 0
Honda FC [1] 1
+1 2 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[13] St Albans Saints
1 - 1
North Geelong W. [14] 1
-1/2 0 - 1
NHATJFL 12:00 FT
[16] Tochigi Uva 1
0 - 0
Urayasu SC [14] 1
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[4] FC Osaka
3 - 3
Ryutsu Keizai [8] 1
-3/4 2 - 1
AUSNSW 12:10 FT
[2] Blacktown City 1
1 - 1
Rockdale City [3]
-1/2 0 - 0
AUSBPL 12:15 FT
[9] Ipswich Knights
3 - 2
Logan Light. [10] 1
-1/2 2 - 1
AUSNSW 13:00 FT
[7] Sydney Utd
1 - 2
Sydney Olympic [6]
-1/2 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[13] MIO Biwako
3 - 2
FC Imabari [6]
+3/4 2 - 2
- 13:00 FT
[12] Veertien Kuwana
1 - 4
Tokyo Musashino [7]
+0 1 - 0
IDNA 15:00 FT
  Sriwijaya
2 - 2
Persipura  
-1/4 0 - 1
NGAU21 16:00 FT
[12] Spartak Mos. U21
0 - 5
Krasnodar U21 [3] 1
-1/2 0 - 3
NHATB 16:00 FT
[17] FC Gifu
2 - 0
Thespa Kusatsu [22]
-3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[11] Okayama
2 - 0
V-Varen Nagasaki [5]
-1/4 2 - 0
NHATA 16:30 FT
[17] Sanf Hiroshima
0 - 1
Sagan Tosu [10]
-1/2 0 - 0
- 16:30 FT
[12] Vegalta Sendai
1 - 1
Kashiwa Reysol [3]
+1/2 0 - 0
EUW 17:00 FT
  Đức Nữ (T)
1 - 2
Đan Mạch Nữ  
-1 1 - 0
NGB 17:00 FT
[7] Sibir
4 - 0
Fakel [16]
-1/4 3 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] FC Tokyo
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [18]
-3/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[19] Roas. Kumamoto
0 - 1
Nagoya Grampus [3]
+1/2 0 - 1
HQB 17:00 FT
[8] Seoul E-Land
3 - 3
Ansan Greeners [9]
-1/2 0 - 2
THA 18:00 FT
[13] Siam Navy
3 - 1
Sukhothai [15]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[2] Muang Thong Utd
9 - 1
Samut Songkhram [18]
2 - 1
DUB 18:30 FT
[3] Nurnberg
3 - 0
Kaiserslautern [16] 3
-1/4 2 - 0
TQB 18:30 FT
[13] Dalian Chaoyue
1 - 3
Shijiazhuang YJ [3]
0 - 1
IDNA 18:30 FT
  Arema Indonesia
0 - 0
Borneo FC  
-1 0 - 0
- 18:30 FT
  PS TNI
2 - 1
Semen Padang  
-1/2 2 - 0
TQA 18:35 FT
[3] Shandong Luneng
2 - 1
Shanghai SIPG [2]
+0 0 - 1
- 18:35 FT
[14] Liaoning Hunyong
1 - 0
Changchun Yatai [10]
-1 1/4 0 - 0
DENB 18:45 FT
[2] Thisted
2 - 1
Viborg [10]
+1/2 0 - 1
- 18:45 FT
[8] Nykobing
3 - 2
Skive IK [11]
-1/2 1 - 2
- 18:45 FT
[5] HB Koge
1 - 3
Vejle [1]
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[18] Wurzburger
1 - 1
Wer.Bremen II [4]
-1/2 0 - 0
NGA 19:00 FT
[16] Amkar Perm
0 - 1
Rostov [3]
+0 0 - 0
NGB 19:00 FT
[11] Tom Tomsk
2 - 1
Avangard Kursk [15]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[20] Tyumen
1 - 1
Rotor Volgograd [19]
-1/2 1 - 1
KAZA 19:00 FT
[10] Okzhetpes
3 - 1
Kaisar Kyzylorda [6]
-1/4 2 - 0
DENA 19:00 FT
[2] Midtjylland
2 - 1
Randers [14]
-3/4 1 - 1
THA 19:00 FT
[14] Nakhon Ratch.
3 - 0
Sisaket FC [16]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Port FC
1 - 2
Chiangrai Utd [4]
+1/4 0 - 1
BIA 19:30 FT
[12] KV Mechelen
1 - 1
Standard Liege [11]
+1/4 1 - 1
EMRC 20:00 FT
[3] Leipzig (T)
2 - 0
Benfica [4]
+0 1 - 0
NGB 20:00 FT
[5] Shinnik Yaroslavl
1 - 1
Luch Energiya [18]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] FK Tambov
5 - 0
Yenisey [2]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Khimki
0 - 2
Krylya Sovetov [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Dynamo St.Peters
2 - 2
Kuban [12]
+0 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[11] Akzhayik Oral
0 - 1
Irtysh Pavlodar [4]
+1/2 0 - 1
NORB 20:00 FT
[3] Sandnes Ulf
1 - 1
Start Kristiansand [2]
-1/2 0 - 1
TDA 20:00 FT
[7] Goteborg
4 - 1
Norrkoping [5]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[8] Ostersunds
0 - 0
Halmstads [15]
-1 0 - 0
DUB 20:30 FT
[8] Holstein Kiel
2 - 2
Sandhausen [1]
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[11] Dynamo Dresden 1
1 - 0
Duisburg [9] 1 2
-1/4 0 - 0
POLA 20:30 FT
[9] Arka Gdynia
1 - 1
Wisla Plock [10]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[8] Pogon Szczecin
0 - 1
Jagiellonia [1] 1
+0 0 - 0
GHCLB 20:50 FT
  B.Leverkusen (T)
1 - 3
Lazio  
+0 0 - 2
- 21:00 FT
  Bournemouth
0 - 1
Valencia  
+1/4 0 - 0
ITC 21:00 FT
  AC Renate
3 - 1
Siracusa  
1 - 0
NGB 21:00 FT
[10] FK Orenburg
1 - 0
Zenit B [17]
-1/2 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[8] Dila Gori
1 - 2
Dinamo Batumi [7]
1 - 1
LATA 21:00 FT
[7] METTA/LU Riga
0 - 2
Spartaks Jurmala [1]
0 - 1
FINB 21:00 FT
[1] TPS Turku
2 - 1
OPS Oulu [8]
-1 3/4 1 - 0
TSA 21:00 FT
[10] Lausanne Sports
0 - 1
Sion [6]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Basel
3 - 1
Luzern [4]
-1 1/4 2 - 0
TSB 21:00 FT
[4] Vaduz
1 - 1
Servette [3]
-1/2 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[6] FC Mariupol
3 - 0
Chernomorets [12]
+0 1 - 0
AUTA 21:00 FT
[4] Austria Wien
2 - 3
Sturm Graz [1]
-1/2 0 - 1
DENA 21:00 FT
[1] Nordsjaelland
3 - 2
Aalborg BK [12]
+0 1 - 1
DENB 21:00 FT
[3] Vendsyssel FF
2 - 0
Fremad Amager [12]
-1/2 0 - 0
BRA 21:00 FT
[15] Chapecoense 1
1 - 2
Atletico/GO [20] 1
-1 1 - 0
TSA 21:15 FT
[1] Zurich
2 - 1
Thun [7]
-3/4 0 - 1
ITC 21:30 FT
  Trastevere Calcio
1 - 2
Reggiana  
0 - 1
NGA 21:30 FT
[2] Lok. Moscow
1 - 0
Anzhi [15]
-1 0 - 0
SLOA 21:50 FT
[1] O.Ljubljana
4 - 0
Aluminij [7]
3 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Hannover 96 (T)
1 - 1
Udinese  
+0 0 - 0
ITC 22:00 FT
  Virtus Francavilla
3 - 1
Imolese Calcio  
1 - 0
NGB 22:00 FT
[6] Volgar Astrachan
2 - 1
Olimpiets NV [14]
-1/2 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[2] Shakhter Soligo.
4 - 0
FK Gorodeya [10]
-1 1/4 3 - 0
KAZA 22:00 FT
[12] Aktobe
1 - 2
Kairat Almaty [2]
+3/4 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[6] FC Spicul
0 - 2
Zaria Balti [8]
0 - 1
- 22:00 FT
[3] Dacia
2 - 1
Speranta [4]
2 - 0
RMNA 22:00 FT
[11] Viitorul C.
0 - 1
Dinamo Bucuresti [7]
+0 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[14] Mlada Boleslav
1 - 2
Sigma Olomouc [2]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[5] Slovan Liberec
1 - 0
Zlin [7] 1
-1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[2] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 1
Banik Sokolov [14]
0 - 1
- 22:00 FT
[16] Varnsdorf
0 - 1
Fotbal Trinec [3]
0 - 1
EMRC 22:20 FT
[2] Arsenal
1 - 2
Sevilla [1] 2
-1 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Schalke 04 (T)
1 - 0
Eibar  
-3/4 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[1] Dinamo Minsk
2 - 1
Dnepr Mogilev [11]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[8] Dinamo Brest
4 - 0
FK Minsk [14]
-1 3 - 0
BIHA 22:30 FT
[8] GOSK Gabela
0 - 1
Borac Banja Luka [6] 1
0 - 1
TDA 22:30 FT
[3] AIK Solna
0 - 1
Kalmar [13]
-1 0 - 0
TDB 22:30 FT
[6] Osters
3 - 0
Atvidabergs [14]
-1 0 - 0
BULA 22:45 FT
[12] Botev Plovdiv 1
2 - 6
Cska Sofia [2]
+3/4 1 - 2
EUW 22:59 FT
  Áo Nữ (T)
0 - 0
T.B.Nha Nữ  
+1/2 0 - 0
+TS 90': 0-0; Pen: 5-3
ITC 22:59 FT
  Vicenza
4 - 1
Pro Piacenza  
-1/4 2 - 1
POLA 22:59 FT
[3] Lech Poznan
5 - 1
Piast Gliwice [15]
-3/4 2 - 0
BIA 22:59 FT
[5] Sint Truiden
3 - 2
Gent [15]
+1/4 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[10] Shukura
1 - 2
Torpedo Kut. [2]
1 - 1
HUNA 22:59 FT
[2] Videoton
2 - 2
Ujpest [5]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Vasas Budapest
2 - 0
Puskas Akademia [12]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Ferencvaros
5 - 0
Mezokovesd-Zsory [7]
-1 3 - 0
IREA 22:59 FT
[3] Derry City
3 - 0
Limerick [7]
-3/4 2 - 0
LATA 22:59 FT
[4] Riga FC 1
0 - 2
Ventspils [2]
-1/4 0 - 0
MDVA 22:59 FT
[5] Zimbru
0 - 1
Milsami [1]
0 - 1
NORB 22:59 FT
[14] Fredrikstad
1 - 1
Strommen [7]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Elverum
3 - 4
Floro SK [5]
+0 2 - 2
- 22:59 FT
[9] Levanger FK
0 - 1
FK Jerv [10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Arendal
0 - 1
Asane Fotball [13]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Kongsvinger 1
1 - 3
Ullensaker/Kisa [6]
-1 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Ranheim IL
3 - 1
Tromsdalen [11]
-3/4 2 - 0
SLOA 22:59 FT
[10] Ankaran
1 - 3
Domzale [3]
+1 1 - 1
DENA 22:59 FT
[5] Brondby
5 - 3
Lyngby [13] 1
-1 1/4 1 - 2
CHIA 22:59 FT
[9] San. Wanderers 3
0 - 0
U. Espanola [1] 1 2
+0 0 - 0
PERA 22:59 FT
[16] Juan Aurich (T)
2 - 2
Melgar [8]
+0 1 - 1
ITC 23:30 FT
  Piacenza
1 - 0
US Massese  
-1 3/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[11] PFK Aleksandriya
1 - 1
Zorya [8]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Olimpik Donetsk
0 - 0
Veres Rivne [5]
-1/2 0 - 0
AUTA 23:30 FT
[6] Admira
4 - 1
SCR Altach [9]
-1/4 3 - 0 -
COLB 23:30 FT
[16] Uni.Popayan
0 - 1
Barranquilla [3]
0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Valerenga
0 - 3
Man Utd  
+2 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Villarreal (T)
3 - 1
Levante  
-1/2 0 - 1
NGA 00:00 FT
[12] FK Ruan Tosno
0 - 1
Zenit [1]
+1 3/4 0 - 1
CROA 00:00 FT
[7] Cibalia Vinkovci
1 - 2
Hajduk Split [2]
+1 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[11] Vestmannaeyjar
2 - 2
Stjarnan [2]
+1/4 2 - 1
SRBA 00:00 FT
[9] FK Rad
0 - 2
Crvena Zvezda [1]
+1 3/4 0 - 1
SVKA 00:00 FT
[6] Ruzomberok
4 - 0
Senica [12] 1
-1 1/4 2 - 0
CZEA 00:00 FT
[4] Sparta Praha
1 - 1
Bohemians 1905 [6]
-1 1/2 1 - 0
TDB 00:00 FT
[3] Falkenbergs
2 - 1
Varbergs BoIS [11]
-1/4 1 - 1
ECUA 00:00 FT
[12] Catolica Quito
1 - 2
Nacional Quito [4]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Dep.Cuenca
1 - 0
Barcelona SC [8]
+1/4 0 - 0
MEXA 00:00 FT
[4] Toluca
3 - 1
Club Leon [14]
-1/2 2 - 0
CRCA 00:00 FT
[4] Municipal Grecia (T)
0 - 3
Alajuelense [7]
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Dep. Saprissa
4 - 2
Carmelita [12]
-1 1/4 3 - 1
BIHA 00:30 FT
[11] Celik
0 - 2
Sarajevo [9]
+3/4 0 - 0
POLB 00:47 FT
[17] Wigry Suwalki
1 - 2
GKS Tychy [5]
+0 1 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Real Betis (T)
1 - 1
Besiktas  
+0 0 - 1
BULA 01:00 FT
[4] Levski Sofia
2 - 0
Vitosha Bistritsa [14]
-1 1/2 1 - 0
BIA 01:00 FT
[16] Oostende 1
0 - 1
Mouscron Peruwelz [4]
-1 1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[3] Steaua Bucuresti
1 - 1
CS Univ Craiova [2]
-1/2 0 - 1
SLOA 01:00 FT
[8] CM Celje
1 - 0
Gorica [5]
+0 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[23] Cru. del Norte
0 - 3
Gimnasia Jujuy [18]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[19] CA Douglas Haig
0 - 1
Juventud Unida(G) [16]
+1/4 0 - 1
USA 01:00 FT
[Dong-1] Toronto 1
4 - 0
New York City [Dong-2] 1
1 - 0
PERA 01:15 FT
[4] Sport Huancayo 1
1 - 1
Real Garcilaso [2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Porto
4 - 0
Deportivo  
-1 1/4 2 - 0
ITC 01:30 FT
  Trapani
6 - 0
Paganese  
-1 3/4 3 - 0
- 01:30 FT
  Cosenza
1 - 1
Alessandria  
+1/4 0 - 0
+ TS: 90': 1-1; HP: 1-2
- 01:30 FT
  Pordenone
2 - 0
Matelica  
-1 3/4 1 - 0
- 01:30 FT
  Giana Erminio
1 - 3
Albinoleffe  
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
  Matera
2 - 0
Casertana  
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
  Sambenedettese
0 - 0
Luchese  
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
  Pisa
3 - 1
Varese  
-1 1/2 1 - 1
- 01:30 FT
  Padova
1 - 1
Rende  
-1 3/4 1 - 1
+TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 01:30 FT
  Gubbio
1 - 0
Monterosi FC  
-1 3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Livorno
0 - 0
Feralpisalo  
-1/2 0 - 0
+ TS 90': 0-0; Pen: 5 - 4
- 01:30 FT
  Lecce
3 - 0
Ci.Mazzano  
1 - 0
ARGB 01:35 FT
[3] Guillermo
0 - 0
Boca Unidos [21]
-1 1/4 0 - 0
- 01:35 FT
[2] Chacarita Jrs
1 - 1
Argentinos Jun. [1]
-3/4 1 - 1
EUW 01:45 FT
  Anh Nữ (T) 2
1 - 0
Pháp Nữ   1
+0 0 - 0
ITC 01:45 FT
  Juve Stabia
3 - 1
Bassano  
-1/4 2 - 1
CROA 02:00 FT
[3] NK Osijek
1 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1/2 1 - 1
BRA 02:00 FT
[12] Bahia/BA 1
1 - 3
SC Recife/PE [8] 6
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[1] Corinthians/SP
1 - 1
Flamengo/RJ [5] 1
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[14] Coritiba/PR 4
0 - 2
Atl. Mineiro/MG [13] 4
-1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[12] Nacional Potosi 1
0 - 0
Blooming [6] 1
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[8] CD Guabira
3 - 0
Bolivar [10]
+1/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[13] Patriotas 2
0 - 0
Deportivo Pasto [10] 3
-1/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[3] Macara
0 - 0
Delfin SC [1] 1
-1/4 0 - 0
PARA 02:00 FT
[1] General Diaz
4 - 1
Sol de America [12] 1
+1/4 2 - 0
CHIA 02:30 FT
[10] Temuco
2 - 0
O Higgins [16] 1
+0 0 - 0
NASL 03:00 FT
[8] Edmonton
1 - 2
Indy Eleven [6]
+0 1 - 2
COLB 03:15 FT
[5] Cucuta 1
0 - 2
Pereira [2]
-1/4 0 - 1
- 03:30 FT
[12] Union Magdalena
1 - 0
Fortaleza [15]
-1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[6] Dep. Municipal 1
0 - 2
Alianza Lima [1]
+0 0 - 0
COLA 04:00 FT
[1] Junior Barranquilla 3
2 - 0
Atl. Nacional [3] 3
-1/2 1 - 0
COLB 04:00 FT
[13] Orsomarso
0 - 2
Real Santander [8]
-1/2 0 - 1
ECUA 04:00 FT
[6] Emelec
2 - 1
LDU Quito [7]
-1 1 - 1
USB 04:00 FT
[Nhóm 2-3] Swope Park Rangers
1 - 4
Reno 1868 [Nhóm 2-4]
-1/2 0 - 2
CRCA 04:00 FT
[6] Limon 1
2 - 1
Municipal Liberia [10] 2
-3/4 1 - 1
PARA 04:10 FT
[9] Cerro Porteno (T)
1 - 0
Sportivo Trinidense [8]
-1 1/4 0 - 0
ICC 04:15 FT
  Roma (T) 2
1 - 1
Juventus   1
+1/2 0 - 1
+ TS 90': 1-1; Pen: 4-5
BLVA 04:15 FT
[4] The Strongest
1 - 2
San Jose [7]
-1 1/2 1 - 0
CRCA 04:30 FT
[3] Santos Guapiles
4 - 0
Perez Zeledon [5] 1
-1/2 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[22] Atletico Parana
0 - 0
Ramon Santamarina [7]
-1/4 0 - 0
BRA 05:00 FT
[6] Cruzeiro/MG
0 - 0
Vitoria/BA [18]
-1 1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[2] Gremio/RS 1 3
1 - 1
Santos/SP [3] 5
-3/4 1 - 1
CHIA 05:00 FT
[8] Colo Colo 1 4
0 - 0
Antofagasta [5] 5
-1 1/4 0 - 0
COLA 05:15 FT
[17] Deportes Tolima 1
1 - 1
Millonarios [8] 1
-1/4 0 - 0
NASL 05:20 FT
[3] Jacksonville Armada
1 - 1
SF Deltas [2]
-1/4 1 - 0
ARGB 06:00 FT
[17] CS Estudiantes (SL)
1 - 1
Los Andes [13]
-1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[12] All Boys
2 - 1
Central Cordoba [14]
+1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[2] Santa Fe 2
3 - 2
Once Caldas [16] 3
-1 1 - 2
MEXA 06:30 FT
[17] Santos Laguna 3
1 - 1
Tigres UANL [5] 1 5
+1/4 0 - 1
COLA 08:00 FT
[5] Inde.Medellin
1 - 0
Cortulua [6]
-1 0 - 0
USB 08:30 FT
[Nhóm 2-13] LA Galaxy II
1 - 1
OKC Energy [Nhóm 2-7]
-1/4 1 - 0
 
« 14 tháng 01 »
Loading...

Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588