CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MEXB 11:00 FT
[5] Murcielagos 3
0 - 1
Venados [13] 1
+0 0 - 1
GHCLB 13:00 FT
  FC Tokyo (T) 1
1 - 0
Tokyo Verdy  
-3/4 0 - 0
AUSA 13:15 FT
[9] Wellington Phoenix (T) 2
1 - 3
Central Coast [10] 2
-1/4 0 - 0
HKGA 13:30 FT
[6] Pegasus 1
0 - 3
Dreams M.Gallery [4]
-3/4 0 - 1
AUSA 15:30 FT
[5] Sydney FC 2
1 - 3
Brisbane Roar [2] 3
-1/4 0 - 1
GREU20 16:00 FT
[14] Panthrakikos U20
0 - 0
Panionios U20 [5] 1
+1 0 - 0
VNSC 16:10 FT
  BCM Bình Dương (T) 1 2
2 - 0
Hà Nội T&T   2
-1/4 1 - 0
GREU20 16:30 FT
[6] AEK Athens U20 2
1 - 1
Veria U20 [7] 2
1 - 1
HKGA 16:30 FT
[3] South China 1 2
0 - 3
Kitchee [2] 3
0 - 1
AZEA 17:00 FT
[3] Gabala FC 1
3 - 0
Kapaz [5]
1 - 0
GREU20 17:00 FT
[3] Panetolikos U20
4 - 1
AEL Kalloni U20 [13]
-1 1/2 1 - 0
AUSA 17:45 FT
[7] Perth Glory
3 - 2
Melb. Victory [4] 1
+1/2 2 - 1
GREU20 18:00 FT
[10] Asteras Tripolis U20
2 - 1
Levadiakos U20 [16] 1
-1 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[24] UD Oliveirense
1 - 2
SL Benfica B [19]
+0 0 - 1
DUCU19 19:00 FT
[3-1] Leipzig U19
2 - 1
E.Cottbus U19 [3-9]
-2 1 - 1
GREU20 19:00 FT
[4] Xanthi U20
1 - 1
Iraklis Salonica U20 [11]
-1 1/4 0 - 0
FINLC 19:00 FT
[A-2] RoPS Rovaniemi (T)
0 - 0
VPS Vaasa [C-2]
-1/4 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[6] Neftchi Baku
1 - 0
Sumqayit [8]
-1/2 0 - 0
KSB 19:40 FT
[4] Al Mujazzal
1 - 2
Al Oruba (KSA) [3]
1 - 2
FA 19:45 FT
  Colchester Utd
1 - 4
Tottenham  
+1 3/4 0 - 1
CAFANC 20:00 FT
  Rwanda
1 - 1
CHDC Congo [D-2]
0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 0-1
ITA3 20:00 FT
[A-7] Alto Adige
1 - 1
Pavia [A-9]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[A-14] Lumezzane
0 - 2
Padova [A-10]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[C-8] Messina
3 - 2
SS Monopoli [C-15]
-1/2 1 - 2
DUC3 20:00 FT
[11] Holstein Kiel
5 - 2
Chemnitzer [14]
-1/4 4 - 1
- 20:00 FT
[4] Magdeburg
1 - 1
Wer.Bremen II [15]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Preussen Munster
2 - 0
RW Erfurt [17]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Aalen
3 - 0
Stuttgart Kickers [20]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Sonnenhof
1 - 2
Wurzburger [7]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Erzgebirge Aue
1 - 0
Stuttgart II [19]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Dynamo Dresden
3 - 0
Mainz II [9]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[18] Hansa Rostock
0 - 0
Osnabruck [5]
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[9] St. Pauli II
2 - 2
VfV 06 Hildesheim  
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[6] Ein. Norderstedt
3 - 0
Goslarer [13]
-1/4 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
[5] Fort.Dusseldorf II
3 - 1
Wiedenbruck [10]
-1/4 2 - 0
ALBA 20:00 FT
[10] Terbuni Puke
1 - 3
KF Tirana [3]
0 - 1
- 20:00 FT
[8] Vllaznia Shkoder
1 - 0
Skenderbeu [1]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[7] Panetolikos
1 - 0
Kalloni [16]
-1 1/4 1 - 0
MLTA 20:00 FT
  St. Andrews
2 - 2
Hibernians [1]
0 - 0
OMA 20:15 FT
[11] Al Khaburah
1 - 3
Fanja [2]
0 - 3
UAEA 20:25 FT
[13] Al Dhafra
2 - 2
Al Ahli (UAE) [2]
+1 1/4 1 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-1] Foggia
1 - 1
Benevento [C-2]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-3] Pordenone
1 - 0
Mantova [A-16]
-1/4 1 - 0
PHB 20:30 FT
[7] Le Havre
2 - 0
Lens [5]
-1/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[11] Polokwane
2 - 1
Jomo Cosmos [14]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Orlando Pirates
1 - 1
Kaizer Chiefs [4]
+0 0 - 1
KUWA 20:35 FT
[10] Fahaheel
2 - 2
Sulaibikhat [7]
+1/4 0 - 0
- 20:35 FT
[2] Al Quadisiya
4 - 1
Al Sahel [8]
-2 1/4 3 - 0
ITA 21:00 FT
[18] Carpi 2
1 - 1
Palermo [15] 3
-1/4 0 - 1
ITB 21:00 FT
[22] Como 1
1 - 1
Vicenza [15]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Lanciano
0 - 3
Trapani [11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Latina
1 - 0
Pro Vercelli [19]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Brescia 2
1 - 3
Livorno [16]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Cesena
3 - 0
Ascoli [17]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Crotone
1 - 2
Perugia [9]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Pescara
3 - 1
Bari [5]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Ternana
2 - 1
Modena [18]
-1/4 1 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-12] AC Cuneo
2 - 2
Giana Erminio [A-11]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[C-18] Lupa Castelli (T)
0 - 0
AS Melfi [C-16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[B-9] Arezzo
4 - 0
Tuttocuoio [B-12]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[B-16] Rimini 1
1 - 1
Lupa Roma [B-18]
-1/2 1 - 0
ISRA 21:00 FT
[14] Maccabi Netanya 1
0 - 2
Bnei Sakhnin [13]
+0 0 - 0
FINLC 21:00 FT
  PS Kemi (T)
3 - 1
Ilves Tampere [B-1]
+0 1 - 1
ALGA 21:00 FT
[13] USM Blida
1 - 1
Tadjenanet [4]
1 - 0
- 21:00 FT
[14] RC Relizane
3 - 1
RC Arbaa [16]
-3/4 2 - 1
DUA 21:30 FT
[11] Darmstadt 3
0 - 2
Schalke 04 [4] 2
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[14] Augsburg 2
0 - 0
Ein.Frankfurt [15] 2
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[16] Wer.Bremen 3
3 - 3
Hertha Berlin [3] 3
+0 0 - 2
- 21:30 FT
[2] B.Dortmund 4
2 - 0
Ingolstadt [10] 2
-1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[5] B.Leverkusen
3 - 0
Hannover 96 [18] 3
-1 3/4 1 - 0
ASI23 21:45 FT
[B-1] Nhật Bản U23 (T)
2 - 3
Hàn Quốc U23 [C-1]
-1/4 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[22] Rotherham Utd 1
1 - 4
Charlton Athletic [24] 3
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[21] Bristol City 3
0 - 0
Birmingham [8] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Huddersfield 2
2 - 3
Cardiff City [9] 3
-1/2 1 - 1
FA 22:00 FT
  Shrewsbury
3 - 2
Sheffield Wed.  
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Nottingham Forest 2
0 - 1
Watford   1
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Bury
1 - 3
Hull City  
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Arsenal 1
2 - 1
Burnley   1
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Aston Villa 2
0 - 4
Man City   2
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
  Bolton
1 - 2
Leeds Utd  
+0 0 - 2
- 22:00 FT
  Crystal Palace
1 - 0
Stoke City  
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Oxford Utd
0 - 3
Blackburn Rovers  
0 - 2
- 22:00 FT
  Portsmouth 1
1 - 2
Bournemouth   1
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Reading
4 - 0
Walsall  
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  West Brom
2 - 2
Peterborough Utd  
-1 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[17] Rochdale
2 - 1
Burton Albion [1]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[18] Blackpool
1 - 0
Gillingham [4]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Swindon
0 - 1
Barnsley [12]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Bradford City
2 - 1
Fleetwood Town [20]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Coventry 1
1 - 2
Scunthorpe Utd [16]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Millwall
1 - 1
Crewe Alexandra [22]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Wigan
3 - 0
Port Vale [10]
-3/4 2 - 0
ANHL2 22:00 FT
[7] Accrington
1 - 0
Bristol Rovers [4]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Morecambe
1 - 2
Newport [20]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[24] York City
2 - 1
Stevenage [19]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Wimbledon
2 - 3
Yeovil Town [22]
-3/4 2 - 2
- 22:00 FT
[14] Crawley Town
0 - 1
Mansfield [8]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Leyton Orient
1 - 3
Cambridge Utd [9]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Luton Town
0 - 2
Notts County [16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Plymouth Argyle
0 - 1
Wycombe [8]
-1/4 0 - 1
TBNA 22:00 FT
[1] Barcelona
2 - 1
Atletico Madrid [2] 3
-1 2 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-7] Real Sociedad B
1 - 2
Real Madrid B [B-2]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A-20] Celta Vigo II
0 - 1
Burgos CF [A-10]
+0 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[6] Dundee
2 - 2
Motherwell [9]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[11] Kilmarnock
0 - 1
Hamilton [8]
+0 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[7] St. Mirren
3 - 1
Alloa Athletic [10]
-1 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Dumbarton
1 - 0
Livingston [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Rangers
1 - 0
Falkirk [3]
-1 1/2 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[7] Stranraer
2 - 0
Brechin City [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Peterhead
5 - 1
Albion Rovers [5]
-1 1 - 1
NIRA 22:00 FT
[2] Cliftonville
1 - 0
Portadown FC [8]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Linfield
2 - 0
Carrick Rangers [11]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Coleraine 1
0 - 2
Crusaders Belfast [1]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Ballinamallard
4 - 2
Ballymena Utd [7]
+1/4 2 - 0
CYPA 22:00 FT
[12] EN Paralimni
0 - 1
Doxa Katokopia [7]
-1/4 0 - 1
OMA 22:00 FT
[10] Al Shabab (OMA)
1 - 1
Al Suwaiq [3]
0 - 1
ALGA 22:00 FT
[2] CR Belouizdad
1 - 1
Hussein Dey [9]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[1] USM Alger
2 - 0
JS Kabylie [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] MO Bejaia
1 - 0
MC Oran [10]
-3/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[15] Panthrakikos 1 4
0 - 1
Panionios [4] 1 6
+0 0 - 0
- 22:15 FT
[5] PAOK
1 - 1
Atromitos [14]
-3/4 1 - 0
MLTA 22:15 FT
[11] Qormi
0 - 5
Naxxar Lions [9]
0 - 1
TBN3 22:59 FT
[B-6] Amorebieta
0 - 1
Ebro [B-10]
-3/4 0 - 1
PHA 22:59 FT
[5] Angers 2
3 - 0
Monaco [2] 3
+1/4 2 - 0
BDNB 22:59 FT
[6] Gil Vicente 1 1
0 - 0
SC Freamunde [4] 2
-1/4 0 - 0
ALBA 22:59 FT
[2] Partizani Tirana 1
2 - 0
KF Laci [6]
1 - 0
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Haifa
1 - 1
Hapoel Kfar Saba [9]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[1] Apoel FC
6 - 1
Nea Salamina [6]
-1 3/4 1 - 1
OMA 22:59 FT
[5] Sohar Club (OMA)
0 - 0
Saham Club [6]
0 - 0
UAEA 22:59 FT
[11] Emirates Club 2
2 - 1
Sha'ab Sharjah [14] 1
-1/2 1 - 0
NPA 22:59 FT
[13] SuperSport Utd
1 - 0
Free State Stars [9]
-1/4 1 - 0
CAFANC 23:00 FT
  Cameroon
0 - 0
B.B.Ngà  
0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-3
KSB 23:10 FT
[6] Al Ettifaq
4 - 2
Al Nahda (KSA) [13]
2 - 2
KUWA 23:10 FT
[12] Yarmouk (KUW) 1
0 - 2
Al Shabab (KUW) [11]
0 - 1
ITA3 23:30 FT
[A-4] Feralpisalo
2 - 0
Aurora Pro Patria [A-18] 1
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-17] Pistoiese
0 - 1
SPAL 1907 [B-1]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[A-1] Cittadella 1
4 - 2
AC Renate [A-15]
-1 2 - 1
- 23:30 FT
[B-10] Luchese
1 - 2
Maceratese [B-4]
-1/4 0 - 1
ISRA 23:30 FT
[8] HIK Shmona
1 - 1
Bnei Yehuda [5]
-1/2 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[22] UE Llagostera 1
0 - 0
Lugo [12]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Cordoba 2
2 - 3
Leganes [2] 2
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[17] Huesca
3 - 1
Albacete [18] 2
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Alcorcon
0 - 0
Valladolid [11]
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[C-18] O. de Xativa 3
0 - 1
Valencia B [C-15] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C-8] Espanyol B
2 - 2
Badalona [C-12]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[B-5] Arenas de Getxo
2 - 0
Talavera [B-17] 1
-1/2 1 - 0
ITA 00:00 FT
[13] Atalanta 2
1 - 1
Sassuolo [7] 4
-1/4 1 - 1
BIA 00:00 FT
[14] OH Leuven
0 - 2
Standard Liege [8] 1
+1/2 0 - 2
CYPA 00:00 FT
[9] Ermis Aradippou 1
2 - 0
Anorthosis [3] 1
+1 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[6] JS Saoura
2 - 1
MC Alger [5]
-1/4 1 - 0
TBNA 00:15 FT
[8] Eibar 1
1 - 2
Malaga [10] 3
+0 0 - 1
- 00:15 FT
[12] Getafe 1 2
0 - 1
Athletic Bilbao [6] 5
+1/4 0 - 1
WALA 00:15 FT
[3] Llandudno
1 - 1
Airbus UK [4]
+0 0 - 1
FA 00:30 FT
  Liverpool 1
0 - 0
West Ham Utd  
-1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[12] Stuttgart 1
2 - 1
Hamburger [13] 3
-1/2 0 - 0
HLA 00:30 FT
[8] Vitesse Arnhem
0 - 0
SBV Excelsior [16]
-1 1/2 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[11] Hapoel Tel Aviv 1
0 - 1
Hap. Beer Sheva [1]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Maccabi P.Tikva
1 - 0
Hapoel Raanana [7]
1 - 0
BRASP 01:00 FT
[D-1] Agua Santa/SP
1 - 0
Ferroviaria/SP [C-3]
-1/4 0 - 0
TBN3 01:15 FT
[C-13] L'Hospitalet
0 - 1
Barcelona B [C-9]
+0 0 - 1
NPA 01:15 FT
[16] Maritzburg Utd
2 - 3
Mamelodi Sun. [1]
+3/4 0 - 1
- 01:15 FT
[3] Mpumalanga
1 - 0
Chippa Utd [6]
-1/2 0 - 0
BDNA 01:30 FT
[11] Estoril
1 - 3
Porto [3]
+1 1/4 1 - 2
BIB 01:30 FT
[12] Dessel Sport 1
0 - 1
Lierse [10]
+1/4 0 - 0
HLA 01:45 FT
[11] Zwolle
1 - 3
Groningen [7]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[1] PSV Eindhoven
4 - 2
De Graafschap [18]
-2 1/2 3 - 0
TNKC 01:45 FT
[H-1] Fenerbahce
0 - 0
Kayserispor [G-2]
0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
PHA 02:00 FT
[17] Ajaccio GFCO 3
0 - 4
Montpellier [18] 3
+0 0 - 2
- 02:00 FT
[13] SC Bastia 1 3
1 - 0
Lyon [6] 2
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Lorient 3
2 - 0
Stade Reims [15] 2
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Toulouse 1 1
1 - 2
Guingamp [16] 4
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[20] Troyes 1
0 - 1
Nantes [7] 3
+1/4 0 - 1
BIA 02:00 FT
[6] Charleroi
3 - 2
KV Mechelen [12]
-3/4 1 - 2
- 02:00 FT
[16] Westerlo
1 - 2
Zulte-Waregem [7]
+0 1 - 0
BIB 02:00 FT
[1] Antwerpen
2 - 0
Heist [16]
-2 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Roeselare
0 - 3
Excelsior Virton [11]
-3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[14] Deinze
1 - 2
WS Bruxelles [3]
+1/2 1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[B-5] Friburguense/RJ
1 - 0
Macae/RJ [A-5]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[A-6] Portuguesa/RJ
3 - 2
Tigres do Brasil/RJ [B-7]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[A-1] Bangu/RJ (T)
0 - 2
Botafogo/RJ [B-3]
+1/2 0 - 2
BRASP 02:00 FT
[A-5] Sao Bento/SP
1 - 1
Ituano/SP [B-1]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[A-4] Santos/SP
1 - 1
Sao Bernardo/SP [B-5]
-1 1/2 0 - 1
COLA 02:00 FT
[13] Once Caldas 4
0 - 0
Deportivo Pasto [20] 1 2
-3/4 0 - 0
TBNB 02:15 FT
[4] Real Oviedo
1 - 1
Alaves [1]
+0 1 - 0
TBNA 02:30 FT
[4] Villarreal 4
1 - 0
Granada [19] 3
-1 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[C-9] Carrarese 1
0 - 1
Savona [B-13]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[C-4] Casertana
1 - 1
Lecce [C-3]
-1/4 1 - 0
BIA 02:30 FT
[5] Genk 1
1 - 0
Kortrijk [10]
-3/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[5] Roma 1
3 - 1
Frosinone [19] 2
-1 3/4 1 - 1
HLA 02:45 FT
[5] N.E.C. Nijmegen
0 - 3
AZ Alkmaar [6]
+0 0 - 2
VENA 02:45 FT
[19] Zulia FC
1 - 3
Dep.Tachira [10]
+0 1 - 0
ARGB 03:00 FT
[19] Almagro
0 - 2
Nueva Chicago [11]
+0 0 - 2
BRARS 03:00 FT
[1] Juventude/RS
2 - 1
SC Sao Paulo/RS [6]
-3/4 2 - 0
CHIA 03:00 FT
[1] Colo Colo
1 - 0
Cobresal [8] 1
-1 1/2 0 - 0
BDNA 03:45 FT
[2] Sporting Lisbon
3 - 2
Academica Coim [17]
-2 2 - 1
COLA 04:00 FT
[7] Deportes Tolima
0 - 3
Aguilas Doradas [10]
-1/2 0 - 1
PARA 04:00 FT
[9] General Caballero (T)
5 - 1
General Diaz [5]
+1/4 5 - 1
TBNA 04:05 FT
[11] Real Sociedad 1
2 - 1
Real Betis [14] 4
-3/4 2 - 0
BRAPR 04:30 FT
[1] Coritiba/PR
4 - 0
Cascavel/PR [9]
-1 1/4 1 - 0
BRARJ 04:30 FT
[A-3] Cabofriense/RJ
0 - 0
America/RJ [B-1]
-
- 04:30 FT
[B-4] Flamengo/RJ (T)
1 - 1
Boavista/RJ [A-2]
-1 1/4 1 - 0
BRASP 04:30 FT
[D-4] RB Brasil/SP
1 - 1
Sao Paulo/SP [C-5]
+1/2 0 - 1
- 04:30 FT
[A-3] Oeste/SP
3 - 1
Ponte Preta/SP [B-4] 1
+0 1 - 0
ARGB 04:55 FT
[13] All Boys
1 - 0
Chacarita Jrs [10]
-1/4 1 - 0
CHIB 05:00 FT
[Nam-4] Iberia LA
1 - 0
La Serena [Bac-3]
-1/4 0 - 0
COLA 05:00 FT
[14] Cortulua
4 - 1
Deportivo Cali [3]
+1/4 2 - 1
CHIA 05:30 FT
[12] Huachipato
3 - 3
U. Espanola [6]
+0 1 - 1
PARA 05:30 FT
[11] Olimpia Asuncion
1 - 0
Libertad [7] 1
-1/4 1 - 0
BRASP 06:00 FT
[D-5] Rio Claro/SP
2 - 2
Capivariano/SP [C-2]
-1/4 2 - 1
CHIB 06:00 FT
[Bac-6] Puerto Montt
2 - 1
CD Magallanes [Bac-8]
1 - 0
- 06:00 FT
[Nam-3] Rangers Talca
1 - 1
U. San Felipe [Bac-4]
0 - 0
- 06:00 FT
[Bac-1] Everton CD
0 - 0
Dep. Copiapo [Bac-7]
-1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[Bac-5] Nublense
3 - 2
Barnechea [Bac-9]
-1 2 - 0
COLA 06:00 FT
[17] Boyaca Chico 4
0 - 1
Santa Fe [9] 5
+1/4 0 - 1
MEXA 06:00 FT
[15] Cruz Azul 1 2
2 - 1
Jaguares Chiapas [8] 2
-3/4 0 - 1
MEXB 06:00 FT
[3] Oaxaca
1 - 1
Mineros de Zac. [4]
-1/4 1 - 1
- 06:00 FT
[2] Juarez
1 - 0
Atlante [6] 1
-1/2 0 - 0
ARGB 06:30 FT
[1] Ramon Santamarina 1
1 - 0
Juventud Unida [15]
-1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[5] Atletico Parana
1 - 1
Ferro Carril Oeste [3]
+0 0 - 1
CHIB 07:00 FT
[Bac-10] Coquimbo Unido
3 - 1
San.Morning [Nam-6]
-1/4 1 - 0
MEXB 07:00 FT
[14] Zacatepec
2 - 2
Lobos BUAP [1]
+1/4 2 - 1
MEXA 07:30 FT
[17] Morelia 3
2 - 0
Chivas Guad. [11] 2
-1/4 1 - 0
NZLA 08:00 FT
[2] Team Wellington
3 - 1
WaiBOP Utd [5]
1 - 0
CHIA 08:00 FT
[9] San Marcos A.
0 - 1
U. La Calera [14]
-1/2 0 - 0
COLA 08:00 FT
[8] Junior Barranquilla 2
1 - 0
Atletico Huila [1] 3
-1 1/2 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[5] Tigres UANL 1
3 - 1
Club Leon [1] 4
-1 3 - 1
MEXB 08:00 FT
[9] San Luis
0 - 1
Necaxa [10]
+0 0 - 0
ARGTV 08:10 FT
[C-2] Boca Juniors (T)
0 - 1
River Plate [A-2]
+1/4 0 - 0
NZLA 09:00 FT
[4] Hawke's Bay
1 - 3
Auckland City [1]
+3/4 1 - 3
CRCA 09:00 FT
[1] Herediano
2 - 0
Dep. Saprissa [3]
-1/2 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[3] Pachuca 1 2
3 - 1
Monterrey [2] 3
-1/2 0 - 0
- 09:30 FT
[14] Atlas 1 4
1 - 1
Pumas UNAM [13] 2
+0 1 - 0
- 10:00 FT
[18] Dorados 3
0 - 3
Club America [6] 4
+1/4 0 - 2
AUSW 10:20 FT
[1] Melbourne City Nữ
4 - 1
Sydney FC Nữ [3]
1 - 0
NZLA 10:35 FT
[6] Waitakare Utd
6 - 0
Southern Utd [8]
-1 1/2 3 - 0
TBN3 18:00 Hoãn
[C-19] Levante B
-
Valencia B [C-15]
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[14] Hannover II
-
Meppen [5]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
[11] Velbert
-
Rodinghausen [15]
-
- 20:00 Hoãn
[9] Schalke 04 II
-
RW Ahlen [16]
-
- 20:00 Hoãn
[1] Sportfreunde Lotte
-
Oberhausen [4]
-
- 20:00 Hoãn
[3] M.gladbach II
-
A.Aachen [14]
-
- 20:00 Hoãn
[7] Wattenscheid
-
Erndtebruck  
-
- 20:00 Hoãn
[8] Verl
-
B.Dortmund II [6]
-
ITA3 21:00 Hoãn
[C-14] Fidelis Andria
-
AS Melfi [C-16]
-
FA 22:00 Hoãn
  Oldham
-
Blackburn Rovers  
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[21] Hartlepool
-
Dag & Red [23]
-
- 22:00 Hoãn
[23] Dag & Red
-
Carlisle [11]
-
SCOA 22:00 Hoãn
[5] St. Johnstone
-
Inverness C.T. [7]
-
- 22:00 Hoãn
[10] Partick Thistle
-
Dundee Utd [12]
-
SCOB 22:00 Hoãn
[4] Raith Rovers
-
Queen of South [5]
-
- 22:00 Hoãn
[2] Hibernian
-
Greenock Morton [6]
-
SCO2 22:00 Hoãn
[8] Cowdenbeath
-
Forfar Athletic [9]
-
- 22:00 Hoãn
[3] Ayr Utd
-
Stenhousemuir [6]
-
NIRA 22:00 Hoãn
[10] Dungannon Swi.
-
Warrenpoint Town [12]
-
- 22:00 Hoãn
[4] Glenavon
-
Glentoran [6]
-
 
« 14 tháng 01 »
LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: 0936.191.707
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
Công ty cổ phần iNET. Số 247 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.ĐT: 043. 7931188, Fax: 043. 7930979. Đại diện bởi: Ông Nguyễn Trọng Thơ, Chức danh: Tổng giám đốc. SGP: (đang chờ cấp mới)