Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[7] Montedio Yama.
1 - 0
Kyoto Sanga [8]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[20] Tokyo Verdy
0 - 1
Kataller Toyama [22]
-1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[2] Matsumoto Yama.
0 - 0
Kamatamare San. [21]
-1 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[11] Blaublitz Akita
1 - 2
Zweigen Kan. [1]
+1/2 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
  Okayama II
1 - 2
Yokogawa M.  
0 - 0
- 11:00 FT
  Maruyasu Okazaki
1 - 4
Renofa Yamaguchi  
0 - 1
NGB 12:00 FT
[15] SKA Energiya
2 - 0
Baltika [11]
0 - 0
AUSW 12:00 FT
  Newcastle Jets Nữ
1 - 2
Perth Glory Nữ  
0 - 2
HQA 12:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
0 - 0
FC Seoul [5]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Ulsan Hyundai
1 - 1
Incheon Utd [8]
-1/2 0 - 1
NGB 13:00 FT
[8] Luch Energiya
1 - 3
Volga NN [12]
-1 1/4 0 - 2
NGAU21 13:00 FT
[3] Rostov U21
1 - 0
Zenit U21 [9]
-1/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[12] Nagoya Grampus
2 - 0
Ventforet Kofu [13]
+0 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
0 - 1
Busan Transp. [4]
-3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[6] Cheonan City
1 - 2
Ulsan Mipo [2]
+1/2 1 - 1
NHATA 14:00 FT
[4] Gamba Osaka
2 - 0
Cerezo Osaka [14]
-1/2 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[3] Jubilo Iwata
3 - 1
Giravanz Kita. [4]
-1/2 3 - 0
- 14:00 FT
[15] Roas. Kumamoto
2 - 1
Tochigi SC [17]
-1/4 0 - 0
HQA 14:00 FT
[3] Suwon Bluewings
2 - 1
Pohang Steelers [2]
+0 0 - 1
- 14:00 FT
[12] Gyeongnam
1 - 0
Sangju Sangmu [9]
+0 0 - 0
HQB 14:00 FT
[10] Bucheon 1995
2 - 2
Ansan Police [3]
+3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[7] Anyang
0 - 1
Goyang Hi [6]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Daejeon Citizen
1 - 1
Chungju Hummel [9]
-1 1/4 1 - 0
TQB 14:00 FT
[7] Tianjin Songjiang
2 - 2
Chongqing Lifan [1]
2 - 0
- 14:00 FT
[11] Shenyang Zhongze
0 - 0
Shijiazhuang YJ [2]
0 - 0
GREU20 14:30 FT
[2] Xanthi U20
4 - 3
Levadiakos U20 [9]
2 - 3
- 14:30 FT
[14] Panetolikos U20
1 - 0
PAOK U20 [7]
0 - 0
TQB 14:30 FT
[3] Wuhan Zall
2 - 3
Beijing Baxy [5]
2 - 1
- 14:30 FT
[4] Qingdao Jonoon
1 - 0
Qingdao Hainiu [8]
0 - 0
ASDW 15:00 FT
[C-3] Hồng Kông Nữ (T)
0 - 5
Triều Tiên Nữ [C-1]
0 - 1
NGA 15:00 FT
[11] Ufa
0 - 1
Ural S.r. [13]
-1/4 0 - 1
NGAU21 15:00 FT
[7] CSKA Mos. U21 1
1 - 1
Lok. Moscow U21 [4]
-1/4 1 - 0
RMNB 15:00 FT
[A-9] Berceni
4 - 2
Gloria Buzau [A-7]
-1/2 2 - 1
- 15:00 FT
[B-8] Olimpia Satu Mare
3 - 1
Soimii Pancota [B-10]
0 - 1
- 15:00 FT
[A-6] Unirea Slobozia
4 - 0
Balotesti [A-11]
2 - 0
- 15:00 FT
[A-2] Rapid Suceava
2 - 2
Sageata Navodari [A-1]
+0 1 - 1
- 15:00 FT
[B-11] Bihor Oradea
0 - 1
Mioveni [B-4] 1
0 - 1
- 15:00 FT
[A-8] Bacau
1 - 1
Braila [A-5]
1 - 0
- 15:00 FT
[A-3] Clinceni (T)
2 - 0
Dorohoi [A-12]
-1 1/2 1 - 0
- 15:00 FT
[B-7] Olt Slatina
1 - 1
Fortuna PC [B-2]
0 - 0
- 15:00 FT
[B-1] Metalul Resita
2 - 0
Ramnicu Valcea [B-9]
0 - 0
- 15:00 FT
[A-4] Voluntari
5 - 1
Farul Constanta [A-10]
2 - 1
- 15:00 FT
[B-3] Poli Timisoara
2 - 1
Caransebes [B-5]
0 - 0
TQB 15:00 FT
[14] Hebei Zhongji
2 - 1
Shenzhen Ruby [9]
2 - 0
CZEB 15:15 FT
[13] Fotbal Trinec
1 - 3
Sigma Olomouc [5]
+1/4 0 - 2
- 15:15 FT
[9] MFk Karvina
2 - 1
Zlin [7]
-1/2 1 - 0
- 15:15 FT
[3] Banik Sokolov
2 - 0
Varnsdorf [6]
-1/4 1 - 0
CZEU19 15:15 FT
[19] Opava U19
0 - 0
Teplice U19 [10]
0 - 0
ITAU20 16:00 FT
[A-13] Genoa U20 1
0 - 1
Fiorentina U20 [C-2]
+3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[C-10] Latina U20
2 - 0
Empoli U20 [A-2]
1 - 0
DUCU19 16:00 FT
[3-7] Fort.Dusseldorf U19
0 - 1
Bochum U19 [3-5]
0 - 1
- 16:00 FT
[1-10] Wer.Bremen U19
0 - 7
Leipzig U19 [1-4]
+0 0 - 1
GREU20 16:00 FT
[13] OFI Creta U20
0 - 2
Atromitos U20 [1]
+1/4 0 - 0
LITA 16:00 FT
[7] Granitas 1
2 - 3
FK Trakai [2]
+3/4 1 - 2
CZEU19 16:00 FT
[8] Banik Ostrava U19
2 - 5
Pribram U19 [2]
1 - 3
- 16:00 FT
[4] Slavia Praha U19
3 - 0
Slovan Liberec U19 [18]
2 - 0
- 16:00 FT
[14] Brno U19
1 - 1
Slovacko U19 [6]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[9] Sigma Olomouc U19
2 - 1
Hradec Kralove U19 [7]
-3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[11] Vik. Plzen U19
1 - 1
Sparta Praha U19 [5]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[20] C. Budejovice U19
4 - 1
Jihlava U19 [3]
+1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[16] Zlin U19
1 - 2
Hlucin U19 [21]
- 16:00 FT
[12] Jablonec U19
5 - 1
Bohemians U19 [17]
-1/2 3 - 0
- 16:00 FT
[22] Meteor Praha U19 1
1 - 2
Pardubice U19 [13]
-1/4 1 - 2
NGB 17:00 FT
[2] Tom Tomsk
1 - 1
Sibir [16]
-1 1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[2] Nomme Kalju
3 - 1
Paide Linname. [6]
-2 1/2 1 - 1
KAZA 17:00 FT
[5] Ordabasy 1
0 - 1
Kairat Almaty [2]
0 - 0
- 17:00 FT
[8] Tobol Kostanay
0 - 0
Irtysh Pavlodar [9]
0 - 0
NHATA 17:00 FT
[1] Urawa Red
3 - 1
Kashiwa Reysol [9]
-1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[2] Kashima Antlers
1 - 0
Yokohama FM [10]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Kawasaki Fro.
0 - 0
FC Tokyo [6]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Vissel Kobe
3 - 1
Shimizu S-Pulse [17]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
2 - 0
Alb. Niigata (JPN) [11]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Sagan Tosu
2 - 1
Vegalta Sendai [15]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Tokushima Vortis
0 - 2
Omiya Ardija [16]
+1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[6] Oita Trinita
3 - 0
Avispa Fukuoka [11]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[9] JEF United Chiba
1 - 0
FC Gifu [14]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[1] Shonan Bellmare
4 - 2
Mito Hollyhock [16]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Okayama
1 - 1
Ehime FC [19]
-1/2 0 - 0
DUCU19 17:30 FT
[2-5] Stuttgart U19
1 - 3
Freiburg U19 [2-8]
0 - 1
NGA 17:30 FT
[15] Rostov
0 - 5
Zenit [1]
+1 1/4 0 - 2
KAZA 17:30 FT
[12] Spartak Semey
3 - 1
Zhetysu Taldykorgan [7]
2 - 0
NHATB 17:30 FT
[18] Thespa Kusatsu
3 - 0
Consa. Sapporo [10]
+1/4 1 - 0
ASI16 18:00 FT
[A-1] Hàn Quốc U16 (T)
1 - 2
Triều Tiên U16 [C-4]
-3/4 1 - 0
DUB 18:00 FT
[12] Munchen 1860
1 - 1
Ingolstadt [1]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[18] FSV Frankfurt
1 - 5
Bochum [6]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[9] Greuther Furth
2 - 1
Kaiserslautern [5]
-1/4 0 - 1
DUC4T 18:00 FT
[14] Schalke 04 II
1 - 1
Essen [4]
+1/4 0 - 1
DUCU19 18:00 FT
[2-7] Nurnberg U19
2 - 2
Bayern Munich U19 [2-4]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[1-13] Dynamo Dresden U19
0 - 4
CZ Jena U19 [1-6]
+1/2 0 - 2
NGB 18:00 FT
[17] Khimik Dzerzhin
0 - 0
Anzhi [3]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Yenisey 1
1 - 1
Gazovik Orenburg [5]
+0 1 - 0
KAZA 18:00 FT
[3] Astana
2 - 0
Shakhter Kar. [4]
1 - 0
UKRA 18:00 FT
[8] Metalurg Donetsk (T)
3 - 0
Illichivets [14]
-3/4 0 - 0
DEN3 18:00 FT
[T-11] IK Skovbakken
2 - 0
Naestved BK [T-1]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D-3] Hellerup
2 - 0
Rishoj [D-12]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D-11] B1908 Amager
2 - 2
Hvidovre IF [D-10]
+1 2 - 1
- 18:00 FT
[D-16] Avedore IF 1
1 - 3
BK Frem [D-1]
1 - 0
- 18:00 FT
[T-13] Kolding IF
1 - 5
BK Marienlyst [T-5]
+1/2 1 - 4
- 18:00 FT
[D-13] Herlev
0 - 5
Nykobing [D-6]
+1/4 0 - 3
TQA 18:00 FT
[13] Dalian Aerbin
1 - 3
Shandong Luneng [4]
+1/2 0 - 2
ANHB 18:15 FT
[4] Watford 2
1 - 1
Bournemouth [14] 5
+0 0 - 0
UZBA 18:15 FT
[11] Dinamo Samarkand
2 - 1
Qyzylqum [9]
1 - 0
- 18:15 FT
[10] Neftchi
2 - 1
Metallurg Bekabad [7]
1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[3] CZ Jena
5 - 0
Plauen [11]
-1/2 2 - 0
- 18:30 FT
[15] Auerbach
1 - 3
Berlin AK 07 [7]
-1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[6] BFC Dynamo
1 - 0
Babelsberg [10]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[14] BFC Viktoria 1889
2 - 3
Union Berlin II [1]
+0 0 - 0
TQA 18:30 FT
[2] Beijing Guoan
2 - 1
Tianjin Teda [8]
-1 1/2 1 - 1
ANHA 18:45 FT
[18] QPR 2
2 - 2
Stoke City [11] 4
+0 1 - 1
TQA 18:45 FT
[10] Sh. Shenhua
1 - 0
Guizhou Renhe [6]
-1/4 1 - 0
ITAU20 19:00 FT
[C-8] Palermo U20
1 - 1
Napoli U20 [C-4]
-
- 19:00 FT
[C-1] Lazio U20
1 - 2
Bari U20 [C-7]
-
DUC3 19:00 FT
[13] Stuttgart II
0 - 0
Chemnitzer [3]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] B.Dortmund II 1
0 - 2
Fortuna Koln [18]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Holstein Kiel
0 - 0
Wehen [2]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Preussen Munster 1
3 - 1
Sonnenhof [17]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] RW Erfurt
2 - 0
Jahn Regensburg [20]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[8] E.Cottbus
1 - 2
Hallescher [12]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Hansa Rostock
4 - 2
A.Bielefeld [7]
+1/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[12] Weiche Flensburg
1 - 1
Ein. Norderstedt [8]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[6] St. Pauli II
1 - 0
Hannover II [9]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[8] Illertissen
0 - 0
Wurzburger [2]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Greuther Furth II
2 - 1
SpVgg Bayreuth [18]
1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[9] Homburg
0 - 2
Freiburg II [12]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Pirmasens
3 - 0
KSV Baunatal [18]
+0 3 - 0
- 19:00 FT
[7] Hessen Kassel 1
1 - 2
Zweibrucken [15]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Neckarelz
0 - 3
Elversberg [2]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Wormatia Worms
2 - 0
Astoria Walldorf [8]
-1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[8] Rodinghausen
0 - 0
Wattenscheid [16]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Vik.Koln
3 - 1
Hennef 05 [18]
-2 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Kray
1 - 1
FC Koln II [2]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Verl
0 - 0
Siegen [17]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] A.Aachen
2 - 1
Uerdingen [9]
-3/4 0 - 0
DUCU19 19:00 FT
[1-2] Hertha Berlin U19
2 - 0
RW Erfurt U19 [1-11]
PHB 19:00 FT
[5] Le Havre
3 - 2
Troyes [2]
+0 1 - 1
NGB 19:00 FT
[4] FK Ruan Tosno
1 - 0
Tyumen [14]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Dynamo St.Peters
0 - 1
SY Sakhalinsk [13]
-1/4 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[10] KS Elbasani
0 - 2
Flamurtari Vlore [6]
0 - 0
- 19:00 FT
[2] Vllaznia Shkoder
2 - 0
Apolonia Fier [9]
2 - 0
- 19:00 FT
[8] KF Laci
2 - 0
KF Tirana [1]
1 - 0
AZEA 19:00 FT
[6] Sumqayit
0 - 1
AZAL PFK Baku [7]
-1/2 0 - 1
GEOA 19:00 FT
[6] Dinamo Batumi
0 - 1
Spartak-Tskhinvali [3]
0 - 1
KAZA 19:00 FT
[1] Aktobe
0 - 0
Kaisar Kyzylorda [6]
0 - 0
- 19:00 FT
[11] FK Taraz
2 - 1
Atyrau [10]
0 - 0
NOR3 19:00 FT
[C-14] Algard FK
4 - 2
Stabaek II [C-10]
2 - 0
UKRB 19:00 FT
[14] Dinamo Kiev II
0 - 0
Stal Dniprodzh. [2]
UKRU21 19:00 FT
[11] Hoverla U21
1 - 0
Chernomorets U21 [7]
+1/2 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[T-15] Middelfart
1 - 3
Sydvest [T-14]
-3/4 0 - 2
- 19:00 FT
[T-6] Brabrand IF
3 - 0
Ringkjobing IF [T-7]
+1/2 2 - 0
TQA 19:00 FT
[1] Guangzhou Ever.
2 - 1
Shanghai Shenxin [11]
-2 1/2 0 - 0
ARMA 19:10 FT
[4] Shirak
1 - 2
Ulisses [1]
+0 0 - 2
- 19:10 FT
[5] Banants
1 - 0
Alashkert [6]
-1/2 0 - 0
ITA3 19:30 FT
  Teramo
2 - 1
Gubbio [B-12]
-1/2 1 - 1
- 19:30 FT
  Cosenza
1 - 2
Lupa Roma  
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
  Pordenone
0 - 0
Giana Erminio  
-1/4 0 - 0
ITAU20 19:30 FT
[C-13] Trapani U20
2 - 2
Juventus U20 [A-3]
-
HUNA 19:30 FT
[13] Nyiregyhaza
2 - 3
Gyori ETO [8]
+3/4 1 - 2
POLB 19:45 FT
[15] Miedz Legnica 1 5
0 - 1
Nieciecza [1] 1
+0 0 - 0
ITB 20:00 FT
[2] Pro Vercelli
4 - 0
Varese [15] 1
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[13] Lanciano 3
1 - 5
Frosinone [4] 1
-1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[12] Latina 5
1 - 2
Avellino [9] 4
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Perugia 3
2 - 2
Vicenza [18] 4
1 - 2
- 20:00 FT
[8] Bari 3
2 - 0
Livorno [19] 1 4
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[21] Brescia 2
0 - 0
Ternana [7] 1 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Bologna 2
0 - 2
Crotone [17] 4
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Catania 3
0 - 0
Modena [6] 6
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Cittadella 4
3 - 2
Pescara [22] 2
+0 1 - 1
ITA3 20:00 FT
[B-16] Paganese
0 - 2
Casertana  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  Vigor Lamezia
0 - 1
Salernitana [B-9] 4
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Ancona 3
4 - 0
Piacenza   1 2
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Bassano 3
2 - 0
Albinoleffe [A-7] 2
-1/2 1 - 0
ITAU20 20:00 FT
[A-7] Parma U20
1 - 2
Spezia U20 [A-5]
1 - 1
- 20:00 FT
[B-9] Cagliari U20
0 - 1
Verona U20 [B-7]
0 - 1
- 20:00 FT
[A-1] Torino U20
2 - 1
Bologna U20 [A-6]
2 - 0
- 20:00 FT
[C-11] Crotone U20
3 - 2
Vicenza U20  
2 - 0
- 20:00 FT
[B-6] Brescia U20
0 - 2
AC Milan U20 [B-4]
0 - 1
- 20:00 FT
[B-2] Chievo U20
3 - 0
Cesena U20 [A-12]
-
- 20:00 FT
[B-8] Varese U20
0 - 2
Sampdoria U20 [A-4]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Atalanta U20
4 - 0
Virtus Lanciano U20  
3 - 0
- 20:00 FT
[A-14] Modena U20
0 - 1
Carpi U20 [A-10]
-
- 20:00 FT
[A-9] Sassuolo U20
2 - 0
Cittadella U20 [B-14]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-3] Inter Milan U20
3 - 1
Udinese U20 [B-5]
2 - 0
- 20:00 FT
[B-11] Pescara U20
3 - 1
Perugia U20  
2 - 1
- 20:00 FT
[B-12] Ternana U20
2 - 3
Livorno U20 [C-6]
2 - 2
- 20:00 FT
[C-14] Avellino U20
0 - 1
Frosinone U20  
0 - 0
- 20:00 FT
  Virtus Entella U20
0 - 0
Pro Vercelli U20  
0 - 0
DUCU19 20:00 FT
[1-5] Ein.Braunschweig U19
3 - 4
St. Pauli U19 [1-7]
NGA 20:00 FT
[4] Kuban 2
2 - 1
Rubin Kazan [8] 3
-1/4 2 - 1
NGB 20:00 FT
[1] Krylya Sovetov
1 - 1
Volgar Astrachan [6]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Sokol Saratov
1 - 4
Shinnik Yaroslavl [7]
0 - 2
BLRA 20:00 FT
[11] Belshina Bobruisk
2 - 1
FK Slutsk [7]
-1/4 2 - 1
ESTA 20:00 FT
[10] Lok. Johvi
3 - 2
Trans Narva [7]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[10] Xanthi 4
2 - 0
Levadiakos [17] 1 2
-1/2 1 - 0
LATA 20:00 FT
[5] Metalurgs L.
5 - 0
BFC Daugava [8]
1 - 0
- 20:00 FT
[3] Daugava
1 - 0
Jelgava [4]
1 - 0
MDVA 20:00 FT
[1] Dacia
0 - 2
Veris [6]
0 - 2
- 20:00 FT
[4] Milsami
1 - 0
Zimbru [8]
1 - 0
NOR3 20:00 FT
[C-8] Fana IL
1 - 2
Lyn [C-9]
1 - 1
- 20:00 FT
[B-1] Levanger FK
2 - 1
Raufoss IL [B-2]
1 - 0
- 20:00 FT
[D-11] Lorenskog IF
0 - 6
Follo [D-1]
0 - 3
- 20:00 FT
[C-1] Asane Fotball
7 - 0
Vidar [C-4]
4 - 0
FINB 20:00 FT
[4] Ilves Tampere
2 - 0
KTP Kotka [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] AC Oulu
7 - 0
Viikingit [10] 1 1
-2 3 - 0
- 20:00 FT
[2] HIFK (T) 1
2 - 1
Haka [5] 1
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[8] Jazz 1
1 - 3
PK-35 [3]
+1/2 0 - 3
FIN3 20:00 FT
[B-9] Hameenlinna
3 - 1
MaPS Masku [B-5]
1 - 0
- 20:00 FT
[D-3] AC Kajaani
0 - 3
GBK Kokkola [D-4]
0 - 0
- 20:00 FT
[D-6] TP-47 Tornio
1 - 1
YPA [D-2]
1 - 1
- 20:00 FT
[B-6] Seinajoen JK 2
1 - 2
Sporting Kristina [B-10]
0 - 1
- 20:00 FT
[A-2] Grankulla IFK
6 - 0
Klubi 04 Helsinki [A-6]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-2] AIFK Turku
2 - 1
P-Iirot Rauma [B-8]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-7] Kuusysi
1 - 1
PK Keski Uusimaa [C-5]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-3] JaPS
1 - 0
Myllypuro [C-6]
0 - 0
- 20:00 FT
[A-9] SoVo Somero
0 - 0
Gnistan [A-7]
0 - 0
- 20:00 FT
[A-10] Espoo
2 - 6
BK 46 [A-3]
0 - 5
- 20:00 FT
[A-5] KaPa
0 - 1
SalPa Salo [A-4]
0 - 0
- 20:00 FT
[A-1] EIF Ekenas
3 - 0
Honka 2 [A-8]
1 - 0
- 20:00 FT
[D-7] KPV Kokkola
1 - 3
PS Kemi [D-1]
0 - 1
- 20:00 FT
[C-4] Futura
5 - 0
Viikkarit [C-10]
2 - 0
- 20:00 FT
[C-2] MP Mikkeli
3 - 2
Kultsu FC [C-8]
1 - 1
RMNA 20:00 FT
[15] Concordia Chiajna 1
3 - 3
Botosani [7]
+0 2 - 1
SRBA 20:00 FT
[5] Beograd
1 - 0
FK Vozdovac [14]
-1/2 0 - 0
CZEU19 20:00 FT
[1] MFk Karvina U19
2 - 0
Mlada Boleslav U19 [15]
1 - 0
TD3 20:00 FT
[Sodra-4] Lunds BK
3 - 4
Qviding [Sodra-7]
-1 1 - 4
- 20:00 FT
[Norra-9] Forward
2 - 2
Huddinge IF [Norra-8] 1 2
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[Norra-1] AFC Utd 1
2 - 1
Dalkurd FF [Norra-3] 1
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[Norra-7] Lulea
0 - 0
Umea [Norra-10]
-1/2 0 - 0
UKRB 20:00 FT
[7] Poltava
0 - 1
PFK Aleksandriya [1]
0 - 0
- 20:00 FT
[12] Mikolaiv
3 - 2
Hirnik Kryvyi Rih [13]
3 - 0
- 20:00 FT
[4] Hirnyk-Sport
0 - 0
Helios Kharkov [3]
0 - 0
DENB 20:00 FT
[12] Bronshoj 3
1 - 1
AC Horsens [4] 3
+1/2 0 - 1
DEN3 20:00 FT
[D-4] Sollerod-Vedbaek
0 - 0
B93 Kobenhavn [D-7]
0 - 0
- 20:00 FT
[T-12] Jammerbugt
1 - 1
Kjellerup IF [T-10]
0 - 1
- 20:00 FT
[T-3] Naesby BK
6 - 0
Kolding BK [T-16]
4 - 0
UZBA 20:00 FT
[6] Olmaliq
1 - 1
Mash'al Mubarek [5]
1 - 0
- 20:00 FT
[12] Buxoro
3 - 0
Andijan [14]
1 - 0
- 20:00 FT
[8] Navbahor
0 - 0
Bunyodkor [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[3] Nasaf Qarshi
3 - 1
Sogdiana Jizzakh [13]
0 - 0
YEMA 20:00 FT
[16] Shula Aden
3 - 1
Hilal Hudaydah [6]
0 - 0
MARA 20:00 FT
[9] FUS Rabat 1
2 - 1
Maghreb Fes [15] 1
-1/2 1 - 0
EGYA 20:15 FT
[11] Ittihad Alexandria
4 - 1
Petrojet Suez [17]
4 - 0
- 20:15 FT
[19] Alaab Damanhur
0 - 1
Haras Al Hodoud [1]
0 - 1
- 20:15 FT
[16] Alassiouty Sport
1 - 3
Al Masry [4]
0 - 2
- 20:15 FT
[20] Nasr Cairo
0 - 4
Dakhleya [2]
0 - 2
DUA 20:30 FT
[8] Augsburg 1
4 - 2
Wer.Bremen [17] 4
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[18] Hamburger 4
0 - 0
Bayern Munich [1] 2
+1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Paderborn 07 1
2 - 0
Hannover 96 [6]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Schalke 04 2 3
2 - 2
Ein.Frankfurt [7] 1 4
-3/4 1 - 2
- 20:30 FT
[15] Stuttgart
0 - 2
Hoffenheim [5] 2
+0 0 - 1
POLA 20:30 FT
[11] Piast Gliwice 1
4 - 2
Cracovia Krakow [13] 3
-1/4 3 - 0
POLB 20:30 FT
[4] Dolcan Zabki
0 - 0
Bytovia [10]
-3/4 0 - 0
MKDA 20:30 FT
[5] Rabotnicki
0 - 2
Vardar [3]
0 - 1
- 20:30 FT
[8] Renova
1 - 2
FK Turnovo [7]
0 - 1
NORA 20:30 FT
[12] Bodo Glimt 1 2
0 - 4
Stromsgodset [4] 2
+0 0 - 1
WALA 20:30 FT
[4] Newtown AFC
4 - 1
Cefn Druids AFC [10]
-3/4 2 - 0
UAEA 20:40 FT
[9] Al Dhafra
1 - 1
Ajman [11]
+1/4 1 - 1
TBN3 20:45 FT
[B-13] Athletic Bilbao B
1 - 0
Real Madrid B [B-20]
0 - 0
BULA 20:45 FT
[12] PFK Haskovo
1 - 4
Levski Sofia [3]
+1 1/2 0 - 2
ANHA 21:00 FT
[5] Swansea City 1
0 - 1
Southampton [2] 4
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Aston Villa 1
0 - 3
Arsenal [4] 3
+1/2 0 - 3
- 21:00 FT
[20] Burnley 1
0 - 0
Sunderland [17] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Newcastle 4
2 - 2
Hull City [16] 2
-1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[19] Rotherham Utd 2
1 - 1
Charlton Athletic [8] 2
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Brighton
0 - 0
Blackpool [24]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Derby County
2 - 2
Cardiff City [15] 2
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Fulham 1 3
0 - 1
Blackburn Rovers [10] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Leeds Utd 1 3
3 - 0
Huddersfield [20] 1
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Middlesbrough 1 2
4 - 0
Brentford [12] 1
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Millwall 2
0 - 0
Nottingham Forest [2] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Norwich 3
2 - 2
Birmingham [21] 1
-1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Sheffield Wed. 3
1 - 0
Reading [11] 3
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Wolves 1
1 - 0
Bolton [22] 1
-1 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[3] Rochdale 1
1 - 0
Coventry [12] 3
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Yeovil Town 2
1 - 0
Peterborough Utd [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Notts County 1
0 - 0
Oldham [10] 2
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Fleetwood Town
3 - 3
Bristol City [1] 2
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Swindon 1
5 - 2
Sheffield Utd [4] 3
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
6 - 1
Crewe Alexandra [24] 1
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[23] Colchester Utd 1
0 - 0
Bradford City [9] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Doncaster Rovers 1
3 - 2
Chesterfield [8] 1
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[16] Gillingham
0 - 0
Walsall [15] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Port Vale 1
2 - 1
Barnsley [20] 2
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Preston North End 3
2 - 0
Crawley Town [19] 2
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Scunthorpe Utd 1
1 - 2
Leyton Orient [18] 1
+1/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[20] Tranmere Rovers 1
1 - 2
Exeter City [18]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Shrewsbury
0 - 0
Newport [14]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Bury
3 - 1
Burton Albion [1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] York 1
2 - 3
Southend [4]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Cambridge Utd 1
0 - 1
Luton Town [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Wimbledon
1 - 0
Morecambe [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Cheltenham
1 - 1
Dag & Red [19]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Mansfield
3 - 2
Carlisle [23]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[11] Northampton
4 - 5
Accrington [16]
-3/4 1 - 3
- 21:00 FT
[22] Oxford Utd
0 - 0
Stevenage [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Plymouth Argyle
2 - 0
Hartlepool [24]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Portsmouth
1 - 1
Wycombe [2]
-1/4 0 - 0
TBNA 21:00 FT
[17] Deportivo 1
2 - 8
Real Madrid [5] 1
+1 1/2 0 - 3
TBNB 21:00 FT
[8] Recreativo Huelva 3
0 - 0
Lugo [9] 3
-1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-12] Aurora Pro Patria
2 - 2
Novara  
+1/4 2 - 2
- 21:00 FT
  Luchese 1
1 - 0
Pontedera [B-8]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Messina 1
0 - 5
Matera  
+0 0 - 5
SCOA 21:00 FT
[2] Hamilton 3
0 - 0
Kilmarnock [5] 3
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Aberdeen 2
3 - 0
Ross County [12] 3
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Inverness C.T. 2
2 - 1
St. Johnstone [8] 1
-1/4 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[9] Alloa Athletic 1
1 - 1
Rangers [2]
+1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Queen of South
1 - 0
Hibernian [5]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Falkirk
1 - 1
Dumbarton [6]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Hearts
5 - 1
Cowdenbeath [10]
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Livingston
0 - 1
Raith Rovers [3]
-1/4 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[6] Greenock Morton
2 - 1
Dunfermline  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Airdrie Utd
3 - 3
Stranraer  
+0 2 - 1
- 21:00 FT
  Brechin City 1
2 - 4
Ayr Utd.  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Stirling Albion
2 - 2
Forfar Athletic  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Peterhead
1 - 0
Stenhousemuir  
-1/2 1 - 0
AZEA 21:00 FT
[8] Khazar Lank.
2 - 0
Araz Nakhchivan [10]
-1 0 - 0
POLB 21:00 FT
[16] Widzew Lodz
1 - 1
Flota Swin. [6]
-1/4 0 - 1
BLRA 21:00 FT
[6] Shakhter Soligo.
2 - 0
Naftan Novo. [3]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Dnepr Mogilev
1 - 0
Dinamo Brest [10]
-1/4 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[14] NK Travnik 1
1 - 0
Celik [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[13] Mladost V. Obr
0 - 2
Siroki Brijeg [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Velez Mostar
2 - 0
Slavija Sarajevo [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[16] Zvijezda Gradacac
1 - 1
Radnik Bijeljina [15]
1 - 1
- 21:00 FT
[10] Drina Zvornik
0 - 0
Vitez FIS [11]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Sloboda Tuzla
1 - 2
Zeljeznicar [3]
0 - 0
BULA 21:00 FT
[10] Marek Dupnitsa
1 - 1
Botev Plovdiv [5]
+3/4 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
1 - 1
Dungannon Swi. [10]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Portadown FC
3 - 0
Ballinamallard [11]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Linfield