CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
MAPL 15:45 FT
[7] Perlis FA
0 - 1
PKNS FC [2]
0 - 1
DENRL 19:00 FT
[C-1] Randers II
0 - 1
Aalborg BK II [C-2]
-1/4 0 - 1
TDU21 20:00 FT
[AN-3] Hammarby U21
2 - 1
GIF Sundsvall U21 [AN-5]
1 - 1
MASL 20:00 FT
[12] Pahang
0 - 3
Felda United [2]
+1 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Selangor FA
1 - 1
Terengganu [11]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
4 - 0
PDRM FA [8]
-1 1/2 3 - 0
- 20:00 FT
[9] Penang FA
2 - 3
Kelantan [5]
+0 2 - 2
MAPL 20:00 FT
[12] Sime Darby
5 - 2
Johor Darul Takzim II [3]
2 - 1
- 20:00 FT
[1] Melaka FA
3 - 0
Sabah FA [9]
-1 3/4 1 - 0
MASL 20:15 FT
[3] Kedah FA
2 - 1
Sarawak [10]
-3/4 0 - 0
- 20:20 FT
[7] PB DKTT Team
0 - 0
Perak FA [6]
-1/4 0 - 0
GHU18 22:00 FT
  Séc U18
1 - 0
UAE U18  
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Nhật Bản U18 (T)
0 - 1
Ukraina U18  
0 - 0
- 22:00 FT
  Slovakia U18 (T)
1 - 3
Mỹ U18  
+0 0 - 2
ESTA 22:00 FT
[9] Parnu Linnameeskond
0 - 5
Infonet [1]
+2 1/4 0 - 2
LITA 22:30 FT
[6] Stumbars Kauno
0 - 2
Atlantas [3]
+3/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
[B-4] FC Kiffen
6 - 2
FC Kontu [B-12]
-1 1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[A-7] PEPO
4 - 0
Vaajakoski [A-10]
-1/4 3 - 0
OLPW 22:59 FT
[A-1] Brazil Nữ 3
0 - 0
Thụy Điển Nữ [A-3] 2
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-0; PEN: 3-4
ESTA 22:59 FT
[6] Paide Linname.
1 - 3
Sillamae Kalev [5]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[10] Tarvas Rakvere
1 - 4
Flora Tallinn [2]
+3 1/2 0 - 3
HUNA 22:59 FT
[9] MTK Budapest (T)
1 - 0
Videoton [6]
+1/2 0 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[12] Schalding Hein.
0 - 1
Unterhaching [1]
+1 0 - 1
AUTB 23:30 FT
[5] FAC Team fur Wien
2 - 1
Horn [9]
+1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[3] Kapfenberg
3 - 0
Wattens [7]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Wacker Innsbruck
1 - 1
Liefering [1]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[6] Wiener Neustadt
1 - 2
Lask [2]
+3/4 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[4] Hoffenheim II 1
1 - 0
Wormatia Worms [18]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Teutonia WS
0 - 3
SSV Ulm [7]
+0 0 - 0
ESTA 00:00 FT
[8] Tammeka Tartu
1 - 2
Levadia T. [4]
+1 3/4 1 - 0
TDB 00:00 FT
[9] Orgryte
0 - 0
Gais [5]
-1/4 0 - 0
ICEB 00:15 FT
[8] Huginn
1 - 0
Haukar [7]
+0 1 - 0
DUC4N 00:30 FT
[1] Waldhof Man.
2 - 0
Elversberg [3] 1
+0 2 - 0
ICEB 01:00 FT
[4] Thor Akureyri
1 - 1
UMF Selfoss [6]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[5] Leiknir Rey.
0 - 3
UMF Grindavik [2]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[3] Keflavik
0 - 0
KA Akureyri [1]
+0 0 - 0
C1 01:45 FT
[H-1] Dinamo Zagreb
1 - 1
RB Salzburg  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[G-2] Kobenhavn 1
1 - 0
Apoel FC   2
-1 1 - 0
- 01:45 FT
  Ajax
1 - 1
Rostov [D-4]
-3/4 1 - 1
- 01:45 FT
  Young Boys 1
1 - 3
M.gladbach [C-3] 2
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Steaua Bucuresti 3
0 - 5
Man City [C-4] 2
+1 0 - 2
ANHB 01:45 FT
[8] Brighton
3 - 0
Rotherham Utd [22]
-1 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[16] Aston Villa 3
1 - 1
Huddersfield [1] 1
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[14] Brentford 3
1 - 0
Nottingham Forest [7] 1 2
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[13] Burton Albion 1
3 - 1
Sheffield Wed. [19] 1
+1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[21] Leeds Utd 1
1 - 1
Fulham [2] 1
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Norwich 2
1 - 0
Bristol City [6]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[23] Preston North End 1
0 - 1
Derby County [18]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[20] Wigan 3
1 - 1
Birmingham [10] 3
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[9] Wolves 2
0 - 0
Ipswich [11] 5
-1/2 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[10] Chesterfield
2 - 0
Walsall [16]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Peterborough Utd
5 - 1
Millwall [5]
+1/4 3 - 0
- 01:45 FT
[12] Milton Keynes Dons
1 - 2
Bradford City [2]
+0 0 - 2
- 01:45 FT
[24] Wimbledon
1 - 2
Scunthorpe Utd [3]
+0 0 - 2
- 01:45 FT
[9] Charlton Athletic
3 - 0
Shrewsbury [21]
-1/2 3 - 0
- 01:45 FT
[22] Coventry
0 - 0
Bury [14]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Gillingham
1 - 1
Swindon [11] 1
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[13] Oldham
0 - 0
Northampton [15]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Port Vale
1 - 0
Rochdale [23]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[20] Sheffield Utd
0 - 3
Southend [19]
-1 0 - 3
ANHL2 01:45 FT
[11] Notts County
1 - 2
Plymouth Argyle [7]
+0 1 - 2
- 01:45 FT
[19] Wycombe
1 - 1
Accrington [20]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Carlisle
1 - 1
Cheltenham [14]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Morecambe
2 - 0
Portsmouth [8]
+3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[16] Crewe Alexandra
3 - 3
Hartlepool [15]
-1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[23] Exeter City
0 - 1
Crawley Town [9]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Colchester Utd
3 - 2
Grimsby [12]
+0 3 - 0
- 01:45 FT
[3] Doncaster Rovers
1 - 0
Cambridge Utd [24]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Leyton Orient
3 - 0
Stevenage [22]
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[2] Luton Town 1
2 - 1
Newport [18]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Mansfield 1
1 - 0
Yeovil Town [21]
-1/4 0 - 0
OLPW 02:00 FT
[B-1] Canada Nữ (T) 3
0 - 2
Đức Nữ [B-2]
+1/4 0 - 1
ANHL2 02:00 FT
[13] Barnet
1 - 1
Blackpool [17]
+0 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[10] HK Kopavogur
0 - 0
Fjardabyggd [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 03:30 FT
  Real Madrid
5 - 3
Stade Reims  
-3 3 - 1
SUD 04:00 FT
  Bolivar 1
3 - 0
U.Concepcion   3
-1 1/4 2 - 0
ARGC 04:30 FT
  Juventud Unida(G) (T)
1 - 1
Velez Sarsfield  
+1/2 0 - 0
SUD 06:30 FT
  CA Penarol 1
1 - 1
Sportivo Luqueno   5
-1/2 0 - 0
- 06:30 FT
  O Higgins 2
0 - 0
Wanderers   3
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
BRB 06:30 FT
[6] Bahia/BA
1 - 1
Atletico/GO [2]
-3/4 1 - 1
- 06:30 FT
[20] Sampaio Correa/MA
0 - 0
Goias/GO [14]
+0 0 - 0
CCFCL 07:00 FT
[C-2] Central FC
2 - 2
Sporting Kansas [C-3]
+1/4 0 - 0
MEXC 07:00 FT
[H-1] Queretaro
2 - 0
Dorados [H-3]
-3/4 1 - 0
COLB 07:45 FT
[7] Cucuta
1 - 1
Union Magdalena [14]
1 - 1
SUD 09:00 FT
  Emelec (T) 1
3 - 1
Universitario   2
-1 1/4 2 - 1
- 09:00 FT
  Junior Barranquilla 1 2
2 - 1
Dep.Lara   3
-1 1/4 1 - 0
MEXC 09:00 FT
[E-1] Club America
2 - 0
Venados [E-3] 3
-2 0 - 0
- 09:00 FT
[D-3] Murcielagos 3
0 - 0
Oaxaca [D-1] 1 3
+0 0 - 0
- 09:00 FT
[G-2] Veracruz
1 - 2
Juarez [G-1]
-1/4 1 - 2
CRCA 09:00 FT
[7] Carmelita 3
1 - 0
Municipal Liberia [4] 1 2
-1/2 0 - 0
CCFCL 09:05 FT
[E-2] CD Olimpia 2
4 - 0
Police United (Belize) [E-3] 1 2
-2 1/2 2 - 0
- 09:05 FT
[F-2] Alianza FC 2
1 - 1
New York RB [F-1] 3
+1/2 0 - 0
GHU18 22:00 Hoãn
  Nga U18 (T)
-
Hungary U18  
-
 
« 14 tháng 01 »
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588