bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OPWA 15:30 FT
[A-2] Ấn Độ Nữ (T)
2 - 0
Indonesia Nữ [A-4]
-2 3/4 1 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[11] Mt Druitt Town
2 - 6
Sydney Olympic [4]
+1 2 - 3
AFCC 16:00 FT
[G-4] Shan United (T)
1 - 2
BCM Bình Dương [G-2]
+1/2 0 - 0
UKRU21 16:00 FT
[4] Arsenal Kiev U21
2 - 2
Vorskla U21 [7]
-1/2 0 - 1
AFCC 16:15 FT
[E-3] Manang Marshyangdi (T)
0 - 1
Abahani [E-1]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
[13] Western Pride
0 - 5
Peninsula Power [1]
+2 1/4 0 - 1
OPWA 17:00 FT
[B-3] Jordan Nữ (T)
0 - 0
Hồng Kông Nữ [B-4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[B-2] Uzbekistan Nữ
1 - 2
Việt Nam Nữ [B-1]
+0 1 - 1
EUW19VL 17:00 FT
[9-1] Đức U19 Nữ
4 - 0
Hy Lạp U19 Nữ [6-3]
-5 3/4 2 - 0
ARMC 17:00 FT
  Banants
0 - 0
Lori Vanadzor  
0 - 0
- 17:00 FT
  Ararat-Armenia (T)
2 - 2
Alashkert  
-1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
1 - 2
Tokushima Vortis [14]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Kashiwa Reysol
3 - 0
V-Varen Nagasaki [10]
-1 3 - 0
- 17:00 FT
[11] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Machida Zelvia [13]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[19] JEF United Chiba
1 - 0
Ryukyu [6]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Omiya Ardija
2 - 1
Okayama [8]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Avispa Fukuoka
2 - 1
Tochigi SC [20]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Ehime FC
1 - 2
Yokohama FC [12]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[9] Kyoto Sanga
0 - 1
Montedio Yama. [4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Tokyo Verdy
0 - 0
Mito Hollyhock [1]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[22] Kagoshima
0 - 3
Zweigen Kan. [7]
+1/2 0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[12] Centenary Stormers
1 - 6
Toowong FC [1]
+3/4 1 - 2
NHATB 17:30 FT
[3] Ventforet Kofu
2 - 0
FC Gifu [21]
-1 0 - 0
HQA 17:30 FT
[5] Seongnam
1 - 1
Jeju Utd [12]
+0 0 - 1
- 17:30 FT
[11] Incheon Utd
0 - 3
Daegu [4]
+1/2 0 - 2
- 17:30 FT
[10] Pohang Steelers
1 - 0
Gangwon [7]
+1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[8] Suwon Bluewings
0 - 0
Sangju Sangmu [6]
+0 0 - 0
THA 17:45 FT
[12] Suphanburi
1 - 2
Chiangmai [15]
-1 1 - 0
- 17:45 FT
[1] Port FC
4 - 1
Trat FC [14]
-1 2 - 1
EUW19VL 18:00 FT
[5-2] Hungary U19 Nữ (T)
0 - 4
Ireland U19 Nữ [8-1]
+1 1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[12-2] Bỉ U19 Nữ
2 - 0
Thụy Sỹ U19 Nữ [2-1]
+3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8-2] Ukraina U19 Nữ (T)
0 - 6
Đan Mạch U19 Nữ [6-1]
+2 3/4 0 - 4
AFCC 18:00 FT
[I-3] Hang Yuen FC (T)
0 - 3
April 25 [I-1]
+2 1/4 0 - 2
MDVA 18:00 FT
[5] Dinamo-Auto
0 - 4
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 2
THA 18:00 FT
[13] Rayong FC
0 - 0
Sukhothai [9]
+1/4 0 - 0
OPWA 18:30 FT
[A-1] Myanmar Nữ
3 - 1
Nepal Nữ [A-3]
-2 1/4 1 - 1
AFCC 18:30 FT
[G-1] Ceres FC
1 - 0
Persija Jakarta [G-3]
-1/2 1 - 0
EUW19VL 19:00 FT
[1-1] Anh U19 Nữ
7 - 0
T.N.Kỳ U19 Nữ [2-2]
-4 1/2 5 - 0
AFCC 19:00 FT
[I-2] Kitchee
2 - 4
Tai Po [Vong Loai-1]
-1/4 0 - 1
ALBC 19:00 FT
  Skenderbeu
3 - 0
KF Kamza  
- 19:00 FT
  Luftetari Gjiro.
1 - 0
Partizani Tirana  
1 - 0
- 19:00 FT
  KF Laci
2 - 0
KF Tirana  
1 - 0
GEOA 19:00 FT
[4] Torpedo Kut. (T)
0 - 0
Dinamo Tbilisi [3]
-1/4 0 - 0
THA 19:00 FT
[5] Samut Prakan City
2 - 1
Ratchaburi [11]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Chiangrai Utd
0 - 0
Buriram Utd [2]
0 - 0
- 19:00 FT
[6] Bangkok Utd 1
2 - 4
Chonburi [8]
-1 1/4 0 - 2
ITA3 19:30 FT
[C-3] Catania
0 - 1
Viterbese Calcio [C-12]
-1 0 - 1
KSB 19:45 FT
  Abha
2 - 2
Al Shoalah  
2 - 1
- 19:55 FT
  Al Qaisoma
2 - 2
Dhamak  
2 - 2
EUW19VL 20:00 FT
[1-2] Slovakia U19 Nữ (T)
0 - 3
Slovenia U19 Nữ [3-1]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7-2] Nga U19 Nữ (T)
2 - 2
Iceland U19 Nữ [12-1]
+1 3/4 1 - 1
KAZA 20:00 FT
[1] Astana
3 - 1
Atyrau [11]
-2 1/4 2 - 0
MDVA 20:00 FT
[2] Milsami
2 - 0
Petrocub [6]
0 - 0
CYPC 20:00 FT
  Apollon Limassol
1 - 2
AEL Limassol  
-1/2 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[11] Balikesirspor 2
1 - 1
Giresunspor [15]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Hatayspor
3 - 1
Elazigspor [17]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Gaziantep B.B
1 - 0
Afjet Afyonspor [16]
-1/2 0 - 0
THA 20:00 FT
[10] Chainat
3 - 0
Muang Thong Utd [16]
+1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[4] Prachuap FC
1 - 0
Nakhon Ratch. [7]
-1/2 0 - 0
KSB 20:10 FT
  Al Jabalain
3 - 2
Al Adalah  
1 - 0
IRNA 20:15 FT
[2] Esteghlal Tehran
0 - 0
SaiPa Karadj [7]
-1/2 0 - 0
HUNC 20:30 FT
  Soroksar
1 - 1
Puskas Akademia  
+1/4 0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 5-4
MKDA 20:30 FT
[4] Rabotnicki
1 - 1
Belasica Strumica [9]
0 - 0
- 20:30 FT
[8] Sileks Kratovo
1 - 1
Makedonija [5]
0 - 1
- 20:30 FT
[10] Pobeda
0 - 0
Vardar [2]
0 - 0
- 20:30 FT
[3] Academy Pandev
0 - 1
Shkendija [1]
0 - 1
- 20:30 FT
[7] Renova
1 - 0
Shkupi [6]
1 - 0
MNEA 20:30 FT
[9] Lovcen Cetinje
1 - 0
Zeta [3]
0 - 0
- 20:30 FT
[10] Mornar Bar
2 - 4
Grbalj [5]
0 - 3
- 20:30 FT
[6] OFK Petrovac
0 - 1
OFK Titograd [4]
0 - 1
- 20:30 FT
[8] Rudar
1 - 1
Iskra Danilo [7]
0 - 0
UAEA 20:50 FT
[9] Al Nasr (UAE)
4 - 2
Al Wasl [10]
-1/4 0 - 1
OPWA 21:00 FT
[C-1] Đài Loan Nữ (T)
3 - 0
Palestine Nữ [C-4]
-4 1/2 1 - 0
C1U19 21:00 FT
[Play off-3] Chelsea U19
2 - 2
Dinamo Zagreb U19 [Play off-1]
-1 1/2 0 - 1
TS ̣90': 2-2; Pen: 4-2
AFCC 21:00 FT
[D-3] FC Dordoi
1 - 1
Altyn Asyr [D-2]
1 - 0
- 21:00 FT
[D-1] Istiklol Dushanbe
3 - 0
FK Khujand [Vong Loai-5]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[Vong Loai-2] Chennaiyin FC (T)
0 - 0
Minerva Punjab [E-2]
-1/2 0 - 0
NGA 21:00 FT
[7] FK Orenburg
3 - 1
Krylya Sovetov [13]
-1/4 2 - 1
NGC 21:00 FT
  Ural S.r. 1
1 - 0
Arsenal-Tula  
-1/4 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] FK Rad
0 - 1
FK Vozdovac [11]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] FK Zemun
0 - 2
Spartak Subotica [9]
-1/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[3] PFK Aleksandriya
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/4 0 - 1
CROA 21:30 FT
[7] Inter Zapresic
1 - 3
NK Osijek [3]
+3/4 1 - 1
MNEA 21:30 FT
[1] Sutjeska
2 - 2
Buducnost [2]
1 - 2
EUW19VL 22:00 FT
[3-2] Thụy Điển U19 Nữ (T)
0 - 1
Italia U19 Nữ [11-1]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1-6] Pháp U19 Nữ
6 - 0
B.D.Nha U19 Nữ [11-2]
-2 1/4 3 - 0
ALBC 22:00 FT
  Kukesi 1
1 - 0
Teuta Durres  
-1/2 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[10] FC Rustavi
1 - 1
Sioni Bolnisi [6]
1 - 1
SRBA 22:00 FT
[13] Backa
1 - 3
Crvena Zvezda [1]
+2 1 - 2
CYPC 22:00 FT
  Apoel FC
1 - 0
EN Paralimni  
-1 1/2 0 - 0
BULC 22:30 FT
  Ludogorets
0 - 1
Cska Sofia  
-1/4 0 - 1
FINA 22:30 FT
[3] Helsinki
2 - 1
Inter Turku [7]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[9] KuPS
2 - 2
RoPS Rovaniemi [8]
-1/2 0 - 1
UKRA 22:30 FT
[4] Zorya 1
2 - 3
Dinamo Kiev [2]
+3/4 1 - 0
KSB 22:35 FT
  Al Khaleej(KSA)
2 - 0
Ansar Medina  
1 - 0
POLB 22:45 FT
[3] Stal Mielec
0 - 0
Sandecja [4]
-1/2 0 - 0
C1U19 22:59 FT
[F-1] Hoffenheim U19
4 - 2
Real Madrid U19 [G-1]
+3/4 2 - 1
EUW19VL 22:59 FT
[4-2] Séc U19 Nữ (T)
2 - 0
Áo U19 Nữ [7-1]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[4-1] Na Uy U19 Nữ
2 - 1
Bắc Ireland U19 Nữ [9-2]
-6 1 - 0
POLA 22:59 FT
[8] Lech Poznan
3 - 2
Pogon Szczecin [7]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[3] Piast Gliwice
1 - 0
Wisla Plock [14]
-1/2 1 - 0
POLB 22:59 FT
[6] Podbeskidzie 1
3 - 1
Puszcza Nie. [7]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Nieciecza
0 - 0
GKS Jastrzebie [5]
-1/2
- 22:59 FT
[17] Bytovia
0 - 2
LKS Lodz [2]
+1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[11] Chrobry Glogow
1 - 2
Odra Opole [12]
+0 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[10] Tallinna Kalev
0 - 2
Tulevik Viljandi [9]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Maardu
1 - 0
Kuressaare [6]
1 - 0
HUNC 22:59 FT
  Videoton
2 - 0
Ferencvaros  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Budapest Honved
4 - 2
Budaorsi SC  
-1 1/2 3 - 0
GREC 22:59 FT
  PAOK
2 - 0
Asteras Tripolis  
-1 1/2 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[5] Mladost Lucani
2 - 0
Napredak [6]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Proleter NS
0 - 0
Dinamo Vranje [15]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Radnik Surdulica
0 - 1
Vojvodina [7]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Macva Sabac
0 - 0
Radnicki Nis [2]
+3/4 0 - 0
SVKC 22:59 FT
  Spartak Trnava
1 - 0
Senica  
-3/4 1 - 0
CZEC 22:59 FT
  Banik Ostrava
1 - 1
Slovan Liberec  
+0 1 - 1
TS 90': 1-1;TS HP: 1-0
- 22:59 FT
  Bohemians 1905
1 - 0
Sigma Olomouc  
+0 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[2] Denizlispor
3 - 3
Altay [10]
-1/2 1 - 2
AUTC 22:59 FT
  Grazer AK (T)
0 - 6
RB Salzburg  
+2 1/2 0 - 4
KSB 23:20 FT
  Jeddah Club 1
0 - 1
Al Ain (KSA)  
0 - 0
EUW19VL 23:30 FT
[1-7] T.B.Nha U19 Nữ
2 - 0
Serbia U19 Nữ [6-2]
-3 3/4 2 - 0
DUCC 23:30 FT
  Bayern Munich 1 1
5 - 4
Heidenheim   3
-3 1 - 2
HLA 23:30 FT
[12] VVV Venlo
2 - 6
Utrecht [5]
+1/2 2 - 1
NGC 23:30 FT
  Lok. Moscow
2 - 2
Rostov  
-1/2 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[4] Trans Narva
1 - 2
Levadia T. [2]
+1 0 - 2
UKRA 23:30 FT
[7] FC Lviv 1
2 - 3
FC Mariupol [6]
+0 1 - 0
UAEA 23:30 FT
[3] Al Jazira
5 - 1
Al Ain [4]
+0 3 - 1
OPWA 00:00 FT
[C-3] Iran Nữ (T)
0 - 2
Philippines Nữ [C-2]
-3/4 0 - 0
EUW19VL 00:00 FT
[5-1] Phần Lan U19 Nữ (T)
1 - 0
Ba Lan U19 Nữ [10-2]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10-1] Hà Lan U19 Nữ
6 - 0
Bulgaria U19 Nữ [11-3]
6 - 0
ITA 00:00 FT
[18] Empoli 2
2 - 1
Napoli [2] 2
+3/4 1 - 1
ITB 00:00 FT
[2] Lecce
3 - 1
Cosenza [11]
-1/2 1 - 1
PHA 00:00 FT
[6] Montpellier
2 - 0
Guingamp [20] 2
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Strasbourg 1
4 - 0
Stade Reims [7] 3
+0 1 - 0
CROA 00:00 FT
[4] Hajduk Split 1
0 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1/4 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[2] Saburtalo
2 - 1
Dila Gori [7]
1 - 0
RMNC 00:00 FT
  CFR Cluj
1 - 3
Astra Giurgiu  
-3/4 1 - 2
SRBA 00:00 FT
[3] Partizan
3 - 2
Cukaricki [4]
-3/4 1 - 1
TNKC 00:00 FT
[11] Umraniyespor (T)
0 - 1
Akhisar Bld. [3]
+0 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[3] Zamalek SC
1 - 0
Semouha Club [12]
-1 1/4 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[1] USM Alger
2 - 3
CR Belouizdad [10]
-1/2 1 - 3
TBNA 00:30 FT
[7] Athletic Bilbao 3
3 - 2
Levante [15] 5
-1 2 - 0
POLB 00:30 FT
[15] Katowice
2 - 2
Chojniczanka [10]
-1/4 1 - 2
DENC 00:30 FT
  Midtjylland
4 - 0
Odense BK  
-3/4 1 - 0
HLA 00:45 FT
[17] SBV Excelsior
1 - 2
NAC Breda [18]
-1/4 1 - 0
- 00:45 FT
[14] Fortuna Sittard 1
0 - 0
ADO Den Haag [10]
-1/4 0 - 0
ISRC 00:45 FT
  Bnei Yehuda (T)
1 - 0
Maccabi TA  
+3/4 0 - 0
SLOC 01:00 FT
  Maribor
1 - 0
Mura  
-3/4 0 - 0
TSA 01:00 FT
[6] St. Gallen
0 - 0
Grasshoppers [10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Lugano
0 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Zurich
0 - 2
Basel [2]
+1/2 0 - 0
TSB 01:00 FT
[9] Rapperswil-Jona
0 - 0
Chiasso [10]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Lausanne Sports
0 - 2
Servette [1]
+0 0 - 1
TBNA 01:30 FT
[19] Huesca 2
3 - 3
Celta Vigo [16] 3
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[13] Eibar 2
2 - 1
Rayo Vallecano [20] 2
-3/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[2] Legia Wars.
3 - 0
Jagiellonia [6]
-3/4 2 - 0
- 01:30 FT
[16] Zaglebie Sosno
4 - 3
Wisla Krakow [9]
+0 2 - 1
BIA 01:30 FT
[5] Gent
1 - 2
Standard Liege [3]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[9] Charleroi
1 - 2
Oostende [15]
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
  Beerschot-Wilrijk
1 - 2
Sint Truiden [7]
+0 1 - 1
- 01:30 FT
[12] Eupen
0 - 3
Westerlo  
-1/4 0 - 2
GREC 01:30 FT
  AEK Athens
2 - 0
Lamia FC  
-1 1/4 0 - 0
AUTC 01:30 FT
  Lask
1 - 1
Rapid Wien  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
ANHA 01:45 FT
[4] Chelsea
3 - 0
Brighton [17]
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Man City
2 - 0
Cardiff City [18] 3
-3 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[3] Tottenham 1
2 - 0
Crystal Palace [12]
-1 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[14] Accrington
0 - 3
Sunderland [4]
+1/4 0 - 2
DUCC 01:45 FT
  Schalke 04 2
0 - 2
Wer.Bremen  
+0 0 - 0
SCOA 01:45 FT
[11] St. Mirren
0 - 2
Celtic [1]
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] St. Johnstone
2 - 0
Dundee [12]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Aberdeen
3 - 1
Motherwell [9]
-3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[5] Hibernian
0 - 0
Kilmarnock [4]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Livingston
2 - 0
Hamilton [10]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Rangers
3 - 0
Hearts [6]
-1 1/4 2 - 0
HLA 01:45 FT
[15] Emmen
2 - 5
Ajax [1]
+2 1/2 0 - 2
WALA 01:45 FT
[6] Bala Town
0 - 7
The New Saints [2]
+1 3/4 0 - 2
ITA 02:00 FT
[19] Frosinone 3
3 - 2
Parma [14] 4
-1/2 2 - 1
- 02:00 FT
[13] SPAL 1907 2
1 - 0
Lazio [8] 5
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Genoa 1 2
0 - 4
Inter Milan [3] 1
+1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[6] Roma 3
2 - 2
Fiorentina [10] 4
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[7] Torino 3
2 - 1
Sampdoria [9] 3
-1/4 2 - 0
ITB 02:00 FT
[5] Pescara 3
3 - 2
Palermo [3] 2
-1/4 1 - 2
PHC 02:00 FT
  PSG 2
3 - 0
Nantes   3
-1 3/4 1 - 0
VENA 02:00 FT
[20] Llaneros Guanare
2 - 3
Dep.Lara [11]
0 - 1
ARGC 02:10 FT
  Nueva Chicago (T)
0 - 1
C. Cordoba SdE  
+1/4 0 - 0
TBNA 02:30 FT
[6] Valencia 2
2 - 1
Real Madrid [3] 2
+0 1 - 0
VENA 02:30 FT
[16] Est.Caracas (T)
1 - 2
Trujillanos [18]
-1/2 0 - 1
- 02:30 FT
[19] Anzoategui
0 - 3
Caracas [2]
+1/4 0 - 1
BDNC 02:45 FT
  Sporting Lisbon
1 - 0
Benfica  
+0 0 - 0
VENA 03:00 FT
[7] Dep.Guaira
4 - 0
Zamora Barinas [10]
1 - 0
- 03:00 FT
[17] Portuguesa
1 - 1
Aragua [4]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[14] LALA FC
1 - 0
Dep.Tachira [3]
+1/2 1 - 0
BLVA 03:15 FT
[12] Sport Boys Warnes
3 - 0
Aurora [11]
-1 2 - 0
COLC 03:30 FT
[E-3] Real Santander
3 - 3
Union Magdalena [E-1]
1 - 2
COLA 04:00 FT
[14] Envigado
1 - 2
Atl. Bucaramanga [13]
-1/2 0 - 1
VENA 04:00 FT
[9] Monagas
1 - 1
Metropolitano [13]
-1/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
[E-4] Atl. Mineiro/MG
3 - 2
Zamora Barinas [E-3]
-2 0 - 2
- 05:15 FT
[C-3] U.Concepcion 1
0 - 0
Godoy Cruz [C-2]
+0 0 - 0
- 05:15 FT
[A-1] Internacional/RS 4
2 - 2
River Plate [A-2] 3
-1/4 2 - 1
BRC 05:15 FT
  Luverdense/MT
0 - 0
Fluminense/RJ  
+3/4 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[7] Oriente Petrolero
2 - 1
Real Potosi [14]
-1 1/2 0 - 0
PARA 05:30 FT
[8] River Plate (PAR)
1 - 2
Deportivo Santani [12]
-1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[9] Cucuta 1 3
1 - 3
Deportivo Pasto [4] 2
-1/2 0 - 2
BRC 06:30 FT
  Londrina/PR
3 - 3
Botafogo/PB  
-1/2 1 - 1
LIB 07:30 FT
[G-3] Deportes Tolima
2 - 2
Jorge Wilstermann [G-4]
-1 3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[B-2] Emelec 1
0 - 1
Cruzeiro/MG [B-1]
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[B-3] Dep.Lara 1
2 - 1
CA Huracan [B-4]
+1/4 2 - 0
- 07:30 FT
[D-1] Flamengo/RJ 1
0 - 1
CA Penarol [D-2]
-1 1/2 0 - 0
SUD 07:30 FT
  UTC Cajamarca
1 - 1
Cerro Montevideo  
+0 1 - 1
- 07:30 FT
  Independiente
4 - 1
Binacional  
-2 1/4 2 - 0
BRC 07:30 FT
  Abc/RN
1 - 0
Santa Cruz/PE  
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
  Corinthians/SP 1
0 - 1
Ceara/CE  
-3/4 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[2] Nacional Potosi
4 - 0
CD Guabira [9]
-1 3/4 3 - 0
- 07:30 FT
[10] Club Destroyers
3 - 6
Bolivar [1]
2 - 3
COLA 08:00 FT
[16] Alianza Petrolera 2
0 - 2
Millonarios [1]
+1/4 0 - 0
CCFCL 09:00 FT
[7] Tigres UANL
3 - 0
Santos Laguna [1]
-1 3 - 0
CRCA 09:00 FT
[4] Herediano
2 - 0
Dep. Saprissa [3]
+0 2 - 0
MEXC 10:00 FT
[B-1] Juarez
2 - 0
Pumas UNAM [D-1]
+1/4 0 - 0
 
« 12 tháng 02 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com