CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 11:00 FT
[10] Luch Energiya
1 - 0
Nizhny Novgorod [9]
-1/4 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[2] Kagoshima
2 - 1
FC Tokyo U23 [15]
-1/2 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[8] Verspah Oita
0 - 1
Tokyo Musashino [7]
+0 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[7] Shimizu S-Pulse 2
2 - 0
Nagoya Grampus [16]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Vissel Kobe 2
0 - 0
Sagan Tosu [15] 1
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Sanf Hiroshima 1
0 - 1
Vegalta Sendai [10] 2
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Consa. Sapporo 2
1 - 2
Urawa Red [6] 1
+1/4 1 - 2
- 12:00 FT
[8] Cerezo Osaka
2 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[18] V-Varen Nagasaki 2
0 - 1
Yokohama FM [11]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[5] FC Tokyo 1
0 - 0
Jubilo Iwata [13] 1
-1 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[3] Yokohama FC
2 - 1
Okayama [15] 1
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Oita Trinita
2 - 1
Zweigen Kan. [13]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[10] Maruyasu Okazaki
1 - 1
Honda FC [1]
+1 1/2 1 - 1
HQA 12:00 FT
[7] Gangwon
2 - 3
Incheon Utd [12] 1
+0 1 - 2
- 12:00 FT
[4] Suwon Bluewings 3
3 - 3
Ulsan Hyundai [3] 1
+0 0 - 2
NGB 13:00 FT
[8] SKA Energiya 1
2 - 1
Tyumen [16]
-3/4 0 - 1
NGAU21 13:00 FT
[11] Ural U21 1
1 - 2
Orenburg U21 [14] 2
0 - 1
AUSU21 13:00 FT
[A-2] Adelaide Utd U21 1
3 - 2
Melb. Victory U21 [A-4]
0 - 1
NHATA 13:00 FT
[9] Gamba Osaka 1
1 - 0
Shonan Bellmare [14]
-1/4 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[19] Kyoto Sanga
0 - 3
JEF United Chiba [14] 1
+0 0 - 2
HQ3 13:00 FT
[2] Gimhae City
3 - 0
Cheonan City [3]
1 - 0
IDNA 13:30 FT
[11] Persipura
1 - 0
Bali United Pusam [5]
1 - 0
AUSA 13:35 FT
[5] WS Wanderers 1
2 - 2
Brisbane Roar [8] 2
-1/4 2 - 1
NGAU21 14:00 FT
[6] Kryliya Sov. U21
2 - 1
Akhmat Gr. U21 [12]
-1/2 2 - 1
NHATB 14:00 FT
[5] Omiya Ardija 1
2 - 1
Montedio Yama. [12]
-3/4 0 - 0
HQA 14:00 FT
[6] Jeju Utd
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [1] 1
+3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[2] Gyeongnam
1 - 2
Pohang Steelers [5] 1
+0 0 - 1
AUSU21 14:30 FT
[B-5] Canberra Utd U21
2 - 3
Central Coast U21 [B-3]
1 - 0
TNU21 15:00 FT
[C-1] HA Gia Lai U21
3 - 0
ĐT Long An U21 [D-3]
1 - 0
IDNA 15:30 FT
[2] Persija Jakarta (T)
0 - 0
PS TNI [17]
-1 1/4 0 - 0
- 15:30 FT
[6] Borneo FC
2 - 1
PSIS Semarang [13]
-1 2 - 0
AUSA 15:50 FT
[9] Newcastle Jets 1
1 - 1
Sydney FC [2] 3
+1/4 0 - 1
CZEB 16:15 FT
[12] Fotbal Trinec
2 - 1
Brno [6]
+1/4 0 - 0
- 16:15 FT
[14] MFK Chrudim 1
4 - 0
SK Prostejov [11]
3 - 0
- 16:15 FT
[10] Banik Sokolov
0 - 2
Taborsko [15]
-3/4 0 - 0
CZEU19 16:15 FT
[13] Dukla Praha U19
4 - 3
Vik. Plzen U19 [7]
1 - 1
- 16:30 FT
[11] Zlin U19
3 - 1
Slovacko U19 [15]
1 - 1
CZEU21 16:30 FT
[CFL-2] Mlada Bole. U21
2 - 0
Jablonec U21 [CFL-10]
0 - 0
NGB 17:00 FT
[19] Sibir
0 - 0
Mordovia [12]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Rotor Volgograd
1 - 0
Avangard Kursk [3]
-1/4 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
[5] Sparta Praha U19
1 - 1
Slavia Praha U19 [1]
-1/4 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 4-5
- 17:00 FT
[14] Jihlava U19
1 - 1
Hradec Kralove U19 [6]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Pardubice U19
3 - 0
Brno U19 [2]
1 - 0
- 17:00 FT
[3] Pribram U19
2 - 0
Mlada Boleslav U19 [10]
-3/4 1 - 0
TNU21 17:15 FT
[A-2] Viettel U21
1 - 0
SL Nghệ An U21 [B-1]
1 - 0
BULA 17:30 FT
[5] Botev Plovdiv
2 - 0
Septemvri Sofia [13]
-1 1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[8] Konyaspor
2 - 0
Ankaragucu [5]
-1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[18] Erzurum BB
2 - 1
Goztepe [7]
+0 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[2] Boluspor 1
1 - 2
Denizlispor [3]
-1/2 1 - 0
- 17:30 FT
[15] Afjet Afyonspor
1 - 2
Hatayspor [7]
-1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[6] Penafiel
1 - 0
Benfica B [3]
-1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[8] Ural S.r.
2 - 1
FK Orenburg [9]
-1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[4] Krasnodar B
2 - 0
FK Tambov [2]
+1/2 2 - 0
NGAU21 18:00 FT
[1] CSKA Mos. U21
1 - 1
Zenit U21 [3]
-3/4 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[11] Isloch
0 - 1
Vitebsk [3]
0 - 1
ESTA 18:00 FT
[5] Paide Linname.
4 - 1
Tulevik Viljandi [7]
3 - 0
- 18:00 FT
[6] Tammeka Tartu
2 - 1
Tallinna Kalev [8]
0 - 0
- 18:00 FT
[2] Levadia T. 1
2 - 1
Flora Tallinn [3]
0 - 1
- 18:00 FT
[9] Kuressaare
2 - 1
Vaprus Parnu [10]
1 - 0
- 18:00 FT
[1] Nomme Kalju
4 - 1
Trans Narva [4]
2 - 0
MDVA 18:00 FT
[4] Zimbru
1 - 0
Sheriff Tiraspol [1]
1 - 0
- 18:00 FT
[5] Speranta
1 - 0
Milsami [2]
1 - 0
- 18:00 FT
[7] Dinamo-Auto 1
1 - 0
Petrocub [3]
1 - 0
- 18:00 FT
[8] Zaria Balti
1 - 1
Sfintul Gheorghe [6]
1 - 0
UKRU21 18:00 FT
[7] Vorskla U21
1 - 0
Shakhtar Donetsk U21 [5]
0 - 0
UZBA 18:00 FT
[10] Qyzylqum
2 - 0
Nasaf Qarshi [9]
0 - 0
- 18:00 FT
[1] Pakhtakor
2 - 1
Metallurg Bekabad [5]
0 - 0
IDNA 18:30 FT
[9] Persebaya Surabaya
3 - 0
PSM Makassar [1]
1 - 0
TBNA 19:00 FT
[7] Valladolid 2
0 - 0
Eibar [13] 2
-1/4 0 - 0
DUB 19:00 FT
[13] Erzgebirge Aue 1
1 - 3
Hamburger [1] 2
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[2] FC Koln 2
8 - 1
Dynamo Dresden [11] 3
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[4] St. Pauli
1 - 1
Heidenheim [6]
-1/2 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[1] Wolfsburg II
2 - 1
Wer.Bremen II [5]
-3/4 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
  FC Koln II
1 - 1
Wuppertaler  
+1/2 0 - 0
NGB 19:00 FT
[14] Khimki
1 - 0
Shinnik Yaroslavl [11]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Armavir
1 - 3
Chertanovo [5]
-1/4 0 - 1
POLB 19:00 FT
[13] Warta Poznan
0 - 1
Stomil Olsztyn [15]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] LKS Lodz
2 - 0
Chrobry Glogow [11]
-1 2 - 0
LATA 19:00 FT
[2] Ventspils
4 - 1
METTA/LU Riga [6]
3 - 1
- 19:00 FT
[8] Valmiera / BSS
1 - 0
Jelgava [7]
0 - 0
- 19:00 FT
[3] Rigas Futbola Skola
0 - 1
FK Liepaja [4]
0 - 0
- 19:00 FT
[1] Riga FC
4 - 4
Spartaks Jurmala [5]
1 - 1
MKDA 19:00 FT
[6] Rabotnicki
1 - 2
Shkendija [1]
1 - 1
- 19:00 FT
[9] Sileks Kratovo
1 - 0
Academy Pandev [3]
1 - 0
- 19:00 FT
[8] Shkupi
1 - 0
Vardar [2]
0 - 0
- 19:00 FT
[10] Belasica Strumica
1 - 4
Makedonija [7]
1 - 2
- 19:00 FT
[5] Renova
2 - 1
Pobeda [4]
1 - 1
MNEA 19:00 FT
[9] Lovcen Cetinje
1 - 3
Rudar [6]
0 - 1
- 19:00 FT
[10] Mornar Bar
1 - 1
Iskra Danilo [8]
0 - 1
- 19:00 FT
[7] Grbalj
1 - 1
Zeta [1]
0 - 0
- 19:00 FT
[3] Sutjeska
3 - 0
OFK Titograd [5]
1 - 0
- 19:00 FT
[4] OFK Petrovac
1 - 1
Buducnost [2]
0 - 1
SRBA 19:00 FT
[3] Partizan
2 - 0
Radnik Surdulica [13]
1 - 0
- 19:00 FT
[10] Backa
1 - 0
FK Vozdovac [11]
0 - 0
- 19:00 FT
[14] FK Zemun
0 - 3
Cukaricki [4]
0 - 1
- 19:00 FT
[9] Macva Sabac 1
0 - 0
Spartak Subotica [15]
0 - 0
UKRA 19:00 FT
[8] FC Lviv
1 - 1
Olimpik Donetsk [10]
1 - 0
UKRU21 19:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
4 - 1
Mariupol Youth [8]
4 - 1
IRNA 19:00 FT
[13] Foolad Khozestan 1
0 - 1
Sepidrood Rasht [15]
0 - 1
ANHA 19:30 FT
[18] Cardiff City
2 - 1
Brighton [12]
-1/4 1 - 1
FA 19:30 FT
  Maidenhead Utd
0 - 4
Portsmouth  
+1 1/2 0 - 1
DUC4B 19:30 FT
[3] Weiche Flensburg
4 - 2
SSV Jeddeloh [14]
-1 1 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[12] Auerbach
2 - 2
Union Furstenwalde [11]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[18] Optik Rathenow
0 - 2
Wacker Nordhausen [5]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[1] Chemnitzer
0 - 1
BFC Viktoria 1889 [6]
-1 1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[9] VSG Altglienicke
5 - 0
BFC Dynamo [8]
+1/4 3 - 0
BIHA 19:30 FT
[5] Mladost D. Kakanj
2 - 0
Radnik Bijeljina [7]
1 - 0
- 19:30 FT
[9] Zvijezda Bijeljina
2 - 0
Celik [8]
1 - 0
CZEU19 19:30 FT
[4] Sigma Olomouc U19
2 - 0
C. Budejovice U19 [16]
0 - 0
OMA 19:45 FT
[8] Saham Club 1
0 - 2
Al Oruba (OMA) [7]
0 - 0
- 19:45 FT
[11] Oman Club 1
1 - 1
Al Nahda (OMA) [2]
1 - 0
DUC3 20:00 FT
[10] Munchen 1860
1 - 1
Hallescher [7]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Meppen
2 - 3
Karlsruher [3]
+1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[18] Aalen
1 - 1
Osnabruck [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Ein.Braunschweig 1
0 - 2
Uerdingen [5]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[12] E.Cottbus
2 - 2
Sportfreunde Lotte [15]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Hansa Rostock
4 - 1
Kaiserslautern [9]
-1/4 3 - 1
DUC4BA 20:00 FT
[5] Memmingen
1 - 0
VfR Garching [15]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Buchbach
4 - 0
Augsburg II [17]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Greuther Furth II 1
0 - 1
Illertissen [12]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Rosenheim 1
2 - 2
V. Aschaffenburg [10]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[18] Heimstetten
3 - 4
SpVgg Bayreuth [11]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[1] VfB Eichstätt 1
3 - 1
Ingolstadt II [8]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Wacker Burghausen
3 - 1
FC Pipinsried [16]
-3/4 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[3] SSV Ulm
3 - 2
TSV Steinbach [2]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Mainz II
0 - 3
Waldhof Man. [1]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[17] Astoria Walldorf
3 - 0
TSG Balingen [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Elversberg II
3 - 0
Pirmasens [12]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Hessen Kassel
1 - 1
Saarbrucken [4]
+1 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Wormatia Worms
2 - 1
Stuttgart II [14]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[11] FSV Frankfurt
1 - 1
Freiburg II [7]
+1/4 0 - 1
DUC4T 20:00 FT
  M.gladbach II 1
1 - 1
Vik.Koln  
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Essen
1 - 3
Fort.Dusseldorf II  
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
  SV Straelen
1 - 1
Wattenscheid  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
  Herkenrath
1 - 2
Rodinghausen  
+1 1 - 1
- 20:00 FT
  Kaan-Marienborn
3 - 2
Bonner SC  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Lippstadt
1 - 3
Wiedenbruck  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Verl
1 - 2
Oberhausen  
+1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[7] PFC Sochi
2 - 0
Zenit B [20]
-1 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[12] Gomel
0 - 2
FK Minsk [10]
0 - 0
BULA 20:00 FT
[8] Cherno More
1 - 0
Levski Sofia [3]
+1/2 1 - 0
GEOA 20:00 FT
[6] Lokomotiv T
1 - 1
Saburtalo [1]
0 - 1
MLTA 20:00 FT
[6] Hamrun Spartans
1 - 0
Senglea Athletic [14]
0 - 0
- 20:00 FT
[8] St. Andrews
3 - 3
Pieta Hotspurs [11]
2 - 1
RMNA 20:00 FT
[6] Astra Giurgiu
1 - 2
CSMS Iasi [11]
-3/4 1 - 0
SLOA 20:00 FT
[3] Mura
1 - 0
Gorica [4]
1 - 0
CZEA 20:00 FT
[15] MFk Karvina 1
1 - 3
Sparta Praha [3]
+1 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[17] Rizespor
1 - 2
Istanbul BB [1]
+1/2 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[14] Balikesirspor
3 - 1
Genclerbirligi [1]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Giresunspor
4 - 0
Karabukspor [18]
-2 1/2 1 - 0
UZBA 20:00 FT
[4] Navbahor
1 - 0
Bunyodkor [3]
0 - 0
OMA 20:05 FT
[1] Dhofar
4 - 0
Mjees SC [14]
1 - 0
BHRA 20:20 FT
[2] Manama (T)
1 - 0
Al Shabab (BHR) [8]
0 - 0
- 20:20 FT
[10] Al Hala (T) 1
1 - 2
Muharraq [3]
0 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-10] Casertana
0 - 0
Trapani [C-1]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[C-16] Matera
1 - 0
Viterbese Calcio [C-19]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[C-17] FC Rieti
1 - 5
Potenza SC [C-8]
-1/4 1 - 4
- 20:30 FT
[C-12] Reggina
1 - 0
Paganese [C-18]
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[13] Krylya Sovetov
1 - 2
Akhmat Groznyi [10]
+0 0 - 0
AZEA 20:30 FT
[4] Sabah FK
0 - 4
Səbail FK [3]
0 - 2
HUNA 20:30 FT
[10] Diosgyori
1 - 0
Debreceni [5]
+1/2 1 - 0
SVKA 20:30 FT
[7] Trencin
0 - 2
MSK Zilina [3]
0 - 2
AUTB 20:30 FT
[13] Vorwarts Steyr
2 - 1
Austria Klagenfurt [15]
+0 2 - 1
NPA 20:30 FT
[11] Golden Arrows
1 - 2
Baroka FC [12]
1 - 1
- 20:30 FT
[4] Mamelodi Sun.
0 - 0
Orlando Pirates [1]
0 - 0
ITAA 21:00 FT
[10] Torino 2
1 - 2
Parma [11] 4
-1 1/4 1 - 2
ITB 21:00 FT
[3] Salernitana 1
1 - 0
Spezia [13] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Ascoli 4
2 - 3
Padova [16] 2
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Cremonese
1 - 0
Livorno [19]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Carpi 4
2 - 2
Benevento [7] 4
+1/4 0 - 0
PHB 21:00 FT
[14] Valenciennes
4 - 2
Lens [4]
+1/2 1 - 1
PH3 21:00 FT
[2] Le Mans
1 - 0
Stade Lavallois [1]
-1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[17] Baltika
1 - 0
Tom Tomsk [1]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Fakel
3 - 0
Spartak Moscow B [6]
+0 0 - 0
CROA 21:00 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 2
NK Osijek [3]
+1/4 0 - 0
ISRA 21:00 FT
[7] Maccabi Netanya 1
0 - 1
Maccabi P.Tikva [6]
-1/2 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[16] Dinamo Vranje
0 - 3
Crvena Zvezda [1]
0 - 1
SVKA 21:00 FT
[4] Ruzomberok 1
0 - 1
Dunajska Stred [2]
0 - 0
JORA 21:00 FT
[9] Ramtha
3 - 0
Sheikh Hussein [6]
0 - 0
DUA 21:30 FT
[6] Hoffenheim 1
2 - 1
Augsburg [10] 1
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[17] Fort.Dusseldorf 1
4 - 1
Hertha Berlin [8] 1
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[7] Wer.Bremen
1 - 3
M.gladbach [2]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[11] Freiburg 2
1 - 3
Mainz [9] 1
-1/2 0 - 2
- 21:30 FT
[15] Nurnberg 1
0 - 2
Stuttgart [18]
-1/4 0 - 0
DUC4T 21:30 FT
  A.Aachen
0 - 0
B.Dortmund II  
+0 0 - 0
POLA 21:30 FT
[10] Wisla Plock
2 - 0
Zaglebie Sosno [16]
-3/4 1 - 0
WALA 21:30 FT
[1] Connah's QN
2 - 2
Barry Town [2]
-3/4 1 - 2
- 21:30 FT
[10] Carmarthen
2 - 3
Cefn Druids AFC [9]
+0 2 - 0
OMA 21:45 FT
[12] Sur Club
1 - 1
Al Suwaiq [9]
0 - 0
KSAA 21:50 FT
[10] Al Feiha
2 - 1
Al Ittihad (KSA) [16]
1 - 1
ACL 22:00 FT
[C-1] Persepolis
0 - 0
Kashima Antlers [H-2]
+0 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[19] Huddersfield 1
1 - 1
West Ham Utd [13] 1
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Leicester City 2
0 - 0
Burnley [15]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Newcastle 2
2 - 1
Bournemouth [6] 1
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[17] Southampton 3
1 - 1
Watford [7] 2
-1/4 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[7] Nottingham Forest 1
0 - 0
Stoke City [14]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Birmingham 1
3 - 3
Hull City [22] 3
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Blackburn Rovers
1 - 1
Rotherham Utd [19] 1
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Bolton 3
0 - 1
Swansea City [10] 3
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Bristol City 1
0 - 1
Preston North End [18] 2
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Derby County 3
0 - 3
Aston Villa [11] 2
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Middlesbrough 1
2 - 0
Wigan [16] 2
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Norwich 2
4 - 3
Millwall [20] 5
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[9] QPR 2
3 - 2
Brentford [15] 1
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Reading 1
2 - 2
Ipswich [24] 2
-1/2 1 - 2
FA 22:00 FT
  Bromley 1
1 - 3
Peterborough Utd  
+1 1 - 1
- 22:00 FT
  Southend
1 - 1
Crawley Town  
-1 1 - 0
- 22:00 FT
  Aldershot
1 - 1
Bradford City  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Southport
2 - 0
Boreham Wood  
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Tranmere Rovers
3 - 3
Oxford City  
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Rochdale
2 - 1
Gateshead  
-1 2 - 0
- 22:00 FT
  Yeovil Town
1 - 3
Stockport  
-1 1 - 2
- 22:00 FT
  Lincoln
3 - 2
Northampton  
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Maidstone United
2 - 1
Macclesfield  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Chesterfield
1 - 1
Billericay  
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Accrington
1 - 0
Colchester Utd  
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Bury
5 - 0
Dover Athletic  
-1 1/2 3 - 0
- 22:00 FT
  Swindon
2 - 1
York City  
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Morecambe
0 - 0
Halifax Town  
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Metropolitan Police 1
0 - 2
Newport  
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Crewe Alexandra
0 - 1
Carlisle  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Exeter City
2 - 3
Blackpool  
+1/4 0 - 3
- 22:00 FT
  Sutton Utd
0 - 0
Slough Town  
-1 0 - 0
- 22:00 FT
  Ebbsfleet
0 - 0
Cheltenham  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Barnsley
4 - 0
Notts County  
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Gillingham
0 - 0
Hartlepool  
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Grimsby
3 - 1
Milton Keynes Dons  
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Luton Town
2 - 0
Wycombe  
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Oxford Utd
0 - 0
Forest Green  
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Plymouth Argyle
1 - 0
Stevenage  
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Scunthorpe Utd
2 - 1
Burton Albion  
+0 2 - 0
- 22:00 FT
  Torquay Utd
0 - 1
Woking  
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Walsall
3 - 2
Coventry  
+0 2 - 1
TBNB 22:00 FT
[9] Cadiz
2 - 0
Reus Deportiu [18]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-20] SCD Durango
1 - 1
Real Union [B-13]
0 - 0
SCOA 22:00 FT
[5] St. Johnstone
4 - 0
Hamilton [10]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Dundee
1 - 1
St. Mirren [11]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Hearts
0 - 1
Kilmarnock [4]
-1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[5] Greenock Morton
0 - 2
Alloa Athletic [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Ross County
0 - 1
Dundee Utd [3]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Partick Thistle
0 - 1
Inverness C.T. [4]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Ayr Utd
1 - 1
Queen of South [6]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Dunfermline
0 - 1
Falkirk [10]
-3/4 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[7] Stranraer
1 - 2
Airdrieonians [6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] East Fife 1
2 - 1
Raith Rovers [2]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Arbroath
2 - 0
Montrose [9]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Brechin City
4 - 0
Forfar Athletic [4]
+0 3 - 0
- 22:00 FT
[8] Dumbarton
2 - 1
Stenhousemuir [10]
-1/4 1 - 1
BDNB 22:00 FT
[9] SC Farense
2 - 2
Vitoria Guimaraes B [14]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[7] Academico Viseu
1 - 0
CD Mafra [4]
-1/2 1 - 0
POLB 22:00 FT
[8] Bytovia 1
2 - 2
Nieciecza [12]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[4] Stal Mielec
6 - 1
Garbarnia Krakow [18]
-1 1/4 3 - 0
BLRA 22:00 FT
[7] Neman Grodno
1 - 1
Smolevichy-STI [14]
1 - 1
NIRA 22:00 FT
[7] Glentoran
0 - 1
Ballymena Utd [6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Linfield
1 - 2
Coleraine [5]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Dungannon Swi.
2 - 1
Institute [8]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Glenavon
1 - 1
Warrenpoint Town [9]
-1 3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Ards
0 - 1
Crusaders Belfast [4]
+1 1/2 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[5] Dila Gori
1 - 0
Kolkheti Poti [10]
0 - 0
MLTA 22:00 FT
[4] Sliema Wanderers
2 - 0
Qormi [13]
1 - 0
SRBA 22:00 FT
[6] Mladost Lucani
1 - 0
Vojvodina [8]
1 - 0
CYPA 22:00 FT
[2] Apoel FC
3 - 0
EN Paralimni [9]
2 - 0
TDB 22:00 FT
[15] Gefle IF
2 - 2
Eskilstuna City [3]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[9] IK Frej
1 - 0
Varnamo [13]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Helsingborg
3 - 1
Varbergs BoIS [14]
-1 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Osters
1 - 4
Halmstads [5]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[4] Orgryte
4 - 0
Landskrona [16]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Falkenbergs
0 - 2
Gais [10]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[11] Jonkopings
0 - 0
Norrby [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Brage
1 - 1
Degerfors IF [7]
-1/2 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[6] Desna Chernigiv
2 - 0
Chernomorets [11]
0 - 0
- 22:00 FT
[5] Zorya
2 - 1
Karpaty Lviv [9]
1 - 1
DENA 22:00 FT
[8] AC Horsens 1
1 - 1
Sonderjyske [5]
+0 1 - 1
ALGA 22:00 FT
[12] CR Belouizdad
4 - 1
MO Bejaia [11]
2 - 0
TBNA 22:15 FT
[11] Getafe 1 1
0 - 1
Valencia [15] 3
+0 0 - 0
BULA 22:15 FT
[14] Vereya
0 - 1
Etar [7]
+3/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[11] Larissa
2 - 0
Pas Giannina [14]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[10] Tarxien Rainbows
1 - 3
Balzan [5]
0 - 2
SLOA 22:15 FT
[1] Maribor
4 - 1
Triglav [8]
1 - 1
CCF20 22:30 FT
[F-2] Cayman Islands U20 (T)
2 - 4
Curacao U20 [F-1]
2 - 2
TBN3 22:30 FT
[D-14] Jumilla
2 - 1
Atl. Sanluqueno [D-11]
1 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-15] Virtus Francavilla