bong da
Link vào K8
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:00 FT
[3] Sydney FC Nữ
5 - 1
Brisbane Roar Nữ [7]
+1/4 1 - 1
HQA 12:10 FT
[9] FC Seoul
1 - 1
Busan I'Park [13]
-1/4 0 - 1
AUSU21 12:30 FT
[B-4] Central Coast U21
0 - 2
Sydney FC U21 [B-1]
+3/4 0 - 0
AUSA 13:00 FT
[6] Newcastle Jets
2 - 0
Brisbane Roar [9]
-1/4 1 - 0
HKGA 13:30 FT
[10] Hoi King SA
0 - 0
Yuen Long [7]
0 - 0
IDNA 15:30 FT
[1] Persija Jakarta
2 - 1
Mitra Kukar [17]
-2 1 - 0
- 15:30 FT
[2] PSM Makassar
5 - 1
PSMS Medan [18]
-2 4 - 0
- 15:30 FT
[6] Arema Indonesia
2 - 1
Sriwijaya [16]
-1/4 0 - 1
- 15:30 FT
[7] Borneo FC
1 - 3
PS TNI [15]
-1/4 1 - 2
- 15:30 FT
[12] Persipura
0 - 2
Perseru Serui [14]
+3/4 0 - 1
NHATC 16:00 FT
  Urawa Red
1 - 0
Vegalta Sendai  
-3/4 1 - 0
TBN3 17:30 FT
[D-19] Almeria B
1 - 3
Murcia [D-10]
+1/4 1 - 1
- 17:30 FT
[A-14] Valladolid II
1 - 0
Burgos CF [A-18]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[D-17] Sevilla B
0 - 0
Atl. Sanluqueno [D-13]
-1/4 0 - 0
BULA 17:30 FT
[13] Septemvri Sofia
2 - 1
Dunav Ruse [12]
-1/4 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[17] Erzurum BB
1 - 3
Malatyaspor [4]
-1/2 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[9] Hatayspor
2 - 0
Boluspor [4]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[7] Umraniyespor
2 - 1
Elazigspor [17]
-1 1 - 0
TBNA 18:00 FT
[14] Eibar 2
4 - 4
Levante [6] 2
-3/4 1 - 2
TBNB 18:00 FT
[2] Alcorcon 1
0 - 1
Reus Deportiu [20]
-1 0 - 1
TBN3 18:00 FT
[B-4] Sporting Gijon B 1
3 - 1
Athletic Bilbao B [B-10]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[A-10] Atletico Madrid B
1 - 1
Coruxo [A-11]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[B-9] Real Sociedad B
4 - 2
CD Vitoria (ESP) [B-20]
-3/4 3 - 1
- 18:00 FT
[C-17] Valencia B
1 - 1
Atl. Baleares [C-3]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[D-1] UCAM Murcia
3 - 0
Ejido [D-6]
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[A-13] Celta Vigo II
1 - 0
Fuenlabrada [A-2]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A-5] Las Palmas Atl.
2 - 2
RD Bouzas [A-20]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D-7] Granada II
4 - 1
Talavera [D-9]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[D-12] Jumilla
0 - 0
Ibiza-Eivissa [D-14]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-11] Ebro
0 - 0
UE Olot [C-8]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-9] Inter de Madrid 1
0 - 2
SD Ponferradina [A-1]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[D-2] UD Melilla
0 - 0
Villanovense [D-15]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[D-18] Don Benito
0 - 1
Marbella [D-11]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C-20] Alcoyano
0 - 0
Ejea [C-14]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D-20] Malaga B
2 - 2
Badajoz [D-16]
+1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[12] Din. Moscow
4 - 0
Ural S.r. [10]
-1/4 2 - 0
DENA 18:00 FT
[12] Vendsyssel FF
0 - 1
Randers [8]
+1/4 0 - 1
BDNB 18:15 FT
[6] Penafiel
3 - 2
Vitoria Guimaraes B [16]
-1/2 1 - 0
HLA 18:15 FT
[4] Utrecht
3 - 1
Heracles Almelo [5]
-1 3 - 0
ITA 18:30 FT
[9] Sassuolo 1 4
3 - 3
Fiorentina [12] 3
+0 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-12] Sunderland U23
0 - 1
Wolves U23 [2-1]
0 - 0
DUC3 19:00 FT
[12] Sportfreunde Lotte
0 - 0
Unterhaching [5]
+1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[10] Hamburger II
2 - 0
Holstein Kiel II [6]
-1/4 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[4] Sabah FK
1 - 2
Keşla FK [7]
-1/4 0 - 1
RMNA 19:00 FT
[8] CSMS Iasi
1 - 0
Dunarea Calarasi [12]
-1/4 1 - 0
SRBA 19:00 FT
[2] Radnicki Nis
3 - 0
Spartak Subotica [13]
1 - 0
- 19:00 FT
[14] FK Zemun
0 - 3
Mladost Lucani [6]
0 - 2
- 19:00 FT
[10] Macva Sabac 1
1 - 2
Radnik Surdulica [9]
1 - 2
- 19:00 FT
[16] Dinamo Vranje 1
1 - 2
FK Vozdovac [11]
0 - 1
SLOA 19:00 FT
[6] Mura
0 - 0
Triglav [9]
0 - 0
UKRA 19:00 FT
[9] Olimpik Donetsk
1 - 1
Desna Chernigiv [6]
0 - 0
DUB 19:30 FT
[16] Magdeburg
1 - 1
Union Berlin [3]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[14] A.Bielefeld 2
1 - 1
Sandhausen [17] 3
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[11] Dynamo Dresden
0 - 2
Holstein Kiel [5]
+0 0 - 2
DUC4DB 19:30 FT
[8] Lok.Leipzig
0 - 0
BFC Viktoria 1889 [6]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[2] Berlin AK 07
4 - 4
Union Furstenwalde [11]
-1 2 - 0
IRNA 19:40 FT
[2] Sepahan 1
1 - 1
Persepolis [5]
0 - 0
UAEC 19:40 FT
[11] Baniyas
0 - 1
Al Nasr (UAE) [8]
0 - 1
DUC3 20:00 FT
[19] Aalen
3 - 3
E.Cottbus [14]
-1/4 1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[14] Ein. Norderstedt 1
1 - 6
Wolfsburg II [1]
+1/2 1 - 1
AZEA 20:00 FT
[8] Zire IK (T)
0 - 6
Karabakh Agdam [2]
+1 0 - 3
BULA 20:00 FT
[14] Vereya
0 - 1
Cska Sofia [2]
+2 1/2 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[3] Gzira Utd
3 - 3
Mosta [12]
0 - 1
TNKA 20:00 FT
[11] Bursaspor
0 - 2
Antalyaspor [7]
-1/2 0 - 2
TNKB 20:00 FT
[2] Denizlispor
0 - 0
Genclerbirligi [1]
+1/4 0 - 0
DENA 20:00 FT
[7] Aalborg BK 1
2 - 4
AC Horsens [5]
-1 2 - 2
ITA3 20:30 FT
[A-1] Carrarese
2 - 1
Pistoiese [A-20]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[C-10] Cavese
1 - 1
Potenza SC [C-7]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[A-11] Novara
2 - 2
Luchese [A-10]
-3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[B-13] Sambenedettese 1
1 - 0
Alto Adige [B-9]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-13] Juventus U23
1 - 3
Pisa [A-6]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[A-3] Arezzo 1
1 - 1
Alessandria [A-16]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[A-2] Piacenza
3 - 1
Arzachena Calcio [A-19]
-3/4 1 - 1
SCOA 20:30 FT
[11] Dundee 1
1 - 1
Rangers [2]
+1 1/2 1 - 1
HLA 20:30 FT
[16] Emmen
1 - 4
Feyenoord [3]
+1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[9] VVV Venlo
0 - 0
Groningen [14]
+1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Krasnodar
1 - 1
Ufa [14]
-1 1 - 1
ALBA 20:30 FT
[9] KF Kamza
1 - 0
Luftetari Gjiro. [8]
1 - 0
AZEA 20:30 FT
[3] Səbail FK
0 - 0
Gabala FC [5]
+1/4 0 - 0
BIA 20:30 FT
[10] Cercle Brugge
0 - 3
Antwerpen [2]
+1/4 0 - 2
GREA 20:30 FT
[7] Xanthi
1 - 1
Olympiakos [3]
+1 0 - 0
AUTA 20:30 FT
[7] Hartberg
2 - 2
Wacker Innsbruck [10]
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[9] Mattersburg
2 - 1
Austria Wien [5]
+0 0 - 1
ITA 21:00 FT
[14] Empoli 1
2 - 1
Bologna [18] 2
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Parma 4
1 - 1
Chievo [20] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Udinese 1
1 - 3
Atalanta [7] 1
+1/2 1 - 1
ITB 21:00 FT
[11] Cremonese
0 - 0
Cittadella [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Livorno
3 - 1
Foggia [18]
+0 1 - 1
PHA 21:00 FT
[8] Strasbourg 1
2 - 2
Caen [18] 1
-3/4 2 - 1
CROA 21:00 FT
[7] Inter Zapresic 1
0 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/2 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[5] Anorthosis
3 - 1
Doxa Katokopia [8]
1 - 1
TSB 21:00 FT
[3] Winterthur
0 - 0
Wil 1900 [2]
-1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[10] Mainz 4
1 - 1
Hannover 96 [17] 1
-1/2 0 - 1
POLA 21:30 FT
[15] Gornik Zabrze
1 - 3
Miedz Legnica [13]
-1/4 0 - 1
BHRC 21:30 FT
  Muharraq
1 - 0
Manama  
1 - 0
TS ̣90': 1-0; Pen: 4-3
TBNB 22:00 FT
[6] Cadiz
1 - 0
Rayo Majada. [14]
-3/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[12] Nacional Madeira 2
0 - 0
Boavista [14] 2
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Moreirense 1
0 - 1
Santa Clara [9]
-1/2 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[10] Braga II
6 - 1
CD Mafra [4]
-1/4 4 - 0
- 22:00 FT
[12] UD Oliveirense
1 - 2
Pacos Ferreira [1]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Arouca
0 - 1
Varzim [8]
-1/2 0 - 1
BIB 22:00 FT
[5] Lommel
0 - 2
Union Saint-Gilloise [2]
+0 0 - 2
MLTA 22:00 FT
[1] Hibernians
2 - 0
Senglea Athletic [14]
2 - 0
RMNA 22:00 FT
[6] Astra Giurgiu
3 - 1
Concordia Chiajna [13]
-3/4 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[3] Aluminij
4 - 1
CM Celje [5]
3 - 1
TSA 22:00 FT
[9] Grasshoppers
2 - 3
Luzern [6]
+1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[8] Lugano
2 - 2
Sion [7]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Basel
2 - 0
Zurich [4]
-1/2 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[3] PFK Aleksandriya
1 - 2
FC Lviv [8]
0 - 2
DENA 22:00 FT
[1] Kobenhavn
3 - 0
Esbjerg FB [6]
-1 1/2 2 - 0
TBNA 22:15 FT
[20] Huesca 2
0 - 1
Real Madrid [4] 2
+1 1/2 0 - 1
GREA 22:15 FT
[12] OFI Creta
3 - 1
Panathinaikos [5]
+1/4 2 - 1
TBN3 22:30 FT
[A-16] Navalcarnero
1 - 1
CF Salmantino [A-17]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[C-16] Teruel
0 - 4
Espanyol B [C-10]
+0 0 - 2
ITA3 22:30 FT
[A-14] Aurora Pro Patria 1
1 - 1
Gozzano [A-12]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-9] Casertana
0 - 1
SS Monopoli [C-4]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[C-14] Matera
3 - 1
Rende [C-2]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-8] Vibonese
1 - 1
Siracusa [C-13]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[C-15] AS Bisceglie
1 - 0
Catania [C-3]
+1/2 1 - 0
AZEA 22:30 FT
[1] Neftchi Baku
0 - 0
Sumqayit [6]
0 - 0
BULA 22:30 FT
[1] Ludogorets
2 - 0
Slavia Sofia [10]
-1 3/4 1 - 0
UAEC 22:30 FT
[9] Al Shabab (UAE)
3 - 0
Ittihad Kalba [16]
1 - 0
HLA 22:45 FT
[17] NAC Breda
2 - 1
Vitesse Arnhem [7]
+3/4 1 - 0
ANHA 22:59 FT
[15] Newcastle 1 2
1 - 2
Wolves [10] 5
+0 1 - 1
TBN3 22:59 FT
[B-2] Barakaldo 1
1 - 0
Gim. Torrelavega [B-16]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-9] Badalona
1 - 2
Barcelona B [C-5]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[D-4] Linense
2 - 0
Recreativo Huelva [D-8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-1] Lleida Esportiu
3 - 0
Conquense [C-15]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[A-4] Pontevedra
3 - 1
Union Adarve [A-15]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[B-13] Izarra 1
3 - 2
Gernika [B-17]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[A-7] Cultural Leonesa
1 - 0
Guijuelo [A-8]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[B-11] Union Langreo
2 - 0
Tudelano [B-18]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-3] Mirandes
1 - 0
UD Logrones [B-5]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[B-1] Racing Santander
2 - 0
Leioa [B-7]
-1 0 - 0
PHA 22:59 FT
[2] Lille 1
1 - 1
Stade Reims [11] 3
-1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[2] Zenit
1 - 2
Rubin Kazan [6]
-1 0 - 1
ALBA 22:59 FT
[6] Flamurtari Vlore
1 - 0
KF Laci [5]
1 - 0
SRBA 22:59 FT
[15] FK Rad
0 - 3
Partizan [3]
0 - 2
- 22:59 FT
[7] Proleter NS
0 - 0
Cukaricki [4]
0 - 0
- 22:59 FT
[12] Backa
0 - 0
Vojvodina [8]
0 - 0
CZEA 22:59 FT
[5] Sparta Praha
0 - 1
Teplice [9]
-1 1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[2] Apoel FC
4 - 0
Nea Salamina [6]
2 - 0
TNKA 22:59 FT
[13] Akhisar Bld.
3 - 0
Fenerbahce [18]
+1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[16] Eskisehirspor
1 - 0
Altay [13]
+1/4 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[8] Rapid Wien
0 - 0
Sturm Graz [6]
-1/4 0 - 0
TBN3 23:15 FT
[C-18] Castellon 1
0 - 1
Sabadell [C-7]
+0 0 - 0
CROA 23:30 FT
[5] HNK Gorica 1
1 - 2
NK Osijek [3]
+1/4 1 - 1
TBNB 00:00 FT
[18] Elche
0 - 0
Sporting Gijon [12]
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[D-3] Cartagena
2 - 0
San Fernando [D-5]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C-4] Hercules CF
1 - 0
Peralada [C-19]
-1 0 - 0
ITA 00:00 FT
[15] Genoa 1 1
1 - 1
SPAL 1907 [16] 5
-1/2 1 - 1
DUA 00:00 FT
[2] M.gladbach 2
3 - 0
Stuttgart [16] 2
-1 0 - 0
POLA 00:00 FT
[1] Lechia GD
0 - 0
Legia Wars. [2]
+0 0 - 0
BIA 00:00 FT
[5] Anderlecht
1 - 1
Charleroi [8]
-1/2 0 - 0
GREA 00:00 FT
[2] Atromitos
4 - 2
Aris Salonica [6]
-1/2 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[11] Hapoel Raanana 1
0 - 3
Hapoel Haifa [6]
+1/4 0 - 1
NORA 00:00 FT
[17] Aalesund
1 - 1
Stabaek [14]
-1/4 1 - 0
DENA 00:00 FT
[13] Vejle
1 - 2
Brondby [3]
+3/4 1 - 0
BHRC 00:00 FT
  AL Riffa
3 - 1
Al Shabab (BHR)  
1 - 1
CRCA 00:00 FT
[2] Alajuelense
2 - 1
Herediano [4]
1 - 0
TS 90': 2-1; Tong TS: 3-3; Pen: 2-4
EGYA 00:00 FT
[8] Ahly Cairo
2 - 0
Tala'ea Al Jaish [6]
2 - 0
TBNA 00:30 FT
[13] Real Sociedad 2
1 - 2
Valladolid [12] 2
-3/4 0 - 1
ITA3 00:30 FT
[A-5] Pontedera
2 - 1
Pro Piacenza [A-15]
-3/4 0 - 1
- 00:30 FT
[C-16] Virtus Francavilla
0 - 1
Catanzaro [C-6]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-18] Albissola 2010
0 - 1
Virtus Entella [A-7]
+3/4 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[5] Vitoria Guimaraes 4
3 - 2
Rio Ave [6] 2
-1/2 2 - 1
GREA 00:30 FT
[1] PAOK
2 - 1
Larissa [11]
-1 3/4 1 - 1
TBN3 01:00 FT
[C-6] Cornella
2 - 0
Villarreal B [C-2]
+1/4 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[5] Maccabi Netanya
1 - 0
Hapoel Hadera [3]
-1/2 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[15] Lugo
4 - 2
Las Palmas [10]
+0 2 - 1
BIA 02:00 FT
[6] Gent
2 - 0
Eupen [12]
-1 1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[12] Real Potosi 1
1 - 2
Royal Pari [2]
0 - 0
LIB 02:30 FT
[D-1] River Plate (T) 3
1 - 1
Boca Juniors [H-2] 1
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
TBNB 02:30 FT
[19] Zaragoza
0 - 0
Cordoba [21]
-1/2 0 - 0
ITA 02:30 FT
[4] AC Milan 2
0 - 0
Torino [6] 3
-1/2 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[C-11] Sicula Leonzio
1 - 2
Reggina [C-12]
-1/2 0 - 0
TBNA 02:45 FT
[7] Real Betis 2
2 - 0
Rayo Vallecano [19] 3
-1 1/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[7] Benevento 1 1
0 - 1
Verona [6] 3
-1/2 0 - 0
BDNA 03:00 FT
[2] Sporting Lisbon 1
4 - 1
Aves [15]
-1 3/4 2 - 1
ARGB 04:00 FT
[7] Gim.Mendoza
2 - 1
Atletico Rafaela [13]
-1/4 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[1] San Jose
5 - 0
Oriente Petrolero [9]
1 - 0
ARGA 05:20 FT
[25] Argentinos Jun. 3
1 - 2
Aldosivi [9] 3
-1/4 0 - 1
ARGB 06:00 FT
[19] Instituto
1 - 1
Quilmes [23]
-1/2 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[21] Gimnasia LP 1
2 - 2
CA Huracan [4] 1
+0 1 - 1
BLVA 06:30 FT
[10] CD Guabira
3 - 0
Aurora [11]
0 - 0
- 06:30 FT
[14] Club Destroyers
0 - 2
Bolivar [4]
0 - 1
ARGA 07:30 FT
[1] Racing Club
1 - 0
San Martin SJ [22]
-1 3/4 1 - 0
MEXA 07:45 FT
[2] Club America
6 - 1
Pumas UNAM [3]
-1/2 3 - 1
DUC4DB 19:30 Hoãn
[10] Auerbach
-
RW Erfurt [3]
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[7] Oldenburg 1987
-
Hannover II [12]
-
ITA3 20:30 Hoãn
[C-17] FC Rieti
-
Paganese [C-19]
-
ARGA 02:00 Hoãn
[6] Boca Juniors
-
Atletico Tucuman [3]
-
- 02:00 Hoãn
[15] Rosario Central
-
River Plate [11]
-
 
« 09 tháng 12 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com